Edifier R1850DB Masu magana da Littattafai masu aiki tare da Bluetooth da Input na gani
Ƙayyadaddun bayanai
- Girman samfur
8.9 x 6.1 x 10 inci - Nauyin Abu
16.59 fam - Fasahar Haɗuwa
RCA, Bluetooth, Auxiliary - Nau'in Kakakin
Shelf, Subwoofer - Nau'in hawa
Coaxial, Dutsen Shelf - Fitar wutar lantarki
R/L (mai uku): 16W+16W
R/L (tsakiyar zango da bass)
19W+19W - Amsa mai yawa
R/L: 60Hz-20KHz - Matsayin amo
<25dB(A) - Abubuwan shigar da sauti
PC/AUX/Optical/Coaxial/Bluetooth - Alamar
Edita
Gabatarwa
Firam ɗin MDF yana kewaye da ƙwaƙƙwaran 2.0 mai aiki da lasifikar da aka sani da R1850DB. Woofers na wannan ƙirar suna ba da bass mai ƙarfi da amsa mai sauri. Bass ɗin wannan ƙirar yana sa kowane ɗaki ko yanki da ya mamaye ya girgiza. Fitowar subwoofer na biyu yana ba ku damar haɓaka tsarin 2.0 na wannan ƙirar zuwa tsarin 2.1 ta ƙara subwoofer. Tare da mafi sabuwar fasahar Bluetooth da ke ba da izinin hutu daga wayoyi, allunan, ko kwamfutoci, R1850DB na musamman ne kuma mai nishadi.
Muhimman Bayanan Tsaro
GARGADI
Don rage haɗarin gobara ko girgizar lantarki, kar a bijirar da wannan na'urar ga ruwan sama ko danshi. Na gode don siyan Editfier Ri1850DB masu magana mai aiki. Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kafin aiki da wannan tsarin.
- Karanta waɗannan umarnin.
- A kiyaye waɗannan umarnin. Bi duk umarnin.
- Ku kula da duk gargaɗin.
- Tsaftace kawai da ary cion.
- Kada ku yi amfani da wannan na'urar kusa da ruwa kuma kada ku taɓa sanya wannan na'urar cikin ruwa ko ƙyale ruwa ya ɗigo ko ya zube kan lt.
- Kar a sanya na'urorin da aka cika da ruwa akan wannan na'urar, kamar gilashin gilashi; ko sanya kowane nau'i na bude wuta kamar kunna kyandir.
- Kar a toshe kowane buɗewar samun iska. Da fatan za a bar isasshen sarari a kusa da lasifika don kiyaye samun iska mai kyau (tasa ya kamata ya kasance sama da zamba).
- Shigar bisa ga umarnin masana'anta
- Kada a shigar kusa da kowane tushen zafi kamar radiators, rajistan zafi, murhu, ko wasu na'urori (ciki har da amplifiers) masu samar da zafi.
- Kar a kayar da manufar aminci na filogi mai nau'in polarized ko ƙasa. Filogi na polarized yana da ruwan wukake biyu daya fadi fiye da ɗayan. Filogi mai nau'in ƙasa yana da ruwan wukake biyu da na ƙasa na uku. An samar da faffadan ruwan wukake ko na uku don kare lafiyar ku. Idan filogin da aka bayar bai dace da mashin ɗin ku ba, tuntuɓi injin lantarki wanda zai maye gurbin mabuɗin da ya shuɗe.
- Kare igiyar wutar lantarki daga tafiya a kai ko a danne ta musamman a matosai, madaidaitan ma'auni, da wurin da za su fita daga haɗe-haɗe / na'urorin haɗi waɗanda masana'anta suka ayyana.
- Cire wannan na'urar yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.
- Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis. Ana buƙatar sabis lokacin da na'urar ta lalace ta kowace hanya, kamar igiyar wutar lantarki ko toshe ta lalace, ruwa ya zube ko abubuwa sun fada cikin na'urar, na'urar ta fallasa ruwan sama ko danshi, ba ta aiki. kullum, ko kuma an jefar da shi.
- Ana amfani da filogi na Malin azaman na'urar cire haɗin, na'urar cire haɗin za ta kasance tana aiki cikin sauri.
- An ba da shawarar yin amfani da samfurin a cikin yanayin 0-35.
- Kada a yi amfani da acid mai ƙarfi, alkali mai ƙarfi, da sauran abubuwan kaushi don tsaftace saman samfurin. Da fatan za a yi amfani da ƙarfi mai tsaka tsaki ko ruwa don ƙaddamar da samfurin.
Yi amfani kawai tare da keken keke, tsayawa, tawul, sashi, ko tebur da masana'anta suka ƙayyade, ko sayar da na'ura. Lokacin da ake amfani da keken keke, yi amfani da taka tsantsan lokacin motsi haɗin keke/na'ura don gujewa rauni Trom ya ƙare. daidai zubar da wannan samfurin. Wannan alama ce ta alama. Bai kamata a zubar da samfurin tare da sauran sharar gida ba ta hanyar Dorewar sake amfani da albarkatun ƙasa.
Don dawo da na'urar da aka yi amfani da ita, da fatan za a yi amfani da tsarin dawowa da tattarawa ko tuntuɓi dillalin da aka siyo samfurin. Za su iya ɗaukar wannan samfur don sake amfani da yanayin muhalli. Wannan kayan aikin na'urar lantarki ce ta Class l ko biyu. An tsara shi ta hanyar da ba ya buƙatar haɗin aminci zuwa ƙasan lantarki.
Menene Acikin Akwatin?
- M magana
- Mai magana mai aiki
- Ikon nesa
- Manual mai amfani
Kwamitin sarrafawa
Misali
- Bugun kira
- Bass bugawa
- Babban bugun bugun kira
- Latsa don canza tushen sauti: PC> AUX> OPT> COX
- Bluetooth
- Latsa ka riƙe: Cire haɗin haɗin Bluetooth
- tashar shigar da layi
- 5 tashar shigar da gani na gani
- 6 tashar shigar da Coaxial
- Fitowar Bass
- Haɗa zuwa tashar tashar magana mai wucewa
- 9 Canjin wuta
- 10 Igiyar wuta
- Haɗa zuwa tashar magana mai aiki
- 2 LED alamomi:
-Blue: Yanayin Bluetooth
Green: Yanayin PC (Hasken zai yi haske sau ɗaya) Yanayin AUX
(Hasken zai haskaka sau biyu)
Ja: Yanayin gani (Hasken zai yi haske sau ɗaya) Yanayin Coaxial
(Hasken zai haskaka sau biyu)
Lura
Abubuwan da ke cikin wannan jagorar mai amfani na iya bambanta daga samfurin. Da fatan za a gabata tare da samfurin a hannun ku.
Ikon nesa
- Yi shiru / soke bebe
- Jiran aiki/kunna
- Rage ƙara
- Ƙara girma
- Shigar da PC
- Shigarwar AUX
- shigarwar Coaxial
- Shigar da gani
- Bluetooth (latsa ka riƙe don cire haɗin
Haɗin Bluetooth) - Waƙar da ta gabata (Yanayin Bluetooth)
- Waƙa ta gaba (Yanayin Bluetooth)
- Kunna/Dakata (Yanayin Bluetooth)
Sauya baturin a cikin ramut
Bude rukunin baturin ramut kamar yadda aka nuna a hoton da ya dace. Sauya baturin daidai kuma rufe sashin baturin.
Lura
An riga an sanya baturin salula na CR2025 da aka rufe tare da fim mai rufewa a cikin sashin kula da nesa azaman ma'auni na masana'anta. Da fatan za a cire fim ɗin mai rufewa kafin amfani da farko.
GARGADI!
- Kar a hadiye baturin. Yana iya haifar da haɗari!
- Samfurin (makon nesa da aka haɗa a cikin kunshin) ya ƙunshi baturin salula. Idan an hadiye shi, zai iya haifar da munanan raunuka kuma ya kai ga mutuwa a cikin sa'o'i 2. Da fatan za a nisantar da sabbin batir da aka yi amfani da su daga yara.
- Idan sashin baturin bai rufe amintacce ba, dakatar da amfani da samfurin kuma kiyaye nesa daga yara.
- Idan kuna tunanin wataƙila an haɗiye batirin ko sanya shi cikin kowane sashi na jiki, nemi taimakon likita nan da nan.
Lura
- Kar a bijirar da ramut zuwa matsanancin zafi ko zafi.
- Kar a yi cajin batura.
- Cire batura lokacin da ba'a amfani da su na dogon lokaci.
- Kada a bijirar da baturin zuwa zafi mai yawa kamar rana kai tsaye, wuta, da sauransu
- Haɗarin fashewa idan an maye gurbin baturi ba daidai ba. Sauya kawai da nau'in iri ɗaya ko makamancinsa.
Umarnin Aiki
Haɗin kai
- Yi amfani da kebul na haɗa lasifikar da aka haɗa don haɗa lasifikar da ke aiki da lasifikar da ba ta da ƙarfi.
- Haɗa lasifikar zuwa na'urar tushen sauti tare da haɗaɗɗen kebul na mai jiwuwa.
- Haɗa adaftar wutar lantarki zuwa lasifikar, sannan haɗi zuwa tushen wuta.
- Kunna lasifikar. Alamar LED akan mai magana mai aiki tana nuna tushen sauti na yanzu. Idan ba shine tushen shigar da sautin da aka nufa ba, zaɓi shigarwar da ta dace ta hanyar ramut.
Madogararsa Mai jiwuwa
PC/AUX Inpur
Haɗa kebul ɗin mai jiwuwa zuwa tashar shigar da PCAUX akan bangon baya na lasifikar mai aiki (da fatan za a kula da launuka masu dacewa), da sauran ƙarshen tushen mai jiwuwa (watau PC, wayoyin hannu da sauransu).
- Latsa maballin PC/AUX akan ramut ko danna bugun kiran ƙara akan sashin baya na lasifikar da ke aiki. Alamar LED akan lasifikar mai aiki tana juya zuwa kore: Yanayin PC (Hasken zai haskaka sau ɗaya), yanayin AUX (Hasken zai yi haske sau biyu)
- Kunna kiɗa kuma daidaita ƙarar zuwa matakin dadi.
Input na gani/Coaxial
- Haɗa "Cable Optical" ko "Coaxial USB" (ba a haɗa shi ba) zuwa tashar shigar da OPT/COX a kan gefen baya na mai magana da na'ura tare da shigarwar gani da coaxial.
- Danna maballin OPI/COX akan ramut ko danna bugun kiran ƙara akan ɓangaren baya na lasifikar da ke aiki. Hasken LED akan lasifikar da ke aiki yana juya zuwa ja: Yanayin 0PT (Hasken zai yi haske sau ɗaya), yanayin COX (Hasken zai yi haske sau biyu)
- Kunna kiɗa kuma daidaita ƙarar zuwa matakin dadi.
Lura
A cikin yanayin gani da coaxial, siginar PCM kawai tare da 44.1KHz/48KHz za a iya yankewa.
Haɗin Bluetooth
- Latsa maɓalli a kan ramut ko babban ikon sarrafa ƙarar mai magana don zaɓar yanayin Bluetooth. Alamar LED ta juya zuwa shuɗi.
- Kunna na'urar Bluetooth ɗin ku. Bincika kuma haɗa"EDIFIER R1850DB"
Cire haɗin Bluetooth
Latsa ka riƙe bugun kiran ƙara ko maɓalli a kan ramut na kusan daƙiƙa 2 don cire haɗin Bluetooth
sake kunnawa
Sake haɗa Bluetooth kuma kunna kiɗa.
Lura
- Bluetooth akan R1850DB za a iya bincika kuma a haɗa shi kawai bayan canza lasifikar zuwa yanayin shigarwar Bluetooth. Haɗin Bluetooth ɗin da ke akwai za a katse da zarar an kunna lasifikar zuwa wani tushen jiwuwa.
- Lokacin da aka mayar da lasifikar zuwa yanayin shigar da Bluetooth, lasifikar zai yi ƙoƙarin haɗawa zuwa na'urar tushen sauti ta Bluetooth ta ƙarshe da aka haɗa.
- Lambar fil shine "0000" idan ana buƙata.
- Domin amfani da duk fasalulluka na Bluetooth da samfurin ke bayarwa, tabbatar da cewa na'urar tushen mai jiwuwar ku tana goyan bayan A2DP da AVRCP pro.files.
- Daidaituwar samfurin na iya bambanta dangane da na'urar tushen sauti.
Shirya matsala
Don ƙarin koyo game da EDIFIER, da fatan za a ziyarci www.kwaida.ir
Don tambayoyin garanti na Edifier, da fatan za a ziyarci shafin ƙasar da ya dace akan www.edifier.com da sakeview sashen mai suna Sharuɗɗan Garanti.
Amurka da Kanada: sabis@edifier.ca
Kudancin Amirka: Da fatan za a ziyarci www.kwaida.ir (Turanci) ko www.kwafa.ir (Spanish/Portuguese) don bayanin tuntuɓar gida.
Tambayoyin da ake yawan yi
- Wace kebul nake buƙata don haɗa wannan zuwa subwoofer ta hanyar subwoofer?
Kebul na 3.5mm zuwa 3.5mm (idan sashin yana da shigarwar 3.5mm) ko 3.5mm zuwa kebul na RCA (idan sashin yana da abubuwan RCA - Wanne samfurin Polk subwoofer mai amfani da sauti zan iya amfani dashi tare da waɗannan masu magana?
Tun da subwoofer mai ƙarfi yana amfani da siginar shigar matakin-layi kawai, kuna da 'yanci don amfani da kowace alama ko ƙaramar girman da kuke so. Amma idan kuna son ƙaramin da ke yaba girman waɗannan 4 ″ Edifiers, to Polk 10 ″ tabbas zai zama kyakkyawan zaɓi. - Akwai haske a wani wuri da ke nuna muku yanayin yanayin lasifikar yake?
Haske kawai shine lokacin da kake cikin yanayin Bluetooth (duba umarni). - Menene ƙimar ƙarfin rms?
JAMA'AR FITAR DA WUTA: RMS 16Wx2 + 19Wx2 = 70watts - Suna zuwa da taksi;e don haɗa lasifikan hagu da dama?
Ee, yana zuwa da kebul. Ba zan iya auna shi a yanzu ba amma yana da ~ 13-15 ft, kyakkyawan tsayi. Kebul ɗin yana da haɗe-haɗe na al'ada akan kowane ƙarshen, kodayake, don haka ba kebul na yau da kullun ba ne kawai za ku iya maye gurbinsu da tsayi (ko gajere). Na sami masu magana na ɗan lokaci yanzu - Ina son su gaba ɗaya. - Ina buga ganguna tare da kiɗan. shin waɗannan masu magana suna da ƙarfi da har yanzu zan iya jin su yayin da nake buga ganguna zuwa gare shi?
Wannan tambaya ce mai nauyi, amma zan raba abin da na sani. Ina da waɗannan da Polk sub suna ba da shawarar an haɗa su da TV a gareji na. Ina da su kusan ƙafa 7 daga ƙasa a saman kabad ɗin da ƙaramin ƙasan benci na aiki. Kuma ba kome ba abin da ikon kayan aiki Ina amfani da ko yana da tebur gani ko fenti famfo, Zan iya a fili ji music kuma ji tushe. A gaskiya, ina ji daga hanya. Don haka ina tsammanin idan waɗannan sun kasance matakin kunne tare da sub a ƙasa, tabbas za ku ji su. Waɗannan masu magana suna da kyau da tsabta. Ina ba da shawarar samun sub don ƙarin dala 100. Da gaske yana kawo masu magana da rai. Mutane da yawa sun yaba da yadda suke da kyau kuma suna shirin siyan saitin daidai daidai don wani ɗaki ko c.amper. Ina tsammanin ina da kuɗi 300 a cikin tsarin da mutane suke tunanin na biya sau 3 saboda suna da kyau. - Shin waƙar tsallakewa, da sauri gaba, maimaita aikin waƙar ƙarshe daga nesa yayin da aka haɗa ta da haƙori mai shuɗi? Kuma wannan toshe-da-wasa babu ƙarin siyayya?
Ina amfani da Spotify kuma ina amfani da app don sarrafa zaɓi na. - Zan iya amfani da waɗannan lasifikan a cikin patio na ko kuma sun yi laushi?
Ba zan siffanta waɗannan a matsayin “m” ba, duk da haka ba su da tabbacin yanayi kuma ba za su yi kyau a yanayin da aka fallasa su ba. - Ana iya kashe Bluetooth? Wasu samfura masu gyara suna da Bluetooth koyaushe
A kan samfurina na R1850DB, i, danna alamar Bluetooth akan ramut. Hasken kan lasifikar zai juya kore daga shuɗi. MANYAN MAGANA!!. - Shin waɗannan suna da madaidaiciyar mitar mitoci masu daidaitawa don daidaita wasu ƙananan mitoci na R1850db bayan ƙara ƙarami?
Akwai kullin daidaitawa guda 2 don treble da tushe. Mai yiwuwa, za ku yi watsi da tushen ku don ƙara ƙaramin ƙarami. Na sami waɗannan a mako guda kuma ban gamsu da cewa sub ya zama dole. Ina godiya da tushe kuma a cikin dakina, waɗannan suna ba da yawa sosai. Zan iya haɗa sub PC Ina da kawai don ganin idan ya ƙara wani abu.