mySugr logoApp
Manual mai amfani 

 Alamomi don Amfani

Amfani da Niyya
Ana amfani da MySugr Logbook (MySugr app) don tallafawa maganin ciwon sukari ta hanyar sarrafa bayanan da ke da alaƙa da ciwon sukari na yau da kullun kuma yana da niyyar tallafawa haɓakar jiyya. Kuna iya ƙirƙirar shigarwar log ɗin da hannu wanda ya haɗa da bayani game da maganin insulin ɗinku, halin yanzu da matakan sukarin jini da aka yi niyya, shan carbohydrate, da cikakkun bayanai na ayyukanku. Bugu da ƙari, zaku iya aiki tare da wasu na'urori na jiyya kamar su mitan sukari na jini don rage kurakuran da aka haifar ta hanyar shigar da ƙima da hannu da kuma inganta amincin ku akan amfani.
MySugr Logbook yana goyan bayan inganta jiyya ta hanyoyi biyu:

  1. Sa ido: ta hanyar lura da sigogin ku a cikin rayuwar yau da kullun, ana taimaka muku wajen yanke shawarwarin jiyya mafi inganci. Hakanan zaka iya samar da rahotannin bayanai don tattaunawa game da bayanan jiyya tare da ƙwararren lafiyar ku.
  2. Yarda da Lafiya: MySugr Logbook yana ba ku abubuwan motsa jiki, ra'ayoyin game da matsayin ku na yanzu kuma yana ba ku lada don kasancewa da himma don manne wa jiyya, don haka ƙara yarda da jiyya.

Wanene MySugr Logbook don?
MySugr Logbook an yi shi ne don mutane: an bincikar su da ciwon sukari masu shekaru 16 zuwa sama a ƙarƙashin jagorancin likita ko wasu ƙwararrun kiwon lafiya waɗanda ke da jiki da tunani waɗanda ke da ikon sarrafa maganin ciwon sukari da kansu waɗanda ke iya yin amfani da wayo.

Wadanne na'urori ne MySugr Logbook ke aiki akai?
Ana iya amfani da MySgr Logbook akan kowace na'urar iOS tare da iOS 14.2 ko sama. Hakanan yana samuwa akan yawancin wayoyin hannu na Android tare da Android 6.0 ko sama. Bai kamata a yi amfani da MySgr Logbook akan na'urori masu kafe ba ko a kan wayoyi masu wayo waɗanda aka shigar da waraka.

Muhalli don Amfani
A matsayin aikace-aikacen hannu, za a iya amfani da MySgr Logbook a kowane yanayi inda mai amfani zai saba amfani da wayar hannu don haka ba'a iyakance ga amfani da gida ba.

Contraindications

Babu wanda aka sani

Gargadi

Nasihar Likita
Ana amfani da MySgr Logbook don tallafawa maganin ciwon sukari, amma ba zai iya maye gurbin ziyarar likitan ku / ƙungiyar kula da ciwon sukari ba. Har yanzu kuna buƙatar ƙwararren ƙwararren kuma na yau da kullunview na ƙimar sukarin jinin ku na dogon lokaci (HbA1c) kuma dole ne ku ci gaba da sarrafa matakan sukarin ku da kansa.

Shawarwari Sabuntawa
Don tabbatar da ingantaccen aiki da ingantaccen aiki na MySgr Logbook, ana ba da shawarar ku shigar da sabunta software da zarar an samu.

Mabuɗin Siffofin

Takaitawa
mySugr yana so ya sauƙaƙe sarrafa ciwon sukari na yau da kullun da haɓaka aikin jiyya na ciwon sukari gabaɗaya amma wannan yana yiwuwa ne kawai idan kun ɗauki babban aiki mai ƙarfi a cikin kulawar ku, musamman wajen shigar da bayanai a cikin app.
Domin ci gaba da ƙwazo da sha'awar ku, mun ƙara wasu abubuwa masu daɗi zuwa ƙa'idar mySgr. Yana da mahimmanci a shigar da bayanai da yawa gwargwadon yiwuwa kuma ku kasance masu gaskiya gaba ɗaya ga kanku. Wannan ita ce kawai hanyar da za ku amfana daga yin rikodin bayananku. Shigar da bayanan karya ko gurɓatattun bayanai baya taimaka muku.
mySugr key fasali:

  • Shigar da saurin walƙiya
  • Allon shiga na musamman
  • Cikakken bincike na ranar ku
  • Ayyukan hoto masu amfani (hotuna da yawa a kowace shigarwa)
  • Kalubale masu ban sha'awa
  • Tsarin rahoto da yawa (PDF, CSV, Excel)
  • Share hotuna
  • Abubuwan tunasarwar ciwon sukari na zahiri
  • Raba jama'a
  • Haɗin Kiwon Lafiyar Apple
  • Amintaccen madadin bayanai
  • Saurin daidaita na'urori da yawa
  • Accu-Chek Aviva/Performa Connect/Jagora/ Nan take/Wayar hannu
  • Haɗin kai
  • Beurer GL 50 evo Haɗin kai (Jamus & Italiya kawai)
  • Haɗin kai na gaba na Ascensia Contour (in akwai)

Mabuɗin Siffofin
Shigar da bayanai cikin sauri da sauƙi. MySugr App - adadi 49

Bincike mai wayo. 

MySugr App - adadi 93

M da share jadawali. 

MySugr App - adadi 3

Ayyukan hoto masu amfani (hotuna da yawa a kowane shigarwa).

MySugr App - adadi 4

Kalubale masu ban sha'awa. 

MySugr App - adadi 66

Tsarin rahoto da yawa: PDF, CSV, Excel (PDF da Excel kawai a cikin mySugr PRO).

MySugr App - adadi 6

Jawabi mai jawo murmushi.

MySugr App - adadi 7

Abubuwan tunasarwar ciwon sukari na zahiri. MySugr App - adadi 8

Ayyukan rabawa na zamantakewa.

MySugr App - adadi 9

Saurin aiki tare da na'urori da yawa (mySugr PRO).

MySugr App - adadi 10

Farawa

Shigarwa
iOS: Bude App Store akan na'urar iOS ɗin ku kuma bincika "mySgr". Danna alamar don ganin cikakkun bayanai, sannan danna "Get" sannan kuma "Install" don fara aikin shigarwa. Ana iya tambayarka kalmar sirri ta App Store; da zarar an shiga, app ɗin mySgr zai fara saukewa da shigarwa. IOS:
Android: Bude Play Store akan na'urar Android ɗin ku kuma bincika "mySgr". Danna alamar don ganin cikakkun bayanai, sannan danna "Shigar" don fara aikin shigarwa. Google za a umarce ku da ku karɓi sharuɗɗan zazzagewa. Bayan haka, app ɗin mySgr zai fara saukewa da shigarwa.MySugr App - adadi 11

Don amfani da app ɗin mySugr dole ne ka ƙirƙiri asusu. Wannan wajibi ne don fitar da bayanan ku daga baya. MySugr App - adadi 12

Gida Gida
Idan kun auna sukarin jinin ku tare da mita na musamman (ko kuna amfani da haɗin CGM na ainihi wanda ba Eversense ba) keɓanta (ko kuna amfani da haɗin CGM na ainihi wanda ba Eversense ba) 
Siffofin biyu da aka fi amfani da su sune Gilashin Girman Girman Girman da ake amfani da su don nemo abubuwan shigarwa (mySugr PRO), kuma ana amfani da Alamar Plus Sign Plus don yin sabuwar shigarwa. MySugr App - adadi 13

A ƙasa jadawali za ku ga ƙididdiga na ranar ta yanzu:

  • Matsakaicin sukarin jini
  • Adadin sukarin jini
  • Hypos da hypers

Kuma a ƙarƙashin waɗannan ƙididdiga, za ku sami fage tare da bayanai
game da raka'a na insulin, carbohydrates, da ƙari. MySugr App - adadi 14

A ƙarƙashin jadawali za ku iya ganin fale-falen fale-falen da ke ƙunshe da bayanai masu zuwa na takamaiman kwanaki:

  • matsakaicin sukarin jini
  • karkatar da sukarin jini
  • yawan hypers da hypos
  • insulin rabo
  • insulin bolus ko lokacin cin abinci ana sha
  • adadin carbohydrates da ake ci
  • tsawon lokacin aiki
  • kwayoyi
  • nauyi
  • hawan jini

MySugr App - adadi 15

Idan kuna amfani da Eversense na ainihin lokacin CGM Idan kuna amfani da haɗin haɗin CGM na ainihi na Eversense
A ƙasa, za ku sami jadawali. Yana nuna ƙimar CGM a matsayin mai lankwasa, tare da alamomi don abubuwan jiyya.
Kuna iya gungurawa jadawali gefe zuwa view tsofaffin bayanai. Lura cewa don sake ganin sabuwar ƙimar CGM, kuna buƙatar gungurawa jadawali har zuwa dama. MySugr App - adadi 16

Wani lokaci za ku ga kwalaye da bayanin da ke ƙasa da jadawali. Suna nuna, don exampko, lokacin da aka sami matsala tare da haɗin CGM ɗin ku. MySugr App - adadi 17

A ƙasa, zaku sami jerin abubuwan shigarwar log, tare da sabbin shigarwar log ɗin a saman. Kuna iya gungura lissafin sama da ƙasa don ganin tsoffin ƙima. MySugr App - adadi 18

Bayanin sharuddan, gumaka, da launuka

Bayanin sharuddan, gumaka, da launuka
Idan kun auna sukarin jinin ku da mita
Idan kun auna sukarin jinin ku tare da mita na musamman (ko kuna amfani da haɗin CGM na ainihi wanda ba Eversense ba) keɓanta (ko kuna amfani da haɗin CGM na ainihi wanda ba Eversense ba)

  1. Taɓa kan Gilashin Ƙarfafawa
    Alamar Girman Gilashin akan dashboard ɗinku yana ba ku damar bincika shigarwar, tags, wurare, da sauransu.
  2. Danna Alamar Plus
    Ƙarin Alamar tana ba ku damar ƙara shigarwa.
    MySugr App - adadi 19

Launuka na abubuwan da ke kan dashboard (3) da dodo (2) suna da rayayye ne ga matakan sukarin jinin ku na yau. Launin jadawali ya dace da lokacin rana (1).MySugr App - adadi 20

Kowanne tag a cikin sabon allon shigarwa yana bayyana yanayi, yanayi, wasu mahallin, yanayi, ko motsin rai. Akwai bayanin rubutu na kowanne tag kai tsaye kasa kowane gunki.  MySugr App - adadi 21

Launuka da aka yi amfani da su a wurare daban-daban na ƙa'idar mySgr kamar yadda aka bayyana a sama, dangane da kewayon manufa da mai amfani ya bayar a allon saiti.

  • Ja: Ba a cikin kewayon da aka yi niyya ba
  • Green: Sugar jini a cikin kewayon manufa
  • Orange: sukarin jini bai da girma amma yayi kyau

MySugr App - adadi 22

A cikin app ɗin kuna ganin fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen buraka a cikin siffofi daban-daban guda goma sha ɗaya:

1) Sugar jini 7) Kwayoyi
2) Nauyi 8) Abinci
3) HbA1c 9) Aiki
4) Ketones 10) Matakai
5) Insulin 11) Hawan jini
6) Basal insulin

MySugr App - adadi 23Idan kuna amfani da haɗin haɗin CGM na ainihi na Eversense
Matsa alamar Plus Sign Plus yana ba ka damar ƙara shigarwa.MySugr App - adadi 24

Launin ƙimar CGM a saman ya dace da girman ko ƙarancin ƙimar ku:
Ja: Glucose a cikin hypo ko hyper
Kore: Glucose a cikin kewayon manufa
Orange: Glucose a waje da kewayon manufa, amma ba a cikin hypo ko hyper
Kuna iya canza jeri akan allon saitunan.
Rubutun launi iri ɗaya ya shafi madaidaicin CGM da ma'aunin glucose na jini a cikin jadawali da jeri.MySugr App - adadi 22

Alamomi a cikin jadawali suna da gumaka, suna nufin nau'in bayanai. Ana amfani da gumaka iri ɗaya a cikin jerin abubuwan shiga.
Alamomi da abubuwan jeri kuma suna da launi daban-daban dangane da nau'in bayanai.

  1. Sauke: Auna sukarin jini
  2. Syringe: allurar insulin Bolus
  3. Apple: carbohydrates
  4. sirinji mai dige-dige a ƙasa: allurar insulin Basal
    MySugr App - adadi 25

Kowanne tag a cikin sabon allon shigarwa yana bayyana yanayi, yanayi, wasu mahallin, yanayi, ko motsin rai. Akwai bayanin rubutu na kowanne tag kai tsaye kasa kowane gunki.

MySugr App - adadi 26

Bayanan martaba
Yi amfani da menu na "Ƙari" a cikin mashigin shafi don samun damar Profile & Saituna.MySugr App - adadi 27

Anan ne zaka maida app din naka. mySgr yana buƙatar sanin wasu cikakkun bayanai game da sarrafa ciwon sukari don yin aiki yadda ya kamata. Kyakkyawan fasalin shine kuna da duk bayanan da ke da alaƙa da ciwon sukari a wuri guda!MySugr App - adadi 28

A cikin sashe na farko, canza keɓaɓɓen bayanan ku da bayanan jiyya na asali. Idan kuna buƙatar canza adireshin imel ɗinku nan gaba, a nan ne abin ya faru. Hakanan zaka iya canza kalmar wucewa ko fita. A ƙarshe amma ba kalla ba, zaku iya ba dodon ciwon sukari suna. Ci gaba, zama m!MySugr App - adadi 29

Yi amfani da sashin "Biyan kuɗi na" don ɗaukaka daga asali zuwa membobin da aka biya tare da ƙarin fasali. Bayan yin rajista, anan ne kuke sarrafa biyan kuɗin ku.MySugr App - adadi 30

Allon "gwajin ciwon jini" yana ba ku damar tantance yadda kuke aunawa. Kuna iya zaɓar mita ko firikwensin ku. Idan ba za ku iya nemo takamaiman na'urar ku ba, kawai ku bar ta babu komai a yanzu - amma da fatan za a sanar da mu don mu ƙara ta cikin jerin.MySugr App - adadi 31

Yi amfani da allon "maganin insulin" don saita duk abin da ke da alaƙa da magunguna. Idan ka sha wasu magungunan baka (kwayoyin), za ka iya shigar da sunayensu a nan don su sami damar zaɓar lokacin ƙirƙirar sabuwar shigarwa. Idan kuna amfani da famfo na insulin, zaku iya shigar da ƙimar basal ɗin ku. Jimlar insulin basal na tsawon awanni 24 ana nuna shi a kusurwar hannun dama na sama. Ana iya ganin ƙimar basal a cikin jadawali, kodayake kuna iya ɓoye shi idan kuna so. MySugr App - adadi 32

A kan allon "Abinci" za ku sami duk abin da ya shafi carbohydrates.
Canja na'urar carbohydrate don dacewa da hanyar kirgawa. Idan kuna so, zaku iya saita burin nauyin jiki. Lokacin da kuka shiga nauyin jiki daga baya, ƙa'idar za ta canza kimar yadda ya dace don tunatar da ku manufofin ku. MySugr App - adadi 33

A kan allon “Sauran saituna”, kunna madaidaicin maɓalli don yanke shawarar ko kuna son sautin dodanni a kunne ko o, da kuma idan kuna son karɓar rahoton imel na mako-mako da/ko wasiƙar.MySugr App - adadi 33

Shigarwa

Ƙara shigarwa

Bude mySugr app.MySugr App - adadi 35

Matsa alamar ƙari.MySugr App - adadi 36

Canja kwanan wata, lokaci, da wuri idan an buƙata.MySugr App - adadi 37

Ɗauki hoton abincin ku.MySugr App - adadi 38

Shigar da sukarin jini, carbohydrates, abinci mai gina jiki, cikakkun bayanai na insulin, kwayoyi, aiki, nauyi, HbA1c, ketones, da bayanin kula.MySugr App - adadi 39

Zaɓi tags.MySugr App - adadi 40

Matsa gunkin tunatarwa don samun menu na tunatarwa. Matsar da darjewa zuwa lokacin da ake so.MySugr App - adadi 41

Ajiye shigarwa.MySugr App - adadi 42

Kun yi shi!MySugr App - adadi 43

Gyara shigarwa

Matsa kan shigarwar da kuke son gyarawa ko zamewa zuwa dama sannan danna gyara.MySugr App - adadi 44 Gyara shigarwa.MySugr App - adadi 45

Matsa alamar kore don adana canje-canje ko matsa "x" don sokewa da komawa.MySugr App - adadi 46

Share shigarwa

Matsa shigarwar da kake son gogewa ko kuma matsa zuwa dama don share shigarwar.MySugr App - adadi 47 Share shigarwa.MySugr App - adadi 48

Bincika shigarwa

Taɓa kan gilashin ƙara girma.MySugr App - adadi 2

Yi amfani da tacewa don dawo da sakamakon binciken da ya dace.MySugr App - adadi 50

Duba abubuwan da suka gabata

Gungura sama da ƙasa akan abubuwan shigarku ko matsa kuma ja jadawali hagu da dama don kewayawa.MySugr App - adadi 51

Sami maki

Kuna samun maki ga kowane mataki da kuka ɗauka don kula da kanku, kuma makasudin shine cika mashaya da maki kowace rana.MySugr App - adadi 52

maki nawa nake samu?

  1. Nuna: Tags, ƙarin hotuna, kwayoyi, bayanin kula, abinci tags
  2. Mahimmanci: sukarin jini, shigarwar abinci, wurin, bolus (famfo) / gajeriyar insulin (alkalami / sirinji), bayanin abincin, ƙimar basal na ɗan lokaci (famfo) / insulin mai aiki mai tsawo (alkalami / sirinji), hawan jini, nauyi, ketones
  3. Maki: hoto na farko, ayyuka, bayanin ayyuka, HbA1c

MySugr App - adadi 53

Sami maki 50 a kowace rana kuma ku lalata dodonku!

Ƙimar HbA1c

Babban hannun dama na jadawali yana nuna ƙimar HbA1c ɗin ku -yana ɗauka cewa kun shigar da isassun ƙimar sukarin jini (ƙari akan abin da ke zuwa). Lura: wannan ƙimar ƙididdiga ce kawai kuma ta dogara ne akan matakan sukarin jini da aka shiga. Wannan sakamakon zai iya karkata daga sakamakon dakin gwaje-gwaje.
HbA1c – menene ke bayan wannan muhimmin gwajinMySugr App - adadi 55

Don ƙididdige ƙididdiga na HbA1c, MySgr Logbook yana buƙatar matsakaicin ƙimar sukari na jini 3 a kowace rana don ƙaramin lokaci na kwanaki 7. Shigar da ƙarin ƙididdiga don ƙarin ƙimar ƙima. MySugr App - adadi 56

Matsakaicin lokacin lissafin shine kwanaki 90.MySugr App - adadi 57

Akwati mai shiga

Koyawa

Nemo koyawa ta zaɓi "Akwatin sažo mai shiga" a cikin menu na mashaya (A cikin ƙasashen da ake samun wannan sabis ɗin).MySugr App - adadi 58

Matsa don rugujewa ko faɗaɗa saƙonni. Za ki iya view kuma aika saƙonni a nan.MySugr App - adadi 59 Alamomi suna nuna saƙonnin da ba a karanta ba.MySugr App - adadi 60

Kwararren Kiwon Lafiya (HCP)

Nemo HCP ta zaɓi "Akwatin sažo mai shiga" a cikin menu na mashaya (A cikin ƙasashen da ake samun wannan sabis ɗin).MySugr App - adadi 61

Matsa kan bayanin kula / sharhi a cikin lissafin zuwa view bayanin kula / sharhi daga ƙwararrun kiwon lafiya; haka kuma, suna da ikon ba da amsa tare da sharhi zuwa bayanin ƙwararrun kiwon lafiya. MySugr App - adadi 62

Alamar tambarin akwatin saƙo mai shiga, da kuma babban take a jerin akwatin saƙo mai shiga, yana nuna bayanin kula da ba a karanta ba.MySugr App - adadi 63

Ana nuna saƙon kwanan nan a saman jerin.MySugr App - adadi 64

Abubuwan da ba a aika ba suna da alamun gargaɗin masu zuwa:
Ana ci gaba da aikawa da sharhiStiebel Eltron CON 5 Premium dumbin dumama dumama dumama bango - gunki 5

Ba a gabatar da sharhi ba

Stiebel Eltron CON 5 Premium dumbin dumama dumama dumama bango - gunki 5

Kalubale

Ana samun kalubale ta hanyar menu na "Ƙari" a cikin mashaya shafin.MySugr App - adadi 65

Kalubale yawanci suna fuskantar cimma burin da suka danganci ingantacciyar lafiya gabaɗaya ko sarrafa ciwon sukari, kamar duba sukarin jinin ku akai-akai ko samun ƙarin motsa jiki. MySugr App - adadi 5

Shigo da bayanai

Hardware

Da fatan za a tabbatar da cewa ba a haɗa na'urarku zuwa wayoyinku ba. Idan an haɗa ta, je zuwa saitunan Bluetooth na wayar ku kuma cire na'urar ku. Idan na'urarka ta ba shi damar, kuma cire haɗin zuwa wayar salula daga na'urarka. MySugr App - adadi 67

Zaɓi "Connections" daga menu.MySugr App - adadi 68

Zaɓi na'urar ku daga lissafin.MySugr App - adadi 69

Danna "Haɗa" kuma bi umarnin da aka nuna a cikin mySgr app.MySugr App - adadi 70

Bayan nasarar kunna mitar ku, ƙimar sukarin jinin ku ana aiki tare ta atomatik tare da app na mySgr. Wannan aiki tare yana faruwa a duk lokacin da kuka haɗa na'urar zuwa wayoyinku tare da buɗewar mySgr app.

HANKALI: Da fatan za a tabbatar cewa an nuna raka'o'in akan na'urar ku (misali mg/dL ko mmol/L) sun dace da raka'o'in da aka saita a cikin ƙa'idar mySugr don guje wa haɗuwa.MySugr App - adadi 71

Lokacin da aka gano kwafi (misaliample, karantawa a cikin memorin mita wanda shima aka shigar dashi da hannu a cikin mySugr app) ana haɗa su ta atomatik.MySugr App - adadi 72

Maɗaukaki masu girma ko ƙananan ƙima ana nuna su kamar haka: ana nuna ƙimar ƙasa da 20 mg/dL azaman Lo, kuma ana nuna ƙimar sama da 600 mg/dL azaman Hi. Haka yake ga daidaitattun ƙimar a mmol/L.MySugr App - adadi 73

Bayan an shigo da duk bayanai za ku iya yin auna kai tsaye. Jeka allon gida a cikin app na mySgr sannan saka tsiri na gwaji a cikin mitar ku.MySugr App - adadi 74

Lokacin da mitar ku ta motsa ku, shafa jini sampje zuwa wurin gwajin kuma jira sakamakon, kamar yadda kuka saba yi. Ana canza darajar zuwa cikin app na mySgr tare da kwanan wata da lokaci na yanzu. Hakanan zaka iya ƙara ƙarin bayani zuwa shigarwar idan ana so.
HANKALI: Ba za a iya canza ƙimar sukarin jini da aka shigo da shi daga mitar da aka haɗa ba!MySugr App - adadi 75

Haɗa mita masu yawa iri ɗaya
Zaɓi "Connections" daga menu. Zaɓi na'urarka daga lissafin. Danna "Haɗa wata mita" kuma bi umarnin da aka nuna a cikin mySgr app.

Shigo bayanan CGM
Shigo da CGM ta Apple Health (iOS kawai)
Tabbatar cewa an kunna Apple Health a cikin saitunan app na mySgr kuma tabbatar cewa an kunna rabawa don glucose a cikin saitunan Apple Health. Bude mySgr app kuma bayanan CGM zasu bayyana a cikin jadawali.
* A kula don Dexcom: Kiwon lafiya app zai nuna bayanan glucose na Sharer tare da jinkirin awa uku. Ba zai nuna bayanan glucose na ainihin lokaci ba.

Ɓoye bayanan CGM
Matsa sau biyu akan jadawali don buɗe kwamitin sarrafawa mai rufi inda zaku iya kunna ko kashe ganuwa na bayanan CGM a cikin jadawalin ku. (Ba samuwa ga masu amfani da Eversense CGM)

Shigo da bayanai ta hanyar NFC (Sadarwar Filin Kusa)
(iOS kawai)

Haɗa alƙalamin NFC ɗin ku

Zaɓi Haɗi daga menu.MySugr App - adadi 76

Zaɓi alkalami NFC daga lissafin.MySugr App - adadi 77

Danna "Haɗa" kuma bi umarnin da aka nuna a cikin mySgr app.MySugr App - adadi 78

Bayan kun yi nasarar haɗa alƙalamin NFC ɗinku, zaku iya bincika shi don shigo da bayanansa.

Ana duba alkalami na NFC (iOS kawai)
Don duba alƙalamin NFC ku je zuwa sashin "My Trend" na mySugr app kuma danna gunkin alƙalami a saman.MySugr App - adadi 79

Ku zo da alkalami zuwa saman gefen your iPhone har sai da rajistan shiga alama da aka nuna a kasa takardar.MySugr App - adadi 80

Alama abubuwan nunin iska (alkalami da aka haɗa & iOS kawai)

Kafin allurar insulin ɗinku, zaku iya yanke shawarar share duk iska daga allurar. Wannan shine abin da muke kira kashi na farko ko "harbin iska".
Alƙalamin da aka haɗa wanda ya dace da ƙa'idar mySgr baya yin rikodin bambanci tsakanin "harbin iska" da allurar insulin.
Don taimaka muku ci gaba da bin diddigin nunin iska a cikin app na mySugr mun gabatar da alamar harbi ta atomatik da ta hannu.

Yin alamar nunin iska ta atomatik (haɗe alkalami & iOS kawai)
Bayan allurar farko da aka shigo da ita daga alkalami na NFC, zaku iya zaɓar saitin don yin alama ta atomatik.MySugr App - adadi 81

Zaɓuɓɓukanku sune:

  1. "Kada ku yi alama ta atomatik" Airshots ba za a yi alama ta atomatik ba.
  2. "Ka yiwa kowane allura alama har zuwa raka'a 1" Duk alluran har zuwa
    Raka'a 1 na insulin za a yi alama azaman nunin iska.
  3. "Yi la'akari da kowace allura har zuwa raka'a 2" Duk alluran har zuwa raka'a 2 na insulin za a yiwa alama alama ta iska.
  4. "Yi la'akari da kowace allura har zuwa raka'a 3" Duk alluran har zuwa raka'a 3 na insulin za a yiwa alama alama ta iska.

Yi alamar hotunan iska da hannu (alƙalami mai haɗin gwiwa & iOS kawai)
Don yiwa allurar da aka shigo da ita alama a matsayin harbin iska, matsa danna alamar insulin kuma zaɓi "alama azaman harbin iska" da alamar insulin "alama a matsayin harbin iska".MySugr App - adadi 82

Don yiwa alamar harbin iska da hannu azaman allura, danna tambarin alamar nunin iska kuma zaɓi "alama azaman allura" gunkin harbin iska "alamar allura”.

Fitar da bayanai

Zaɓi "Rahoto" ko "Bayanai na" daga menu na mashaya.MySugr App - adadi 83

Canja tsarin fayil da lokaci idan an buƙata (mySugr PRO) kuma matsa "Export". Da zarar fitarwa ta bayyana akan allonka, danna maɓallin a saman dama (ƙananan hagu tun iOS 10) don samun damar zaɓuɓɓukan aikawa da adanawa. MySugr App - adadi 84

Apple Health/Google Fit

Kuna iya kunna Apple Health akan iOS a cikin menu na mashaya a ƙarƙashin 'Haɗin kai'. Ana iya kunna Google Fit a cikin menu na gefe akan Android.
Tare da Apple Health zaku iya raba bayanai tsakanin mySugr da sauran aikace-aikacen kiwon lafiya.MySugr App - adadi 85

Bincike

Shafa kowace ranaview zuwa hagu don zuwa yanayin bincike.MySugr App - adadi 86

Za ku yi nasaraview na kwanaki 7 na karshe. Matsa zuwa hagu kuma shigar da kwanaki 14view.MySugr App - adadi 87

Dige-dige suna nuna muku inda kuke cikin lokaci. Matsa hagu kuma za ku iya zuwa karshen wataview. Anan, har ma za ku iya ganin ƙarshen ku na kwata-kwataview.MySugr App - adadi 88

Gungura ƙasa don ganin jadawali da ke nuna bayanan da suka gabata!MySugr App - adadi 89

Wurin shuɗi yana nuna matsakaicin adadin rajistan ayyukan ku na yau da kullun, jimlar adadin rajistan ayyukanku, da maki nawa da kuka riga kuka tattara.MySugr App - adadi 90

Cirewa

Deinstalling iOS
Matsa ka riƙe gunkin app ɗin mySgr har sai ya fara girgiza. Matsa ƙaramin “x” da ke bayyana a kusurwar sama. Saƙo zai bayyana yana tambayarka don tabbatar da cirewa (ta latsa "Share") ko soke (ta danna "Cancel").MySugr App - adadi 91

Deinstallation na Android
Nemo Apps a cikin saitunan wayarku ta Android. Nemo app ɗin mySgr a cikin jerin kuma danna "Uninstall." Shi ke nan!MySugr App - adadi 92

Tsaron Bayanai

Bayananku yana da aminci tare da mu - wannan yana da mahimmanci a gare mu (mu masu amfani da mySgr ma). mySgr yana aiwatar da amincin bayanan da buƙatun kariyar bayanan sirri bisa ga Babban Dokar Kariyar Bayanai.
Don ƙarin bayani, da fatan za a koma zuwa bayanin sirrinmu a cikin mu Sharuɗɗa da Sharuɗɗa.

Taimako

Shirya matsala
Mun damu da ku. Shi ya sa muke da masu ciwon sukari don kula da tambayoyinku, damuwa, da damuwar ku.
Don saurin magance matsala, ziyarci shafin FAQs ɗin mu

Taimako
Idan kuna da tambayoyi game da mySgr, kuna buƙatar taimako tare da app,
ko kun lura kuskure ko matsala, da fatan za a tuntuɓe mu nan da nan a support@mysugr.com.
Hakanan kuna iya kiran mu ta:
+1 855-337-7847 (Amurka kyauta)
+ 44 800-011-9897 (kyauta a Burtaniya)
+43 720 884555 (Ostiriya)
+49 511 874 26938 (Jamus)
Idan akwai wani mummunan lamari da ya faru dangane da amfani da MySugr Logbook, da fatan za a tuntuɓi tallafin abokin ciniki na mySgr da ƙwararrun ikon ku na gida.

Mai ƙira

ikon sarrafamySugr GmbH
Trattnerhof 1/5 OG
A-1010 Vienna, Austria
Waya:
+1 855-337-7847 (Amurka kyauta),
+ 44 800-011-9897 (kyauta a Burtaniya),
+43 720 884555 (Ostiriya)
+ 49 511 874 26938 (Jamus)
Imel: support@mysugr.com
Manajan Darakta: Joerg Hoelzing
Lambar Rijistar Mai ƙira: FN 376086v
Hukunci: Kotun Kasuwanci na Vienna, Austria
Lambar VAT: ATU67061939

SMART METER SMPO1000 US iPulseOx Pulse Oximeter - icon 52022-02-16
Shafin Mai Amfani 3.83.21 (en)

PROBOAT PRB08043 BlackJack 42 Inch Brushless 8S Catamaran - gunki 3
0123

Bayanin Ƙasa

Ostiraliya
Mai Tallafawa Ostiraliya:
Roche Ciwon sukari Kula da Ostiraliya
2 Julius Avenue
Arewa Ryde NSW 2113
Brazil
Rijista ta: Roche Diabetes Care Brasil Ltd.
CNPJ: 23.552.212/0001-87
Rua Dr. Rubens Gomes Bueno, 691 - 2º andar - Várzea de Baixo
Sao Paulo/SP – CEP: 04730-903 – Brasil
Manajan Fasaha: Caroline O. Gaspar CRF/SP: 76.652
Reg. ANVISA: 81414021713

Takardu / Albarkatu

MySugr mySugr App [pdf] Manual mai amfani
mySugr, App, mySugr App

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *