Buɗe Frame Dual Set Point Controller
Jagoran Jagora
Wannan taƙaitaccen jagorar da farko ana nufi ne don yin la'akari da sauri ga hanyoyin haɗin waya da binciken siga. Don ƙarin cikakkun bayanai kan aiki da aikace-aikacen; da fatan za a shiga www.ppiindia.net
GABATARWA / FITAR DA TSAFIYA
Siga |
Saituna (Default Value) |
Nau'in shigarwa |
Duba Table 1 (Tsoffin: Nau'in K) |
Dabarun Sarrafa  |
Juya Kai tsaye (Tsoffin : Juya) |
Ƙarƙashin Ƙarfafawa  |
Min. Kewaye zuwa Matsayi Mai Girma don nau'in shigarwar da aka zaɓa (Tsoffin: Min. Range don) Nau'in shigarwar da aka zaɓa |
Setpoint High  |
Saita Ƙananan zuwa gatari. Range M don nau'in shigarwar da aka zaɓa (Tsoffin: Max. Range don shigarwar da aka zaɓa) Zaɓin Nau'in shigarwar da aka zaɓa |
Farashin PV  |
-1999 zuwa 9999 ko -199.9 zuwa 999.9 (Tsoho: 0) |
Tace Dijital Don PV |
0.5 zuwa 25.0 seconds (a cikin matakai na 0.5 seconds) (Tsoffin: 1.0) |
Nau'in fitarwar sarrafawa |
Relay (Tsoffin) SSR |
Fitowa-2 Zaɓin Aiki |
(Tsoffin) Babu Mai Buga Ƙararrawa Jiƙa Fara Fitarwa |
Fitowa Nau'i 2  |
Relay (Tsoffin) SSR |
SARAUTA MASU SAUKI
Siga |
Saituna (Default Value) |
Yanayin Sarrafa  |
(Tsoho) PID na Kashe |
On-Off Hysteresis  |
1 zuwa 999 ko 0.1 zuwa 99.9 (Tsoffin: 2 ko 0.2) |
Jinkirin Lokacin Compressor  |
0 zuwa 600 seconds. (a cikin matakai na 0.5 seconds) (Tsoffin : 0) |
Lokacin Zagayowar  |
0.5 zuwa 120.0 seconds (a cikin matakai na 0.5 seconds) (Tsoffin: 20.0 seconds) |
Bandungiyoyin Daidai  |
0.1 zuwa 999.9 (Tsoffin: 10.0) |
Lokacin Hadaka  |
0 zuwa 1000 seconds (Tsoffin: 100 seconds) |
Lokacin Haihuwa  |
0 zuwa 250 seconds (Tsoffin: 25 seconds) |
FITOWA-2 MA'AURATA AIKI
Ayyukan OP2: Ƙararrawa
Siga |
Saituna (Default Value) |
Nau'in larararrawa  |
Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Tsari |
Hana Ƙararrawa  |
Ee A'a (Tsoffin : Ee) |
Alamar Logic  |
Juyawa na al'ada (Tsoffin: Na al'ada) |
Timararrawar ƙararrawa  |
5 zuwa 250 (Tsoffin: 10) |
Ayyukan OP2: Sarrafa
Siga |
Saituna (Default Value) |
Ciwon ciki  |
1 zuwa 999 ko 0.1 zuwa 99.9 (Tsoffin: 2 ko 0.2) |
Dabarun Sarrafa  |
Juyawa na al'ada (Tsoffin: Na al'ada) |
OP2 Aiki: Blower
Siga |
Saituna (Default Value) |
Blower / Compressor Hysteresis  |
1 zuwa 250 ko 0.1 zuwa 25.0 (Tsoffin: 2 ko 0.2) |
Jinkirin Lokacin Mai Busa / Compressor  |
0 zuwa 600 seconds. (a cikin matakai na 0.5 seconds) (Tsoffin : 0) |
MASU SAMUN SAUKI
Siga |
Saituna (Default Value) |
Umarnin kunna kai  |
Ee A'a (Tsoffin : A'a)  |
Ƙarfafawa Yana hana Ƙaddamarwa / Kashe  |
Kashe Kunna (Tsoffin : Kashe)  |
Ƙarfafa Ƙarfafa Factor  |
(Tsoffin: 1.2) 1.0 zuwa 2.0 |
Izinin Gyara Saiti akan Shafin Mai Aiki  |
Kashe Kunna (Tsoffin : Kunna)  |
Jiƙa Umurnin Zubar da Zubar da Wuta akan Shafin Mai aiki  |
Kashe Kunna (Tsoffin : Kunna)  |
Daidaita Lokacin jiƙa akan Shafin Mai Aiki  |
Kashe Kunna (Tsoffin : Kunna)  |
PERATOR PARAMETERS
Ayyukan OP2: Ƙararrawa
Ma'auni x |
Saituna (Default Value) |
Soak Start Command  |
A'a Ee (Tsoffin : A'a) |
Soak Abort Command  |
A'a Ee (Tsoffin : A'a) |
Lokacin Jiki  |
00.05 zuwa 60.00 M: S ko 00.05 zuwa 99.55 H:M ko Awanni 1 zuwa 999 (Tsoffin: 3 ko 0.3) |
Ƙararrawa Saitin  |
Mafi ƙanƙanta zuwa Matsakaicin Rage da aka ƙayyade don Nau'in shigarwar da aka zaɓa (Tsoffin : 0) |
Siga |
Saituna (Default Value) |
Juyawar ƙararrawa  |
-1999 zuwa 9999 ko -199.9 zuwa 999.9 (Tsoffin: 3 ko 0.3) |
Ƙungiyar Ƙararrawa  |
3 zuwa 999 ko 0.3 zuwa 99.9 (Tsoffin: 3 ko 0.3) |
Ayyukan OP2: Sarrafa
Siga |
Saituna (Default Value) |
Saitunan Kulawa na Agaji  |
(Min. Range - SP) zuwa (Max. Range - SP) (Tsoffin: 0) |
OP2 Aiki: Blower
Siga |
Saituna (Default Value) |
Saitunan Sarrafa Blower  |
0.0 zuwa 25.0 (Tsoffin: 0) |
Makullin Saiti na Sarrafa (SP).
Siga |
Saituna (Default Value) |
Kulle Saiti  |
Ee A'a (Tsoffin : A'a) |
SOAK TIMER PARAMETERS
Siga |
Saituna (Default Value) |
Kunna Mai ƙidayar lokaci  |
A'a Ee (Tsoffin : A'a) |
Lokaci Raka'a  |
Sa'o'in Manse: Minna Awanni (Tsoffin: Min: Sec) |
Lokacin Jiki  |
00.05 zuwa 60:00 Manse 00.05 zuwa 99:55 Hrs: Min 1 zuwa Awanni 999 (Tsoffin: 00.10 Manse) |
Jiƙa fara Band  |
0 zuwa 9999 ko 0.0 zuwa 999.9 (Tsoffin: 5 ko 0.5) |
Dabarun Rikewa  |
Ba Komai Sama Biyu (Tsoffin: Babu) |
Siga |
Saituna (Default Value) |
Rike Band  |
1 zuwa 9999 ko 0.1 zuwa 999.9 (Tsoffin: 5 ko 0.5) |
Fitarwar Kashewar Kashewa A Ƙarshen Ƙididdiga  |
A'a Ee (Tsoffin : A'a) |
Hanyar farfadowa da rashin ƙarfi  |
Ci gaba (Sake) Fara Zubar da ciki (Tsoffin : Ci gaba) |
Zabin |
Abin da ake nufi |
Range (min. zuwa Max.) |
Ƙaddamarwa |
 |
Nau'in J Thermocouple |
0 zuwa +960 ° C |
1 |
 |
Nau'in K Thermocouple |
-200 zuwa +1375 ° C |
1 |
 |
3-waya, RTD Pt100 |
-199 zuwa +600 ° C |
1 |
 |
3-waya, RTD Pt100 - |
-199.9 zuwa +600.0 ° C |
0.1 |
GABAN PANEL LAYOUT
Board Nuni
Karamin Sigar Nuni
0.39" tsayi, Lambobi 4, Layi na sama
0.39" tsayi, Lambobi 4, Layi na ƙasa
Babban Sigar Nuni
0.80" tsayi, Lambobi 4, Layi na sama
0.56" tsayi, Lambobi 4, Layi na ƙasa
Hukumar Kulawa
Tsarin tsari
Ayyukan Maɓalli
Alama |
Maɓalli |
Aiki |
 |
SHAFI |
Danna don shigarwa ko fita yanayin saiti. |
 |
KASA |
Danna don rage ƙimar siga Danna sau ɗaya yana rage ƙimar da ƙidaya ɗaya; rik'e da dannawa yayi yana saurin canjin. |
 |
UP |
Latsa don ƙara ƙimar siga Danna sau ɗaya yana ƙara ƙimar da ƙidaya ɗaya; rik'e da dannawa yayi yana saurin canjin. |
 |
SHIGA |
Latsa don adana ƙimar saiti kuma don gungurawa
zuwa siga na gaba akan PAGE. |
Alamun Kuskuren PV
Sako |
Nau'in Kuskuren PV |
 |
Matsakaicin iyaka (PV sama da Max. Range) |
 |
Ƙarƙashin kewayon (PV ƙasa Min. Range) |
 |
Buɗe (Thermocouple / RTD ya karye) |
HANYAR LANTARKI
101, Diamond Industrial Estate, Namhar,
Hanyar Vasai (E), Dist. Palghar - 401 210.
Talla: 8208199048 / 8208141446
Taimako: 07498799226 / 08767395333
E: sales@ppiindia.net,
support@ppiindia.net
Takardu / Albarkatu
Magana