An Shigar da Osmio Fusion Reverse Osmosis System
Kariyar Tsaro
Kariyar Tsaron Wuta
- Ya kamata a shigar da tsarin cikin filogi na UK 3 na yau da kullun a gidanku ko wurin aiki kuma kar a yi amfani da shi ban da AC 220-240V, 220V.
- Ya kamata a yi amfani da shi a cikin soket ɗin ƙasa tare da ƙimar halin yanzu sama da 10A.
- Ya kamata a yi amfani da shi kawai akan da'irar lantarki tare da RCD.
- Don Allah kar a yi amfani da wannan samfur idan igiyar wutar lantarki ko filogi ta lalace ko lokacin da filogin ya kwance.
- Idan akwai ƙura ko ruwa da sauran al'amuran waje akan filogin wutar lantarki, da fatan za a goge shi da tsabta kafin amfani.
Saita Kariyar
- Kada a shigar da tsarin kusa da kayan dumama, kayan dumama lantarki ko wasu wurare masu zafi.
- Kada a shigar da tsarin a wurin yuwuwar ɗigon iskar gas mai ƙonewa ko kusa da kowane abu mai ƙonewa.
- Ya kamata a yi amfani da tsarin a cikin gida kawai kuma a sanya shi a kan barga mai tsayi don guje wa hasken rana kai tsaye da danshi.
A kula: Tafasa ruwan yana da haɗari.
Hakki ne na mai shi ya ɗauki matakan da suka dace lokacin gudanar da aikin tafasasshen ruwa na tsarin kuma ya umurci sauran 'yan uwa da sauran masu amfani da su yin aiki da shi lafiya.
KA TSARE KASANCEWAR YARA
Na gode don siyan wannan samfurin, da fatan za a karanta wannan jagorar a hankali kafin amfani da tsarin, kuma ku ajiye shi don tunani na gaba. Idan kuna da wata tambaya game da wannan na'ura, da fatan za a kira cibiyar sabis na abokin ciniki akan 0330 113 7181.
Kariyar Amfani
- A farkon amfani ko kuma idan naúrar ta kasance ba aiki fiye da kwanaki 2, gudanar da cikakken zagayowar kuma jefar da rukunin farko na ruwa da aka samar. Shigar da tsarin sannan ka ƙyale injin yayi aiki har sai ya cika tankunan ciki. Bada ruwan zafi da ruwan zafi don tabbatar da tankuna masu zafi da sanyi sun lalace.
- Abubuwan ruwa da ba a sani ba ko abubuwan waje an haramta.
- Idan akwai wani zubar ruwa daga injin, da fatan za a cire haɗin wutar lantarki kuma tuntuɓi cibiyar sabis na abokin ciniki. Da fatan za a tabbatar da tubing a bayan tsarin kuma an shigar da masu tacewa daidai kuma cikakke a cikin
tsarin. - Idan akwai wani sauti mara kyau, wari, ko hayaki, da sauransu, da fatan za a cire haɗin wutar kuma tuntuɓi cibiyar sabis na abokin ciniki.
- Kada a wargaje ko gyara tsarin ba tare da jagorar ƙwararru ba, tuntuɓi cibiyar sabis na abokin ciniki idan kuna buƙatar tallafi.
- Kar a motsa wannan samfurin lokacin da ake amfani da shi.
- Kada a yi amfani da kowane abin wanke-wanke ko mai tsaftar barasa don tsaftace samfurin, da fatan za a shafa injin da busasshiyar kyalle mai laushi.
- Kar a kama bututun ruwa ko ƙulli don motsa injin.
- Mutanen da ke da nakasa ta jiki ko ta hankali ko yara ba za su iya amfani da wannan samfurin ba sai an kula da su. Da fatan za a kiyaye shi daga isar yara.
Ana buƙatar canza matattarar tsarin kowane wata 6. Muna ba da garanti na shekara 1. Idan kuna da taurin ruwa sama da 250 ppm Calcium Carbonate Hardness kuna iya buƙatar maye gurbin carbon da membrane akai-akai. An tsara tsarin don kashewa idan akwai toshewa a cikin membrane ko prefilters. Yayin da tsarin ke sake zagayawa da ruwan da aka ƙi daga membrane, matakin TDS ya ci gaba da hauhawa na ruwa yana shiga tacewa. Saboda haka, ga waɗanda ke da ruwa na TDS mafi girma, ana buƙatar ƙarin canje-canje na membrane akai-akai.
Bayanin Samfura
Bayyanar
- Nuni Panel
- Maɓallin Sarrafa (Juyawa & Latsa)
- Tray Drip
- Tushen ruwa mai tushe
- Ruwan sharar gida
- Wuta
Nuni da Ƙaddamarwar Aiki
- A. Ruwan Al'ada
- B. Ruwan Dumi (40 ℃ - 50 ℃)
- C. Ruwan zafi (80 ℃-88 ℃)
- D. Ruwan tafasa (90 ℃-98 ℃)
- E. Ruwan Tace
- F. Sabunta Ruwa
- G. Tace Mai Kulawa
- H. Juyawa (Zaɓi Yanayin Ruwa)
- I. Danna don Samun Ruwa
Ƙayyadaddun samfur
Abubuwan Lantarki
- An ƙaddara Voltage: 220 - 240 V
- Matsakaicin ƙididdiga: 50 Hz
- Ƙarfin Ƙarfi: 2200W-2600W
- Tsarin dumama
Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa: 2180W-2580W - Yawan Ruwan zafi: 30 l/h (≥ 90°C)
Tace Stages
- Canji mai saurin-canji mai kunna carbon: yana cire chlorine da ƙazantattun kwayoyin halitta
- Saurin Canjin Membrane 50GPD: yana kawar da duk gurɓataccen abu da ɗanɗano zuwa kusan 100%
- Tace Mai Saurin Canji: Tsaftace bayan tace maganin kashe kwayoyin cuta: yana cire kashi 99% na ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta kuma yana haɓaka ɗanɗano.
Ƙarar
- Tankin ruwa mai tsabta 1.5 L
Girma
- Zurfin 230mm (320mm gami da tire mai digo)
- 183mm fadi
- 388mm Tsayi
- Nauyi': 5 kg
Fara-Up
Gabatarwa
- Da fatan za a sanya tsarin a cikin sanyi, mai iska, ƙwaƙƙwaran saman kwance, nesa da kowane tushen zafi.
Haɗa ciyarwar a cikin bawul - Mataki na 1: haɗa abinci a cikin bawul
Abincin da ke cikin bawul yana da 1/2 "namiji da 1/2" mace da kuma tee. PTFE tare da 7 nannade ƙarshen namiji na ciyarwa a cikin bawul da ƙarshen namiji na bawul ɗin lefa mai shuɗi.
- PTFE karshen namiji na abinci a bawul
- PTFE ƙarshen namiji na bawul ɗin ball
- Sa'an nan kuma amfani da spanner naka, murƙushe bawul ɗin ball a cikin abincin da ke cikin bawul ɗin kuma ka matsa shi da spanner naka.
Haɗa ciyarwar a bawul
- Ciyarwar da ke cikin bawul tana haɗawa da bututun sanyi na famfo mai sanyin da ke kan nutsewa. Kashe ruwan kuma ka cire haɗin bututun ruwan sanyi. Idan famfon ɗinku baya amfani da hoses to zaku iya amfani da wani adaftar. Da fatan za a tuntuɓe mu don shawara.
- Kamar yadda Ciyar da ke cikin bawul tana da namiji a gefe ɗaya kuma mace a gefe guda, ba kome ba ta wace hanya za ta bi.
- Duk abin da kuke buƙatar yi shine haɗa abinci a cikin bawul zuwa bututun sanyi. Yi amfani da spanner da maƙarƙashiya tare don matse shi.
- Don haɗa bawul ɗin ƙwallon zuwa bututu don tace ruwa, fara da cire goro akan bawul ɗin ƙwallon shuɗi. Sannan sanya na goro akan bututun.
Tura tubing a saman gindin bawul ɗin ƙwallon. Tabbatar cewa an tura shi gaba ɗaya a kan ƙaramin tudu.
Yi amfani da maƙarƙashiya don ƙarfafa shi. Liba mai shuɗi shine kunne da kashe liba don kunna ruwa da kashewa. Lokacin da blue lever.
Yadda Ake Amfani da Abubuwan Haɗin Haɗin Saurin
- Ana amfani da na'urorin haɗi mai sauri (na'urorin turawa) a cikin nau'ikan famfo, dumama, lantarki da tsarin kashe wuta.
- Haɗin sauri yana aiki ta hanyar saka bututun cikin hanyar haɗin kai wanda ke tura haƙora ɗaure akan saman bututun.
- Lokacin da aka yi amfani da karfi na adawa ga ƙungiyar, ana tilasta hakora a zurfi cikin bututu, hana rabuwa da ƙungiyar.
- AdvantagAbubuwan amfani da kayan haɗin haɗin kai da sauri sune: Suna ba da muhimmin lokaci ceton fa'ida akan masu haɗin al'ada.
- Suna da ƙarancin gazawar mai amfani idan aka kwatanta da masu haɗin al'ada
- Suna buƙatar ƙaramin ƙwarewa ko ƙarfi don amfani da su
- Ba sa buƙatar kowane kayan aiki don amfani da kula da su
Yadda Ake Amfani da Abubuwan Haɗin Haɗin Saurin
Mataki 1: Yana da mahimmanci cewa diamita na waje na bututun da ake sakawa a cikin kayan ya kasance gabaɗaya ba tare da tabo, datti da kowane abu ba. Duba waje na bututun a hankali.
Mataki 2: Har ila yau, yana da mahimmanci cewa an yanke yankan gefen tube mai tsabta. Idan ana buƙatar yanke bututun, yi amfani da wuka mai kaifi ko almakashi. Tabbatar cire duk burrs ko kaifi gefuna kafin saka bututun a cikin abin da ya dace.
Mataki 3: Fitting ɗin yana riƙe bututun kafin ya rufe. Sauƙaƙa tura bututun a cikin abin da aka ɗaure har sai an ji kama.
Mataki 4: Yanzu tura bututun zuwa cikin abin da aka saka da ƙarfi har sai an ji tsayawar bututun. Collet ɗin yana da haƙoran bakin ƙarfe waɗanda ke riƙe da tubing a matsayi yayin da O-ring yana ba da hatimin tabbatar da zubar ruwa na dindindin.
Mataki 5: Cire bututun daga abin da aka dace kuma a tabbata ya tsaya da kyau a wurin. Yana da kyau a gwada haɗin tare da ruwa mai matsawa kafin a gama shigarwa.
Mataki 6: Don cire haɗin tubing daga kayan aiki, tabbatar da cewa tsarin yana da rauni da farko. Tura a cikin collet daidai da fuskar abin da aka saka. Tare da collet da aka riƙe a wannan matsayi, ana iya cire bututun ta hanyar ja. Za a iya sake amfani da kayan aiki da tubing.
Shigar da magudanar ruwa
Manufar sirdin magudanar ruwa shine don hana bututun da aka haɗa da magudanar ruwa daga fitowa daga wurin da yuwuwar yawo a inda aka shigar da tsarin. Da fatan za a duba hoton da ke ƙasa don umarni kan yadda ake haɗa sirdi mai magudanar ruwa.
Mataki 1: Zaɓi wuri don ramin magudanar ruwa bisa tsarin aikin famfo. Ya kamata a shigar da sirdin magudanar sama da u-lankwasa idan zai yiwu, akan guntun wutsiya a tsaye. Nemo sirdin magudanar daga wurin zubar da shara don hana yuwuwar gurɓatawa da ɓarna tsarin. Da fatan za a duba hoton da ke ƙasa don ƙarin bayani. Yi amfani da ɗigon haƙora na mm 7 (1/4") don haƙa ƙaramin rami a cikin bututun magudanar don magudanar ya wuce. Tsaftace tarkace daga famfo kuma riƙe kafin ci gaba.
Mataki 2: Cire goyan bayan kumfa kumfa kuma ku manne rabin sirdin magudanar akan bututun magudanar domin ramukan su yi layi (ana iya amfani da ƙaramin ƙunƙuntaccen abu ko wani abu mai tsayi don taimakawa daidaita daidai). Sanya sauran rabin sirdin magudanar a gefen kishiyar bututun magudanar. Clamp sannan a sassauta magudanar ruwa ta hanyar amfani da goro da kusoshi da aka hada. Yi amfani da screwdriver Phillips don ƙara magudanar ruwa. Haɗa tubing daga sirdin magudana mai saurin haɗi zuwa haɗin "Drain" akan tsarin.
Haɗa zuwa bututu
- Fisrt Cire matosai mara kyau ta bin matakai a sashe 3.3. Saka tubing, wanda ke gudana daga ruwan ciyarwa, cikin mashigai. Sanya ittle c-clip baya zuwa wurin don gujewa cire haɗin gwiwa.
- Saka daya ƙarshen tubing a cikin sirdin magudanar ruwa (kuma a tura haɗin) sannan a tura ɗayan ƙarshen zuwa mashin tsarin.
Haɗin Wuta
- Saka filogin wuta a cikin soket (duba hoto 1). Tsarin zai yi ƙara da haske wanda ke nuna injin yana shirye don amfani.
Lura: Wannan samfurin ya dace da AC 220-240V, samar da wutar lantarki 220V, kuma yakamata a yi amfani da shi kaɗai ko sama da ƙimar 10A tare da soket ɗin ƙasa.
Amfani
Gabatarwa
- Da farko, samar da kuma ba da lita 5 na ruwa wanda za ku zubar ta hanyar zubar da duk ruwan sanyi da zafi. Wannan zai kawar da duk wani sako-sako da tacewa. Yana da al'ada don ganin ruwan baƙar fata lokacin amfani da sababbin tacewa.
- Idan akwai kwararar ruwa daga injin, da fatan za a cire haɗin wutar lantarki kuma tuntuɓi cibiyar sabis na abokin ciniki. Idan akwai wani sauti mara kyau ko mara tsammani, wari, ko hayaki, da sauransu, da fatan za a cire haɗin wutar kuma tuntuɓi cibiyar sabis na abokin ciniki.
Fitowa
- Bayan saitin, injin yana shiga ta atomatik kuma yana aiki na daƙiƙa 120. A cikin yanayin walƙiya, alamar tacewa na hasken mu'amalar nuni za ta kasance a kunne (duba Hoto 2) .
Tsarkakewa
- Bayan ya bushe, injin zai shiga yanayin tacewa ta atomatik. Alamar tacewa akan hasken mu'amalar nuni za'a kunna (duba Hoto 2).
Bada Ruwa
- Sanya kwandon ruwa akan tire (duba hoto 1). Juya kullin don zaɓar zafin ruwan da ake so (Hoto na 3), sannan danna kan (ko dannawa don 3 seconds) tsakiyar ɓangaren kullin (duba hoto na 4) don ba da kofi ɗaya (ko kwalban) na ruwa. Danna maɓallin sake idan kuna son daina samun ruwa. Lura: Na'urar zata dakatar da ruwa ta atomatik bayan dakika 30 idan baka danna maballin ba kuma zai tsaya kai tsaye bayan dakika 60 idan ka rike maballin na dakika 3.
Yanayin barci
- Tsarin zai shiga yanayin barci ta atomatik lokacin da ba shi da aiki fiye da awa 1. Idan akwai wani ƙulli ko maɓalli aiki, nan da nan za ta koma aiki sannan ta yi haske na daƙiƙa 20.
Ƙarfin wuta
- Na'urar za ta yi aiki ta atomatik idan na'urar ta tsaya a yanayin barci na awa 1. Idan akwai wani ƙulli ko aiki na maɓalli, zai kunna ta atomatik.
Tace gyarawa
Gabatarwa
Da farko tsallake zuwa sashe na 5.2.4 don karanta game da tsafta kuma ku dawo wannan sashe.
Yi amfani da takaddun shaida na kamfanin. Cire haɗin wutar lantarki. Kada a ƙwace ko ƙoƙarin gyara wannan samfurin.
Maye gurbin tacewar carbon, juyar da osmosis da tacewar baya
Mataki 1: Bude kwamitin baya
Mataki 1: Bude sashin baya zuwa gefe
Taimaka wa mahallin ku kuma sanya duk matatun da aka yi amfani da su a cikin sharar filastik da aka sake yin fa'ida
Maye gurbin tace carbon, juyi osmosis da tacewar bayan gida,
- MATAKI NA 3 Fara daga gindin tacewa, karkatar da tace zuwa gare ka dan kadan sannan a jujjuya Tacewar Carbon da Tacewar Membrane a kusa da agogo sannan ka cire su daga kai.
- MATAKI NA 4 Ciro Fitar Post ɗin a hankali tare da yatsa kuma saka sabo cikakke.
- MATAKI NA 5 Saka sabon matattarar post ɗin cikin wurin tsohuwar. Tabbatar cewa an shigar da tacewa daidai. Ya kamata ya yi daidai kuma kada ya tsaya.
Maye gurbin tace carbon, juyi osmosis da tacewar bayan gida,
- MATAKI NA 6 Fara da sabon Tacewar Carbon don haka alamar ta kasance a gefen hagu tana karkatar da tace a gaba. Maimaita iri ɗaya tare da Tacewar Membrane.
- MATAKI NA 7 Sanya sashin baya a cikin wurinsa a bayan tsarin.
- MATAKI NA 8 Latsa ka riƙe maɓallin kuma a lokaci guda haɗa filogin wuta zuwa soket. Sautin ƙara yana nuna an gama saitin tacewa.
Tsaftacewa
Muna ba da shawarar tsaftace tsarin kowane watanni 6 kafin canjin tacewa. Tuntuɓi dillalin ku don yin odar Fusion Sanitation Kit.
- Rufe ruwan ciyarwa ta hanyar juya lever na ciyarwar a bawul. Danna maɓallin akai-akai don watsar da duk ruwan daga cikin tankin ajiyar RO na ciki.
- Cire duk abubuwan tacewa guda 3 (Toshe Carbon, RO Membrane da Filter Remineralisa-tion Post).
- Sanya rabin kwamfutar hannu Milton a cikin kowane fanko na Membrane/Carbon, sa'an nan kuma saka duk tantace babu komai a cikin tsarin.
- Bude bawul ɗin ciyarwa, tsarin yanzu zai cika da ruwa.
- Bari tsarin ya zauna kamar wannan minti 30-60. Bada duk ruwan da ke cikin tanki na tsaka-tsaki ta latsawa da riƙe maɓallin. Cire haɗin ƙarin tubing da mahalli mai tsafta daga saiti. Sake haɗa bututun zuwa mashigan tsarin.
- Cire harsashi masu tsafta da maye gurbinsu da sabbin tacewa kuma shigar da sabon saitin tacewa.
- Bayan tsaftacewa hanya mafi sauri don tsaftace duk tsaftataccen ruwa daga tanki na tsaka-tsakin shine danna maɓallin akai-akai don ba da ruwa har sai ba za a iya fitar da shi daga tankin ajiyar RO na ciki ba, sannan ba da izinin tsarin 10-15 mintuna don tsarin. don sake cika tankin RO na ciki. Maimaita wannan matakin har sai ba a iya gano ƙarin sterilizing mafita…(yawanci sau 2 ko 3). Muna ba da shawarar ku kalli ɗan gajeren bidiyon mu na tsarin haifuwa.
Jihar gazawa
Banda tsarkakewa
Tsarin zai nuna yanayin keɓantawar tsarkakewa idan injin yana tsaftace ruwa na dogon lokaci kuma ba zai iya tsayawa ba, duk gumakan zafin jiki huɗu da ke nunin za su haskaka. Na'urar na iya yin ƙarar ƙararrawa da za ta kai ga wannan. Wannan yana faruwa lokacin da aka toshe Tacewar Carbon, kuma ana iya toshe RO Membrane. Da farko canza toshe carbon kuma duba idan ƙimar samarwa ta koma al'ada kuma idan ba haka ba, sannan kuma canza membrane RO. Hakanan canza Tacewar Nazari da Tacewar Remineralisation shima idan sun cika wata 6.
Ƙararrawa mai ƙonewa
Tsarin yana shiga bushewar yanayin idan mai zafi yana aiki ba tare da ruwa ba ko zafin jiki ya wuce wurin aminci, alamar ruwan zafi (80 ° C-88 ° C) zai yi kyaftawa, injin na iya ba da ruwan zafin jiki na al'ada amma ba zai iya ba da kowane iri ba. na ruwan zafi. Magani: da fatan za a tuntuɓi ma'aikatar taimakon mu.
Matsalolin amfani gama gari
Idan kuna da wasu matsaloli yayin amfani, da fatan za a bincika matsalolin ta bin jagorar da ke ƙasa.
Tabbatar da inganci
Garanti yana aiki ga Burtaniya da Jamhuriyar Ireland da kuma ƙasashen EU masu zuwa: Austria, Belgium, Jamhuriyar Czech, Denmark, Faransa, Jamus, Netherlands, Luxemburg, Slovakia, Slovenia, Spain, Italiya, da Hungary. Garanti zai yi tasiri a ranar siya ko a ranar bayarwa idan wannan ya kasance daga baya.
Ana buƙatar tabbacin sayan a ƙarƙashin sharuɗɗan garanti.
Garanti yana ba da fa'idodi ban da haƙƙoƙin ku na mabukaci. Garanti na Shekara 1 ɗinmu ya ƙunshi gyara ko maye gurbin duka ko ɓangaren tsarin ku idan tsarin ku ya kasance mara lahani saboda kayan da ba su da kyau ko kera a cikin shekara 1 na siyan. Hakanan muna ba da gyare-gyare na shekara 5 kyauta ga abokan ciniki a cikin Burtaniya. Abokan ciniki daga Ireland da ƙasashen EU da aka jera a sama suma suna iya ɗaukar advantage na wannan sabis ɗin amma ana buƙatar su aika da tsarin zuwa gare mu (ba a dawo da kyauta ba).
- Idan babu wani sashi, ko kuma ba a kerawa ba, Osmio yana da haƙƙin maye gurbinsa da madadin da ya dace.
- Kada ku tarwatsa tsarin da kanku saboda wannan zai ɓata garantin ku kuma kamfanin ba zai ɗauki kowane alhakin haifar da ingantattun matsaloli ko hatsarori ba.
- Tsarin ba shi da BPA kuma an yi shi zuwa manyan ƙayyadaddun ƙira kuma yana da takaddun CE.
- Kamfanin zai caje cikakke don sassa da kulawa idan ya wuce lokacin garanti ko injin ya lalace saboda lalacewa. Da fatan za a adana daftarin tallace-tallace a matsayin tabbacin siyan.
- Osmio baya bada garantin gyara ko maye gurbin samfurin da ya gaza saboda wasu dalilai masu zuwa:
- Kuskuren shigarwa, gyare-gyare ko gyare-gyare ba daidai da jagoran shigarwa ba.
- Al'ada lalacewa da tsagewa. Muna ba da shawarar cewa ya kamata a maye gurbin tsarin bayan shekaru 5.
- Lalacewar haɗari ko lahani da aka haifar ta hanyar sakaci ko kulawa; rashin amfani; sakaci; aiki rashin kulawa da rashin amfani da tsarin daidai da jagororin aiki.
- Rashin kula da matatun ruwa daidai da umarnin.
- Amfani da wani abu banda ainihin sassan maye gurbin Osmio, gami da harsashin tace ruwa.
- Amfani da tsarin tacewa don wani abu banda abubuwan gida na yau da kullun.
- Rashin gazawar, ko gazawar da ba a kawo ba a matsayin wani ɓangare na ainihin tsarin Osmio.
- Muna ba da jigilar kaya kyauta da gyara kyauta (idan an aiko mana da tsarin)
Bayan-sayar da sabis
Kayayyakinmu suna da garantin shekara 1 (don gyara, sauyawa ko diyya na samfuran da ba su da kyau). Idan samfurin da ka siya yana da wata matsala mai inganci, da fatan za a kawo daftarin ku kuma zuwa shagon dila, za a ba da sabis na musanya ko mai da kuɗi a cikin kwanaki 30, za a ba da sabis na kulawa a cikin shekaru 5. Layin sabis na abokin ciniki: 0330 113 7181
Tsarin Lantarki & Tsari
Sanarwar dacewa
Wannan samfurin ƙila ba za a kula da shi azaman sharar gida ba. A maimakon haka za a mika shi zuwa wurin tattara kayan aikin sake amfani da wutar lantarki da lantarki. Ta tabbatar da an zubar da wannan samfurin daidai, zaku taimaka hana mummunan sakamako ga muhalli da lafiyar ɗan adam, wanda in ba haka ba zai iya zama sanadin rashin dacewa da wannan samfurin.
Don ƙarin cikakkun bayanai game da sake yin amfani da wannan samfur, tuntuɓi ofishin birni na gida, sabis na zubar da shara ko shagon da kuka sayi samfurin.
IEC 60335-2-15 Tsaro na gida da makamantan na'urorin lantarki Kashi na 2: Abubuwan buƙatu na musamman don kayan aikin dumama ruwa:
Lambar Rahoto…………………………………. Saukewa: STL/R01601-BC164902
Takaddun Takaddun Shaida don Tsarin Gudanar da Ingancin ISO9001: Matsayin 2015 a cikin iyakokin ƙira da masana'anta na masu tsabtace ruwa.
Ma'aunin Gwajin NSF da Ma'auni
- Ƙayyade ragowar abubuwan da aka cire, yawa da wurin narkewa don propylene homopoly-mer bisa ga US FDA 21 CFR 177.1520
- Ƙaddamar da ragowar abubuwan da aka cire bisa ga US FDA 21 CFR 177.1850
- Ƙaddamar da ragowar abubuwan da aka cire bisa ga US FDA 21 CFR 177.2600
- Ƙayyade gwajin ganowa, ƙarfe mai nauyi (kamar Pb), gubar da gwajin cirewar ruwa suna nufin daidaitattun FCC
The Osmio Fusion Direct Flow Reverse Osmosis System © Osmio Solutions Ltd. Duk haƙƙin mallaka
Waya: 0330 113 7181
Imel: info@osmiowater.co.uk
Takardu / Albarkatu
![]() |
An Shigar da Osmio Fusion Reverse Osmosis System [pdf] Manual mai amfani Fusion da aka Shigar da Tsarin Osmosis na Juya, Fusion, Tsarin Reverse Osmosis System, Reverse Osmosis System, Tsarin Osmosis |