TECH z EU-R-8 Mai sarrafa Dakin Binary
Katin garanti
Kamfanin TECH yana tabbatar da aikin mai siye da kyau na na'urar na tsawon watanni 24 daga ranar sayarwa. Garanti ya ɗauki nauyin gyara na'urar kyauta idan lahani ya faru ta hanyar laifin ƙera. Yakamata a isar da na'urar ga masana'anta. Ka'idojin hali a cikin yanayin ƙarar an ƙaddara ta Dokar akan takamaiman sharuɗɗa da sharuɗɗa na siyar da mabukaci da gyare-gyaren Kundin Tsarin Mulki (Journal of Laws of 5 Satumba 2002).
HANKALI!
BA ZAA IYA SHIGA SENSOOR AZUMI A CIKIN WANI RUWA (MANI DA sauransu). WANNAN na iya haifar da LALATA MAI MULKI DA RASHIN WARRANTI! KYAUTA DANGI NA MAHALIN MULKI 5÷85% REL.H. BA TARE DA SHARRIN TSARON TSARO BA.
NA'URAR BA NUFIN YARA SU YI YI BA.
Ayyukan da suka danganci saiti da tsara sigogin mai sarrafawa da aka kwatanta a cikin Jagorar Umarni da sassan da suka lalace yayin aiki na yau da kullun, kamar fis, ba su rufe su da gyaran garanti. Garanti ba ya ɗaukar lalacewa da ta taso sakamakon rashin aiki mara kyau ko ta laifin mai amfani, lalacewar injina, ko lalacewar da aka haifar sakamakon gobara, ambaliya, fitarwar yanayi, wuce gona da iri.tage, ko gajeriyar kewayawa. Tsangwama na sabis mara izini, gyare-gyare da gangan, gyare-gyare, da canje-canjen gini suna haifar da asarar Garanti. Masu kula da TECH suna da hatimin kariya. Cire hatimi yana haifar da asarar Garanti.
Mai siye ne kawai zai iya ɗaukar farashin kiran sabis mara ƙima zuwa lahani. An ayyana kiran sabis da ba a iya tantancewa azaman kira don cire lahani da ya biyo baya daga laifin Garanti da kuma kiran da sabis ɗin ke ganin ba zai yuwu ba bayan gano na'urar (misali lalacewar kayan aiki ta hanyar laifin abokin ciniki ko ba a ƙarƙashin Garanti ba) , ko kuma idan na'urar na'urar ta faru saboda dalilan da ke kwance fiye da na'urar.
Domin aiwatar da haƙƙoƙin da suka taso daga wannan Garanti, mai amfani ya wajaba, a kan farashinsa da haɗarinsa, ya isar da na'urar ga Garanti tare da cikakken cikakken katin garanti (wanda ya ƙunshi, musamman, ranar siyarwa, da sa hannun mai siyarwa da bayanin lahani) da shaidar siyarwa (rasit, daftarin VAT, da sauransu). Katin garanti shine kawai tushen gyara kyauta. Lokacin gyaran korafin kwanaki 14 ne. Lokacin da Katin Garanti ya ɓace ko ya lalace, masana'anta baya bayar da kwafi.
Tsaro
Kafin amfani da na'urar a karon farko mai amfani yakamata ya karanta waɗannan ƙa'idodi a hankali. Rashin bin ƙa'idodin da aka haɗa a cikin wannan jagorar na iya haifar da rauni na mutum ko lalacewar mai sarrafawa. Ya kamata a adana littafin littafin mai amfani a wuri mai aminci don ƙarin tunani. Don kauce wa hatsarori da kurakurai, ya kamata a tabbatar da cewa kowane mutum da ke amfani da na'urar ya saba da ka'idar aiki da kuma ayyukan tsaro na mai sarrafawa. Idan ana son siyar da na'urar ko sanya shi a wani wuri na daban, tabbatar da cewa littafin jagorar mai amfani yana wurin tare da na'urar ta yadda kowane mai amfani ya sami damar samun mahimman bayanai game da na'urar. Mai sana'anta baya karɓar alhakin duk wani rauni ko lalacewa sakamakon sakaci; don haka, masu amfani dole ne su ɗauki matakan tsaro da suka dace da aka jera a cikin wannan littafin don kare rayukansu da dukiyoyinsu.
GARGADI
ƙwararren ma'aikacin wutar lantarki yakamata ya saka na'urar.
Mun himmatu wajen kare muhalli. Kera na'urorin lantarki sun ɗora alhakin samar da amintaccen zubar da kayan aikin lantarki da aka yi amfani da su. Don haka, an shigar da mu cikin rajistar da Hukumar Binciken Kare Muhalli ta ajiye. Alamar kwandon da aka ketare akan samfur na nufin cewa ƙila ba za a zubar da samfurin a kwantena na sharar gida ba. Sake amfani da sharar gida yana taimakawa wajen kare muhalli. Wajibi ne mai amfani ya canja wurin kayan aikin da aka yi amfani da su zuwa wurin tarawa inda za a sake yin amfani da duk kayan lantarki da na lantarki.
Bayanan Fasaha
- Kewayon saitunan zafin jiki………………………………………….5-350C
- Wutar lantarki ………………………………………………………………………………………………………………….6V
- Amfanin wutar lantarki …………………………………………………………………………………………………………………………
- Daidaiton aunawa……………………………………………………….+/-0,50C
- Mitar……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………
Bayani
- EU-R-8z mai kula da ɗakin yana nufin haɗin gwiwa tare da EU-L-8 mai kula da waje.
- EU-R-8z masu kula da ɗaki an shigar dasu a cikin yankunan dumama. Ana amfani da bayanin yanayin zafin da aka aika zuwa mai kula da waje don sarrafa bawul ɗin thermostatic (ta buɗe su lokacin da zafin ɗakin ya yi ƙasa sosai da rufe su lokacin da aka riga aka saita yanayin zafin ɗakin).
Ana nuna zafin jiki na yanzu akan nunin LED. Mai amfani kuma na iya canza zafin saiti na dindindin ko na ƙayyadadden lokaci kai tsaye daga firikwensin.
Kayan aikin sarrafawa:
- LED nuni
- ginanniyar firikwensin zafin jiki
- bango-mountable murfin
- firikwensin haske
Shigarwa
ƙwararren mutum ya kamata ya shigar da mai sarrafawa.
- GARGADI
Hadarin girgizar wutar lantarki mai mutuwa daga taɓa haɗin kai. Kafin aiki akan mai sarrafawa kashe wutar lantarki kuma hana shi kunnawa da gangan. - GARGADI
Haɗin da ba daidai ba na wayoyi na iya lalata mai sarrafawa!
Yadda ake rijistar mai kula da daki a wani yanki na musamman
Kowane mai kula da daki ya kamata a yi rajista a shiyya ɗaya. Shigar da menu na EU-L-8 na mai kula da waje kuma zaɓi Sensor a cikin ƙaramin menu na yankin da aka bayar (Zone/ Rajista/Sensor) - bayan latsa alamar rajista, danna maɓallin sadarwa a cikin mai sarrafa ɗaki wanda aka sanya a bayan firikwensin. Idan an kammala aikin rajista cikin nasara, nunin mai sarrafa EU-L-8 yana nuna saƙon da ya dace yayin da nunin firikwensin ɗakin yana nuna "Scs". Idan akwai kurakurai a cikin tsarin rajista, nunin firikwensin ɗakin yana nuna "Kuskure".
Dole ne a kiyaye waɗannan dokoki masu zuwa:
- da zarar an yi rajista, firikwensin ba za a iya yin rajista ba, amma kawai a kashe a cikin menu na EU-L-8 mai kula da waje ta zaɓi An kashe a cikin menu na yanki da aka bayar.
- idan mai amfani yayi ƙoƙarin sanya firikwensin zuwa yankin da aka riga aka sanya wani firikwensin, firikwensin farko ya zama mara rijista kuma an maye gurbinsa da na biyu.
- idan mai amfani yayi ƙoƙari ya sanya firikwensin da aka riga aka sanya shi zuwa wani yanki na daban, firikwensin ba shi da rijista daga yankin farko kuma an yi rajista a cikin sabon.
Yana yiwuwa a saita ƙimar zafin jiki da aka saita na kowane mutum da jadawalin mako-mako don kowane mai kula da ɗakin da aka ba shi yankin da aka ba. Za a iya daidaita saitunan duka biyu a cikin babban menu na EU-L-8 mai kula da waje (Main Menu/Senors) kuma ta hanyar www.emodul.eu (ta amfani da EU-505 ko WiFi RS). Hakanan ana iya daidaita yanayin zafin da aka riga aka saita kai tsaye daga firikwensin ɗakin ta amfani da maɓallan PLUS da MINUS.
Domin shigar da menu, danna ka riƙe maɓallin PLUS da MINUS. Yi amfani da maɓallan PLUS da MINUS don kewaya tsakanin ayyukan menu.
- Cal - Wannan aikin yana bawa mai amfani damar view firikwensin calibration. Bayan an zaɓi aikin Cal, allon yana walƙiya na daƙiƙa 3 kuma yana nuna ƙimar daidaitawa.
- Loc - Wannan aikin yana bawa mai amfani damar kunna makullin maɓallin. Bayan an zaɓi aikin Loc, allon yana walƙiya na daƙiƙa 3 kuma ana tambayarka ko kuna son kunna makullin (e/a'a). Tabbatar da amfani da maɓallin PLUS ko MINUS. Domin tabbatar da zaɓinku, jira daƙiƙa 3. Da zarar an kunna makullin, ana kulle maɓallan ta atomatik bayan daƙiƙa 10 na rashin aiki. Domin buɗewa, danna ka riƙe PLUS da MINUS a lokaci guda. Lokacin da Ulc ya bayyana akan allon, an buɗe maɓallan.
- Def - Wannan aikin yana bawa mai amfani damar dawo da saitunan masana'anta. Da zarar an zaɓi Deffunction, allon yana walƙiya na daƙiƙa 3, kuma ana tambayarka ko kuna son dawo da saitunan masana'anta (e/a'a). Zaɓi ta amfani da PLUS ko MINUS. Jira daƙiƙa 3 don tabbatar da zaɓinku.
- Ret – fita daga menu. Da zarar an zaɓi Ret, allon yana walƙiya na daƙiƙa 3 kuma ya dawo daga menu zuwa babban allo view.
Yadda ake canza yanayin zafin da aka riga aka saita
Za a iya daidaita yanayin zafin yankin da aka riga aka saita kai tsaye daga firikwensin ɗakin R-8z ta amfani da maɓallan PLUS da MINUS.
Yayin rashin aiki mai sarrafawa, babban allon yana nuna zafin yanki na yanzu. Bayan latsa PLUS ko MINUS, ana maye gurbin zafin jiki na yanzu tare da zafin da aka saita (lambobi suna walƙiya). Amfani da PLUS da MINUS mai amfani na iya daidaita ƙimar zafin da aka saita. Bayan saita ƙimar da ake so jira na daƙiƙa 3 - bayan wannan lokacin nuni yana nuna panel don ayyana tsawon lokacin da sabon saitin ya kamata ya yi aiki.
Za a iya daidaita saitunan lokaci:
- na dindindin - danna maɓallin PLUS har sai Con ya bayyana akan allon (ƙimar da aka riga aka saita za ta yi aiki koyaushe ba tare da la'akari da saitunan jadawalin ba)
- don takamaiman adadin sa'o'i - danna PLUS ko MINUS har sai adadin sa'o'in da ake so ya bayyana akan allon misali 01h (ƙimar da aka riga aka saita za ta yi amfani da ƙayyadadden lokaci; bayan haka, jadawalin mako-mako zai yi aiki)
- idan darajar zafin jiki da aka ayyana a cikin saitunan jadawalin mako ya kamata a yi amfani da su, danna MINUS har sai allon ya bayyana.
Sanarwar Amincewa ta EU
Don haka, mun bayyana ƙarƙashin alhakin mu kawai cewa R-8z ke ƙera ta TECH STEROWNIKI, hedkwata a Wieprz Biała Droga 31, 34-122 Wieprz, ya bi umarnin 2014/53/EU na Majalisar Turai da Majalisar 16 Afrilu. 2014 game da daidaita dokokin ƙasashe membobin da suka shafi samar da samuwa a kasuwannin kayan aikin rediyo, Jagoran 2009/125/EC da ke kafa tsari don saitin buƙatun ecodesign don samfuran da ke da alaƙa da makamashi da kuma ka'idojin ta Ma'aikatar Harkokin Kasuwanci da Fasaha ta 24 ga Yuni 2019 tana gyara ƙa'idar game da mahimman buƙatun dangane da ƙuntata amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da lantarki, aiwatar da tanade-tanade na Umarni (EU) 2017/2102 na Majalisar Turai da na Majalisar Turai Majalisar 15 ga Nuwamba 2017 mai gyara Umarnin 2011/65/EU kan ƙuntata amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da lantarki(OJ L 305, 21.11.2017, shafi. 8). Don kimanta yarda, an yi amfani da ma'auni masu jituwa:
- PN-EN IEC 60730-2-9: 2019-06 art. 3.1a Amintaccen amfani
- PN-EN 62479: 2011 art. 3.1 Amintaccen amfani
- TS EN 301 489-1 V2.2.3 (2019-11) art.3.1b Daidaitawa na lantarki
- TS EN 301 489-3 V2.1.1: 2019-03 art.3.1 b Daidaitawar wutar lantarki
- ETSI EN 300 220-2 V3.2.1 (2018-06) art.3.2 Amfani mai inganci da haɗin kai na bakan rediyo
- ETSI EN 300 220-1 V3.1.1 (2017-02) art.3.2 Amfani mai inganci da haɗin kai na bakan rediyo
Laraba, 06.12.2018
Babban hedkwatar:
ul. Biata Droga 31, 34-122 Wieprz
Sabis:
ul. Skotnica 120, 32-652 Bulowice
waya: +48 33 875 93 80
e-mail: serwis@techsterowniki.pl.
Takardu / Albarkatu
![]() |
TECH z EU-R-8 Mai sarrafa Dakin Binary [pdf] Manual mai amfani z EU-R-8 Mai sarrafa ɗaki Binary, z EU-R-8 |