velleman TIMER10 Kidaya mai ƙidayar lokaci tare da ƙararrawa
Bayanin samfur
- Sunan samfur: Lokaci10
- Lambar Samfura: N/A
Gabatarwa: TIMER10 ƙaramin na'urar ƙidayar lokaci ce wacce za'a iya amfani da ita don dalilai daban-daban. Yana fasalta aikin kirgawa ko sama tare da iyakar iyakar lokacin mintuna 99 da sakan 59. Ana iya hawa na'urar ta amfani da faifan da aka haɗa ko maganadisu, ko kuma ana iya sanya ta a tsaye akan tebur. Ana sarrafa ta da baturi guda 1.5V LR44 (V13GAC) wanda ke cikin kunshin.
Gabaɗaya Jagora: Lokacin amfani da TIMER10, yana da mahimmanci a bi waɗannan ƙa'idodi na gaba ɗaya don aikin da ya dace da kuma tabbatar da tsawon rayuwar na'urar:
- Kare na'urar daga matsanancin zafi da ƙura.
- Tsare na'urar daga ruwan sama, danshi, fantsama, da ɗigowar ruwa.
- Kar a canza na'urar saboda yana iya ɓata garanti.
- Yi amfani da na'urar don manufarta kawai.
- Yin watsi da jagororin cikin littafin na iya haifar da rashin garanti kuma dila ba zai karɓi alhakin kowace lahani ko matsaloli masu zuwa ba.
Gabatarwa
Zuwa ga duk mazauna Tarayyar Turai
Muhimman bayanai na muhalli game da wannan samfurin Wannan alamar a jikin na'urar ko kunshin tana nuna cewa zubar da na'urar bayan rayuwarta na iya cutar da muhalli. Kada a zubar da naúrar (ko batura) azaman sharar birni wacce ba a haɗa ta ba; ya kamata a kai shi ga kamfani na musamman don sake sarrafawa. Wannan na'urar ya kamata a mayar da ita ga mai rarraba ta ko zuwa sabis na sake amfani da gida. Girmama dokokin muhalli na gari.
Idan kuna shakka, tuntuɓi hukumomin sharar gida na gida.
Na gode da zabar Velleman! Da fatan za a karanta littafin sosai kafin kawo wannan na'urar zuwa sabis. Idan na'urar ta lalace ta hanyar wucewa, kar a saka ko amfani da ita kuma tuntuɓi dilan ku.
Gabaɗaya Jagora
Koma zuwa sabis na Velleman® da Garanti mai inganci akan shafuna na ƙarshe na wannan jagorar.
- Kiyaye na'urar daga yara da masu amfani da izini.
- Kare wannan na'urar daga firgita da zagi. Guji da ƙarfi lokacin aiki da na'urar.
- Kare na'urar daga matsanancin zafi da ƙura.
- Ka kiyaye wannan na'urar daga ruwan sama, danshi, fantsama da ɗigowar ruwa.
- Lalacewar da gyare-gyaren mai amfani ga na'urar ke haifar ba ta da garanti ta rufe shi.
- Yi amfani da na'urar kawai don manufarta. Yin amfani da na'urar ta hanyar da ba ta da izini zai ɓata garanti.
- Lalacewar da aka yi ta rashin kula da wasu ƙa'idodi a cikin wannan jagorar baya cikin garanti kuma dila ba zai karɓi alhakin kowace lahani ko matsaloli masu zuwa ba.
Siffofin
- ƙidaya ƙasa ko sama: max. 99 min. dakika 59.
- hawa: clip ko magnet
- Hakanan za'a iya sanya shi a tsaye
Aiki
- Zamar da sashin baturi a bayan mai ƙidayar lokaci a buɗe, cire shafin kariya na filastik kuma rufe ɗakin baturin.
- Danna maɓallin MIN don ƙara minti; danna maɓallin SEC don ƙara daƙiƙa. Latsa ka riƙe ƙasa don ƙara saurin saiti.
- Danna maɓallin MIN da SEC lokaci guda zai sake saita lokacin zuwa 00:00 (sifili).
- Danna maɓallin START/STOP don fara kirgawa. Lokacin da mai ƙidayar lokaci ya kai 00:00, ƙararrawa zai yi sauti.
- Danna kowane maɓalli don dakatar da ƙararrawa.
Lura: lokacin da mai ƙidayar lokaci ya kasance a 00:00 kuma an danna maɓallin farawa, mai ƙidayar lokaci zai fara ƙirgawa. - Sanya na'urar akan tebur ko amfani da shirin ko maganadisu a baya.
Ƙididdiga na Fasaha
Yi amfani da wannan na'urar tare da na'urorin haɗi na asali kawai. Velleman nv ba za a iya ɗaukar alhakin lalacewa ko rauni sakamakon (ba daidai ba) amfani da wannan na'urar. Don ƙarin bayani game da wannan samfur da sabuwar sigar wannan jagorar, da fatan za a ziyarci mu website www.karafarenkau.u. Bayanin da ke cikin wannan jagorar yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Garanti
Sabis na Velleman® da Garanti mai inganci
Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 1972, Velleman® ya sami ƙwarewa mai yawa a cikin duniyar lantarki kuma a halin yanzu yana rarraba samfuransa a cikin ƙasashe sama da 85. Duk samfuranmu sun cika ƙaƙƙarfan buƙatun inganci da ƙa'idodin doka a cikin EU. Don tabbatar da ingancin, samfuran mu akai-akai suna tafiya ta hanyar ƙarin inganci, duka ta sashin ingancin ciki da ƙungiyoyin waje na musamman. Idan, duk matakan riga-kafi duk da matsalolin sun faru, da fatan za a yi kira ga garantin mu (duba sharuɗɗan garanti).
Sharuɗɗan Garanti na Gabaɗaya Game da Kayayyakin Mabukaci (na EU):
- Duk samfuran mabukaci suna ƙarƙashin garanti na watanni 24 akan gazawar samarwa da kayan da ba su da lahani kamar daga ainihin ranar siyan.
- Velleman® na iya yanke shawarar musanya labarin da labarin daidai, ko don mayar da ƙimar dillalan gabaɗaya ko kaɗan lokacin da ƙarar ta yi aiki kuma gyara ko sauyawa na labarin kyauta ba zai yiwu ba, ko kuma idan kashe kuɗi ya yi ƙasa da ƙasa.
Za a isar da labarin da zai maye gurbin ko maidawa akan ƙimar 100% na farashin siyan idan an sami aibi a cikin shekara ta farko bayan ranar siya da bayarwa, ko labarin maye gurbin akan 50% na farashin siyan ko maidowa a ƙimar 50% na ƙimar dillali idan akwai wani aibi ya faru a cikin shekara ta biyu bayan ranar siye da bayarwa. - Ba a rufe shi da garanti:
- duk lalacewar kai tsaye ko ta kaikaice da aka yi bayan isar da labarin (misali ta hanyar abu mai guba, gigicewa, faɗuwa, ƙura, datti, zafi…), kuma ta labarin, da abubuwan da ke ciki (misali asarar bayanai), diyyar asarar riba;
- kayayyaki masu amfani, sassa ko kayan haɗi waɗanda ke ƙarƙashin tsarin tsufa yayin amfani na yau da kullun, kamar batura (mai caji, mara cikawa, ginannen ciki ko maye gurbin), lamps, sassan roba, bel ɗin tuƙi… (jeri mara iyaka);
- kurakurai da suka samo asali daga wuta, lalacewar ruwa, walƙiya, haɗari, bala'i, da dai sauransu…;
- kurakuran da suka haifar da gangan, sakaci ko sakamakon rashin kulawa, kulawar sakaci, amfani ko amfani sabanin haka.
umarnin masana'anta; - lalacewa ta hanyar kasuwanci, ƙwararru ko amfani da labarin gama gari (za a rage ingancin garanti zuwa watanni shida (6) lokacin da aka yi amfani da labarin da fasaha);
- lalacewar da aka samu daga shiryawar da ba ta dace ba da jigilar labarin;
- duk lalacewa ta hanyar gyara, gyare-gyare ko canji wanda wani ɓangare na uku ya yi ba tare da rubutaccen izini ta Velleman® ba.
- Abubuwan da za a gyara dole ne a isar da su zuwa dillalin ku na Velleman®, cikakku sosai (zai fi dacewa a cikin marufi na asali), kuma a cika su tare da ainihin sayan sayayya da bayyananniyar aibi.
- Alama: Domin kiyayewa akan tsada da lokaci, da fatan za a sake karanta littafin kuma a duba idan larura ta samo asali ne daga sanadiyyar dalilai kafin gabatar da labarin don gyara. Lura cewa dawo da labarin mara lahani shima na iya haɗawa da biyan kuɗi.
- Gyaran da ke faruwa bayan ƙarewar garanti yana ƙarƙashin farashin jigilar kaya.
- Sharuɗɗan da ke sama ba tare da nuna bambanci ga duk garantin kasuwanci ba.
Ƙididdigar da ke sama tana ƙarƙashin gyare-gyare bisa ga labarin (duba littafin jagorar).
An yi shi a cikin PRC
Velleman nv ne ya shigo da shi
Legen Heirweg 33, 9890 Gavere, Belgium
www.karafarenkau.u
Takardu / Albarkatu
![]() |
velleman TIMER10 Kidaya mai ƙidayar lokaci tare da ƙararrawa [pdf] Manual mai amfani TIMER10, TIMER10 Mai ƙidayar ƙidaya tare da ƙararrawa, ƙidayar ƙidaya tare da ƙararrawa, TIMER10 ƙidayar ƙidayar, mai ƙidayar ƙidayar, mai ƙidayar lokaci. |