VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya Nesa
Ya 'yan uwa,
Shin kun taɓa lura da yanayin fuskar jaririnku lokacin da suka koyi sabon abu ta hanyar gano nasu? Waɗannan lokuttan da suka aikata kai babban lada ne na iyaye. Don taimakawa cika su, VTech® ya ƙirƙiri jerin abubuwan wasan yara na Infant Learning®.
Waɗannan ƙwararrun kayan wasan yara na koyo na mu'amala kai tsaye suna amsa abin da yara ke yi a zahiri - wasa! Yin amfani da sabbin fasahohi, waɗannan kayan wasan yara suna mayar da martani ga mu'amalar jarirai, suna sa kowane wasa ya ji daɗi kuma na musamman yayin da suke koyon dabarun da suka dace da shekaru kamar kalmomi na farko, lambobi, siffofi, launuka da kiɗa. Mafi mahimmanci, VTech®'s Infant Learning® kayan wasan yara suna haɓaka tunanin jarirai da iyawar jiki ta hanyar ƙarfafawa, shiga, da koyarwa.
A VTech®, mun san cewa yaro yana da ikon yin manyan abubuwa. Shi ya sa duk samfuranmu na koyo na lantarki an kera su na musamman don haɓaka tunanin yara da ba su damar koyo iyakar iyawarsu. Muna gode muku don amincewa da VTech® tare da muhimmin aikin taimaka wa yaranku suyi koyi da girma!
Gaskiya,
Abokanka a VTech®
Don ƙarin koyo game da VTech® kayan wasan yara, ziyarci vwk.com
GABATARWA
Danna & Count RemoteTM na VTech® yayi kama da inna da na Baba! Yana da waƙoƙi da waƙoƙin waƙa don raira waƙa tare da nishaɗi da tashoshi na riya don nishadantar da yaranku. Latsa maɓallan don nishadantarwa tasha-canza wasan kwaikwayo yayin koyon lambobi, launuka, da siffofi.
HADA A CIKIN WANNAN Kunshin
- VTech® Dannawa & Ƙidaya NesaTM na koyon abin wasan yara
- Jagoran mai amfani ɗaya
GARGADI: Duk kayan tattarawa, kamar tef, zanen filastik, makullin marufi, da tags ba sa cikin wannan abin wasan yara, kuma yakamata a jefar da su don lafiyar ɗanku.
NOTE: Da fatan za a ci gaba da wannan jagorar don yana da mahimman bayanai.
FARAWA
SHIGA BATIRI
- Tabbatar an kashe naúrar.
- Nemo murfin baturin a bayan Danna & ƙidaya RemoteTM. Yi amfani da tsabar kuɗi ko sukudireba don sassauta dunƙule.
- Shigar da sababbin batura 2 'AAA' (LR03/AM-4) suna bin zane a cikin akwatin baturi. (An ba da shawarar yin amfani da sabbin batura na alkaline don iyakar aiki.)
- Maye gurbin murfin baturin kuma ƙara ƙara don kare shi.
SANARWA BATIRI
- Yi amfani da sababbin batura na alkaline don iyakar aiki.
- Yi amfani da batura iri ɗaya ko makamancin haka kamar yadda aka ba da shawarar.
- Kar a haɗa nau'ikan batura daban-daban: alkaline, daidaitaccen (carbonzinc) ko mai caji (Ni-Cd, Ni-MH), ko sabbin batura masu amfani.
- Kar a yi amfani da batura masu lalacewa.
- Saka batura tare da madaidaicin polarity.
- Kada a yi gajeriyar kewaya tashoshin baturi.
- Cire gajiyayyu batura daga abin wasan yara.
- Cire batura yayin dogon lokacin rashin amfani.
- Kada a jefar da batura a cikin wuta.
- Kar a yi cajin batura marasa caji.
- Cire batura masu caji daga abin wasan wasan kafin yin caji (idan ana iya cirewa).
- Batura masu caji kawai za a yi caji ƙarƙashin kulawar manya.
SIFFOFIN KIRKI
- KASHE/CIN ARZIKI MURYA
Don kunna naúrar, matsar da KASHE/ VOLUME CONTROL SWITCH zuwa ƙaramin ƙara () ko high volume (
) matsayi. Don kashe naúrar, zamewa KASHE/ VOLUME CONTROL SWITCH zuwa KASHE (
) matsayi.
- SMART REMOTE ZANIN
Danna & Count RemoteTM yayi kama da ikon nesa na zamani. Maɓallan sa daban-daban suna kwaikwayon ayyukan nishadi kamar canza tashoshi, kallon shirye-shirye daban-daban, amfani da DVR, da ƙari. - KASHE KASHE GASKIYA
Don adana rayuwar baturi, VTech® Click & Count RemoteTM za ta yi ƙasa ta atomatik bayan kusan daƙiƙa 60 ba tare da shigarwa ba. Ana iya kunna naúrar kuma ta latsa kowane maɓalli.
AYYUKA
- Zamar da KASHE/VOLUME CONTROL SWITCH zuwa ƙarama ko matsayi mai girma don kunna naúrar. Za ku ji sautuka masu nishadi da waka mai nishadantarwa. Fitilar za su yi haske tare da sautunan.
- Danna maɓallin LAMBA don jin sautuna masu daɗi, gajerun waƙoƙi, waƙoƙin waƙa ko jimlolin magana game da lambobi, launuka, da tashoshi na riya.
- Danna PRETEND CHANNEL KYAUTA/KASA BUTTON don jin sautunan nishadi kuma don canzawa zuwa ɗaya daga cikin tashoshi masu kayatarwa. Hasken zai haskaka tare da sautunan.
- Latsa KYAUTA KYAUTA KYAUTA / KASA BUTTON don jin sautunan nishadi kuma don koyi game da ƙarar ƙara da shiru. Hasken zai haskaka tare da sautunan. Idan aka danna PRETEND VOLUME UP/down BUTTON yayin da waƙar ke kunne, zai canza ƙarar waƙar.
- Latsa PRETEND RECORD/PLAY BACK BUTTON don jin sautuka masu nishadi da magana, da kuma koyi game da launuka da siffofi.
- Danna MUSIC BUTTON don jin wakoki masu nishadantarwa da karin wakoki. Fitilar za su yi haske tare da sautunan.
- Latsa ka mirgine KWALLON ROLLER don jin sautuna masu daɗi. Fitilar za su yi haske tare da sautunan.
LIST MELODY:
- CampGasar tsere
- Bonnie na ya kwanta bisa Teku
- Fitar da Ni zuwa Wasan Kwallo
- Clementine
- Ina Aiki Akan Titin Jirgin Kasa
WAKAR WAKA
- WAKAR 1
- Tara 'zagaye don yin riya
- Lokaci don jin daɗin nunin TV tare da wasu abokai!
- WAKAR 2
- 1-2-3-4-5, Tashoshi masu daɗi da yawa don kallo kai tsaye,
- 6-7-8-9, Da yawa don kallo, ɗan lokaci kaɗan!
KULA & KIYAYE
- Tsaftace naúrar ta hanyar shafa shi da ɗan damp zane.
- Ka kiyaye naúrar daga hasken rana kai tsaye kuma daga kowane tushen zafi kai tsaye.
- Cire batura lokacin da naúrar ba za ta yi amfani da ita ba na tsawon lokaci.
- Kar a sauke naúrar a kan tudu mai ƙarfi kuma kar a bijirar da naúrar ga danshi ko ruwa.
CUTAR MATSALAR
Idan saboda wasu dalilai shirin/aikin ya daina aiki ko rashin aiki, da fatan za a bi waɗannan matakan:
- Da fatan za a kashe naúrar.
- Katse wutar lantarki ta hanyar cire batura.
- Bari naúrar ta tsaya na ƴan mintuna, sannan musanya batura.
- Kunna naúrar. Ya kamata naúrar ta kasance a shirye don sake kunnawa.
- Idan har yanzu samfurin bai yi aiki ba, maye gurbin shi da sabon saitin batura.
Idan matsalar ta ci gaba, da fatan za a kira Sashen Sabis na Abokan Ciniki a 1-800-521-2010 a Amurka ko 1-877-352-8697 a Kanada, kuma wakilin sabis zai yi farin cikin taimaka muku.
Don bayani kan garantin wannan samfur, da fatan za a kira Sashen Sabis na Abokan Ciniki a 1-800-521-2010 a Amurka ko 1-877-352-8697 a Kanada.
MUHIMMAN NOTE: Ƙirƙirar da haɓaka samfuran koyon jarirai yana tare da alhakin da mu a VTech® ke ɗauka da gaske. Muna yin kowane ƙoƙari don tabbatar da daidaiton bayanin, wanda ke samar da ƙimar samfuran mu. Koyaya, wasu lokuta kurakurai na iya faruwa. Yana da mahimmanci a gare ku ku san cewa mun tsaya a bayan samfuranmu kuma muna ƙarfafa ku ku kira Sashen Sabis na Abokan Ciniki a 1-800-521-2010 a Amurka, ko 1-877-352-8697 a Kanada, tare da kowace matsala da/ko shawarwarin da za ku iya samu. Wakilin sabis zai yi farin cikin taimaka muku.
NOTE:
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
WANNAN NA'URAR TA DUNIYA DA KASHI NA 15 NA DOKOKIN FCC. AIKI YANA DOKA GA HANKALI GUDA BIYU:
- WANNAN NA'AURAR BA ZAI SANYA CUTARWA BA, KUMA
- DOLE WANNAN NA'AURAR TA KARBI DUK WATA KASHIN KATSINA DA AKA SAMU, HARDA TASHIN KATSINA WANDA KAI SANAR DA AIKI BA'A SO.
CAN ICES-3 (B)/NMB-3(B)
Tsanaki: canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
GARANTIN SAURARA
- Wannan Garanti yana aiki ne kawai ga mai siye na asali, ba za a iya canza shi ba kuma ya shafi samfuran "VTech" ko sassan kawai. Wannan samfurin yana cikin garanti na watanni 3 daga asalin kwanan watan siye, ƙarƙashin amfani da sabis na yau da kullun, akan ɓarnataccen aiki da kayan aiki. Wannan garantin baya aiki ga (a) sassan kayan masarufi, kamar su batir; (b) lalacewar kayan kwalliya, gami da amma ba'a iyakance shi ga ƙwanƙwasa da dents ba; (c) lalacewa ta hanyar amfani da kayan da ba VTech ba; (d) lalacewa ta hanyar haɗari, rashin amfani, rashin amfani, rashin nutsuwa cikin ruwa, sakaci, cin zarafi, malalar batir, ko girkin da bai dace ba, sabis mara kyau, ko wasu dalilai na waje; (e) lalacewa ta hanyar aiki da samfurin a waje da izinin ko amfani da aka bayyana ta VTech a cikin littafin mai shi; (f) samfur ko wani bangare da aka gyaru (g) lahani da lalacewa da lalacewa ta yau da kullun ko akasin haka saboda tsufan samfurin na al'ada; ko (h) idan duk lambar VTech ta serial an cire ko ta ɓata.
- Kafin mayar da samfur saboda kowane dalili, da fatan za a sanar da Sashen Sabis na Abokan Ciniki na VTech, ta hanyar aika imel zuwa vtechkids@vtechkids.com ko kira 1-800-521-2010. Idan wakilin sabis ya kasa warware matsalar, za a ba ku umarni kan yadda ake dawo da samfurin kuma a maye gurbinsa ƙarƙashin Garanti. Komawar samfurin ƙarƙashin Garanti dole ne ya bi ƙa'idodi masu zuwa:
- Idan VTech ya yi imanin cewa za a iya samun nakasu a cikin kayan ko aikin samfurin kuma zai iya tabbatar da bayanan siyan da wurin da samfurin yake, za mu iya musanya samfur ɗin tare da sabon naúrar ko samfur na darajar kwatankwacinsa. Samfurin musanyawa ko sassa yana ɗaukar ragowar Garanti na ainihin samfurin ko kwanaki 30 daga ranar sauyawa, duk wanda ya ba da ƙarin ɗaukar hoto.
- WANNAN GARANTIN DA MAGANGANUN DA AKA SAMU A NAN SUNE KYAUTA DA KARYA DUKKAN SAURAN GARANTIN, GYARA DA SHARADI, KO A RAYE, RUBUTA, MAGANA, MAGANA KO AIKI. IDAN VTECH BA ZATA IYA HALATTA MAGANAR MAGANA KO SANA'AR GASKIYA SABODA HAKA ZUWA EXARAR DA SHARI'A TA BAYAR, DUK WANNAN GARDANCAN GARANTI ZASU IYAKA A LOKACIN BAYANAN GASKIYAR BAYANAI DA ZUWA SAYAR DA SANA'A KAMAR YADDA AKA GABATAR.
- Zuwa iya gwargwadon doka, VTech ba zai ɗauki alhakin kai tsaye, na musamman, na haɗari ko sakamakon lalacewa ba daga duk wata keta garanti.
- Ba a yi nufin wannan garantin ga mutane ko ƙungiyoyin waje da Amurka ta Amurka ba. Duk wata gardama da ta samo asali daga wannan Garanti za ta kasance ƙarƙashin ƙayyadaddun ƙaddarar VTech.
Don yin rijistar samfurin ku akan layi a www.vtechkids.com/warranty
TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA
Wane rukuni ne VTech 80-150309 Danna da ƙidaya Nesa dace da?
VTech 80-150309 Danna da Ƙidaya Nesa ya dace da yara masu shekaru kusan watanni 6 zuwa 3.
Menene ma'auni da nauyin VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya Nesa?
VTech 80-150309 Danna kuma Ƙidaya Matsakaicin Matsakaicin 2.95 x 6.69 x 0.1 inci kuma yana auna 5.4 ounce, yana mai da shi nauyi da sauƙi ga yara masu tasowa.
A ina zan iya siyan VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya Nesa?
Kuna iya siyan VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya Nesa daga manyan dillalai, kasuwannin kan layi, da VTech website, farashin kusan $9.96.
Me yasa VTech 80-150309 Dannawa kuma ƙidaya Nesa baya kunnawa?
Tabbatar cewa an shigar da batura daidai kuma basu ƙare ba. Gwada maye gurbin batura da sababbi kuma a tabbata sun daidaita daidai gwargwadon alamar polarity (+ da -).
Sautunan da ke kan VTech 80-150309 Dannawa da Ƙidaya Nesa sun gurbata ko ba su da tabbas. Me zan yi?
Bincika batura don tabbatar da cajin su cikakke kuma canza su idan ya cancanta. Hakanan, bincika lasifikar don kowane tarkace ko toshewa wanda zai iya shafar ingancin sautin.
Me yasa VTech 80-150309 na danna kuma ƙidaya Nesa kashe ba zato ba tsammani?
Wannan na iya kasancewa saboda ƙarancin ƙarfin baturi. Sauya batura da sababbi. Idan batun ya ci gaba, bincika kowane alamun lalacewar sashin baturi ko abubuwan ciki.
Maɓallan da ke kan VTech 80-150309 Danna da Ƙidaya Nesa ba sa amsawa. Me zan yi?
Tabbatar cewa maɓallan ba su makale kuma babu tarkace a ƙarƙashinsu. Gwada danna kowane maɓalli a hankali don ganin ko ya sassauta. Idan matsalar ta ci gaba, kewayawa na ciki na iya buƙatar dubawa daga ƙwararru.
Ta yaya zan tsaftace VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya Nesa?
Yi amfani da taushi, damp zane don goge saman nesa. Ka guji amfani da kowane sinadarai masu tsauri ko nutsar da ramut cikin ruwa. Ga kowane datti mai taurin kai, ana iya amfani da maganin sabulu mai laushi akan zane.
Me yasa ƙarar da ke kan VTech 80-150309 Danna da ƙidaya Nesa yayi ƙasa sosai?
Bincika idan an saita sarrafa ƙara zuwa ƙaramin matakin kuma daidaita shi daidai. Tabbatar cewa an cika cajin batura saboda ƙarancin ƙarfin baturi zai iya shafar fitowar ƙara.
Fitilar da ke kan VTech 80-150309 Danna da Ƙidaya Nesa ba sa aiki. Ta yaya zan iya gyara wannan?
Sauya batura don ganin ko hakan ya warware matsalar. Idan har yanzu fitulun ba su aiki ba, za a iya samun matsala tare da abubuwan haɗin LED na ciki, wanda zai buƙaci ƙwararrun gyare-gyare ko sauyawa.
Me yasa VTech 80-150309 Dannawa kuma ƙidaya Remote baya yin sauti?
Tabbatar an kunna ƙarar kuma an shigar da batura yadda yakamata kuma an yi cikakken caji. Idan har yanzu ramut ɗin bai yi sautuna ba, duba idan fitowar sautin ta toshe ko ta lalace.
VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya Nesa da alama yana zubar da batura cikin sauri. Me zan yi?
Tabbatar kana amfani da sabobin, batura masu inganci. Idan batun ya ci gaba, bincika kowane alamun gajeriyar kewayawa ko wasu al'amura na cikin gida waɗanda zasu iya haifar da yawan amfani da wutar lantarki.
Yaro na ya jefar da VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya nesa, kuma ya daina aiki. Men zan iya yi?
Bincika ramut don kowane lalacewa da ke gani. Sauya batura don ganin ko ya koma aiki. Idan har yanzu na'urar nesa ba ta aiki, za'a iya samun lalacewa na ciki wanda ke buƙatar gyaran ƙwararru ko musanyawa.
BIDIYO - SAMUN KYAUTAVIEW
SAUKAR DA MAGANAR PDF: VTech 80-150309 Danna kuma ƙidaya Litattafan Mai Amfani