Tambarin GigaDevice

Giga Na'urar GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller

Takaitawa

GD32E231C-START yana amfani da GD32E231C8T6 a matsayin babban mai sarrafawa. Yana amfani da Mini USB interface don samar da wutar lantarki 5V. Sake saitin, Boot, Maɓallin farkawa, LED, GD-Link, Ardunio kuma an haɗa su. Don ƙarin cikakkun bayanai da fatan za a duba GD32E231C-START-V1.0 makirci.

Aikin fil ɗin aiki

Tebur 2-1 Aikin fil ɗin aiki

Aiki Pin Bayani
 

 

LED

PA7 LED1
PA8 LED2
PA11 LED3
PA12 LED4
Sake saitin   K1-Sake saiti
KYAU PA0 K2-Tashi

Farawa

Kwamitin EVAL yana amfani da Mini USB connecter don samun wutar lantarki DC +5V, wanda shine tsarin kayan aiki na yau da kulluntage. GD-Link a kan jirgin yana da mahimmanci don saukewa da cire shirye-shirye. Zaɓi yanayin taya daidai sannan kunna wuta, LEDPWR zai kunna, wanda ke nuna cewa wutar lantarki ta yi kyau. Akwai nau'in Keil da nau'in IAR na duk ayyukan. An ƙirƙiri sigar Keil na ayyukan bisa Keil MDK-ARM 5.25 uVision5. An ƙirƙiri nau'in IAR na ayyukan bisa ga IAR Embedded Workbench don ARM 8.31.1. A lokacin amfani, ya kamata a lura da wadannan maki:

  1. Idan kuna amfani da Keil uVision5 don buɗe aikin. Domin warware matsalar "Bacewar Na'ura (s)", zaku iya shigar da GigaDevice.GD32E23x_DFP.1.0.0.pack.
  2. Idan kuna amfani da IAR don buɗe aikin, shigar da IAR_GD32E23x_ADDON_1.0.0.exe don loda abin haɗin. files.

Tsarin kayan aikin ya ƙareview

Tushen wutan lantarki

Hoto 4-1 Tsarin tsarin samar da wutar lantarki 

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller 1

Zaɓin taya 

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller 2

LED 

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller 3

KYAU 

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller 4

GD-Link 

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller 5

MCU 

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller 6

Ardunio 

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller 7

Jagorar amfani na yau da kullun

GPIO_Gudun_LED
Manufar DEMO
Wannan demo ya ƙunshi ayyuka masu zuwa na GD32 MCU:

  • Koyi don amfani da GPIO sarrafa LED
  • Koyi amfani da SysTick don haifar da jinkirin 1ms

GD32E231C-START jirgin yana da LED hudu. GPIO ne ke sarrafa LED1. Wannan demo zai nuna yadda ake kunna LED.
Sakamakon Gudun DEMO
Zazzage shirin <01_GPIO_Running_LED> zuwa allon EVAL, LED1 zai kunna da kashe a jere tare da tazara na 1000ms, maimaita aikin. GPIO_Maɓalli_Yanayin Zaɓe
Manufar DEMO
Wannan demo ya ƙunshi ayyuka masu zuwa na GD32 MCU:

  • Koyi don amfani da GPIO sarrafa LED da Maɓalli
  • Koyi amfani da SysTick don haifar da jinkirin 1ms

GD32E231C-START allon yana da maɓalli biyu da LED huɗu. Maɓallan biyu sune maɓallin sake saiti da maɓallin farkawa. GPIO ne ke sarrafa LED1. Wannan demo zai nuna yadda ake amfani da maɓallin Wakeup don sarrafa LED1. Lokacin danna maɓallin Wakeup, zai duba ƙimar shigar da tashar IO. Idan darajar ta kasance 1 kuma zata jira 50ms. Duba ƙimar shigar da tashar IO kuma. Idan har yanzu darajar ta kasance 1, yana nuna cewa an danna maɓallin cikin nasara kuma kunna LED1.
Sakamakon Gudun DEMO
Zazzage shirin <02_GPIO_Key_Polling_mode> zuwa allon EVAL, duk LEDs ɗin suna walƙiya sau ɗaya don gwaji kuma LED1 yana kunne, danna maɓallin Wakeup, LED1 zai kashe. Danna maɓallin farkawa kuma, LED1 za a kunna.

Yanayin EXTI_Key_Katsewa

Manufar DEMO
Wannan demo ya ƙunshi ayyuka masu zuwa na GD32 MCU:

  • Koyi don amfani da GPIO sarrafa LED da KEY
  • Koyi amfani da EXTI don haifar da katsewar waje

GD32E231C-START allon yana da maɓalli biyu da LED huɗu. Maɓallan biyu sune maɓallin sake saiti da maɓallin farkawa. GPIO ne ke sarrafa LED1. Wannan demo zai nuna yadda ake amfani da layin katsewar EXTI don sarrafa LED1. Lokacin danna maɓallin Wakeup, zai haifar da katsewa. A cikin aikin sabis na katsewa, demo zai kunna LED1.
Sakamakon Gudun DEMO
Zazzage shirin <03_EXTI_Key_Interrupt_mode> zuwa allon EVAL, duk LEDs ana kunna su sau ɗaya don gwaji kuma LED1 yana kunne, danna maɓallin Wakeup, LED1 zai kashe. Danna maɓallin farkawa kuma, LED1 za a kunna.
TIMER_Key_EXTI
Wannan demo ya ƙunshi ayyuka masu zuwa na GD32 MCU:

  •  Koyi don amfani da GPIO sarrafa LED da KEY
  • Koyi amfani da EXTI don haifar da katsewar waje
  •  Koyi amfani da TIMER don samar da PWM

GD32E231C-START allon yana da maɓalli biyu da LED huɗu. Maɓallan biyu sune maɓallin sake saiti da maɓallin farkawa. GPIO ne ke sarrafa LED1. Wannan demo zai nuna yadda ake amfani da TIMER PWM don jawo katsewar EXTI don kunna yanayin LED1 da layin katse EXTI don sarrafa LED1. Lokacin danna maɓallin farkawa, zai haifar da katsewa. A cikin aikin sabis na katsewa, demo zai kunna LED1.
Sakamakon Gudun DEMO
Zazzage shirin <04_TIMER_Key_EXTI> zuwa allon EVAL, duk LEDs ɗin suna walƙiya sau ɗaya don gwaji, danna maɓallin Wakeup, LED1 zai kunna. Danna maɓallin farkawa kuma, LED1 za a kashe. Haɗa PA6(TIMER2_CH0) da PA5

Tarihin bita

Bita A'a. Bayani Kwanan wata
1.0 Sakin Farko Fabrairu 19, 2019
1.1 Gyara daftarin aiki da kuma shafin gida 31 ga Disamba, 2021

Muhimmiyar Sanarwa

Wannan takaddar mallakar GigaDevice Semiconductor Inc. da rassansa ("Kamfanin"). Wannan daftarin aiki, gami da duk wani samfurin Kamfanin da aka bayyana a cikin wannan takarda ("samfurin"), mallakar Kamfanin ne a ƙarƙashin dokokin mallakar fasaha da yarjejeniyoyin Jamhuriyar Jama'ar Sin da sauran hukunce-hukuncen duniya. Kamfanin yana tanadin duk haƙƙoƙin ƙarƙashin irin waɗannan dokoki da yarjejeniyoyin kuma baya ba da kowane lasisi ƙarƙashin haƙƙin mallaka, haƙƙin mallaka, alamun kasuwanci, ko wasu haƙƙoƙin mallakar fasaha. Sunaye da alamun wasu na uku da ake magana a kai (idan akwai) mallakar mai su ne kuma ana magana da su don dalilai na tantancewa kawai. Kamfanin ba ya yin wani garanti na kowane nau'i, bayyananne ko fayyace, dangane da wannan takarda ko kowace samfur, gami da, amma ba'a iyakance ga, garantin ciniki da dacewa don wata manufa ba. Kamfanin ba ya ɗaukar kowane alhakin da ya taso daga aikace-aikacen ko amfani da kowane samfur da aka kwatanta a cikin wannan takaddar. Duk wani bayani da aka bayar a cikin wannan takarda an bayar da shi don dalilai na tunani kawai. Hakki ne na mai amfani da wannan takaddar don tsarawa, tsarawa, da gwada aiki da amincin kowane aikace-aikacen da aka yi na wannan bayanin da kowane samfurin da aka samu. Sai dai samfuran da aka keɓance waɗanda aka gano su a cikin yarjejeniyar da aka zartar, samfuran an tsara su, haɓakawa, da/ko kera su don kasuwanci na yau da kullun, masana'antu, na sirri, da/ko aikace-aikacen gida kawai. Ba a tsara samfuran, an yi niyya, ko ba su izini don amfani da su azaman abubuwan da aka ƙera a cikin tsarin da aka ƙera ko aka yi niyya don aiki da makamai, tsarin makamai, na'urorin sarrafa makaman nukiliya, kayan sarrafa makamashin nukiliya, na'urorin sarrafa konewa, jirgin sama ko na'urorin jirgin sama, kayan sufuri, siginar zirga-zirga kayan aiki, na'urorin tallafin rayuwa ko tsarin, wasu na'urorin likita ko tsarin (ciki har da kayan aikin farfadowa da na'urar tiyata), sarrafa gurɓatawa ko sarrafa abubuwa masu haɗari, ko wasu amfani inda gazawar na'urar ko samfur na iya haifar da rauni, mutuwa, dukiya ko lalacewar muhalli ("Amfanin da ba a yi niyya ba"). Abokan ciniki za su ɗauki kowane mataki don tabbatar da amfani da siyar da samfuran daidai da ƙa'idodi da ƙa'idodi. Kamfanin ba shi da alhakin, gaba ɗaya ko a sashi, kuma abokan ciniki za su kuma ta haka su saki Kamfanin da masu siyar da shi da / ko masu rarrabawa daga kowane da'awar, lalacewa, ko wani abin alhaki da ya taso daga ko yana da alaƙa da duk Amfanin samfuran da ba a yi niyya ba. . Abokan ciniki za su ramuwa da riƙe Kamfanin da kuma masu siyar da shi da/ko masu rarrabawa marasa lahani daga kuma akan duk da'awar, farashi, diyya, da sauran haƙƙoƙi, gami da da'awar rauni ko mutuwa, tasowa daga ko alaƙa da kowane Amfani da samfuran da ba a yi niyya ba. . An bayar da bayanai a cikin wannan takaddar dangane da samfuran kawai.

Takardu / Albarkatu

GigaDevice GD32E231C-START Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller [pdf] Jagorar mai amfani
GD32E231C-START, Arm Cortex-M23 32-bit MCU Controller, Cortex-M23 32-bit MCU Controller, 32-bit MCU Controller, MCU Controller, GD32E231C-START, Mai sarrafawa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *