Ruijie-networks RG-S6510 Series Data Center Access Canja Manual

RG-S6510 Series Data Center Access Canja

Ƙayyadaddun bayanai:

Ƙayyadaddun Hardware:

  • Module Fadada Tashoshi:
    • Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ.
      • Wuraren wutar lantarki guda biyu, suna goyan bayan sakewa 1+1
      • Rukunin fan module guda huɗu, suna goyan bayan sakewa 3+1
    • Saukewa: RG-S6510-32CQ.
      • 32 x 100GE QSFP28 tashar jiragen ruwa
      • Wuraren wutar lantarki guda biyu, suna goyan bayan sakewa 1+1
      • Guda biyar fan module ramummuka, goyon bayan 4+1 redundancy

Bayanin Tsari:

  • Port Port Management
  • Ƙarfin Canjawa
  • Darajar Gabatar da fakiti
  • 802.1Q VLAN

Umarnin Amfani da samfur:

1. Haɓaka Cibiyar Bayanai:

Maɓallin RG-S6510 yana goyan bayan VXLAN don saduwa da cibiyar bayanai
mai rufi bukatun sadarwar.

2. Cibiyoyin Sadarwar Cibiyar Bayanai:

Maɓallai suna ba da damar ƙirƙirar sabbin gidajen yanar gizo dangane da mai rufi
fasaha ba tare da canza yanayin topology ba.

3. DataCenter Layer-2 Fadada hanyar sadarwa:

Canjin yana aiwatar da tushen RDMA Lossless Ethernet don ƙaramin jinkiri
turawa da ingantaccen aikin sabis.

4. Kallon Traffic na tushen Hardware:

Maɓallin yana hango zirga-zirgar ƙarshen-zuwa-ƙarshen don saka idanu
hanyoyin turawa da jinkirin zama.

5. Manufofin Tsaro masu sassauƙa da Cikakkun:

Canjin yana goyan bayan hanyoyin tsaro daban-daban don haɓakawa
dogara.

6. Ayyukan Gudanarwa Duk-Zoye:

Canjin yana goyan bayan tashoshin sarrafawa da yawa da zirga-zirgar SNMP
bincike don inganta cibiyar sadarwa.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ):

Q: Mene ne gudun data goyan bayan RG-S6510 jerin
masu sauyawa?

A: Masu sauyawa suna goyan bayan saurin bayanai har zuwa 25 Gbps/100
Gbps

Tambaya: Abin da buƙatun ƙirar ƙirar cibiyar sadarwa ke yi
masu sauyawa sun hadu?

A: Masu sauyawa sun hadu da tsarin gine-ginen cibiyar sadarwa na Spine-Leaf
bukatun.

Tambaya: Waɗanne hanyoyin dogaro da hanyoyin haɗin gwiwa aka haɗa su cikin
masu sauyawa?

A: Maɓallai suna haɗa hanyoyin kamar REUP, hanyar haɗi mai sauri
sauyawa, GR, da BFD don haɓaka amincin cibiyar sadarwa.

"'

Takardar bayanan Ruijie RG-S6510

Abun ciki
Ƙarsheview…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… Bayanin oda………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………

Tuntube Mu
Tel: +852-63593631 (Hong Kong) Imel: sales@network-switch.com (Tambayoyin tallace-tallace) ccie-support@network-switch.com (Taimakon Fasaha na CCIE)

Network-switch.com

1

KARSHEVIEW
Maɓallin jerin RG-S6510 sabbin juzu'ai ne waɗanda Ruijie Networks suka fitar don cibiyoyin bayanan girgije da babban ƙarshen c.ampamfani. Ana haskaka su ta babban aikinsu, babban yawa, da saurin bayanai har zuwa 25 Gbps/100 Gbps. Suna saduwa da buƙatun ƙirar ƙirar cibiyar sadarwar Spine-Leaf.
BAYYANA

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ View

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ View

Saukewa: RG-S6510-32CQ View

Samfurin karin bayanai
Cibiyoyin Cibiyoyin Bayanai marasa toshewa da Ƙarfin Buffer mai ƙarfi
Dukkanin jerin jujjuyawar da ke karkata zuwa cibiyoyin bayanai na ƙarni na gaba da ƙididdigar girgije samfuran ƙimar layi ne. Sun yi daidai da yanayin ci gaban zirga-zirgar Gabas-Yamma na cibiyoyin bayanai da kuma amfani da manyan hanyoyin bayanai na zamani na gaba. Suna saduwa da buƙatun ƙirar ƙirar cibiyar sadarwar Spine-Leaf. Maɓalli na jerin RG-S6510 suna ba da tashoshin 48 × 25GE da tashoshin 8 × 100GE ko tashoshin 32 × 100GE. Duk tashoshin jiragen ruwa na iya tura bayanai akan ƙimar layi. Tashoshin 100GE sun dace da baya tare da tashoshin 40GE. Don saduwa da buƙatun rashin toshe watsa bayanan zirga-zirgar ababen hawa a cikin cibiyoyin bayanai, mai sauyawa yana ba da ƙarfin buffer mai ƙarfi kuma yana amfani da tsarin tsara tsarin buffer na ci gaba, don tabbatar da cewa ana amfani da ƙarfin buffer na canji yadda ya kamata.

Network-switch.com

2

Haɓaka Cibiyar Bayanai
Maɓalli na RG-S6510 suna ɗaukar fasahar 2.0 na na'ura mai canzawa (VSU) don haɓaka na'urorin jiki da yawa zuwa na'urar ma'ana ɗaya, wanda ke rage nodes ɗin cibiyar sadarwa kuma yana haɓaka amincin cibiyar sadarwa. Ana iya sarrafa waɗannan maɓallai na zahiri da sarrafa su ta hanyar haɗin kai. Maɓalli na iya aiwatar da saurin hanyar haɗin gwiwa tsakanin 50 ms zuwa 200 ms a cikin yanayin gazawar hanyar haɗin gwiwa, ta yadda za a tabbatar da watsar da manyan ayyuka ba tare da katsewa ba. Siffar haɗin haɗin na'ura mai ba da hanya tsakanin na'urori yana aiwatar da hanyoyin haɗin kai biyu masu aiki don bayanai ta hanyar sabar shiga da maɓalli.
Cibiyoyin Sadarwar Cibiyar Bayanai
Maɓalli na RG-S6510 yana goyan bayan VXLAN don saduwa da buƙatun hanyar sadarwa na cibiyar bayanai. Wannan yana magance wahalar faɗaɗa cibiyoyin cibiyoyin bayanai na gargajiya saboda iyakancewar VLAN. Cibiyar sadarwa ta asali da aka gina ta hanyar RG-S6510 jerin masu sauyawa za a iya raba su zuwa sababbin ƙananan ƙananan bayanai dangane da fasahar da aka rufe, ba tare da canza yanayin yanayin jiki ba ko la'akari da ƙuntatawa akan adiresoshin IP da wuraren watsa shirye-shirye na cibiyoyin sadarwar jiki.
DataCenter Layer-2 Fadada hanyar sadarwa
Fasahar VXLAN tana ɗaukar fakitin Layer-2 cikin User Datagfakitin ram Protocol (UDP), wanda ke ba da damar kafa hanyar sadarwa ta Layer-2 a ma'ana akan cibiyar sadarwar Layer-3. Maɓalli na jerin RG-S6510 suna goyan bayan ka'idar EVPN don ganowa ta atomatik da kuma tabbatar da wuraren ƙarshen rami mai kama-da-wane (VTEPs), don haka rage ambaliya a kan jirgin bayanan VXLAN da hana VXLAN daga dogaro da ayyukan da aka tura da yawa. Wannan yana sauƙaƙa ƙaddamar da VXLAN kuma yana haɓaka babban aikin ginin cibiyar sadarwa na Layer-2 don mafi kyawun biyan buƙatun tura babbar hanyar sadarwa ta Layer-2 a cibiyoyin bayanai.
RDMA-based Lossless Ethernet
Canjin yana aiwatar da ƙaramin jinkirin isar da Ethernet mara asara dangane da Nesa Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa (RDMA) kuma yana haɓaka aikin isar da sabis. Yana rage yawan farashin aiki a kowane bit na duk hanyar sadarwa kuma yana haɓaka gasa na samfuran.
Kallon Traffic na tushen Hardware
Kayan aikin guntu yana ba da damar sauyawa don hango ƙarshen-zuwa-ƙarshen zirga-zirgar hadaddun hanyoyin sadarwa da suka haɗa da hanyoyi da nodes da yawa. Sa'an nan, masu amfani za su iya mayar da hankali kan sa ido kan hanyar turawa da jinkirin kowane zama, tare da haɓaka haɓakar matsala.

Network-switch.com

3

Kariyar Dogara-Class Kariyar Maɓalli na RG-S6510 suna sanye take da ginannun injunan samar da wutar lantarki da kuma tarukan fan na zamani. Duk na'urorin samar da wutar lantarki da na'urorin fan za a iya musanya su da zafi ba tare da shafar aikin na'urar ta al'ada ba. Canjin yana ba da gano kuskure da ayyukan ƙararrawa don samfuran samar da wutar lantarki da na'urorin fan. Yana daidaita saurin fan ta atomatik bisa ga canje-canjen zafin jiki, don dacewa da yanayin yanayi a cibiyoyin bayanai. Maɓalli kuma yana goyan bayan matakin na'urar da kariyar amincin matakin haɗin kai da kuma kariyar wuce gona da iritage kariya, da kuma overheating kariya.
Bugu da kari, mai sauyawa yana haɗa hanyoyin amintattun hanyoyin haɗin gwiwa daban-daban, kamar Rapid Ethernet Uplink Protection Protocol (REUP), saurin hanyar haɗin gwiwa, sake farawa mai kyau (GR), da gano isar da isar da bidirectional (BFD). Lokacin da ake ɗaukar ayyuka da yawa da cunkoson ababen hawa a kan hanyar sadarwar, waɗannan hanyoyin za su iya rage tasirin keɓantawa akan ayyukan cibiyar sadarwa da haɓaka amincin gabaɗaya.
IPV4/IPv6 Dual-Stack Protocols and Multilayer Switching The hardware na RG-S6510 jerin sauyawa yana goyan bayan IPV4 da IPV6 ɗimbin ka'idojin yarjejeniya da sauyawar ƙimar layin multilayer. Kayan aikin yana bambanta da aiwatar da fakitin IPv4 da IPv6. Canjin ya kuma haɗa fasahohin tunnel ɗin da yawa kamar ƙayyadaddun tunnels da hannu, tunnels na atomatik, da Intra-Site Automatic Tunnel Addressing Protocol (ISATAP) tunnels. Masu amfani za su iya sassauƙa aiwatar da hanyoyin sadarwa ta hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa ta IPv6 ta hanyar amfani da wannan canji dangane da shirin hanyar sadarwa na IPv6 da yanayin cibiyar sadarwa. Maɓallin jerin RG-S6510 suna goyan bayan ka'idodin zirga-zirgar ababen hawa na IPv4 da yawa, gami da madaidaiciyar hanyar zirga-zirgar ababen hawa, Ka'idar Bayanin Bayar da Hanya (RIP), Buɗe Hanyar Gajera Ta Farko (OSPF), Tsarin Matsakaici zuwa Tsarin Tsakanin (IS- IS), da Sigar Ƙofar Ƙofar Border 4 (BGP4). Masu amfani za su iya zaɓar ka'idojin da ake buƙata don tuntuɓar hanyar sadarwa dangane da mahallin cibiyar sadarwa, don gina hanyoyin sadarwa cikin sassauƙa. Silsilar RG-S6510 kuma tana goyan bayan ɗimbin ka'idoji na tuƙi na IPv6, gami da tsayuwar tuƙi, Ka'idar Bayanin Tafiya na gaba (RIPng), OSPFv3, da BGP4+. Za'a iya zaɓar ƙa'idodi masu dacewa don haɓaka hanyar sadarwar data kasance zuwa cibiyar sadarwar IPv6 ko gina sabuwar hanyar sadarwa ta IPv6.

Network-switch.com

4

Manufofin tsaro masu sassauƙa da cikakkun bayanai
Jerin RG-S6510 yana jujjuya yadda ya kamata don kare kariya da sarrafa yaduwar ƙwayar cuta da hare-haren hacker ta hanyar amfani da ingantattun ingantattun hanyoyin kamar anti-DoS harin, anti-IP scanning, ingantattun fakitin ARP akan tashoshin jiragen ruwa, da manufofin ACL na kayan aiki da yawa. IPV6 ACL na tushen kayan masarufi na iya sarrafa damar masu amfani da IPv6 cikin sauƙi a iyakar hanyar sadarwa ko da akwai masu amfani da IPv6 akan hanyar sadarwar IPv4. Canjin yana goyan bayan zaman tare na IPv4 da masu amfani da IPv6 kuma yana iya sarrafa izinin samun damar masu amfani da IPv6, don tsohonample, ƙuntata damar samun bayanai masu mahimmanci akan hanyar sadarwa. Ikon samun damar telnet bisa tushen adiresoshin IP na iya hana masu amfani da shege da masu satar bayanai daga mugun nufi da sarrafa canjin, inganta tsaro na cibiyar sadarwa. Secure Shell (SSH) da Simple Network Management Protocol version 3 (SNMPv3) na iya ɓoye bayanan gudanarwa a cikin tsarin telnet da SNMP, ta haka ne ke tabbatar da amincin bayanan canjin da hana hackers daga hari da sarrafa maɓalli. Canjin yana ƙin samun damar hanyar sadarwa daga masu amfani mara izini kuma yana ba masu amfani da halal damar amfani da cibiyoyin sadarwa yadda ya kamata ta hanyar amfani da ɗaurin abubuwa da yawa, tsaron tashar jiragen ruwa, tushen ACL na lokaci, da iyakataccen adadin madaidaitan bayanai. Yana iya tsananin sarrafa damar mai amfani zuwa cibiyoyin sadarwar kasuwanci da campmu cibiyoyin sadarwa da kuma taƙaita sadarwar masu amfani mara izini.
Ayyukan Gudanar da Duk-Zoye
Maɓallin yana goyan bayan tashoshin sarrafawa daban-daban, kamar tashar tashar jiragen ruwa, tashar sarrafawa, da tashar USB, kuma yana goyan bayan rahoton nazarin zirga-zirga na SNMP don taimakawa masu amfani su inganta tsarin cibiyar sadarwa da daidaita jigilar kayan aiki a cikin lokaci.

Ƙididdiga na Fasaha
Bayanin Hardware
Ƙayyadaddun tsarin
Ƙayyadaddun tsarin

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Ramin Fadada Module na Tashoshi

48 x 25GE SFP28 tashar jiragen ruwa da 8 × 100GE QSFP28 tashar jiragen ruwa
Wuraren wutar lantarki guda biyu, suna goyan bayan 1+1 redundancy Hudu fan module ramummuka, goyon bayan 3+1 redundancy

Saukewa: RG-S6510-32CQ
32 x 100GE QSFP28 tashar jiragen ruwa
Wuraren wutar lantarki guda biyu, suna tallafawa 1+1 redundancy Five fan module ramummuka, mai goyan bayan 4+1 redundancy

Network-switch.com

5

Ƙayyadaddun Tsarin Gudanarwa Tashar Tashar Canjawar Ƙarfin Fakitin Isar da Ƙarfin 802.1Q VLAN

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Saukewa: RG-S6510-32CQ

Tashar tashar sarrafawa ɗaya, tashar wasan bidiyo guda ɗaya, da tashar USB ɗaya, mai dacewa da ma'aunin USB2.0

4.0 tbps

6.4 Tbps

2000 Mpps

2030 Mpps

4094

Girma
Girma da Girman Nauyi (W × D × H)
Nauyi

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Saukewa: RG-S6510-32CQ

442 mm x 387 mm x 44 mm (17.40 in. x 15.24 in. x 1.73 in., 1 RU)
Kimanin kilogiram 8.2 (lbs 18.08, gami da na'urorin samar da wutar lantarki guda biyu da na'urorin fan hudu)

442 mm x 560 mm x 44 mm (17.40 in. x 22.05 in. x 1.73 in., 1 RU)
Kimanin kilogiram 11.43 (25.20 lbs., gami da na'urorin samar da wutar lantarki guda biyu da na'urorin fan biyar)

Samar da Wutar Lantarki da Amfani

Samar da Wutar Lantarki da Amfani

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Saukewa: RG-S6510-32CQ

AC High-voltage DC Low-voltagda DC
Matsakaicin Amfani da Wuta

An ƙaddara voltage: 110V AC/220V AC

An ƙaddara voltage kewayon: 100V AC zuwa 240V AC (50 Hz zuwa 60 Hz)

Matsakaicin girmatage kewayon: 90V AC zuwa 264V AC (47 Hz zuwa 63 Hz)

Ƙididdigar shigar da kewayon halin yanzu: 3.5 A zuwa 7.2 A

Shigar da kunditage kewayon: 192V DC zuwa 288V DC

Input halin yanzu: 3.6 A

Shigar da kunditage kewayon: 36V DC zuwa 72V

DC

N/A

Ƙididdigar shigarwar voltage: 48V DC

Ƙididdigar shigarwa na yanzu: 23 A Max: 300 W

Max: 450 W

Na al'ada: 172 W

Na al'ada: 270 W

Matsayi: 98 W

Matsayi: 150 W

Muhalli da Gaskiya
Muhalli da Gaskiya

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Yanayin Aiki

0°C zuwa 45°C (32°F zuwa 113°F)

RG-S6510-32CQ 0°C zuwa 40°C (32ºF zuwa 104ºF)

Network-switch.com

6

Muhalli da Gaskiya

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Ma'ajiya zafin jiki Yana aiki da zafi Ma'ajiya mai zafi
Tsayin aiki

-40 °C zuwa 70 °C (-40 °F zuwa 158 °F) 10% RH zuwa 90% RH (Ba mai haɗawa)
5% zuwa 95% RH (ba mai haɗawa)
Tsayin aiki: har zuwa 5000 m (16,404.20 ft.) Tsayin ajiya: har zuwa 5000 m (16,404.20 ft.)

Saukewa: RG-S6510-32CQ

Ƙayyadaddun Software
Ƙayyadaddun Software

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Saukewa: RG-S6510-32CQ

L2 Protocol

IEEE802.3ad (Ka'idar Haɗin Haɗin Haɗin Haɗin), IEEE802.1p, IEEE802.1Q, IEEE802.1D (STP), IEEE802.1w (RSTP), IEEE802.1s (MSTP), IGMP Snooping, MLD Snooping, K9in FrameQ802.1, da Jumbo QinQ mai zaɓi), GVRP

Ka'idojin L3 (IPv4)

BGP4, OSPFv2, RIPv1, RIPv2, MBGP, LPM Roting, Tushen Manufa (PBR), Hanyar Hanyar Hanya, Daidaita-Kudi Multi-Path Roting (ECMP), WCMP, VRRP, IGMP v1/v2/v3, DVMRP, PIM-SSM/SM/ DM, MSDP, Kowane-RP

IPV6 Basic Protocols IPv6 Features Multicast

Ganowar Maƙwabta, ICMPv6, Hanya MTU Ganowa, DNSv6, DHCPv6, ICMPv6, ICMPv6 sakewa, ACLv6, TCP/UDP don IPv6, SNMP v6, Ping/Traceroute v6, IPv6 RADIUS, Telnet/ SSH v6, FTP/TPR6 goyon bayan SNMP v6 don IPv6, IPv6 QoS
Tsayawar hanya, ECMP, PBR, OSPFv3, RIPng, BGP4+, MLDv1/v2, PIM-SMv6, rami na hannu, rami ta atomatik, IPv4 bisa rami na IPv6, da rami ISATAP
IGMPv1, v2, v3 IGMP Mai watsa shiri Halayyar Tambaya Tambaya Memba da Amsa Zaɓen Querier IGMP ProxyMulticast Static Roting MSDPPIM-DMPIM-SM PIM-SSM Yana Bada PIM akan Layer-3 SubinterfacePIM-SMv6 MLD v1 da v2MLD Wakili akan Bayar da Fuskar PIMv6

Daidaitaccen ACL na tushen IP na MAC/IP na tushen ACL Gwani-matakin ACL ACL 80 IPv6

ACL ACL Logging ACL Counter (Ingress da egress counters ana goyan bayan a dubawa ko na duniya sanyi yanayin) ACL Re-marking Global ACL ACL tushen tushen

Juyawa Nuna Ayyukan ACL Gudanar da Fakitin Farko na TCP Handshake

Lokacin Daure ACL don Ƙuntata SIP

Matching Against 5-Tuple of Pass-by VXLAN Inner IP Fakitin ACL na ƙwararru

ACL

yana goyan bayan daidaita tutar IP da filayen DSCP na fakiti na ciki na VXLAN Ingress/Egress

ACLs

Lokacin da aka yi amfani da ACL iri ɗaya zuwa daban-daban

musaya na zahiri ko SVIs, albarkatun na iya

zama mai yawa

N/A

Network-switch.com

7

Fasalolin Bayanan Bayanin Software

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Saukewa: RG-S6510-32CQ

VXLAN routing da VXLAN gada
IPV6 VXLAN akan IPV4 da EVPN VXLAN PFC, ECN, da RDMA M-LAG
RoCE akan VxLAN OpenFlow 1.3

Kallon gani
QoS Virtualization Buffer Management HA Designer
Yanayin Gudanar da Ayyukan Tsaro Sauran ka'idoji

gRPC sFLOW sampFarashin INT
Taswirar IEEE 802.1p, DSCP, da ToS abubuwan da suka fi dacewa ACL Rarraba zirga-zirgar ababen hawa Mahimmanci/bambancewa Hanyoyin tsara jerin gwano da yawa, gami da SP, WRR, DRR, SP+WRR, da SP+DRR hanyoyin gujewa cunkoso kamar WRED da jefar da wutsiya.
Rukunin Canjawa Mai Kyau
Saka idanu da sarrafa matsayin buffer, da gano fashe zirga-zirga
GR don RIP/OSPF/BGP, BFD, DLDP, REUP dual-link fast switching, RLDP unidirectional link detection, 1+1 power redundancy and fan redundancy, and hot musanyawa ga duk katunan da kayan samar da wutar lantarki
Manufar Kariyar Gidauniyar hanyar sadarwa (NFPP), CPP, Tsaron harin DDoS, gano fakitin bayanan da ba bisa ka'ida ba, ɓoye bayanan, tushen rigakafin cutar IP, rigakafin binciken IP, RADIUS/TACACS, IPV4/v6 fakiti tace ta asali ACL, tsawaita ACL ko VLAN na tushen ACL, tushen rubutu da tushen tushen OS, MD5 citext, RADIUS / TACACS Fakitin BGPv2, hanyoyin shiga telnet da kalmar sirri don ƙuntataccen adiresoshin IP, uRPF, danne fakitin watsa shirye-shirye, DHCP Snooping, rigakafin cutar ARP, rajistan ARP, da sarrafa mai amfani mai matsayi.
SNMP v1/v2c/v3, Netconf, telnet, console, MGMT, RMON, SSHv1/v2, FTP/TFTP, agogon NTP, Syslog, SPAN/RSPAN/ERSPAN, Telemetry, ZTP, Python, fan da ƙararrawar wutar lantarki, da ƙararrawa mai zafi DHCP Client, DHCP Relay, DHCP, Server, Client Proxy, DNS Client, Client Client, DNS, Client Client, da UDPys Client.

Amincewa da Ka'idoji

Ƙayyadaddun bayanai

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Saukewa: RG-S6510-32CQ

Tsaro

IEC 62368-1 EN 62368-1 NM EN 62368-1 NM CEI 62368-1 EN IEC 62368-1 BS EN IEC 62368-1 UL 62368-1 CSA C22.2 # 62368-1 GB

IEC 62368-1 EN 62368-1 EN IEC 62368-1 UL 62368-1 CAS C22.2 # 62368-1 GB 4943.1

Network-switch.com

8

Ƙayyadaddun bayanai

Saukewa: RG-S6510-48VS8CQ

Saukewa: RG-S6510-32CQ

Daidaitawar Electromagnetic (EMC)
Muhalli

EN 55032 EN 55035 EN IEC 61000-3-2 EN IEC 61000-3-3 EN 61000-3-3 EN 300 386 ETSI EN 300 386 EN 55035 NM 61000-3-2 CNS 61000 ICES-3 Fitowa ta 3 ANSI C13438-003 FCC CFR Take 7, Sashe na 63.4, Sashin B ANSI C2014-47 VCCI-CLSPR 15 GB/T 63.4 2014UEN 32/9254.1/EU EN 2011 (EC) No.65/50581 GB/T 2012

EN 55032 EN 55035 EN 61000-3-2 EN 61000-3-3 EN 61000-3-3 EN IEC 61000-3-2 EN 300 386 ETSI EN 300 386 CES-003 Taken CFR 7, Sashe na 63.4, Sashe na B VCCI-CISPR 2014 GB/T 47
2011/65/EU EN 50581 2012/19/EU EN 50419 (EC) No.1907/2006 GB/T 26572

Jagoran Kanfigareshan
Hanyar daidaitawa don RG-S6510 jerin masu sauyawa shine kamar haka:
* Zaɓi maɓalli bisa ga nau'ikan tashar jiragen ruwa da adadin da sabis ɗin ke buƙata. * Zaɓi fan da na'urorin samar da wutar lantarki bisa tsarin sauyawa. *Zaɓi masu ɗaukar hoto na gani bisa buƙatun tashar jiragen ruwa.

MAGANAR-CIN GINDI. BAYANIN KYAUTA COM

Chassis
Samfuran RG-S6510-48VS8CQ
Saukewa: RG-S6510-32CQ

Bayani
48 × 25GE tashar jiragen ruwa da 8 × 100GE tashar jiragen ruwa. Wuraren samar da wutar lantarki guda biyu da ramukan fan module guda huɗu. Samfurin wutar lantarki shine RG-PA550I-F, kuma samfurin fan shine M6510-FAN-F.
Yana ba da tashar jiragen ruwa 32 × 100G. Ramin samar da wutar lantarki guda biyu da ramukan fan module biyar. Samfurin wutar lantarki shine RG-PA550I-F, kuma samfurin fan shine M1HFAN IDAN.

Network-switch.com

9

Fan da Modulolin Samar da Wuta

Samfuran RG-PA550I-F

Bayanin 550W na'urar samar da wutar lantarki (AC da 240V HVDC)

RG-PD800I-F M6510-FAN-F

800W na'ura mai ba da wutar lantarki (48 V LVDC), mai zartarwa kawai ga RG-S6510-48VS8CQ
Fan module na RG-S6510-48VS8CQ da RG-S6510-48VS8CQ-X, goyon bayan 3+1 redundancy, zafi musanyawa, da gaba-to-baya ƙira iska.

100G BASE Series Optical Modules
Samfurin Samfura

Bayani

100G-QSFP-SR-MM850 100G-QSFP-LR4-SM1310 100G-QSFP-iLR4-SM1310 100G-QSFP-ER4-SM1310 100G-AOC-10M 100G-AOC-5M

100G SR module, QSFP28 nau'i nau'i, MPO, 850 nm, 100 m (328.08 ft.) bisa MMF
100G LR4 module, QSFP28 nau'i nau'i, Duplex LC, 1310 nm, 10 km (32,808.40 ft.) bisa SMF 100G iLR4 module, QSFP28 nau'i nau'i, Duplex LC, 1310 nm, 2 km (6,561.68) XNUMX .
100G ER4 module, QSFP28 nau'i nau'i, Duplex LC, 1310 nm, 40 km (131,233.59 ft.) akan SMF 100G QSFP28 AOC na USB, 10 m (32.81 ft.)
100G QSFP28 AOC na USB, 5 m (16.40 ft.)

40G BASE Series Optical Modules
Samfurin Samfura

Bayani

40G-QSFP-SR-MM850 40G-QSFP-LR4-SM1310 40G-QSFP-LSR-MM850 40G-QSFP-iLR4-SM1310

40G SR module, QSFP + nau'i nau'i, MPO, 150 m (492.13 ft.) a kan MMF 40G LR4 module, QSFP + nau'i nau'i, Duplex LC, 10 km (32,808.40 ft.) a kan SMF 40G LSR module, QSFP + 400ft factor, MPO 1,312.34 m. sama da MMF 40G iLR4 module, QSFP+ nau'i nau'i, Duplex LC, 2 km (6,561.68 ft.) akan SMF

40G-QSFP-LX4-SM1310 40G-AOC-30M 40G-AOC-5M

40G LX4 module, QSFP + nau'i nau'i, mai haɗin Duplex LC, 150 m (492.13 ft.) akan OM3 / OM4 MMF, ko 2 km (6,561.68 ft.) akan SMF 40G QSFP + AOC na USB, 30 m (98.43 ft.)
40G QSFP+ AOC na USB, 5m (16.40 ft.)

Network-switch.com

10

25G BASE Series Optical Modules
Samfurin Samfura

Bayani

VG-SFP-AOC5M VG-SFP-LR-SM1310 VG-SFP-SR-MM850

25G SFP28 AOC na USB, 5 m (16.40 ft.) 25G LR module, SFP28 nau'i nau'i, Duplex LC, 1310 nm, 10 km (32,808.40 ft.) bisa SMF 25G SR module, SFP28 nau'i nau'i, Duplex LC, 850 m ft.) sama da MMF

10G BASE Series Optical Modules
Samfurin Samfura

Bayani

XG-LR-SM1310 XG-SR-MM850 XG-SFP-AOC1M XG-SFP-AOC3M

10G LR module, SFP + nau'i nau'i, Duplex LC, 10 km ((32,808.40 ft.) a kan SMF 10G SR module, SFP + nau'i nau'i, Duplex LC, 300 m (984.25 ft.) a kan MMF 10G SFPOC + AOC na USB, 1 ft. 3.28 FP Cable m (10 ft.)

XG-SFP-AOC5M XG-SFP-SR-MM850 XG-SFP-LR-SM1310 XG-SFP-ER-SM1550 XG-SFP-ZR-SM1550

10G SFP + AOC na USB, 5 m (16.40 ft.) 10G SR module, SFP + nau'in nau'in nau'i, Duplex LC, 300 m (984.25 ft.) akan MMF 10G LR module, SFP + nau'i nau'i, Duplex LC, 10 km (32,808.40ft. 10) 40 + F F. factor, Duplex LC, 131,233.60 km (10 ft.) Sama da SMF 80G ZR module, SFP + nau'i nau'i, Duplex LC, 262,467.19 km (XNUMX ft.) bisa SMF

1000M BASE Series Optical Modules
Samfurin Samfura

Bayani

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI

1G LH module, SFP form factor, BIDI LC, 40 km (131,233.60 ft.) bisa SMF 1G LX module, SFP form factor, BIDI LC, 20 km (65,616.80 ft.) Sama da SMF 1G LX, module na SFP, BIDI 20 LC, BIDI 65,616.80ft. SMF

Network-switch.com

11

MINI-GBIC-LH40-SM1310 MINI-GBIC-LX-SM1310 MINI-GBIC-SX-MM850 MINI-GBIC-ZX80-SM1550

1G LH module, SFP nau'i nau'i, Duplex LC, 40 km (131,233.60 ft.) a kan SMF 1G LX module, SFP nau'i na SFP, Duplex LC, 10 km (32,808.40 ft.) a kan SMF 1G SR module, SFP form factor, Duplex .550 m.1,804.46 MMF 1G ZX module, SFP form factor, Duplex LC, 80 km (262,467.19 ft.) akan SMF

1000M BASE Series Electrical Modules
Samfurin Samfura

Bayani

Mini-GBIC-GT(F) Mini-GBIC-GT

1G SFP jan karfe module, SFP nau'i factor, RJ45, 100 m (328.08 ft.) bisa Cat 5e/6/6a 1G SFP jan module, SFP form factor, RJ45, 100 m (328.08 ft.) bisa Cat 5e/6/6a

Network-switch.com

12

Takardu / Albarkatu

Ruijie-networks RG-S6510 Series Data Center Access Switch [pdf] Jagoran Jagora
RG-S6510-48VS8CQ RG-S6510-32CQ

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *