Jagoran Shigarwa don Rasberi Pi Zero 2
Haɗin Module
Manufar
Manufar wannan daftarin aiki shine don samar da bayanai kan yadda ake amfani da Rasberi Pi Zero 2 azaman tsarin rediyo lokacin haɗawa cikin samfur ɗin mai watsa shiri.
Haɗin da ba daidai ba ko amfani na iya ɓata ƙa'idodin bin doka ma'ana ƙila a buƙaci sake sheda.
Bayanin Module
Tsarin Rasberi Pi Zero 2 yana da IEEE 802.11b/g/n 1 × 1 WLAN, Bluetooth 5, da Bluetooth LE module bisa guntuwar Cypress 43439. An ƙirƙira ƙirar don a ɗora su, tare da sukurori masu dacewa, cikin samfur ɗin mai masaukin baki. Dole ne a sanya tsarin a wuri mai dacewa don tabbatar da cewa aikin WLAN bai lalace ba.
Haɗin kai cikin Samfura
Module & Wurin Antenna
Za a kiyaye tazarar keɓe fiye da 20cm koyaushe tsakanin eriya da kowane mai watsa rediyo idan an shigar dashi a cikin samfuri ɗaya.
Module ɗin yana haɗe a jiki kuma ana riƙe shi ta hanyar sukurori
Domin haɗa na'urar zuwa tsarin micro USB ikon USB an haɗa zuwa J1 akan allo. Ya kamata wadata ya zama 5V DC mafi ƙarancin 2A. Hakanan ana iya ba da wutar lantarki akan jigon GPIO 40 Pin 8 (J1); Fil 3 + 5 da aka haɗa zuwa 5V da fil XNUMX zuwa GND.
Dogara akan amfani da aka yi niyya waɗannan tashoshin jiragen ruwa na iya / yakamata a haɗa su;
Mini HDMI
USB2.0 tashar jiragen ruwa
Kamara CSI (don amfani tare da Module Kamara na Rasberi Pi, wanda aka sayar daban)
Duk wani wutar lantarki na waje da aka yi amfani da shi tare da Rasberi Pi zai bi ƙa'idodi da ƙa'idodi masu dacewa a cikin ƙasar da aka yi niyya.
Babu wani lokaci da za a canza wani ɓangare na hukumar saboda wannan zai ɓata duk wani aikin bin ka'ida? Koyaushe tuntuɓi ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru game da haɗa wannan ƙirar cikin samfuri don tabbatar da cewa an riƙe duk takaddun shaida.
Bayanin Antenna
Eriyar da ke kan jirgin ƙirar eriyar niche ce ta PCB mai lamba 2.4GHz mai lasisi daga Proant tare da Peak Gain: 2.4GHz 2.5dBi. Yana da mahimmanci cewa an sanya eriya a wuri mai dacewa a cikin samfurin don tabbatar da aiki mafi kyau. Kar a sanya shi kusa da rumbun karfe.
Ƙarshen Lakabin Samfura
Dole ne a sanya tambarin zuwa wajen duk samfuran da ke ɗauke da tsarin Rasberi Pi Zero 2. Dole ne alamar ta ƙunshi kalmomin "Ya ƙunshi ID na FCC: 2ABCB-RPIZ2" (na FCC) da "Ya ƙunshi IC: 20953RPIZ2" (na ISED).
FCC
Rasberi Pi Zero 2 bambance-bambancen FCC ID: 2ABCB-RPIZ2
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC, Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu gami da tsangwama wanda ke haifar da aiki maras so.
Tsanaki: Duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga kayan aikin da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaita ko matsar da eriya mai karɓa
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti akan wata da'ira daban-daban daga wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Don samfuran da ake samu akan kasuwar Amurka/Kanada, tashoshi 1 zuwa 11 kawai suna samuwa don 2.4GHz WLAN
Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ne su kasance tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa ba sai dai daidai da hanyoyin watsawa da yawa na FCC.
MUHIMMAN NOTE: Bayanin Bayyanar Radiation na FCC; Ana buƙatar haɗin haɗin wannan tsarin tare da wani mai watsawa wanda ke aiki a lokaci ɗaya don kimanta ta amfani da hanyoyin watsawa da yawa na FCC.
Wannan na'urar ta cika FCC RF iyakoki fallasa hasken da aka tsara don muhalli mara sarrafawa. Na'urar ta ƙunshi eriya mai mahimmanci don haka dole ne a shigar da na'urar ta yadda nisan rabuwa na aƙalla 20cm daga kowane mutum.
YANZU
Rasberi Pi Zero 2 IC: 20953-RPIZ2
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) na RSS na masana'antar Kanada. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin na'urar da ba a so.
Don samfuran da ake samu akan kasuwar Amurka/Kanada, tashoshi 1 zuwa 11 kawai suna samuwa don 2.4GHz WLAN Zaɓin sauran tashoshi ba zai yiwu ba.
Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ba ne su kasance tare da kowane masu watsawa sai dai daidai da hanyoyin samfura da yawa na IC.
MUHIMMAN NOTE:
Bayanin Bayyanar Radiation na IC:
Wannan kayan aikin ya dace da IC RSS-102 iyakoki fallasa hasken da aka saita don yanayin da ba a sarrafa shi. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin na'urar da duk mutane.
BAYANIN HADIN KAI GA OEM
Alhakin OEM / Mai watsa shiri ne na masana'anta don tabbatar da ci gaba da bin buƙatun takaddun shaida na FCC da ISED Kanada da zarar an haɗa samfurin a cikin samfurin Mai watsa shiri. Da fatan za a koma zuwa FCC KDB 996369 D04 don ƙarin bayani.
Tsarin yana ƙarƙashin sassa na dokokin FCC masu zuwa: 15.207, 15.209, 15.247
Rubutun Jagorar Mai Amfani Mai watsa shiri
Yarda da FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC, Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu gami da tsangwama wanda ke haifar da aiki maras so.
Tsanaki: Duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga kayan aikin da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaita ko matsar da eriya mai karɓa
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti akan wata da'ira daban-daban daga wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako. Don samfuran da ake samu a kasuwar Amurka/Kanada, tashoshi 1 zuwa 11 kawai suna samuwa don 2.4GHz
WLAN
Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ne su kasance tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa ba sai dai daidai da hanyoyin watsawa da yawa na FCC.
MUHIMMAN NOTE: Bayanin Bayyanar Radiation na FCC; Ana buƙatar haɗin haɗin wannan tsarin tare da sauran mai watsawa wanda ke aiki a lokaci ɗaya don kimanta ta amfani da hanyoyin watsawa da yawa na FCC. Wannan na'urar ta cika FCC RF iyakoki fallasa hasken da aka tsara don muhalli mara sarrafawa. Na'urar ta ƙunshi eriya mai mahimmanci don haka dole ne a shigar da na'urar ta yadda nisan rabuwa na aƙalla 20cm daga kowane mutum.
IED Kanada yarda
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) na RSS na masana'antar Kanada. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin na'urar da ba a so.
Don samfuran da ake samu a kasuwar Amurka/Kanada, tashoshi 1 zuwa 11 kawai suna samuwa don 2.4GHz WLAN Zaɓin sauran tashoshi ba zai yiwu ba.
Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ba ne su kasance tare da kowane masu watsawa sai dai daidai da hanyoyin samfura da yawa na IC.
MUHIMMAN NOTE:
Bayanin Bayyanar Radiation na IC:
Wannan kayan aikin ya dace da IC RSS-102 iyakoki fallasa hasken da aka saita don yanayin da ba a sarrafa shi. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin na'urar da duk mutane.
Lakabin Samfurin Mai watsa shiri
Dole ne a yi wa samfur ɗin mai masaukin alama tare da bayanan masu zuwa:
"Ya ƙunshi TX FCC ID: 2ABCB-RPIZ2"
"Ya ƙunshi IC: 20953-RPIZ2"
"Wannan na'urar ta cika da Sashe na 15 na Dokokin FCC, Ana aiwatar da aiki bisa wasu sharuɗɗa biyu:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta yarda da duk wani tsangwama da aka samu ciki har da tsangwama da ke haifar da aikin da ba a so."
Muhimmiyar Sanarwa ga OEMs:
Rubutun FCC Sashi na 15 dole ne ya ci gaba kan samfurin Mai watsa shiri sai dai idan samfurin bai yi ƙanƙanta ba don tallafawa tambarin rubutu a kai. Ba a yarda kawai sanya rubutu a cikin jagorar mai amfani ba.
E-Labeling
Zai yiwu samfurin Mai watsa shiri ya yi amfani da alamar e-lakabin samar da samfurin Mai watsa shiri yana goyan bayan buƙatun FCC KDB 784748 D02 e lakabin da ISED Canada RSS-Gen, sashe 4.4.
Za a yi amfani da alamar e-lakabin don FCC ID, lambar takardar shedar ISED Kanada, da rubutu na FCC Sashe na 15.
Canje-canje a cikin Yanayin Amfani na wannan Module
An amince da wannan na'urar azaman na'urar Wayar hannu daidai da buƙatun FCC da ISED Canada. Wannan yana nufin cewa dole ne a sami mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin eriyar Module da kowane mutum.
Canji a nisan rabuwa zuwa ɗaya wanda bai wuce 20cm tsakanin mai amfani da eriya yana buƙatar masana'anta samfurin runduna su sake tantance yarda da faɗuwar RF na ƙirar lokacin da aka sanya shi a cikin samfur ɗin. Ana buƙatar yin wannan kamar yadda tsarin zai iya kasancewa ƙarƙashin FCC Class 2 Canjin Haɓaka da ISE Kanada Class 4 Canjin Izini daidai da FCC KDB 996396 D01 da ISED Kanada RSP-100.
Kamar yadda aka ambata a sama, Wannan na'urar da eriya(s) ba dole ba ne su kasance tare da kowane masu watsawa sai dai daidai da hanyoyin samfura da yawa na IC.
Idan na'urar tana tare da eriya da yawa, ƙirar zata iya kasancewa ƙarƙashin FCC Class 2 Canjin Haɓaka da tsarin Canjin Izini Class 4 na ISED Kanada daidai da FCC KDB 996396 D01 da ISED Kanada RSP-100.
Dangane da FCC KDB 996369 D03, sashe na 2.9, ana samun bayanin daidaitawar yanayin gwaji daga masana'anta na Module don Mai watsa shiri (OEM).
Takardu / Albarkatu
![]() |
Rasberi Pi Trading Zero 2 RPIZ2 Module Rediyo [pdf] Jagoran Shigarwa RPIZ2, 2ABCB-RPIZ2, 2ABCBRPIZ2, Zero 2 RPIZ2 Rediyo Module, RPIZ2 Module Rediyo, Module Rediyo, Module |