wavtech-LOGO

wavtech LINK8 8 Canjin Fitar Layin Tashoshi tare da Iyawar Summing

wavtech-LINK8-8-Channel-Layin-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Karfin-PRODCUT

Ƙayyadaddun bayanai

  • Sunan samfur: 8-Channel Line Output Converter
  • Shigarwa: Ƙaddamarwa Y AUX Input
  • Siffofin: Multi-Ayyukan nesa
  • Website: www.wavtech-usa.com

GARGADI

  • KAR KU TUKI LOKACIN RANTSUWA. Duk wani aiki da ke buƙatar dogon kulawar ku bai kamata a yi shi yayin tuƙi ba. Koyaushe tsayar da abin hawa a wuri mai aminci kafin yin kowane irin wannan aikin. Rashin yin hakan na iya haifar da haɗari.
  • KIYAYE RUWAN MATSAYI A MATAKI MAI TSARKI YAYIN TUKI. Matsakaicin ƙarar ƙara zai iya ɓoye sauti kamar siren motar gaggawa ko siginonin gargaɗin hanya kuma yana iya haifar da haɗari. Ci gaba da bayyanar da matakan matsin sauti na iya haifar da asarar ji na dindindin. Yi amfani da hankali da aiki da sauti mai aminci.
  • DOMIN AMFANI DA KARATUN MOTAR KARSHEN 12V KAWAI. Yin amfani da wannan samfurin banda a cikin ƙayyadaddun aikace-aikacen sa na iya haifar da wuta, rauni ko lalacewar samfur.
  • SANAR DA INGANTACCEN hanyoyin haɗin waya da AMFANI DA KYAUTA KARIN FUSE. Rashin haɗa wayoyi daidai ko amfani da kariyar fiusi mai dacewa na iya haifar da gobara, rauni ko lalacewar samfur. Tabbatar da fisawar duk tsarin wutar lantarki da kuma shigar da 1-ampfius in-line (ba a haɗa shi ba) tare da jagorar +12V zuwa mahaɗin samar da wutar lantarki na naúrar.
  • CUTAR DA MATAWAR BATIRI KAFIN SHIGA. Rashin yin haka na iya haifar da wuta, rauni ko lalacewa ga naúrar.
  • BAYA YARDA DA Cables SU SHIGA CIKIN ABUBUWA KEWAYE. Shirya wayoyi da igiyoyi don hana cikas lokacin tuƙi. Kebul ko wayoyi masu toshewa ko rataye a wurare kamar sitiyari, birki, da sauransu na iya zama haɗari sosai.
  • KAR KU CUTAR DA SIFFOFIN MOTOCI KO WAYA A LOKACIN YANZU RUWA. Lokacin haƙa ramuka a cikin chassis don shigarwa, yi taka tsantsan don kar a tuntuɓi, huda ko toshe layukan birki, layukan mai, tankunan mai, na'urorin lantarki, da sauransu. Rashin ɗaukar irin wannan matakin na iya haifar da wuta ko haɗari.
  • KAR KA YI AMFANI KO HADA ZUWA KOWANE SASHE NA TSARIN TSORON MOTOCI. Bolts, goro ko wayoyi da aka yi amfani da su a cikin birki, jakar iska, tuƙi ko duk wani tsarin da ke da alaƙa da aminci ko tankunan mai bai kamata a taɓa amfani da shi ba don hawa, wuta ko haɗin ƙasa. Yin amfani da irin waɗannan sassa na iya kashe sarrafa abin hawa ko haifar da wuta.

HANKALI

  • DAINA AMFANI DA NAN NAN IDAN MATSALA TA FARUWA. Rashin yin haka na iya haifar da rauni ko lalacewa ga samfurin. Koma shi ga dilan Wāvtech mai izini.
  • KA SAMU kwararre yayi WIRING DA SHIGA. Wannan rukunin yana buƙatar ƙwarewar fasaha na musamman da ƙwarewa don wayoyi da shigarwa. Don tabbatar da aminci da aikin da ya dace, koyaushe tuntuɓi dila mai izini inda kuka sayi samfurin don yin shi da ƙwarewa.
  • SHIGA RAU'AR LAFIYA TARE DA YANZU-YANZU. Tabbatar amfani da ɓangarorin da aka haɗa kawai da ƙayyadaddun kayan haɗi na shigarwa (ba a haɗa su ba). Amfani da wanin sassa da aka keɓe na iya lalata wannan naúrar. Shigar da naúrar amintacce ta yadda ba za ta yi sako-sako ba yayin karo ko faɗuwar kwatsam.
  • HANYA NISAN WANIN HANYA DAGA KYAUTA MAI KAI DA BANGARAU. Shirya igiyoyi da wayoyi nesa da gefuna masu kaifi ko mai nuni kuma guje wa sassa masu motsi kamar madafan kujera ko dogo don hana tsunkule ko lalacewa. Yi amfani da kariyar sabulu a inda ya dace kuma koyaushe yi amfani da gromet don kowane wayoyi da aka bi ta cikin ƙarfe.
  • KADA KA GUDANAR DA SYSTEM WIRING A WAJE KO KARKASHIN MOTAR. Dole ne a ƙetare duk wayoyi, amintacce, da kuma kiyaye su a cikin abin hawa. Rashin yin haka na iya haifar da gobara, rauni ko lalacewar dukiya.
  • SHIGA RAU'AR A BUSHE WURI DA SHAFE. A guji hawa wuraren da za a iya fallasa naúrar ga babban danshi ko zafi ba tare da isassun iskar shaka ba. Shigar da danshi ko haɓakar zafi na iya haifar da gazawar samfur.
  • RAGE SAMU DA RUWAN TUSHEN KARANCIN MATSALOLI DOMIN GYARAN TSARI NA FARKO DA KAFIN HADA ZUWA AMPLIFIER. Tabbatar ampAna kashe wutar lantarki kafin haɗa igiyoyin RCA da kuma bin hanyoyin saitin tsarin ribar da suka dace. Rashin yin hakan na iya haifar da lalacewa ga ma'aunin amplifier da/ko abubuwan da aka haɗa.

Abubuwan Kunshin

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-1

Na'urorin haɗi da ake buƙata don shigarwa (ba a haɗa su):

  • RCA Interconnects
  • Farashin 18AWG
  • Rikicin Fuse in-line w/1A fuse Ÿ Tashar Zoben Baturi
  • Karshen ƙasa
  • Waya Crimp Connectors
  • Grommets da Loom
  • Cable Ties
  • Hawan Haɗawa

Gabatarwa

Barka da zuwa Wāvtech, samfurin haɗewar sauti ta hannu na musamman don masu ji. An ƙera samfuran mu don samar da ƙwarewar sauraro ta gaske. Gina don ƙwararrun mai sakawa, haɗin OEM da samfuran sarrafa siginar su ne kawai mafi kyawun mafita don haɓaka tsarin sauti mara iyaka yayin riƙe mai karɓar masana'anta.

Siffofin

  • 8-Channel Line Output Converter
  • 8-Mai sarrafa Tashar Summing Processor
  • Multi-Ayyukan Nesa (Patent na jiran)
    • Babbar Jagora Volume
    • Ikon Ƙarar AUX
    • Matsayin CH7/8 mai zaman kansa
    • Source/Ayyukan Zaɓi
  • AUX 3.5mm Input
  • Ma'auni Madaidaicin Abubuwan Shigarwa
  • Ƙarƙashin Ƙarfafawa
  • Riba Masu Sauƙaƙa Mai Zaman Kai Tare da LEDs Clip
  • 2ch/4ch/6ch/8ch Zaɓin Shigarwa
  • 2/3/4-Hanyar Taro
  • Fitowar Ch7/8 Taba-Zero tare da Gaba & Gaba Ÿ Kunnawa ta atomatik ta hanyar saitin DC-Off ko Gano Siginar Jiki
  • OEM Load Gane Mai jituwa
  • Keɓewar Ƙasa Zaɓaɓɓe
  • Matsalolin Shigar da Wutar Lantarki da Lasifika
  • Ƙwararriyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru

Haɗi & Ayyuka

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-2

  1. Alamar Wuta: Wannan jajayen LED yana nuna lokacin da aka kunna mahaɗin8. Da zarar an haskaka, za a sami ɗan jinkiri kafin a kunna fitowar siginar sauti. Lokacin haɗin wutar lantarki na farko, LED ɗin na iya haskakawa na ɗan gajeren lokaci.
  2. Jumper na ƙasa: Don zaɓar tsakanin chassis, keɓewa, ko 200Ω don ƙasan siginar sauti na ciki. Ƙasar Chassis shine saitin tsoho kuma yana da kyau ga yawancin aikace-aikace saboda bambancin shigarwar stage. A cikin yanayin da ba kasafai ba, cewa akwai hayaniyar tsarin da ke bayan duk wasu matakan gyara na shigarwa, canza wannan jumper zuwa ISO ko 200Ω na iya rage ko kawar da amo.
  3. Tashar Kayan Wuta: Don baturin +12V, ƙasan chassis, shigarwa mai nisa, da hanyoyin haɗin waya mai nisa. Ana ba da shawarar mafi ƙarancin waya 18AWG don haɗin wuta da ƙasa. Koyaushe kare wayar wutar lantarki +12V tare da 1-amp fis
  4. Matsakaicin shigar da matakin Kakakin: Don har zuwa tashoshi takwas na matakin lasifika (aka babban matakin) hanyoyin shigar da tushen. Sigina na shigar da ke jere daga 2Vrms zuwa 20Vrms za su samar da fitarwar RCA har zuwa 10Vrms a matsakaicin matsakaicin saitin riba. Ana iya barin kololuwar siginar kiɗa mai ƙarfi har zuwa 40Vrms amma za a yanke.
  5. Jack mai shigar da kari: Wannan shigarwar sitiriyo AUX na 3.5mm don haɗin na'ura mai ɗaukuwa kamar wayar hannu ko na'urar MP3, amma kuma ana iya amfani da ita don wasu ƙananan matakan (matakin layi) ta amfani da adaftar a3.5mm. Ana iya zaɓar AUX azaman keɓantaccen tushe ta hanyar nesa mai aiki da yawa, ko kuma tsara shi azaman tushen farko don tsarin tsayawa kaɗai inda ba a amfani da abubuwan shigar da matakin lasifika (duba pg4). Sigina na shigar da ke jere daga 0.5Vrms zuwa 5Vrms za su samar da fitarwar RCA har zuwa 10Vrms a matsakaicin zuwa mafi ƙarancin saitin riba.
  6. RCA Fitar Jacks: Waɗannan tashoshi takwas na fitowar matakin layin RCA don haɗin sigina ne zuwa naka amplifi (s). CH3/4, CH5/6, da CH7/8 na fitarwa zai dogara ne akan wane saitin INPUT CH aka zaba don kowane nau'i biyu (duba pg3), yayin da CH1/2 koyaushe zai wuce ta siginar shigarwa kai tsaye. Lokacin da aka zaɓa, shigarwar AUX za ta samar da siginonin sitiriyo na hagu/dama zuwa duk nau'i-nau'i na abubuwan fitarwa guda huɗu. Yi amfani da haɗin kai masu inganci don tabbatar da tsayayyen haɗin kai da rage yuwuwar ƙarar amo.
  7. Jack Level Control Level: Tjack ɗin sa na RJ45 shine don haɗa kebul ɗin da aka kawo zuwa na'ura mai ramut multifunction na waje. Hakanan ana iya amfani da madaidaicin kebul na ethernet.
  8. Abubuwan Haɗawa: Waɗannan shafuka masu hawa don kiyaye hanyar haɗin gwiwa8 yayin shigarwa tare da sukurori ko haɗin kebul. Ana iya cire su idan naúrar za a iya kiyaye shi ta hanyar wata hanya.

Babban Matsalolin Gudanarwa

  1. Daidaita Ribar AUX: A cikin tsarin amfani da babban matakin lasifikar mahaɗan link8 da bayanai na taimako, wannan gyare-gyaren riba shine da farko don daidaita matakin fitarwa na AUX tare da na babban tushe. Ana ba da shawarar saita riba (s) matakin shigar da matakin lasifika da farko, musamman idan taƙaice.
  2. CH1/2, CH3/4, CH5/6, CH7/8 Daidaita Riba: Waɗannan gyare-gyaren riba don dacewa da kowane matakin siginar tashoshi biyu na fitarwa tare da matsakaicin kewayon siginar da ba a yanke tushen tushen ba da matsakaicin damar shigarwar da aka haɗa. amplifi (s). Lokacin tattara tashoshi tare, yakamata a yi amfani da waɗannan gyare-gyaren ribar don daidaita matakan fitarwa na dangi ta yadda jimlar siginar da aka haɗa zuwa kusa da lebur gwargwadon yiwuwa. Idan ana son samun bambanci tsakanin tashoshi tare da shigar da siginar kai tsaye, gyare-gyaren da aka yi a mahaɗin8 ya kamata kuma a rage girmansa ampSaitunan riba don mafi kyawun S/N. Lura cewa za a ƙetare daidaitawar riba idan an saita zaɓin shigarwar sa don kwafin tashoshi biyu na baya.
  3. Alamun Yankewa: Waɗannan LEDs masu launin rawaya suna nuna lokacin da siginar fitarwa daga kowane tashoshi biyu ya kasance a matsakaicin matakin kafin yanke (hargitsi) ya faru, ko tushen shine matakin babban lasifika ko shigarwar AUX. Kowannensu zai kasance da ɗan haske a farkon yankan, kuma yana da haske a ƙarƙashin yankan wuya. Idan an haɗa ampshigar da lifi(s) na iya ɗaukar cikakken fitarwa na 10Vrms daga hanyar haɗin gwiwa8, sannan an saita riba daidai lokacin da sashin tushe ya kasance a matsakaicin ƙarar da ba a buɗe ba kuma wannan LED yana fara flicker. Wataƙila, duk da haka, wannan ribar za ta buƙaci a rage don dacewa da ku ampMatsakaicin ikon shigar da lifier ko haɓaka kewayon ƙarar tushe.
  4. CH3/4, CH5/6, CH7/8 Zaɓin shigarwa: Waɗannan madaidaicin matsayi 3 don zaɓar wace siginar da aka tura a ciki zuwa kowane tashoshi biyu na fitarwa stage. Yana ba da tashoshi 2, tashoshi 4, tashoshi 6 ko shigarwar tashoshi 8, haka kuma yana ba da saitunan shigarwa daban-daban masu zaman kansu da tarawa:
  5. Kwafi: A wurin canjin hagu, wannan saitin shigarwar zai kwafi siginar ciki daga bayan ribar tashoshi biyu na bayatage da kuma hanyar zuwa abubuwan da aka fitar. Wannan yana ƙetare daidaitawar riba don haka ana sarrafa abubuwan da aka fitar ta hanyar ribar tashoshi ta baya. Idan ana son riba mai zaman kanta, yi amfani da wayoyi masu tsalle a tashoshin shigar da lasifika kuma zaɓi shigarwar kai tsaye maimakon.
  6. Kai tsaye: A cikin matsaya na sauyawa, wannan saitin shigarwa zai tafiyar da siginar shigarwar tashoshi kai tsaye zuwa ga riba da fitarwar satage.
  7. Jimlar: A cikin madaidaicin wurin sauyawa, wannan saitin shigarwar zai taƙaita siginar da aka nuna na tashar tashoshi daga bayan ribar s daban-dabantages da kuma hanyar haɗin sigina zuwa abubuwan RCA na hagu da dama. Don misaliample, idan an saita zaɓin shigarwar CH3/4 zuwa CH1+3/2+4, za a aika CH1+3 zuwa fitowar CH3(L), ​​kuma CH2+4 za a aika zuwa fitowar CH4(R). Don abubuwan hawa ba tare da siginar cikakken kewayon ba, ana iya amfani da wannan aikin don tara siginar da aka riga aka tace tare don ƙirƙirar fitowar mitar mai amfani daga har zuwa tsarin masana'anta na hanya 4. Lura cewa ko da yake fitarwa na CH1/2 koyaushe yana wucewa, abun cikin mitar na iya kasancewa ana iya amfani da shi. Bugu da ƙari, lokacin da aka shigar da siginar gaba, tara ko kwafi zuwa CH5/6 kuma ana shigar da siginar baya zuwa CH7/8 (ko kuma akasin haka), za'a iya amfani da zaɓin CH5+7/CH6+8 don tabbatar da fitowar CH7/8 koyaushe zai riƙe. aƙalla rabin matakin sigina (Kada-Zero) don subwoofer, ko da kuwa matsayin fader naúrar tushen.

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-3

Example: 4-way Summing Signal Flow

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-4

Multi-Ayyukan nesa

  1. Gidajen Nesa: Wannan ƙirar gida mai guda 2 tana ba da ɗawainiya mai dacewa da sauƙi mai sauƙi don gyare-gyare. Haɗaɗɗen shafuka masu tsayin dunƙule suna ƙididdigewa don taimakawa cirewa idan an kiyaye ta wata hanya, kuma ana iya ware ƙananan gidaje ta hanyar cire manyan sukurori biyu don rage nauyi ko girma. Don hawan panel, ana iya wargaza gidajen gaba ɗaya ta hanyar cire ƙulli, goro, da dunƙule allon allo. Ana ba da shawarar don kare PCB da aka fallasa tare da raguwar zafi. Don komawar LED, a hankali tura LED ɗin daga gaba don saki sannan kuma fitar da zoben karye daga baya don cirewa. Bi tsarin baya don sake hawa.
  2. Rotary Encoder: Wannan kullin sarrafawa shine don daidaitawa CH1/2/3/4/5/6/7/8 babban girma, matakin CH7/8, da zaɓin tushen (canzawa). Saitin masana'anta don aikin ƙwanƙwasa shine daidaita matakin fitarwa na CH7/8 kawai don tushen matakin matakin lasifika. Ana iya kunna wasu ayyukan ƙulli ta hanyar tsomawa a bayan ramut (duba 4 a ƙasa). Don kunna tsakanin Manyan Maɓuɓɓuka da AUX, latsa gajeriyar danna maɓallin. Don kunna yanayin matakin matakin CH7/8 da aka zaɓa, dogon latsa na tsawon daƙiƙa 2. Don sake saiti zuwa ma'aikatu na asali don nau'in tsarin da aka zaɓa, latsa maɓalli na tsawon> 5 seconds.
  3. Tushen / Aiki LED: Dangane da nau'in tsarin da aka zaɓa (duba 4 a ƙasa), wannan LED zai nuna wane tushe da yanayin matakin da aka zaɓa a halin yanzu. Akwai nau'ikan LED guda huɗu: ja mai ƙarfi, ja mai walƙiya, shuɗi mai ƙarfi, da shuɗi mai walƙiya. A cikin tsoho tsarin Type-1, kawai LED nuni ne m ja lokacin da link8 aka kunna. Ga sauran nau'ikan tsarin guda uku, ja mai ƙarfi yana nuna an zaɓi tushen matakin babban lasifikar da shuɗi mai ƙarfi don tushen AUX. Walƙiya yana nuna cewa yanayin matakin CH7/8 yana aiki don tushen yanzu, wanda zai ƙare bayan daƙiƙa 5 idan ba a yi gyare-gyare ba.
  4. Zaɓi Nau'in Tsarin: Waɗannan maɓallan tsotsa don zaɓar ɗaya daga cikin nau'ikan tsarin guda huɗu don saita waɗanda ayyukan ƙulli da fifiko ke kunna. Lura cewa matsayi na sama/ƙasa don kowane canji shine lokacin kallon baya na nesa kamar yadda aka nuna a sama. Ana iya canza saitunan sauyawa a kowane lokaci akan ramut ba tare da buƙatar samun dama ga babbar hanyar haɗin gwiwa8 ba.
    1. wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-6Nau'in-1: Babban Matsayin CH7/8 kawai (saitin masana'anta)
      Don tsarin da kawai ake buƙatar sarrafa matakin subwoofer tare da tushen matakin lasifikar, kuma babu tushen AUX da ke da alaƙa da haɗin gwiwa8. A cikin wannan saitin, gajeriyar latsawa da ayyukan dogon latsa (ban da sake saiti) an kashe su don hana zaɓin bazata.
    2. wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-7Nau'in-2: Babban Matsayin CH7/8, Girman AUX & Matsayin AUX CH7/8
      Don tsarin da ke amfani da rediyon masana'anta azaman babban girma don shigarwar matakin Babban lasifikar, an haɗa tushen taimako zuwa shigarwar AUX na link8. Lokacin da aka zaɓi Babban tushen, kullin yana daidaita matakin CH7/8 kawai. Lokacin da aka zaɓi tushen AUX, fifikon kullin shine ƙarar AUX kuma ana iya zaɓar yanayin matakin CH7/8 tare da dogon latsawa na 2sec.
    3. wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-8Nau'in-3: Girman AUX & Matsayin AUX CH7/8
      Don aikace-aikace na tsaye ba tare da rediyon masana'anta ba inda aka yi amfani da shigarwar AUX na link8 kawai azaman tushen tsarin. A cikin wannan saitin, ana iya isa ga yanayin matakin AUX CH7/8 tare da dogon latsawa na 2sec, yayin da gajeriyar latsa don zaɓin tushen yana da rauni don haka ba za a iya canza shi da gangan ba.
    4. wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-9Nau'in-4: Babban Girma & Matsayin CH7/8
      Wannan saitin da farko shine don tsarin da ba a amfani da ƙarar rediyon masana'anta (misali ƙayyadadden matakin siginar shigarwa, EQ mai dogaro da ƙara, da sauransu), kuma hakan na iya samun tushen AUX da aka haɗa da haɗin gwiwa8. A cikin Nau'in-4 na tsarin, ana kunna duk ayyukan ƙulli. Lokacin da aka zaɓi shigarwar babba ko AUX, fifikon ƙulli shine babban ƙarar wannan tushen. Daidaita matakin CH7/8 mai zaman kanta shima ana samun dama ga kowane tushe tare da latsa tsayin daƙiƙa 2.
  5. Jack Level Control Level: Wannan jack ɗin RJ45 don haɗa ramut zuwa tashar jiragen ruwa na RLC akan babbar hanyar haɗin gwiwa8 tare da kebul ɗin da aka kawo. Hakanan ana iya amfani da madaidaicin kebul na ethernet 8-conductor.

Lura: Mai haɗin haɗin 8 zai tuna duk saitunan matakin da kuma wane tushe da aka zaɓa a ƙarshe ya kashe wuta kuma ya dawo a wuta na gaba, ko da an cire haɗin baturin. Koyaya, idan an cire haɗin nesa yayin kunnawa, ƙwaƙwalwar za ta mamaye ta zuwa ƙarancin masana'anta kuma duk matakan zasu dawo zuwa matsakaicin 0dB.

Shigarwa & Tsarin Waya

Yana da mahimmanci a karanta wannan jagorar sosai kafin fara shigarwa kuma koyaushe shirya yadda ya kamata. Kafin shigar da kowane samfurin Wāvtech, cire haɗin mara waya (ƙasa) daga baturin abin hawa don guje wa lalacewa ga abin hawa ko kanku. Bi duk jagororin zai taimaka samar da shekaru na jin daɗi tare da Wāvtech link8 audio interface.

  • Haɗin ƙasa (GND): Dole ne a haɗa tashar ta GND zuwa wani ɓangaren ƙarfe na abin hawa wanda aka welded zuwa jikin abin hawa tare da jirgin ƙasa baya zuwa babban maƙallan ƙasan baturi (aka chassis ground). Wannan waya yakamata ta zama mafi ƙarancin 18AWG kuma gajarta sosai don rage yuwuwar hayaniyar shiga tsarin. Wurin haɗin ƙasa na chassis yakamata a cire duk fentin kuma a ƙera shi zuwa ƙaramin ƙarfe. Ya kamata a ƙare wayar ƙasa ta tasha ta musamman mai tsaka-tsaki ta ƙasa kamar tashar EARL ko tashoshin zobe a tsare a cikin motar tare da tauraro ko makulli da goro don hana ta fitowa. Guji yin amfani da wuraren ƙasa na masana'anta don rage damar haifar da hayaniya daga wasu abubuwan.
  • Haɗin wutar lantarki (+12V): Ya kamata a yi haɗin wutar lantarki akai-akai a baturin abin hawa lokacin da zai yiwu. Don haɗin baturi kai tsaye, 1-amp dole ne a shigar da fiusi a layi tare da wayar wutar lantarki tsakanin 18" na baturi kuma a haɗe shi ta amintaccen kullin tashar baturi tare da tashar zobe. Idan haɗi zuwa wani tushen wutar lantarki na +12V akai-akai, 1-amp Dole ne a ƙara fuse in-line a wurin haɗin gwiwa. Wayar wutar lantarki yakamata ta zama mafi ƙarancin 18AWG. Kar a shigar da fuse har sai an yi duk sauran hanyoyin haɗin tsarin.
  • Abubuwan shigar da matakin Magana (SPK): Haɗa wayoyi masu magana daga sashin tushe zuwa madaidaitan shigar da tashoshi a wurin dubawa. Koyaushe tabbatar da madaidaicin polarity na kowane tashoshi yayin yin waɗannan haɗin gwiwa, saboda rashin yin hakan na iya cutar da aikin sauti sosai.
  • Shigar da Nisa (REM IN): Idan rukunin tushen yana da waya mai fitarwa mai nisa (yana bada +12V kawai lokacin kunna), haɗa shi zuwa tashar REM IN. Idan babu gubar mai nisa, ana kuma kunna hanyar haɗin gwiwa8 tare da da'irar kunnawa ta atomatik wanda ke gano siginar sauti daga abubuwan SPK da AUX, da kuma saitin DC daga abubuwan SPK. Yayin da kunnawa ta atomatik zai yi aiki a yawancin aikace-aikacen, za a iya samun wasu lokuta idan matakin ganowa bai gamsar ba, kuma ana buƙatar haɗa abin faɗakarwa +12V zuwa REM IN.
  • Fitowar Nesa (REM OUT): Yi amfani da fitarwa mai nisa don samar da faɗakarwa +12V don kunnawa amplifirs ko wasu abubuwan da aka gyara. Ana samar da wannan fitarwa +12V a ciki ta hanyar dubawa lokacin kunna ko dai ta REM IN ko kuma ji ta atomatik kuma zai samar da sama da 500mA ci gaba na halin yanzu don na'urorin waje.
    Input ɗin taimako (AUX): Haɗa madogarar ƙaramar tushe zuwa jakin shigarwar AUX 3.5mm tare da ingantaccen kebul na sitiriyo 3mm mai inganci. Idan tushen yana da abubuwan RCA, za a buƙaci adaftar. Tabbatar cewa an kori kebul ɗin mai jiwuwa daga wayoyi masu ƙarfi don rage yuwuwar ƙarar amo.
  • Ikon Matsayi Mai Nisa (RLC): Haɗa nesa mai aiki da yawa zuwa tashar haɗin gwiwa8's RLC tare da kebul na 16.4ft/5m da aka kawo. Tsara hanyar hanyar kebul kafin hawa ramut don tabbatar da tsayin da ya dace. Idan ana buƙatar ƙarin tsayi, ana iya amfani da madaidaicin 8-conductor CAT5 ko CAT6 ethernet na USB ko tsawo. Hakanan za'a iya rage kebul ɗin kuma a sake ƙarewa tare da mai haɗin RJ45 da kayan aikin crimping na ethernet.

Tsarin Examples

Example-1: Gidan Rediyo (4-in/6-out)

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-10

Lura: Don tsarin da kawai ake buƙatar kulawar ƙaramin matakin nesa don tushen matakin matakin magana, zaɓi tsarin Nau'in-1
(saitin masana'anta) a nesa mai aiki da yawa. Don tushen tashoshi 4 kamar yadda aka nuna a sama, ana iya zaɓar saitunan shigarwa da yawa tare da hanyar haɗin gwiwa8. Wannan takamaiman tsarin 5-tashar bayan kasuwa zai iya amfana daga riƙe faɗuwar gaba / baya da kuma a

Ƙaddamar da fitowar subwoofer ta taɓa-sifili tare da riba mai zaman kanta. Don cimma wannan, ana haɗa siginar matakin matakin lasifikar gaba daga CH1/2 zuwa shigarwar CH7/8 ta hanyar wayoyi masu tsalle, wanda ke ba da damar shigar da CH7/8 zaɓi don saita su zuwa jimlar CH5+7/CH6+8 tashoshi na gaba da na baya tare don fitarwa zuwa subwoofer.

Exampda-2: Masana'anta Amp + AUX (6-in/6-fita)

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-11

Bayanan kula:

  • Don tsarin tare da babban tushen matakin lasifikar da zai yi aiki a matsayin babban ikon sarrafa girma kuma an haɗa tushen taimako zuwa hanyar haɗin gwiwa8, zaɓi tsarin Nau'in-2 a nesa mai aiki da yawa. Wannan yana ba da ikon sarrafa ƙarar AUX da kuma daidaita matakin CH7/8 mai zaman kansa don duka manyan tushe da AUX.
  • A cikin wannan masana'anta amptsarin rayuwa misaliampHar ila yau, an taƙaita siginar gaba ta 2 don fitar da cikakken kewayon fitarwa zuwa saitin abubuwan da ke bayan kasuwa, yayin da siginar cikakken kewayon ke wucewa ta hanyar coaxial na bayan kasuwa. Don adana aikin fader na masana'anta yayin samar da ƙaramin fitarwa tare da sarrafa matakin nesa, siginar shigarwar tsakiyar/woofer na gaba daga CH3/4 ana iya haɗa shi da shigarwar CH7/8 tare da wayoyi masu tsalle kamar yadda aka nuna. Ko da yake ba sigina mai cikakken kewayon ba, yana ƙunshe da ƙananan kewayon mitar da za a iya amfani da shi kuma za a ketare shi a wurin amp ko ta yaya, don haka zaɓin CH5+7/CH6+8 zai samar da Never-Zero sumed front+rear fitarwa don subwoofer da aka haɗa zuwa CH7/8. Idan ba zai yiwu ba za a gyara fader ɗin masana'anta bayan shigarwa, zaɓin shigarwar CH7/8 za a iya saita siginar baya na CH5/6 a ciki ba tare da masu tsalle ba. Ko kuma idan siginar subwoofer na masana'anta yana samuwa, haɗa shi zuwa CH7/8 kuma zaɓi shigarwar kai tsaye.

Example-3: Tsaya-Alone AUX

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-12

Lura: Don tsarin tsayawa kadai inda aka yi amfani da shigarwar AUX kawai, zaɓi tsarin Nau'in-3 a nesa mai aiki da yawa. Wannan yana kashe aikin zaɓin tushen nesa kuma yana saita fifikon ƙulli don sarrafa ƙarar ƙara don shigarwar AUX. Na'urori masu šaukuwa kamar wayowin komai da ruwan ka ko 'yan wasan MP3 yawanci suna da fitilun fitarwatage na 1Vrms ko ƙasa da haka, don haka ana ba da shawarar ƙara girman matakin fitarwa na na'urar da amfani da ramut don girman babban tsarin.

Example-4: masana'anta Amp w/DSP + AUX (8-in/8-fita)

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-13

Bayanan kula:

  • Don masana'anta ampmadaidaitan tsarin tare da tasirin DSP masu dogaro da ƙara kamar EQ ko masu iyaka, zaɓi tsarin Nau'in-4 a nesa mai aiki da yawa. Wannan yana ba da damar duk ayyuka masu nisa kuma yana saita fifikon ƙulli don sarrafa ƙarar girma don abubuwan shigarwa na Babban da AUX. Yanayin matakin CH7/8 mai zaman kansa kuma ana iya zaɓin kowane tushe. Da zarar an daidaita tsarin kuma an inganta shi don takamaiman saitin ƙarar ƙara, bai kamata a yi amfani da ƙarar rukunin tushen ba (yi bayanin saitin) kuma a maimakon haka a yi amfani da nesa mai aiki da yawa azaman babban sarrafa ƙarar tsarin.
  • A cikin wannan tsarin example, factory ampFitar siginar lifier duk ana amfani da su don tsarin maye gurbin kasuwa ba tare da taƙaitawa ba sai dai cewa gaban woofer/midrange LP crossover yana da ƙasa sosai don haɗawa tare da masana'anta tsakiyar/tweet kamar 2.5” mai magana. Ta hanyar tara CH1 + 3/CH2+4 tare, haɗin haɗin CH3/4 na iya hayewa sama da sama a bayan kasuwa. amplif don bi-amped bangaren da aka saita tare da haɗin kai mai dacewa don tweeter na gaskiya.
  • Don ƙarin daki-daki kan taƙaita tsarin masana'anta 4-hanyar, duba zane-zanen sigina akan pg3 da Example-5 kasa.

Example-5: Factory 4-way (8-in/2-out)

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-14

Lura: Don tsarin da babu cikakken sigina, ana iya amfani da hanyar haɗin gwiwa8 kawai azaman mai jujjuya fitarwar layi na 4 ba tare da nesa ba. A cikin wannan exampHar ila yau, haɗin gwiwar8 yana ƙaddamar da sigina 4-hanyar masana'anta zuwa nau'i-nau'i na tashar tashoshi 2 guda ɗaya don haka ana iya canza su ta hanyar crossover, processor ko amplifier(s) wanda ba zai iya tarawa ba.

Bayanan shigarwa

  • Bayanin Mota
  • Shekara, Make, Model:
  • Matakin Gyara / Kunshin:

OEM Audio System Bayani

  • Rukunin Shugaban (nau'in, BT/AUX a ciki, da sauransu):
  • Masu magana (girman/wuri, da sauransu):
  • Subwoofer(s) (girma/wuri, da sauransu):
  • Amplifier(s) (wuri, fitarwa voltage, da sauransu):
  • Wani:

link8 Haɗi & Saituna

  • Wuri da Aka Sanya:
  • Waya (wurin haɗi, nau'in sigina, yanayin kunnawa, da sauransu):
  • Saituna (riba, max master vol, crossover, da sauransu):
  • Wani:

Tsarin Tsari

Ƙayyadaddun bayanai

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-15 wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-16

Lura: Ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

wavtech-LINK8-8-Channel-Layi-Fit-Fit-Converter-tare da-Summing-Irin-FIG-17

Garanti & Kulawar Sabis

Wannan garantin yana aiki ne kawai ga mai siye na asali kuma ba'a iya canjawa wuri zuwa ɓangarorin da ke gaba. Wannan garantin ya ɓace idan an canza lambar serial ɗin samfur ko cire. Duk wani garanti mai ma'ana yana iyakance ga tsawon lokacin garanti kamar yadda aka bayar anan farawa daga ranar siyan asali a dillali, kuma babu wani garanti, ko bayyana ko ma'ana, da zai shafi wannan samfurin bayan haka. Wasu jihohi ba sa ba da izinin iyakancewa akan garanti mai ma'ana, don haka waɗannan keɓancewar ƙila ba za su shafi ku ba. Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka. Hakanan kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha.

Idan samfurin ku yana buƙatar sabis, ya kamata ku tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki na Wāvtech don karɓar lambar Izinin Komawa (RA). Duk wani samfurin da aka karɓa ba tare da lambar RA ba za a mayar da shi ga mai aikawa. Da zarar an karɓi samfurin ku kuma sabis ɗin abokin ciniki ya duba su, Wāvtech bisa ga shawararsa kawai, za ta gyara ko musanya shi da sabon ko gyarar samfur ba tare da caji ba. Ba a rufe lalacewa ta hanyar masu zuwa ƙarƙashin garanti: haɗari, cin zarafi, rashin bin umarni, rashin amfani, gyara, sakaci, gyara mara izini, ko lalata ruwa. Wannan garantin baya ɗaukar lalacewa na bazata ko mai lalacewa. Wannan garantin baya ɗaukar farashin cirewa ko sake shigar da samfur. Lalacewar kayan kwalliya da lalacewa na yau da kullun ba a rufe su ƙarƙashin garanti.

Don Sabis a cikin Amurka:
Litinin - Juma'a, 8:30 na safe zuwa 5:00 na yamma MST

  • Serial Number:
  • Ranar Shigarwa:
  • Wurin Sayi:

Muhimmiyar Sanarwa ga Abokan Ciniki na Ƙasashen Duniya:
Don samfuran da aka siya a wajen Amurka ko yankunanta, da fatan za a tuntuɓi mai rarrabawa na gida game da takamaiman ƙayyadaddun hanyoyin garanti na ƙasar ku. Wāvtech, LLC ba ta rufe sayayya na ƙasashen duniya.

FAQ

  • Tambaya: Menene zan yi idan na gamu da matsala tare da samfurin?
    • A: Idan kun fuskanci matsaloli tare da samfurin, mayar da shi zuwa ga dilan Wvtech ɗinku mai izini don taimako.
  • Tambaya: Zan iya shigar da samfurin da kaina?
    • A: Don aminci da aikin da ya dace, ana ba da shawarar shigar da samfurin ta dila mai izini ko mai sakawa ƙwararru.
  • Tambaya: Ta yaya zan kare wayoyi yayin shigarwa?
    • A: Yi amfani da kariyar loom don yin wayoyi, guje wa gefuna masu nuni da sassa masu motsi, kuma koyaushe amfani da grommets yayin da ake tura wayoyi ta saman ƙarfe.

Wāvtech™
7931 E. Pecos Rd
Farashin 113
Mesa, AZ 85212
480-454-7017
©Haƙƙin mallaka 2017 Wāvtech, LLC. Duka Hakkoki.

Takardu / Albarkatu

wavtech LINK8 8 Canjin Fitar Layin Tashoshi tare da Iyawar Summing [pdf] Littafin Mai shi
LINK8 8 Canjin Fitar Layin Tashoshi tare da Ƙarfin Summing, LINK8 8, Canjin Fitar Layin Tashoshi tare da Ƙarfin Summing, Mai Canja tare da Ƙarfin Summing, Ƙarfin Ƙarfafawa.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *