GEARELEC-logo

GEARELEC GX10 Tsarin Intercom na Bluetooth

GEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-samfurin

Hanyar sadarwar maɓalli ɗaya na Multiple GX10s

Matakan haɗin kai ta atomatik (ɗaukan raka'a 6 GX10 misali)

  1. Ƙarfi akan duk intercoms na 6 GX10 (123456), riƙe maɓallan M don kunna yanayin haɗin kai kuma fitilun ja da shuɗi za su yi haske da sauri kuma a madadin;
  2. Latsa maɓallin Multifunction na kowace naúrar (Naúrar No.1), fitilolin ja da shuɗi za su yi haske a hankali kuma a madadin haka kuma naúrar No.1 za ta shiga yanayin haɗawa ta atomatik tare da faɗakarwar muryar 'pairing';
  3. Bayan an yi nasarar haɗa na'ura, za a sami faɗakarwar murya ta 'Haɗin Na'ura'.

GEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-1

Sanarwa
Saboda yanayin amfani daban-daban, babban tsangwama na waje, da kuma yawancin abubuwan da ke haifar da tsangwama, ana ba da shawarar yin sadarwa tare da mahaya da yawa a cikin mita 1000. Tsawon kewayon, ƙarin tsangwama zai kasance, yana shafar abubuwan hawa.

Raba Kiɗa {tsakanin Raka'a 2 GX10)

Yadda ake kunnawa
Tare da duka GX10 a cikin iko akan jiha, ana iya raba kiɗa ta hanya ɗaya kawai. Don misaliample, idan kuna son raba kiɗa daga GX10 A zuwa GX10 B, to umarnin sune kamar haka:

  1. Haɗa A zuwa wayarka ta Bluetooth (Buɗe mai kunna kiɗan kuma kiyaye kiɗan a yanayin dakatarwa);
  2. Haɗa kuma haɗa A zuwa B (Kiyaye duka a cikin yanayin da ba na Intanet ba);
  3. Bayan an yi nasarar haɗa haɗin gwiwa, danna ka riƙe maɓallin Bluetooth Talk da M na A na tsawon daƙiƙa 3 don kunna raba waƙa, kuma za a sami hasken shuɗi mai walƙiya a hankali da saurin murya na 'Fara Sharing Music', wanda ke nuna ana raba kiɗa cikin nasara.

Yadda ake kashewa
A cikin yanayin raba kiɗa, danna ka riƙe maɓallin Bluetooth Talk da M na A na tsawon daƙiƙa 3 don kashe raba kiɗa. Za a sami saurin muryar 'Dakatar da Raba Kiɗa'.

GEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-2

Saitunan Sauti na EQ
A cikin yanayin sake kunna kiɗan, danna maɓallin M don shigar da saitin EQ. Duk lokacin da ka danna maɓallin M, zai canza zuwa tasirin sauti na gaba tare da faɗakarwar murya ta Ƙarfafa Range na Tsakiya/Treble Boost/Bass Boost.

Ikon murya
A cikin yanayin jiran aiki, danna maɓallin M don shigar da yanayin sarrafa murya. Hasken shuɗi zai haskaka a hankali.

Lambar Layi Na Lastarshe
A cikin yanayin jiran aiki, danna maɓallin Multifunction sau biyu don sake sake lambar ƙarshe da kuka kira.

Sake saitin masana'anta
A cikin wutar lantarki, riƙe Multifunction, Bluetooth Talk, da maɓallan M na daƙiƙa 5. Fitilar ja da shuɗi za su kasance koyaushe-a kunne na daƙiƙa 2.

Gaggawar Matsayin Batir
A cikin yanayin jiran aiki, danna Bluetooth Talk da maɓallan M kuma za a sami faɗakarwar murya ta matakin baturi na yanzu. Hakanan, za a sami ƙaramar matakin baturi.

Yanayin Haske mai gudana
A cikin yanayin jiran aiki na Bluetooth, riƙe maɓallin ƙarar ƙarar Mand na tsawon daƙiƙa 2. Hasken ja mai gudana yana walƙiya sau biyu lokacin kunna/kashe hasken da ke gudana.

Yanayin Haske mai launi
A cikin jiran aiki na Bluetooth da haske mai gudana a kan jiha, danna maɓallan Ƙarar Ƙarar Mand don kunna yanayin haske kala-kala. Za'a iya canza launin hasken cikin tsari.

Sanarwa
Zai rufe ta atomatik bayan mintuna 15 na jiran aiki.

Shigarwa (Hanyoyi 2)

Hanyar 1: Sanya tare da dutsen m 

  1. Abubuwan Haɗawa
  2. Shigar da intercom a cikin dutsenGEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-3
  3. Haɗa manne mai gefe biyu akan dutsen
  4. Sanya intercom tare da manne akan kwalkwaliGEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-4

Saurin cire intercom akan kwalkwali
Cire na'urar kai, riƙe intercom da yatsu, sannan danna sama da intercom, kuma zaku iya cire intercom daga kwalkwali.

GEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-5

Hanyar 2: Shigar tare da hawan clip 

  1. Abubuwan Haɗawa
  2. Shigar da shirin ƙarfe a kan dutsenGEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-6
  3. Shigar da intercom akan dutsen
  4. Yanke dutsen akan kwalkwaliGEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-7

Saurin cire intercom akan kwalkwali
Cire na'urar kai, riƙe intercom da yatsu, sannan danna sama da intercom, kuma zaku iya cire intercom daga kwalkwali.

GEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-5

GX10 Sassan & Na'urorin haɗi 

GEARELEC-GX10-Bluetooth-Intercom-System-fig-9

Umarnin caji

  1. Kafin amfani da intercom na Bluetooth, da fatan za a yi amfani da kebul ɗin caji da aka bayar don cajin ta. Toshe mai haɗin USB Type-C cikin tashar caji na USB C na intercom na Bluetooth. Haɗa mai haɗin USB A zuwa tashar USB A na wadatar wutar lantarki mai zuwa:
    1. A. USB A tashar jiragen ruwa a kan PC
    2. B. Fitarwa na USB na DC 5V akan bankin wuta
    3. C. Fitarwa na USB na DC 5V akan adaftar wuta
  2. Mai nuna alama shine jan haske koyaushe lokacin da ake caji sannan kuma yana fita lokacin da ya cika. Yana ɗaukar kimanin awa 1.5 daga ƙananan matakin baturi zuwa cikakken caji.

Siga

  • Ƙididdigar sadarwa: 2-8 mahaya
  • Mitar aikiSaukewa: 2.4GHz
  • Sigar Bluetooth: Bluetooth 5.2
  • Ƙa'idar Bluetooth mai goyan bayaSaukewa: HSP/HFP/A2DP/AVRCP
  • Nau'in baturi: 1000 mAh Lithium polymer mai caji
  • Lokacin jiran aiki: har zuwa 400 hours
  • Lokacin magana: 35 hours lokacin magana tare da hasken wuta 25 hours lokacin magana tare da fitilu ko da yaushe-a kunne
  • Lokacin kiɗa: har zuwa 40 hours
  • Lokacin caji: kamar awa 15
  • Adaftar wutar lantarki: DC 5V/1A (Ba a haɗa shi ba)
  • Canjin caji: USB Type-C tashar jiragen ruwa
  • Yanayin aiki: 41-104 °F (S-40 °C)

Rigakafi

  1. Idan ba a yi amfani da intercom na wata ɗaya ko fiye ba, don kare baturin lithium, da fatan za a yi cajin shi kowane wata biyu.
  2. Matsakaicin zafin jiki na wannan samfurin shine - 20 ·c zuwa 50 ° C. Kada a adana shi a cikin yanayin da zafin jiki ya yi yawa ko ƙasa, in ba haka ba za a shafi rayuwar sabis na samfurin.
  3. Kada a bijirar da samfur don buɗe wuta don guje wa fashewa.
  4. Kada ka buɗe na'urar da kanka don guje wa gajeriyar da'irar babban allo ko lalacewar baturi, wanda zai shafi amfani na yau da kullun. Rike wannan a zuciyarsa.

Wireless Yana Haɗa Ku Tare da Ni kuma Ya Kawo Kawai Abinda Rayuwa ke Bukata!

FCC Tsanaki

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (I) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an samo shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.

Takardu / Albarkatu

GEARELEC GX10 Tsarin Intercom na Bluetooth [pdf] Manual mai amfani
GX10, 2A9YB-GX10, 2A9YBGX10, GX10 Bluetooth Intercom System, Bluetooth Intercom System, Intercom System

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *