WeTeLux 928643 Convector Heater tare da Manual User Timer
WeTeLux 928643 Convector Heater tare da Timer

Gabatarwa

Littattafan koyarwa suna ba da mahimman bayanai don amfani da sabuwar na'urar ku.
Suna ba ku damar amfani da duk ayyuka, kuma suna taimaka muku guje wa rashin fahimta da hana lalacewa.
Da fatan za a ba da lokaci don karanta wannan littafin a hankali kuma ku ajiye shi don tunani na gaba
Ƙarsheview

Ƙarsheview

Ƙarsheview

  1. Hannu
  2. Jirgin iska
  3. Tsaya Taimako
  4. Juya Knob don dumama Stages
  5. Thermostat
  6. Mai ƙidayar lokaci

Bayanan Tsaro

Alamar Tsaro Da fatan za a lura da bayanan aminci masu zuwa don guje wa rashin aiki, lalacewa ko rauni na jiki:
  • Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kuma yi amfani da naúrar kawai bisa ga wannan jagorar.
  • Zubar da marufi da aka yi amfani da shi a hankali ko adana shi ta yadda yara ba za su iya isa ba.
    Akwai hadarin shakewa!
  • Tabbatar da voltage yayi daidai da nau'in lakabin akan naúrar.
  • Mutanen da ke da iyakacin iyawar jiki, hankali ko hankali ba a yarda su yi amfani da rukunin, sai dai idan ƙwararren mutum ne ya kula da su don kare lafiyarsu ko kuma wanda ke da alhakin ya sanar da su yadda ake amfani da naúrar.
    A kiyaye rukunin daga inda yara za su iya isa.
  • Kar a bar rukunin na dogon lokaci ba tare da kulawa ba yayin aiki.
  • Koyaushe yi amfani da soket ɗin ƙasa bisa ga ƙa'idodi.
  • Na'urar dumama tana zafi lokacin da ake amfani da ita.
    Don guje wa konewa, kar a bar fata mara kyau ta taɓa wuri mai zafi. Yi amfani da riƙon hannu koyaushe lokacin motsi hita.
    A ajiye kayan da ake iya ƙonewa, kamar kayan ɗaki, matashin kai, kwanciya, takardu, tufafi, da labule aƙalla 50 cm nesa da naúrar.
  • Koyaushe cire na'urar dumama yayin da ba a amfani da shi ko lokacin da kake tsaftace shi.
  • Koyaushe kashe hita kafin cire shi. Koyaushe ja kan filogi, ba kan igiya ba.
  • Kar a sanya igiyar wutar lantarki a ƙarƙashin kafet. Dole ne ya kwanta kyauta. Tabbatar cewa bai zama haɗari mai haɗari ba.
  • Kar a gudanar da igiyar layi akan gefuna masu kaifi da sasanninta ko saman zafi.
  • Kada a yi aiki da na'urar dumama da filogi ko igiyar wuta da ta lalace ko bayan na'urar ta lalace, an jefar ko ta lalace ta kowace hanya.
  • Kar a yi amfani da hita a waje.
  • Ba a yi nufin mai dumama don amfani a jika ko damp yanayi.
  • Ba dole ba ne a yi amfani da hita a cikin banɗaki, shawa, wuraren waha, dakunan wanki ko a wasu ɗakuna na cikin gida makamantansu.
    Kada a taɓa sanya naúrar kusa da baho ko wasu tankunan ruwa.
  • Tabbatar cewa ruwa ba zai iya shiga ciki na hita ba.
  • Koyaushe sanya hita a kan m, ko da saman.
  • Kada a taɓa amfani da hita ba tare da goyan bayan tsayawa ba.
  • Kada a yi amfani da na'urar hura wutar lantarki a wuraren da ke da haɗarin gobara, kamar gareji, wuraren kwana ko rumbun katako.
    Kada a yi amfani da naúrar a cikin ɗakuna waɗanda za a iya samar da iskar gas ko ƙura masu ƙonewa. Hadarin wuta!
  • Lokacin aiki da na'ura mai ɗaukar hoto, tabbatar da cewa ɗakin ba ya ƙunshi kayan da za a iya ƙonewa, misali man fetur, kaushi, gwangwani, fenti da dai sauransu.
    Haka kuma tabbatar da cewa ba a sarrafa naúrar a kusa da itace, takarda, robobi da sauransu.
    Ka kiyaye irin waɗannan kayan daga injin dumama.
  • Tushen iska na mai zafi dole ne ya kasance mai tsabta kuma ba tare da abubuwa na waje ba.
    Kar a rufe naúrar don hana zafi fiye da kima.
  • An tsara naúrar don yin aiki a tsayin daka har zuwa 2000 m sama da matakin teku.
  • Idan naúrar ta lalace kar a yi amfani da ita.
    Kar a kwance sashin ko gwada gyara ta da kanku.
    Idan akwai tambayoyi ko matsaloli juya zuwa sabis na abokin ciniki.
    Alamar Tsaro

Aiki

Kafin Amfani na farko
Cire fakitin na'urar dumama kuma duba sashin don duk wani lahani a cikin hanyar wucewa.
Zubar da kayan marufi ko adana su a inda yara ba za su iya isa ba.
Jakunkuna na filastik da sauransu na iya zama abin wasa mai kisa ga yara.
Kafin amfani da farko, tsaftace mahalli kamar yadda aka bayyana a babin "Tsaftacewa".

Haɗawa
Don kariyar sufuri, ba a haɗe madaidaicin madaidaicin (3) na mahaɗa.
A ɗaure goyan bayan tsayawa akan farantin gindi.
Yi amfani da ƙananan ƙusoshin da aka haɗa a cikin kunshin.
Dole ne a sanya naúrar a kan kaƙƙarfan ƙasa.
Umarnin Aiki

Aiki
Ana sanye da hita da murfi (4) wanda za ka iya saita na'urar zuwa saitunan wuta guda biyu ko dai tare da ko ba tare da na'urar iska ba.
Don kunna hita tare da mai ɗaukar iska zaɓi saitunan zafin jiki tare da alamar iska kusa da shi.

Ikon Zazzabi/Thermostat

  • Juya madaidaicin zafin jiki (5) kusa da agogo zuwa mafi girman saiti.
    Da zaran an kai ga zafin dakin da ake so, juya ma'aunin zafi da sanyio a kan agogon agogo har sai kun ga sautin dannawa.
    Ta wannan hanyar za a kunna da kashe wutar lantarki ta atomatik.
    Ana kiyaye zafin dakin da ake so.
  • Juya ma'aunin zafi da sanyio agogon agogon hannu domin isa ga mafi girman zafin jiki.
    Juya thermostat counter akan agogo, don rage ƙarfin dumama.
    Mai zafi zai kunna da kashewa a ƙananan zafin jiki.

Kariyar zafi fiye da kima
Don hana zafi fiye da kima, ginanniyar kariyar zafi mai zafi tana kashe na'urar.
Zazzafar zafi na iya faruwa idan an rufe naúrar yayin aiki, idan an sanya na'urar dumama na'urar da ba daidai ba, abin da ke ciki ya ƙazantu ko kuma wani abu yana hana iska.

  1. Kashe hita kuma ja filogin wutar lantarki. Cire abubuwan da ke haifar da tsaftacewa na convector.
  2. Da farko, ƙyale mai zafi ya yi sanyi na akalla minti 20.
    Sa'an nan kuma saka filogin wutar lantarki a cikin kwandon bango mai tushe.
    Na'urar dumama na'ura tana shirye don amfani kuma.

Mai ƙidayar lokaci

  1. Sanin kanku da abubuwan sarrafawa na mai ƙidayar lokaci.
    Umarnin Aiki
  2. Saita canjin lokaci zuwa lokacin yanzu.
    Don wannan, juya zoben bugun kiran waje zuwa agogon agogo (duba kibiya mai juyawa) har sai lokacin agogon akan shirin 24h ya dace da mai nunin kibiya.
    Zoben bugun kiran waje yana ba da damar saitunan lokaci a cikin tazara na mintuna 15.
    Exampda: Karfe 8 na dare kunna zoben bugun kira na waje har sai ya yi daidai da lamba 20.
  3. Matsar da ja 3-Position-slide sauya zuwa alamar agogo. An kunna mai ƙidayar lokaci.
  4. Kunna na'urar dumama ta amfani da ƙwanƙolin juyawa (4). Saita kunnawa kuma kashe lokutan ta hanyar matsar da sassan waje.
    Kowane bangare yayi daidai da saitin lokaci na mintuna 15.
    Alama: Lokacin da aka fitar da dukkan sassan, za a kunna wutar lantarki na awanni 24.
  5. Tabbatar an toshe naúrar kuma an kunna kuma an saita ma'aunin zafi da sanyio zuwa saitin da ake so.
    A wannan yanayin, naúrar za ta kunna da kashe kowace rana zuwa lokacin da aka daidaita.
  6. Idan 3-Position-slide switch da aka tura zuwa overrive matsayi na convector hita zai kasance a cikin ci gaba da dumama yanayin aiki, ta yadda manual aiki zai yiwu, ta yin amfani da juya ƙulli (4) da thermostat (5).
    Alama: Mai ƙidayar lokaci yana ci gaba da gudana, amma ba tare da tasiri ga saitunan da aka gyara da hannu ba.
  7. Idan 3-Position-slide switch yana cikin matsayi 0, duk ayyukan dumama suna kashe.

Tsaftacewa da Ajiyewa

  • Kafin tsaftacewa, fara cire na'urar.
    Kar a ja igiyar don cirewa daga soket ɗin bango amma ka riƙe filogin kanta don cire plug ɗin.
  • Kada a goge injin mai ɗaukar wuta da kayan wanka masu kaifi ko sinadarai masu ƙarfi don kar a lalata saman.
  • Shafa na'urar dumama da kyalle mai danshi. Yi amfani da wanka kamar yadda ake bukata.
    Kada a nutsar da shi cikin ruwa ko wani ruwa. A bushe dukkan sassan da kyau kafin adanawa.
  • Tsaftace iska da goga.
  • Kada kayi ƙoƙarin tsaftace ciki na hita. Kar a bude naúrar.
  • Bada damar dumama wutar lantarki ya yi sanyi sosai kafin adanawa.
  • Tabbatar cewa ruwa ba zai iya shiga cikin iska ba.
  • Ajiye na'urar dumama wutar lantarki a cikin busasshiyar wuri wanda aka karewa daga ƙura, datti da matsanancin yanayin zafi.
  • Ajiye rukunin daga inda yara ba za su iya isa ba.

Bayanan Fasaha

  • Voltage: 230v ku
  • Mitar: 50 Hz
  • Class Kariya: I
  • Sunan mahaifi Power Stagzuwa 1: 1300 W
  • Sunan mahaifi Power Stagzuwa 2: 2000 W
  • Fitowar Zafi Na Ƙa'idar Pnom: 2,0 kW
  • Mafi ƙarancin Fitar Zafin Pmin: 1,3 kW
  • Matsakaicin Ci gaba da Fitar Zafin Pmax,c: 2 kW
  • Amfanin Wutar Lantarki a Yanayin jiran aiki:  0,00091 kW
  • Girma tare da Taimakon Tsaya: 600 x 260 x 385 mm
  • Nauyi kusan: 3550g ku

Sanarwar Amincewa ta EU

Mu, Kamfanin Westfalia Werkzeug, Werkzeugstraße 1, D-58093 Hagen

bayyana ta namu alhakin cewa samfurin yana daidai da ainihin buƙatun, waɗanda aka ayyana a cikin Dokokin Turai da gyare-gyaren su.

Convector Heater tare da Timer
Labari na 92 86 43

2011/65/EU Ƙuntata Amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin Kayan Wuta da Lantarki (RoHS)
2014/30/EU TS EN 55014-1: 2017 + A11;
EN 55014-2:1997+AC+A1+A2,
EN 61000-3-2: 2014;
TS EN 61000-3-3: 2013
2014/35/EU EN 60335-1:2012+A11+AC+A13+A1+A14+A2+A15,
EN 60335-2-30:2009+A11+AC,
TS EN 62233: 2008 + AC
2009/125/EC Abubuwan da ke da alaƙa da makamashi (ErP) Verordnungen/Dokoki (EU) 2015/1188

Takaddun fasaha suna kunne file a sashen QA na kamfanin Westfalia Werkzeug.

Laraba, 10 ga Mayu, 2022

Thomas Klingbeil ne adam wata
Sa hannu
Wakilin QA

zubarwa

Alamar DustbinYa ku Abokin ciniki,
Da fatan za a taimaka a guje wa kayan sharar gida.
Idan a wani lokaci kuna da niyyar zubar da wannan labarin, to don Allah ku tuna cewa yawancin abubuwan da ke cikin sa sun ƙunshi abubuwa masu mahimmanci, waɗanda za'a iya sake yin fa'ida.
Don Allah kar a fitar da shi a cikin kwandon shara, amma a tuntubi karamar hukumar ku don kayan aikin sake amfani da su a yankinku.

Sabis na Abokin Ciniki

TutaDeutschland
Westphalia
Aikin 1
D-58093 HagenD-58093 Hagen
Telefon: (0180) 5 30 31 32
Telefax: (0180) 5 30 31 30
Intanet: www.westfalia.de

TutaSchweiz
Westphalia
Wydenhof 3 a
CH-3422 Kirchberg (BE)
Telefon: (034) 4 13 80 00
Telefax: (034) 4 13 80 01
Intanet: www.westfalia-versand.ch

TutaÖsterreich
Westphalia
Musam 31
A-4943 Geinberg OÖ
Telefon: (07723) 4 27 59 54
Telefax: (07723) 4 27 59 23
Intanet: www.westfalia-versand.at
Logo.png

Takardu / Albarkatu

WeTeLux 928643 Convector Heater tare da Timer [pdf] Manual mai amfani
928643 Convector Heater tare da Timer, 928643

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *