SMARTEH LPC-2.DB2 Longo Mai Sarrafa Shirye-shiryen Gyara Module
FAQ
Tambayoyin da ake yawan yi
- Q: Za a iya amfani da na'urar gyara kuskuren LPC-2.DB2 tare da wasu samfuran masu sarrafawa?
- A: LPC-2.DB2 an tsara shi musamman don amfani tare da manyan kayayyaki na LPC-2. da wasu tashoshi masu aiki kamar yadda aka jera a cikin bayanin. Ana ba da shawarar komawa zuwa littafin samfurin don bayanin dacewa.
- Q: Menene ya kamata in yi idan LEDs masu bincike sun nuna alamu marasa kyau?
- A: Idan LEDs masu gano cutar suna nuna sabon salo ko kuma basu nuna aiki na yau da kullun ba, bincika haɗin kuma tabbatar da shigarwar dacewa bisa ga tsarin haɗin da aka bayar a cikin jagorar.
MATAKI DA ARZIKI
Dole ne a yi la'akari da ka'idoji, shawarwari, ƙa'idodi da tanadi na ƙasar da na'urorin za su yi aiki, yayin tsarawa da kafa na'urorin lantarki. Aiki akan 100 .. 240 V AC cibiyar sadarwa an ba da izini ga ma'aikata masu izini kawai.
GARGAƊAN HADARI: Dole ne a kiyaye na'urori ko kayayyaki daga danshi, datti da lalacewa yayin jigilar kaya, adanawa da aiki.
SHARUDAN GARANTI
SHARUDAN GARANTI: Don duk nau'ikan LONGO LPC-2 - idan ba a yi gyare-gyare ba kuma an haɗa su daidai ta hanyar ma'aikata masu izini - la'akari da iyakar ikon haɗin haɗin da aka yarda, garantin watanni 24 yana aiki daga ranar sayarwa zuwa mai siye na ƙarshe, amma bai wuce ba. Watanni 36 bayan haihuwa daga Smarteh. Idan akwai da'awar a cikin lokacin garanti, wanda ya dogara da lalacewar kayan aiki mai ƙira yana ba da canji kyauta.
Hanyar dawo da ma'auni mara aiki, tare da bayanin, ana iya shirya tare da wakilin mu mai izini. Garanti baya haɗawa da lalacewa ta hanyar sufuri ko saboda ƙa'idodin da ba a yi la'akari da su ba na ƙasar, inda aka shigar da tsarin.
Dole ne a haɗa wannan na'urar da kyau ta tsarin haɗin da aka bayar a cikin wannan jagorar. Rashin haɗin kai na iya haifar da lalacewar na'urar, wuta ko rauni na mutum.
Hadari voltage a cikin na'urar na iya haifar da girgiza wutar lantarki kuma yana iya haifar da rauni ko mutuwa.
KADA KA KADA KA YIWA WANNAN KYAMAR HIDIMAR!
Kada a shigar da wannan na'urar a cikin tsarin da ke da mahimmanci ga rayuwa (misali na'urorin likitanci, jiragen sama, da sauransu).
Idan an yi amfani da na'urar ta hanyar da masana'anta ba ta ayyana ba, ƙimar kariyar da kayan aikin ke bayarwa na iya lalacewa.
Sharar gida da kayan lantarki (WEEE) dole ne a tattara su daban!
LONGO LPC-2 ya bi ka'idodi masu zuwa:
- EMC: EN 61000-6-3: 2007 + A1: 2011, EN 61000-6-1: 2007; EN 61000-3- 2:2006
- LVD: IEC 61010-1: 2010 (Ed. 3), IEC 61010-2-201: 2013 (Ed na farko)
Smarteh doo yana aiki da manufofin ci gaba da ci gaba.
Don haka mun tanadi haƙƙin yin canje-canje da haɓakawa ga kowane samfuran da aka siffanta a cikin wannan jagorar ba tare da wani sanarwa na farko ba.
MULKI:
- SMARTEH doo
- Poljubinj 114 5220 Tolmin Slovenia
GASKIYA
An jera ta hanyar tsari a cikin takarda:
- LED: Haske mai fitar da diode
BAYANI
LPC-2.DB2 debug module ana amfani dashi don gyara LPC-2.main modules LPC-2.MC9, LPC-2.MM1, LPC-2.MM2, LPC-2.MM3 da tashoshi masu aiki LPC-3.GOT.111 , LPC-3.GOT.131, LPC-3.GOT.112, LPC-3.GOT.012, LPC-3.GOT.002.
SIFFOFI
SHIGA
Tsarin haɗin gwiwa example
Tebur 2: K1
BUS na ciki | Canja wurin bayanai | Haɗi zuwa mai sarrafawa |
Tebur 3: K2
K2.1 | NC | Ba a haɗa |
K2.2 | GND | Kasa |
K2.3 | NC | Ba a haɗa |
K2.4 | Rx ·¬ | Bayanan shigar da bayanai |
K2.5 | Tx ·® | Bayanan aika fitarwa |
K2.6 | NC | Ba a haɗa |
Tebur 4: K3
K3.1 | VCC | Shigar da wutar lantarki |
K3.2 | D- | Bayanai - |
K3.3 | D+ | Data + |
K3.4 |
ID |
Yana iya zama N/C, GND ko amfani dashi azaman alamar kasancewar na'urar da aka haɗe |
(daure da GND tare da resistor) | ||
K3.5 | GND | Kasa |
Tebur 5: Adafta masu haɗawa
Tebur 6: LEDs
umarnin hawa
- Girma a cikin millimeters.
GARGADI: Dole ne a yi duk haɗin haɗin kai, abubuwan haɗe-haɗe da haɗawa yayin da module ɗin ba a haɗa su da babban wutar lantarki ba.
Umarnin hawa don yin gyara kuskure:
- Kashe babban wutar lantarki.
- Dutsen LPC-2.DB2 module zuwa wurin da aka bayar a cikin rukunin lantarki (DIN EN50022-35 hawan dogo).
- Hana wasu kayayyaki na LPC-2 (idan an buƙata). Haša kowane nau'i zuwa dogo na DIN da farko, sannan ku haɗa kayayyaki tare ta hanyar haɗin K1 da K2.
- Yi haɗin kai kamar yadda aka nuna a tsarin haɗin gwiwa.
- Blue LED1 yakamata ya kunna.
Sauke a bi da bi. Don hawawa / sauke kayayyaki zuwa / daga DIN dogo dole ne a bar sarari kyauta na aƙalla module ɗaya akan titin DIN.
NOTE: LPC-2 babban module ya kamata a kunna shi daban da sauran kayan lantarki da aka haɗa da tsarin LPC-2. Dole ne a shigar da wayoyi na sigina dabam daga wuta da babban voltage wayoyi daidai da ma'aunin shigarwar lantarki na masana'antu gabaɗaya.
Alamar ƙirar ƙira
Bayanin Label:
- XXX-N.ZZZ - cikakken sunan samfur.
- XXX-N - Iyalin samfur
- ZZZ - samfur
- P/N: AAABBBCCDDDEEE - lambar ɓangaren.
- AAA - babban lambar don dangin samfur,
- BBB - gajeren sunan samfurin,
- CCDDD - lambar jerin,
- CC - shekara ta bude lambar,
- DDD - lambar asali,
- EEE – lambar sigar (an tanadi don haɓaka HW da/ko SW na gaba).
- S/N: SSS-RR-YYXXXXXXX - lambar serial.
- SSS - gajeren sunan samfurin,
- RR - lambar mai amfani (hanyar gwaji, misali Smarteh mutum xxx),
- YY - shekara,
- XXXXXXXXX - lambar tari na yanzu.
- D/C: WW/YY - lambar kwanan wata.
- WW - mako kuma
- YY - shekarar samarwa.
Na zaɓi
- MAC
- Alamomi
- WAMP
- Sauran
BAYANIN FASAHA
Tebur 7: Bayanan fasaha
- Tushen wutan lantarki daga USB
- Amfanin wutar lantarki 0.5 W
- Nau'in haɗin kai K2 RJ-12 6/4
- Nau'in haɗin kai K3 mini B irin
- Girma (L x W x H) 90 x 18 x 60 mm
- Nauyi 40g ku
- Yanayin yanayi 0 zuwa 50 ° C
- Yanayin yanayi max. 95%, babu condensation
- Matsayi mafi girma 2000 m
- Matsayin hawa a tsaye
- Sufuri da zafin jiki na ajiya -20 zuwa 60 ° C
- Matsayin gurɓatawa 2
- Ajin kariya IP30
SAURAN SAUKI
Don yin odar kayayyakin gyara ana amfani da Lambobin Sashe masu zuwa:
CANJI
Tebur mai zuwa yana bayyana duk canje-canjen daftarin aiki.
Kwanan wata | V. | Bayani |
05.06.24 | 1 | Sigar farko, wanda aka bayar azaman LPC-2.DB2 UserManual. |
TUNTUBE
- SMARTEH doo / Poljubinj 114 5220 Tolmin Slovenia
- Tel: +386 (0) 388 44 00
- e-mail: info@smarteh.si
- www.smarteh.si
Wanda ya rubuta: SMARTEH doo
Haƙƙin mallaka © 2024, SMARTEH doo
Takardu / Albarkatu
![]() |
SMARTEH LPC-2.DB2 Longo Mai Sarrafa Shirye-shiryen Gyara Module [pdf] Manual mai amfani LPC-2.DB2, LPC-2.DB2 Longo Mai Shirye Shirye Shirye Shirye, Module Debug Module |