Pliant Technologies CrewCom Professional Wireless Intercom

Farawa

Wannan Jagoran Farawa Mai Sauri shine mahimman bayanai don kafa tsarin CrewCom ɗinku tare da ƙaramin kayan aikin da ake buƙata don sadarwar mara waya. Don cikakkun umarnin aiki, duba Littattafan Ayyuka na na'urorin CrewCom ko shafin Tallafi na CrewCom da ake samu a https://plianttechnologies.com/support/crewcom-support/ ko duba lambar QR zuwa dama.

Aƙalla, kuna buƙatar:

  • A CrewCom Kanfigareshan File (CCF) - An ƙirƙira ta hanyar CrewWare ko Kanfigareshan Auto (umarnin da ke ƙasa)
  • 1 Sashen Kulawa (CU)
  • Har zuwa Fakitin Rediyo 6 (RPs) masu cajin batura
  • 1 Mai watsa rediyo (RT)
  • Mafi ƙarancin naúrar kai 2 don gwada sadarwa
  • 1 Cat 5e (ko mafi girma) na USB ko Yanayin Single Dual LC Fiber (don haɗin CU zuwa RT)

Lura: Wannan takaddar ba ta ɗaukar tsari ko amfani da Cibiyar CrewCom. Don ƙarin bayani game da Hubs da sauran ci-gaban damar daidaitawar CrewCom, koma zuwa takaddun da aka bayar akan Pliant's website da Tallafi ta hanyar hanyar haɗin yanar gizo ko lambar QR da ke sama.

Tsara yankin ɗaukar hoto da na'urorin matsayi

Tsara Wurin Lantarki
Kafin a fara shigarwa, yana da kyau a tsara yankin ɗaukar hoto ta yadda kayan aiki su kasance a wurare mafi kyau.
Ga wasu shawarwari yayin tsara yankin ɗaukar hoto:

  • Yi taswirar rukunin yanar gizon kuma gano wurare mafi mahimmanci inda ake buƙatar sadarwa.
  • Yi la'akari da iyakokin tsawon kebul yayin tsarawa. Copper: 330 ft. (100m). Fiber: 32,800 ft. (kilomita 10).
  • Nemo eriya a buɗaɗɗen sarari kuma kauce wa toshewa (musamman ƙarfe) da sauran hanyoyin RF na kusa.
  • Idan ana amfani da eriya ta gaba ɗaya, sanya eriya a tsakiyar yankin ɗaukar hoto kuma gwargwadon iko.

Unit Control Unit (CU) da Rediyo Transceiver (RT)

A. Sanya CU a kan lebur, busasshiyar wuri ko a wurin da aka ɗora rak ɗin da ake so (ba a haɗa screws). Duk inda aka sanya shi, tabbatar da cewa shigarwar iska da sassan fitarwa a bangarorin CU ba a iyakance su ba.

B. Haɗa CU zuwa tushen wuta mai jituwa ta amfani da igiyar wutar AC da aka tanadar, amma kar a kunna wuta tukuna. Haɗa eriyar da aka bayar (2) zuwa RT kuma ɗaga RT a tsakiyar yankin ɗaukar hoto da ake so.
Lura: Idan ana amfani da eriya na jagora (inda doka), ɗaga su a gefen wurin ɗaukar hoto kuma nuna eriya a fadin yankin ɗaukar hoto.
Nemo ƙarin shawarwarin saka eriya da cikakkun hanyoyin hawan RT akan Pliant's website da kuma Taimakon Kan layi.

Haɗa RTs

MUHIMMI: Don tsarin da aka riga aka tsara, haɗin tashar tashar na'urar dole ne ya dace da tsarin tsarin CCF ɗin ku don yin aiki. Don tsarin da aka tsara ta atomatik, haɗa har zuwa RTs uku zuwa kowane tashar CrewNet™ ko RT Loop kamar yadda ake so.
A. Haɗa aƙalla RT ɗaya zuwa CU ta tashar tashar CrewNet.
B. Idan kuna da ƙarin RTs, haɗa ta tashar tashar CrewNet da ke akwai akan CU (ko Hub idan an zartar), ko ta hanyar daisy-chaining zuwa RT ɗin data kasance.

Nau'in tashar jiragen ruwa na CrewNet
RJ-45 Ports - Yi amfani da kebul na 15 ft. (4.6m) Cat 5e na USB, ko na USB na Cat 5e (ko mafi girma) (har zuwa 330 ft. (100 m) a tsayi). Duk wani na'urar CrewCom da aka haɗa zuwa CrewNet ta hanyar kebul na Cat 5e (ko mafi girma) zai karɓi Power Over CrewNet (PoC) ta tashar tashar CrewNet. A wasu yanayi, ana iya samun na'urori masu alaƙa da yawa ko tsayin kebul na iya yin tsayi da yawa don PoC don isa ga duk na'urori, kuma wannan za a nuna shi ta NET PWR LED lighting ja. A wannan yanayin, dole ne a yi amfani da ɗaya ko fiye ƙarin kayan wuta na Pliant 48VDC (PPS-48V).
Fiber (Optical) Ports - Don tashar tashar fiber CrewNet, za a buƙaci kebul na Fiber Mode Single (duplex LC connector) (har zuwa 32,800 ft. (10,000 m) a tsayi). Duk wani na'urar CrewCom da aka haɗa zuwa CrewNet ta hanyar tashar fiber dole ne ta karɓi wuta ta hanyar samar da wutar lantarki ta Pliant 48VDC (wanda ya haɗa da Hubs; ana sayar da shi daban tare da duk sauran na'urori).

Zaɓi tsarin CCF ɗin ku

An riga an saita shi
Wataƙila an riga an saita CU ɗin ku tare da Kanfigareshan CrewCom File (CCF) a masana'anta ko wata tushe - tuntuɓi takaddun da aka bayar tare da tsarin ku don takamaiman bayanan daidaitawar ku.

Saita atomatik
Idan ba a riga an saita CU ɗin ku tare da CCF ba (kuma idan ba ku da CCF da aka ajiye akan kebul na USB don lodawa zuwa CU ɗin ku), kuna buƙatar ko dai Daidaita tsarin ku ta atomatik ko shigar da aikace-aikacen software na CrewCom, CrewWare, don ƙirƙirar ɗaya. Koma zuwa takaddun da aka bayar akan Pliant's webTaimakon yanar gizo da Taimakon kan layi don taimako wajen ƙirƙira da adana CCF.
Lura: Kanfigareshan atomatik yana samuwa ne kawai akan tsarin da aka sabunta zuwa sigar 1.10 ko sama.

Ƙarfi akan tsarin

Lura: A cikin tsarin Multi-CU, Babban CU kawai yana buƙatar CCF. Idan Primary CU ba ta da CCF, kuna buƙatar loda ɗaya. Kuna iya loda CCF ta hanyar kebul na USB ko ta hanyar haɗin LAN. Koma zuwa Pliant's webTaimakon yanar gizo da Taimakon kan layi don taimako wajen loda CCF zuwa CUs waɗanda ba na Farko ba.

An riga an saita shi

A. Kunna wutar lantarki a gaban CU.
B. Jira tsari file (CCF) don ɗauka akan tsarin. CU za ta nuna alamar ci gaba yayin aiwatar da kaya. Saƙon "CCF Loaded" da tsari file taƙaitawa zai nuna lokacin da kaya ya cika. Da zarar sakon ya cika, allon gida zai nuna a gaban CU.
C. Tabbatar da cewa RTs da Hubs ɗinku (idan an zartar) suna karɓar wuta ta hanyar bincika LEDs ɗin wutar lantarki kore ne.
i. Da zarar daidaitawa ya cika duka TX da MODE LEDs yakamata a kunna su akan duk RTs.

Saita atomatik

A. Kunna wutar lantarki a gaban CU.
B. Zaɓi Saita ta atomatik kuma bi faɗakarwar kan allo.
C. Tabbatar da cewa RTs ɗinku suna karɓar wuta ta hanyar duba cewa Ledojin Wutar su kore ne.
i. Da zarar Kanfigareshan Auto ya cika duka TX da MODE LEDs yakamata a kunna su akan duk RTs.

D. Kanfigareshan atomatik ya cika lokacin da CU LCD ya nuna allon gida (grid) ba tare da shiga cikin RPs ba.

Shigar da batura na Fakitin Rediyo (RPs').

A. Riƙe RP a kusan kusurwar digiri 45, yana nuna ƙarshen ƙasa.
Sa'an nan, latsa kuma ka riƙe shirin bel na RP ƙasa.
B. Pry bude kofar baturin kuma cire shi.
C. Yayin da har yanzu ke riƙe da RP a kusurwar digiri 45 da rage bel ɗin shirin, shigar da cikakken cajin Pliant Lithium-Polymer baturi ko baturan AA uku.
D. Sanya ƙofar baturi baya kan RP, tabbatar da daidaitawa da saka shafinsa a saman farko. Kiyaye ƙofar maganadisu ta latsa da ƙarfi har sai magnet ɗin ya shiga.

Haɗa RPs

A. Haɗa kebul na USB-zuwa-Micro-USB da aka kawo daga CU zuwa na'urar (marar ƙarshen yana shiga tashar USB ta RP ƙarƙashin murfin tashar roba).
RP za ta kunna kanta.
B. Tsarin zai duba cewa RP firmware version ya dace.
(Idan ba haka ba, cire haɗin RP ɗin kuma sabunta firmware ta amfani da CrewWare da haɗi zuwa PC ɗin ku. Idan haka ne, tsarin haɗawa zai ci gaba ta atomatik.)
C. Lokacin da aka sa, yi amfani da kullin ƙarar RP da maɓallin aiki don zaɓar Profile daga jerin zaɓuɓɓukan da ke nunawa akan RP LCD. (Kawai Profiles waɗanda suka dace da ƙirar RP da aka haɗa za a nuna su.)
D. Jira Profile yi lodi. RP zai nuna saƙon "Haɗawa cikakke" idan an gama.
E. Cire haɗin RP; zai kashe ta atomatik bayan yan dakiku.
F. Kunna RP baya kuma jira ya shiga cikin tsarin. Lokacin da aka shigar da RP, alamar sigina na iya gani akan Fuskar allo da kuma kan alamar RP na CU (CU Home screen). An shirya RP don amfani.
G. Maimaita matakai 6A-6F har sai an haɗa kowane RP.
Bayani: RP Profiles an ƙirƙira su a cikin CrewWare ko kuma an ƙirƙira su yayin aiwatar da tsarin autoconfigure sannan a adana su a cikin CCF na tsarin. Wataƙila an riga an tsara tsarin ku a masana'anta ko wata tushe. Tuntuɓi takaddun da aka bayar tare da tsarin ku don takamaiman bayanan daidaitawar ku.

Haɗa kuma saita tashoshin jiragen ruwa na hardwire (na zaɓi)

Koyaushe tabbatar da cewa tsarin intercom ba na Pliant da tsarin mara waya ta CrewCom suna aiki daban daban kafin haɗa su tare.
A. Danna maɓallin WIRED a gaban CU. Menu na Saitunan Intercom zai nuna. Sanya saitunan 2-Wire da 4-Wire anan, gami da Nau'in Intercom, Mic Kill (2-Wire kawai), Kira (2-Wire Kawai), Canjin Echo (ECAN), da matakan sauti.
B. Idan kana buƙatar daidaita taron da aka sanya zuwa tashar 2-Wire da 4-Wire, za ka iya yin haka daga Tsarin Tsarin CU> Taro> Sanya zuwa zaɓi na menu na Hardwire.
C. Haɗa tsarin intercom na 2-Wire zuwa tashar jiragen ruwa na 2-WIRE a baya na CU ta hanyar 3-pin XLR igiyoyi / haši. Fara null ta atomatik don madaidaitan tashar jiragen ruwa 2-Wire ta hanyar Saitunan Waya> Zaɓin menu na Null Auto Null CU.
D. Haɗa tsarin intercom na 4-Wire zuwa tashar jiragen ruwa na 4-WIRE a bayan CU ta hanyar igiyoyi RJ-45 na ethernet / haši. Yawan tashoshin jiragen ruwa na CCU22 da CCU-08 zasu bambanta da na CCU-44ample kasa, amma za su kasance a cikin irin wannan wurare.
Lura: Baya ga 2-Wire da 4-Wire, haɗi kamar GPO Relays, Stage Sanarwa, Auxiliary In, da Auxiliary Out za a iya yi wa CU. Don ƙarin bayani kan waɗannan fasalulluka, da fatan za a duba takaddun da aka bayar akan Pliant's website da kuma Taimakon Kan layi.
Lura: Hakanan kuna iya saita waɗannan haɗin haɗin waya da saitunan ta CrewWare. Ana ba da umarnin haɗi zuwa CrewWare akan Pliant's website da kuma Taimakon Kan layi.

Fara sadarwa

A. Toshe na'urar kai zuwa kowane RP.
B. Daidaita ƙarar sauraron lasifikan kai ta hanyar juya kullin sarrafa ƙarar kowane taro.
C. Danna maɓallin Magana don yin magana da wasu akan taron da aka zaɓa; za ku iya saurare da magana kan taruka da yawa a lokaci guda.
D. Tabbatar da taron da ake so da matsayin magana ta hanyar lura da LCD na RP.

Tallafin Abokin Ciniki

205 Fasaha Parkway
Auburn, Alabama 36830 Amurka
Pliant Technologies, LLC
CrewCom®
www.plianttechnologies.com
Waya +1.334.321.1160
Toll-Kyauta 1.844.475.4268 ko 1.844.4PLIANT
Fax +1.334.321.1162

Takardu / Albarkatu

Pliant Technologies CrewCom Professional Wireless Intercom [pdf] Jagorar mai amfani
Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *