Fashe Kittens Kama & Jagorar Mai Amfani da Katin Wasa
FARA NAN
YADDA YAKE AIKI
A cikin bene na katunan akwai wasu Kittens masu fashewa.
Kuna kunna wasan ta hanyar sa fuskar bangon bangon ƙasa da ɗaukar katunan zane har sai wani ya zana Kitten mai Fashewa.
Lokacin da hakan ta faru, mutumin ya fashe kuma sun fita daga wasan.
Duk sauran katunan za su ba ku kayan aiki masu ƙarfi don taimaka muku guje wa fashewa!
Ana ci gaba da wannan tsari har sai an sami ɗan wasa 1 kacal wanda ya ci wasan.
SATA
- Don farawa, cire duk Kittens masu fashewa (3) daga bene kuma ajiye su a gefe.
- Cire duk abubuwan Defuses (5) daga bene kuma kuyi 1 ga kowane ɗan wasa.
- Saka karin (s) na baya a cikin bene.
Kashe
Defuses sune katunan mafi ƙarfi a wasan. Waɗannan su ne kawai katunan da za su iya ceton ku daga fashewa. Idan ka zana Kitten mai Fashewa, maimakon mutuwa, zaku iya kunna Defuse kuma ku sake saka Kitten ɗin a cikin Zana Tari a duk inda kuke so a ɓoye.
Yi ƙoƙarin samun Defuses da yawa gwargwadon iyawa. - Mayar da bene kuma mu'amala da katunan 5 fuskantar kowane ɗan wasa. Kowa yanzu yana da hannun jimlar katunan 6 (katuna 5 + 1 Defuse). Dubi katunan ku amma ku ɓoye su.
- Saka Kittens masu fashewa da yawa baya cikin bene domin a sami ƙasa da adadin mutanen da ke wasa 1. Cire duk wani karin fashewar Kittens daga wasan.
GA EXAMPLE
Don wasan mai kunnawa 4, saka 3 Kittens.
Don wasan mai kunnawa 3, saka 2 Kittens.
Wannan yana tabbatar da cewa kowa ya fashe a ƙarshe sai mutum 1. - Shuke benen sannan a ajiye fuskarsa a tsakiyar teburin.
Bar wani ɗaki don Tarin Jiki - Zaɓi ɗan wasa don fara farawa. (Wasu sampda ma'auni: ya fi sha'awar zuwa farko, mafi ƙamshi mai ban tsoro, mafi guntuwar saifa, da sauransu.)
KYAU JUYA
- Ka tattara duk katunanku 6 a hannunka kuma kalle su. Yi ɗaya daga cikin waɗannan
WASA
Kunna kati daga hannun ku ta sanya shi
FUSKAR FUSKA a saman Tarin Yi watsi.
Bi umarnin kan katin.
Karanta rubutun akan kati don sanin abin da yake yi.
Bayan kun bi umarnin kan katin, zaku iya kunna wani katin. Kuna iya kunna katunan da yawa gwargwadon yadda kuke so.
KO WUCE
Yi wasa babu katunan. - Ƙarshen juyowar ku ta hanyar zana kati daga saman Zana Tari zuwa hannun ku da fatan ba Kitten mai Fashewa ba ce.
Wasa yana ci gaba da agogo baya kusa da tebur.
TUNA:
Yi wasa da yawa ko kaɗan kamar yadda kuke so, sannan zana kati don ƙare juzu'in ku.
MUHIMMANCI
Play-ko-Pass, sannan zana.
KARSHEN WASA
Daga ƙarshe, kowane ɗan wasa zai fashe sai dai ɗaya, wanda ya ci wasan!
Ba za ku taɓa ƙarewa da katunan a cikin Draw Pile ba saboda kun shigar da isasshen fashewar Kittens don kashe duka sai ɗan wasa 1.
SAURAN ABUBUWA UKU
- Kyakkyawan dabara gabaɗaya ita ce adana katunanku da wuri a cikin wasan yayin da damar fashewa tayi ƙasa.
- Kuna iya ƙidaya katunan da suka rage a cikin Draw Pile don gano rashin daidaituwar fashewa.
- Babu iyaka ko mafi ƙarancin girman hannun. Idan katunan da ke hannunku sun ƙare, babu wani mataki na musamman da za ku ɗauka. Ci gaba da wasa. Za ku zana aƙalla ƙarin kati 1 akan juyi na gaba.
A DAINA KARATU! JE WASA!
Idan kuna da tambayoyi game da takamaiman katunan, juya wannan takardar
Ci gaba daga wani bangaren
EXAMPKU JUYA
Kuna zargin babban katin a cikin Draw Pile shine "Kitten mai fashewa." Don haka maimakon wucewa sannan zana kati don ƙare juzu'in ku, kun yanke shawarar yin wasa "Duba Gaba," yana ba ku damar leƙen manyan katunan 2 a ɓoye a cikin Zana Tari.
Yayin viewA cikin manyan katunan 2 za ku ga cewa kun yi daidai, kuma babban katin (katin da kuke shirin zana) shine "Kitten mai fashewa."
Kun yanke shawarar kunna “Hari” don kawo ƙarshen juyowar ku kuma ku tilasta wa ɗan wasa na gaba ya ɗauki juyi 2.
Amma sai wani dan wasa ya buga “A’a,” wanda ya soke “Harin”, don haka har yanzu lokacin ku ne.
Ba kwa son zana wannan babban katin da Fashe, don haka kuna kunna “Shuffle” kuma ku jujjuya Tarin Zana ba da gangan ba.
Tare da belin da aka yi sabon shuffled, kuna zana babban katin don ƙare juyowar ku da fatan ba “Kitten mai fashewa ba ce.
JAGORANCIN FILIN KITTENS
Katunan Kitten 3 masu fashewa
Dole ne ku nuna wannan katin nan da nan.
Sai dai idan kuna da Defuse, kun mutu. Idan ka mutu, sai ka sa kyanwar da ta kashe ka ta fuskanci gabanka domin kowa ya ga cewa ka mutu, sannan ka sa sauran katunanka a gabanka.
Rage katunan 5
Idan kun zana Kitten mai fashewa, zaku iya kunna wannan katin maimakon mutuwa. Sanya Defuse ɗinka a cikin Tari Mai Ruwa.
Sannan ɗauki Kitten mai fashewa, kuma ba tare da sake yin oda ba ko viewTare da sauran katunan, saka su a asirce a cikin Zana Tari a duk inda kuke so.
Kuna so ku cutar da ɗan wasan bayan ku?
Sanya kyanwa daidai saman bene. Idan kuna so, riƙe bene a ƙarƙashin teburin don kada wani ya ga inda kuka sa shi.
Juyinku ya ƙare bayan kunna wannan katin
Kai hari (2x) Katuna 3
Ƙare jujjuyar ku ba tare da zana kati ba, kuma nan da nan ku tilasta wa ɗan wasa na gaba ya ɗauki juzu'i 2 a jere. Idan wanda aka yiwa hari ya buga wannan kati akan kowane juzu'i nasu, harin “tari” kuma ana tura juzu'ansu nan da nan zuwa mai kunnawa na gaba, wanda dole ne ya ɗauki ɗan wasan Attacker na yanzu da sauran juyi (s) PLUS 2 ƙarin juyi.
Don Exampda: Idan wanda aka yiwa hari ya sake buga wani hari, mai kunnawa na gaba dole ne ya yi juyi 4. Koyaya, idan wanda aka azabtar ya cika juyi 1, sannan ya buga Attack a juyi na biyu, ɗan wasa na gaba dole ne ya ɗauki juyi 3 kawai.
Shuffle 4 Cards
Maƙera Tarin Zana har sai ɗan wasa na gaba ya gaya maka ka tsaya. (Amfani lokacin da kuka san akwai Kitten mai fashewa tana zuwa.)
Tsallake Katuna 3
Nan da nan ƙare juyawa ba tare da zana kati ba.
Idan kun kunna Skip azaman kariya ga harin, yana ƙare 1 kawai daga cikin 2. 2 Tsalle zai ƙare duka biyun.
Duba gaba (2x) Katuna 4
Keɓaɓɓe view manyan katunan 2 daga Draw Pile kuma sanya su a cikin tsari iri ɗaya.
Kar a nuna katunan ga sauran 'yan wasan.
Babu Katuna 4
Dakatar da duk wani aiki sai ga Kitten mai Fashewa ko Kashewa. Kamar dai katin da ke ƙarƙashin Nope bai taɓa wanzuwa ba.
Kuna iya kunna Nope a kowane lokaci kafin wani aiki ya fara, koda kuwa ba lokacin ku bane.
Duk katunan da aka yi Noped sun ɓace.
Ka bar su a cikin Jifar Tari.
Hakanan kuna iya kunna Nope akan Haɗin Musamman.
Cat Cards 4 na Kowanne
Waɗannan katunan ba su da ƙarfi da kansu, amma idan kun tattara kowane nau'ikan Katin Cat guda 2, kuna iya kunna su azaman biyu don satar katin bazuwar daga kowane ɗan wasa.
Hakanan ana iya amfani da su a cikin Combos na Musamman
MUSAMMAN COMBOS (karanta wannan bayan kun buga wasan ku na farko)
NAU'I BIYU
Yin wasa nau'i-nau'i na Cat Cards (inda za ku iya satar katin bazuwar daga wani ɗan wasa) ba ya shafi Cat Cards kawai. Yanzu ya shafi KOWANE katunan biyu a cikin bene tare da lakabi iri ɗaya (biyu na Shuffles, nau'i-nau'i na hare-hare, da dai sauransu) Yi watsi da umarnin akan katunan lokacin da kake wasa da su azaman Combo na Musamman.
IRI UKU
Daidai daidai yake da nau'ikan Biyu, amma kuna samun sunan katin da kuke so daga ɗayan ɗan wasan. Idan suna da shi, za ku iya ɗauka. Idan ba haka ba, ba ku da komai. Yi watsi da umarnin kan katunan lokacin da kuke kunna su azaman Haɗuwa na Musamman.
Ina son Defuse ku, don Allah.
© 2023 Fashe Kittens | Anyi a China 7162 Beverly Blvd #272 Los Angeles, CA 90036 Amurka
Shigo da shi cikin Burtaniya ta Fashe Gidan Kittens Oceana, Flr 1st Flr 39-49 Commercial Rd Southamptan, Hampshire SO15 1GA, UK
Shigo da shi cikin EU ta Fashe Kittens 10 Rue Pergolèse, 75116 Paris, FR
support@explodingkittens.com | www.explodingkittens.com LONP-202311-53
Takardu / Albarkatu
![]() |
Fashe Kittens Kama & Katin Wasa [pdf] Jagorar mai amfani Ɗauki Katin Wasa, Katin Wasa, Katin |