ADVANTECH-LOGO

ADVANTECH Protocol MODBUS TCP2RTU Router App

ADVANTECH-Protocol-MODBUS-TCP2RTU-Router-App-PRODUCT

Bayanin samfur

Samfurin na'urar ce mai goyan bayan ka'idar MODBUS TCP2RTU. Advantech Czech sro ne ya kera shi, wanda ke Usti nad Orlici, Jamhuriyar Czech. Lambar daftarin aiki don jagorar mai amfani ita ce APP-0014-EN, tare da kwanan wata bita na 26 ga Oktoba, 2023.

Advantech Czech sro ya bayyana cewa ba su da alhakin duk wani lahani da ya faru ko sakamakon amfani da wannan littafin. Duk sunayen alamar da aka ambata a cikin jagorar alamun kasuwanci ne masu rijista na masu su, kuma amfani da su a cikin wannan ɗaba'ar don dalilai ne kawai.

Umarnin Amfani da samfur

Kanfigareshan

Don saita samfurin, bi waɗannan matakan:

  1. Shiga cikin web dubawa ta latsa sunan module akan shafin aikace-aikacen Router na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa Web dubawa.
  2. A cikin menu na ɓangaren hagu na web dubawa, kewaya zuwa sashin Kanfigareshan.
  3. A cikin sashin Kanfigareshan, zaku sami abubuwa don Port 1, Port 2, da daidaitawar USB.
  4. Don Kanfigareshan Tasha:
    • Kunna tashar Faɗawa: Wannan abu yana ba da damar sauya tsarin MODBUS TCP/IP zuwa MODBUS RTU.
    • Baudrate: Saita baudrate don haɗin MODBUS RTU akan tashar Fadadawa. Idan babu na'urar MODBUS RTU da aka haɗa zuwa siriyal dubawa, saita ta zuwa Babu.

I/O & XC-CNT MODBUS TCP Server

Samfurin yana da Babban Halaye da Wurin Adireshi na Router mai alaƙa da I/O & XC-CNT MODBUS TCP Server. Don ƙarin bayani kan waɗannan halayen, koma zuwa littafin mai amfani na hanyar sadarwa ko Faɗawa tashar jiragen ruwa.

Takardu masu alaƙa

Don ƙarin bayani da takaddun da ke da alaƙa, da fatan za a tuntuɓi littafin mai amfani da Advantech Czech sro ya bayar

Advantech Czech sro, Sokolska 71, 562 04 Usti nad Orlici, Takardun Jamhuriyar Czech Lamba APP-0014-EN, sake dubawa daga 26 ga Oktoba, 2023.

© 2023 Advantech Czech sro Babu wani ɓangare na wannan ɗaba'ar da za a iya sake bugawa ko watsa shi ta kowace hanya ko ta kowace hanya, lantarki ko injiniyoyi, gami da ɗaukar hoto, rikodi, ko kowane tsarin ajiyar bayanai da tsarin dawo da bayanai ba tare da rubutaccen izini ba. Bayani a cikin wannan littafin yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba, kuma baya wakiltar alƙawarin daga ɓangaren Advantech.
Advantech Czech sro ba zai zama abin alhakin lalacewa na faruwa ba ko sakamakon lalacewa ta hanyar kayan aiki, aiki, ko amfani da wannan jagorar.
Duk sunayen alamar da aka yi amfani da su a cikin wannan jagorar alamun kasuwanci ne masu rijista na masu su. Amfani da alamun kasuwanci ko wasu
Nadi a cikin wannan ɗaba'ar don dalilai ne na tunani kawai kuma baya zama amincewa ta mai alamar kasuwanci.

Alamomin da aka yi amfani da su

  • Haɗari – Bayani game da amincin mai amfani ko yuwuwar lalacewa ga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  • Hankali - Matsalolin da zasu iya tasowa a cikin takamaiman yanayi.
  • Bayani - Nasihu masu amfani ko bayani na sha'awa ta musamman.
  • Exampda - Example na aiki, umarni ko rubutun.

Canji

MODBUS TCP2RTU Canji

  • v1.0.0 (2011-07-19)
    Sakin farko
  • v1.0.1 (2011-11-08)
    Ƙara ganowa ta atomatik RS485 dubawa da sarrafa siginar RTS don layin RS485
  • v1.0.2 (2011-11-25)
    Ƙananan haɓakawa a cikin lambar HTML
  • v1.0.3 (2012-09-19)
    Kafaffen keɓancewa marasa kulawa
    Ƙara aika saƙon kuskure na modbus 0x0B idan lokacin amsawa ya ƙare
  • v1.0.4 (2013-02-01)
    Ƙara aika saƙon kuskure na modbus 0x0B idan an karɓi mummunan crc
  • v1.0.5 (2013-05-22)
    Ƙara ayyukan karantawa na I/O da tashar tashar CNT
  • v1.0.6 (2013-12-11)
    Ƙara goyon baya na FW 4.0.0+
  • v1.0.7 (2014-04-01)
    Ƙara girman buffer na ciki
  • v1.0.8 (2014-05-05)
    Ƙarin toshewa na sababbin abokan ciniki lokacin da abokin ciniki ke aiki
  • v1.0.9 (2014-11-11)
    Ƙara abokin ciniki yanayin TCP
    Ƙara serial number da adireshin MAC cikin rijistar modbus
  • v1.1.0 (2015-05-22)
    Ingantattun sarrafa buƙatun
  • v1.1.1 (2015-06-11)
    Ƙara gwajin tsayin bayanai a cikin cak ɗin crc
  • v1.1.2 (2015-10-14)
    An kashe siginar SIG_PIPE
  • v1.1.3 (2016-04-25)
    An kunna raya-rai a yanayin uwar garken TCP
  • v1.2.0 (2016-10-18)
    Ƙara goyon baya na tashoshin jiragen ruwa guda biyu masu aiki a lokaci guda
    Cire zaɓuɓɓukan da ba dole ba
  • v1.2.1 (2016-11-10)
    Kafaffen bug a cikin madauki na karanta uart
  • v1.3.0 (2017-01-27)
    Ƙara wani zaɓi Ƙin sababbin haɗi
    Ƙaddara zaɓin Lokacin rashin aiki
  • v1.4.0 (2017-07-10)
    Ƙara adireshin MWAN IPv4 zuwa cikin rijistar MODBUS
    Kafaffen karanta adireshin MAC
  • v1.5.0 (2018-04-23)
    Ƙara wani zaɓi "Babu" zuwa zaɓin na'urar serial
  • v1.6.0 (2018-09-27)
    Ƙara goyon bayan ttyUSB
    Kafaffen file leaks mai bayanin (a cikin ModulesSDK)
  • v1.6.1 (2018-09-27)
    Ƙara kewayon ƙimar da ake tsammanin zuwa saƙonnin kuskuren JavaSript
  • v1.7.0 (2020-10-01)
    An sabunta CSS da lambar HTML don dacewa da firmware 6.2.0+
    Canja iyaka don "Lokacin Amsa" zuwa 1..1000000ms
  • v1.8.0 (2022-03-03)
    An ƙara ƙarin ƙima masu alaƙa da matsayin MWAN
  • v1.9.0 (2022-08-12)
    Ƙara ƙarin saitin na'ura ƙimar CRC32
  • v1.10.0 (2022-11-03)
    Bayanan lasisi da aka sake yin aiki
  • v1.10.1 (2023-02-28)
    Haɗa kai tsaye tare da zlib 1.2.13
  • 1.11.0 (2023-06-09)
    Ƙara goyon baya don ƙarin shigarwar binary da fitilun GPIO

Bayani

MODBUS TCP2RTU Protocol na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba ya ƙunshe a cikin daidaitaccen firmware na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. An siffanta loda wannan aikace-aikacen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a cikin jagorar Kanfigareshan (duba Takardun da ke da alaƙa Babi).

Modbus TCP2RTU na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa app yana ba da jujjuya yarjejeniya ta MODBUS TCP zuwa ka'idar MODBUS RTU, wacce za'a iya amfani da ita akan layin serial. RS232 ko RS485/422 dubawa za a iya amfani da serial sadarwa a cikin Advantech na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
Akwai gama gari PDU Domin duka ka'idoji. Ana amfani da taken MBAP don ganewa lokacin aika MODBUS ADU zuwa TCP/IP. An sadaukar da Port 502 don MODBUS TCP ADU.

ADVANTECH-Protocol-MODBUS-TCP2RTU-Router-App-FIG-1

Lokacin aika PDU zuwa layin serial, adireshin rukunin inda aka samu daga kan MBAP kamar yadda UNIT ID ke ƙara zuwa PDU tare da checksum.

ADVANTECH-Protocol-MODBUS-TCP2RTU-Router-App-FIG-2

Samfurin yana goyan bayan daidaitawa na musaya masu zaman kansu guda biyu, idan akwai a cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Ana tallafawa fitarwa ta atomatik ta tashar jiragen ruwa RS485 daga RS422. Za a iya samun cikakkun bayanai game da keɓancewar siriyal a cikin jagorar mai amfani na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko Faɗawa tashar jiragen ruwa (RS485/422, duba [2]).

Interface

Web Ana samun damar dubawa ta hanyar latsa sunan module akan shafin aikace-aikacen Router na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa Web dubawa.
Menu na ɓangaren hagu na Web dubawa ya ƙunshi waɗannan sassan: Matsayi, Kanfigareshan da Tsarin Halitta. Sashen matsayi yana ƙunshe da ƙididdiga waɗanda ke nuna bayanan ƙididdiga da Log ɗin tsarin wanda ke nuna log iri ɗaya da ke cikin mahallin hanyar sadarwa. Sashen daidaitawa ya ƙunshi Port 1, Port 2 da abubuwan USB kuma Keɓancewa yana ƙunshe da sashin menu kawai yana juyawa daga module's. web shafi zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa web shafukan daidaitawa. Ana nuna babban menu na GUI na module akan Hoto 1.

ADVANTECH-Protocol-MODBUS-TCP2RTU-Router-App-FIG-3

Kanfigareshan

Kanfigareshan tashar jiragen ruwa

ADVANTECH-Protocol-MODBUS-TCP2RTU-Router-App-FIG-4

Ma'anar daidaikun abubuwa:

Fadada tashar jiragen ruwa Fadada tashar jiragen ruwa, inda za a kafa haɗin MODBUS RTU. Idan babu na'urar MODBUS RTU da ke da alaƙa da keɓaɓɓiyar kewayon, ana iya saita ta zuwa "Babu" kuma ana iya amfani da wannan sil ɗin don sadarwa tare da wata na'ura. Rijistar ciki na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kawai za a iya karantawa a wannan yanayin.
Abu Bayani
Daidaituwa Sarrafa juzu'i:
  • babu – Ba za a aika daidai ba
  • ko da – Ko da parity za a aika
  • m – Za a aika m daidaito
Dakatar da Bits

Raba Lokacin Karewa

Yawan tsayawa

Lokacin kashe saƙo (duba bayanin kula a ƙasa)

Yanayin TCP Zaɓin yanayi:
  • Sabar – uwar garken TCP
  • Abokin ciniki - abokin ciniki na TCP
Adireshin uwar garken

 

TCP Tashar

Yana bayyana adireshin uwar garken lokacin da aka zaɓa yanayin Abokin ciniki (in Yanayin TCP abu).
TCP tashar jiragen ruwa wanda na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ke sauraren buƙatun don haɗin MODBUS TCP. Don aika MODBUS ADU an tanada tashar jiragen ruwa 502.
Lokacin Amsa Yana ƙayyadadden tazarar lokacin da yake jiran amsa. Idan amsar ba ta samu ba, za a aika da ɗaya daga cikin waɗannan lambobin kuskure:
  • 0A – Babu hanyar watsawa
    Ƙofar ba ta iya ware hanyar watsawa ta ciki daga tashar shigarwa zuwa tashar fitarwa. Watakila an yi lodi fiye da kima ko an saita shi ba daidai ba.
  • 0B – The manufa na'urar ba amsa
    Na'urar da aka yi niyya ba ta amsawa, ƙila ba ta samuwa.
Lokacin rashin aiki Lokacin lokaci bayan haka an katse haɗin TCP/UDP idan akwai rashin aiki
Ƙi sababbin haɗin gwiwa Lokacin da aka kunna, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ya ƙi duk wani ƙoƙarin haɗin kai - na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa baya goyan bayan haɗin kai da yawa
Kunna haɓaka I/O da XC-CNT Wannan zaɓi yana ba da damar sadarwa kai tsaye tare da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
I/O (matsalolin binary da fitarwa akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa) da rajista na ciki suna aiki akan duk dandamali (v2, v2i, v3 da v4).
XC-CNT shine allon fadada don masu amfani da v2. Wannan nau'i na sadarwa yana aiki akan dandamali v2 kawai.
ID na raka'a ID don sadarwa kai tsaye tare da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Ƙimar na iya zama 1 zuwa 255. Hakanan ana karɓar ƙimar 0 don sadarwa kai tsaye zuwa na'urorin MOD- BUS/TCP ko MODBUS/UDP. Tsohuwar ƙimar ita ce 240.

Duk canje-canje a cikin saitunan za a yi amfani da su bayan danna maɓallin Aiwatar.
Lura: Idan lokaci tsakanin haruffa biyun da aka karɓa an gane ya fi tsayin ƙimar ma'aunin Tsaga Lokaci a cikin millise seconds, ana haɗa saƙon daga duk bayanan da aka karɓa sannan a aika shi.

Kanfigareshan USB
Kanfigareshan USB yana da abubuwa kusan iri ɗaya kamar PORT1 da PORT2. Bambanci kawai ya ɓace Ba da damar haɓaka I/O da XC-CNT da abubuwan ID na Unit.

ADVANTECH-Protocol-MODBUS-TCP2RTU-Router-App-FIG-5

I/O & XC-CNT MODBUS TCP Server

Asalin Halaye
I/O yarjejeniya da XC-CNT MODBUS TCP uwar garken yana ɗaya daga cikin ka'idojin sadarwa na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da Modbus TCP2RTU na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa dangane da I/O interface da allon fadada XC-CNT. Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tana ba da yanayin abubuwan shigarwa na yanzu a ainihin lokacin. Tsarin na iya karanta shi ta amfani da saƙo tare da lambar 0x03 (ƙimar karantawa na ƙarin rajista). Yin amfani da saƙon tare da lambar 0x10 (ƙididdigar rubuce-rubuce na ƙarin rijista) tsarin na iya sarrafa abubuwan dijital da saita ƙididdiga na jihar. Saƙonni masu lambobi daban-daban (misali, 0x6 don ƙimar rubutaccen rijista ɗaya) ba su da tallafi.

Adireshin Space na Router

Adireshi Shiga Bayani
0 x0400 R/- babba 16 bits na zazzabi a cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa [C] (da alama)
0 x0401 R/- babba 16 bits na zazzabi a cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa [C] (da alama)
0 x0402 R/- babba 16 ragowa na wadata voltagda [mV]
0 x0403 R/- babba 16 ragowa na wadata voltagda [mV]
0 x0404 R/- Yanayin babba 16 bits na BIN2, koyaushe 0
0 x0405 R/- yanayin ƙananan 16 bits na BIN2
0 x0406 R/- Yanayin babba 16 bits na BIN3, koyaushe 0
0 x0407 R/- yanayin ƙananan 16 bits na BIN3
0 x0408 R/- Yanayin babba 16 bits na BIN0, koyaushe 0
0 x0409 R/- Yanayin ƙananan 16 bits na BIN0:
  • bit 0 - matakin a shigar da BIN0
  • bits 1 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x040A R/- yanayin babba 16 bits na BOUT0, koyaushe 0
0x040B R/W yanayin ƙananan 16 bits na BOUT0:
  • bit 0 - matakin a fitarwa BOUT0
  • bits 1 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x040c ku R/- Yanayin babba 16 bits na BIN1, koyaushe 0
0 x040d R/- Yanayin ƙananan 16 bits na BIN1:
  • bit 0 - matakin a shigar da BIN1
  • bits 1 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x040E R/- yanayin babba 16 bits na BOUT1, koyaushe 0
0x040F ku R/W yanayin ƙananan 16 bits na BOUT1:
  • bit 0 - matakin a fitarwa BOUT1
  • bits 1 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
Ci gaba a shafi na gaba
Adireshi Shiga Bayani
Table 2: I/O
Adireshi Shiga Bayani
0 x0410 R/- babba 16 bits na darajar AN1, koyaushe 0
0 x0411 R/- ƙananan 16 ragowa na ƙimar AN1, ƙima daga mai canza 12-bit AD
0 x0412 R/- babba 16 bits na darajar AN2, koyaushe 0
0 x0413 R/- ƙananan 16 ragowa na ƙimar AN2, ƙima daga mai canza 12-bit AD
0 x0414 R/W babba 16 bits na CNT1
0 x0415 R/W ƙananan 16 bits na CNT1
0 x0416 R/W babba 16 bits na CNT2
0 x0417 R/W ƙananan 16 bits na CNT2
0 x0418 R/- yanayin shigarwar binary 16 na sama:
  • bits 0 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0 x0419 R/- yanayin ƙananan abubuwan shigarwar binary 16:
  • bit 0 - matakin a shigar da BIN1
  • bit 1 - matakin a shigar da BIN2
  • bit 2 - matakin a shigar da BIN3
  • bit 3 - matakin a shigar da BIN4
  • bits 4 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x041A R/- jihar na sama 16 na binary:
  • bits 0 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x041B R/W yanayin ƙananan abubuwan da aka samu na binary 16:
  • bit 0 - matakin a fitarwa BOUT1
  • bits 1 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x041c ku R/- ba a amfani, kullum 0
0 x041d R/- ba a amfani, kullum 0
0x041E R/- ba a amfani, kullum 0
0x041F ku R/- ba a amfani, kullum 0
Adireshi Shiga Bayani
0 x0420 R/- babba 16 bits na darajar AN1, koyaushe 0
0 x0421 R/- ƙananan 16 ragowa na ƙimar AN1, ƙima daga mai sauya 12-bit AD
0 x0422 R/- babba 16 bits na darajar AN2, koyaushe 0
0 x0423 R/- ƙananan 16 ragowa na ƙimar AN2, ƙima daga mai sauya 12-bit AD
0 x0424 R/W babba 16 bits na CNT1
0 x0425 R/W ƙananan 16 bits na CNT1
0 x0426 R/W babba 16 bits na CNT2
0 x0427 R/W ƙananan 16 bits na CNT2
0 x0428 R/- yanayin shigarwar binary 16 na sama:
  • bits 0 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0 x0429 R/- yanayin ƙananan abubuwan shigarwar binary 16:
  • bit 0 - matakin a shigar da BIN1
  • bit 1 - matakin a shigar da BIN2
  • bit 2 - matakin a shigar da BIN3
  • bit 3 - matakin a shigar da BIN4
  • bits 4 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x042A R/- jihar na sama 16 na binary:
  • bits 0 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x042B R/W yanayin ƙananan abubuwan da aka samu na binary 16:
  • bit 0 - matakin a fitarwa BOUT1
  • bits 1 zuwa 15 - ba a amfani da su, ko da yaushe 0
0x042c ku R/- ba a amfani, kullum 0
0 x042d R/- ba a amfani, kullum 0
0x042E R/- ba a amfani, kullum 0
0x042F ku R/- ba a amfani, kullum 0
Table 4: XC-CNT - PORT2
Adireshi Shiga Bayani
0 x0430 R/- babba 16 ragowa na serial number
0 x0431 R/- ƙananan 16 ragowa na serial number
0 x0432 R/- 1st kuma 2nd byte na MAC address
0 x0433 R/- 3rd kuma 4th byte na MAC address
0 x0434 R/- 5th kuma 6th byte na MAC address
0 x0435 R/- 1st kuma 2nd byte na IP address MWAN
0 x0436 R/- 3rd kuma 4th byte na IP address MWAN
0 x0437 R/- lambar SIM mai aiki
Ci gaba a shafi na gaba
Adireshi Shiga Bayani
0 x0430 R/- babba 16 ragowa na serial number
0 x0431 R/- ƙananan 16 ragowa na serial number
0 x0432 R/- 1st kuma 2nd byte na MAC address
0 x0433 R/- 3rd kuma 4th byte na MAC address
0 x0434 R/- 5th kuma 6th byte na MAC address
0 x0435 R/- 1st kuma 2nd byte na IP address MWAN
0 x0436 R/- 3rd kuma 4th byte na IP address MWAN
0 x0437 R/- lambar SIM mai aiki
Adireshi Shiga Bayani
0 x0438 R/- 1st kuma 2nd MWAN Rx Data
0 x0439 R/- 3rd kuma 4th MWAN Rx Data
0x043A R/- 5th kuma 6th MWAN Rx Data
0x043B R/- 7th kuma 8th MWAN Rx Data
0x043c ku R/- 1st kuma 2nd byte na MWAN Tx Data
0 x043d R/- 3rd kuma 4th byte na MWAN Tx Data
0x043E R/- 5th kuma 6th byte na MWAN Tx Data
0x043F ku R/- 7th kuma 8th byte na MWAN Tx Data
0 x0440 R/- 1st kuma 2nd byte of MWAN Uptime
0 x0441 R/- 3rd kuma 4th byte of MWAN Uptime
0 x0442 R/- 5th kuma 6th byte of MWAN Uptime
0 x0443 R/- 7th kuma 8th byte of MWAN Uptime
0 x0444 R/- Rijistar MWAN
0 x0445 R/- MWAN Technology
0 x0446 R/- MWAN PLMN
0 x0447 R/- MWAN Cell
0 x0448 R/- MWAN Cell
0 x0449 R/- MWAN LAC
0x044A R/- MWAN TAC
0x044B R/- MWAN Channel
0x044c ku R/- MWAN Band
0 x044d R/- Ƙarfin Siginar MWAN
0x044E R/- Ƙimar CRC32 na daidaitawar hanyar sadarwa
0x044F ku R/- Ƙimar CRC32 na daidaitawar hanyar sadarwa

Bayanan kula:

  • Serial lamba a kan adiresoshin 0x0430 da 0x0431 suna nan ne kawai idan akwai lambar serial lamba 7, in ba haka ba suna da ƙima akan waɗannan adiresoshin.
  • Idan babu allon XC-CNT duk ƙimar da ta dace sune 0.
  • Ana iya samun bayanai game da dacewa da daidaitawa na allon XC-CNT a cikin tsarin tsarin bayan fara aikace-aikacen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  • Rubutu a gaskiya yana yiwuwa ga duk masu rajista. Rubutun zuwa wurin yin rajista, wanda ba a tsara shi don rubutawa ba, yana ci nasara koyaushe, duk da haka babu wani canji na jiki.
  • Ƙimar karantawa daga kewayon adireshin rajista 0x0437 - 0x044D yana aiki akan duk dandamali na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  • Adireshin da ke cikin tebur yana farawa daga 0. Idan aiwatarwa yana amfani da lambobin rajista waɗanda suka fara daga 1, adireshin rajista yana buƙatar ƙara 1.

Takardu masu alaƙa

  1. Advantech Czech: Fadada Port RS232 - Manual mai amfani (MAN-0020-EN)
  2. Advantech Czech: Fadada Port RS485/422 - Manual mai amfani (MAN-0025-EN)
  3. Advantech Czech: Fadada tashar jiragen ruwa CNT - Manual mai amfani (MAN-0028-EN)

Kuna iya samun takaddun da ke da alaƙa da samfur akan Injiniya Portal a icr.advantech.cz adireshin
Don samun Jagorar Fara Sauƙaƙe na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, Jagorar Mai amfani, Jagorar Kanfigareshan, ko Firmware je zuwa shafin Samfuran na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, nemo samfurin da ake buƙata, kuma canza zuwa Manuals ko Firmware shafin, bi da bi.
Ana samun fakitin shigarwa na Router Apps da litattafai akan shafin Rubutun Apps.
Don Takardun Ci gaba, je zuwa shafin DevZone.

Takardu / Albarkatu

ADVANTECH Protocol MODBUS TCP2RTU Router App [pdf] Jagorar mai amfani
Protocol MODBUS TCP2RTU na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, Protocol MODBUS TCP2RTU, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa App, App Protocol MODBUS TCP2RTU

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *