ATR264 48x48mm Mai Kula da Shirye-shiryen

Bayanin samfur

Ƙayyadaddun bayanai

  • Saukewa: ATR264
  • Tsarin: 48x48mm (1/8DIN)
  • Hanyoyin Shirye-shiryen: MyPixsys App (NFC), Labsoftview
    Software
  • Abubuwan shigarwa da fitarwa: Mabambantan lambobi na shigarwar analog-dijital
    da fitarwa
  • Fasaloli: Ayyukan shirye-shirye na Cycle

Umarnin Amfani da samfur

Ka'idojin Tsaro

Karanta kuma bi ƙa'idodin aminci da aka zayyana a cikin littafin
kafin amfani da na'urar.

Cire haɗin wutar lantarki kafin yin kowane hardware ko lantarki
haɗi.

Guji aiki da na'urar a cikin mahalli tare da
iskar gas mai ƙonewa/fashewa.

An yi nufin na'urar don amfani da masana'antu don dacewa da aminci
ka'idoji.

Hanyoyin Shirye-shirye

Ana iya tsara ATR264 ta amfani da MyPixsys App ta hanyar NFC
sadarwa ko Labsoftview Software ta hanyar Micro-USB
tashar jiragen ruwa.

Hanyoyin Kanfigareshan

  1. Load da Tsoffin Ƙimomin: Koma shafi na 21 na
    littafin jagora don umarni kan loda tsoffin ƙima.
  2. Karatu da Kanfigareshan ta hanyar NFC: Yi amfani da NFC
    don karantawa da daidaita saitunan. An bayar da cikakkun bayanai a shafi
    21.
  3. Kanfigareshan ta hanyar Memory Card:
    Akwai zaɓuɓɓukan daidaitawa ta katin ƙwaƙwalwar ajiya. Duba shafi na 22
    don cikakkun bayanai.

FAQ

Tambaya: Shin za a iya amfani da ATR264 a cikin mahalli masu haɗari?

A: A'a, bai kamata a yi amfani da na'urar a cikin mahalli tare da shi ba
iskar gas mai ƙonewa/fashewa.

Tambaya: Zan iya canza abubuwan ciki na na'urar?

A: A'a, kar a tarwatsa/gyara/gyara duk wani abu na ciki kamar yadda
zai iya haifar da rashin aiki.

"'

ATR264
Mai shirye-shirye Programmare
Jagorar mai amfani / Manuale d'uso

Abubuwan da ke ciki
1 Ka'idojin aminci……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 6 1.1 Kungiyar sanarwa ta aminci .......................................................................................................6 matakan tsaro .............................................................................................. 1.2 .....................................................................................................6 Manufofin muhalli / weee ......................................................................................................... .. 1.3
2 Gane Samfura………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 8 3 Bayanan Fasaha…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………
3.1 Gabaɗaya Fasaloli …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… Halin ingantaccen tsari ......................................................................................................................................... Shigarwa .................................................................................... 8 3.2 Wayoyin lantarki ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 8 3.3 Tsararren Waya……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 8
5.1.A Wayar Wuta .......................................................................................................b analogue shigar Ai10 ........................................................................... 10 5.1.c CT shigarwar (ATR264-13ABC kawai)……………………………………………………………………………………………………………………………… 10 5.1.d Inputwes Inputes ......... only)………………………………………………………………………………. 11 5.1.f Fitowar dijital… 11 5.1.h fitarwar watsawa Q1……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 11 5.1.i Relay fitarwa Q2 (ATR264-12x kawai) ………………………………………………………………………………………………………………… 11 5.1.j Fitowar bawul Q2 – Q3 (ATR264-13ABC kawai) …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 12 Nuni da mahimman ayyuka .............................................................................................. (LED) .................................................................................... 12 6.2 Maɓallai……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 12 7 Shirye-shirye da daidaitawa ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 13 7.1 Shirye-shirye (ko gyara) bayanan zagayowar………………………………………………………………………………………………………………… 13 7.1.1 Zaɓin zagayowar da za a gyara……………………………………………………………………………………………………………………………… 13 7.1.2 Shirye-shiryen farkon saiti na farko (idan an haɗa) ........................................................ ........................................................................................................................... .. 14 7.1.5 Maimaituwar Zagaye da Shirye-shiryen Sarrafa Sarrafa………………………………………………………………………………………………… 14 15 8 Fara zagayowar aiki……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 15 8.1 Saitin farawa da jinkirin zagayawa……………………………………………………………………………………………………………………………………………… 15 8.1.1 Saitin farawa da aka jinkirta ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 15 8.2 Aikin gaba mai sauri……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 15 8.3 Sauƙaƙen aikin mai sarrafawa……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 16 8.4 Ikon sarrafawa ta hannu……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 16 9 Ayyukan Gudanarwa……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 16 9.1 Rike Aiki ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 16 9.2 Tune ta atomatik .............................................................................16 Manual Tuni ...................................................................................................9.3 dawo da katse sake zagayowar ................................................ Gradient ............................... 17 9.4.2 Farfadowa tare da saurin farfadowa ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 18 9.5 Ƙarshen mataki na jiran aiki……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 18 9.6 Aikin iskar gas……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 18 9.6.1 Gas - Zaɓin Fitarwa …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. 18 9.6.2 Yanayin Gudanar da Gas………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………

10 Loading Default Values ​​………………………………………………………………………………………………………….. 21 11 Karatu da daidaitawa ta hanyar NFC…
12.1 Ƙirƙirar/sabuwar katin ƙwaƙwalwar ajiya………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 22 12.2 Bawa …………………………………………………………………………………………………………………………………………. yanayin……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ƙararrawa (par. A.BANBAND) ....................................................................................................................................e. Al..nf. = Up.dev.) .......................................................... (par. AL.nF = Lo.dev.) ………………………………………………………………………………………… 22 13 Alamar ƙararrawa……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 23 13.1 Label ɗin shigarwar dijital……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 23 14 Table of Anomaly Sigina……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………….28
Indice degli argomenti
1 Norme di sicurezza ………………………………………………………………………………………………………………………………………….64 1.1 Organizzazione delle note di sicurezza …………………………………………………………………………………64 .............................................................................................................................................. 1.2
2 Gano abin ƙira …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………66 3 Dati tecnic………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………
3.1 Caratteristiche generali …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 66 3.2 Dimensioni e installazione …………………………………………………………………………………………………………………………..
5.1.a Alimentazione………………………………………………………………………………………………………………………………….68 5.1.b Ingresso analogico AI1……………………………………………………………………………………………………………………… Digitali ................................................................................................................................................................................................................. ....................................................... 68 5.1.f Uscite digitali………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ATR264-13x)……………………………………………………………………………………………… 69 5.1.j Uscite relè Q69 – Q5.1 (solo da ATR264-12ABC)……………………………………………………………………………………….. 69 5.1.k Uscite valvole………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 69 Muhimmancin delle spie di stato (Led)……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 5.1 1 Tasti……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 70 5.1 Programmazione e configurazione ………………………………………………………………………………………….1 70 Programmazione (o modifica) dati di un ciclo ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… configurato)………………………………………………………………………………………

7.1.3 Programmazione dello step (spezzata/passo)……………………………………………………………………………….73 7.1.4 Programmazione del ausiliario di fine ciclo……………………………………………………………………………….73 ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 74 8 Partenza di un ciclo di lavoro………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. 74 8.1 Partenza del ciclo e impostazione partenza ritardata………………………………………………………………………………………. 74 8.1.1 Impostazione partenza ritardata ………………………………………………………………………………………………………………………………………… 74 8.2 Funzione avanzamento veloce……………………………………………………………………………………………………………………………………… 75 8.4 Mai sarrafa kayan aikin hannu……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 75 9 Funzioni del programmatore……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 75 9.1 Funzione riƙe ......................................................................................................................................................................... .................................................................................................................... ..................................................................................... .. 76 9.4 Recupero ciclo interrotto………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 76 9.4.1 Recupero con gradiente atomatik………………………………………………………………………………………………………………………………………… 76 9.4.2 Recupero con gradiente di recupero……………………………………………………………………………………………………………….77 9.5 Attesa fine step……………………………………………………………………………………………………………………………………………….77 uscite……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ON………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. / aggiornamento della memory card……………………………………………………………………………………………………………………… 81 12.2 Caricamento configurazione da katin ƙwaƙwalwar ajiya……………………………………………………………………………………………………………… 81 13 Sadarwa Seriale ……………………………………………………………………………………………………………………. parameter……………………………………………………………………………………………………………………………… 87 15 Tabella parametri di configurazione……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 87 16 Modi d'intervento allarme……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 113 16.a Allarme assoluto o allarme di soglia attivo sopra (par. AL.nF = AB.UP.A.) ……………………………………………………… 113 16.b Allarme assoluto o allarme di soglia attivo sotto (par. AL.nF. = Ab.Lo.A.)……………………………………………………… 113 16.c Allarme di Banda (par. AL.nF = band)……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 113 16.d Allarme di banda asimmetrica (par. AL.nF = A. band) ………………………………………………………………………………………………………………………… 114 16.e Allarme di deviazione superiore (par. AL.nF. = Up.dev.) ................................................................................f allarinme di deviazione infriiore (par. AL.nF = Lo.dev.) ………………………………………………………………………………………………………… 114 16.g Allarme assoluto riferito al setpoint di comando attivo sopra (par. AL.nF = Ab.cuA) …………………………. 115 16.h Allarme assoluto riferito al setpoint di comando attivo sotto (par. AL.nF. = Ab.cLA) …………………………………. 115 16.1 Alamar alama……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 115 16.2 Label ingressi digitali……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 115 17 Tabella segnalazioni anomalie ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………….

Gabatarwa
Tsarin Atr264 a cikin 48x48mm (1 / 8din) Tsarin yana ba da juzu'i da yawa na abubuwan da aka samo na Analogtal da abubuwan da aka bayyana da aka bayyana da yawa a sassan da suka dace a sassan da suka dace. Hanyoyin shirye-shirye sun haɗa da MyPixsys App, dangane da sadarwar NFC ba tare da buƙatar adaftar ba kuma babu wutar lantarki, ko kuma Labsoft.view software ta hanyar Micro-USB tashar jiragen ruwa. Hakanan ana samun aikin shirye-shiryen sake zagayowar.

1

Jagororin aminci

Karanta a hankali ƙa'idodin aminci da umarnin shirye-shirye da ke ƙunshe a cikin wannan littafin kafin

haɗi/amfani da na'urar.

Cire haɗin wutar lantarki kafin a ci gaba zuwa saitunan kayan aiki ko na'urorin lantarki don guje wa haɗarin

girgiza wutar lantarki, wuta, rashin aiki.

Kar a shigar/ sarrafa na'urar a cikin mahalli masu iskar gas mai ƙonewa/ fashewa.

An ƙera wannan na'urar kuma an ƙirƙira ta don mahallin masana'antu da aikace-aikacen da suka dogara

akan ingantaccen yanayin aminci daidai da ƙa'idodin ƙasa da na ƙasa akan aiki

da aminci na sirri. Duk wani aikace-aikacen da zai iya haifar da mummunar lalacewar jiki ko haɗarin rayuwa

Yakamata a guji na'urorin tallafawa rayuwar likita.

Ba a ɗaukar na'urar don aikace-aikacen da ke da alaƙa da tashar makamashin nukiliya, tsarin makami, jirgin sama

sarrafawa, tsarin sufuri na jama'a.

ƙwararrun ma'aikata ne kawai ya kamata a ƙyale su yi amfani da na'urar da/ko yi mata hidima kuma kawai bisa ga

bayanan fasaha da aka jera a cikin wannan littafin.

Kar a tarwatsa/gyara/gyara duk wani abu na ciki.

Dole ne a shigar da na'ura kuma tana iya aiki kawai a cikin yanayin muhalli da aka yarda.

Yin zafi zai iya haifar da haɗarin wuta kuma yana iya rage tsawon rayuwar kayan lantarki.

1.1 Ƙungiyoyin sanarwa na aminci

An tsara sanarwar tsaro a cikin wannan jagorar kamar haka:

Sanarwar Tsaro Bayanin

Hadari!

Yin watsi da waɗannan jagororin aminci da sanarwa na iya zama barazana ga rayuwa.

Gargadi!

Yin watsi da waɗannan jagororin aminci da sanarwa na iya haifar da rauni mai tsanani ko ɓarna ga dukiya.

Bayani! Wannan bayanin yana da mahimmanci don hana kurakurai.

1.2 Kariyar Tsaro
Wannan samfurin UL ne da aka jera azaman kayan sarrafa nau'in buɗe ido. Idan an yi amfani da relays na fitarwa fiye da tsawon rayuwarsu, tuntuɓar fusing ko ƙonewa na iya faruwa lokaci-lokaci. Koyaushe la'akari da yanayin aikace-aikacen kuma yi amfani da relays na fitarwa a cikin ƙimar ƙimar su da tsawon rayuwar wutar lantarki. Tsawon rayuwa na abubuwan fitarwa ya bambanta da yawa tare da nauyin fitarwa da yanayin sauyawa. Sako da sukurori na iya haifar da wuta lokaci-lokaci. Domin dunƙule tashoshi na relays da na samar da wutar lantarki, matsa sukurori zuwa tightening karfin juyi na 0,51 Nm. Ga sauran tashoshi, ƙarfin ƙarfin ƙarfi shine 0,19 Nm Rashin aiki a cikin Mai Kula da Dijital na iya sa ayyukan sarrafawa lokaci-lokaci ba zai yiwu ba ko hana fitowar ƙararrawa, yana haifar da lalacewar dukiya. Don kiyaye aminci a yanayin rashin aiki na Digital Controller, ɗauki matakan tsaro masu dacewa, kamar shigar da na'urar sa ido akan layi daban.

Hadari! Hadari! Gargadi! Gargadi!

6 - ATR264 - Jagoran mai amfani

1.3 Kariya don amintaccen amfani
Tabbatar kiyaye waɗannan matakan kiyayewa don hana gazawar aiki, rashin aiki, ko mummunan tasiri akan aiki da ayyukan samfur. Rashin yin haka na iya haifar da abubuwan da ba zato ba tsammani. Kar a sarrafa Digital Controller ta hanyoyin da suka wuce kima. · An ƙera samfurin don amfanin cikin gida kawai. Kada a yi amfani da ko adana samfurin a waje ko cikin kowane ɗayan
wurare masu zuwa. - Wuraren da ke ƙarƙashin zafi kai tsaye daga kayan dumama. - Wuraren da ke tattare da yayyafa ruwa ko yanayin mai. – Wuraren da ke ƙarƙashin hasken rana kai tsaye. - Wuraren da ke ƙarƙashin ƙura ko iskar gas (musamman, iskar sulfide da gas ammonia). - Wuraren da ke ƙarƙashin matsanancin canjin zafin jiki. - Wuraren da ke ƙarƙashin ƙanƙara da ƙanƙara. - Wuraren da ke ƙarƙashin girgiza da manyan firgita. Shigar da masu sarrafawa biyu ko fiye a kusa zai iya haifar da ƙara yawan zafin jiki na ciki kuma wannan na iya rage tsawon rayuwar kayan lantarki. Ana ba da shawarar sosai don shigar da magoya bayan sanyaya ko wasu na'urorin sanyaya iska a cikin majalisar kulawa. ● Koyaushe bincika sunayen tasha da polarity kuma tabbatar da yin waya da kyau. Kada a waya tashoshin da ba a amfani da su. · Don guje wa amo mai jawowa, nisantar wayoyi daga igiyoyin wutar lantarki waɗanda ke ɗaukar babban voltages ko manyan igiyoyin ruwa. Hakanan, kar a waya da layukan wutar lantarki tare da ko a layi daya da na'urar sarrafa dijital. An ba da shawarar yin amfani da igiyoyi masu kariya da amfani da keɓantattun magudanar ruwa ko bututu. Haɗa na'ura mai hanawa ko tace amo zuwa na'urorin da ke haifar da hayaniya (musamman injuna, taswira, solenoid, magnetic coils ko wasu kayan aiki waɗanda ke da ɓangaren inductance). Lokacin da ake amfani da tace amo a wutar lantarki, fara duba voltage ko na yanzu, kuma haɗa matatar amo kusa da Mai sarrafa Dijital. Bada sararin sarari mai yawa tsakanin Mai Kula da Dijital da na'urori waɗanda ke haifar da manyan mitoci masu ƙarfi (masu walƙiya masu girma, injin ɗinki masu tsayi, da sauransu) ko haɓaka. ● Dole ne a samar da maɓalli ko na'urar kewayawa kusa da na'ura. Dole ne mai sauyawa ko mai watsewar kewayawa ya kasance cikin sauƙin isar mai aiki, kuma dole ne a yi masa alama azaman hanyar cire haɗin gwiwa don mai sarrafawa. · Goge duk wani datti daga Mai Kula da Dijital da busasshiyar kyalle mai laushi. Kada a taɓa amfani da masu sirara, benzine, barasa, ko duk wani mai tsaftacewa da ke ɗauke da waɗannan ko wasu abubuwan kaushi. Nakasawa ko canza launin na iya faruwa. · Yawan ayyukan rubuta aikin ƙwaƙwalwar da ba mara mara ƙarfi ba ya iyakance. Don haka, yi amfani da yanayin rubuta EEprom lokacin da ake yawan rubuta bayanai, misali: ta hanyar sadarwa. · Kada a yi amfani da sinadarai/kauri, abubuwan tsaftacewa da sauran ruwaye. Rashin bin waɗannan umarnin na iya rage aiki da amincin na'urorin tare da haifar da haɗari ga mutane da dukiyoyi. Don abubuwan shigar da CT (Current Transformer): · Gargaɗi: Don rage haɗarin girgizar wutar lantarki, koyaushe cire haɗin da'irar daga tsarin rarraba wutar lantarki kafin sakawa/gyara tasfofi na yanzu. · Yi amfani da ƙwararrun taswira don saka idanu akan makamashi. Ba za a iya shigar da tasfotoci na yanzu a cikin kayan aiki ba inda suka wuce kashi 75% na sararin wayoyi a kowane yanki na ketare a cikin kayan aikin. · A guji sanya na’urar taransifoma na yanzu a wurin da zai toshe budewar iska. · A guji shigar da taransifoma na yanzu a wurin da zai toshe magudanar baka. · Bai dace da hanyoyin wayoyi na aji 2 ba. Ba a yi nufin haɗi zuwa kayan aikin aji 2 ba. · A tsare na’urar taranfoma da na’ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa domin kada su yi mu’amala da tashoshi ko bas.
1.4 Manufar Muhalli / WEEE
Kada a zubar da kayan aikin lantarki tare da kayan sharar gida. Bisa ga umarnin Turai 2012/19/EU game da lalata kayan lantarki da lantarki da kuma aiwatar da su bisa ga dokar ƙasa, kayan aikin lantarki da suka kai ƙarshen rayuwarsu.
Jagoran mai amfani - ATR264-7

dole ne a tattara shi daban kuma a mayar da shi zuwa wurin sake amfani da muhalli mai dacewa.

2

Samfurin Ganewa

Wutar lantarki 24..220 VAC/VDC ± 10% 50/60 Hz

Saukewa: ATR264-12ABC-T

1 AI + 2 relays 2 A + 2 SSR / DI + 1 analogue fitarwa V/mA + RS485

ATR264-13ABC ba a gwada UL ba

1 AI + 3 relays 2 A + 2 SSR + 2 DI + 1 analogue fitarwa V/mA + 1 CT

3

Bayanan Fasaha

3.1 Gabaɗaya Fasali

Nuna zafin aiki
Rufewa

4 lambobi 0,52 ", 5 lambobi 0,30" Zazzabi: 0-45 ° C -Humidity 35..95 uR% Nau'in 1 gaban panel hawa IP65 gaban panel (tare da gasket) - Akwatin IP20 da tashoshi (UL ba a kimanta ba)

Nauyin Abu

Akwatin da gaban panel: PC UL94V2 Kimanin. 185g ku

3.2 Fasalolin Hardware

Shigar Analog

AI1: Ana iya daidaitawa ta hanyar software. Input: Thermocouple irin K, S, R, J, T, E, N, B. Atomatik diyya na sanyi junction daga -25…85° C. Thermoresistances: PT100, PT500, PT1000, Ni100, PTC 1K, NTC 10K (3435K) V. 0-1 V, 0-5 ko 0-10 mA, 0-20 mV. Tukunya. Shigarwa: 4…20 K. CT: 0mA.

Haƙuri (@25°C) ± 0.2% ±1 lambobi (akan Fs) don thermocouple, thermoresistance da V/mA. Daidaitaccen haɗin sanyi 0.1°C/°C.
Impedence: 0-10 V: Ri>110 K 0-20 mA: Ri<5 0-40 mV: Ri>1 M

Abubuwan da aka fitar

Ana iya daidaitawa azaman umarni da ƙararrawa Lambobi:

fitarwa.

2 A - 250 VAC don ɗaukar nauyi.

Digital I/Os

-12ABC-T 2 DI/O -13ABC 2 DI + 2DO

Shigar da PNP ko 12/24 V, 25 mA SSR fitarwa

Rahoton da aka ƙayyade na SSR

Ana iya daidaita shi azaman umarni da fitarwa na ƙararrawa.

12/24V, 25mA.

Mai iya daidaitawa:

Mai daidaitawa azaman umarni, ƙararrawa

0-10 V tare da maki 40000 +/- 0.2% (a kunne

Analogue fitarwa fitarwa ko matsayin retransmission na tsari / Fs) @25 °C; kaya >= 1K

saiti.

4-20 mA con 40000 maki +/-0.2% (a kunne

Fs) @25 °C; kaya <= 250

Tushen wutan lantarki

Ƙarfin wutar lantarki 24..230 VAC/VDC ± 15% 50/60 Hz

Amfani: ATR264-12ABC-T 9W/VA ATR264-13ABC 8W/VA

3.3 Fasalolin Software

Algorithms na ƙa'ida Daidaitaccen band Integral lokaci Lokacin da aka samu
Ayyuka masu sarrafawa

ON-KASHE tare da hysteresis. - P, PI, PID, PD tare da daidaitaccen lokacin 0..9999°C ko °F 0,0..999,9 sec (0 ban da) 0,0..999,9 sec (0 ban da) Manual ko kunna atomatik, ƙararrawa mai zaɓi, kariya ga umarni da saitunan ƙararrawa.

8 - ATR264 - Jagoran mai amfani

3.4 Yanayin shirye -shirye

ta keyboard

..duba sakin layi na 14

LabSoft softwareview ..kan “Sashen Zazzagewa” na rukunin yanar gizon pixsys: www.pixsys.net

.. ta hanyar zazzage App akan Google Play Store®, duba sakin layi na 11

Lokacin kunna ta mai karatu/mai tambaya mai goyan bayan ka'idar NFC-V,

App MyPixsys

Mai sarrafawa ATR264 shine a yi la'akari da shi azaman VICC (Kusan Inductively

Coupled Card) bisa ga ISO/IEC 15693 kuma yana aiki a mitoci

da 13.56 MHz. Na'urar ba ta fitar da raƙuman radiyo da gangan ba.

4

Girma da Shigarwa

Dima di foratura 46 x 46 mm Yanke panel na gaba
Trou de panneau

mm48 ku

ATR264

C1 C2 A1 A2 A3 TUN MAN REM

FARA TSAYA

mm48 ku

8

19 20 21 22 23 24 25 26 27 28
mm80 ku

Spessore suggerito / Nasihar kauri / Épaisseur suggérée
Katin ƙwaƙwalwar ajiya na USB (na zaɓi)
Kod. 2100.30.013

2 ÷6 mm

USB

5

Wutar lantarki

An ƙera wannan mai sarrafa kuma an ƙera shi daidai da Low Voltage Umarnin 2006/95/

EC, 2014/35/EU (LVD) da EMC Umarnin 2004/108/EC, 2014/30/EU (EMC). Don shigarwa a cikin masana'antu

da fatan za a kiyaye mahalli masu zuwa:

· Rarrabe layin sarrafawa daga wayoyin wuta.

· Guji kusancin na'urori masu sarrafa nesa, masu tuntuɓar lantarki, injuna masu ƙarfi.

· Guji kusancin ƙungiyoyin wutar lantarki, musamman waɗanda ke da sarrafa lokaci.

Ana ba da shawarar sosai don shigar da isassun matatun mai a kan samar da wutar lantarki a wurin

an shigar da mai sarrafawa, musamman idan an kawo 230Vac.

An ƙirƙira mai kulawa kuma an ɗauki cikinsa don haɗa shi cikin wasu injuna, don haka CE

yin alama akan mai sarrafawa baya keɓance masu kera injuna daga aminci da daidaito

bukatun da ake amfani da ita ga injin kanta.

Wiring na fil 1…15: yi amfani da tashoshi bututu mai sassauƙa ko waya mai sassauƙa / tsayayyen jan ƙarfe tare da diamita 0.2 zuwa

2.5 mm2 (min. AWG28, max. AWG12, zafin aiki: min. 75°C). Tsawon kebul ya kai 7 zuwa

8 mm.

Wiring na fil 16…35: yi amfani da tashoshi bututu mai sassauƙa ko waya mai sassauƙa / tsayayyen jan ƙarfe tare da diamita 0.2 zuwa

1.5 mm2 (min. AWG28, max. AWG14, zafin aiki: min. 75°C). Tsawon kebul ya kai 6 zuwa

7 mm ku. Matsa sukurori zuwa juzu'i na 0.51 Nm.

· Yi amfani da jan ƙarfe ko aluminium mai sanye da tagulla ko AL-CU ko CU-AL conductors.

Jagoran mai amfani - ATR264-9

BAYANI Q1

5.1

Tsarin wayoyi

Saukewa: ATR264-12ABC-T

SUPPLY Q1 24…230V 2A 230V
AC / DC Resistive

9

+ AO1

1

10

V/mA

2

11 +

3

Saukewa: RS485
12

4

13

DI/O2 (PNP)

5

14

DI/O1 (PNP)

6

15V ku

7

8 16 +V

Saukewa: PTC100
17 NTC NI100

Q2 2A 230V Mai juriya

18
TC
19 +

V/mA

(Baya view) +

Saukewa: ATR264-13ABC

24… 230V 2A 230V 2A 230V 2A 230V

AC/DC Resistive Resistive Resistive

9+
AO1

1

10

V/mA

2

11

DO2 (PNP)

3

12

DO1 (PNP)

4

13

DI2 CT (PNP)

5

14

DI1 (PNP)

6

15V ku

7

16+V

8

Saukewa: PTC100
17 NTC NI100

18
TC
19 +

V/mA

(Baya view)
+

Q2

Q3

5.1.a 1 SUPPLY 24…230Vac/dc 2

Tushen wutan lantarki
Canja wutar lantarki 24..230 VAC/VDC ± 10% 50/60 Hz. Galvanic rufi (a kan duk iri).

5.1.b
Mai Rarraba AI1

Analogue Input AI1

Garkuwa/Schermo

Don ma'aunin zafi da sanyio K, S, R, J, T, E, N, B.

19 · Yi biyayya da polarity

TC · Don yuwuwar haɓakawa, yi amfani da kebul ɗin diyya da tashoshi masu dacewa da su

18

thermocouples da aka yi amfani da su (wanda aka biya).

· Lokacin da aka yi amfani da kebul mai kariya, yakamata a yi ƙasa a gefe ɗaya kawai.

Garkuwa/Schermo

Rosso Red

19

Don yanayin zafi PT100, Ni100. · Domin haɗin waya uku yi amfani da wayoyi masu sashe iri ɗaya. · Domin hanyoyin haɗin wayoyi biyu na gajeriyar hanya 16 da 18 · Lokacin da aka yi amfani da kebul mai kariya, yakamata a nitse ta gefe ɗaya kawai.

PT/NI100

Mai Rarraba AI1

Bianco White

18

JAN/ROSSO

Rosso Red

17

WHITE/BIANCO

JAN/ROSSO

Garkuwa/Schermo
17
Mai Rarraba AI1
18

PTC/NTC

Don ma'aunin zafi da sanyio NTC, PTC, PT500, PT1000 da masu karfin linzamin kwamfuta. Lokacin da aka yi amfani da kebul mai kariya, yakamata a yi ƙasa a gefe ɗaya kawai don guje wa igiyoyin madauki na ƙasa.

16

+V

18

Mai Rarraba AI1

V mA

19
Garkuwa/Schermo

Don siginar linzamin kwamfuta a cikin Volt da mA · Yi biyayya da polarity · Lokacin da aka yi amfani da kebul mai kariya, ya kamata a yi ƙasa a gefe ɗaya kawai.
guje wa igiyoyin madauki na ƙasa. · Yana yiwuwa a zaɓi +V a 12Vdc ko 24Vdc, ta hanyar daidaita sigogi 192
V.out

CT

5.1.c 11
13

Shigar da CT (ATR264-13ABC kawai)
Don kunna shigar da CT1, canza siga 195 ct1. .F. Input don 50mA na yanzu tafsiri. · Samplokacin 100 ms. · Mai iya daidaitawa ta sigogi.

10 - ATR264 - Jagoran mai amfani

5.1.d 12ABC-T

DI/O2 (PNP)

13

DI/O1 (PNP)

14

0V 15

+ V 16

Abubuwan shigar dijital

13ABC

DI2 (PNP)

13

DI1 (PNP)

14

0V 15

Ana iya kunna abubuwan shigarwa na ID ta sigogi. Rufe fil “DIx” akan fil “+V” don ba da damar shigar da dijital.

+ V 16

Yana yiwuwa a sanya daidaitattun abubuwan shigar dijital na na'urori daban-daban waɗanda ke haɗuwa tare da fil ɗin 0V (20)

5.1. e
(B) RS485
(A)

Abubuwan shigarwa na serial (ATR264-12ABC-T kawai)

Garkuwa/Schermo
11

Modbus RS485 sadarwa. Bawan RTU tare da rufin galvanic.

12

Ana ba da shawarar yin amfani da kebul ɗin murɗaɗɗe da kariya don sadarwa-

cations.

5.1.f 12ABC-T

DI/O2 (PNP)

13

DI/O1 (PNP)

14

0V 15

Abubuwan fitarwa na dijital 13ABC

DO2 (PNP)

11

DO1 (PNP)

12

PNP na dijital (gami da SSR) don umarni ko ƙararrawa. Range 12 VDC/25 mA ko 24 VDC/15mA zažužžukan ta siga 192 v.out.

Waya ingantaccen iko (+) na ƙaƙƙarfan relay na jiha zuwa fil DO(x).

0V 15

Waya madaidaicin iko (-) na ƙaƙƙarfan relay na jihar zuwa fil 0V.

5.1.g

Analogue fitarwa AO1

9
AO1 V/mA
10

Fitowar layin layi a cikin mA ko V (waɗanda aka keɓe) ana daidaita su azaman umarni, ƙararrawa ko sake aikawa da saiti na tsari.
Zaɓin mA ko Volt don fitowar layin layi ya dogara da daidaitawar sigogi.

5.1.h

3

Q1

4

2A 230V mai juriya

5

Relay fitarwa Q1
Yawan aiki: 2 A, 250 Vac, ƙarfin juriya 105 ayyuka. 20/2 A, 250 Vac, cos = 0.3, 1.2×105 ayyuka.

5.1.i 7Q2
2A 230
8 Juriya

Fitowar Relay Q2 (ATR264-12x kawai)
Yawan aiki: 2 A, 250 Vac, ƙarfin juriya 105 ayyuka. 20/2 A, 250 Vac, cos = 0.3, 1.2×105 ayyuka.

5.1.j

Fitowar Relay Q2 – Q3 (ATR264-13ABC kawai)

6

Q2 2A 230V

7

Resistiv

Q3
8

Yawan aiki: 2 A, 250 Vac, ƙarfin juriya 105 ayyuka. 20/2 A, 250 Vac, cos = 0.3, 1.2×105 ayyuka.

Jagoran mai amfani - ATR264-11

5.1.k 12ABC-T

Fitowar Valve

13ABC

6

Nuni da Ayyuka Maɓalli

120.0 Kullum yana nuna tsarin. A lokacin daidaitawa, yana nuna siginar da ake sakawa.

PRObe

Nuna girman da aka zaɓa akan daidai. 190 vi. d.2. (saitin masana'anta: matsayi) Yayin lokacin daidaitawa, yana nuna ƙimar siga da ake sakawa.

6.1 Ma'anar Fitilolin Matsayi (Led)

C1 ON lokacin da fitarwar umarni 1 ke aiki ko lokacin da bawul ɗin ke buɗewa.

C2 ON lokacin da bawul yana rufewa.

A1 ON lokacin da ƙararrawa 1 ke aiki.

A2 ON lokacin da ƙararrawa 2 ke aiki.

A3 ON lokacin da ƙararrawa 3 ke aiki.

TUN ON lokacin da mai sarrafawa ke aiwatar da sake zagayowar atomatik.

MAN ON lokacin da aikin "Manual" ke aiki.

REM ON lokacin da mai sarrafawa ke sadarwa ta hanyar serial.

c ON a lokacin tashin lokaci na sake zagayowar;

d ON a lokacin faɗuwar lokaci na sake zagayowar;

cd

Dukansu ON yayin gyare-gyaren siga, lokacin da wannan ba tsohuwar ƙima ba ce.

6.2 Makulli

· Gungura ta ƙungiyoyin ma'auni da gungurawa/canza sigogi.

· Gungura ta cikin zagayawa don gudana ko gyarawa.

·

A cikin tsarin sake zagayowar yana ba da damar gyara lokaci da ƙimar ƙima. Yana canza saiti yayin aikin THE.

· Yana canza kashi na fitarwa na sarrafawatage yayin aikin MA.

Yana ba da damar ci gaba da zagayowar cikin sauri lokacin cikin "START".

· Gungura ta ƙungiyoyin ma'auni da gungurawa/canza sigogi.

· Gungura ta cikin zagayawa don gudana ko gyarawa.

·

A cikin tsarin sake zagayowar yana ba da damar gyara lokaci da ƙimar ƙima. Yana canza saiti yayin aikin THE.

· Yana canza kashi na fitarwa na sarrafawatage yayin aikin MA.

Yana ba da damar ja da baya da sauri lokacin cikin "START".

12 - ATR264 - Jagoran mai amfani

A cikin tsari, yana sanya suna ko lamba ga ma'aunin da aka zaɓa. · Lokacin zagayowar yana ba da damar saita saiti da sauran bayanan da za a nuna su ta hanyar keke. · Lokacin da mai sarrafa yana cikin yanayin TSAYA yana ba ku damar shigar da zaɓin zagayawa don zama
gyara da daidaitawa. A yayin zagayowar, idan an riƙe shi na daƙiƙa 1 yana ba da damar / hana aikin HOLD. · Fara zagayowar ko dakatar da wanda ke gudana a halin yanzu. Lokacin daidaita sigogi da/ko daidaita bayanan sake zagayowar, yana aiki azaman maɓallin ESCAPE

7

Shirye-shirye da daidaitawa

Akwai matakan shirye-shirye guda biyu:

1. Shirye-shiryen kewayawa (ga mai aiki / mai amfani da tsarin), watau ma'anar ma'anar lokaci.

nau'i-nau'i waɗanda ke samar da matakan (karye ko matakai) na zagayowar.

2. Kanfigareshan (ga shuka manufacturer / mai sakawa), watau shirye-shirye na asali sigogi

(nau'in bincike, nau'in fitarwa, nau'in tafiye-tafiye na taimako, da sauransu).

7.1 Shirye-shirye (ko gyara) bayanan zagayowar
Tare da ko ba tare da saiti na farkon sake zagayowar ba, tare da ko ba tare da abubuwan taimako masu alaƙa da lokaci ba (fitarwa na taimako). Bayanin da ke sama yana jaddada yuwuwar masu kera tsarin (bisa ga buƙatun gini ko sauƙaƙe ga mai amfani) don tsara hanyoyin da jerin ayyukan da suka wajaba don tsara zagayowar harbe-harbe. Domin cikawa, wannan sakin layi ya lissafa duk zaɓuɓɓukan da ake da su, tare da matakan da aka nuna a cikin ginshiƙi "Execute". Idan ana buƙatar hanyoyin shirye-shirye mafi sauƙi, yana da kyau a haɗa mafi ƙayyadaddun jeri a cikin takaddun da ke biye da tsarin.

Tare da mai sarrafawa a STOP, bi matakan da ke cikin teburin da ke ƙasa.
7.1.1 Zaɓin zagayowar da za a gyara

Latsa Nuni

Kashe

1

Nuni 2 yana nuna CYC.01.

2

Ragewa ko karuwa don nunawa: 1 (don zagayowar n.1), 2 (na zagayowar n.2) har zuwa 15 don sake zagayowar n.15.

Idan an kunna saiti na farko:

(par.76 S.Spu = En a b.)

· Nuni1 yana nuna 00-S

Shigar da ƙimar wurin saiti na farko, duba para. 7.1.2

Nuni2 yana nuna bayanan

3

daraja

Idan madaidaicin farko bai kasance ba

kunna: · Nuni1 yana nuna 01-t

Shigar da lokacin hutu 1, duba sakin layi na 7.1.3. XNUMX.

Nuni2 yana nuna ƙimar bayanai

7.1.2 Shirya wurin saitin farko (idan an saita shi)

Danna 4

Nuni Nuni 2 yana nuna ƙimar bayanan walƙiya

Kashe

5

Yana ƙaruwa / rage ƙimar Display2

Saita wurin saiti na farko (zazzabi na farawa)

6

Nuni2 yana dakatar da walƙiya

7

Yana gungurawa cikin hutu iri-iri.

A kowane lokaci zaka iya danna maɓallin don fita shirye-shirye ta hanyar adana bayanan da aka gyara

Jagoran mai amfani - ATR264-13

7.1.3
Latsa
8

Shirye-shiryen mataki (hutu/mataki)

Nuni Nuni2 (darajar da za a gyara) filasha

Kashe
Set the desired value with the arrows or

9

Nuni2 gyarawa ON

10

Yana gungurawa cikin hutu iri-iri. Bayanan da ke kan Nuni1 yana ba da bayanai biyu: · lambar mataki (na farko
lambobi biyu) · nau'in bayanai
(lokaci, zazzabi ko matsayin fitarwa na taimako).

Es: 01-t lokacin hutu 1 01-S saitin hutu 1 01-Auxiliary of break 1. NB: saitin taimakon yana nan idan an kunna aƙalla ma'aunin ƙararrawa ɗaya (zaɓin A. ko S). Maimaita matakai 8 zuwa 10 har sai an tsara sassan da ake buƙata.

7.1.4 Shirye-shiryen ƙararrawar ƙararrawa ta ƙarshen zagayowar
Idan an saita ƙararrawa azaman taimako (Aor5), tsara matsayin abubuwan da aka fitar a ƙarshen zagayowar.

Danna 11

Nuni Nuni1 yana nuna EN-A Nuni2 yana nuna A. ku ff

Kashe

12

Nuni 2 walƙiya

Activate or deactivate the alarm with the arrows or

13

Nuni2 gyarawa ON

14

Gungura ta hanyar daban-daban

ƙararrawa na ƙarshen zagayowar

Maimaita matakai daga 12 zuwa 14

kunna.

7.1.5
Danna 15
16

Maimaituwar Zagaye da Shirye-shiryen Sarrafa

Nuni na 1 yana nuna 01-R.

Kashe

Yawan zagayowar

maimaitawa yana bayyana akan

nuni 2.
Nuni2 (darajar da za a gyara) walƙiya

Saita kibau

yawan

of

maimaitawa

of

da

halin yanzu

sake zagayowar

amfani

NB: Saita: Waƙa. don babu maimaituwa, Lo op ga mara iyaka

maimaitawa, ko ƙima daga 1..100 don lambar da ake so

na maimaitawa

Tabbatar da canjin tare da

17

Nuna 2 akan gyarawa

18

Nuni1 yana nuna 01-C.

Latsa

Nuni2 yana nuna lambar

don gyara ƙima.

of the concatenated cycle Press to exit programming.

Saita adadin zagayowar da aka haɗa.

19

Yana ƙaruwa, yana rage ƙima akan nuni 2.

NB: Saita: Kashe. don babu sake zagayowar ko ƙima tsakanin 1..15 don lambar sake zagayowar.

Tabbatar da canjin tare da

14 - ATR264 - Jagoran mai amfani

7.1.6
Latsa
19

Ƙarshen shirye-shirye

Nunawa

Kashe

Mai sarrafawa yana komawa zuwa ga

TSAYA jihar, adana zagayowar.

Nunin ja yana nuna StoP.

8

Fara zagayen aiki

8.1 Saitin farawa da jinkirta zagayowar

Nunin ja yana nuna StoP.

Latsa Nuni

Kashe

1

Nunin ja yana nuna zaɓin sake zagayowar.

2 ko

Rage ko ƙara har sai shirin da ake so cY.01 (na sake zagayowar no.1), cY.02 (na sake zagayowar no.2).

3

Zagayowar ta fara.

8.1.1 Saitin farawa da aka jinkirta

Idan farkon jira yana aiki (parameter 75 dE.St.) saita mai zuwa:

Latsa Nuni

Kashe

4

Nunin ja yana nuna lokacin jira.

5

or

Yana ƙaruwa ko rage lokacin jira na farko

Press or to modify the time.

(awati: mintoci).

Jiran ya fara. Yaushe

6

lokacin ya ƙare, zagayowar

fara.

8.2 Aikin gaba da sauri
Yayin aiki ko bayan sake kunnawa yana iya zama da amfani don gaba ko ja da baya lokacin sake zagayowar zuwa ga
wurin da ake so.

Latsa Nuni

Kashe

Ci gaba ko ja da baya a ciki

Don ƙare sake zagayowar kuma kawo mai sarrafawa cikin jihar Stop,

1

or

matakai na minti daya (ƙara ɗaya na buzzer/buzzer

kafin ƙarewar al'ada, latsa ka riƙe

kowane minti).

za 1 ″.

Jagoran mai amfani - ATR264-15

8.3 Ayyukan sarrafawa mai sauƙi
Saita mai sarrafawa zuwa jihar Stop.

Latsa

Nunawa

Kashe

1

Nunin ja yana nuna zaɓen da aka zaɓa.

2

Ƙara har sai an nuna THEr.

Nuni mai walƙiya fari

3

yana nuna saiti, ja

nuni SPU. th.

4

or

Ƙara ko rage ƙimar saiti.

Saita wurin da ake so.

Mai sarrafawa yana daidaita tsarin

5

sarrafa fitarwa don kiyayewa

yanayin da aka saita.

6

Nunin mai sarrafawa na cyclic Don canja wurin saiti na SPU danna maballin kibiya.

dabi'u.

Don fita ci gaba da danna "START STOP" na 1 ".

8.4 Gudanar da fitarwa na hannu

Wannan aikin yana ba da damar bambance-bambancen aikin sarrafawa na hannu, don haka ban da sarrafawa mai alaƙa da tsari. Ana kunna fitarwa a cikin kashi 0 zuwa 100 % tare da saita lokacin tushe zuwa siga 62 tc (lokacin sake zagayowar) ko siga 25 uAL.t. idan an saita siga 16 c.out zuwa c.uAL. Saita mai sarrafawa zuwa matsayin Stop kuma bi tebur.

Latsa

Nunawa

Kashe

1

Nunin ja yana nuna zaɓen da aka zaɓa.

2

Ƙara har sai an nuna MA.

Farar nuni yana nunawa

kashi daritage darajar da

fitarwa.

Don canza kashitage amfani da kiban.

3

Jajayen nunin t.P1

Mai sarrafawa yana farawa

Don fita, danna ka riƙe "START STOP" na 1 ".

daidaita iko

fitarwa.

4

or

Ƙara ko rage fitarwa Saita ƙimar da ake so.

kashi daritage

o fita, danna ka riƙe “START STOP” don 1″.

9

Ayyukan Gudanarwa

9.1 Rike aiki

Wannan Ku

cfuanncatlisooncahllaonwgseathceycsleettpoobinetsaboda: ja sosai

nuni

nuna

HoLd

nd

da

sake zagayowar

ci gaba

is

tsaya.

Don ƙaddamar da wannan aikin:

Daga shigarwar dijital 1: zaɓi HoLd akan par.177 di1F.

Daga shigarwar dijital 2: zaɓi HoLd akan par.183 di2F.

9.2 Sauti ta atomatik
Hanyar daidaitawa ta atomatik ta samo asali ne daga buƙatar daidaitaccen daidaitawa, ba tare da lallai sai an zurfafa cikin aikin sarrafa PID ba. Ta hanyar saita Auto a kan siga 53 tu n.1 (don madauki na 1), mai sarrafawa yana nazarin sauyin tsari kuma yana inganta sigogin PID. TUN jagoran walƙiya. Idan ba a riga an saita sigogi na PID ba, lokacin da aka kunna kayan aiki, ana ƙaddamar da tsarin kunna aikin da aka kwatanta a cikin sakin layi na gaba ta atomatik.

16 - ATR264 - Jagoran mai amfani

9.3 Tune Manual
Hanyar daidaitawa ta hannu tana ba mai amfani ƙarin sassauci wajen yanke shawarar lokacin sabunta sigogin kunna PID. A lokacin gyaran hannu, kayan aiki yana haifar da mataki don nazarin rashin aiki na tsarin da za a kunna, kuma bisa ga bayanan da aka tattara, yana canza sigogi na PID daidai. Bayan zabar MAnu. a kan par.53 tu n.1 za a iya kunna tsarin: · Ƙaddamar da tuning daga madannai:

Danna Execut

1

Latsa har sai nunin kore ya nuna dis. kuma jajayen nuni yana nuna tu ne

2 The white display shows En a b, the TUN led ights up and the procedure starts.

· Ƙaddamar da Tuning daga shigarwar dijital: Zaɓi tu nE akan daidai. 177 di1.F. ko kuma daidai. 183 di2.F. A farkon kunnawa na shigarwar dijital (canzawa a gaba) TUN ya jagoranci hasken wuta, a karo na biyu yana fita. Don kauce wa overshoot, ƙididdiga ƙididdiga don ƙididdige sababbin sigogi na PID an ba da sakamakon sakamakon aikin mai zuwa: Tune Tune = Saiti - "Setpoint Tune" (par. 54 sdt1) Es .: idan saiti ya kasance 100.0 ° C da Par.54 sdt1 shine 20.0reshold100.0res PID don ƙididdigewa ° C. 20.0) = 80.0 ° C. Don ƙarin daidaito wajen ƙididdige sigogin PID, yana da kyau a fara tsarin kunna aikin lokacin da tsarin ya karkata sosai daga wurin saiti. Kuna iya dakatar da aikin kunnawa a kowane lokaci ta bin umarnin da ke ƙasa:

Danna Execut

1

Latsa har sai farin nuni ya nuna tun1. ko tun.2. kuma jajayen nuni yana nuna En ab

2

Farar nuni yana nuna kashewa, jagoran TUN yana kashe kuma hanya ta ƙare. Ba a canza sigogin PID ba.

9.4 farfadowa da sake zagayowar da aka katse
Ayyukan dawowa ya dace musamman don sarrafa zafin jiki na tanda. A halin da ake ciki na mains
Rashin wutar lantarki, ATR264 yana iya ci gaba da sake zagayowar da aka katse kuma ta sake kunna shi a cikin mafi kyawun hanya.
An kwatanta hanyoyin dawo da sake zagayowar biyu a ƙasa.

9.4.1 farfadowa da na'ura tare da gradient ta atomatik
Don kunna dawo da sake zagayowar tare da gradient ta atomatik, saita 1 akan siga 80 RicY. Wannan yanayin baya aiki don saitunan sanyi. Lokacin da aka kunna baya bayan gazawar mains, mai sarrafawa zai kasance kamar haka: 1. A cikin yanayin kashe wuta yayin hawa, gradient zai zama na matakin gudu tare da
saitin zafin jiki daidai da na binciken. 2. A cikin yanayin kashe wutar lantarki yayin riƙewa akwai yuwuwar biyu: idan yanayin zafi yana da
karkata kadan (ba fiye da band ɗin da aka gyara ta hanyar par.39 MGSE) sake zagayowar yana ci gaba daga maƙasudin katsewa; idan yanayin zafi ya kara raguwa, amma mai sarrafa bai riga ya aiwatar da matakin saukowa ba, shirin ya koma matakin hawan mafi kusa kuma ana maimaita hanyar da aka nuna a aya ta 1. 3. A cikin yanayin da aka yi amfani da wutar lantarki a lokacin saukowa ko lokacin riƙewa, bayan saukarwa ya riga ya faru, saitin ya ci gaba da daidaitawa zuwa zafin jiki na bincike, ba tare da tashi ba (kariya don sarrafa gilashin), tabbatar da idan ya cancanta tsalle zuwa mataki na gaba.

Jagoran mai amfani - ATR264-17

Zazzabi · Temperatura

TSARIN TSARI SETPOINT
Mataki na 2
Mataki na 1

Mataki na 2 Baƙi

Mataki na 3

Lokaci · Lokaci
NB: Bayan an kashe agogon gudu har yanzu yana sake farawa daga 00:00.

9.4.2 Farfadowa tare da dawo da gradient
Don kunna dawo da sake zagayowar tare da gradient mai dawowa, saita akan par.41 ricY. darajar (digiri / awa idan zafin jiki) mafi girma fiye da 1. A sake kunnawa idan zafin jiki na tanda (tsari) ya kasance ƙasa da madaidaicin saiti, ATR264 yana dakatar da zagayowar a cikin aiwatarwa, yana aiwatar da mataki tare da haɓakar gradient da aka saita akan par. 41 riqo. don komawa zuwa ƙimar saiti da aka samar kafin baƙar fata kuma ya sake kunna sake zagayowar daga wannan batu. Yayin dawo da wurin da ke hannun dama na nunin ja yana walƙiya kuma maimakon lambar sake zagayowar, nunin ja yana nuna rec.

Zazzabi · Temperatura

TSARIN TSARI SETPOINT
Mataki na 2
Mataki na 1

Mataki na 2 Baƙi

Mataki na 3
Mataki na farfadowa tare da gradient mai shirye-shirye (P. 38) Fase di recupero con gradiente programmabile (P. 38)
Lokaci · Lokaci

- Ana kunna farfadowa kawai don riƙe matakai ko matakai masu kyau idan saitin yana da zafi kuma mara kyau akan sanyi.
– Don fita yanayin dawowa da hannu danna “n” ko “m”.

9.5 Ƙarshen mataki na jiran
Wannan aikin ya dace musamman don sarrafa zagayowar yin burodi a kan tanda. Yana iya faruwa cewa tanda ba zai iya bin gradients wanda mai amfani ya tsara ba. Idan, a ƙarshen mataki, tsarin ya karkata daga wurin da aka saita ta fiye da ƙimar par.37, , yana farawa da mataki na gaba kawai bayan jiran lokacin da aka tsara a daidai. 36 wtSe, ko lokacin da wannan nisa ya zama ƙasa da siga 37 MGSe

Zazzabi · Temperatura

Ƙarshen mataki max. rata (P-37) Differenza massima fine step (P-37)
TSARIN TSARI SETPOINT

Mataki na 1

Mataki na 2

Mataki na 3 Lokaci · Temp

Attesa lafiya mataki P-36

Attesa lafiya mataki P-36

- Don fita da hannu daga yanayin jira na ƙarshen mataki, danna "n". - Don kashe wannan aikin saita lokacin jira na ƙarshen-mataki wtSe zuwa 0. - Yayin jiran ƙarshen mataki, maimakon lambar sake zagayowar, ja
nuni yana nuna jira.

9.6 Gas aiki
ATR264-13ABC yana aiwatar da ayyukan sarrafawa don tanda gas. Dole ne a duba saitunan masu zuwa don aiki mai kyau.
9.6.1 Gas - Zabin abubuwan da aka zaɓa
· Zaɓin Valve. Saita c. ku al. a siga 16 c. o u.1 Q2,Q3 zama bawul iko. NO lambobin sadarwa na wannan fitarwa ana sarrafa su ba tare da juna ba: wannan yana ba da damar haɗa umarnin bawul ɗin "buɗe" tsakanin tashoshi 6 da 7, yayin da umarnin "kusa" yana haɗi zuwa tashoshi 7 da 8.
· Zaɓin mai ƙonewa. Saita kuna zuwa ma'aunin zaɓi na ƙararrawa. Misali: Ta hanyar saita kuna akan siga 77 AL1. F sanya aikin mai ƙonewa zuwa ƙararrawa 1.
· Zaɓin fan. Saita magoya baya zuwa ma'aunin zaɓi na ƙararrawa. Misali: ta saita magoya baya akan siga 97 AL.2F sanya aikin fan zuwa ƙararrawa 2.
Ana nufin teburin bayanin da ke cikin sakin layi na 16 c.ou1. , yana yiwuwa a gano ƙungiyar ƙararrawa-fitarwa.
18 - ATR264 - Jagoran mai amfani

9.6.2 Yanayin Gudanar da Gas
Gudanar da tanda gas yana bambanta umarnin fitarwa bisa ga nau'in da aka tsara
tsaga: a cikin tashi da riƙe matakai ana kunna magoya baya kuma lokacin da saiti ya wuce tsarin
ana kunna masu ƙonewa.

Bayanin Mataki

1 Fara sarrafa servo (duk an rufe)

2 Kunna fanka kuma jira lokacin tsaftacewa (par.45 WAS. t)

Ƙunƙarar wuta, bayan lokacin da aka saita akan par.46 b ust ya wuce. , mai sarrafawa yayi la'akari da

3 harshen wuta ya kunna sannan kuma sabunta wurin saita idan ya cancanta (ƙila tsarin ya ragu yayin

wannan lokacin).

Tashi ko rike mataki (tabbatacce ko sifili gradient).

Ana daidaita zafin jiki ta hanyar daidaita iska mai zafi (an kunna masu ƙonewa). Idan saita

yana ƙasa da ƙimar da aka saita akan par.47 t.OF. b (Ƙarshen zafin jiki ON/KASHE) babu wani canji,

Ana aiwatar da tsari 4 ta hanyar kunnawa da kashe masu ƙonewa tare da rufe bawul.

Idan zafin jiki ya zarce madaidaicin ƙimar da aka saita akan par.48 tsob masu ƙonewa sune

kashe, sannan a sake kunnawa lokacin da yanayin zafi ya sake faɗuwa.

Par.49 b. HY yana bayyana ma'anar hysteresis na sarrafa mai ƙonewa.

Sauka ƙasa (mara kyau gradient). Ana kashe masu ƙonewa kuma ana daidaita yanayin zafi

ta yanayin yanayin sanyi. Idan zafin jiki ya faɗi ƙasa madaidaicin madaidaicin ƙimar da aka saita a cikin siga

50 tsof an kashe magoya baya.

Don matakan saukowa, sarrafa kayan sarrafawa kuma ya bambanta bisa ga zaɓi na par.44

5

Gfs An jera dama iri-iri a ƙasa: · G. f. o ff: A cikin matakan ƙasa masu ƙonewa sun kasance a kashe.

GFS (Gas Falling Steps) (GID). A cikin matakan faɗuwa masu ƙonewa suna aiki a yanayin ON/KASHE: da

servo yana daidaita kwararar iska don sanyaya kuma koyaushe yana rufe lokacin da masu ƙonewa suka kunna.

·

Farashin GFSS. (Gas Falling Steps Servovalve) (GIDS). A cikin matakan faɗuwar iskar gas ɗin

Hakanan yana faruwa ta hanyar bawul ɗin servo: gudanarwa daidai yake da a cikin matakan tashi da riƙewa.

9.7 Ayyukan Dual (Dual-Cooling)
Hakanan ATR264 ya dace da sarrafawa akan tsarin tare da haɗin aikin sanyi mai sanyi. Dole ne a daidaita kayan sarrafawa a cikin PID mai zafi (Act.t. = Heat e pb mafi girma fiye da 0), kuma ɗaya daga cikin ƙararrawa (AL1., AL.2, AL.3, AL.4 ko AL.5) dole ne a daidaita shi azaman sanyi. Dole ne a haɗa fitarwar umarni zuwa mai kunnawa da ke da alhakin aikin zafi, ƙararrawa a maimakon haka zai ba da umarnin aikin sanyaya. Siffofin da za a saita don PID mai zafi sune kamar haka: act.t. = Zazzage nau'in umarni na aikin zafi (Hot) pb: Daidaitaccen band zafi mataki ti: Haɓaka lokacin zafi mai zafi da aikin sanyi td: Lokacin zafi mai zafi da aikin sanyi tc: Lokacin zagayowar yanayin zafi Matsalolin da za a saita don sanyaya PID sune (aiki hade, ga ex.ample, tare da ƙararrawa1) masu zuwa: AL1. = Cool Alarm1 zaɓi (Cooling) Pbm : Madaidaicin band multiplier ou.db : Matsakaici / Dead Band co.ct : Cold mataki sake zagayowar lokacin siga pbm (saɓanin daga 1.00 zuwa 5.00) yana ƙayyade madaidaicin band na aikin sanyaya bisa ga dabara: - Proportional pbing sanyaya
Wannan zai haifar da madaidaicin band don aikin sanyaya daidai yake da na aikin zafi idan pbm = 1.00, ko sau 5 ya fi girma idan pbm = 5.00. – Lokacin hadewa da lokacin da aka samu iri daya ne ga ayyukan biyu. Siga ou.db yana ƙayyade kashitage overlap between the two actions. For systems in which the heating output and the cooling output must never be active at the same time, a dead band (ou.d.b. 0)will be configured, vice versa an overlap (ou.d.b. > 0) can be configured.
Jagoran mai amfani - ATR264-19

pb

Hoto na gaba yana nuna example na aiki biyu (zafi-sanyi) PID tare da shi 1 = 0 da dt 1 = 0.

Farashin SPV
1 VP

pb pbm pb x pbm = SANYI
ou.db ou.db <0 pb pb (ZAFI)

Farashin SPV
3 VP

pb x pbm = KYAU
ou.db> 0 pb (ZAFI)

AIKI

AIKI

FITAR DA UMURNI (ZAFI) KARARRAWA (SANYI)

AIKI

AIKI

FITAR DA UMURNI (ZAFI) KARARRAWA (SANYI)

pb x pbm = COOL pb pbm

Farashin SPV
2 VP

ou.db = 0 ou.db
pb (zafi) pb

AIKI

AIKI

FITAR DA UMURNI (ZAFI) KARARRAWA (SANYI)

Farashin ccT1. yana da ma'ana iri ɗaya da lokacin zagayowar don aikin zafi ct 1. Siga coo.f. (Cooling Fppl..bbuidpp..bb)...mmpre-zaɓi madaidaicin bandwidth multiplier pbm da

cycle time co.ct na coolionug.d.bP. ID bisa ga nau'in ruwan sanyaya:

ku.db

ku.f.

Ruwan sanyaya tppy..bbpe

pbm

ko.ct

Iska

Iska

1.00

10

mai

Mai

1.25

4

H2o

Ruwa

2.50

2

Da zarar ku.f. an zaɓi siga, daidai. pbm, ou.db da co.ct har yanzu ana iya canza su.

9.8 LATCH ON AIKI

Don amfani da tukunyar shigarwa.kuma tare da shigarwar layi (0..10 V, 0..40 mV, 0/4..20 mA) yana yiwuwa a haɗa farawa

ƙimar ma'auni (par. 4 LLi1) zuwa mafi ƙarancin matsayi na firikwensin da ƙimar ƙarshen ma'auni (par.

5 uLi1) zuwa matsakaicin matsayi na firikwensin (par. 11 Ltc.1 wanda aka saita azaman stndr).

Hakanan yana yiwuwa a gyara wurin da mai sarrafawa zai nuna 0 (duk da haka yana kiyaye kewayon sikelin

tsakanin LL1. da uLi 1 ) ta amfani da zaɓin "Virtual zero" ta zaɓi u.0.sto. ko ku.0.t.on. a kan daidai. 11 Ltc.1.

Zabar u.0.t.on Dole ne a sake saita sifilin kama-da-wane a kowane kunnawa; zabar u.0.sto. sifilin kama-da-wane

za a tsaya gyarawa da zarar an daidaita shi.

Don amfani da aikin LATCH ON, saita par. 11 ltc1.

Sannan koma zuwa tebur mai zuwa don tsarin daidaitawa:

Latsa Nuni

Kashe

1

Yana fita tsarin siga. Nuni2 yana nuna Latch ɗin saƙo.

Sanya firikwensin akan mafi ƙarancin ƙimar aiki (daidai da LLi1. ).

2

Ajiye darajar akan mafi ƙarancin. Nuni yana nuna Ƙananan.

Sanya firikwensin akan iyakar ƙimar aiki (daidai da uLi1. ).

3
4

Ajiye darajar akan iyakar. Nuni yana nuna HiGh.
Saita sifilin kama-da-wane. Nuni yana nuna sifili. Idan an zaɓi "Sifili na Sifili a farawa", dole ne a maimaita maki 4 a kowane farawa.

o fita daidaitaccen ci gaba latsa . Don saitin “sifili na zahiri”, sanya firikwensin zuwa ma’ana sifili.
Don fita hanya latsa .

20 - ATR264 - Jagoran mai amfani

10 Loading Default Value
Wannan hanya tana mayar da saitunan masana'anta na kayan aiki.

Latsa

1

2

3

4 ko

5

Nunawa

Kashe

Nuni na tsakiya yana nuna zagayowar

zaba.

Ƙara har sai an nuna conf.

PASS yana bayyana akan Nuni1, yayin da Nuni2

yana nuna 0000 tare da walƙiya lamba 1.

Canza lambar walƙiya kuma matsa zuwa Shigar da kalmar wucewa 9999.
na gaba da

A Nuni1 yana bayyana Lo ad

A jajayen nuni yana bayyana d efa u lt

Bayan 'yan dakiku kayan aikin

zata sake farawa da loda saitunan masana'anta.

11 Karatu da daidaitawa ta hanyar NFC

Shirye-shiryen ta hanyar RFID / NFC. Ba mai arziki ba
cablaggio!

Inquadra il Qr-Code ta scaricare l'app zuwa Google Play Store®

Mai sarrafa yana da goyan bayan App MyPixsys: ta amfani da wayar ANDROID tare da haɗin NFC yana yiwuwa a tsara na'urar ba tare da amfani da kayan aikin sadaukarwa ba. App ɗin yana ba da damar karantawa, saitawa da adana duk sigogi waɗanda aka adana cikin ƙwaƙwalwar ciki na na'urorin Pixsys. Tsari: · Gano matsayin eriyar NFC akan wayoyin hannu (yawanci tsakiya, a bayan baya
murfin) ko zuwa ɗayan bangarorin idan akwai chassis na ƙarfe. Ana sanya eriyar mai sarrafawa akan gaban gaban, ƙarƙashin maɓallan ayyuka. · Tabbatar cewa na’urar firikwensin NFC na wayar tana kunna ko kuma babu kayan ƙarfe tsakanin wayar da na’urar (misali murfin aluminum ko tare da magnetic stand) · Yana da amfani don kunna tsarin sauti akan wayar, kamar yadda sautin sanarwar ya tabbatar da cewa an gano na'urar daidai. An samar da ƙa'idodin ƙa'idar app tare da shafuka huɗu: SCAN, DATA, WRITE, EXTRA. Zaɓi shafin farko "SCAN" don karanta bayanan da aka adana a cikin ƙwaƙwalwar ajiyar na'urar; sanya wayar hannu a tuntuɓar na'ura mai kula da gaban panel, tabbatar da cewa eriyar wayar ta yi daidai da na na'urar. Da zarar an gano na'urar, App ɗin yana fitar da sautin sanarwa kuma yana ci gaba tare da gano ƙirar da karanta sigogin.
Mai hoto mai hoto yana nuna ci gaba kuma yana canzawa zuwa shafin "DATA" na biyu. Yanzu yana yiwuwa a matsar da wayar daga mai sarrafawa don yin gyare-gyaren da ake buƙata cikin sauƙi. An raba sigogin na'urar zuwa ƙungiyoyi masu rugujewa kuma ana nuna su tare da suna, ƙimar yanzu da fihirisar magana zuwa littafin. Danna kan jere don buɗe allon saitin ma'aunin da ke da alaƙa tare da dalla-dalla view na zaɓuɓɓukan da ake da su (idan akwai sigogin zaɓi masu yawa) ko na mafi ƙanƙanta/mafi yawa/ iyakoki na ƙididdigewa (don sigogin lambobi), sun haɗa da bayanin rubutu (kamar yadda sashe n. 11)
Jagoran mai amfani - ATR264-21

na littafin mai amfani). Da zarar an zaɓi ƙimar da aka zaɓa, za a sabunta layin da ke da alaƙa kuma a ja layi a ƙasa a cikin shafin "DATA" (riƙe layin don soke gyare-gyare).

Don zazzage sabon saitin akan na'urarka, zaɓi shafin "RUBUTA" na uku, sake sanya wayar hannu tare da mai sarrafawa kuma jira sanarwar. Na'urar za ta nuna buƙatar sake farawa, wajibi ne don sabunta tsarin tare da sababbin gyare-gyaren da aka rubuta; idan bai sake farawa ba, mai sarrafawa zai ci gaba da aiki tare da tsarin da ya gabata. Baya ga classic aiki na sigogi karanta->gyara-> rubutu, MyPixsys yana ba da ƙarin ayyuka waɗanda za a iya isa ga shafin "EXTRA", azaman adana sigogi / ƙimar da aka ɗora imel / dawo da ƙimar tsoho.

12 Saiti ta katin ƙwaƙwalwar ajiya
Ana iya saita na'urar ta hanyar katin ƙwaƙwalwar ajiya (2100.30.013). Wannan yana da alaƙa da micro-USB
mai haɗawa a ƙasan na'urar.

12.1 Ƙirƙirar/sabuwar katin ƙwaƙwalwar ajiya

ATR264
C1 C2 A1 A2 A3 TUN MAN REM
FARA TSAYA

Domin adana saitin sigina a cikin katin ƙwaƙwalwar ajiya, haɗa shi zuwa mahaɗin micro-USB kuma kunna kayan aiki. Idan ba a taɓa saita ƙwaƙwalwar ajiya ba, na'urar tana farawa kamar yadda aka saba, amma idan bayananta suna da inganci, yana yiwuwa. view kan nunin memo skip. Latsa START/STOP don fara samfurin ba tare da loda kowane bayanai daga katin ƙwaƙwalwar ajiya ba. Tsara, saita sigogi kuma saitin fita. Yanzu, na'urar tana adana tsarin da aka ƙirƙira kawai a cikin ƙwaƙwalwar ajiya.

12.2 Yin lodin saiti daga katin ƙwaƙwalwar ajiya

ATR264
C1 C2 A1 A2 A3 TUN MAN REM
FARA TSAYA

Domin loda wani saitin da aka ƙirƙira da adanawa a cikin katin ƙwaƙwalwar ajiya, haɗa shi zuwa mahaɗin micro-USB kuma kunna kayan aikin. Yanzu, idan an gano ƙwaƙwalwar ajiya kuma ana ɗaukar bayananta suna aiki, yana yiwuwa
view on the display memo skip. By pressing you see Memo Load and with START/
TSAYA kuna tabbatar da loda sigogi daga katin ƙwaƙwalwar ajiya zuwa mai sarrafawa. Idan, a gefe guda, ka danna START/TSAYA kai tsaye lokacin viewDa Memo skip, samfurin yana farawa ba tare da loda kowane bayanai daga katin ƙwaƙwalwar ajiya ba.

22 - ATR264 - Jagoran mai amfani

13 Serial sadarwa

ATR264-12ABC-T, sanye take da keɓaɓɓen tashar jiragen ruwa na RS485, yana iya karɓa da watsa bayanai.

ta hanyar MODBUS RTU yarjejeniya. Ana iya saita na'urar azaman maigida ko bawa.

Modbus RTU fasali fasali

Zaɓuɓɓuka ta hanyar siga 212 bd.rt.

Baud-rate

4.8k 4800 bit/sec 9.6k 9600bit/sec 19.2k 19200bit/sec 28.8k 28800bit/sec

57.6k 57600bit/sec 115.2 115200bit/sec

Zaɓuɓɓuka ta hanyar siga 213 se.ps

Tsarin

8.n1. 8 data ragowa, babu daidaito, 1 tasha bit. 8.o1. 8 data ragowa, m daidaito, 1 tasha bit.

8.e1 ku.

8 data bits, har ma da daidaito, 1 tasha bit.

An tallafawa ayyuka

KARATUN KALMOMI (mafi girman kalma 20) (0x03, 0x04) RUBUTUN KALMOMI DAYA (0x06) RUBUTUN KALMOMI (max 20 word) (0x10)

13.1 Bawa
ATR264-12ABC-T yana aiki a cikin yanayin bawa, wannan yana ba da damar sarrafa masu sarrafawa da yawa da aka haɗa da tsarin kulawa. Kowane kayan aiki zai amsa tambaya daga Jagora ne kawai idan ya ƙunshi adireshin iri ɗaya kamar yadda yake ƙunshe a cikin sigar 211 sL.ad. Adireshin da aka halatta sun kasance daga 1 zuwa 254 kuma dole ne a sami masu sarrafawa masu adireshin iri ɗaya akan layi ɗaya. Adireshin 255 na iya amfani da Jagora don sadarwa tare da na'urar da aka haɗa (yanayin watsa shirye-shirye) ba tare da sanin adireshinsa ba, yayin da tare da 0 duk na'urori suna karɓar umarni, amma ba a sa ran amsa ba. ATR264 na iya gabatar da jinkiri (a cikin millise seconds) a cikin amsa buƙatar Jagora: dole ne a saita wannan jinkiri akan siga 214 se.de. Duk lokacin da aka canza sigogi, kayan aikin yana adana ƙima a cikin ƙwaƙwalwar EEPROM (100000 rubuta hawan keke). NB: Canje-canjen da aka yi zuwa Word ban da waɗanda aka nuna a teburin da ke ƙasa na iya haifar da rashin aiki na kayan aiki.

A ƙasa akwai jerin duk adiresoshin da ake da su, suna da

RO = Karanta Kawai

R/W = Karanta/Rubuta

Modbus address

Bayani

0 Nau'in na'ura

1 Software version

2 Boot version

3 Adireshin bawa

50 Yin jawabi ta atomatik

51 Kwatancen lambar shuka

Ana loda tsoffin ƙima:

500 9999 yana dawo da duk ƙimar ban da hawan keke

9989 yana mayar da duk dabi'u ciki har da hawan keke

501 Sake kunna ATR264 (rubuta 9999)

551 Halin farko na tambarin kayan aiki

565 Halin ƙarshe na tambarin kayan aiki

601 Halin farko na saƙon ƙararrawa na al'ada 1

620 Halin ƙarshe na saƙon ƙararrawa na al'ada 1

651 Halin farko na saƙon ƙararrawa na al'ada 2

670 Halin ƙarshe na saƙon ƙararrawa na al'ada 2

WO = Rubuta Kawai

Karanta Ƙimar Sake saitin Rubutu

RO

670

RO

RO

R/W -

WO

WO

R/W 0

R/W 0 R/W “A”

R/W 0 R/W “u”

R/W 0 R/W “u”

R/W 0

Jagoran mai amfani - ATR264-23

Modbus address

Bayani

701 Halin farko na saƙon ƙararrawa na al'ada 3

720 Halin ƙarshe na saƙon ƙararrawa na al'ada 3

751 Halin farko na saƙon ƙararrawa na al'ada 4

770 Halin ƙarshe na saƙon ƙararrawa na al'ada 4

801 Halin farko na saƙon ƙararrawa na al'ada 5

820 Halin ƙarshe na saƙon ƙararrawa na al'ada 5

926 Halin farko na rukunin awo

932 Halin ƙarshe na naúrar awo

1000 AI1 darajar (digiri tare da goma)

1009 Ainihin saiti (gradient) na madauki na sarrafawa 1

Matsayin ƙararrawa (0= babu, 1 = yanzu)

1011

Bit0 = Ƙararrawa 1 Bit2 = Ƙararrawa 3

Bit1 = Ƙararrawa 2 Bit3 = Ƙararrawa 4

Bit5 = Ƙararrawa 5

Tutoci na Kurakurai 1

Bit0 = Babban kuskure

Bit1 = Kuskuren Hardware

Bit2 = AI1 kuskuren tsari (bincike1)

Bit3 = Kuskuren Cold Junction 1

Bit4 = Bankin calibration na eeprom

Bit5 = Lalacewar bankin eeprom

Bit6 = Matsaloli masu lalacewa na bankin CPU

1012 Bit7 = Bankin bayanai na CPU eeprom

Bit8 = Bankin sake zagayowar CPU eeprom

Bit9 = Kuskuren daidaitawa ya ɓace

Bit10 = Kuskuren Matsakaicin Wuta

Bit11 = Valve 1 ba a daidaita shi ba

Bit12 = Kuskuren HBA CT1 (Rashin ɗaukar nauyi)

Bit13 = Kuskuren HBA CT1 (SSR gajere)

Bit14 = Kuskuren wuce gona da iri CT1

Bit15 = Ƙwaƙwalwar RFId ba a tsara shi ba

Karanta Ƙimar Sake saitin R/W “u” R/W 0 R/W “u” R/W 0 R/W “u” R/W 0 R/W “p” R/W 0
RO RO

RO

0

24 - ATR264 - Jagoran mai amfani

Modbus address

Bayani

Tutoci na Kurakurai 2

Bit0 = AI2 kuskuren nakasa

Bit1 = Kuskuren Tsaro

Bit2 = Kuskuren tsari na Al2 (bincike 2)

Bit3 = Kuskuren Cold Junction 2

Bit4 = CPU eeprom rubuta kuskure

Bit5 = RFId eeprom rubuta kuskure

Bit6 = Kuskuren karanta CPU eeprom

1013 Bit7 = Kuskuren karanta RFId eeprom

Bit8 = Logo CPU eeprom banki ya lalace

Bit9 = UDM CPU eeprom banki lalace

Bit10 = Alamar Ƙararrawa CPU eeprom banki ya lalace (Duba WORD 1031)

Bit11 = Ajiye

Bit12 = Ajiye

Bit13 = Ajiye

Bit14 = Ajiye

Bit15 = Label Digital Input eeprom bankin CPU ya lalace (Duba WORD 1031)

1014

Halin shigar da dijital (0=ba aiki, 1=aiki)

Bit0 = Shigarwar Dijital 1

Bit1 = Shigarwar Dijital 2

Matsayin fitarwa (0=kashe, 1=kunna)

Bit 0 = Q1 (NO) Bit 1 = Q1 (NC)

1015 Bit 2 = Q2.

Bit 3 = Q3

Bit 4 = Q4

Bit 5 = Q5

Bit 6 = DO1

Bit 7 = DO2

Matsayin jagora (0= kashe, 1= kunna)

Bit 0 = Kibiya mai jagora

Bit 8 = Ajiye

Bit 1 = C1 Led

Bit 9 = Ajiye

Bit 2 = C2 Led

Bit 10 = TUN

1016 Bit 3 = A1 Led

Bit 11 = MAN

Bit 4 = A2 Led

Bit 12 = REM

Bit 5 = A3 Led

Bit 13 = Lokaci Lokaci 2 ya jagoranci

Bit 6 = Ajiye

Bit 14 = Lokaci Lokaci 3 ya jagoranci

Bit 7 = Ajiye

Bit 15 = Kibiya DOWN jagora

Matsayin maɓalli (0=saki, 1=latsa)

1017

Bit Bit

0 1

==

Maɓalli Button

Bit 4 = Ajiye Bit 5 = Ajiye

Bit 2 = Button

Bit 6 = Ajiye

Bit 3 = Maballin FARA/TSAYA Bit 7 = Ajiye

1018 Cold junction zafin jiki 1 (digiri tare da goma)

1020 Nan take CT1 halin yanzuAmpda goma)

1021 Matsakaicin CT1 na yanzu (Ampda goma)

1022 CT1 halin yanzu ONAmpda goma)

KASHE 1023 CT1 na yanzuAmpda goma)

1028 Maimaita matsayin bawul 1 (0-100)

Karanta Ƙimar Sake saitin Rubutu

RO

0

RO

0

RO

0

RO

0

RO

0

RO

RO

0

RO

0

RO

0

RO

0

RO

Jagoran mai amfani - ATR264-25

Modbus address

Bayani

Tutocin Kuskure 3

Bit0 = Alamar Ƙararrawa 1 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit1 = Alamar Ƙararrawa 2 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit2 = Alamar Ƙararrawa 3 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit3 = Alamar Ƙararrawa 4 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit4 = Alamar Ƙararrawa 5 Eeprom CPU bank ya lalace

1031 Bit5 = Alamar Ƙararrawa 6 Eeprom CPU bankin ɓarna

Bit6 = Alamar Ƙararrawa 7 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit7 = Ajiye

Bit8 = Label Digital Input 1 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit9 = Label Digital Input 2 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit10 = Label Digital Input 3 Eeprom CPU bank ya lalace

Bit11 = Label Digital Input 4 Eeprom CPU bank ya lalace

1100 AI1 darajar tare da zaɓin maki goma

1109

Madaidaicin saiti (gradient) na tsari na madauki 1 tare da zaɓin maki goma

1220 Adadin zagayowar yanzu

1221 Yawan aiwatar da hutu

Fara / Dakata

0 = Mai sarrafawa a Tsayawa

1222 1..15 = Mai sarrafawa a Fara (n = nr. zagayowar aiwatarwa)

17 = Mai sarrafawa a Fara (aikin mai sarrafa thermo)

18 = Mai sarrafawa a Fara (aikin hannu)

Riƙe / KASHE

1223 0 = Rike

1 = Rike ON

Tune management don tsari madauki 1

Tare da Tune atomatik (par.53 tu n.1 = Au zuwa):

0 = Kashe aikin atomatik

1224 1 = sarrafa kansa

Tare da Tune atomatik (par.53 tu n.1 = Ma nu ko Kunnawa):

0 = Kashe aikin atomatik

1 = Aiki ta atomatik

1226

Zaɓin atomatik/na hannu don madaidaicin tsari 1 0 = atomatik 1 = manual

1228

Percentuale uscita comando per madauki da regolazione 1 (0-10000) Percentuale uscita caldo con regolazione 1 a cikin doppio madauki (0-10000)

1229

Sarrafa fitar da kashitage don madauki na sarrafawa 1 (0-1000) Kashi na fitarwa mai zafitage don madauki na sarrafawa 1 a cikin madauki biyu (0-1000)

1230

Sarrafa fitar da kashitage don madauki na sarrafawa 1 (0-100) Kashi na fitarwa mai zafitage don madauki na sarrafawa 1 a cikin madauki biyu (0-100))

Kashi 1231tage na fitarwa mai sanyi tare da sarrafawa 1 a cikin madauki biyu (0-10000)

Kashi 1232tage na fitarwa mai sanyi tare da sarrafawa 1 a cikin madauki biyu (0-1000)

Kashi 1233tage na fitarwa mai sanyi tare da sarrafawa 1 a cikin madauki biyu (0-100)

Sake saitin ƙararrawa na hannu: rubuta 0 don sake saita duk ƙararrawa

1241

Bit0 = Ƙararrawa 1 Bit2 = Ƙararrawa 3

Bit1 = Ƙararrawa 2 Bit3 = Ƙararrawa 4

Bit5 = Ƙararrawa 5 Bit6 = Ƙararrawa 6

1243 Matsayin ƙararrawa 1 nesa (0= babu, 1 = yanzu)

1244 Matsayin ƙararrawa 2 nesa (0= babu, 1 = yanzu)

1245 Matsayin ƙararrawa 3 nesa (0= babu, 1 = yanzu)

1246 Matsayin ƙararrawa 4 nesa (0= babu, 1 = yanzu)

1247 Matsayin ƙararrawa 5 nesa (0= babu, 1 = yanzu)

26 - ATR264 - Jagoran mai amfani

Karanta Ƙimar Sake saitin Rubutu

RO

0

RO

0

RO

RO

R/W -

R/W -

RO

0

R/W 0

RO

0

R/W 0

R/W 0

R/W 0
R/W 0 R/W 0 R/W 0

R/W 0

R/WR/WR/WR/WR/W

Modbus address

Bayani

1250 AO1 darajar daga serial (par.203 rtm.1 = Md. b us)

1252 Zero tare AI1 AI1 ( 1=tara; 2= reset tara)

1601 Zagayowar yanzu: Lokacin jira na farko a cikin mintuna

1602 Zagaye na yanzu: Matsayin farko (digiri tare da goma)

1603 Zagayowar yanzu: Break nr.1 LOKACI (minti)

1604 Zagayowar yanzu: Break nr.1 SETPOINT (digiri tare da goma)

Zagayowar yanzu: Break nr.1 Mataki na taimako (AL. .F.=A. ors)

1605

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 1,…

Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 1

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 7, Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 7

1606 Zagayowar yanzu: Break nr.2 LOKACI (minti)

1607 Zagayowar yanzu: Break nr.2 SETPOINT (digiri tare da goma)

Zagayowar yanzu: Break nr.2 Mataki na taimako (AL. .F.=A. ors)

1608

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 1,…

Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 1

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 7, Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 7

1690 Zagayowar yanzu: Break nr.30 LOKACI (minti)

1691 Zagayowar yanzu: Break nr.30 SETPOINT (digiri tare da goma)

Zagayowar yanzu: Break nr.30 Mataki na taimako (AL. .F.=A. ors)

1692

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 1,…

Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 1

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 7, Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 7

Zagayowar yanzu: Ƙarshen ƙarin taimako (AL. .F.=A. ors)

1693

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 1,…

Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 1

Bit 0 = 0 KASHE fitarwa don AL 7, Bit 0 = 1 fitarwa ON don AL 7

1694 N. na maimaita zagayowar yanzu

1695 N. na concatenated sake zagayowar

1701 Halin farko na saƙon shigarwar dijital da aka keɓance 1 … 1720 Halin ƙarshe na saƙon shigarwar dijital na musamman 1 1751 Halayen farko na saƙon shigarwar dijital na musamman
2001 Siga 1…. …. Mataki na ashirin da 2222

Karanta Rubutun Sake saitin R/W 0 R/W 0 R/W 0 R/W 0 R/W 0
R/W 0 R/W 0
R/W 0
R/W 0
R/W 0

R/W 0 R/W 0

RW

"d"

RW

0

RW

"d"

RW

0

R/W EEPROM R/W EEPROM R/W EEPROM

Jagoran mai amfani - ATR264-27

14 Tsarin shiga
Don samun dama ga sigogin daidaitawa, dole ne mai sarrafawa ya kasance a cikin Yanayin Tsaya.

Ku ɗanɗani

1

2

3

4 ko

5
6 ko
7
8 ko
9
10 ko
11

Effetto

Eseguire

Nuni na tsakiya yana nuna zagayowar

zaba.

Ƙara har sai an nuna conf.

PASS yana bayyana akan Nuni1, yayin da Nuni2

yana nuna 0000 tare da walƙiya lamba 1

Si modifica la cifra lampeggiante e si passa alla successiva con il tasto

Saka kalmar sirri 1234.

Sunan rukunin siga na farko

ya bayyana a Nuni1 da bayanin

na nunawa 2.

Gungura ta cikin ƙungiyoyin ma'auni

Sunan rukunin siga na farko

ya bayyana akan Display1 kuma bayanin Latsa kan nuni 2.

don fita sanyi

Gungura sigogi

Yana ba da damar gyare-gyaren siga (nuni 2

walƙiya)

Yana ƙaruwa ko rage ƙimar gani.

Yana tabbatarwa kuma yana adana sabuwar ƙima. Idan da

darajar ta bambanta da tsoffin ƙima, da

Maɓallan kibiya suna kunnawa

Komawa zuwa zaɓin ƙungiyoyin ma'auni (duba

batu 5)..

Latsa sake don fita saitin

14.1 Lissafi suna aiki
Mai sarrafawa yana haɗa abubuwa da yawa waɗanda ke sanya jerin sigogin daidaitawa tsayi sosai. Don ƙara yin aiki, lissafin sigogi yana da ƙarfi kuma yana canzawa yayin da mai amfani ya kunna / yana kashe ayyukan. A zahiri, ta yin amfani da takamaiman aiki wanda ya ƙunshi shigarwar da aka bayar (ko fitarwa), sigogin da ake magana da su zuwa sauran ayyukan wannan albarkatun suna ɓoye ga mai amfani suna yin lissafin sigogi a takaice. Don sauƙaƙe karantawa/fassarar sigogi, latsa yana yiwuwa a hango taƙaitaccen bayanin siga da aka zaɓa. Saita sigogin samfur don su dace da tsarin da za a sarrafa su. Idan ba su dace ba, ayyukan da ba zato ba tsammani na iya haifar da lalacewa lokaci-lokaci ko haɗari.

15 Tebur na sigogin daidaitawa

GROUP A1 - A.in1. - Analogue shigarwar 1

1 sen1. Sensor

Tsarin shigarwar Analogue / zaɓin firikwensin Al1

tc. ku Tc-K

-260°C..1360°C. (Tsoho)

tc. s Tc-S

-40°C..1760°C

tc. r Tc-R

-40°C..1760°C

tc. J Tc-J

-200°C..1200°C

Tc. Tc-T

-260°C..400°C

tc. E Tc-E

-260°C..980°C

tc. N Tc-N

-260°C..1280°C

tc. b Tc-B

40°C..1820°C

Saukewa: Pt100Pt100

-200°C..600°C

ni 100 Ni100

-60°C..180°C

ni 120 Ni120

-60C..240C

ntc 1 NTC 10K 3435K

-40°C..125°C

28 - ATR264 - Jagoran mai amfani

ntc 2 ntc 3 Ptc Pt500 Pt1k RSVd.1 RSVd.2 0-1 0-5 0-10 0-20 4-20 0-60 Pot.

NTC 10K 3694K

-40C..150C

NTC 2252 3976K -40 °C..150 °C

Farashin 1K

-50°C..150°C

Pt500

-200°C..600°C

Pt1000

-200°C..600°C

Ajiye

Ajiye

0 V

0 V

0 V

0..20 mA

4..20 mA

0 mV

Potentiometer (saitin ƙima a cikin siga 6)

2 dp. 1 Matsayin Decimal 1

Zaɓi nau'in adadi don nunawa.

0

(Tsohon)

0.0

0.00

0.000

3 dagr. Digiri

Zaɓi nau'in digiri.

c

digiri Celsius (Tsoffin)

f

Fahrenheit digiri.

K

Babban darajar Kelvin

4 LL1. Ƙarƙashin shigar da Layi na AI1 Ƙananan iyaka na shigarwar analog AI1 kawai don daidaitawa. Misali: tare da shigarwar 4..20 mA, wannan siga yana ɗaukar ƙimar da ke da alaƙa da 4 mA. Ƙimar na iya zama sama da ƙimar da aka shigar a cikin siga mai zuwa. -9999..+30000 [lambobi]. Default 0.

5 ku 1. Input na Layi na sama AI1 Babban iyaka na shigar da analog AI1 kawai don daidaitawa. Misali: tare da shigarwar 4..20 mA, wannan siga yana ɗaukar ƙimar da ke da alaƙa da 20 mA. Ƙimar na iya zama ƙasa da ƙimar da aka shigar a cikin sigar da ta gabata. -9999..+30000 [lambobi]. Default 1000.

6 P.vA1. Potentiometer Value AI1 Zaɓi ƙimar potentiometer da aka haɗa zuwa AI1 1…150 kohm. (Tsohon: 10kohm)

7 l1. Shigar da Layi Mai Layi akan Iyakoki AI1
Idan AI1 shigarwar layi ce, yana ba da damar tsari don ƙetare iyaka (daidaita 4 da 5). da Saba. Nakasa (Tsoffin) Enab. Abilitato

8 LC1. Ƙananan Kuskuren Yanzu 1

Idan AI1 shine shigarwar 4-20mA, yana ƙayyade ƙimar halin yanzu da ke ƙasa wanda aka ruwaito kuskuren bincike E-05.

2.0 MA (Tsoffin)

2.6 MA

3.2 MA

3.8 MA

2.2 MA

2.8 MA

3.4 MA

2.4 MA

3.0 MA

3.6 MA

Jagoran mai amfani - ATR264-29

9 o.c1. Rarraba Calibration AI1 Calibration diyya AI1. Ƙimar da aka ƙara zuwa ko cirewa daga tsarin da aka nuna (misali kullum yana gyara ƙimar yanayin yanayi). -9999..+9999 [digit] (digiri.goma don firikwensin zafin jiki). Tsohuwar 0.0

10 G.ca1. Samun Calibration AI1 Calibration riba AI1. Ƙimar da aka ninka ta hanyar tsari don yin daidaitawa a wurin aiki. Misali: don gyara ma'aunin aiki daga 0..1000°C yana nuna 0..1010°C, saita siga zuwa -1.0 -100.0%..1. 00.0% (Tsohon: 0.0)

11 ltc1. Latch-On AI1 Saitin iyaka ta atomatik don shigar da layin AI1 diSab. An kashe (Tsoffin) Matsayin Stnrd v.0.sto. Sifili na zahiri da aka adana v.0.t.on. Sifili na zahiri a farawa
12 c.FL1. Tace Juyawa AI1 ADC tace: adadin karatun firikwensin da aka haɗa zuwa AI1 don matsakaici, wanda ke bayyana ƙimar tsari. Yayin da matsakaita ke ƙaruwa, saurin madaidaicin madauki yana raguwa. 1…15 (Tsoffin: 10)

13 c. Fr1. Mitar Juyawa AI1

SampMitar analog / mai canza dijital don AI1.

Ƙara saurin jujjuyawa yana rage kwanciyar hankali na karatu (misali ga masu saurin wucewa kamar

matsa lamba yana da kyau a ƙara sampingancin).

4.17.Hz 4.17 Hz (Mafi ƙarancin juyawa

33.2 Hz 33.2

gudun)

39.0 Hz 39.0

6.25 Hz 6.25

50.0 Hz 50.0

8.33 Hz 8.33

62.0 Hz 62.0

10.0 Hz 10.0

123 Hz 123

12.5 Hz 12.5

242 Hz 242

16.7Hz 16.7 Hz (Tsoffin) Mafi dacewa don 50/60Hz

470Hz 470 Hz (Mafi girman juyawa

tace amo

gudun)

19.6 Hz 19.6

14÷15

Adadin Ma'auni - Rukunin A1

Abubuwan da aka adana - Rukunin A1

GROUP B1 - cmd1. - Fitowar tsari 1
16 ku.1. Bayanin Umurni na 1
Yana zaɓar fitarwa mai alaƙa da tsari1 da abubuwan da ke da alaƙa da ƙararrawa. c. o2 Umurni akan fitarwar watsa labarai Q2. c. o1 Umurnin kan fitarwa na gudun hijira Q1. (Tsohon) c. Umurnin SSr akan fitarwa na dijital. c. vAL. Umurnin Servo-valve. c.0-10 0-10 V umarni akan fitowar analog AO1. c.4-20 4-20 mA umarni akan fitowar analog AO1. 0.10.SR 0-10 V umarni akan fitowar analog AO1 tare da aikin kewayon tsaga: fitowar analog
Yana sarrafa sanyi daga 0 zuwa 5V da zafi daga 5 zuwa 10V. 4.20.SR 4-20 mA umarni akan fitowar analog AO1 tare da aikin kewayon tsaga: analog
fitarwa yana daidaita sanyi daga 4 zuwa 12mA kuma zafi daga 12 zuwa 20mA

30 - ATR264 - Jagoran mai amfani

Saukewa: ATR264-12ABC-T
c. o2 c. o1 c. SSr c. vAL. c.0-10 (01. 0.SR) c.4-20 (4.20.SR)

Umurnin Q2 Q1 DO1 Q1(apri) Q2(chiudi) AO1 (0..10 V) AO1 (4..20 mA)

AL. 1 AL. 2 AL. 3 AL. 4

Q1

DO1 DO2 AO1

Q2

DO1 DO2 AO1

Q1

Q2

DO2 AO1

DO1 DO2 AO1-

Q1

Q2

DO1 DO2

Q1

Q2

DO1 DO2

Saukewa: ATR264-13ABC. o2

Umurnin Q2

AL. 1 AL. 2 AL. 3 AL. 4 AL. 5

Q1

Q3

DO1 DO2 AO1

c. o1

Q1

Q2

Q3

DO1 DO2 AO1

c. SSr

DO1

Q1

Q2

Q3

DO2 AO1

c. vAL.

Q2(apri) Q3(chiudi)

Q1

DO1 DO2 AO1-

c.0-10 (01. 0.SR)

AO1 (0..10V)

Q1

Q2

Q3

DO1 DO2

c.4-20 (4.20.SR)

AO1 (4..20mA)

Q1

Q2

Q3

DO1 DO2

NB: Idan an yi amfani da fitarwa don ayyuka ban da ƙararrawa (misali sake watsawa), wannan albarkatun ba za ta ƙara kasancewa azaman ƙararrawa ba kuma ƙungiyar da ta dace za a ɓoye daga lissafin ma'auni.

Koyaya, daidaiton ayyuka/fitarwa ya kasance kamar yadda aka nuna a cikin allunan da ke sama.

17 c.Pr1. Keɓaɓɓen sigar da aka keɓe.

18 ac.t1. Nau'in Aiki 1

Nau'in sarrafawa don fitarwar sarrafawa

Tsarin zafin zafi (a'a). (Tsohon)

Cool tsari (nc).

Gas

Doka don tanda. (Duba "GROUP D1 - GAS - Gudanar da tanda na Gas (ATR264-13ABC)

kawai))))

19 c.HY1. Umurnin Hysteresis 1 Hysteresis don sarrafawa 1 a cikin ON/KASHE aiki. -9999..+9999 [digit] (digiri.goma don firikwensin zafin jiki). Tsohuwar 0.2

20 LLS1. Ƙananan Ƙimar Saiti 1 Daidaitacce ƙananan iyaka don umarni 1 saiti. -9999..+30000 [digit] (digiri don firikwensin zafin jiki). Default 0.

21 ULS1. Babban Iyakar Saiti 1 Daidaitacce babba iyaka don umarni 1 saiti. -9999..+30000 [digit] (digiri don firikwensin zafin jiki). Farashin 1750.

22 cSe1. Kuskuren Jihar Command 1

Matsayin fitarwar sarrafawa 1 a yayin kuskure.

Idan abin sarrafawa na 1 (Par. 16 c.ou1.) shine relay ko bawul:

bude Contact ko bawul bude. Tsohuwar

Rufe lamba ko bawul kusa.

Idan abin sarrafawa 1 dijital ne (SSR):

kashe

An kashe fitarwa na dijital. Default

on

Fitowar dijital a kunne.

Idan abin sarrafawa 1 shine 0-10V:

0 V

0 V. Tsohuwar

10 v10 ku

Idan ikon sarrafawa 1 shine 4-20mA:

Jagoran mai amfani - ATR264-31

0 ma 4 ma 20 ma 21.5ma

0 mA ba. Tsohuwar 4 mA 20 mA 21.5mA

23 cSS1. Dakatar da Jiha 1

Halin tuntuɓar don sarrafawa 1 tare da mai sarrafawa a STOP.

Idan abin sarrafawa na 1 (Par. 37 c.ou1.) shine relay ko bawul:

bude Contact ko bawul bude. Tsohuwar

Rufe lamba ko bawul kusa.

Idan abin sarrafawa 1 dijital ne (SSR):

kashe

An kashe fitarwa na dijital. Default

on

Fitowar dijital a kunne.

Idan abin sarrafawa 1 shine 0-10V:

0 V

0 V. Tsohuwar

10 v10 ku

Idan ikon sarrafawa 1 shine 4-20mA:

0 ma 0mA. Default

4 ma 4mA

20 ma 20mA

21.5ma 21.5mA

24 c.ld1. Umurnin Led 1
Yana bayyana matsayin LED C1 a daidai fitarwa. Idan an saita umarnin bawul ɗin, da
ba a sarrafa siga. oc Kunna tare da buɗe lamba ko kashe SSR. Idan umarni AO1, kunna tare da fitarwa kashitage 0%, kashe idan
100% da walƙiya tsakanin 1% da 99%. cc Kunna tare da rufaffiyar lamba ko SSR a kunne. Idan umarni AO1, kunna tare da fitarwa kashitagda 100%,
kashe idan 0% da walƙiya tsakanin 1% da 99%. (Tsohon)

25 UAL1. Lokacin Valve 1 Bawul ɗin bawul ɗin buɗe / lokacin rufewa (darajar da masana'anta servomotor ta bayyana). Ba shi da inganci don bawul ɗin amsawa (potentiometer). 1…300 seconds. Tsohuwar: 60

26 mut1. Mafi ƙarancin lokacin buɗewa / rufewa 1

Mafi ƙarancin servo bawul buɗewa/lokacin rufewa.

0.01…3.00

secondi. Tsohuwar: 0.25 (250ms)

27 SvS1. Saturation Valve State 1
Yana zaɓar matsayin bawul 1 lokacin da aka fitar da kashi ɗayatage shine 100% PERc. Ana kunna bawul ɗin buɗaɗɗen ba da sanda na lokaci daidai da 5% na lokacin bawul (Tsoffin) Gyaran buɗaɗɗen bawul ɗin yana aiki koyaushe.

28 LPR1. Load Power Rating 1 Yana ƙayyade ikon da aka ƙididdige nauyin kaya (a cikin kW) wanda aka haɗa don sarrafa fitarwa 1, don ƙididdige ƙarfin da tsarin ke cinyewa. 0.0..1000.0 kW. Tsohuwar: 0.0 kW

29÷31

Adadin Ma'auni - Rukunin B1

Abubuwan da aka adana - Rukunin B1

GROUP C1 - CyCl - Zagaye
32 sp.fu. Ayyuka na Musamman Yana ba da damar ayyuka masu sauƙi na zafin jiki da kashi ɗaya na fitarwa na hannutage saitin. kashe. (An kashe) Babu aiki. (Tsohon)
32 - ATR264 - Jagoran mai amfani

Ita. mutum tH.ma.

(Thermoregulator) Kunna aikin thermoregulator. (Manual) Kunna yanayin jagora. (Thermoregulator da Manual) Yana ba da damar aikin thermoregulator mai sauƙi da aikin jagora.

33 HLd.f. Riƙe Aiki Yana Ba da damar aikin "Rike"; yana ba da damar dakatar da zagayowar ta amfani da maɓalli da kuma canza wurin saiti ta madannai. kashe. (An kashe) aikin “Riƙe” ya ƙare. (Default) kunna. (An kunna) aikin “riƙe” kunna.

34 cyau. Akwai Keɓaɓɓun Kewaya Yana saita adadin zagayowar da ake samu ga mai amfani. 1..15 Zagaye nr. Tsohuwar: 15

35 b.pr.c. Toshe Shirye-shiryen Yanar Gizo Yana saita adadin zagayowar da mai amfani ba zai iya tsarawa ba, don hana takamaiman ayyukan mashin ɗin ɓace saboda shirye-shiryen da ba daidai ba. Misali: saitin 3 yana toshe shirye-shiryen zagayowar 3 na farko. 1..15 Zagaye nr. Tsohuwar: 0

36 daga.st. An jinkirta farawa
Yana ba da damar jira na farko don jinkirin fara zagayowar. kashe. (An kashe) An kashe farkon jira. (Default) kunna. (An kunna) Jiran farko da mai amfani ya saita. Duba misali. 8.1.1

37 s.spu Fara Saiti
Yana ba da damar saiti na sake zagayowar don ba da garantin shirin gradient don tsagawar farko. kashe. (An kashe) an kashe wurin fara zagayowar. (Default) kunna. (An kunna) saita saita saiti na zagayawa ta mai amfani. en.at (An kunna yanayin yanayi) Kafaffen wurin fara saiti (25°C don zafin jiki)
na'urori masu auna firikwensin da 0 don na'urori masu mahimmanci).

38 wtse Lokacin Jiran Mataki Ƙarshe

Saita lokacin jira na ƙarshen mataki ko Tsari Tsari a hh:mm.

00:01. .24:00

Tsawon lokaci a hh:mm. Tsohuwar: 01:00

39 mGse Max. Tazarar Matakin Ƙarshen

Yana saita mafi girman karkata don kunna ƙarshen mataki jira. Lokacin saita-tsari

bambanci ya zama ƙasa da wannan siga, mai sarrafawa yana canzawa zuwa mataki na gaba ko da

ba tare da jiran lokacin da aka tsara a cikin siga 38 wtse ba

0

Jiran ƙarshen mataki ba a cire.

1..9999 [lambobi] (digiri. goma don na'urori masu auna zafin jiki). Tsohuwar: 5.0

40 MGPr. Keɓaɓɓen sigar da aka keɓe.

41 riqo. Zagayowar Katsewar farfadowa

Yana kunna aikin dawo da sake zagayowar da aka katse.

0

An kashe dawo da zagayowar

1

An kunna dawo da kewayawa tare da gradient ta atomatik. (Tsohon)

2..20000 [lambobi]. Saita farkawa (hawan hawan) gradient.

42 in.st. Jiha ta farko Yana zaɓar matsayin mai shirye-shirye a kunnawa.

Jagoran mai amfani - ATR264-33

Tsaida r.cyc1. r.cyc.2 r.cyc.3 r.cyc.4 r.cyc.5 r.La.cy r.ther.

Mai tsara shirye-shirye a STOP (Tsoffin) Zagaye na 1 yana farawa a kunna-kunna Zagaye No.2 yana farawa a kunna-saukar Na'urar No.3 yana farawa a kunna kewayawa Na'urar No.4 yana farawa a kunna-Sanarwar Zagaye No.5 yana farawa a kunnawa Zagaye na ƙarshe da aka kashe yana farawa a kunnawa A kunna-kan mai sarrafawa mai sauƙi yana farawa.

43 Adana Ma'auni - Rukunin C1 Abubuwan da aka keɓancewa - Rukunin C1

GROUP D1 - GAS - Gudanar da tanda Gas (ATR264-13ABC kawai)

44 GFS

Matakin Faɗuwar Gas

Yana bayyana aikin masu ƙonewa da servo-valves a cikin matakan ƙasa.

GFoff Masu ƙonewa sun kasance a kashe a cikin matakan ƙasa (Tsoffin)

GFS (Gas Falling Matakan) (GID). Tsarin zafi tare da mai ƙonewa da sarrafa fan don iskar gas

tanda. A cikin matakan faɗuwa masu ƙonewa suna aiki a yanayin ON/KASHE (servo koyaushe yana rufe).

Gfss (Gas Falling Steps Servovalve) (GIDS). Ka'idojin zafi tare da mai ƙonewa da sarrafa fan

don tanda gas. A cikin matakan faɗuwa, iskar gas kuma yana faruwa ta hanyar servovalve.

45 Wasa.t. Lokacin Washing Burner yana share lokacin. Yana bayyana lokaci tsakanin kunna ikon fan da kunna sarrafa mai ƙonawa 00:00..15:00 mm.ss Default: 01:00.

46 bu.st Burners Fara Lokacin Ƙona lokacin farawa. Yana bayyana lokacin tsakanin kunna ikon fan da kunna sarrafa mai ƙonewa. 00:00..15:00 mm.ss Tsohuwar: 01:00.

47 t.OF.b. Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa) A gefe guda, idan kuna son ware irin wannan nau'in daidaitawa zai isa don saita shi ƙasa da ƙananan iyaka (par. 21 LLS1). -20..+1 [digit] (digiri don firikwensin zafin jiki). Default -9999.

48 tsob Ƙaddamar Kashe Masu Burners a kashe bakin kofa. Yana bayyana sabani a sama da wurin saiti, bayan abin da ake kashe masu ƙonewa. 0..200 [lambobi](digiri don na'urori masu auna zafin jiki). Default: 30

49 b. HY Burners Hysteresis Yana Ma'anar Matsala don sarrafa ƙonawa. -999..+999 [digit] (digiri.goma don firikwensin zafin jiki). Tsohuwar: 5.0

50 tsof Kashe Masoya Kashe Ƙofar Masoya. Yana bayyana sabani da ke ƙasa da wurin saiti, bayan abin da ake kashe magoya baya, a cikin matakan ƙasa. A cikin aikin GFS (GID), a wannan bakin kofa maimakon kashe magoya baya, ana kunna masu ƙonewa. Ana kashe masu ƙone wuta lokacin da aka wuce wurin saitin umarni. 0..200 [lambobi](digiri don na'urori masu auna zafin jiki). Default: 10

51÷52

Adadin Ma'auni - Rukunin D1

Abubuwan da aka adana - Rukunin D1

34 - ATR264 - Jagoran mai amfani

GROUP E1 – reG1. - Mai sarrafa kansa da PID 1

53 tun1. Tune 1

Zaɓi nau'in daidaitawa ta atomatik.

dis.

An kashe (Tsohon)

atomatik. (PID tare da lissafin siga ta atomatik)

Mutum Manual (PID tare da lissafin siga da aka ƙaddamar daga maɓalli ko shigarwar dijital)

sau ɗaya sau ɗaya (PID tare da lissafin siga sau ɗaya kawai a kunnawa)

54 sdt1. Tune Maɓallin Saiti 1 Yana zaɓar karkacewa daga wurin saitin umarni, don maƙallan da aka yi amfani da shi ta hanyar kunnawa, don lissafin sigogin PID. 0..9999 [lambobi] (digiri. goma don na'urori masu auna zafin jiki). Tsohuwar: 30.0

55 shafi na 1. Rarraba Band 1

Madaidaicin band. Tsarin rashin aiki a cikin raka'a (misali idan zazzabi a °C)

0

ON/KASHE don samun damar zuwa 0.0 (Default.)

1..9999 [lambobi] (digiri. goma don na'urori masu auna zafin jiki).

56 t.i1.

Lokacin Hadaka 1

Lokacin hadewa. Tsari inertia a cikin daƙiƙa.goma

0

Naƙasassun haɗin kai (Tsoffin)

0.0. .999.9 secondi.decimi

57 t.d1. Lokacin Haihuwa 1

Lokacin fitarwa. Yawancin lokaci ¼ na lokaci mai mahimmanci

0

Naƙasasshe na asali (Tsoffin)

0.0. .999.9 secondi.decimi

58 d.b1. Dead Band Dead band dangane da PID na tsari 1. 0..10000 [lambobi] (digiri. goma don firikwensin zafin jiki) (Tsoffin: 0.0)

59 pbc1. Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙaddamarwa 1 ya yi zai kasance a tsakiya a kan madaidaicin ko a'a. A cikin aikin madauki biyu (zafi/sanyi) koyaushe yana kashewa (ba a tsakiya ba). da Saba. An kashe Ƙungiya a ƙasa (zafi) ko sama (sanyi) (Tsoho) Enab. Band a tsakiya

60 yaw1. Kashe Sama da Saiti 1 A cikin aikin PID yana ba da damar kashewa na fitarwar sarrafawa 1, lokacin da wani ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙira ya wuce (setpoint + Par.61 odt1. ) diSab. An kashe (Tsoffin) Enab. An kunna

61 odt1. Kashe ƙasashen karkacewa 1 Kafa karkacewa daga saitin umarnin 1, don lissafin da ke gaban madafan kai tsaye ga "aiki. -1 [Digites] (tsoho: 9999)

62 t.c1. Lokacin Zagaye 1 Lokacin zagayowar (10″/15″ don PID akan contactor, 1” don PID akan SSR) Don bawuloli masu sarrafa lokaci duba siga 25 vAL.1. 1..300 secondi. Default: 10.

63 ku.f1. Ruwan sanyaya 1 Yana bayyana nau'in ruwan sanyaya.

Jagoran mai amfani - ATR264-35

iska

Air (Tsohon)

mai

Mai

H2o

Ruwa

64 pbm1. Matsakaicin Maɗaukaki Mai Raɗaɗi 1 Madaidaicin band mai yawa 1.00 .. 5.00 moltiplicatore (Tsoffin 1.00)

65 db1. Matattu/Matattu Band 1

Matattu / Matattu band.

-20.0 .. 50.0 Kashi

(Tsoho 0.0)

66ct1. Lokacin Zagayowar Kwanciyar Hankali 1 Lokacin zagayowar don fitarwar firji. 1..300 Secondi (Default 10)

67 LLp1. Ƙasashen Ƙimar Fitar da Ƙimartage 1 Yana Zaɓi mafi ƙarancin ƙima don kashi na fitarwa na sarrafawatage. 0..100 Kashi (Tsoffin 0)

Farashin 68ULP1. Kashi na Fitowar Ƙarfin Ƙarfitage 1 Yana zaɓar matsakaicin ƙima don kashi ɗaya na kayan sarrafawatage. 0..100 Kashi (Tsoffin 100)

69mgt1. Max Gap Tune 1

Yana saita mafi girman karkacewar tsari-saitin saiti fiye da abin da sautin atomatik ke sake ƙirgawa

PID sigogi

1 ... 500

[lambobi] (digiri.goma don na'urori masu auna zafin jiki) (Default 1.0)

70 mn.p1. Maɗaukakin Maɗaukakin Maɗaukakin Maɗaukaki 1 Yana zaɓar mafi ƙarancin madaidaicin ƙimar bandwidth wanda za'a iya saita ta hanyar kunnawa ta atomatik. 0

71 ma.p1. Matsakaicin Matsakaicin Maɗaukaki 1 Yana Zaɓi matsakaicin madaidaicin ƙimar bandwidth wanda za'a iya saita ta ta atomatik tune 0 .. 9999 [lambobi] (digiri. goma na na'urori masu auna zafin jiki) (Tsoffin 50.0)

72mn.i1. Mafi qarancin lokacin haɗin kai 1 Yana zaɓar mafi ƙarancin ƙimar lokacin haɗin kai wanda za'a iya saita ta ta atomatik. 0 .. 999.9 secondi (Tsoffin 10.0)

73 d.ca1. Ƙididdigar Ƙirar 1
Yana ƙayyade ko yayin daidaitawa ta atomatik, za'a ƙididdige lokacin tuƙi ko a bar shi a sifili. Ta atomatik Abin da aka samo asali kawai ana tilasta shi zuwa sifili idan iko shine nau'in bawul; a duk sauran lokuta shi ne
ana ƙididdige su ta hanyar daidaitawa ta atomatik.(Tsoffin) sifili A koyaushe ana tilasta abin da aka samu zuwa sifili. kalc. Kullum ana ƙididdige abin da aka samu ta hanyar daidaitawa ta atomatik.

74 ocL1. Matsayin Sarrafa overshoot 1 Ayyukan sarrafa overshoot yana hana wannan lokacin da aka kunna kayan aiki ko lokacin da aka canza saiti. Saita ƙima da ƙasa da ƙasa na iya haifar da wuce gona da iri ba ta cika cikawa ba, yayin da tare da ƙima mai girma tsari na iya isa wurin saiti a hankali. kashe. Naƙasassun (Tsoffin) Lev. Mataki na 1…..
Lev1. 0 Darasi na 10
36 - ATR264 - Jagoran mai amfani

75÷76

Ma'auni na Ajiye - Rukunin E1

Abubuwan da aka adana - Rukunin E1.

GROUP F1 - AL. 1- Alamar 1

77 AL1. F. Ƙararrawa 1 Aiki

Ƙararrawa 1 zaɓi.

kashe. An kashe (Tsoffin)

ab.up.a. Cikakken magana ga tsari, mai aiki a sama.

ab.Lo.a. Cikakken magana ga tsari, mai aiki a ƙasa.

band. Ƙararrawar Band (madaidaicin umarni ± ƙararrawar ƙararrawa).

a.bKuma Ƙararrawar Asymmetrical (madaidaicin umarni + ƙararrawa saitin da umarni

setpoint - Ƙararrawa saitin 1 L).

up.dev Ƙararrawa a cikin babban karkata (madaidaicin umarni + karkata).

Lo.dev Ƙararrawa a cikin ƙananan karkatacciyar hanya (madaidaicin umarni + karkacewa).

ab.cua Absolute ana magana da shi zuwa saiti, mai aiki a sama.

ab.cLa Absolute ana magana ne akan saiti, mai aiki a ƙasa.

sanyi Cold actuator fitarwa yayin aikin madauki biyu ..

Prb.er. Kuskuren bincike. Ƙararrawa yana aiki idan akwai karyewar firikwensin

run.wt Matsayin ƙararrawa, Yana aiki yayin riƙe farko.

Gudu

Ƙararrawar yanayi, Yana aiki yayin RUN/START.

Gudu.Op. Ƙararrawar matsayi, Mai aiki idan ɗaya daga cikin abubuwan shigar dijital yana aiki kuma an saita don buɗewa.

karshen.cy. (Ƙarshen Ƙararrawa). Mai aiki a ƙarshen zagayowar.

aors (Fitowar Taimako mai alaƙa da Mataki). ON ko A kashe akan kowane mataki.

aorm (Auxiliary Output Rising Maintenance). Fitarwa na taimako yana aiki akan tashi da

kiyaye matakai.

zafi. (Faɗuwar Fitar Taimako). Fitowar taimako tana aiki akan faɗuwar hutu.

kuna (Burners). Fitarwa mai ƙonewa don aikin iskar gas.

fans (Fans). Fitar da magoya baya don aikin gas.

HbA Heater Break Ƙararrawa da Ƙararrawar Ƙarfafawa

di 1 Digital Input 1. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 1 ke aiki

di 2 Digital Input 2. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 2 ke aiki

REM.

Nisa. Ana kunna ƙararrawa ta kalmar 1243

78 A1. .Pr. Keɓaɓɓen sigar da aka keɓe.

79 AIrc Tsayayyen Siga.
80 a1 ku. .so Ƙararrawa 1 Fitar da Jiha 1 Fitar lamba Ƙararrawa XNUMX da nau'in shiga tsakani. ba St. (NO Start) Norm. bude, aiki daga farawa (Default) nc St. (NC Start) Norm. rufe, aiki daga farko ba tH. (NO ƙofa) yana aiki lokacin da aka kai ƙararrawa nc th. (NC Threshold) yana aiki lokacin da aka kai ƙararrawa
81 A1. .ot Tsayayyen siga.
82 A1. .Hi. Ƙararrawa 1 Babban Saiti na Ƙararrawa 1 -9999..+30000 [lambobi] (digiri don firikwensin zafin jiki). Default 0.
83 A1. .Lo. Ƙararrawa 1 Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙararrawa na Ƙararrawa 1 (kawai don par.77 Al.1.F. = A.band.) -9999..+30000 (digiri) (digiri don firikwensin zafin jiki). Default 0.

Jagoran mai amfani - ATR264-37

84 a1 ku. .HAYARWA 1 Hysteresise saita hysteres don ƙararrawa 1. -9999 .. + 9999 [Digites.tenths don na'urorin zazzabi). Tsohuwar: 0.5

85 a1 ku. .re. Ƙararrawa 1 Sake saitin lamba nau'in sake saitin ƙararrawa 4 A. rEs. Sake saitin atomatik (Tsoffin) M. reEs. Sake saitin hannu (sake saitin hannu tare da maɓalli ko daga shigarwar dijital) M.rEs.S. An adana sake saitin da hannu (yana kiyaye matsayin fitarwa ko da bayan gazawar wutar lantarki)

86 a1 ku. .se Ƙararrawa 1 Kuskuren Jiha

Halin lamba don fitowar ƙararrawa 1 a yayin da kuskure ya faru.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe. (Tsohon)

Kashe fitarwa na Dijital. (Tsohon)

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

87 a1 ku. .ss Ƙararrawa 1 Tasha Jiha

Matsayin fitarwa na Ƙararrawa 1 tare da mai sarrafawa a tsayawa.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

actv.A. Ƙararrawa Yana Aiki idan an zaɓi ƙararrawar ƙararrawa (Tsoffin)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe.

Kashe fitarwa na Dijital.

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

88 a1 ku. .Ld. Ƙararrawa 1 Led

Yana bayyana yanayin ON LED A1 a madaidaicin lamba.

oc

Kunna tare da buɗe lamba ko YI a kashe.

cc

Kunna tare da rufe lamba ko YI. (Tsohon)

89 a1 ku. .sc Ƙararrawa 1 Yanayin Jiha Yana Ma'anar nau'in aikin ƙararrawa akan zagayowar yanzu. ba.ac. Babu wani aiki akan sake zagayowar. Yana kunna fitarwa kawai mai alaƙa da Ƙararrawa. (Tsoho) e.cY.s. (Siginar Ƙarshen Zagaye). Ƙarshen zagayowar (STOP) tare da siginar gani. Yana canza fitarwa dangane da ƙararrawa da alamar da aka saita daidai. 91 A.1.Lb. walƙiya akan nuni har sai an danna maɓallin

90 a1 ku. .de. Ƙararrawa 1 Jinkirta Ƙararrawa 1 jinkiri -60:00..60:00 mm:ss Tsoffin: 00:00. Ƙimar mara kyau: jinkiri lokacin fita cikin yanayin ƙararrawa. Kyakkyawan ƙima: jinkiri lokacin shigar da halin ƙararrawa.

91 A1. .Lb. Ƙararrawa 1 Label Yana saita saƙon da za a nuna lokacin da Ƙararrawa 1 ya kunna. kashe. Naƙasassun (Tsoffin) Lb. 01 Saƙo na 1 (Duba tebur sakin layi na 16.1)…
Lb. 19 Saƙo 19 (Duba tebur sakin layi na 16.1) mai amfani.l. Saƙon da aka keɓance (mai amfani zai iya canzawa ta hanyar App ko ta modbus)

92÷96

Ma'auni na Ajiye - Rukunin F1

Abubuwan da aka adana - Rukunin F1.

38 - ATR264 - Jagoran mai amfani

GROUP F2 - Al. 2- Alamar 2

97 AL.2F. Ƙararrawa 2 Aiki

Ƙararrawa 2 zaɓi.

kashe. An kashe (Tsoffin)

ab.up.a. Cikakken magana zuwa tsari, mai aiki a sama

ab.Lo.a. Cikakken magana ga tsari, mai aiki a ƙasa

band. Ƙararrawar Band (madaidaicin umarni ± wurin ƙararrawa)

a.bAnd Asymmetrical band ƙararrawa (umarni saitin + ƙararrawa saitin da umarnin saitin

- Matsayin ƙararrawa 1 L)

up.dev Ƙararrawa a cikin babban karkata (madaidaicin umarni + karkata)

Lo.dev Ƙararrawa a cikin ƙananan karkata (madaidaicin umarni - karkata)

ab.c.u.a. Absolute referred to setpoint, active above

ab.c.L.a. Absolute referred to setpoint, active below

cool Actuator output for cold during double loop operation.

Prb.er. Probe error. Alarm active in case of sensor failure.

run.wt Matsayin ƙararrawa, Yana aiki yayin riƙe farko.

Gudu

Ƙararrawar yanayi, Yana aiki yayin RUN/START.

Gudu.Op. Ƙararrawar matsayi, Mai aiki idan ɗaya daga cikin abubuwan shigar dijital yana aiki kuma an saita don buɗewa.

karshen.cy. (Ƙarshen Ƙararrawa). Mai aiki a ƙarshen zagayowar.

a.o.r.s. (Auxiliary Output Related to the Step) ON or Off on each step.

aorm (Auxiliary Output Rising Maintenance). Fitarwa na taimako yana aiki akan tashi da

kiyaye matakai.

zafi. (Faɗuwar Fitar Taimako). Fitowar taimako tana aiki akan faɗuwar hutu.

kuna (Burners). Fitarwa mai ƙonewa don aikin iskar gas.

fans (Fans). Fitar da magoya baya don aikin gas.

HbA Heater Break Ƙararrawa da Ƙararrawar Ƙarfafawa

di 1 Digital Input 1. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 1 ke aiki

di 2 Digital Input 2. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 2 ke aiki

REM.

Nisa. Ana kunna ƙararrawa ta kalmar 1244

98 A.2.Pr. Reserved Reserved parameter.

99 A.2.r.c. Reserved Reserved parameter.
100 a.2.s.o. Alarm 2 State Output Contact output Alarm 2 and intervention type. n.o. St. (N.O. Start) Norm. open, operating from start (Default) n.c. St. (N.C. Start) Norm. closed, operating from start n.o. tH. (N.O. Threshold) operating when Alarm is reached n.c. tH. (N.C. Threshold) operating when Alarm is reached

101 A.2.o.t. Reserved Reserved parameter.
102 A.2.Hi. Alarm 2 Setpoint High Alarm 2 setpoint -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.
103 A.2.Lo. Alarm 2 Setpoint Low Lower setpoint of Alarm 2 (only for par.97 Al.2.F. = A.band.) -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.
104 a.2.HY Alarm 2 Hysteresis Set Hysteresis for Alarm 2. -9999..+9999 [digit] (degrees.tenths for temperature sensors). Default: 0.5

Jagoran mai amfani - ATR264-39

105 a.2.re. Alarm 2 Reset
Contact reset type of Alarm 2 A. rEs. Automatic reset (Default) M. rEs. Manual reset (manual resetby keyboard or by digital input) M.rEs.S. Manual reset stored (maintains output status even after power failure)

106 a.2.s.e. Alarm 2 State Error

Halin lamba don fitowar ƙararrawa 2 a yayin da kuskure ya faru.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe. (Tsohon)

Kashe fitarwa na Dijital. (Tsohon)

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

107 a.2.s.s. Alarm 2 State Stop

Status of Alarm 2 output with controller in STOP.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

actv.A. Alarm Active if auxiliary alarm selected (Default)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe.

Kashe fitarwa na Dijital.

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

108 a.2.Ld. Alarm 2 Led

Defines the ON state of LED A2 at the corresponding output

oc

On with open contact or DO off or AO deactivated.

cc

On with closed contact or DO on or AO activated (Default)

109 a.2.s.c. Alarm 2 State Cycle Defines the type of action of the Alarm on the current cycle. no.ac. No action on the cycle. Switches only the output related to the Alarm. (Default) e.cY.s. (End Cycle Signal). End of cycle (STOP) with visual signal. Switches the output relating to the Alarm and the label set in parameter 111 A.2.Lb.flashes on the display until the key START/STOP is pressed.

110 a.2.de. Alarm 2 Delay Alarm 2 delay. -60:00..60:00 mm:ss Default: 00:00. Negative value: delay when exiting the Alarm state. Positive value: delay when entering Alarm status.

111 A.2.Lb. Alarm 2 Label Set the message to be displayed when alarm 2 is triggered. disab. Disabled (Default) Lb. 01 Message 1 (See table par. 16.1) …
Lb. 19 Saƙo 19 (Duba tebur sakin layi na 16.1) mai amfani.l. Saƙon da aka keɓance (mai amfani zai iya canzawa ta hanyar App ko ta modbus)

112÷116

Ma'auni na Ajiye - Rukunin F2

Abubuwan da aka adana - Rukunin F2.

GROUP F3 - Al. 3- Alamar 3
117 AL.3.F. Alarm 3 Function disab. Disabled (Default) ab.up.a. Absolute referred to process, active above ab.Lo.a. Absolute referred to process, active below band. Band Alarm (command setpoint ± Alarm setpoint) a.bAnd Asymmetrical band alarm(command setpoint + Alarm setpoint and command setpoint
40 - ATR264 - Jagoran mai amfani

- Matsayin ƙararrawa 1 L)

up.dev Ƙararrawa a cikin babban karkata (madaidaicin umarni + karkata)

Lo.dev Ƙararrawa a cikin ƙananan karkata (madaidaicin umarni - karkata)

ab.c.u.a. Absolute referred to setpoint, active above

ab.c.L.a. Absolute referred to setpoint, active below

cool Actuator output for cold during double loop operation.

Prb.er. Probe error. Allarme attivo in caso di rottura del sensore.

run.wt Matsayin ƙararrawa, Yana aiki yayin riƙe farko.

Gudu

Ƙararrawar yanayi, Yana aiki yayin RUN/START.

Gudu.Op. Ƙararrawar matsayi, Mai aiki idan ɗaya daga cikin abubuwan shigar dijital yana aiki kuma an saita don buɗewa.

karshen.cy. (Ƙarshen Ƙararrawa). Mai aiki a ƙarshen zagayowar.

aors (Fitowar Taimako mai alaƙa da Mataki). ON ko A kashe akan kowane mataki.

aorm (Auxiliary Output Rising Maintenance). Fitarwa na taimako yana aiki akan tashi da

kiyaye matakai.

zafi. (Faɗuwar Fitar Taimako). Fitowar taimako tana aiki akan faɗuwar hutu.

kuna (Burners). Fitarwa mai ƙonewa don aikin iskar gas.

fans (Fans). Fitar da magoya baya don aikin gas.

H.b.A. Heater Break Alarm e Overcurrent Alarm

di 1 Digital Input 1. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 1 ke aiki

di 2 Digital Input 2. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 2 ke aiki

REM.

Nisa. Ana kunna ƙararrawa ta kalmar 1245

118 A.3.Pr. Reserved Reserved parameter.
119 A.3.r.c. Reserved Reserved parameter.
120 a.3.s.o. Alarm 3 State Output Contact output Alarm 3 and intervention type. n.o. St. (N.O. Start) Norm. open, operating from start (Default) n.c. St. (N.C. Start) Norm. closed, operating from start n.o. tH. (N.O. Threshold) operating when Alarm is reached n.c. tH. (N.C. Threshold) operating when Alarm is reached
121 A.3.o.t. Alarm 3 Output type Defines the type if alarm 3 is analogue. 0.10 V Output 0-10 V (Default) 4.20mA Output 4-20 mA 10.0 V Output 10-0 V 20.4mA Output 20-4 mA
122 A.3.Hi. Alarm 3 Setpoint High Alarm 3 setpoint -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.
123 A.2.Lo. Alarm 3 Setpoint Low Lower setpoint of Alarm 3 (only for par.117 Al.3.F. = A.band.) -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.

124 a.3.Hy. Alarm 3 Hysteresis Set Hysteresis for Alarm 2. -9999..+9999 [digit] (degrees.tenths for temperature sensors). Default: 0.5

125 a.3.re. Alarm 3 Reset Contact reset type of Alarm 3 A. rEs. Automatic reset (Default)

Jagoran mai amfani - ATR264-41

M. rEs. Manual reset (manual resetby keyboard or by digital input) M.rEs.S. Manual reset stored (maintains output status even after power failure)

126 A.3.S.e. Alarm 3 State Error

Halin lamba don fitowar ƙararrawa 3 a yayin da kuskure ya faru.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe. (Tsohon)

Kashe fitarwa na Dijital. (Tsohon)

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

If Alarm output is analogue 0-10V

OV

Output 0 V. (Default)

10 V Output 10 V.

If Alarm output is analogue 4-20mA 4 mA Output 4 mA. (Default) 2O mA Output 20mA.

127 A.3.S.S. Alarm 3 State Stop

Status of Alarm 3 output with controller in STOP.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

actv.a. Active alarm (Default)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe.

Kashe fitarwa na Dijital.

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

If Alarm output is analogue 0-10V

actv.a. Active alarm (Default)

OV

Output 0 V.

10 V Output 10 V.

If Alarm output is analogue 4-20mA
4 mA Output 4 mA. 2O mA Output 20mA.

128 A.2.Ld. Alarm 3 Led

Defines the ON state of LED A3 at the corresponding output

oc

On with open contact or DO off or AO deactivated.

cc

On with closed contact or DO on or AO activated (Default)

129 a.3.s.c. Alarm 3 State Cycle Defines the type of action of the Alarm on the current cycle. no.ac. No action on the cycle. Switches only the output related to the Alarm. (Default) e.cY.s. (End Cycle Signal). End of cycle (STOP) with visual signal. Switches the output relating to the Alarm and the label set in parameter 131 A.3.Lb.flashes on the display until the key START/STOP is pressed.

130 a.3.de. Alarm 3 Delay Alarm 3 delay. -60:00..60:00 mm:ss. Default: 00:00 Negative value: delay when exiting the Alarm state. Positive value: delay when entering Alarm status.

131 A.3.Lb. Alarm 3 Label Set the message to be displayed when the alarm 3 is triggered. disab. Disabled (Default) Lb. 01 Message 1 (See table par. 16.1) …
Lb. 19 Saƙo 19 (Duba tebur sakin layi na 16.1) mai amfani.l. Saƙon da aka keɓance (mai amfani zai iya canzawa ta hanyar App ko ta modbus)

132÷136

Ma'auni na Ajiye - Rukunin E3

Abubuwan da aka adana - Rukunin E3.

42 - ATR264 - Jagoran mai amfani

GROUP F4 - Al. 4- Alamar 4

137 AL.4.F. Alarm 4 Function

kashe. An kashe (Tsoffin)

ab.up.a. Cikakken magana zuwa tsari, mai aiki a sama

ab.Lo.a. Cikakken magana ga tsari, mai aiki a ƙasa

band. Ƙararrawar Band (madaidaicin umarni ± wurin ƙararrawa)

a.bAnd Asymmetrical band ƙararrawa (umarni saitin + ƙararrawa saitin da umarnin saitin

- Matsayin ƙararrawa 1 L)

up.dev Ƙararrawa a cikin babban karkata (madaidaicin umarni + karkata)

Lo.dev Ƙararrawa a cikin ƙananan karkata (madaidaicin umarni - karkata)

ab.c.u.a. Absolute referred to setpoint, active above

ab.c.L.a. Absolute referred to setpoint, active below

cool Actuator output for cold during double loop operation.

Prb.er. Probe error. Alarm active in case of sensor failure.

run.wt Matsayin ƙararrawa, Yana aiki yayin riƙe farko.

Gudu

Ƙararrawar yanayi, Yana aiki yayin RUN/START.

Gudu.Op. Ƙararrawar matsayi, Mai aiki idan ɗaya daga cikin abubuwan shigar dijital yana aiki kuma an saita don buɗewa.

karshen.cy. (Ƙarshen Ƙararrawa). Mai aiki a ƙarshen zagayowar.

aors (Fitowar Taimako mai alaƙa da Mataki). ON ko A kashe akan kowane mataki.

aorm (Auxiliary Output Rising Maintenance). Fitarwa na taimako yana aiki akan tashi da

kiyaye matakai.

zafi. (Faɗuwar Fitar Taimako). Fitowar taimako tana aiki akan faɗuwar hutu.

kuna (Burners). Fitarwa mai ƙonewa don aikin iskar gas.

fans (Fans). Fitar da magoya baya don aikin gas.

HbA Heater Break Ƙararrawa da Ƙararrawar Ƙarfafawa

di 1 Digital Input 1. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 1 ke aiki

di 2 Digital Input 2. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 2 ke aiki

REM.

Nisa. Ana kunna ƙararrawa ta kalmar 1246

138 A.4.Pr. Reserved Reserved parameter.

139 A.4. r. c. Reserved Reserved parameter.

140 a.4.s.o. Alarm 4 State Output Contact output Alarm 4 and intervention type. n.o. St. (N.O. Start) Norm. open, operating from start (Default) n.c. St. (N.C. Start) Norm. closed, operating from start n.o. tH. (N.O. Threshold) operating when Alarm is reached n.c. tH. (N.C. Threshold) operating when Alarm is reached
141 A.4. o. t. Alarm 4 Output type Defines the type if alarm 4 is analogue. 0.10 V Output 0-10 V (Default) 4.20mA Output 4-20 mA 10.0 V Output 10-0 V 20.4mA Output 20-4 mA

142 A.4.Hi. Alarm 4 Setpoint High Alarm 4 setpoint -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.
143 A.4.Lo. Alarm 4 Setpoint Low Setpoint inferiore di allarme 4 (solo per par.137 Al.4.F. = A.band.) -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.

Jagoran mai amfani - ATR264-43

144 a.3.Hy. Alarm 4 Hysteresis Set Hysteresis for Alarm 4. -9999..+9999 [digit] (degrees.tenths for temperature sensors). Default: 0.5

145 a.4.re. Alarm 4 Reset
Contact reset type of Alarm 4 A. rEs. Automatic reset (Default) M. rEs. Manual reset (manual reset by keyboard or by digital input) M.rEs.S. Manual reset stored (maintains output status even after power failure)

146 A.4.S.e. Alarm 4 State Error

Alarm 4 output status in the event of an error.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe. (Tsohon)

Kashe fitarwa na Dijital. (Tsohon)

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

If Alarm output is analogue 0-10V

OV

Outptut 0 V. (Default)

10 V Outptut 10 V.

If Alarm output is analogue 4-20mA 4 mA Outptut 4 mA. (Default) 2O mA Outptut 20mA.

147 A.4.S.S. Alarm 4 State Stop

Alarm 4 output status with controller in STOP.

Idan fitarwar ƙararrawa ita ce relay

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

actv.a. Active alarm (Default)

Buɗe Tuntuɓi Buɗe.

Kashe fitarwa na Dijital.

Rufe Tuntuɓi ya rufe.

On

Fitowar dijital a kunne.

If Alarm output is analogue 0-10V

actv.a. Active alarm (Default)

OV

Outptut 0 V.

10 V Outptut 10 V.

If Alarm output is analogue 4-20mA
4 mA Outptut 4 mA. 2O mA Outptut 20mA.

148 A.4.Ld. Reserved Reserved parameter.
149 a.4.s.c. Alarm 4 State Cycle Defines the type of action of the Alarm on the current cycle. no.ac. No action on the cycle. Switches only the output related to the Alarm. (Default) e.cY.s. (End Cycle Signal). End of cycle (STOP) with visual signal. Switches the output relating to the Alarm and the label set in parameter151 A.4.Lb .flashes on the display until the key START / STOP is pressed.
150 a.4.de. Alarm 4 Delay Alarm 4 delay. -60:00..60:00 mm:ss. Default: 00:00 Negative value: delay when exiting the Alarm state. Positive value: delay when entering Alarm status.
151 A.4.Lb. Alarm 4 Label Set the message to be displayed when Alarm 4 is triggered. disab. Disabled (Default) Lb. 01 Message 1 (See table par. 16.1) … Lb. 19 Message 19 (See table par. 16.1) user.l. Customised message (modifiable by the user through the App or via modbus)
44 - ATR264 - Jagoran mai amfani

152÷156

Ma'auni na Ajiye - Rukunin F4

Abubuwan da aka adana - Rukunin F4.

GROUP F5 – Al. 5 – Alarm 5 (ATR264-13ABC only)

157 AL.5.F. Alarm 5 Function

kashe. An kashe (Tsoffin)

ab.up.a. Cikakken magana zuwa tsari, mai aiki a sama

ab.Lo.a. Cikakken magana ga tsari, mai aiki a ƙasa

band. Ƙararrawar Band (madaidaicin umarni ± wurin ƙararrawa)

a.bAnd Asymmetrical band alarm (command setpoint + Alarm setpoint and command

setpoint – Alarm setpoint 1 L)

up.dev Ƙararrawa a cikin babban karkata (madaidaicin umarni + karkata)

Lo.dev Ƙararrawa a cikin ƙananan karkata (madaidaicin umarni - karkata)

ab.c.u.a. Absolute referred to setpoint, active above

ab.c.L.a. Absolute referred to setpoint, active below

cool Actuator output for cold during double loop operation

Prb.er. Probe error. Alarm active in case of sensor failure.

run.wt Matsayin ƙararrawa, Yana aiki yayin riƙe farko.

Gudu

Ƙararrawar yanayi, Yana aiki yayin RUN/START.

Gudu.Op. Ƙararrawar matsayi, Mai aiki idan ɗaya daga cikin abubuwan shigar dijital yana aiki kuma an saita don buɗewa.

karshen.cy. (Ƙarshen Ƙararrawa). Mai aiki a ƙarshen zagayowar.

aors (Fitowar Taimako mai alaƙa da Mataki). ON ko A kashe akan kowane mataki.

aorm (Auxiliary Output Rising Maintenance). Fitarwa na taimako yana aiki akan tashi da

kiyaye matakai.

zafi. (Faɗuwar Fitar Taimako). Fitowar taimako tana aiki akan faɗuwar hutu.

kuna (Burners). Fitarwa mai ƙonewa don aikin iskar gas.

fans (Fans). Fitar da magoya baya don aikin gas.

HbA Heater Break Ƙararrawa da Ƙararrawar Ƙarfafawa

di 1 Digital Input 1. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 1 ke aiki

di 2 Digital Input 2. Yana aiki lokacin da shigarwar dijital 2 ke aiki

REM.

Nisa. Ana kunna ƙararrawa ta kalmar 1247

158 A.5.Pr. Reserved Reserved parameter.

159 A.5. r. c. Reserved Reserved parameter.

160 A.5.5.o. Alarm 5 State Output
Contact output Alarm 5 and intervention type. n.o. St. (N.O. Start) Norm. open, operating from start (Default) n.c. St. (N.C. Start) Norm. closed, operating from start n.o. tH. (N.O. Threshold) operating when Alarm is reached n.c. tH. (N.C. Threshold) operating when Alarm is reached

161 A.5. o. t. Alarm 5 Output type
Defines the type if alarm 5 is analogue. 0.10 V Output 0-10 V (Default) 4.20mA Output 4-20 mA 10.0 V Output 10-0 V 20.4mA Output 20-4 mA

162 A.5.Hi. Alarm 5 Setpoint High Alarm 5 setpoint -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.

Jagoran mai amfani - ATR264-45

163 A.5.Lo. Alarm 5 Setpoint Low Lower setpoint of Alarm 5 (only for par.157 Al.5.F. = A.band.) -9999..+30000 [digit] (degrees for temperature sensors). Default 0.

164 a.5.Hy. Alarm 5 Hysteresis Set Hysteresis for Alarm 5. -9999..+9999 [digit] (degrees.tenths for temperature sensors). Default: 0.5

165 a.5.re. Alarm 5 Reset
Contact reset type of Alarm 5 A. rEs. Automatic reset (Default) M. rEs. Manual reset (manual reset by keyboard or by digital input) M.rEs.S. Manual reset stored (maintains output status even after power failure)

166 A.5.S.e. Alarm 5 State Error

Alarm 5 output status in the event of an error.

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

Kashe fitarwa na Dijital. (Tsohon)

On

Fitowar dijital a kunne.

If Alarm output is analogue 0-10V

OV

Output 0 V. (Default)

10 V Output 10 V.

If Alarm output is analogue 4-20mA 4 mA Output 4 mA. (Default) 2O mA Output 20mA.

167 A.5.S.S. Alarm 5 State Stop

Alarm 5 output status with controller in STOP.

Idan fitarwar ƙararrawa ta dijital ce (SSR)

actv.a. Active alarm (Default)

Kashe fitarwa na Dijital.

On

Fitowar dijital a kunne.

If Alarm output is analogue 0-10V

actv.a. Active alarm (Default)

OV

Output 0 V.

10 V Output 10 V.

If Alarm output is analogue 4-20mA
4 mA Output 4 mA. 2O mA Output 20mA.

168 A.5.Ld. Alarm 5 Led Reserved parameter.
169 a.5.s.c. Alarm 5 State Cycle Defines the type of action of the Alarm on the current cycle. no.ac. No action on the cycle. Switches only the output related to the Alarm. (Default) e.cY.s. (End Cycle Signal). TEnd of cycle (STOP) with visual signal. Switches the output relating to the Alarm and the label set in parameter 171 A.5.Lb. flashes on the display until the key START/STOP is pressed.

170 a.5.de. Alarm 5 Delay Alarm 5 delay. -60:00..60:00 mm:ss . Default: 00:00 Negative value: delay when exiting the Alarm state. Positive value: delay when entering Alarm status.
171 A.5.Lb. Alarm 5 Label Set the message to be displayed when Alarm 5 is triggered. disab. Disabled (Default) Lb. 01 Message 1 (See table par. 16.1) …
46 - ATR264 - Jagoran mai amfani

Lb. 19 Saƙo 19 (Duba tebur sakin layi na 16.1) mai amfani.l. Saƙon da aka keɓance (mai amfani zai iya canzawa ta hanyar App ko ta modbus)

172÷176

Ma'auni na Ajiye - Rukunin F5

Abubuwan da aka adana - Rukunin F5.

GROUP G1 – di. 1 – Digital input 1
177 d.i1. .F. Digital Input 1 Function Operation for digital input. disab. Disabled (Default) open Temporary control block input (cycle paused, open 1 p. 47 text on display and control output switched off) emrG. (Emergency) Emergency input: device stop. Display emrG. 1 p. 47 until START/STOP key is pressed. act.ty. Action type. “cold” setting if DI active, otherwise “hot” setting r. kwh Reset kWh. Resets the value of energy consumed by the system to zero A.i.0 Reset AI. Resets the value of parameter AI to zero. (see par. 179 d.1. pr. ) M. reS. Manual reset. Resets outputs if set to manual reset. Lo.cfG. Blocks access to configuration and setpoint changes Hold With active input, pauses cycle with setpoint modifiable by keypad display Pause. 1p.47 r.cY1. (Run Cycle 1) RUN input as long as active: cycle1 r.cY.2 (Run Cycle 2) RUN input as long as active: cycle2 r.cY.3 (Run Cycle 3) RUN input as long as active: cycle3 r.cY.4 (Run Cycle 4) RUN input as long as active: cycle4 r.cY.5 (Run Cycle 5) RUN input as long as active: cycle5 r.L.cY (Run Last Cycle) RUN input as long as active: last cycle executed starts r.tHE. (Run Thermoregulator) With active input,the temperature controller function starts r.man. (Run Manual) With active input, manual mode starts tune Manual auto-tuning function start input step. Pulse input, advance one step with the cycle in start ne.cy. Pulse input, advance to next cycle label Label, displays the label set in par. 181 d.1.Lb.
178 d1. .c.t. Digital Input Contact Type Contact type for digital input. n.open (Normally open) Closed contact action (Default) n.clos (Normally closed) Open contact action
179 d1. .pr. Digital Input 1 Process Selects the quantity related to digital input 2 if par. 177 d.i.1.F. = A.i.0 A.in.1 Value read on input AI1. (Default)

180 d1. .r.c. Reserved Reserved parameter.

181 d.1.Lb. Digital Input 1 Label Sets the message to be displayed when digital input 1 is tripped disab. Disabled (Default) Lb. 01 Message 1 (See table par. 16.2) …
Lb. 20 Saƙo 20 (Duba tebur sakin layi na 16.1) mai amfani.l. Saƙon da aka keɓance (mai amfani zai iya canzawa ta hanyar App ko ta modbus)

182 Reserved Parameters – Group G1 Reserved parameters – Group G1.
1 If parameter 181 d.1.Lb is enabled, it displays the set label.

Jagoran mai amfani - ATR264-47

GROUP G2 – di. 2 – Digital input 2

183 d.i.2.F. Digital Input 2 Function

Operation for digital input. disab. Disabled (Default) open Temporary control block input (cycle paused, open 2 p. 48 text on display and control
output switched off)

emrG.

(Emergency) Emergency input: instrument stop. Display emrG. 2 p. 48 until the START/STOP key is pressed.

act.ty. r. kwh A.i.0 M. reS. Lo.cfG. Hold

Action type. “cold” setting if DI active, otherwise “hot” setting Reset kWh. Resets the value of energy consumed by the system to zero Reset AI. Resets the value of parameter AI to zero. (see par. 185 d.2. pr. ) Manual reset. RResets outputs if set to manual reset. Blocks access to configuration and setpoint changes With active input, pauses cycle with setpoint modifiable from keypad, display Pause. 1p.

47

r.cY1. r.cY.2 r.cY.3 r.cY.4 r.cY.5 r.L.cY r.tHE. r.man. tune step. ne.cy. label

(Run Cycle 1) RUN input as long as active: cycle1 (Run Cycle 2) RUN input as long as active: cycle2 (Run Cycle 3) RUN input as long as active: cycle3 (Run Cycle 4) RUN input as long as active: cycle4 (Run Cycle 5) RUN input as long as active: cycle5 (Run Last Cycle) RUN input as long as active: last cycle executed starts (Run Thermoregulator) With active input, the temperature controller function starts (Run Manual) With active input, manual mode starts Manual auto-tuning function start input Pulse input, advance one step with the cycle in start Pulse input, advance to next cycle Label, displays the label set in par. 187 d.2.Lb.

184 d.2.c.t. Digital Input 2 Contact Type
Contact type for digital input 2 n.open (Normally open) Closed contact action (Default) n.clos (Normally closed) Open contact action

185 d.2.Pr. Digital Input 2 Process Selects the quantity related to digital input 2 if par. 183 d.i.2.F. = A.i. 0 A.in.1 Value read on input AI1. (Default)
186 d1. .r.c. Reserved Reserved parameter.

187 d.2.Lb. Digital Input 2 Label Sets the message to be displayed when digital input 2 is tripped disab. Disabled (Default) Lb. 01 Message 1 …
Lb. 20 Saƙo 20 (Duba tebur sakin layi na 16.1) mai amfani.l. Saƙon da aka keɓance (mai amfani zai iya canzawa ta hanyar App ko ta modbus)

188 Reserved Parameters – Group G2 Reserved parameters – Group G2.

2 If parameter 187 d.2.Lb is enabled, it displays the set label.
48 - ATR264 - Jagoran mai amfani

GROUP H1 – disp. – Display and interface

189 v.fLt. Visualization Filter

Visualization filter.

disab. Disabled

ptcHf Pitchfork filter (Default)

fi.ord. First Order

fi.or.p. First Order with Pitchfork

2 sa.m. 2 Samples Mean

..n Samples Mean

10.sa.m. 10 Samples Mean

190 ui.d.2 Visualization Red Display
Set the visualization on red display
State Controller status. RUN, END, STOP, MANUAL, STEP1… STEP8 e.st.sp. (End Step Setpoint) End temperature of the running step (Default) r.spu. (Real Setpoint) Real setpoint: is updated with the programmed gradient CYc.nu. (Cycle Number) Number of the cycle being executed stp.nu. (Step Number) Number of the cycle being executed time Elapsed time from start of cycle ou.pE1. (Output Percentage) Output Percentage pro.d.1 (Process Display 1) Displays which process is displaying display 1 (Es. a.in.1) U.o.m. (Unit Of Measure) Unit of measure set in parameter 191 u. o. m. AMP. 1 Ampere from current transformer 1 (ATR264-13ABC only) d.s.p.c.1 Deviation setpoint control process 1 val.c.1 Valve position for control 1 kW c.1 Power on load of control 1 kWh.c.1 Energy transferred to the load of control 1 A.iN.1 Value read at input AI1.

191 u.o.m Unit Of Measure

Selects the unit of measurement to be shown on red displays if enabled on parameter 190.

( Default

hpa

in

m/h

kgp

F

kpa

n

l/s

kip

K

mpa

kn

l / m

lbf

V

atm

g

l / h

ozf

mV

mh2o

kg

rpm

inji mai kwakwalwa

a

mmhg

q

rh

pers.

ma

mm

t

ph

(from App)

mashaya

cm

oz

l

Mbar

dm

lb

nm

psi

m

m/s

knm

pa

km

m/m

kgf

192 v.out Voltage fitarwa
Yana zaɓar voltage at the power supply terminals of the probes and digital outputs (SSR). 12 v 12 volt (Default) 24 v 24 volt

193 nFc.L. diSAb.
EnAb.

NFC Lock NFC Lock disabled: NFC accessible NFC Lock enabled: NFC not accessible

194 Reserved Parameters – Group H1 Reserved parameters – Group H1

Jagoran mai amfani - ATR264-49

GROUP J1 – ct 1 – Current transformer 1 (ATR264-13ABC only)
195 ct1. .F. Current Transformer 1 Function
Enable CT 1 input and select network frequency DiSab. Disabilitato (Default) 50 Hz 50 Hz 60 Hz 60 Hz

196 ct1. .v. Current Transformer 1 Value Selects the bottom scale of the current transformer 1 1..300 Ampere (Default: 50)

197 H.b1. .r. Reserved Reserved parameter.

198 H.b1. .t. Heater Break Alarm 1 Threshold

CT1 Heater Break Alarm Threshold

0

Disabled alarm. (Default:)

0..300.0 Ampina.

199 oc1. .t. Overcurrent 1 Alarm Threshold

CT1 Overcurrent Alarm threshold

0

Disabled alarm. (Default)

0…300.0 Ampina

200 H.b1. .d. Heater Break Alarm 1 Delay

Delay time for tripping of Heater Break Alarm and CT1 Overcurrent Alarm.

00:00-60:00

mm:ss (Default: 01:00)

201÷202

Reserved Parameters – Group J1

Reserved parameters – Group J1

50 - ATR264 - Jagoran mai amfani

GROUP K1 – a.o. 1 – Retransmission 1
203 rtM1. Retransmission 1
Retransmission for output AO1. Parameters 205 and 206 define the lower and upper limit of the
operating range. diSab. Disabled (Default) A.iN1. The value read on input AI1 c1. .SPv Command 1 setpoint ou.Pe1. Percentage of command output 1 d.s.p.c1. Deviation command process setpoint 1 AMP. 1 Ampere from current transformer 1 Md.bus Retransmits the value written to word 1241

204 r1. .tY. Retransmission 1 Type
Select retransmission type. 0-10 0..10V output 4-20 4..20mA output (Default)

205 r1. .L.L. Retransmission 1 Lower Limit Lower limit retransmission range continue output. -9999…+30000 [digit] (degrees.tenths for temperature sensors), Default: 0

206 r1. .u.L. Retransmission 1 Upper Limit Upper limit retransmission range continue output. -9999…+30000 [digit] (degrees.tenths for temperature sensors). Default: 1000.

207 r1. .s.e. Retransmission 1 State Error

Determines the value of retransmission 2 in the event of an error or fault

If the retransmission output 0-10V:

0 V

0 V. (Default)

10 v10 ku

If the retransmission output 4-20 mA:

0 ma 0 mA. (Default)

4 ma 4mA

20 ma 20mA

21.5ma 21.5mA

208 r1. .s.S. Retransmission 1 State Stop

Determines the value of retransmission 1 with controller in STOP

If the retransmission output 0-10V:

actv.r. Active retransmission

0 V

0 V. (Default)

10 v10 ku

If the retransmission output 4-20 mA:

actv.r. Active retransmission

0 ma 0 mA. (Default)

4 ma 4mA

20 ma 20mA

21.5ma 21.5mA

209÷210

Reserved Parameters – Group K1

Reserved parameters – Group K1

Jagoran mai amfani - ATR264-51

GROUP L1 – Ser – Seriale (ATR264-12ABC-T only)
211 sL.ad. Slave Address
Select slave address for serial communication. 1..254 Default: 254.

212 bd.rt. Baud rate
Selects the baud rate for serial communication. 1.2 k 1200 bit/s 2.4 k 2400 bit/s 4.8 k 4800 bit/s 9.6 k 9600 bit/s 19.2 k 19200 bit/s (Default)

28.8 k 38.4 k 57.6 k 115.2k

28800 bit/s 38400 bit/s 57600 bit/s 115200 bit/s

213 s.p.P. Serial Port Parameters
Selects the data format for serial communication. 8.n1. 8 data bits, no parity, 1 stop bit (Default) 8.o1. 8 data bits, odd parity, 1 stop bit 8.e1. 8 data bits, even parity, 1 stop bit 8,n,2 8 data bits, no parity, 2 stop bit 8,o,2 8 data bits, odd parity, 2 stop bit
8,E,2 8 data bits, even parity, 2 stop bit

214 se.de. Serial Delay Select serial delay. 0..100 ms. Default: 5.

215 off.L. Off Line

Selects the off-line time. If there is no serial communication within the set time, the controller will

go to STOP and switch off the control output.

0.

Off-line disabled. (Default)

1..600 Tenths of second (1=100ms, 600=60seconds).

216÷217

Reserved Parameters – Group L1

Reserved parameters – Group L1

52 - ATR264 - Jagoran mai amfani

16 Alarm intervention modes
16.a Absolute or threshold alarm active over (par. AL.n.F. = Ab.uP.A.)

Pv Alarm Spv

Hysteresis parameter A.1.HY. > 0

Absolute alarm active over.

Hysteresis value greater than “0” (Par. A.n.HY > 0).

KASHE
Pv

Lokaci ON

KASHE

Fitowar ƙararrawa

Hysteresis parameter A.1.HY. < 0

Alarm Spv

Absolute alarm active over.

Hysteresis value lower than “0” (Par. A.n.HY < 0).

Lokaci

ON

ON

KASHE

KASHE

Fitowar ƙararrawa

16.b Absolute or threshold alarm active below (par. AL.nF. = Ab.Lo.A.)

Hysteresis parameter A.1.HY. > 0

Alarm Spv

Absolute alarm active below.

Pv

Hysteresis value greater than “0” (Par. A.n.HY > 0).

Lokaci

ON

ON

KASHE

OFF Alarm output

Pv
KASHE

Alarm Spv

Hysteresis parameter A.1.HY. < 0

Absolute alarm active below.

Hysteresis value lower than “0” (Par. A.n.HY < 0).

Lokaci ON
OFF Alarm output

16.c Band alarm (par. AL.n.F. = band)

Pv

ON

ON

KASHE

Pv

ON

ON

KASHE

Command Spv

ON

KASHE

KASHE

Command Spv

ON

KASHE

KASHE

Alarm Spv Hysteresis parameter A.1.HY. > 0

Hysteresis parameter A.1.HY. > 0

Band alarm hysteresis value greater than “0” (Par. A.n.HY > 0).

Alarm Spv

Lokaci

Fitowar ƙararrawa

Hysteresis parameter A.1.HY. < 0 Alarm Spv

Alarm Spv

Band alarm hysteresis value lower than “0” (Par. A.n.HY < 0).

Hysteresis parameter A.1.HY. < 0 Time

Fitowar ƙararrawa

Jagoran mai amfani - ATR264-53

16.d Asymmetric band alarm (par. AL.n.F. = A.band)

Pv

ON

ON

KASHE

Command Spv

ON

KASHE

KASHE

Alarm Spv H

Hysteresis parameter A.1.HY. > 0
Hysteresis parameter A.1.HY. > 0 Alarm Spv L

Asymmetric band alarm with hysteresis value greater than “0” (Par. A.n.HY > 0).

Lokaci

Fitowar ƙararrawa

Pv

ON

ON

KASHE

Command Spv

ON

KASHE

KASHE

Hysteresis parameter A.1.HY. < 0 Alarm Spv H

Alarm Spv L
Hysteresis parameter A.1.HY. < 0 Time

Asymmetric band alarm with hysteresis value lower than “0” (Par. A.n.HY < 0).

Fitowar ƙararrawa

16.e Upper deviation alarm (par. AL.nF. = up.dev.)

Pv
KASHE

Alarm Spv

Hysteresis parameter A.1.HY. > 0

Upper deviation alarm value of alarm setpoint greater than “0” and

CommandSpv hysteresis value greater than “0” (Par. A.n.HY > 0).

N.B.: with hysteresis value less than “0” (A.n.HY < 0) the dotted line

Lokaci ON

KASHE

Fitowar ƙararrawa

moves under the alarm setpoint.

Pv
KASHE

Command Spv

Alarm Spv

Upper deviation alarm value of alarm setpoint less than “0” and

Hysteresisparameter hysteresis value greater than “0” (Par. A.n.HY > 0). A.1.HY.>0 N.B.: with hysteresis value less than “0” (A.n.HY < 0) lthe dotted line

Lokaci ON

KASHE

Fitowar ƙararrawa

moves under the alarm setpoint.

16.f Lower deviation alarm (par. AL.n.F. = Lo.dev.)

Pv

Command Spv

Hysteresis parameter A.1.HY. > 0

Lower deviation alarm value of alarm setpoint greater than “0” and

Alarm Spv

hysteresis value greater than “0” (Par. A.n.HY > 0).

N.B.: with hysteresis value less than “0” (A.n.HY < 0) the dotted line

moves under the alarm setpoint.

Lokaci

ON

ON

KASHE

OFF Alarm output

Pv
KASHE

Hysteresis parameter A.1.HY. > 0

Alarm Spv

Lower deviation alarm value of alarm setpoint less than “0” and

CommandSpv hysteresis value greater than “0” (Par.

Takardu / Albarkatu

Pixsys ATR264 48x48mm Programmer Controller [pdf] Manual mai amfani
ATR264 48x48mm Programmer Controller, ATR264, 48x48mm Programmer Controller, Programmer Controller, Controller

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *