NELSEN CHIP RO Controller System Controller Takardun Umarnin Jagora
Tebur 1 - Bayanai
Abubuwan shigarwa | |||
Canjin matakin tanki | (1) Kullum-Rufe. RO yana aiki akan rufewa. | ||
Canjin matsa lamba mai shiga | Kullum-Buɗe. Sauyawa yana buɗewa akan ƙananan matsa lamba. | ||
Gyaran kulle kullewa | Kullum-Buɗe. Pretreat kullewa yana aiki tare da rufewa | ||
NOTE: Duk abubuwan shigar da canji busassun lambobi ne. Voltage da aka yi amfani da shi a kan abubuwan da aka canza za su lalata mai sarrafawa | |||
Ikon Mai Kulawa | 120/240 VAC, 60/50Hz (Rage: 96-264 VAC) | ||
Mai sauya wutar lantarki yana daidaitawa ta atomatik don samar da voltage. Voltage da aka yi amfani da shi ga shigarwar shine voltage motor da bawuloli za su yi aiki a kan. | |||
Fitar Relay Ratings | |||
Ciyar da Solenoid | 12 A. Fitowa Voltage daidai yake da injina/saftar voltage. | ||
Sauke Solenoid | 12 A. Fitowa Voltage daidai yake da injina/saftar voltage. | ||
Mahimman ƙididdiga na solenoid na sama suna nuna ƙarfin relays kawai. Ƙarfin halin yanzu na kowane kewaye shine 2A. | |||
Motoci | 1.0 HP @ 120V 2.0 HP @ 240V |
||
Kariya na kewaye | |||
Mai Sarrafa Wutar Wuta | F1x5mm | 1/4 (0.25) Amp | Ƙananan Fuse 0218.250MXP |
Dole ne a samar da kariya ta kewaye reshe, kariyar mota da bawul a waje | |||
Sauran | |||
Girma | 7" tsayi, 5" fadi, 2.375" zurfi. Nema 4X Polycarbonate Enclosure | ||
Nauyi | 1.1 lb ba. | ||
Muhalli | 0-50°C, 10-90% RH (marasa sanyaya) |
Hoto 1. Mai Sarrafaview
Hoto 2 - Cikakken Bayani
Hoto 3
Hoto na 4:
Saitunan Shirin RO | ||
Farashin 1 | Farashin 2 | Shirin |
KASHE | KASHE | 1 |
ON | KASHE | 2 |
KASHE | ON | 3 |
ON | ON | 4 |
Tebur 2 - Shirye-shiryen Mai Gudanarwa: Zaɓuɓɓukan Shirin CHIP
Mai sarrafawa yana da saitunan saiti guda 4 daban-daban waɗanda za'a iya zaɓa don daidaitawa RO. Ana nuna saitunan masana'anta a ƙasa. Saituna iri ɗaya ne ban da bambance-bambance a cikin halin ja da baya.
- Shirin 1: Ruwan Matsi Mai Girma
- Shirin 2: Babu Ruwa
- Shirin 3: Permeate Flush, (ƙananan matsa lamba, rufe bawul mai shiga)
- Shirin 4: Ƙananan Matsi, Ciyar da Ruwa
- Duba shafin da ya gabata don umarni kan yadda ake zaɓar waɗannan shirye-shiryen.
- Dubi Karin Bayani A don cikakken bayani na Ma'auni da tasirin su akan ayyukan RO.
- Dubi Karin Bayani na B don bayani kan hanyar sadarwar shirye-shirye don amfani wajen gyara waɗannan saitunan.
Siga | Daraja | Shirin 1 | Shirin 2 | Shirin 3 | Shirin 4 |
Jinkirin Matsayin Tanki (actuation da de-actuation) | Dakika | 2 | 2 | 2 | 2 |
Jinkirin Canjawar matsa lamba (aiki da cirewa) | Dakika | 2 | 2 | 2 | 2 |
Jinkirin Canjawar Pretreat (aikin aiki da cirewa) | Dakika | 2 | 2 | 2 | 2 |
Jinkirin fara famfo | Dakika | 10 | 10 | 10 | 10 |
Mashigin Solenid tasha jinkiri | Dakika | 1 | 1 | 1 | 1 |
Fara sake gwadawa tazara (sake farawa jinkiri bayan laifin LP) | Dakika | 60 | 60 | 60 | 60 |
Kashe ƙarancin matsi, # kuskure | Laifi | 5 | 5 | 5 | 5 |
Ƙarƙashin ƙarancin ƙarancin matsi, lokacin ƙidayar kurakurai | Mintuna | 10 | 10 | 10 | 10 |
Kashe ƙarancin matsi, sake saiti bayan rufewa | Mintuna | 60 | 60 | 60 | 60 |
Laifin lokacin ƙarancin matsa lamba | Dakika | 60 | 60 | 60 | 60 |
Halin Juyawa | – | Babban Matsi | Babu Ruwa | Perm Flush | Low Pres Flush |
Farawa Flush: Mintuna daga ruwa na ƙarshe | Mintuna | 0 | 0 | 0 | 0 |
Farawa Flush: Tsawon lokaci | Dakika | 0 | 0 | 0 | 30 |
Ruwa na lokaci-lokaci: Tazara | Mintuna | 60 | 0 | 0 | 0 |
Ruwa na lokaci-lokaci: Tsawon lokaci | Dakika | 30 | 0 | 0 | 0 |
Rushewar Rushewa: Lokaci daga ruwa na ƙarshe | Mintuna | 10 | 0 | 0 | 0 |
Rushewar Rushewa: Mafi ƙarancin aiki | Mintuna | 30 | 0 | 0 | 0 |
Rushewar Rushewa: Tsawon lokaci | Dakika | 60 | 0 | 60 | 60 |
Rashin Rago: Tazara* | Mintuna | 0 | 0 | 0 | 0 |
Rashin Rago: Tsawon lokaci* | Dakika | 0 | 0 | 0 | 0 |
- Waɗannan fasalulluka an kashe su ta tsohuwa saboda yuwuwar ruɗewa daga ɓangaren masu amfani da ƙarshen filin. Ana iya kunna su lokacin da ake buƙata ta hanyar haɗin shirye-shiryen OEM PC wanda ke ba da damar canje-canje ga duk ƙimar da aka nuna a sama.
Karin bayani C – Garanti mai iyaka Mai Kula
Abin da garanti ke rufewa:
An ba da garantin CHIP don zama 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki yayin lokacin garanti. Idan samfurin ya tabbatar da rashin lahani a lokacin garanti, Kamfanin Nelsen zai gyara zaɓin sa kawai ko maye gurbin samfurin tare da samfur mai kama. Samfurin maye gurbin ko sassa na iya haɗawa da gyara ko gyara sassa ko sassa.
Yaya tsawon garantin ke aiki:
Ana ba da garantin CHIP na shekara ɗaya (1) don sassa da aiki daga ranar siyan mabukaci na farko ko watanni 15 daga ranar jigilar kaya, duk wanda ya fara zuwa.
Abin da garantin baya rufe:
- Lalacewa, lalacewa ko rashin aiki sakamakon:
- Rashin amfani da haɗari, sakaci, wuta, walƙiya na ruwa ko wasu ayyuka na yanayi, gyara samfur mara izini ko gazawar bin umarnin da aka kawo tare da samfurin.
- Gyara ko yunƙurin gyarawa ta kowa wanda Kamfanin Nelsen bai ba shi izini ba.
- Duk wani lalacewar samfurin saboda jigilar kaya.
- Yana haifar da waje ga samfur kamar jujjuyawar wutar lantarki.
- Amfani da kayayyaki ko sassan da basu cika ƙayyadaddun i-Controls ba.
- Al'ada lalacewa da tsagewa.
- Duk wani dalili wanda baya da alaƙa da lahani na samfur.
- Kudin sufuri masu mahimmanci don samun sabis a ƙarƙashin wannan garanti.
- Aiki banda aikin masana'anta.
Yadda ake samun sabis:
- Don samun sabis na garanti, tuntuɓi dillalin ku don Izinin Kayan Komawa (RMA).
- Za a buƙaci ka samar da:
- Sunan ku da adireshin ku
- Bayanin matsalar
- Kunna mai sarrafawa a hankali don jigilar kaya kuma mayar da shi zuwa naku, wanda aka riga aka biya na kaya.
Ayyadaddun garanti:
Babu wani garanti, bayyana ko bayyanawa, wanda ya wuce bayanin da ke ƙunshe a ciki gami da garantin ciniki da dacewa don wata manufa.
Banda lalacewa:
Alhaki yana iyakance ga farashin gyara ko maye gurbin samfurin. Kamfanin Nelsen ba zai zama abin alhakin ba:
- Lalacewa ga wasu kadarori da ya haifar da kowane lahani a cikin samfur, lalacewa bisa rashin jin daɗi, asarar amfani da samfur, asarar lokaci, asarar riba, asarar damar kasuwanci, asarar fatan alheri, tsoma baki tare da alaƙar kasuwanci ko wasu asarar kasuwanci, koda an ba da shawarar yiwuwar ko irin wannan lalacewa.
- Duk wani lahani, ko na faruwa, mai tasiri ko akasin haka.
- Duk wani da'awar akan abokin ciniki ta kowane bangare.
Tasirin dokar jiha:
Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha. Wasu jihohi ba sa ba da izinin iyakancewa akan garanti mai fayyace da/ko ba sa ba da izinin keɓance ɓarna ko lahani, don haka iyakoki na sama da keɓantawa bazai shafi ku ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Takardun Mai Kula da Tsarin NELSEN CHIP RO [pdf] Jagoran Jagora Takardun Mai Kula da Tsarin CHIP RO, CHIP RO, Takardun Mai Kula da Tsarin Gudanarwa |
![]() |
Takardun Mai Kula da Tsarin NELSEN CHIP RO [pdf] Manual mai amfani Takardun Mai Kula da Tsarin CHIP RO, CHIP RO, Takardun Mai Kula da Tsarin Gudanarwa, Takardun Mai Gudanarwa, Takardu |