Wasannin Integer Board Game Project
Umarnin Malamai
An zaɓi ɗaliban ku don ƙirƙirar wasan allo don kamfanin lissafi don taimakawa haɓaka ƙimar koyo ta hanyar FUN. Suna buƙatar tsarawa da ƙirƙirar wannan don gabatar wa kamfanin don ganin ƙungiyar da za a zaɓa.
- Rarraba ɗaliban ku zuwa rukuni na 2 ko 3.
- Kowane rukuni zai buƙaci:
- Kwafi ɗaya na takaddar Jagoran ɗalibai
- Kwafi na Katin Aiki na Student
- Kwafi ɗaya na Rukunin Ayyukan Aiki
- Crayons, Alama ko Fensil masu launi
- Almakashi
- Manne
- Takarda Mai launi
- Samun dama ga na'urar dijital (idan zai yiwu) don buga kwatance/jerin kayan aiki
- Kwafi ɗaya na kowane allon wasanni huɗu (na zaɓi - ƙarfafa ɗalibai don yin ƙirƙira da amfani da kwali ko wasu abubuwa)
- Kowane rukuni zai:
- Zana nasu wasan intiger wasan da dole ne ya haɗa da duk ayyuka guda huɗu kuma sun haɗa da amfani da intigers masu kyau/mara kyau da kuma tsarin ayyuka.
- Rubuta cikakkun kwatance kan yadda wasan ya kamata a buga.
- Haɗa jerin abubuwan komai a cikin “akwatin”
- Kowane rukuni ya kamata:
- Ko dai a yi amfani da dice ko wasu nau'ikan katunan da ke da matsala a kansu.
- Da kyau, amsar da ɗalibi ya samu za ta nuna motsin su gaba ko baya akan allon wasan.
- Fito da jigo mai ƙirƙira don duniyar wasan allo: sarari, carnival, rairayin bakin teku, da sauransu.
- Gwada wasan su! Su yi wasa da shi kuma su tabbata yana aiki kuma yana da daɗi.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Wasannin Integer Board Game Project [pdf] Umarni Ayyukan Hukumar Integer |