NXP-logo

NXP GUI Jagorar Haɓaka Haɓaka Haɓaka Haɓaka

NXP-GUI-Jagora-Graphical-Interface-Haɓaka-samfurin

Bayanin daftarin aiki

Bayani Abun ciki
Mahimman kalmomi GUI_GUIDER_RN, IDE, GUI, MCU, LVGL, RTOS
Abtract Wannan takaddar tana bayyana sigar Jagorar GUI da aka saki tare da fasalulluka, gyare-gyaren kwaro, da sanannun batutuwa.

Ƙarsheview

GUI Guider kayan aiki ne na haɓaka ƙirar ƙirar mai amfani mai hoto mai sauƙin amfani daga NXP wanda ke ba da damar haɓaka saurin haɓakar nuni mai inganci tare da buɗe ɗakin karatu na zane na LVGL. Editan ja-da-saukar da GUI Guider yana sauƙaƙa don amfani da yawancin fasalulluka na LVGL, kamar widget, raye-raye, da salo, don ƙirƙirar GUI tare da ƙaramin ko ƙididdigewa kwata-kwata. Tare da danna maɓalli, zaku iya gudanar da aikace-aikacenku a cikin yanayin da aka kwaikwayi ko fitar dashi zuwa aikin da aka yi niyya. Ƙirƙirar lambar daga Jagorar GUI za a iya ƙarawa cikin sauƙi zuwa aikin IDE na MCUXpresso, yana haɓaka aikin haɓakawa da ba ku damar ƙara ƙirar mai amfani a cikin aikace-aikacenku ba tare da matsala ba. GUI Guider yana da kyauta don amfani tare da NXP gabaɗaya manufa da ƙetare MCUs kuma ya haɗa da ginanniyar ƙirar aikin don dandamali masu tallafi da yawa.

GA (An sake shi ranar 31 ga Maris, 2023)
Sabbin siffofi (An Saki ranar 31 ga Maris, 2023)

  • UI Development Tool
    • Multi-misali
    • Saitin taron don hoto da yanki rubutu
    • Kunna mai duba žwažwalwar ajiya lokacin aiki
    • Saitin ganin widget
    • Matsar da widgets tsakanin allo
    • Akwatin ciki tab view da tile view
    • Zaɓuɓɓukan al'ada don lv_conf.h
    • Inganta saurin "Run Simulator" / "Run Target"
    • Bar ci gaba na "aikin fitarwa"
    • Ajiye launi na al'ada
    • Ƙara widgets ta danna linzamin kwamfuta a cikin yanayin faɗaɗa
    • Rarraba widget a tsaye/ tsaye
    • Ƙarin ayyukan gajeriyar hanya a danna dama na linzamin kwamfuta
    • Goyi bayan shafewar aikin kai tsaye
    • Tagar itacen albarkatu mai sassauƙa
    • Sabbin demos: kwandishan da mashaya ci gaba
    • Ingantattun demos na zamani
    • Ƙarar kibiya na shigarwa don abubuwan da ke ƙasa
  • inganta ma'auni
    • I. MX RT595: Matsaloli zuwa SRAM frame buffer
    • Rage sabon lambar aikace-aikacen GUI
  • Kayan aiki
    • MCUX IDE 11.7.1
    • MCUX SDK 2.13.1
  • manufa
    • Saukewa: RT1060EVKB
    • I. MX RT595: SRAM frame buffer
    • I. MX RT1170: zurfin launi 24b

Mai watsa shiri OS
Ubuntu 22.04

Gyaran kwaro
LGLGUIB-2517: Matsayin hoton baya nunawa daidai a cikin na'urar kwaikwayo Saita hoton zuwa matsayi ɗaya. Yana nuna ɗan karkata a cikin na'urar kwaikwayo. Matsayin yana daidai lokacin da yake gudana akan allon ci gaba.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1613: Saƙon kuskure a cikin log log yana bayyana bayan nasarar gudanar da "Run Target" akan macOS Saƙon kuskure yana bayyana akan taga log lokacin da aka kammala "Run Target" akan macOS, koda kuwa an tura APP cikin nasara akan allo.
  • LGLGUIB-2495: Nunin na'urar kwaikwayo na RT1176 (720×1280) demo ya fita daga allon.
  • Lokacin gudanar da na'urar kwaikwayo na demo na RT1176 tare da tsoho nuni (720×1280), na'urar kwaikwayo ta fita daga allon kuma ba zai iya nuna duk abun ciki ba. Matsakaicin aiki shine canza saitin sikelin nunin mai watsa shiri zuwa 100 %.
  • LGLGUIB-2520: Nau'in panel ba daidai ba ne yayin gudanar da demo akan manufa Tare da RT1160-EVK tare da RK043FN02H panel, ƙirƙirar tsohonample na GUI Guider kuma zaɓi kwamitin RT1060-EVK da RK043FN66HS panel.
  • Sa'an nan, aiwatar da "RUN"> Target "MCUXpresso". Ana iya nuna GUI akan nuni. Lokacin fitar da aikin da tura shi ta MCUXpresso IDE, babu nunin GUI akan kwamitin.

V1.5.0 GA (An sake shi ranar 18 ga Janairu, 2023)
Sabbin siffofi (An Saki ranar 18 ga Janairu, 2023)

  • UI Development Tool
    • Mai sauya hoto da hadewar binary
    • Manajan albarkatun: hoto, rubutu, bidiyo, da Lottie JSON
    • Gajerun hanyoyin kawo widget zuwa sama ko kasa
    • Nuna samfurin tushe a cikin taga bayanin aikin
    • Ajiye binary hoto a cikin filasha QSPI
    • Misalin madannai guda ɗaya
    • Samar da madadin aikin kafin haɓakawa
    • Ayyukan widget akan allon allo
    • Saitin abubuwan da suka faru a allo
    • Nuna sigar Jagorar GUI
    • Haɓaka girman ƙwaƙwalwar ajiya don aikace-aikacen shafuka da yawa
    • Nuna gunkin da layi a cikin bishiyar albarkatun
      Tagar widgets masu sassauƙa
    • Maimaita girman taga ta hanyar jan linzamin kwamfuta
    • Sharhi a cikin lv_conf.h
  • Laburare
    • LVGL v8.3.2
    • Widget din bidiyo (Zaɓaɓɓun dandamali)
    • Lottie widget (Zaɓaɓɓun dandamali)
    • Lambar QR
    • Bar ci gaban rubutu

Kayan aiki

  • MCUX IDE 11.7.0
  • MCUX SDK 2.13.0
  • manufa
  • Saukewa: MCX-N947-BRK
  • Saukewa: MX RT1170EVKB
  • LPC5506
  • MX RT1060: SRAM frame buffer

Gyaran kwaro

  • LGLGUIB-2522: Dole ne a sake saita dandamali da hannu bayan gudanar da Target tare da Keil Lokacin ƙirƙirar tsohonample (printer) na GUI Guider, wanda ke zaɓar kwamitin RT1060-EVK da RK043FN02H panel, aiwatar da "RUN"> Target "Keil".
  • Tagar log ɗin yana nuna "ba a bayyana ba", don haka dole ne a sake saita allon da hannu don gudanar da tsohonample.
  • LGLGUIB-2720: Halin widget din Carousel a cikin na'urar kwaikwayo ta MicroPython ba daidai bane Lokacin ƙara maɓallin hoto a cikin carousel da danna widget din, matsayin maɓallin hoton yana nunawa ba daidai ba.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1613: Saƙon kuskure a cikin taga log yana bayyana bayan nasarar gudanar da "Run Target" akan macOS
  • Sakon kuskure yana bayyana akan taga log lokacin da aka kammala "Run Target" akan macOS, koda kuwa an tura APP cikin nasara akan allo.
  • LGLGUIB-2495: Nunin na'urar kwaikwayo na RT1176 (720×1280) demo ya fita daga allon.
  • Lokacin gudanar da na'urar kwaikwayo na demo na RT1176 tare da tsoho nuni (720×1280), na'urar kwaikwayo ta fita daga allon kuma ba zai iya nuna duk abun ciki ba. Matsakaicin aiki shine canza saitin sikelin nunin mai watsa shiri zuwa 100 %.
  • LGLGUIB-2517: Matsayin hoton baya nunawa daidai a cikin na'urar kwaikwayo Saita hoton zuwa matsayi ɗaya. Yana nuna ɗan karkata a cikin na'urar kwaikwayo. Matsayin yana daidai lokacin da yake gudana akan allon ci gaba.
  • LGLGUIB-2520: Nau'in panel ba daidai ba ne yayin gudanar da demo akan manufa Tare da RT1160-EVK tare da RK043FN02H panel, ƙirƙirar tsohonample na GUI Guider kuma zaɓi kwamitin RT1060-EVK da RK043FN66HS panel.
  • Sa'an nan, aiwatar da "RUN"> Target "MCUXpresso". Ana iya nuna GUI akan nuni. Lokacin fitar da aikin da tura shi ta MCUXpresso IDE, babu nunin GUI akan kwamitin.

V1.4.1 GA (An Saki ranar 30 ga Satumba, 2022)
Sabbin siffofi (An Saki ranar 30 ga Satumba, 2022)

  • UI Development Tool
    • Allon mara lalacewa preview
    • Nuna girman hoton da aka shigo dashi
    • Bayani, nau'in, da kuma hanyar haɗin yanar gizo a cikin taga sifa
    • Matsar da matsayin editan tare da linzamin kwamfuta
    • Ma'aunin Pixel a cikin taga edita
    • Demo na hoton lokaci (SD) yana yanke I. MX RT1064, LPC54S018M- Demo na bidiyo (SD) wasa: i.MX RT1050
    • Sunan ingantacce, ƙimar tsoho, da faɗakarwa don halaye
    • Submenu na lasisi
    • Sauƙaƙan soke lambar
    • Mayar da hankali kan sabon widget din a cikin edita
    • Ingantattun fasalin jujjuya hoto na tushen linzamin kwamfuta
    • Gano atomatik don al'ada. c da al'ada.h
    • Ingantacciyar ƙarfi da kwanciyar hankali
  • Laburare
    • Widget din akwatin rubutu
    • Kalanda: haskaka kwanan watan da aka zaɓa
  • manufa
    • NPI: i.MX RT1040
  • Kayan aiki
    • MCUXpresso IDE 11.6.1
    • MCUXpresso SDK 2.12.1
  • RTOS
    • Zafir
  • Gyaran kwaro
    • LGLGUIB-2466: [Widget: Slider] V7&V8: Fahimtar fa'ida ta zamewa tana aiki da ƙima a cikin edita
    • Lokacin saita fayyace gaɓoɓin widget din mai nuni zuwa 0, ana iya ganin jigon a cikin edita.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1613: Saƙon kuskure a cikin taga log yana bayyana bayan nasarar gudanar da "Run Target" akan macOS
  • Sakon kuskure yana bayyana akan taga log lokacin da aka kammala "Run Target" akan macOS, koda kuwa an tura APP cikin nasara akan allo.
  • LGLGUIB-2495: Nunin na'urar kwaikwayo na RT1176 (720×1280) demo baya cikin allo Lokacin da ake gudanar da na'urar kwaikwayo ta RT1176 demo tare da tsoho nuni (720×1280), na'urar kwaikwayo ta fita daga allon kuma ba zai iya nuna duk abun ciki ba. .
  • Matsakaicin aiki shine canza saitin sikelin nunin mai watsa shiri zuwa 100 %.
  • LGLGUIB-2517: Matsayin hoton baya nunawa daidai a cikin na'urar kwaikwayo Saita hoton zuwa matsayi ɗaya. Yana nuna ɗan karkata a cikin na'urar kwaikwayo. Matsayin yana daidai lokacin da yake gudana akan allon ci gaba.
  • LGLGUIB-2520: Nau'in panel ba daidai ba ne yayin gudanar da demo akan manufa Tare da RT1160-EVK tare da RK043FN02H panel, ƙirƙirar tsohonample na GUI Guider kuma zaɓi kwamitin RT1060-EVK da RK043FN66HS panel.
  • Sa'an nan, aiwatar da "RUN"> Target "MCUXpresso". Ana iya nuna GUI akan nuni. Lokacin fitar da aikin da tura shi ta MCUXpresso IDE, babu nunin GUI akan kwamitin.
  • LGLGUIB-2522: Dole ne a sake saita dandamali da hannu bayan gudanar da Target tare da Keil Lokacin ƙirƙirar tsohonample (printer) na GUI Guider, wanda ke zaɓar kwamitin RT1060-EVK da RK043FN02H panel, aiwatar da "RUN"> Target "Keil". Tagar log ɗin yana nuna "ba a bayyana ba", don haka dole ne a sake saita allon da hannu don gudanar da tsohonample.
  • LGLGUIB-2720: Halin widget din Carousel a cikin na'urar kwaikwayo ta MicroPython ba daidai bane Lokacin ƙara maɓallin hoto a cikin carousel da danna widget din, matsayin maɓallin hoton yana nunawa ba daidai ba.

V1.4.0 GA (An Saki ranar 29 ga Yuli, 2022)
Sabbin Halaye (An Saki ranar 29 ga Yuli, 2022)

  • UI Development Tool
    • Haɗin kai na saitin sifa UI
    • Saitunan inuwa
    • Matsakaicin girman GUI na al'ada
    • Ƙarin jigogi da saitunan tsarin
    • Zuƙowa <100 %, sarrafa linzamin kwamfuta
    • Sauƙaƙe saita tsoho allo
    • A layi na kwance da daidaita layi
    • Screen da hoto preview
    • Shigo da hoto batch
    • Juya hoton tare da linzamin kwamfuta
    • Matsalolin zuwa sabon nuni
    • Sake fasalin aikin
      RT-Zaren
  • Widgets
    • LVGL v8.2.0
    • Jama'a: menu, juyawa (baka), maɓallin rediyo, shigarwar Sinanci
    • Mai zaman kansa: carousel, agogon analog
  • Ayyuka
    • Ingantacciyar samfurin aiki na i.MX RT1170 da i.MX RT595
    • Haɓaka girman girman ta hanyar tattara widget din da aka yi amfani da su da dogaro
  • manufa
    • LPC54628: Ma'ajiyar filasha ta waje
    • i.MX RT1170: yanayin shimfidar wuri
    • Saukewa: RK055HDMIPI4MA0
  • Kayan aiki
    • MCUXpresso IDE 11.6
    • MCUXpresso SDK 2.12
    • Farashin 9.30.1
    • Keil MDK 5.37
  • Gyaran Bug
    • LGLGUIB-1409: Kuskuren tsarawa bazuwar lokaci-lokaci ana iya yanke manyan menus bayan ƙara da share ayyuka a cikin editan UI. A halin yanzu, babu wani cikakken bayani game da wannan batu. Mafi sani kawai idan wannan batu ya faru shine rufewa da sake buɗe aikace-aikacen Jagorar GUI.
    • LGLGUIB-1838: Wani lokaci hoton svg ba a shigo da shi daidai Wani lokaci ba a shigo da hoton SVG daidai a cikin GUI Guider IDE.
    • LGLGUIB-1895: [Siffa: launi] matakin-v8: Mai nuna dama cikin sauƙi mai launi yana jujjuya lokacin da yake da girman girma Lokacin amfani da widget din launi na LVGL v8, widget din yana murɗa lokacin da girman widget ɗin launi yayi girma.
    • LGLGUIB-2066: [imgbtn] Zai iya zaɓar hotuna da yawa don jiha
  • Lokacin zabar hotuna don jihohi daban-daban na maɓallin hoto (An Saki, Latsawa, Sakin Dubawa, ko Duban Matsawa), yana yiwuwa a zaɓi hotuna da yawa a cikin akwatin tattaunawa na zaɓi. Akwatin zaɓi yakamata ya haskaka hoton da aka zaɓa na ƙarshe kawai. LGLGUIB-2107: [GUI Edita] Tsarin Editan GUI baya ɗaya da na'urar kwaikwayo ko sakamakon manufa Lokacin zayyana allo tare da ginshiƙi, ƙirar editan GUI bazai dace da sakamakon ba lokacin da viewing a cikin na'urar kwaikwayo ko kan manufa.
  • LGLGUIB-2117: GUI Guider na'urar kwaikwayo yana haifar da kuskuren da ba a sani ba, kuma aikace-aikacen UI ba zai iya amsa kowane lamari ba Lokacin haɓaka aikace-aikacen allo da yawa tare da GUI Guider, ana iya canza fuska uku ta danna maballin. Bayan sau da yawa na sauyawar allo, na'urar kwaikwayo ko allo tana tada hankali sosai kuma suna ba da rahoton kuskuren da ba a sani ba, kuma demo ɗin ta kasa amsa kowane lamari.
  • LGLGUIB-2120: Sake canza matattara ba ya aiki akan allon ƙira Yanayin gyaran tacewa baya nunawa daidai a cikin tagogin ƙira. Lokacin da aka ƙara hoto tare da asalin launin fari, tace tana canza launi zuwa shuɗi. Tagar ƙirar tana nuna cewa duk hotuna, gami da bayanansu, sun canza zuwa sabon launi. Abinda ake tsammani shine baya kamata ya canza.
  • LGLGUIB-2121: Girman rubutun ba zai iya girma fiye da 100 Girman rubutun ba zai iya girma fiye da 100. A wasu aikace-aikacen GUI, ana buƙatar girman girman rubutu.
  • LGLGUIB-2434: Nunin kalanda bai dace ba Lokacin amfani da shafin view a matsayin bayanan gaba ɗaya, bayan ƙara kalanda a cikin abun ciki2, ba a nuna shi daidai ba, komai yadda aka canza kalanda. Irin wannan batu yana faruwa a duka na'urar kwaikwayo da allo.
  • LGLGUIB-2502: Ba za a iya canza launin BG na jerin abubuwan da ke cikin jerin abubuwan da aka saukar da widget din ba Ba za a iya canza launin bangon alamar jerin abubuwan da ke cikin jerin abubuwan da aka saukar ba.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1613: Saƙon kuskure a cikin taga log yana bayyana bayan nasarar gudanar da "Run Target" akan macOS
  • Sakon kuskure yana bayyana akan taga log lokacin da aka kammala "Run Target" akan macOS, koda kuwa an tura APP cikin nasara akan allo.
  • LGLGUIB-2495: Nunin na'urar kwaikwayo na RT1176 (720×1280) demo ya fita daga allon.
  • Lokacin gudanar da na'urar kwaikwayo na demo na RT1176 tare da tsoho nuni (720×1280), na'urar kwaikwayo ta fita daga allon kuma ba zai iya nuna duk abun ciki ba. Matsakaicin aiki shine canza saitin sikelin nunin mai watsa shiri zuwa 100 %.
  • LGLGUIB-2517: Matsayin hoton baya nunawa daidai a cikin na'urar kwaikwayo Saita hoton zuwa matsayi ɗaya. Yana nuna ɗan karkata a cikin na'urar kwaikwayo. Matsayin yana daidai lokacin da yake gudana akan allon ci gaba.
  • LGLGUIB-2520: Nau'in panel ba daidai ba ne lokacin gudanar da demo akan manufa
  • Tare da RT1160-EVK tare da RK043FN02H panel, ƙirƙirar tsohonample na GUI Guider kuma zaɓi RT1060-
  • Bayani na EVK Board da RK043FN66HS Sannan aiwatar da "RUN"> Target "MCUXpresso". Ana iya nuna GUI akan nuni. Lokacin fitar da aikin da tura shi ta MCUXpresso IDE, babu nunin GUI akan kwamitin.
    LGLGUIB-2522: Dole ne a sake saita dandamali da hannu bayan gudanar da Target tare da Keil Lokacin ƙirƙirar tsohonample (printer) na GUI Guider wanda ke zaɓar allon RT1060-EVK da RK043FN02H panel, aiwatar da "RUN"> Target "Keil". Tagar log ɗin yana nuna "ba a bayyana ba" don haka dole ne a sake saita allon da hannu don gudanar da tsohonample.

V1.3.1 GA (An Saki ranar 31 ga Maris 2022)
Sabbin siffofi (An Saki ranar 31 ga Maris, 2022)

  • UI Development Tool
    • Wizard don ƙirƙirar aikin
    • GUI ta atomatik
    • Nuni mai zaɓi tare da zaɓi na al'ada
    • Sabbin haruffa 11: gami da Arial, Habila, da ƙari
    • Tsoffin zuwa font Arial a demos
    • Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa
    • Kamara kafinview APP akan i.MX RT1170
    • Widgets na rukuni suna motsawa
    • Kwafin kwantena
  • Ƙirƙirar ƙira
  • Widgets
    • Agogon analog mai rai
    • Agogon dijital mai rai
  • Ayyuka
    • Gina inganta lokaci
    • Zaɓin Perf: girma, sauri, da, ma'auni
    • Babin ayyuka a cikin Jagorar mai amfani
  • manufa
    • Saukewa: MX RT1024
    • Saukewa: LPC55S28
  • Kayan aiki
    • MCU SDK v2.11.1
    • IDE MCUX v11.5.1
  • Gyaran Bug
    • LGLGUIB-1557: Aikin kwafin/manna na widget din kwantena yakamata ya shafi duk widget din yara GUI Guider kwafi da manna ayyukan sun kasance don widget din kanta kawai kuma ba a haɗa su ga yara ba. Domin misaliample, lokacin da aka ƙirƙiri kwantena kuma aka ƙara faifai tun yana yaro, ana kwafa da liƙa kwandon, ya haifar da sabon akwati. Koyaya, kwandon ya kasance ba tare da sabon faifai ba. Aikin kwafi/ manna widget ɗin kwantena yanzu ana amfani da shi akan duk widget ɗin yara.
    • LGLGUIB-1616: Inganta UX na widget din motsi sama/sasa a cikin taga albarkatun Akan albarkatun albarkatun, allon yana iya ƙunsar widgets da yawa. Ba shi da inganci kuma bai dace ba don matsar da albarkatun widget daga ƙasa zuwa saman jerin widget din akan allon. Ya yiwu ne kawai bayan danna linzamin kwamfuta mataki-mataki. Don samar da ingantacciyar ƙwarewa, fasalin ja-da-saukarwa yanzu ana goyan bayan sa.
    • LGLGUIB-1943: [IDE] Matsayin farkon layin ba daidai bane a edita Lokacin saita farkon layin zuwa (0, 0), matsayin farkon widget din ba daidai bane a edita. Koyaya, matsayi na al'ada ne a cikin na'urar kwaikwayo da manufa.
    •  LGLGUIB-1955: Babu maɓallin allo da ya gabata akan allo na biyu na nunin nunin allo Don nunin nunin allo, rubutun maɓallin akan allo na biyu yakamata ya zama "allon da ya gabata" maimakon "allon gaba".
    • LGLGUIB-1962: Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa a cikin lambar da aka ƙirƙira ta atomatik Akwai ƙwanƙwasa ƙwaƙwalwar ajiya a cikin lambar da GUI Guider ya haifar. Lambar tana ƙirƙirar allo tare da lv_obj_create() amma ya kira lv_obj_clean() don share shi. Lv_obj_clean yana goge duk yaran abu amma ba abin da ke haifar da zubewar ba.
    •  LGLGUIB-1973: Ba a samar da lambar abubuwan da suka faru da ayyukan allo na biyu ba
    • Lokacin da aka ƙirƙiri aikin ciki har da fuska biyu tare da maɓalli ɗaya akan kowannensu, kuma an saita taron da aikin don kewaya tsakanin waɗannan fuska biyu ta wurin taron maɓalli; code na "Load Screen" taron na allo na biyu button ba a generated.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1409: Kuskuren ƙira bazuwar
    Wani lokaci ana iya yanke manyan menus bayan ƙarawa da share ayyuka a cikin editan UI. A halin yanzu, babu wani cikakken bayani game da wannan batu. Mafi sani kawai idan wannan batu ya faru shine rufewa da sake buɗe aikace-aikacen Jagorar GUI.
  • LGLGUIB-1613: Saƙon kuskure a cikin taga log yana bayyana bayan nasarar gudanar da "Run Target" akan macOS
  • Sakon kuskure yana bayyana akan taga log lokacin da aka kammala "Run Target" akan macOS, koda kuwa an tura APP cikin nasara akan allo.
  • LGLGUIB-1838: Wani lokaci hoton svg ba a shigo da shi daidai Wani lokaci ba a shigo da hoton SVG daidai a cikin GUI Guider IDE.
  • LGLGUIB-1895: [Siffa: launi] matakin-v8: Mai nuna dama cikin sauƙi mai launi yana jujjuya lokacin da yake da girman girma Lokacin amfani da widget din launi na LVGL v8, widget din yana murɗa lokacin da girman widget ɗin launi yayi girma.

V1.3.0 GA (An sake shi ranar 24 ga Janairu, 2022)
Sabbin siffofi

  • UI Development Tool
    • Biyu LVGL version
    • zurfin launi 24-bit
    • demo mai kunna kiɗan
    • Jigogi da yawa
    • Kunna/musaki FPS/CPU mai duba
    • Saitin halayen allo
  • Widgets
    • LVGL 8.0.2
    • MicroPython
    • 3D animation don JPG/JPEG
    • Jawo da sauke ƙira don tayal view
  •  Kayan aiki
    • Sabon: Keil MDK v5.36
    • Haɓakawa: MCU SDK v2.11.0, MCUX IDE v11.5.0, IAR v9.20.2
  • OS mai goyan baya
    • macOS 11.6
  • Gyaran Bug
    • LGLGUIB-1520: Bangon allo yana bayyana lokacin da aka ƙara Gauge a cikin shafin view kuma an canza darajar allura
    • Wani allo mara buɗe ido yana bayyana a cikin IDE akan danna edita bayan ƙara widget din ma'auni a matsayin ɗan shafin.view abu da saita ƙimar allura. Maganin aikin shine sake kunna GUI Guider.
    • LGLGUIB-1774: Batun ƙara widget din kalanda zuwa aiki
    • Ƙara widget din kalanda zuwa aikin yana haifar da kuskuren da ba a sani ba. Ba a sabunta sunan widget ɗin da kyau ba. Gui Guider yayi ƙoƙarin aiwatar da sunan widget screen_calendar_1 amma kalanda yana kan scrn2. Ya kamata ya zama scrn2_calendar_1.
  • LGLGUIB-1775: Typo a cikin bayanan tsarin
  • A cikin saitin “Tsarin” na GUI Guider IDE, akwai typo a “USE PERE MONITOR”, yakamata ya zama “REAL TIME PERF MONITOR”.
  • LGLGUIB-1779: Gina kuskure lokacin da hanyar aikin ta ƙunshi halin sararin samaniya Lokacin da akwai yanayin sararin samaniya a hanyar aikin, ginin aikin ya gaza a GUI Guider.
  • LGLGUIB-1789: [MicroPython na'urar kwaikwayo] Wurin da aka ƙara a cikin widget din abin nadi Widget din abin nadi wanda aka kwaikwayi tare da MicroPython yana ƙara sarari mara sarari tsakanin abu na farko da na ƙarshe.
  • LGLGUIB-1790: Samfurin Canjin allo ya gaza a ginin 24 bpp a cikin IDE
  • Don ƙirƙirar aiki a cikin Jagorar GUI, zaɓi lvgl7, Samfurin allo na RT1064 EVK, Samfurin app na ScreenTransition, zurfin launi 24-bit da 480*272.
  • Ƙirƙirar lambar sannan a fitar da lambar zuwa IAR ko MCUXpresso IDE. Kwafi lambar da aka samar zuwa aikin SDK lvgl_guider kuma gina cikin IDE. Allon da ba daidai ba ya bayyana kuma lambar ta makale a MemManage_Handler.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1409: Kuskuren tsara fasalin bazuwar lokaci-lokaci ana iya yanke manyan menus bayan ƙarawa da share ayyuka a cikin editan UI.
  • A halin yanzu, babu wani cikakken bayani game da wannan batu. Mafi sani kawai idan wannan batu ya faru shine rufewa da sake buɗe aikace-aikacen Jagorar GUI.
  • LGLGUIB-1613: Saƙon kuskure a cikin taga log yana bayyana bayan nasarar gudanar da "Run Target" akan macOS
  • Sakon kuskure yana bayyana akan taga log lokacin da aka kammala "Run Target" akan macOS, koda kuwa an tura APP cikin nasara akan allo.

V1.2.1 GA (An Saki ranar 29 ga Satumba, 2021)
Sabbin siffofi

  • UI Development Tool
    • LVGL ginannen jigogi
  • Kayan aiki
    • MCU SDK 2.10.1
  • Sabon Target / Tallafin Na'ura
    • Saukewa: MX RT1015
    • Saukewa: MX RT1020
    • Saukewa: MX RT1160
    • i.MX RT595: TFT Touch 5" nuni
  • Gyaran Bug
    • LGLGUIB-1404: fitarwa files zuwa babban fayil da aka ƙayyade
    • Lokacin amfani da aikin fitarwa na lambar, Gui Guider yana tilasta fitar da fitarwa files cikin tsohuwar babban fayil maimakon babban fayil ɗin da masu amfani suka kayyade.
    • LGLGUIB-1405: Run Target baya sake saitawa da gudanar da aikace-aikacen Lokacin da aka zaɓi IAR daga fasalin “Run Target”, hukumar ba ta sake saitawa ta atomatik bayan shirye-shiryen hoto.
    • Dole ne mai amfani ya sake saita EVK da hannu ta amfani da maɓallin sake saiti da zarar an kammala shirye-shiryen.

LGLGUIB-1407
[Tileview] Ba a sabunta widget din yara a ainihin lokacin Lokacin da aka ƙara sabon tayal a cikin tayal view widget din, itacen widget din da ke gefen hagu na GUI Guider ba ya wartsake idan ba a ƙara widget din yaro a cikin sabon tayal ba. Dole ne a ƙara widget ɗin yaro a cikin tayal don ya bayyana a cikin ɓangaren hagu.

LGLGUIB-1411
Batun aikin aikace-aikacen ButtonCounterDemo Lokacin da aka gina maɓalliCounterDemo don LPC54S018 ta amfani da IAR v9.10.2, ana iya fuskantar ƙarancin aikin aikace-aikacen. Lokacin danna maɓalli ɗaya sannan ɗayan, akwai jinkiri na ~ 500 ms kafin sabunta allo.

LGLGUIB-1412
Gina aikace-aikacen demo na iya gazawa Idan aka yi amfani da fasalin lambar fitarwa don fitarwa lambar GUI APP ba tare da fara "Ƙirƙirar Code" ba, ginin ya gaza bayan shigo da lambar da aka fitar a MCUXpresso IDE ko IAR.

LGLGUIB-1450
Kuskure a cikin GUI Guider uninstaller Idan akwai shigarwa da yawa na Jagorar GUI akan na'ura, mai cirewa ya kasa bambanta tsakanin waɗannan shigarwar. Domin misaliample, gudanar da uninstaller na v1.1.0 na iya haifar da cire v1.2.0.

LGLGUIB-1506
Yanayin maɓallin hoton da aka danna baya baya wartsakewa bayan danna wani maɓallin hoto Lokacin da aka danna maballin ɗaya, sannan kuma aka danna wani, yanayin maɓallin da aka danna na ƙarshe baya canzawa. Tasirin shine maɓallan hoto da yawa suna cikin yanayin da aka danna lokaci guda.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1409: Kuskuren tsara fasalin bazuwar lokaci-lokaci ana iya yanke manyan menus bayan ƙarawa da share ayyuka a cikin editan UI. A halin yanzu, babu sauran cikakkun bayanai game da wannan batu. Mafi sani kawai idan wannan batu ya faru shine rufewa da sake buɗe aikace-aikacen Jagorar GUI.
  • LGLGUIB-1520: Allon mara komai yana bayyana lokacin da aka ƙara ma'auni a cikin shafin view kuma an canza darajar allura. view abu da saita ƙimar allura. Maganin aikin shine sake kunna GUI Guider.

9 V1.2.0 GA (An Saki ranar 30 ga Yuli 2021)
Sabbin siffofi

  • UI Development Tool
    • Neman widget
    • Girman rubutu na al'ada
    • UG don tallafin jirgi ba tare da samfuri ba
  • Widgets
    • LVGL 7.10.1
    • Abubuwan da ke faruwa don maɓallan lissafin
    • Duba ƙwanƙwasa ƙwaƙwalwar ajiya
  • Kayan aiki
    • Farashin 9.10.2
    • MCUX IDE 11.4.0
    • MCUX SDK 2.10.x
  • Hanzarta
    • Mai sauya hoto don haɓaka aikin VGLite

Sabon Target / Tallafin Na'ura

  • Saukewa: LPC54S018M
  • Saukewa: MX RT1010

Gyaran Bug

  • LGLGUIB-1273: Na'urar kwaikwayo ba zai iya nuna cikakken allo ba lokacin da girman allo ya fi ƙudurin runduna

Lokacin da ƙudurin allo mai niyya ya fi ƙudurin allo na PC, duk allon na'urar kwaikwayo ba zai iya kasancewa ba viewed. Bugu da kari, ba a ganin sandar sarrafawa don haka ba shi yiwuwa a motsa allon na'urar kwaikwayo.

  • LGLGUIB-1277: Na'urar kwaikwayo ba ta da komai don aikin I. MX RT1170 da RT595 lokacin da aka zaɓi babban ƙuduri
  • Lokacin da babban ƙuduri, don example, 720 × 1280, ana amfani dashi don ƙirƙirar aikin I. MX RT1170 da I. MX RT595, na'urar kwaikwayo ba ta da komai lokacin da GUI APP ke gudana a cikin na'urar kwaikwayo.
  • Dalili kuwa shine kawai ɓangaren allo yana nunawa lokacin da girman allon na'urar ya fi ƙudurin allo na PC.
  • LGLGUIB-1294: demo na firinta: Danna baya aiki lokacin da aka danna hoton icon
  • Lokacin da demo na firinta ke gudana, babu amsa lokacin da aka danna hoton alamar. Wannan yana faruwa ne saboda ba a tsara abin da ya faru da abin da ya faru don hoton gunkin ba.
  • LGLGUIB-1296: Ba za a fitar da girman salon rubutu a cikin widget din lissafi ba.
  • Bayan saita girman rubutu na widget din lissafin a cikin taga halayen GUI Guider, da aka saita girman rubutun ba ya yin tasiri lokacin da GUI APP ke gudana.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1405: Run Target baya sake saitawa da gudanar da aikace-aikacen
  • Lokacin da aka zaɓi IAR daga fasalin "Run Target", ba a sake saita allon ta atomatik bayan shirye-shiryen hoto. Dole ne mai amfani ya sake saita EVK da hannu ta amfani da maɓallin sake saiti da zarar an kammala shirye-shiryen.
  • LGLGUIB-1407: [Tileview] Ba a sabunta widget din yara a ainihin lokacin Lokacin da aka ƙara sabon tayal a cikin tayal view widget din, itacen widget din da ke gefen hagu na GUI Guider ba ya wartsake idan ba a ƙara widget din yaro a cikin sabon tayal ba. Dole ne a ƙara widget ɗin yaro a cikin tayal don ya bayyana a cikin ɓangaren hagu.
  • LGLGUIB-1409: Kuskuren tsara fasalin bazuwar lokaci-lokaci ana iya yanke manyan menus bayan ƙarawa da share ayyuka a cikin editan UI. Babu sauran cikakkun bayanai game da wannan batu a halin yanzu. Mafi sani kawai idan wannan batu ya faru shine rufewa da sake buɗe aikace-aikacen Jagorar GUI.
  • LGLGUIB-1411: Batun aikin aikace-aikacen ButtonCounterDemo Lokacin da aka gina maɓalliCounterDemo don LPC54S018 ta amfani da IAR v9.10.2, ana iya fuskantar ƙarancin aikin aikace-aikacen. Lokacin danna maɓalli ɗaya sannan ɗayan, akwai jinkiri na ~ 500 ms kafin sabunta allo.
  • LGLGUIB-1412: Gina aikace-aikacen demo na iya gazawa Idan ana amfani da fasalin lambar fitarwa don fitarwa lambar GUI APP ba tare da fara "Ƙirƙirar Code" ba, ginin zai gaza bayan shigo da lambar da aka fitar a cikin MCUXpresso IDE ko IAR.
  • LGLGUIB-1506: Yanayin maɓallin hoton da aka danna baya baya wartsakewa bayan danna wani maɓallin hoto
  • Lokacin da aka danna maɓalli ɗaya, kuma an danna wani maɓalli, yanayin maɓalli na ƙarshe ba ya canzawa. Tasirin shi ne cewa maɓallan hoto da yawa suna cikin yanayin latsa lokaci ɗaya. Tsarin aiki shine don kunna yanayin da aka bincika don maɓallin hoto ta GUI Guider IDE.

V1.1.0 GA (An Saki ranar 17 ga Mayu 2021)
Sabbin siffofi

  • UI Development Tool
    • Gajerar menu da sarrafa madannai
    • Sabbin Jihohi: KYAUTA, KYAUTA, RASHI
    • Keɓance ƙimar firam
    • Saitin canjin allo
    • Widgets na iyaye/yara
    • Saitin aikin sake kira don hoton rayarwa
    • Ƙaddamar da VGLite akan IDE
    • Hanyar kai ta atomatik
  • Widgets
    • BMP da SVG dukiya
    • 3D animation don PNG
    • Taimako tayal view a matsayin mizanin widget din
  • Hanzarta
    • VGLite na farko don RT1170 da RT595
    • Sabon Target / Tallafin Na'ura
    • I. MX RT1170 da i.MX RT595

Gyaran Bug

  • LGLGUIB-675: Farfaɗowar raye-raye na iya yin aiki da kyau a cikin na'urar kwaikwayo wani lokaci
    Hotunan raye-raye ba su wartsake daidai a cikin na'urar kwaikwayo wani lokaci, tushen dalilin shine widget din hoton motsi baya sarrafa tushen hoto yadda ya kamata.
  • LGLGUIB-810: Mai nuna dama cikin sauƙi na hoton motsin rai na iya samun gurɓatattun launuka
    Yayin aikin widget din rayayye, hoton mai rai yana iya samun launin launi a bango. Matsalar tana faruwa ne saboda kaddarorin salon da ba a sarrafa su ba.
  • LGLGUIB-843: Ayyukan linzamin kwamfuta marasa kuskure lokacin motsi widget din lokacin da aka zuƙo da editan UI a Lokacin da aka zuƙowa editan UI, ana iya samun aikin linzamin kwamfuta mara kyau lokacin motsi widgets a cikin edita.
  • LGLGUIB-1011: Tasirin rufin allo ba daidai ba ne lokacin da aka kunna fuska daban-daban
    Lokacin da aka ƙirƙiri allo na biyu mai ƙima mai ƙima 100 don rufe allon na yanzu (wanda ba a goge shi ba), ba a nuna tasirin fuskar bangon waya daidai.
  • LGLGUIB-1077: Ba za a iya nuna Sinanci a cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa
    Lokacin da aka yi amfani da haruffan Sinanci azaman rubutun jere a cikin widget din abin nadi, ba a nuna Sinawa lokacin da APP ke gudana.

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-1273: Na'urar kwaikwayo ba zai iya nuna cikakken allo ba lokacin da girman allo ya fi ƙudurin runduna
    Lokacin da ƙudurin allo mai niyya ya fi ƙudurin allo na PC, duk allon na'urar kwaikwayo ba zai iya kasancewa ba viewed. Bugu da kari, ba a ganin sandar sarrafawa don haka ba shi yiwuwa a motsa allon na'urar kwaikwayo.
  • LGLGUIB-1277: Na'urar kwaikwayo ba ta da komai don I. MX RT1170 da ayyukan RT595 an zaɓi babban ƙuduri
  • Lokacin da babban ƙuduri, don example, 720 × 1280, ana amfani dashi don ƙirƙirar aikin I. MX RT1170 da I. MX RT595, na'urar kwaikwayo ba ta da komai lokacin da GUI APP ke gudana a cikin na'urar kwaikwayo. Dalili kuwa shine kawai ɓangaren allo yana nunawa lokacin da girman allon na'urar ya fi ƙudurin allo na PC.
  • LGLGUIB-1294: demo na firinta: Danna baya aiki lokacin da aka danna hoton icon
  • Lokacin da demo na firinta ke gudana, babu amsa lokacin da aka danna hoton alamar. Wannan yana faruwa ne saboda ba a tsara abin da ya faru da abin da ya faru don hoton gunkin ba.
  • LGLGUIB-1296: Ba za a fitar da girman salon rubutu a cikin widget din lissafi ba.
  • Bayan saita girman rubutu na widget din lissafin a cikin taga halayen GUI Guider, da aka saita girman rubutun ba ya yin tasiri lokacin da GUI APP ke gudana.

V1.0.0 GA (An sake shi ranar 15 ga Janairu, 2021)
Sabbin siffofi

  • UI Development Tool
    • Yana goyan bayan Windows 10 da Ubuntu 20.04
    • Yare da yawa (Ingilishi, Sinanci) don IDE
    • Mai jituwa tare da LVGL v7.4.0, MCUXpresso IDE 11.3.0, da MCU SDK 2.9
    • Gudanar da aikin: ƙirƙira, shigo da kaya, gyara, sharewa
    • Abin da kuke gani Shine Abin da kuke Samu (WYSIWYG) ƙirar UI ta ja da sauke
    • Tsarin aikace-aikacen shafuka masu yawa
    • Gajerun hanyoyin kawo gaba da baya, kwafi, manna, gogewa, sokewa, sake gyarawa
    • Lambar viewer don ma'anar UI JSON file
    • Mashigin kewayawa zuwa view tushen da aka zaɓa file
    • LVGL C code auto-generation
    • Ƙungiyar halayen widget da saiti
    • Aikin kwafin allo
    • GUI editan zuƙowa da zuƙowa waje
    • Tallafin rubutu da yawa da shigo da rubutu na ɓangare na uku
    • Iyalin halayen Sinanci mai iya canzawa
    • Daidaita widgets: hagu, tsakiya, da dama
    • PXP hanzari yana kunna kuma kashe
    • Goyi bayan salo na asali da salon al'ada
    • Haɗin aikace-aikacen demo
    • Mai jituwa da aikin MCUXpresso
    • Nunin log na ainihin lokaci
  • Widgets
    • Yana goyan bayan widgets 33
    • Maɓalli (5): maɓalli, maɓallin hoto, akwati, ƙungiyar maɓalli, sauyawa
    • Form (4): lakabin, jerin zaɓuka, yankin rubutu, kalanda
    • Tebur (8): tebur, tab, akwatin saƙo, akwati, ginshiƙi, zane, lissafi, taga
    • Siffa (9): baka, layi, abin nadi, jagora, akwatin juzu'i, ma'auni, mita layi, launi, maɗaukaki
    • Hoto (2): hoto, hoton rayarwa
    • Ci gaba (2): mashaya, darjewa
    • Wasu (3): shafi, tayal view, madannai
    • Animation: Hoton rayarwa, GIF zuwa rayarwa, sauƙaƙawar rayarwa, da hanya
    • Goyan bayan faɗakarwa da zaɓin aiki, lambar aikin al'ada
    • Nunin Sinanci
    • Goyi bayan salo na asali da salon al'ada
    • Sabon Target / Tallafin Na'ura
    • NXP i.MX RT1050, i.MX RT1062, da kuma i.MX RT1064
    • NXP LPC54S018 da LPC54628
    • Samfurin na'ura, ginawa ta atomatik, da tura atomatik don dandamali masu tallafi
    • Gudu na'urar kwaikwayo akan mai masaukin X86

Abubuwan da aka sani

  • LGLGUIB-675: Farfaɗowar raye-raye na iya yin aiki da kyau a cikin na'urar kwaikwayo wani lokaci
    Hotunan raye-raye ba su wartsake daidai a cikin na'urar kwaikwayo wani lokaci, tushen dalilin shine widget din hoton motsi baya sarrafa tushen hoto yadda ya kamata.
  • LGLGUIB-810: Mai nuna dama cikin sauƙi na hoton motsin rai na iya samun gurɓatattun launuka
    Yayin aikin widget din rayayye, hoton mai rai yana iya samun launin launi a bango. Matsalar tana faruwa ne saboda kaddarorin salon da ba a sarrafa su ba.
  • LGLGUIB-843: Ayyukan linzamin kwamfuta mara kyau lokacin motsi widget din lokacin da aka zuƙo da editan UI a ciki.
    Lokacin da aka zuƙowa editan UI a ciki, ana iya samun aikin linzamin kwamfuta mara kuskure lokacin motsi widget din a cikin editan.
  • LGLGUIB-1011: Tasirin rufin allo ba daidai ba ne lokacin da aka kunna fuska daban-daban
    Lokacin da aka ƙirƙiri allo na biyu mai ƙima mai ƙima 100 don rufe allon na yanzu (wanda ba a goge shi ba), ba a nuna tasirin fuskar bangon waya daidai.
  • LGLGUIB-1077: Ba za a iya nuna Sinanci a cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa
    Lokacin da aka yi amfani da haruffan Sinanci azaman rubutun jere a cikin widget din abin nadi, ba a nuna Sinawa lokacin da APP ke gudana.

Tarihin bita
Tebur 1 yana taƙaita bitar wannan takarda.

Tebur 1. Tarihin bita

Lambar sake dubawa Kwanan wata Canje-canje masu mahimmanci
1.0.0 15 ga Janairu, 2021 Sakin farko
1.1.0 17 ga Mayu 2021 An sabunta don v1.1.0
1.2.0 30 ga Yuli, 2021 An sabunta don v1.2.0
1.2.1 29 ga Satumba, 2021 An sabunta don v1.2.1
1.3.0 24 ga Janairu, 2022 An sabunta don v1.3.0
1.3.1 31 Maris 2022 An sabunta don v1.3.1
1.4.0 29 ga Yuli, 2022 An sabunta don v1.4.0
1.4.1 30 ga Satumba, 2022 An sabunta don v1.4.1
1.5.0 18 ga Janairu, 2023 An sabunta don v1.5.0
1.5.1 31 Maris 2023 An sabunta don v1.5.1

Bayanin doka

Ma'anoni
Draft - Matsayin daftarin aiki akan takarda yana nuna cewa abun cikin har yanzu yana ƙarƙashin sake na cikiview kuma ƙarƙashin yarda na yau da kullun, wanda zai iya haifar da gyare-gyare ko ƙari. Semiconductor NXP ba ya ba da kowane wakilci ko garanti dangane da daidaito ko cikar bayanin da aka haɗa a cikin daftarin aiki kuma ba zai da wani alhaki ga sakamakon amfani da irin waɗannan bayanan.

Karyatawa
Garanti mai iyaka da abin alhaki - Bayanin da ke cikin wannan takarda an yi imanin daidai ne kuma abin dogaro ne. Koyaya, Semiconductor NXP ba ya ba da kowane wakilci ko garanti, bayyana ko fayyace, dangane da daidaito ko cikar irin wannan bayanin kuma ba zai da alhakin sakamakon amfani da irin waɗannan bayanan. Semiconductor NXP ba sa ɗaukar alhakin abun ciki a cikin wannan takaddar idan tushen bayani ya samar da shi a wajen NXP Semiconductor. Babu wani hali da NXP Semiconductors za su zama abin dogaro ga kowane kaikaice, na bazata, ladabtarwa, na musamman ko lahani (ciki har da - ba tare da iyakancewa ba - ribar da aka rasa, ajiyar ajiyar kuɗi, katsewar kasuwanci, farashi mai alaƙa da cirewa ko maye gurbin kowane samfur ko cajin sake aiki) ko ko ba haka ba
lalacewa ta dogara ne akan azabtarwa (ciki har da sakaci), garanti, keta kwangila ko kowace ka'idar doka.

Ko da duk wani lahani da abokin ciniki zai iya jawowa saboda kowane dalili, NXP Semiconductor' tara da alhaki ga abokan ciniki don samfuran da aka bayyana anan za a iyakance su ta Sharuɗɗa da sharuɗɗan siyar da kasuwanci na NXP Semiconductor. Haƙƙin yin canje-canje - Semiconductor NXP suna da haƙƙin yin canje-canje ga bayanan da aka buga a cikin wannan takaddar, gami da ba tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da kwatancen samfur ba, a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Wannan takaddar ta maye gurbin duk bayanan da aka kawo kafin buga wannan.

Dacewar amfani - Samfuran Semiconductor NXP ba a tsara su ba, izini ko garantin dacewa don dacewa da amfani a cikin tallafin rayuwa, mahimmancin rayuwa ko tsarin aminci ko kayan aiki, ko a cikin aikace-aikacen da gazawa ko rashin aiki na samfurin Semiconductor NXP zai iya sa ran da kyau. don haifar da rauni na mutum, mutuwa ko mummunar dukiya ko lalacewar muhalli. Semiconductor NXP da masu samar da ita ba su yarda da wani alhaki don haɗawa da/ko amfani da samfuran Semiconductor NXP a cikin irin waɗannan kayan aiki ko aikace-aikace don haka irin wannan haɗawa da/ko amfani yana cikin haɗarin abokin ciniki.

Aikace-aikace - Aikace-aikace waɗanda aka siffanta a nan don kowane ɗayan waɗannan samfuran don dalilai ne kawai. Semiconductor NXP baya yin wakilci ko garanti cewa waɗannan aikace-aikacen zasu dace da ƙayyadadden amfani ba tare da ƙarin gwaji ko gyara ba. Abokan ciniki suna da alhakin ƙira da aiki na aikace-aikacensu da samfuransu ta amfani da samfuran Semiconductor NXP, kuma Semiconductor NXP ba su yarda da wani alhaki ga kowane taimako tare da aikace-aikace ko ƙirar samfurin abokin ciniki. Haƙƙin abokin ciniki ne kaɗai don tantance ko samfurin Semiconductor NXP ya dace kuma ya dace da aikace-aikacen abokin ciniki da samfuran da aka tsara, haka kuma don aikace-aikacen da aka tsara da amfani da abokin ciniki na ɓangare na uku. Abokan ciniki yakamata su samar da ƙira da suka dace da kariyar aiki don rage haɗarin da ke tattare da aikace-aikacen su da samfuran su.

Semiconductor NXP baya karɓar duk wani alhaki da ke da alaƙa da kowane tsoho, lalacewa, farashi ko matsala wanda ya dogara da kowane rauni ko tsoho a cikin aikace-aikacen abokin ciniki ko samfuran, ko aikace-aikacen ko amfani da abokin ciniki na ɓangare na uku. Abokin ciniki yana da alhakin yin duk gwajin da ake buƙata don aikace-aikacen abokin ciniki da samfuran ta amfani da samfuran Semiconductor NXP don guje wa tsoho na aikace-aikacen da samfuran ko na aikace-aikacen ko amfani da abokin ciniki na ɓangare na uku. NXP ba ta karɓar kowane alhaki ta wannan fuskar. Sharuɗɗa da sharuɗɗan siyarwar kasuwanci - Ana siyar da samfuran Semiconductor NXP bisa ga ƙa'idodi da sharuɗɗan siyarwar kasuwanci, kamar yadda aka buga a https://www.nxp.com/profile/terms sai dai in an yarda da haka a cikin ingantaccen rubutaccen yarjejeniya na mutum. Idan aka kulla yarjejeniya ta mutum ɗaya kawai sharuɗɗa da sharuɗɗan yarjejeniyar za su yi aiki.

NXP Semiconductor ta haka ne a bayyane abubuwa don amfani da sharuɗɗa da sharuɗɗan abokin ciniki game da siyan samfuran Semiconductor NXP ta abokin ciniki. Ikon fitarwa - Wannan daftarin aiki da abin(s) da aka bayyana a nan na iya kasancewa ƙarƙashin ƙa'idodin sarrafa fitarwa. Fitarwa na iya buƙatar izini kafin izini daga hukumomin da suka cancanta. Dace don amfani a cikin samfuran da ba na mota ba - Sai dai idan wannan takaddar ta bayyana a sarari cewa wannan takamaiman samfurin Semiconductor NXP ya cancanci kera, samfurin bai dace da amfani da mota ba. Ba ya cancanta ko gwada shi ta gwajin mota ko buƙatun aikace-aikace. Semiconductors NXP ba su yarda da wani alhaki don haɗawa da/ko amfani da samfuran da ba na kera ba a cikin kayan aikin mota ko aikace-aikace.

Idan abokin ciniki yana amfani da samfurin don ƙira-ciki da amfani-cikin aikace-aikacen kera motoci zuwa ƙayyadaddun kera motoci da ƙa'idodi, abokin ciniki (a) zai yi amfani da samfurin ba tare da garantin NXP Semiconductor na samfurin don irin aikace-aikacen kera ba, amfani da ƙayyadaddun bayanai, da (b) ) duk lokacin da abokin ciniki ya yi amfani da samfurin don aikace-aikacen mota fiye da ƙayyadaddun bayanan Semiconductor na NXP don irin wannan amfani zai kasance cikin haɗarin abokin ciniki ne kawai kuma (c) abokin ciniki yana ba da cikakkiyar biyan kuɗi na Semiconductor NXP ga duk wani abin alhaki, lalacewa ko gazawar samfurin samfurin da ya samo asali daga ƙirar abokin ciniki da amfani da samfur don aikace-aikacen mota fiye da daidaitaccen garanti na Semiconductor NXP da ƙayyadaddun samfur na Semiconductor NXP. Fassara - Sigar da ba ta Ingilishi ba (fassara) na takarda, gami da bayanan doka a waccan takardar, don tunani ne kawai. Fassarar Ingilishi za ta yi nasara idan aka sami sabani tsakanin fassarar da Ingilishi.

Tsaro - Abokin ciniki ya fahimci cewa duk samfuran NXP na iya kasancewa ƙarƙashin lahani waɗanda ba a tantance su ba ko kuma suna iya tallafawa ƙaƙƙarfan ƙa'idodin tsaro ko ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwan da aka sani. Abokin ciniki yana da alhakin ƙira da aiki na aikace-aikacensa da samfuransa a duk tsawon rayuwarsu don rage tasirin waɗannan raunin akan aikace-aikacen abokin ciniki da samfuran. Har ila yau, alhakin abokin ciniki ya ƙara zuwa wasu buɗaɗɗen da/ko fasahohin mallakar mallaka waɗanda samfuran NXP ke tallafawa don amfani a aikace-aikacen abokin ciniki. NXP ba ta yarda da wani alhaki ga kowane rauni. Abokan ciniki yakamata su duba sabuntawar tsaro akai-akai daga NXP kuma su bi yadda ya kamata.

Abokin ciniki zai zaɓi samfuran da ke da fasalulluka na tsaro waɗanda suka fi dacewa da ƙa'idodi, ƙa'idodi, da ƙa'idodi na aikace-aikacen da aka yi niyya kuma su yanke shawarar ƙira ta ƙarshe game da samfuran ta kuma shine ke da alhakin cika dukkan buƙatun doka, tsari, da tsaro waɗanda suka shafi ta. samfurori, ba tare da la'akari da kowane bayani ko tallafi wanda NXP zai iya bayarwa ba.

NXP tana da Tawagar Amsa Taimako na Tsaron Samfur (PSIRT) (ana iya isa a PSIRT@nxp.com) wanda ke gudanar da bincike, bayar da rahoto, da sakin warware matsalar tsaro na samfuran NXP. NXP BV - NXP BV ba kamfani ne mai aiki ba kuma baya rarraba ko sayar da kayayyaki.
Alamomin kasuwanci
Sanarwa: Duk samfuran da aka ambata, sunayen samfur, sunayen sabis, da alamun kasuwanci mallakar masu su ne. NXP - alamar kalma da tambari alamun kasuwanci ne na NXP BV

AMBA, Arm, Arm7, Arm7TDMI, Arm9, Arm11, Artisan, big.LITTLE, Cordio, CoreLink, CoreSight, Cortex, DesignStart, DynamIQ, Jazelle, Keil, Mali, Mbed, Mbed Enabled, NEON, POP, RealView, SecurCore,
Socrates, Thumb, TrustZone, ULINK, ULINK2, ULINK-ME, ULINKPLUS, ULINKpro, μVision, da kuma iri-iri - alamun kasuwanci ne da/ko alamun kasuwanci masu rijista na Arm Limited (ko rassan sa ko alaƙa) a cikin Amurka da/ko wani wuri. Ana iya kiyaye fasahar da ke da alaƙa ta kowane ko duk abubuwan haƙƙin mallaka, haƙƙin mallaka, ƙira da sirrin kasuwanci. An kiyaye duk haƙƙoƙin.

Takardu / Albarkatu

NXP GUI Jagorar Haɓaka Haɓaka Haɓaka Haɓaka [pdf] Jagorar mai amfani
GUI Jagorar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru, Ƙarfafawa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *