REDBACK-logo

REDBACK A 4435 Mixer 4 Input and Message Player

REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Saƙon-samfurin-Player

Bayanin samfur

A 4435 4-Channel Mixer tare da Mai kunna Saƙo shine na musamman na Redback PA wanda ke fasalta tashoshi huɗu na shigarwa waɗanda za'a iya zaɓan mai amfani don daidaitaccen mic, layi ko amfani na taimako. Hakanan yana haɗa na'urar saƙo mai tushen katin SD mai tashoshi huɗu, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi don aikace-aikace daban-daban kamar shagunan sayar da kayayyaki, manyan kantunan, shagunan kayan masarufi, galleries, wuraren nuni, da ƙari. Ana iya amfani da wannan mahaɗin don aikace-aikacen paging na gabaɗaya da BGM, kuma ana iya amfani da mai kunna saƙo don aikace-aikacen sabis na abokin ciniki, tallan kantin sayar da kayayyaki, ko sharhin da aka riga aka yi rikodi.

Samfurin Features

  • Tashoshin shigarwa guda huɗu
  • Zaɓaɓɓen mai amfani don daidaitaccen mic, layi ko amfani mai taimako
  • Mai kunna saƙo na tushen katin SD mai tashoshi huɗu
  • Ana iya amfani da shi don yin amfani da rubutu na gabaɗaya da aikace-aikacen BGM
  • Ana iya amfani da shi don aikace-aikacen sabis na abokin ciniki, talla a cikin kantin sayar da kayayyaki, ko sharhin da aka riga aka yi rikodi

Me ke cikin Akwatin

  • A 4435 4-Channel Mixer tare da Mai kunna saƙo
  • Jagoran mai amfani

Umarnin Amfani da samfur

Saitin samfur
  1. Karanta littafin mai amfani a hankali daga gaba zuwa baya kafin shigarwa.
  2. Haɗa wuta zuwa mahaɗin ta amfani da kebul ɗin wutar da aka bayar.
  3. Haɗa tushen mai jiwuwa zuwa mahaɗin ta amfani da igiyoyin da suka dace (mic, layi ko ƙarin taimako).
  4. Saka katin SD a cikin ramin katin SD na mai kunna saƙo.
  5. Saita saitunan sauya DIP bisa ga takamaiman bukatun aikace-aikacenku.

samfurin MP3 File Saita:

Don saita MP3 files don amfani tare da mai kunna saƙo:

  1. Ƙirƙiri babban fayil mai suna MP3 akan tushen adireshin katin SD.
  2. Ƙara MP3 na ku files zuwa babban fayil na MP3.
  3. Tabbatar cewa kowane MP3 file ana kiran suna ta amfani da lamba huɗu (misali 0001.mp3, 0002.mp3, da sauransu) da kuma cewa files ana ƙididdige su a cikin tsari da kuke so su yi wasa.
  4. Saka katin SD a cikin ramin katin SD na mai kunna saƙo.

Matsalar samfur

Idan kun fuskanci kowace matsala tare da mahaɗa ko mai kunna saƙo, koma zuwa sashin gyara matsala na littafin mai amfani don taimako.

samfurin Firmware Sabuntawa

Idan ana buƙatar sabunta firmware, koma zuwa sashin sabunta firmware na littafin mai amfani don umarni.

Ƙayyadaddun samfur

Koma zuwa ɓangaren ƙayyadaddun bayanai na littafin mai amfani don cikakkun bayanai dalla-dalla.

MUHIMMAN NOTE:
Da fatan za a karanta waɗannan umarnin a hankali daga gaba zuwa baya kafin shigarwa. Sun haɗa da mahimman umarnin saitin. Rashin bin waɗannan umarnin na iya hana naúrar yin aiki kamar yadda aka tsara.REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-1

REDMACK alamar kasuwanci ce mai rijista ta Altronic Distributors Pty Ltd Kuna iya mamakin sanin cewa Altronics har yanzu yana kera ɗaruruwan layin samfura a nan Ostiraliya. Mun yi tsayin daka kan ƙaura zuwa teku ta hanyar ba abokan cinikinmu ingantattun kayayyaki masu inganci tare da sabbin abubuwa don adana lokaci da kuɗi. Cibiyar samar da mu ta Balcatta tana ƙera / taruwa: Samfuran adireshin jama'a na Redback Mai magana ɗaya-harbi & haɗin gasa Zip-Rack 19 inch rack frame samfuran Muna ƙoƙari don tallafawa masu samar da gida a duk inda zai yiwu a cikin sarkar samar da kayayyaki, suna taimakawa tallafawa masana'antar masana'antar Ostiraliya.

Sake dawo da Kayayyakin Sauti
100% haɓaka, tsarawa & haɗuwa a Ostiraliya. Tun 1976 muna kera Redback ampZaune a Perth, Western Australia. Tare da fiye da shekaru 40 gwaninta a cikin masana'antar sauti na kasuwanci, muna ba da masu ba da shawara, masu sakawa da masu amfani da ƙarshen amintattun samfuran ingantaccen gini tare da tallafin samfurin gida. Mun yi imanin akwai ƙarin ƙima ga abokan ciniki lokacin siyan Redback na Ostiraliya ampsamfurin ko samfurin PA.

Goyon bayan gida & amsawa.
Mafi kyawun fasalulluka na samfuranmu sun zo ne azaman sakamako kai tsaye na martani daga abokan cinikinmu, kuma lokacin da kuka kira mu, kuna magana da a
mutum na gaske - babu saƙonnin da aka yi rikodi, wuraren kira ko zaɓuɓɓukan maɓallin turawa mai sarrafa kansa. Ba ƙungiyar taro ba ce kawai a Altronics waɗanda ke aiki a sakamakon siyan ku kai tsaye, amma ɗaruruwan ƙari a kamfanonin gida da ake amfani da su a cikin sarkar. Garanti na shekara 10 masana'antu. Akwai dalili muna da masana'antar da ke jagorantar garantin DECADE. Hakan ya faru ne saboda dogon gwaji da gwajin tarihin amincin harsashi. Mun ji 'yan kwangilar PA sun gaya mana har yanzu suna ganin asalin Redford amphar yanzu yana aiki a makarantu. Muna ba da wannan cikakkun sassa & garantin aiki akan kusan kowane samfurin adreshin jama'a da aka yi Redback. Wannan yana ba wa masu shigarwa da masu amfani da ƙarshen kwanciyar hankali cewa za su karɓi sabis na gida cikin gaggawa a cikin matsalar da ba kasafai ba.

KARSHEVIEW

GABATARWA
Wannan mahaɗin na musamman na Redback PA yana fasalta tashoshi na shigarwa guda huɗu waɗanda za'a iya zaɓan mai amfani don daidaitaccen mic, layi ko amfani mai taimako. Bugu da ƙari yana haɗa da mai kunna saƙon katin SD tashoshi huɗu yana mai da shi kyakkyawan zaɓi don siyarwa, manyan kantuna, shagunan kayan masarufi da ƙari. Ana iya amfani da mahaɗin don aikace-aikacen paging na gabaɗaya da BGM, da mai kunna saƙo don aikace-aikacen sabis na abokin ciniki, talla a cikin kantin sayar da kaya ko don sharhin da aka riga aka yi rikodi a ɗakunan ajiya, madaidaicin nuni da sauransu. Mai kunna saƙo da kowane shigarwa duk suna da matakin mutum ɗaya. , treble da bass controls. Vox muting/An samar da fifiko don tashoshi ɗaya da biyu tare da daidaitawar fanel na gaba. fifikon mai kunna saƙo yana ramummuka tsakanin abubuwan shigar da abubuwa ɗaya da biyu. Ana iya loda saƙon al'ada, sautuna da kiɗa akan katin SD na mai kunna saƙo. Ana kunna saƙon ta hanyar saitin lambobin sadarwa. Idan shigar da ɗaya yana aiki lokacin da aka rufe lambar saƙo, saƙon yana kan layi kuma ana kunna shi da zarar an daina amfani da shi. Ana kunna saƙon a farkon, mafi kyawun sutura (FIBD), sannan kuma za a yi layi idan saƙo ɗaya yana kunna ɗayan kuma yana kunna wani. Abubuwan shigarwa na 1 da 2 suna da fifiko kuma za a yi amfani da su don yin rubutun tarho ko mu'amala da tsarin fitarwa. Ya kamata a ciyar da BGM zuwa abubuwan da aka shigar 3 ko 4 kuma ba don abubuwan shigar da 1 ko 2 ba, saboda kowane saƙo ba zai kunna ba yayin da sauti ke kunne akan abubuwan 1 ko 2 har sai an sami hutu. Ie idan kiɗa ne, saƙon bazai kunna na mintuna da yawa ba. Idan ana amfani da microrin, wannan yanayin iri ɗaya ne, amma sanarwar PA gabaɗaya tana tafiya na ƴan daƙiƙa kaɗan kawai, a cikin saƙon zai kunna jim kaɗan bayan haka. Shigarwa huɗu kuma an haɗa shi da shigar da jack na 3.5mm don haɗi zuwa wayar hannu / kwamfutar hannu azaman tushen sauti. Lokacin da aka haɗa shi, wannan yana ƙetare duk wani tushe da aka haɗa zuwa shigar da 4 akan ɓangaren baya. Kowace shigarwa tana da 3 fil XLR (3mV) da kwasfa na RCA guda biyu tare da saitunan hankali daidaitacce. Ana iya saita waɗannan 100mV ko 1V don RCAs na sitiriyo. Ana ba da lambobin sadarwar mai kunna saƙo ta tashoshi masu zazzagewa. 24V DC aiki daga haɗa wutar lantarki ko madadin baturi.

SIFFOFI

  • Tashoshin shigarwa guda huɗu
  • Mai kunna saƙon katin SD don sanarwar sauti
  • Matsayin mutum ɗaya, bass da iko na treble akan duk abubuwan shiga
  • 3.5mm shigarwar kiɗa
  • Daidaitacce ƙwarewar shigarwa akan abubuwan shigar da layi
  • 24V DC baturi baya up tashoshi
  • Saituna huɗu na lambobin rufewa don jawo saƙo
  • 24V DC sauya fitarwa
  • Manuniya masu aiki da saƙo
  • Daidaitacce Vox hankali
  • Garanti na Shekara 10
  • Ostiraliya Tsara kuma Kerarre

MENENE ACIKIN KWALLA
A 4435 Mixer 4 Channel tare da MP3 Message player 24V 1A DC Plugpack Littafin Umarni

JAGORANCIN GABA
Hoto 1.4 yana nuna shimfidar fasalin gaban A 4435.REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-2

Abubuwan shigar da ƙarar 1-4
Yi amfani da waɗannan sarrafawa don daidaita ƙarar fitarwa, bass da treble na abubuwan shigarwa 1-4.

Ikon sarrafa MP3
Yi amfani da waɗannan abubuwan sarrafawa don daidaita ƙarar fitarwa, bass da treble na sautin MP3.

Babbar Jagora
Yi amfani da waɗannan abubuwan sarrafawa don daidaita ƙarar fitarwa, bass da treble na babban ƙarar.

Manufofin Saƙo mai Aiki
Wadannan LED's suna nuna wanne sakon MP3/audio file yana aiki.

Sauya jiran aiki
Lokacin da naúrar ke cikin yanayin jiran aiki wannan canji zai haskaka. Danna wannan maɓallin don kunna naúrar. Da zarar naúrar ta KUNNE alamar Kunnawa zata haskaka. Latsa wannan canji don mayar da naúrar a yanayin jiran aiki.

Alamar Kunnawa/Kuskure
Wannan jagorar yana nuna lokacin da naúrar ke da iko idan LED ɗin shuɗi ne. Idan LED ɗin ja ne kuskure ya faru tare da naúrar.

Katin SD
Ana amfani da wannan don adana sautin MP3 files don saƙon/ sake kunnawa audio. Lura cewa an kawo naúrar aamper murfin don ba a cire katin SD cikin sauƙi ba. Katin SD na iya buƙatar turawa ciki tare da screwdriver don sakawa da cirewa saboda zurfin soket.

Fitowar Mai Nuna Aiki
Wannan jagorar tana nuna lokacin da naúrar ke da siginar shigarwa.

Shigar da kiɗan
Wannan shigarwar za ta soke shigarwar 4 idan an haɗa shi. Yi amfani da wannan don haɗin ƴan wasan kiɗa masu ɗaukuwa.

  • (Bayanan kula 1: wannan shigarwar tana da tsayayyen shigar da hankali).
  • (Bayanan kula 2: canza 1 akan DIP4 dole ne a saita zuwa ON don kunna wannan aikin).

VOX 1 Hankali
Wannan yana saita ƙwarewar shigarwar VOX 1. Lokacin da VOX ke aiki akan shigarwar 1, abubuwan 2-4 suna kashewa.

VOX 2 Hankali
Wannan yana saita ƙwarewar shigarwar VOX 2. Lokacin da VOX ke aiki akan shigarwar 2, abubuwan 3-4 suna kashewa.

HANYOYIN ARZIKI NA BAYA

Hoto na 1.5 yana nuna shimfidar fasalin A 4435 na baya.REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-3

Abubuwan shigar da makirufo
Akwai abubuwan shigar da makirufo guda huɗu waɗanda duk sun haɗa da ma'auni mai ma'aunin pin 3 XLR. Ana samun ƙarfin fatalwa a kowace shigarwar Mic kuma an zaɓi ta ta hanyar sauya DIP akan DIP1 – DIP4 (Don ƙarin cikakkun bayanai duba saitunan sauya DIP).

Abubuwan Shigar Layin Mara Daidaiton RCA 1+ 2
Abubuwan shigar da layi sune masu haɗin RCA guda biyu waɗanda ke gauraye a ciki don samar da siginar shigarwa na mono. Ana iya daidaita ƙarfin shigar da waɗannan abubuwan da aka shigar zuwa 100mV ko 1V ta maɓallan DIP. Waɗannan abubuwan da aka shigar zasu dace da rubutun tarho ko don haɗi zuwa tsarin ƙaura. Ba a ba da shawarar don kiɗan baya lokacin amfani da mai kunna saƙo ba.

Abubuwan Shigar Layin Mara Daidaiton RCA 3 +4
Abubuwan shigar da layi sune masu haɗin RCA guda biyu waɗanda ke gauraye a ciki don samar da siginar shigarwa na mono. Ana iya daidaita ƙarfin shigar da waɗannan abubuwan da aka shigar zuwa 100mV ko 1V ta maɓallan DIP. Waɗannan abubuwan shigar zasu zama abubuwan da aka fi so don kiɗan baya (BGM).

Mai Rarraba DIP1 - DIP4
Ana amfani da waɗannan don zaɓar zaɓuɓɓuka daban-daban kamar ƙarfin fatalwa akan abubuwan shigar mic, zaɓuɓɓukan Vox da ƙwarewar shigarwa. Koma zuwa sashin Saitunan Canjawa DIP.

Preamp Fitowa (Madaidaicin Fitar da Layi)
Ana ba da 3 fil 600ohm 1V daidaitaccen fitowar XLR don isar da siginar sauti ga bawa. amplifier ko don rikodin fitarwa na ampmai sanyaya wuta.

Fitar Layi
Dual RCA's suna ba da fitarwa matakin layi don dalilai na rikodi ko don ƙaddamar da fitarwa zuwa wani ampmai sanyaya wuta.

Abubuwan jan hankali na nesa
Waɗannan lambobin sadarwa don kunna nesa ne na mai kunna MP3 na ciki. Akwai lambobi huɗu waɗanda suka dace da MP3 huɗu files adana a cikin manyan fayiloli na jawo katin SD.

Dip 5
Waɗannan maɓallan suna ba da yanayin wasa iri-iri (duba saitunan sauya DIP don ƙarin cikakkun bayanai).

An Kashe
Wannan fitarwar DC 24V ce wacce ake kunnawa lokacin da aka sarrafa kowane ɗayan abubuwan jan hankali. Ana iya amfani da tashoshin da aka bayar don yanayin "Al'ada" ko "Failsafe". Tashoshin fitarwa suna da N/O (buɗewa kullum), N/C (rufe a kullum) da haɗin ƙasa. A cikin wannan saitin 24V yana bayyana tsakanin N/O da tashoshi na ƙasa lokacin da aka kunna wannan fitarwa. Lokacin da wannan fitarwa ba ta aiki 24V yana bayyana tsakanin N/C da tashoshi na ƙasa.

24V DC Input (Ajiyayyen)
Yana haɗi zuwa 24V DC madadin wadata tare da aƙalla 1 amp iya aiki na yanzu. (Don Allah a lura da polarity)

24V DC shigarwar
Haɗa zuwa 24V DC Plugpack tare da 2.1mm Jack.

JAGORAN SETUP

MP3 FILE SATA

  • Sautin MP3 files ana adana su a katin SD wanda ke gaban naúrar kamar yadda aka nuna a adadi 1.4.
  • Wadannan MP3 audio files ana kunna lokacin da aka kunna masu kunnawa.
  • Wadannan MP3 audio files za a iya cirewa kuma a maye gurbinsu da kowane sauti na MP3 file (Lura: The files dole ne ya kasance cikin tsarin MP3), ko dai kiɗa ne, sautin murya, saƙo da sauransu.
  • Sauti files suna cikin manyan fayiloli guda huɗu masu lakabin Trig1 zuwa Trig4 akan katin SD kamar yadda aka nuna a adadi 2.1.
  • Hakanan ana ba da ɗakin karatu na sautin MP3 a cikin babban fayil mai lakabin # LIBRARY#.
  • Don shigar da MP3 files uwa katin SD, katin SD zai buƙaci a haɗa shi zuwa PC. Kuna buƙatar PC ko kwamfutar tafi-da-gidanka sanye take da mai karanta katin SD don yin wannan. Idan babu ramin SD to Altronics D 0371A USB Memory Card Reader ko makamancin haka zai dace (ba a kawo shi ba).
  • Za ku fara buƙatar cire wuta daga A 4435 sannan ku cire katin SD daga gaban naúrar. Don samun dama ga
  • Katin SD, tura katin SD ɗin ciki don ya sake fitowa, sannan cire katin.
  • Jagorar mataki zuwa mataki don saka MP3 a cikin babban fayil ɗin da ke da alaƙa da PC mai shigar da Windows.
  • Mataki 1: Tabbatar cewa PC yana kunne kuma an haɗa mai karanta katin (idan an buƙata) kuma an shigar dashi daidai. Sannan saka katin SD a cikin PC ko mai karatu.
  • Mataki 2: Je zuwa "My Computer" ko "Wannan PC" da kuma bude katin SD wanda yawanci alama "Removable faifai".
    A cikin wannan exampDon haka ana kiranta "USB Drive (M:)". Zaɓi diski mai cirewa sannan ya kamata ku sami taga mai kama da adadi 2.1.REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-4
  • Babban fayil ɗin # LIBRARY # da manyan manyan fayiloli guda huɗu yanzu ana iya gani.
  • Mataki na 3: Buɗe babban fayil ɗin don canzawa, a cikin tsohon muampzuwa babban fayil na "Trig1", kuma yakamata ku sami taga mai kama da adadi 2.2
  • Mataki 4: Ya kamata ka ga wani MP3 file "1.mp3".REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-5
  • Wannan MP3 file yana buƙatar sharewa kuma a maye gurbinsa da MP3 file kana so ka yi wasa lokacin da kake tuntuɓar mai kunnawa na baya 1. Bayanin MP3 file suna ba shi da mahimmanci kawai cewa akwai MP3 guda ɗaya kawai file a cikin babban fayil "Trig1". Tabbatar cewa kun goge tsohuwar MP3!

NOTE sabuwar MP3 file ba za a iya karanta kawai. Don duba wannan dama danna kan MP3 file kuma gungura ƙasa kuma zaɓi Properties, zaku sami taga mai kama da adadi 2.3. Tabbatar cewa Akwatin Read Only ba shi da kaska a ciki. Maimaita waɗannan matakan don sauran manyan fayiloli kamar yadda ake buƙata. Yanzu an shigar da sabon MP3 akan katin SD, kuma ana iya cire katin SD daga PC ɗin bin hanyoyin cire katin amintaccen windows. Tabbatar cewa ba a kunna A 4435 ba kuma saka katin SD cikin ramin katin SD; zai danna idan an saka shi sosai. A 4435 yanzu ana iya kunna shi.REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-6

HADIN WUTA
An samar da soket na DC da tashar tashar hanya 2 don shigarwar 24V DC. Socket DC don haɗin fakitin da aka kawo wanda ya zo tare da madaidaicin jack 2.1mm. Hakanan soket ɗin yana da mai haɗin zaren don a iya amfani da Altronics P 0602 (wanda aka nuna a cikin FIg 2.4). Wannan mai haɗawa yana kawar da cire gubar wuta ta bazata. Tashar tashar hanya 2 don haɗin wutar lantarki ko baturi.REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-7

HANYOYIN AUDIO
Hoto 2.5 yana nuna sauki exampLe na A 4435 da ake amfani da shi a cikin kantin sayar da kayayyaki. Ana ciyar da fitowar XLR na mahaɗin zuwa cikin wani amplifier wanda kuma ya haɗa da lasifika a cikin kantin sayar da. Ana ciyar da tushen kiɗan baya (BGM) zuwa cikin matakin shigarwa na RCA na layi 2. An haɗa makirufo a teburin gaban zuwa shigar da 1, kuma yana kunna fifikon vox ta hanyar maɓallan DIP1. Duk lokacin da aka yi amfani da makirufo za a kashe BGM. Ana kunna saƙon tsaro ba da gangan ba, saitin mai ƙidayar lokaci wanda aka haɗa don kunna 1 kuma yana kunna MP3 "Tsaro zuwa gaban kantin sayar da". Sashen fenti a cikin shagon yana da maɓallin "Taimakon da ake buƙata", wanda idan an danna shi yana kunna biyu kuma yana kunna MP3 "Taimakon da ake buƙata a sashin fenti". Fitar da mahaɗin yana haɗa zuwa mai rikodin wanda ke adana rikodin duk abin da aka fitar daga tsarin ciki har da duk abin da aka faɗa a cikin makirufo.

REDBACK-A-4435-Mixer-4-Input-da-Message-Player-fig-8

DIP Canja saituna
A 4435 yana da saitin zaɓuɓɓuka waɗanda aka kunna ta hanyar sauya DIP 1-5. DIP 1-4 ya saita matakin matakin shigarwa, ƙarfin fatalwa da fifiko don abubuwan shigarwa 1-4 kamar yadda aka zayyana a ƙasa. (* Mutuwar fifiko/VOX yana samuwa ne kawai don abubuwan shigar da Mic 1-2. Abubuwan shigar da layi 3-4 ba su da matakan fifiko.)

Dip 1

  • Canja 5 - Shigarwa 1 Zaɓi - KASHE - Mic, ON - Shigar da Layi mara daidaituwa
  • Canja 6 - Saita Input 1 hankali ga ko dai ON - 1V ko KASHE - 100mV. (Wannan yana rinjayar shigar da Layi mara daidaituwa kawai) Canja 7 -
  • Yana saita fifikon shigarwa 1 ko VOX zuwa ON ko KASHE.
  • Canja 8 - Yana kunna ikon fatalwa zuwa Mic akan shigarwar 1.

Dip 2

  • Canja 1 - Shigarwa 2 Zaɓi - KASHE - Mic, ON - Shigar da Layi mara daidaituwa
  • Canja 2 - Saita Input 2 hankali ga ko dai ON -1V ko KASHE -100mV. (Wannan yana rinjayar shigar da Layi mara daidaituwa kawai) Canja 3 -
  • Yana saita fifikon shigarwa 2 ko VOX zuwa ON ko KASHE.
  • Canja 4 - Yana kunna ikon fatalwa zuwa Mic akan shigarwar 2.

Dip 3

  • Canja 5 - Shigarwa 3 Zaɓi - KASHE - Mic, ON - Shigar da Layi mara daidaituwa
  • Canja 6 - Saita Input 3 hankali ga ko dai ON - 1V ko KASHE - 100mV. (Wannan yana shafar shigar da Layi mara daidaituwa kawai)
  • Canja 7 - Ba a yi amfani da shi ba
  • Canja 8 - Yana kunna ikon fatalwa zuwa Mic akan shigarwar 3.

Dip 4

  • Canja 1 - Shigarwa 4 Zaɓi - KASHE - Mic, ON - Layi / shigarwar kiɗa (Dole ne a saita zuwa ON don shigar da Kiɗa don aiki)
  • Canja 2 - Yana saita Input 4 hankali zuwa ko dai ON - 1V ko KASHE - 100mV. (Wannan yana shafar shigar da Layi mara daidaituwa kawai)
  • Canja 3 - Ba a yi amfani da shi ba
  • Canja 4 - Yana kunna ikon fatalwa zuwa Mic akan shigarwar 4.
    • Shigarwar 1: Lokacin da aka kunna VOX akan shigarwar 1 zai ƙetare abubuwan shigarwa 2 - 4.
    • Shigarwar 2: Lokacin da aka kunna VOX akan shigarwar 2 zai ƙetare abubuwan shigarwa 3 - 4.

Dip 5

  • Canja 1 – ON – Riƙe lambar kunnawa rufe don kunna, KASHE – Riƙe lambar kunnawa rufe na ɗan lokaci don kunna. Canja 2 - ON -
  • Trigger 4 yana aiki azaman sokewar nesa, KASHE – jawo 4 yana aiki azaman faɗakarwa ta al'ada.
  • Canja 3 - Ba a yi amfani da shi ba
  • Canja 4 - Ba a yi amfani da shi ba

MUHIMMAN NOTE:
Tabbatar cewa an kashe wuta lokacin daidaita maɓallan DIP. Sabbin saituna za su yi tasiri lokacin da aka kunna baya.

CUTAR MATSALAR

Idan Redback® A 4435 Mixer/Message Player ya kasa isar da aikin da aka ƙima, duba masu zuwa:

Babu Ƙarfi, Babu Haske

  • Ana amfani da maɓallin jiran aiki don kunna naúrar. Tabbatar cewa an danna wannan canji.
  • Tabbatar cewa madannin wutar lantarki na kunne a bango.
  • Duba fakitin da aka kawo an haɗa daidai.

MP3 files ba wasa

  • The files dole ne ya zama tsarin MP3. Ba wav, AAC ko wasu ba.
  • Duba an saka katin SD daidai.

Canje-canje na DIP ba shi da tasiri
Kashe naúrar kafin canza saitunan sauya DIP. Saituna suna yin tasiri bayan an dawo da wuta.

FIRMWARE KYAUTA

Yana yiwuwa a sabunta firmware don wannan rukunin ta hanyar zazzage sabbin sigogin daga www.altronics.com.au or redbackaudio.com.au.

Don yin sabuntawa, bi waɗannan matakan.

  1. Zazzage Zip file daga website.
  2. Cire katin SD daga A 4435 kuma saka shi cikin PC ɗin ku. (Bi matakan shafi na 8 don buɗe katin SD).
  3. Cire abubuwan da ke cikin Zip file zuwa tushen babban fayil na katin SD.
  4. Sake suna wanda aka ciro . BIN file don sabunta. BIN.
  5. Cire katin SD daga PC bin hanyoyin cire kati mai aminci na Windows.
  6. Tare da kashe wutar, saka katin SD baya cikin A 4435.
  7. Juya A 4435 ON. Naúrar za ta duba katin SD kuma idan ana buƙatar sabuntawa A 4435 za ta yi sabuntawa ta atomatik.

BAYANI

  • MATAKIN FITARWA: …………………………………………………… 0dBm
  • KARYA:………………………………………………………………
  • FREQ. AMSA: ………………………… 140Hz – 20kHz

HANKALI

  • Abubuwan shigar da mic:……………………………….3mV daidaitacce
  • Abubuwan shigar da layi:……………………………………………………………………….100mV-1V

FITAR DA CONNECTORS

  • Lissafin layi: ………………….3 fil XLR ma'auni ko 2 x RCA
  • An kunna: …………………………………

MAGANAR SHIGA

  • Abubuwan da aka shigar:……………………………………………………………………………………………………………………………….
  • 24V DC wutar lantarki: …………………………………………
  • 24V DC Power:……………………………….2.1mm DC Jack
  • Abubuwan jan hankali: …………………………………………………………

GANGAWA:

  • Ƙarfi:…………………………………………………………………………………………………
  • Bass: …………………………………………………. ± 10dB @ 100Hz
  • Treble: …………………………………………………. ± 10dB @ 10kHz
  • Jagora: ……………………………………………………………………………
  • Shigar da bayanai 1-4: …………………………………………………………………
  • MP3: ……………………………………………………………………………………………
  • MALAMAI:……………………….Ana kunnawa, Kuskuren MP3, …………………. Saƙo yana aiki
  • TUSHEN WUTAN LANTARKI:………………………………. 24V DC
  • GIRMA: ≈………………. 482W x 175D x 44H
  • NUNA: ≈……………………………………………………………………… 2.1 kg
  • LAUNIYA: ………………………………………………….. Baki
    • Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai suna canzawa ba tare da sanarwa ba
  • www.redbackaudio.com.au

Takardu / Albarkatu

REDBACK A 4435 Mixer 4 Input and Message Player [pdf] Manual mai amfani
A 4435 Mixer 4 Input and Message Player, A 4435, Mixer 4 Input and Message Player, 4 Input and Message Player, Message Player, Player.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *