CO2 Module Controller Universal Gateway
Jagorar Mai Amfani
Shigar da Wutar Lantarki
A ƙasa akwai kwatanci na haɗin kai na waje waɗanda za a iya yin su a cikin taron sarrafa nesa.
Wutar lantarki zuwa CDU
230V AC 1,2m na USB don wannan an haɗa shi.
Haɗa kebul na samar da wutar lantarki na Module zuwa L1 (tashar hagu) da N (tashar dama) na rukunin kula da na'ura - iko
toshe tasha
Tsanaki: Idan kebul ɗin yana buƙatar maye gurbinsa, dole ne ko dai ya zama hujjar gajeriyar kewayawa ko kuma a kiyaye ta da fiusi a ɗayan ƙarshen.
Saukewa: RS485-1
Modbus dubawa don haɗi zuwa Mai sarrafa tsarin
Saukewa: RS485-2
Modbus dubawa don haɗi zuwa CDU.
An haɗa kebul na 1,8 m don wannan.
Haɗa wannan kebul na RS485-2 Modbus zuwa tasha A da B na rukunin sarrafa na'ura - Modbus interface m block. Kar a haɗa garkuwar da aka keɓe zuwa ƙasa
Saukewa: RS485-3
Modbus interface don haɗi zuwa masu kula da evaporator
3x Bayani Aiki LED
- Blue LED yana kunne lokacin da aka haɗa CDU kuma an kammala aikin jefa kuri'a
- Jan Led yana walƙiya lokacin da akwai kuskuren sadarwa tare da mai sarrafa evaporator
- Green Led yana walƙiya yayin sadarwa tare da mai sarrafa evaporator LED kore mai haske kusa da tashar samar da wutar lantarki na 12V yana nuna "Power Ok".
Hayaniyar lantarki
Dole ne a kiyaye igiyoyi don sadarwar bayanai daban da sauran igiyoyin lantarki:
– Yi amfani da kebul trays daban
– Tsaya tazara tsakanin igiyoyi na akalla 10 cm.
Shigar Injiniya
- Shigarwa a bayan naúrar / baya na e-panel tare da samar da rivets ko sukurori (an bayar da ramukan hawa 3)
Tsari:
- Cire panel CDU
- Hana madaidaicin tare da samar da sukurori ko rivets
- Gyara akwatin e-Box zuwa madaidaicin (skru 4 an bayar)
- Hanya da haɗa Modbus da aka bayar da igiyoyin samar da wutar lantarki zuwa kwamitin kula da CDU
- Hanya kuma haɗa kebul na Modbus mai sarrafa evaporator zuwa mai sarrafa Module
- Zaɓi: Hanya kuma haɗa kebul na Modbus Manager Manager zuwa Mai sarrafa Module
Shigarwa na zaɓi a gaban gaba (kawai don naúrar 10HP, kawai kusa da kwamitin kula da CDU, ramukan da za a haƙa)
Tsari:
- Cire panel CDU
- Hana madaidaicin tare da samar da sukurori ko rivets
- Gyara akwatin e-Box zuwa madaidaicin (skru 4 an bayar)
- Hanya da haɗa Modbus da aka bayar da igiyoyin samar da wutar lantarki zuwa kwamitin kula da CDU
- Hanya kuma haɗa kebul na Modbus mai sarrafa evaporator zuwa mai sarrafa Module
- Zabin: Hanya kuma haɗa kebul na Modbus Manager Manager zuwa Module Controller
Module Controller wayoyi
Da fatan za a yi waya da kebul ɗin sadarwa daga saman bord mai sarrafawa zuwa gefen hagu. Kebul ɗin yana zuwa tare da mai sarrafa module.
Da fatan za a wuce kebul na wutar lantarki ta cikin rufin da ke ƙasan akwatin sarrafawa.
Lura:
Ya kamata a gyara kebul ɗin tare da haɗin kebul kuma kada a taɓa ginshiƙi don guje wa shigar ruwa.
Bayanan fasaha
Ƙarar voltage | 110-240 V AC. 5 VA, 50/60 Hz |
Nunawa | LED |
Haɗin lantarki | Wutar lantarki: Max.2.5 mm2 Sadarwa: Max 1.5 mm2 |
-25 - 55 °C, Lokacin aiki -40 - 70 °C, Lokacin sufuri | |
20 - 80% RH, ba a haɗa shi ba | |
Babu tasirin girgiza | |
Kariya | IP65 |
Yin hawa | Katanga ko tare da haɗe-haɗe |
Nauyi | TBD |
Kunshe a cikin kunshin | 1 x taro mai nisa 1 x Sashin sashi 4 x M4 sukurori 5 x Inox rivets 5 x Shet karfe sukurori |
Amincewa | EC Low Voltage Umarnin (2014/35/EU) - EN 60335-1 EMC (2014/30/EU) EN 61000-6-2 da 6-3 |
Girma
Raka'a a mm
Kayan kayan abinci
Abubuwan Bukatun Danfoss | |||||||
Sunan sassan | Sassan No | Babban nauyi |
Girman Naúrar (mm) | Tsarin Sakawa | Jawabi | ||
Kg | Tsawon | Nisa | Tsayi |
CO2 MODULE CONTROLER GATEWAY UNIVERSAL
MULKIN MULKI | 118U5498 | TBD | 182 | 90 | 180 | Akwatin katon |
Aiki
Nunawa
Za a nuna ƙimar tare da lambobi uku.
![]() |
Ƙararrawa mai aiki (jajayen alwatika) |
Dubawa don Evap. mai sarrafawa yana kan ci gaba (Agogon rawaya) |
Lokacin da kake son canza saiti, maɓallin babba da na ƙasa za su ba ka ƙima mafi girma ko ƙasa dangane da maɓallin da kake turawa. Amma kafin ku canza darajar, dole ne ku sami damar shiga menu. Kuna samun wannan ta danna maɓallin babba na daƙiƙa biyu - sannan zaku shigar da shafi tare da lambobin sigina. Nemo lambar sigar da kake son canzawa kuma danna maɓallin tsakiya har sai an nuna ƙimar siga. Lokacin da kuka canza ƙima, ajiye sabuwar ƙima ta ƙara danna maɓallin tsakiya. (Idan ba a yi aiki da shi na daƙiƙa 10 ba, nunin zai canza baya zuwa nuna matsa lamba a cikin zafin jiki).
Exampda:
Saita menu
- Danna maɓallin babba har sai an nuna lambar siga r01
- Danna maɓallin babba ko na ƙasa kuma nemo sigar da kake son canzawa
- Danna maɓallin tsakiya har sai an nuna ƙimar siga
- Danna maɓallin babba ko na ƙasa kuma zaɓi sabuwar ƙima
- Sake danna maɓallin tsakiya don daskare ƙimar.
Duba lambar ƙararrawa
A takaice danna maɓallin babba
Idan akwai lambobin ƙararrawa da yawa ana samun su a cikin juzu'i.
Danna maballin babba ko mafi ƙanƙanta don duba tarin mirgina.
Saita batu
- Danna maɓallin babba har sai nuni ya nuna lambar menu na siga r01
- Zaɓi kuma canza daidai. r28 zuwa 1, wanda ke bayyana MMILDS UI azaman na'urar saiti
- Zaɓi kuma canza daidai. r01 zuwa maƙasudin ƙaƙƙarfan matsa lamba a cikin mashaya (g)
- Zaɓi kuma canza daidai. r02 zuwa madaidaicin matsi na sama da ake buƙata a mashaya (g)
Bayani: Matsakaicin lissafin r01 da r02 shine matsi na tsotsa.
Fara farawa mai kyau
Tare da wannan hanya za ka iya fara tsari da wuri-wuri.
- Haɗa sadarwar modbus zuwa CDU.
- Haɗa sadarwar modbus zuwa masu kula da evaporator.
- Saita adireshin a cikin kowane mai sarrafa evaporator.
- Yi sikanin cibiyar sadarwa a cikin mai sarrafa module (n01).
- Tabbatar cewa duk sun ɓace. An samo masu sarrafawa (Io01-Io08).
- Bude siga r12 kuma fara tsari.
- Don haɗi zuwa Danfoss System Manager
– Haɗa sadarwar modbus
– Saita adireshin tare da siga o03
- Yi bincike a cikin Mai sarrafa tsarin.
Binciken ayyuka
Aiki | Siga | Jawabi |
Nuni na al'ada | ||
Nuni yana nuna matsa lamba a cikin zafin jiki. | ||
Ka'ida | ||
Min. Matsi Ƙarƙashin saiti don matsa lamba. Duba umarnin don CDU. |
r01 | |
Max. Matsin lamba Wurin saiti na sama don matsa lamba. Duba umarnin don CDU. |
r02 | |
Bukatar Aiki Yana iyakance saurin kwampreso na CDU. Duba umarnin don CDU. |
r03 | |
Yanayin shiru Kunna/kashe yanayin shiru. Ana murƙushe amo mai aiki ta hanyar iyakance saurin fanfo da kwampreso na waje. |
r04 | |
Kariyar dusar ƙanƙara Kunna/musa aikin kariyar dusar ƙanƙara. Don hana dusar ƙanƙara ta taso akan fanfo na waje yayin rufewar hunturu, ana sarrafa fanfo na waje a lokaci-lokaci don hura dusar ƙanƙara. |
r05 | |
Babban Canja Fara/tsaida CDU | r12 | |
Madogararsa Madogararsa CDU na iya yin amfani da ma'anar da aka saita tare da jujjuyawar juyawa a cikin CDU, ko kuma tana iya amfani da ma'anar kamar yadda aka ayyana ta siga r01 da r02. Wannan siga yana saita abin da za a yi amfani da shi. |
r28 | |
Don Danfodiyo Kawai | ||
SH Guard ALC Iyakar yanke don sarrafa ALC (mai dawo da mai) |
r20 | |
SH Start ALC Yanke-in iyaka don sarrafa ALC (mai dawo da mai) |
r21 | |
011 ALC setpol M LBP (AK-CCSS siga P87,P86) | r22 | |
SH Kusa (Sigar AK-CC55-) |
r23 | |
SH Setpolnt (AK-CCSS siga n10, n09) |
r24 | |
EEV tilasta ƙananan OD bayan dawo da mai (AK-CCSS AFidentForce = 1.0) | r25 | |
011 ALC setpol MBP (AK-CCSS siga P87,P86) | r26 | |
011 ALC saiti HBP (AK-CC55 siga P87,P86) | r27 | |
Daban-daban | ||
Idan an gina mai sarrafa a cikin hanyar sadarwa tare da sadarwar bayanai, dole ne ya kasance yana da adireshi, kuma sashin tsarin sadarwar bayanan dole ne ya san wannan adireshin. | ||
Adireshin an saita tsakanin 0 zuwa 240, ya danganta da sashin tsarin da sadarwar bayanai da aka zaɓa. | 3 | |
Mai sarrafa evaporator yana magana | ||
Node 1 Adireshi Adireshin mai kula da evaporator na farko Za a nuna kawai idan an sami mai sarrafawa yayin dubawa. |
ku 01 | |
Node 2 Adireshi Duba siga lo01 | 1002 | |
Node 3 Adireshi Duba siga lo01 | ku 03 | |
Node 4 Adireshi Duba siga lo01 | 1004 | |
Node 5 Adireshi Duba siga 1001 | 1005 | |
Node 6 Adireshi Duba siga lo01 | 1006 | |
Node 7 Adireshi Duba siga 1001 | 1007 | |
Node 8 Adireshi Duba siga lo01 Ion |
||
Node 9 Adireshi Duba siga 1001 | 1009 |
Aiki | Siga | Jawabi |
Node 10 Adireshi Duba siga lo01 | 1010 | |
Node 11 Adireshi Duba siga lo01 | lol 1 | |
Node 12 Adireshi Duba siga 1001 | 1012 | |
Node 13 Adireshi Duba siga 1001 | 1013 | |
Node 14 Adireshi Duba siga lo01 | 1014 | |
Node 15 Adireshi Duba siga 1001 | ku 15 | |
Node 16 Adireshi Duba siga 1001 | 1016 | |
Duba hanyar sadarwa Ƙaddamar da bincike don masu kula da evaporator |
ba 1 | |
Share Jerin hanyoyin sadarwa Yana share jerin masu sarrafa evaporator, ana iya amfani da su lokacin da aka cire ɗaya ko da yawa masu sarrafawa, ci gaba da sabon sikanin cibiyar sadarwa (n01) bayan wannan. |
n02 | |
Sabis | ||
Karanta matsin lamba | ku 01 | Pc |
Read gascooler outlet temp. | U05 | Sgc |
Karanta matsa lamba mai karɓa | U08 | Farashin |
Karanta matsa lamba mai karɓa a cikin zafin jiki | U09 | Trec |
Karanta matsa lamba a cikin zafin jiki | U22 | Tc |
Karanta matsa lamba | U23 | Po |
Karanta matsa lamba a cikin zafin jiki | U24 | Zuwa |
Karanta zafin fitarwa | U26 | Sd |
Karanta zafin tsotsa | U27 | Ss |
Karanta sigar software mai sarrafawa | ku 99 |
Matsayin aiki | (Auni) | |
Danna maɓallin na sama a taƙaice (Shin). Za a nuna lambar matsayi akan nuni. Lambobin matsayi ɗaya suna da ma'anoni masu zuwa: | Ctrl. jihar | |
CDU ba ya aiki | SO | 0 |
CDU yana aiki | Si | 1 |
Sauran nuni | ||
Farfadowar mai | Mai | |
Babu sadarwa tare da CDU | — |
Saƙon kuskure
A cikin kuskure alamar ƙararrawa za ta yi walƙiya..
Idan ka danna maɓallin saman a cikin wannan yanayin zaka iya ganin rahoton ƙararrawa a cikin nuni.
Ga sakonnin da ka iya fitowa:
Rubutun lamba/Ƙararrawa ta hanyar sadarwar bayanai | Bayani | Aiki |
E01 / COD a layi | Sadarwa ta ɓace tare da CV | Duba haɗin CDU da daidaitawa (SW1-2) |
E02 / CDU kuskuren sadarwa | Mummunan amsa daga CDU | Duba tsarin CDU (SW3-4) |
Al7 / CDU ƙararrawa | An yi ƙararrawa a cikin CDU | Duba umarnin don CDU |
A01/A. mai sarrafawa 1 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 1 | Duba Evap. mai sarrafawa da haɗi |
A02/A. mai sarrafawa 2 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 2 | Duba A01 |
A03/A. mai sarrafawa 3 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 3 | Duba A01 |
A04/A. mai sarrafawa 4 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 4 | Duba A01 |
A05/A. mai sarrafawa 5 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 5 | Duba A01 |
A06. mai sarrafawa 6 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 6 | Duba A01 |
A07/A. mai sarrafawa 7 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 7 | Duba A01 |
A08. mai sarrafawa 8 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 8 | Duba A01 |
A09. mai sarrafawa 9 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 9 | Duba A01 |
A10/A. mai sarrafawa 10 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 10 | Duba A01 |
All / Evap. mai sarrafawa 11 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 11 | Duba A01 |
Al2/Hawa. mai sarrafawa 12 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 12 | Duba A01 |
A13 / Evap. mai sarrafawa 13 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 13 | Duba A01 |
A14 / Evap. mai sarrafawa 14 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 14 | Duba A01 |
A15/Evapt controller 15 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 15 | Duba A01 |
Mai sarrafa A16 / Evapt 16 offline | Sadarwa ta ɓace tare da evap. controller 16 | Duba A01 |
Binciken menu
Aiki | Lambar | Min | Max | Masana'anta | Saitin mai amfani |
Ka'ida | |||||
Min. Matsi | r01 | 0 bar | 126 bar | CDU | |
Max. Matsin lamba | r02 | 0 bar | 126 bar | CDU | |
Bukatar Aiki | r03 | 0 | 3 | 0 | |
Yanayin shiru | r04 | 0 | 4 | 0 | |
Kariyar dusar ƙanƙara | r05 | 0 (KASHE) | 1 (ON) | 0 (KASHE) | |
Babban Canja Fara/tsaida CDU | r12 | 0 (KASHE) | 1 (ON) | 0 (KASHE) | |
Madogararsa Madogararsa | r28 | 0 | 1 | 1 | |
Don Da nfoss Kawai | |||||
SH Guard ALC | r20 | 1.0K | 10.0K | 2.0K | |
SH Start ALC | r21 | 2.0K | 15.0K | 4.0 K | |
011 ALC saiti LBP | r22 | -6.0K | 6.0 K | -2.0 K | |
SH Kusa | r23 | 0.0K | 5.0 K | 25 K | |
SH Saitin | r24 | 4.0K | 14.0K | 6.0 K | |
EEV tilasta ƙananan OD bayan dawo da mai | r25 | 0 min | 60 min | 20 min | |
Oil ALC setpoint MBP | r26 | -6.0K | 6.0 K | 0.0 K | |
011 ALC saitin HBP | r27 | -6.0K | 6.0K | 3.0K | |
Daban-daban | |||||
Adireshin CDU | o03 | 0 | 240 | 0 | |
Hauwa. mai sarrafawa Adireshin | |||||
Node 1 Adireshi | ku 01 | 0 | 240 | 0 | |
Node 2 Adireshi | ku 02 | 0 | 240 | 0 | |
Node 3 Adireshi | ku 03 | 0 | 240 | 0 | |
Node 4 Adireshi | ku 04 | 0 | 240 | 0 | |
Node 5 Adireshi | ku 05 | 0 | 240 | 0 | |
Node 6 Adireshi | 106 | 0 | 240 | 0 | |
Node 7 Adireshi | ku 07 | 0 | 240 | 0 | |
Node 8 Adireshi | ku 08 | 0 | 240 | 0 | |
Node 9 Adireshi | loO8 | 0 | 240 | 0 | |
Node 10 Adireshi | ku 10 | 0 | 240 | 0 | |
Node 11 Adireshi | loll | 0 | 240 | 0 | |
Node 12 Adireshi | ku 12 | 0 | 240 | 0 | |
Node 13 Adireshi | ku 13 | 0 | 240 | 0 | |
Node 14 Adireshi | 1o14 ku | 0 | 240 | 0 | |
Node 15 Adireshi | ku 15 | 0 | 240 | 0 | |
Node 16 Adireshi | 1o16 ku | 0 | 240 | 0 | |
Duba hanyar sadarwa Ƙaddamar da bincike don masu kula da evaporator |
ba 1 | 0 NA | 1 AKAN | 0 (KASHE) | |
Share Jerin hanyoyin sadarwa Yana share jerin masu sarrafa evaporator, ana iya amfani da su lokacin da aka cire ɗaya ko da yawa masu sarrafawa, ci gaba da sabon sikanin cibiyar sadarwa (n01) bayan wannan. |
n02 | 0 (KASHE) | 1 (ON) | 0 (KASHE) | |
Sabis | |||||
Karanta matsin lamba | ku 01 | mashaya | |||
Read gascooler outlet temp. | UOS | °C | |||
Karanta matsa lamba mai karɓa | U08 | mashaya | |||
Karanta matsa lamba mai karɓa a cikin zafin jiki | U09 | °C | |||
Karanta matsa lamba a cikin zafin jiki | 1122 | °C | |||
Karanta matsa lamba | 1123 | mashaya | |||
Karanta matsa lamba a cikin zafin jiki | U24 | °C | |||
Karanta zafin fitarwa | U26 | °C | |||
Karanta zafin tsotsa | U27 | °C | |||
Karanta sigar software mai sarrafawa | ku 99 |
Danfoss A/S Climate Solutions danfoss.com • +45 7488 2222
Duk wani bayani, gami da, amma ba'a iyakance ga bayani kan zaɓin samfur, aikace-aikacen sa ko amfani da shi ba, ƙirar samfur, nauyi, girma, iya aiki ko duk wani bayanan fasaha a cikin littattafan samfur, kwatancen kasida, tallace-tallace, da dai sauransu kuma ko an samar da shi a rubuce. , da baki, ta hanyar lantarki, kan layi ko ta hanyar zazzagewa, za a yi la'akari da bayanin, kuma yana ɗaure ne kawai idan kuma har zuwa iyakar, an yi ƙayyadadden bayani a cikin zance ko tabbatarwa. Danfoss ba zai iya karɓar kowane alhakin yuwuwar kurakurai a cikin kasida, ƙasidu, bidiyo da sauran abubuwa ba. Danfoss yana da haƙƙin canza kayan sa ba tare da sanarwa ba. Wannan kuma ya shafi samfuran da aka ba da oda amma ba a isar da su ba muddin ana iya yin irin waɗannan sauye-sauye ba tare da canje-canje don ƙira, dacewa ko aikin samfurin ba.
Duk alamun kasuwanci a cikin wannan kayan mallakar Danfoss A/S ne ko kamfanonin rukunin Danfoss. Danfoss da tambarin Danfoss alamun kasuwanci ne na Danfoss A/S. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
© Danfoss | Maganin Yanayi | 2023.01
Takardu / Albarkatu
![]() |
Danfoss CO2 Module Controller Universal Gateway [pdf] Jagorar mai amfani CO2 Module Controller Universal Gateway, CO2, Module Controller Universal Gateway, Module Controller, Controller, Universal Gateway, Gateway |
![]() |
Danfoss CO2 Module Controller Universal Gateway [pdf] Jagorar mai amfani SW sigar 1.7, CO2 Module Controller Universal Gateway, CO2, Module Controller Universal Gateway, Mai Kula da Ƙofar Universal, Ƙofar Universal, Ƙofar |