Strand 65710 Vision Net Gateway Module - InputMANHAJAR AIKI
VISION.NET GATEWAY
Vision.Net Gateway Module, 65710

Vision.Net Gateway Interface Module, 65730
Vision.Net Gateway 4-tashar jiragen ruwa DMX Interface Module, 65720

GABATARWA

Abubuwan da ke cikin wannan jagorar don dalilai ne na bayanai kawai kuma ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Strand ba shi da alhakin kowane kurakurai ko tsallakewa wanda zai iya bayyana a cikin wannan jagorar. Don sharhi da shawarwari game da gyare-gyare da/ko sabuntawa ga wannan littafin, tuntuɓi ofishin Strand mafi kusa. Ba za a iya kwafin bayanan da ke cikin wannan takarda gabaɗaya ba ko wani ɓangare ta kowane mutum ba tare da rubutaccen izinin Strand ba. Manufarta ita ce don samar wa mai amfani da bayanan ra'ayi akan kayan aikin da aka ambata. An haramta amfani da wannan takarda don duk wasu dalilai. Wasu fasalulluka na kayan aikin da aka kwatanta a cikin wannan takaddar na iya haifar da batun haƙƙin mallaka ko aikace-aikacen haƙƙin mallaka.

taka tsantsan MUHIMMAN TSARI
Lokacin amfani da kayan aikin lantarki, yakamata a bi matakan tsaro na yau da kullun, gami da:

  • KARANTA KUMA KU BI DUK UMURNIN TSIRA.
  • Kada ku yi amfani da waje.
  • Kar a hau kusa da iskar gas ko na'urorin dumama lantarki.
  • Ya kamata a sanya kayan aiki a wurare da kuma tsayin da ba za a iya shigar da su da sauri ba.ampma'aikata marasa izini.
  • Yin amfani da na'urorin haɗi wanda masana'anta ba su ba da shawarar ba na iya haifar da yanayin rashin tsaro.
  • Kar a yi amfani da wannan kayan aikin don wanin abin da aka nufa.
  • Koma sabis zuwa ƙwararrun ma'aikata.

Ajiye waɗannan umarni.
Takardar tana ba da umarnin shigarwa da aiki don samfuran masu zuwa:

  • Vision.Net Gateway Module, 65710
  • Vision.Net Interface Gateway Module, 65730
  • Vision.Net 4-tashar jiragen ruwa DMX Interface Gateway Module, 65720
    Zazzage takaddar bayanan samfur daga Strand websaiti a www.strandlighting.com don cikakkun bayanai na fasaha.

BAYANI

KARSHEVIEW
Vision.Net Gateway ita ce hanyar sadarwar da za a iya fadadawa don cibiyar sadarwar Vision.Net, wanda aka tsara don daidaita abubuwan da ke faruwa tsakanin na'urorin Vision.Net ta amfani da agogon sararin samaniya da kuma uwar garken NTP wanda ke tabbatar da cewa duk na'urori suna aiki daga lokaci guda. Kuma saboda Vision.Net Gateway shine DIN dogo mai hawa, masu haɗawa zasu iya shigar dashi cikin sauƙi a wurare daban-daban.

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - cibiyar sadarwa SHIGA

Tebur mai zuwa yana lissafin ka'idoji da tashoshin jiragen ruwa Vision.Net Gateway yana amfani da Ethernet wanda ke buƙatar yarda don samun damar bangon wuta:

PORT TYPE PROTOCOL
2741 UDP Vision.net
5568 UDP SACN
6454 UDP Art-Net
2501 UDP An nuna

Koma zuwa jagorar farawa mai sauri cike da samfur(s) don cikakkun umarnin shigarwa.

AIKI

KYAUTA
Banner a saman webshafi yana wakiltar bayanan kai tsaye da halin yanzu na Ƙofar. Duk bayanan da ke kan banner ana sabunta su lokaci-lokaci kuma suna wartsakewa suna ba da matsayi kai tsaye na saitunan DHCP na Ƙofar, saitunan Manajan taron, da Matsayin shiga na damar allo na yanzu. Strand 65710 Vision Net Gateway Module - webshafi

Don samun dama ga sauran abubuwan da ake iya gyarawa na Ƙofar webshafin kaddamar da menu tare da maɓallin menu (maɓallin hamburger) a saman kusurwar hagu na webshafi.
Ƙaddamar da menu yana faɗaɗa yankin menu na gefe a ɓangaren hagu na webshafi. Kowane zaɓi na menu zai cika kuma ya sabunta bayanin akan sashin sa na webshafi. Wannan yankin menu zai ci gaba da fadada har sai an rufe shi.
Zaɓuɓɓukan menu na ainihi sune:Strand 65710 Vision Net Gateway Module - menu

  • Tsari
  • Abubuwan da suka faru
  • Lodawa
  • Firmware allo
  • Gudanar da OTG
  • Modules
  • Tashoshi
  • Matsayin Port
  • RDM
  • Shiga

SHIGA

Bayan shiga cikin webshafi, an ba da zaman”Viewer" status. Wannan matsayi ya ba da izini viewmafi yawan bayanan da ake samu akan allon amma an iyakance shi zuwa babu sabuntawa ko canje-canje. Duk wani yunƙuri na tura sabuntawa zuwa Gateway yayin da ke cikin "Ima: Viewer” za a hana. Zaɓin shiga daga Menu yana ƙaddamar da haɗin shiga. Kalmar wucewa ta iyakance zuwa lambar lamba 4. Kalmomin sirri mara inganci ko kuskure za a hana shiga. Madaidaitan kalmomin shiga suna ɗaga dama ga ko dai “User Admin” ko “Admin” bisa kalmar sirrin da aka yi amfani da ita.Strand 65710 Vision Net Gateway Module - kalmar sirri

TSARIN

Zaɓin Tsarin daga webmenu na shafi yana cika bayanan tsarin na webshafi. An raba wannan zuwa sassa huɗu: Lokaci & Kwanan wata, Saitunan Vision.Net, Interface Menu, da Confis Network g.
Idan kun Shiga wanin ViewE, duk wani canje-canje da aka yi ga tsarin za a iya tura shi ta amfani da maɓallin Sabuntawa a saman dama na wannan sashe na shafin. Idan akwai wasu kurakurai a cikin bayanan da aka canza, saƙon kuskure zai nuna abin da bayanin bai dace ba kuma za a fayyace filayen shigarwar da ja. Ana iya share duk wani canje-canje ko kurakurai ta hanyar sake zabar System daga menu kuma sake sake cika wannan yanki na shafin.
Sunan na'ura yana ba ku damar canza sunan Ƙofar. Wannan suna yana nunawa a sama web shafin shafi – mai taimako lokacin da ke kan rukunin yanar gizo tare da Ƙofar ƙofofin da yawa.
Ƙarƙashin Saitunan Vision.Net, filin "Vision.Net Bridge" yana kunnawa da kashe gadar tare da Module na VN.
Tsohuwar za ta tsohuwa masana'anta Ƙofar ku. Sake kunnawa zai sake kunna Ƙofar da zagayowar wutar lantarki zuwa abubuwan da aka haɗa.
Ana buƙatar samun damar matakin mai gudanarwa don sabuntawa, sake farawa, ko tsoho daga wannan shafin.Strand 65710 Vision Net Gateway Module - ikoABUBUWA

Zaɓin abubuwan da ke faruwa daga menu zai cika sashin abubuwan da suka faru na webshafi tare da duk abubuwan da aka tsara a cikin Manajan Event na Ƙofar. Ana ƙara abubuwan da suka faru zuwa Ƙofar daga Vision.Net Designer v5.1 da sama. Idan babu al'amuran da suka cika jama'a to, har yanzu ba a ƙara abubuwan da suka faru a Gateway ba. Daga wannan allon, ana iya kunna ko kashe abubuwan da suka faru na daidaiku.

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - Mai tsarawaShafin Uploads yana bawa masu amfani damar tura sabbin sabuntawa zuwa Ƙofar daga webshafi. Ta zaɓi “Zaɓi File, zabar fayil ɗin zip ɗin da kuke son ɗaukakawa zuwa sannan zaɓi Upload, zaku iya tura sabuntawar firmware zuwa tsarin ƙofa. Yayin aiwatar da sabuntawa, saƙo zai bayyana yana sanar da ku cewa tsarin yana ɗaukakawa kuma yana kulle ku daga yin hulɗa tare da webshafi. Wannan sakon zai tafi bayan da kuma webshafi zai buɗe bayan Ƙofar ta tashi kuma tana sake aiki.
Ajiyayyen Ƙofar yana ba da damar ƙirƙira, zazzagewa, da loda Ajiyayyen Ƙofar. Ajiyayyen kwafin Database ne da duk fayilolin da ake buƙata don sake ƙirƙirar keɓancewa da ayyukan Ƙofar. Yana buƙatar isa ga Matsayin Mai amfani/Aiki.

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - webfage

SCREEN Firmware

Wannan shafin yana bawa mai amfani damar tura sabuntawar firmware daga Ƙofar Gateway zuwa allon taɓawa na Vision.Net. Ana buƙatar samun damar mai gudanarwa. Gefen Hagu “Sabuntawa” yana ba mai amfani damar loda takamaiman sigar firmware zuwa Ƙofar. Gefen dama "Na'urori" yana nuna duk allon taɓawa da aka haɗa. Zaɓin Firmware don lodawa, zaɓi allon(s) don lodawa zuwa, sannan zaɓin abubuwan da za a lodawa, sannan zaɓin abubuwan da za a lodawa ya cika sashin “Schedule” a ƙasan wannan shafin tare da wannan aikin. Ayyukan za su tafi da zarar an yi nasarar loda firmware ɗin.Strand 65710 Vision Net Gateway Module - webfage

Sarrafa OTG

Shafin sarrafawa na OTG yana haɗe zuwa wani dabam webShafin da ke aiki azaman Interface On-the-Go (OTG) zuwa Vision.Net. Wannan shafin yana buƙatar samun damar matakin-Masu amfani aƙalla. Wannan yayi daidai da namu Vision.Net Touch fuska akan wani web shafi. Ana yin wannan ta hanyar ɓoyewa yayin da aika allon Ƙofar daga Mai tsara Vision.Net v5.1.01.16 (ko mafi girma). Duk na'urar da ta sami damar wannan web shafi yana aiki da kansa. Don ƙaddamar da allon Kulawa na Ƙofar OTG daga Mai tsarawa don Vision.Net:

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - Sarrafa

Don fitarwa Ƙofar daga Mai tsarawa don Vision.Net:
Mataki 1. Zaɓi zaɓi na Gateway daga allon fitarwa:
Mataki 2. Saita ID zuwa ID ɗin Ƙofar
NOTE: Aika hotuna na iya ɗaukar ɗan lokaci, don haka akwai zaɓi don aikawa ko a'a aika hotuna tare da kowane fitarwa na allo. Suna buƙatar aika sau ɗaya kawai. Idan hotuna sun canza ko matsawa zuwa sabon shafin, to za a buƙaci sake aika su.Strand 65710 Vision Net Gateway Module - hotuna
Mataki 3. Samun damar sarrafawa webshafi: (IP/controls na Gateway – watau 192.168.1.77:/controls)
Strand 65710 Vision Net Gateway Module - Samun damar sarrafawa w

Example - tare da haɗin kai na Vision.Net a cikin ginin da ke da ɗakuna masu yawa: za a iya kiyaye allon OTG ta yadda Ƙofar guda ɗaya zai ba wa mutane damar yin amfani da kowane ɗakin ball / ɗakin taro don shiga da sarrafa yankunansu a lokaci guda ba tare da tsoma baki tare da sauran ɗakunan ba. .

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - lokaci gudaHOTUNA
Wani sabon maɓalli da ake kira "Snapshot" za a iya ƙarawa zuwa OTG Control Screen. Wannan yana ba da damar "Snapshot" rafi na DMX don takamaiman c VN Room da kewayon tashoshi.

  • Rikodi na iya farawa Nan take, Kan Canji, ko a ƙayyadadden adadin lokaci.
  • Rikodin hoto na iya zama tsakanin sakan 1 da awa 1.
  • Ana iya dakatar da yin rikodi ta hanyar jujjuya kashe maɓallin Snapshot.
  • Ana iya saita hoton hoto don yin aiki ta cikin rikodin sa sau 1 ko don madauki har sai an kashe shi.
  • Hotunan Hotuna suna buƙatar maɓallin "Safe Mode" don yin rikodin hoton su: Juya maɓallin Ajiye Yanayin sannan kuma maɓallin Snapshot yana jawo Hoton hoto don jiran faɗakarwarsa (Nan take, A kan Canjin DMX, 3 seconds ...).
  • Hotunan ɗaukar hoto kawai suna yin rikodin gwargwadon lokacinsu na VN zuwa DMX Confi akan kowace tashar ƙofa. Canza tsawon lokacin da aka keɓe tashar jiragen ruwa na iya yin illa ga yadda hoton da aka yi rikodin zai sake kunnawa.

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - Snapshots

BUTUN CANJIN FIMRI

Wannan maɓallin yana ba da damar allon Ikon OTG don canza fifikon kowane ɗayan ƙa'idodin Tushen faci akan kowane Tashoshin fitarwa na Ƙofar DMX. Wannan kuma yana ba da damar canza fifikon Gaba (FWD) na Gateway DMX Port da aka saita don tura sararin samaniya na sACN.

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - CHANJI

MUTANE

Modules suna kashe zaɓuɓɓukan tsawon lokaci don duka Vision.Net Module da Module na DMX ko da ba a haɗa na'urori ba. Wannan shafin yana buƙatar isa ga matakin Admin. Modules za a iya kiyaye su kafin a haɗa su.

  • Ƙofar na iya tallafawa har zuwa kayayyaki uku
  • Module Vision.Net ɗaya kaɗai za a iya amfani da shi a kowace Ƙofar
  • Ana iya amfani da Modules DMX da yawa a kowace Ƙofar

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - Ƙofar

Bayanin Module na Vision.Net yana nunawa:

  • Idan an haɗa Module VN
  • Wane sigar firmware wannan module ɗin ke gudana
  • IDAN an kunna ko kashe VN Bridging

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - Bridging

Bayanan Module DMX an nuna:

  • Idan kuma nawa Modulolin DMX aka haɗa
  • Sigar firmware don kowane Module na DMX
  • Idan RDM yana kunne ko A kashe don wannan Ƙofar
  • Idan Ganowar atomatik na RDM yana Kunna/Kashe

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - sigar

KYAUTA

Tashoshin ruwa suna ba da izinin iyakancewa yayin shigarwa da fitarwa. Wannan shafin yana buƙatar isa ga matakin Admin. Mashigai "Input" suna buƙatar Module na DMX ya kasance. Mashigai "fitarwa" na iya aikawa azaman ƙa'idodin yawo (Shown, ArtNet, sACN) don haka baya buƙatar Module DMX.
Kowane lakabin zaɓi na tashar jiragen ruwa yana nuna:

  • Port #
  • Module # (idan module yana nan)
  • Kashe / Shigarwa / Fitarwa
  • Ka'idar yawo ta gaba (idan ba a kashe tashar jiragen ruwa)

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - yarjejeniya

Fadada zaɓin tashar jiragen ruwa yana ba da ƙarin zaɓuɓɓuka masu zuwa:

  • Zaɓin daidaitawa: shigarwa / fitarwa / kashewa - Yana bayyana yadda wannan tashar jiragen ruwa za ta yi aiki a cikin tsarin.
  •  Zaɓin tura fitarwa: Babu / ArtNet / sACN / Shownet - ko tashar tashar shigarwa ce ko fitarwa, tana iya tura ƙimar da take wakilta zuwa ka'idar yawo.
  • Zaɓin Uni/Slt: Ƙayyade sararin samaniya mai gudana ko Ramin Tashoshi (An Nuna) wanda ake tura wannan tashar jiragen ruwa zuwa.
  • Zaɓin fifiko: Ana amfani da shi tare da sACN don saita fifikon yawo.
  • Zaɓin Riƙe: Yana ƙayyade tsawon lokacin da aka riƙe fitarwa bayan tushen sa ya tafi.
  • Zaɓuɓɓukan FPS: saita Firam ɗin Module na DMX a kowace na biyu. DMX Input yana daidaitawa ga mai aikawa kuma baya buƙatar saitawa.

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - sACNƘirƙirar fitarwa yana faɗaɗa ƙarin zaɓuɓɓuka don wannan tashar jiragen ruwa: Teburin shigarwa:
Wannan yana ba da damar zaɓar har zuwa 8 mabambanta na DMX don samar da fitarwa ta ƙarshe na wannan tashar jiragen ruwa (tare da VisionNet).

  • Zaɓin yarjejeniya: zai iya zaɓar Babu | DMX | ArtNet | sACN | Shownet azaman tushen DMX don wannan fitarwa.
    – Babu wanda ke nuna ba a yi amfani da shi ba
    - DMX yana buƙatar kasancewar Module na DMX da aka saita tashar don shigarwa.
  • Zaɓin sararin samaniya: zaɓin sararin duniya tushen yarjejeniya DMX don saurare.
    - Wannan na iya zama takamaiman tashar tashar DMX akan Module DM
    – A Universe samar da wani yawo yarjejeniya
    – Ramin Farko na Shownet don sauraron tashoshi 512 na gaba.
    – Kowace yarjejeniya tana da nata tsarin sararin samaniya.
    »DMX Port 1 na musamman ne daga Shownet First Slot 1 da ArtNet Universe 0 da SACN Universe 1.
    » Waɗannan sammai suna da nasu sarari kuma ba za su sake rubuta juna ba.
  • Zaɓin fifikon shigarwa: ƙimar 1-8. Mafi ƙarancin ƙima shine mafi girman fifiko. Daidaita Mahimman abubuwan shigar da shigar za su HTP (Mafi Girman fifiko) tsakanin su biyun.

 

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - InputKowace tashar fitarwa ta Ƙofar kuma tana da Tsarin Tsarin VisionNet mai kama da katin Interface VN zuwa DMX.
Ana iya sanya waɗannan haɗin gwiwar tashoshin fitarwa tare da ko ba tare da Module na DMX wanda ke wakiltar su ba. Fitar da wannan daga mai ƙira yana buƙatar zaɓar zaɓin Interface na Ƙofar Ƙofar VN don abubuwan samarwa, da kuma ID ɗin Ƙofar Port da Ƙofar da ta dace:Strand 65710 Vision Net Gateway Module - hotuna

MATSAYIN TIKI

Ana amfani da shafin Matsayin Port don waƙa da tabbatar da shigarwar da fitarwa na tashoshin jiragen ruwa akan Ƙofar, Vision.Net
Ƙaddamar da tashar jiragen ruwa, da abin da ke motsa kowane tashar tashar DMX na wannan tashar jiragen ruwa.

  • Tashoshin ruwa da aka keɓance azaman hanyar shigarwa ko fitarwa daga tashar tashar jiragen ruwa za su nuna akan shafin Matsayin Port.
  • Za a iya buɗe zaɓin Matsayin Port guda ɗaya a lokaci guda - sauran zaɓuɓɓukan za su rufe ta atomatik lokacin da aka buɗe sabon zaɓi.
  • Tsarin Vision.Net don kowane tashoshi akan kowane tashar tashar jiragen ruwa ya gaza zuwa Room 1 Channel 1.
  • Wannan taga matsayi ne kawai, babu abin da za a iya canza daga nan.

Strand 65710 Vision Net Gateway Module - taga,Strand 65710 Vision Net Gateway Module - menu p1

Ana buƙatar wannan shafin samun damar matakin matakin Admin, Module DMX da ke haɗe zuwa Ƙofar, RDM akan Modules shafin don saita zuwa Kunnawa, da ɗayan tashar jiragen ruwa na DMX Module ana ƙididdige shi azaman fitarwa. Idan ba tare da wannan saitin ba, shafin RDM ba ya aiki:Strand 65710 Vision Net Gateway Module - RDM tab

Idan Configuration yayi daidai daidai, to web shafi yana ba da damar ainihin matakin tashar tashar RDM Ganowa da Tsarin Tsayawa (Sunan Kafaffe, Adireshin DMX, Mutum, Ganewa, Tsarewar Tsohuwar…):Strand 65710 Vision Net Gateway Module - matches

GOYON BAYAN SANA'A

GLOBAL 24HR TAIMAKON FASAHA: Kira: +1 214 647 7880
entertainment.service@signify.com
TAIMAKON AREWA: Kira: 800-4-STRAND (800-478-7263) entertainment.service@signify.com
CIBIYAR BAYANIN CUSTEMER NA TURAI: Kira: +31 (0) 543 542 531 entertainment.europe@signify.com

Ofisoshin STRAND

AMURKA
10911 Petal Street
Dallas, TX 75235
Lambar waya: +1 214-647-7880
Fax: +1 214-647-8039
TURAI
Rondweg Zuid 85
Winterswijk 7102 JD
Netherlands
Lambar waya: +31 543-542516
Fax: +31 543-542513
24 Sarki Park
Hanyar Coronation
Park Royal, London
NW10 7QP
Ƙasar Ingila
Lambar waya: +44 020 8965 3209

©2021 Alamar Rike. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Duk alamun kasuwanci mallakar Signify Holding ne ko kuma masu su. Bayanin da aka bayar anan yana iya canzawa, ba tare da sanarwa ba. Signify baya bayar da kowane wakilci ko garanti dangane da daidaito ko cikar bayanin da aka haɗa a ciki kuma ba zai ɗauki alhakin kowane mataki dangane da shi ba. Bayanin da aka gabatar a cikin wannan takarda ba a yi niyya azaman kowane tayin kasuwanci ba kuma baya yin wani yanki na kowane zance ko kwangila sai dai in an yarda ta Signify. Za a canza bayanai.

VISION.NET GATEWAY MANHAJAR AIKI
LAMBAR TAKARDA:
LAMBAR DOC
RANAR SAUKI: JANAIRU 5 2022

WWW.STRANDLIGHTING.COM

 

Takardu / Albarkatu

Strand 65710 Vision.Net Gateway Module [pdf] Manual mai amfani
65710, 65730, 65720, Vision.Net Gateway Module

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *