ZERO ROBOTICS HOVERAir Beacon da JoyStick
Bayanin Babban Sassan
Yanayin Haske
- Maɓallin Wuta
- Latsa ka riƙe: Kunna/Kashe Wuta
- Maɓallin Aiki
- Short Latsa: Bayan birkin kamara mai tashi, gajeriyar latsa don canzawa zuwa sarrafa hannu
- Dogon latsawaKomawa/Ƙasa Kamara mai tashi za ta dawo ko ƙasa, ya danganta da nisa
- Zaɓi Maɓalli
- Short Latsa: Bayan birkin kamara mai tashi, gajeriyar latsa don canzawa zuwa sarrafa hannu
Mai Kula da Hannu daya
Maɓallin Aiki
Matsar zuwa sama/ƙasa: Daidaita karkatar gimbal ƙarƙashin ikon hannu
- Sanda
- Sarrafa motsi na kyamarar tashi
- Maballin Motsi
- Maɓallin motsi: Ana amfani da shi don sarrafa kyamarar tashi tare da motsin motsi
- Alamar LED
- JoyStick Alamar Batir
- Type-C Cajin Port
- JoyStick Tashar Tashar Caji
Mai Kula da Hannu Biyu
- Saka JoyStick A da JoyStick B. Tabbatar cewa an haɗe su amintacce zuwa Beacon.
- Jawo masu riƙon bayan JoySticks waje.
- Lokacin da mariƙin ya cika cikakke, juya shi a hankali zuwa ƙasa.
- Har sai JoyStick yana cikin siffar L kuma yana zamewa zuwa kafaffen matsayi.
- Jawo masu riƙe da amfani da wayarka azaman nuni.
- Gungura Daban
- Daidaita karkatarwar Gimbal ƙarƙashin Sarrafa Manual
- Daidaita karkatarwar Gimbal ƙarƙashin Sarrafa Manual
- Maballin Motsi
- Ɗauki Hoto, Fara/Dakatar da Rikodi
- Ɗauki Hoto, Fara/Dakatar da Rikodi
Amfani na Farko
- Cajin
- Kunna wuta
- Bi umarnin kan allo don kunna OLED Smart Transmission Beacon.
- Haɗa kamara mai tashi
- Bi umarnin kan allo don haɗa kyamarar tashi mai kunnawa.
Gudanar da Motsi
- Latsa ka riƙe maɓallin Ƙirar don fara sarrafa motsin motsi. JoyStick yana karkata zuwa hagu kuma kamara mai tashi tana tashi zuwa hagu a kwance.
- Latsa ka riƙe maɓallin Ƙirar don fara sarrafa motsin motsi. JoyStick yana karkata zuwa dama kuma kyamarar tashi tana tashi zuwa dama a kwance.
- Latsa ka riƙe maɓallin Ƙirar don fara sarrafa motsin motsi. JoyStick yana karkata gaba kuma kyamarar tashi tana tashi gaba a kwance.
- Latsa ka riƙe maɓallin Ƙirar don fara sarrafa motsin motsi. JoyStick yana karkata baya kuma kamara mai tashi tana tashi da baya a kwance.
- Matsar da JoyStick zuwa sama kuma kyamarar tashi tana tashi sama.
- Matsar da JoyStick zuwa ƙasa kuma kyamarar tashi tana tashi zuwa ƙasa.
- Matsar da JoyStick zuwa hagu kuma kyamarar tashi zata juya hagu.
- Matsar da JoyStick zuwa dama kuma kyamarar tashi zata juya dama.
Mai kula da hannu biyu
Hoton yana nuna mai sarrafawa mai hannu biyu a cikin tsohuwar yanayin aiki (samfurin 2). Kuna iya canza yanayin mai sarrafawa a cikin saitunan tsarin.
ƙasa
A cikin yanayin sarrafawa da hannu, ja sandar har zuwa ƙasa har sai kyamarar ta tashi sama da ƙasa. Ci gaba da riƙe sandar a mafi ƙanƙanta matsayi har sai jirgin mara matuƙi ya sauka ta atomatik.
Alamar Bayani
JoyStick A Bayanin Nuni na LED
Ƙayyadaddun bayanai
- Girman fitila 65mm × 38mm × 26mm
- Girman JoyStick A 86mm × 38mm × 33mm
- Girman JoyStick B 90mm × 38mm × 33mm
- Allon 1.78 ″ OLED allon
- Yanayin yanayin aiki -20 ℃ ~ 40 ℃
- Faɗin na'urar hannu Yana goyan bayan har zuwa 82mm
- Haɗuwa tare da na'urorin hannu Nau'in-C zuwa Kebul na Walƙiya Nau'in-C zuwa Cable Type-C
- Hanyar caji Nau'in Cajin Magnetic Type-C (Haɗin JoyStick A)
- Rayuwar baturi Har zuwa minti 120
Bayanin takaddun shaida
Don duba takaddun shaida:
- Doke ƙasa daga shafin farko - Bayanin Takaddar Saitunan Tsarin
Matakan kariya
- Da fatan za a tabbatar cewa an sabunta firmware na wannan samfurin zuwa sabon sigar lokacin amfani da shi.
- Ana ba da shawarar samfurinsa don amfani da caja na hukuma da kebul na bayanai lokacin caji. Yin caji tare da adaftan ko kebul na bayanai ban da waɗanda aka ba da shawarar na iya haifar da jinkirin caji, rashin iya caji da sauran abubuwan mamaki, da haɗarin aminci da ba a san su ba da sauran hatsarori.
- An haramta shi sosai don tarwatsa, huda, tasiri, murkushewa, gajeriyar kewayawa da ƙone wannan samfurin.
- Kada ka sanya wannan samfurin ga tasiri, girgiza wutar lantarki ko tsawan lokaci ga hasken rana. Ajiye samfurin a wuri mai sanyi, busasshen kariya daga hasken rana kai tsaye.
- Kada ka ƙyale wannan samfurin ya haɗu da ruwan sama ko wasu ruwaye. Idan samfurin ya haɗu da ruwa, bushe shi da bushe bushe mai laushi mai laushi. Kada a yi amfani da barasa, benzene, sirara ko wasu abubuwa masu ƙonewa don tsaftace wannan samfur. Kada a adana samfurin a damp ko wuraren datti.
Disclaimer
Kafin amfani da Beacon da JoyStick, da fatan za a karanta wannan Jagoran Farawa Mai Sauri a hankali. Rashin yin haka na iya haifar da lahani ga ku ko wasu, da kuma lalata wannan samfur ko wasu abubuwa na kusa. Ta amfani da wannan samfur, ana ɗaukar ku kun karanta wannan takaddar sosai kuma don fahimta, yarda, da karɓar duk sharuɗɗansa da abubuwan da ke ciki. Kun yarda da ɗaukar cikakken alhakin amfani da wannan samfur da duk wani sakamakon da zai iya haifarwa. Fasahar Zero Zero ba ta da alhakin kowane lalacewa, rauni, ko alhakin shari'a da ya haifar ta kai tsaye ko kai tsaye amfani da wannan samfur. Haƙƙin fassara da gyaggyarawa wannan jagorar Farawa Saurin yana na Shenzhen Zero Zero Infinite Technology Co. An sabunta wannan littafin ba tare da sanarwa ba. Kuna iya bincika lambar QR don zazzage APP don ƙarin bayani.
Duba lambar QR zuwa view ƙarin koyawa
Aika don Sabis na Garanti
Ana ƙidaya lokacin garanti na wannan samfurin daga ranar da kuka karɓi kayan, idan ba za ku iya ba da tabbataccen tabbacin siyan ba, za a jinkirta ranar fara garantin ta kwanaki 90 daga ranar jigilar na'urar, ko ta Zero Technology, idan ranar ƙarshe na lokacin garanti hutu ne na doka, gobe na hutun zai zama ranar ƙarshe na lokacin aiki. ("mu" ko "Fasaha na Zero Zero") yana tabbatar da cewa idan sassan samfurin na sama suna da gazawar aiki ta hanyar matsalar ingancinsa, mai amfani zai iya gyara shi kyauta; idan lokacin garanti na sama ya wuce ko tsakanin lokacin garanti na sama, mai amfani zai iya gyara samfurin kyauta. Bayan lokacin garanti na sama ko a cikin lokacin garanti na sama, idan abubuwan da ke sama na samfurin suna da gazawar aikin da ba ta haifar da matsalar ingancinsa ba, mai amfani na iya neman gyara da aka biya. Fasahar Zero Zero kawai za ta ɗauki alhakin farashin jigilar kaya na gyara kyauta zuwa wurin da mai amfani ya keɓance.
Garanti kyauta ba ta rufe waɗannan abubuwan:
Rashin gazawa ko lalacewa na samfur wanda ya haifar da gazawar samar da doka da ingantattun takaddun sayayya ko takaddun, ko takaddun jabu ko sauya; labels, serial lambobi na inji, hana ruwa tampAlamun da ba daidai ba da sauran alamomi sun tsage ko canza su, ɓatattu kuma ba za a iya gane su ba; gazawa ko lalacewa ta hanyar abubuwan da ba za a iya jurewa ba (kamar gobara, girgizar ƙasa, ambaliya, da sauransu); abubuwan da mutum ya yi na ingancin samfurin da kansa ya haifar da hatsarin karo, konewa, asarar tashi; da kuma amfani da sassa na uku da fasahar Zero2Zero ba ta ba su ba a lokaci guda, dogaro da matsalolin daidaitawa suna faruwa yayin amfani da samfurin. Lalacewa ta hanyar dogaro da matsalolin daidaitawa yayin amfani da su tare da abubuwan da ba na ZeroTech ba; rashin aika abin da ya dace a cikin kwanaki 7 na halitta bayan tuntuɓar ZeroTech don tabbatar da sabis na garanti; da sauran gazawar aikin da ZeroTech ta gane kamar yadda ba a haifar da matsalolin ingancin samfurin ba.
FCC
FCC Tsanaki
Bukatun lakabi.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Bayani ga mai amfani.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Bayani ga mai amfani.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba. Ayyuka a cikin rukunin 5.15-5.25GHz an iyakance su zuwa amfani cikin gida kawai.
Gargaɗi na ISED
Wannan na'urar ta ƙunshi watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi RSS(s) waɗanda ba su da lasisin Kanada.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
FAQs
- Tambaya: Ta yaya zan yi cajin masu sarrafa Beacon da JoyStick?
- A: Yi amfani da ƙayyadaddun kebul na caji da aka bayar (Nau'in-C zuwa Kebul na Walƙiya, Nau'in-C zuwa Nau'in-Cable, ko Kebul na Cajin Magnetic) don cajin na'urorin. Tabbatar cewa tashoshin caji suna da tsabta kuma basu da tarkace kafin haɗa igiyoyin.
- Tambaya: Menene rayuwar batir JoyStick A?
- A: JoyStick A yana da rayuwar baturi har zuwa mintuna 120. Alamar LED akan JoyStick A tana nuna matakan baturi daban-daban don sauƙaƙe kulawa.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ZERO ROBOTICS HOVERAir Beacon da JoyStick [pdf] Jagorar mai amfani ZZ-H-2-001, 2AIDW-ZZ-H-2-001, 2AIDWZZH2001, HOVERAir Beacon da JoyStick, HOVERAir Beacon, HOVERAir JoyStick, JoyStick, Beacon |