Kit ɗin Daidaita Load Mai Sauƙi na EVBOX

Kit ɗin Daidaita Load Mai Sauƙi na EVBOX

Gabatarwa

Na gode da zabar wannan EVBox Dynamic Load Daidaita Kit. Koma zuwa littafin shigarwa na tashar cajin ku don bincika ko tashar cajin ku tana da fasalin Ma'aunin Load (DLB).
Wannan Jagoran Shigarwa yana bayyana yadda ake girka da amfani da daidaita ma'aunin nauyi. Dole ne ku karanta bayanan aminci a hankali kafin farawa.

Iyalin littafin

Ajiye wannan jagorar don tsawon rayuwar samfurin.
Umarnin shigarwa a cikin wannan jagorar an yi niyya ne don ƙwararrun masu sakawa waɗanda za su iya tantance aikin da gano haɗarin haɗari.
Ana iya sauke duk littattafan littafin EVBox daga www.evbox.com/manuals.

Disclaimer

An tsara wannan takaddun don dalilai na bayanai kawai kuma baya yin tayin dauri ko kwangila tare da EVBox. EVBox ta tattara wannan takarda ga iyakar saninta. Babu takamaiman garanti ko fayyace da aka bayar don cikawa, daidaito, amintacce, ko dacewa don takamaiman manufar abun ciki da samfuran da sabis da aka gabatar a ciki. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da bayanan aiki sun ƙunshi matsakaicin ƙima a cikin juriyar ƙayyadaddun da ke akwai kuma ana iya canzawa ba tare da sanarwa ta gaba ba.
EVBox a sarari ya ƙi duk wani abin alhaki na kowane lalacewa kai tsaye ko kai tsaye, a cikin ma'ana mafi fa'ida, wanda ya taso daga amfani ko fassarar wannan takaddar.
© EVBox. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Sunan EVBox da tambarin EVBox alamun kasuwanci ne na EVBox BV ko ɗaya daga cikin masu haɗin gwiwa. Ba wani ɓangare na wannan takaddar da za a iya gyara, sakewa, sarrafa, ko rarraba ta kowace hanya ko ta kowace hanya, ba tare da rubutaccen izinin EVBox ba.
Abubuwan da aka bayar na EVBox Manufacturing BV
Kabelweg 47 1014 BA Amsterdam Netherlands help.evbox.com

Alamomin da aka yi amfani da su a cikin wannan jagorar

 HADARI
Yana nuna wani yanayi mai haɗari da ke kusa tare da babban matakin haɗari wanda, idan ba a kauce wa haɗarin ba, zai haifar da mutuwa ko mummunan rauni.
GARGADI
Yana nuna yanayi mai yuwuwa mai haɗari tare da matsakaicin matakin haɗari wanda, idan ba a yi biyayya da gargaɗin ba, zai iya haifar da mutuwa ko rauni mai tsanani.
HANKALI
Yana nuna yanayi mai yuwuwar haɗari tare da matsakaicin matakin haɗari wanda, idan ba a yi taka tsantsan ba, na iya haifar da ƙananan rauni ko matsakaici ko lalata kayan aiki.
Lura
Bayanan kula sun ƙunshi shawarwari masu taimako, ko nassoshi ga bayanin da ba a ƙunsa a cikin wannan jagorar ba.

1., a. ko i Hanyar da dole ne a bi cikin tsari da aka bayyana.

Takaddun shaida da yarda
Alamar.png Tashar cajin masana'anta ce ta tabbatar da CE kuma tana ɗauke da tambarin CE. Za'a iya samun madaidaicin ayyana daidaito daga masana'anta.
Alamar.png Na'urorin lantarki da lantarki, gami da na'urorin haɗi, dole ne a zubar da su daban daga babban sharar gida.
Alamar.png Sake yin amfani da kayan yana adana albarkatun ƙasa da kuzari kuma yana ba da babbar gudummawa ga kiyaye muhalli.

Alamar.png Lura
Dubi Sanarwa ta EU a shafi na 22 don Sanarwa Daidaita wannan samfur.

Tsaro

Kariyar tsaro

HADARI
Rashin bin umarnin shigarwa da aka bayar a cikin wannan jagorar zai haifar da haɗarin girgiza wutar lantarki, wanda zai haifar da mummunan rauni ko mutuwa.

  • Karanta wannan jagorar kafin shigarwa ko amfani da samfurin.

HADARI
Shigar da samfur da ya lalace, na'urori masu auna firikwensin yanzu, ko igiyoyi zasu haifar da haɗarin girgizar lantarki, wanda zai haifar da mummunan rauni ko mutuwa.

  • Kada ka shigar da samfurin idan ya karye, fashe, ko ya nuna wata alamar lalacewa.
  • Kar a shigar da na'urori masu auna firikwensin ko igiyoyi da suka lalace.

HADARI
Shigarwa, sabis, gyare-gyare da ƙaura na samfur ta wani wanda bai cancanta ba zai haifar da haɗarin girgizar lantarki, wanda zai haifar da mummunan rauni ko mutuwa.

  • ƙwararren ma'aikacin lantarki ne kawai aka ba da izinin girka, sabis, gyara, da ƙaura samfurin.
  • Dole ne mai amfani kada yayi ƙoƙarin yin sabis ko gyara samfurin saboda baya ƙunshe da sassa masu amfani.
  • Kada a shigar da samfurin a wuraren da akwai yuwuwar yara su kasance.

HADARI

Yin aiki akan na'urorin lantarki ba tare da taka tsantsan ba zai haifar da haɗarin girgiza wutar lantarki, wanda zai haifar da mummunan rauni ko mutuwa.

  • Kashe wuta zuwa tashar caji kafin shigar da samfurin.
  • Bi duk matakan tsaro idan samfurin dole ne a shigar a ƙarƙashin juzu'itage.
  • Kar a bar tashar caji ba tare da kula ba tare da buɗe murfin.
  • Bayar da wutar lantarki kawai ga tashar caji don manufar gwaji da daidaita samfur ko tashar caji.
  • A cikin lamarin haɗari ko haɗari, a cire kayan lantarki nan da nan

GARGADI

Bayyanar samfurin ga zafi, abubuwa masu ƙonewa, da matsanancin yanayin muhalli na iya haifar da lalacewa ga samfurin da tashar caji, wanda zai haifar da rauni ko mutuwa.

  • Shigar da samfurin a cikin majalisar samar da wutar lantarki.
  • Kada a bijirar da samfurin ga zafi, abubuwa masu ƙonewa, da matsanancin yanayin muhalli.
  • Kada a nutsar da samfurin a cikin ruwa ko wani abin ruwa.

GARGADI

Yin amfani da samfurin ban da manufar sa na iya haifar da rashin daidaituwar fasaha kuma zai iya haifar da lalacewa ga samfurin ko tashar caji, wanda zai iya haifar da rauni ko mutuwa.

  • Yi amfani da samfurin kawai a ƙarƙashin yanayin aiki da aka ƙayyade a cikin wannan jagorar.

Siffofin samfur

EVBox Dynamic Load Balance Kit yana bawa tashar caji damar saka idanu akan yawan wutar lantarki na wasu na'urorin lantarki waɗanda ke amfani da tushen wutar lantarki iri ɗaya. Lokacin da wasu na'urorin lantarki suka cinye wuta, tashar caji tana ƙididdige ragowar ƙarfin da ke akwai don caji bisa abubuwan da aka shigar daga Kit ɗin DLB. Tashar caji tana rage ƙimar caji don tabbatar da cewa jimlar yawan wutar lantarki ya tsaya a cikin iyakokin da aka saita.

Bayani

  1. Adaftar DLB Adaftar DLB tana jigilar sigina na firikwensin zuwa tashar caji ta hanyar kebul na cibiyar sadarwa.
  2. Na'urori masu auna firikwensin yanzu Na'urar firikwensin na yanzu yana auna halin yanzu da ke gudana a cikin waya lokacin samar da wutar lantarki.

Bayanan fasaha

Siffar Bayani
Matsakaicin kewayawa voltage 230V ± 10% ko 400V ± 10%
Matsakaicin fitarwa na halin yanzu 100 mA
Fitarwa voltage 300mV mafi girma
Babban halin yanzu har zuwa 100 A*
Mitar aiki 50/60 Hz
Yanayin muhalli na al'ada Amfani na cikin gida
Matsakaicin tsayin shigarwa 3000 m sama da matakin teku
Yanayin aiki -20 °C zuwa +50 °C
Yanayin ajiya -40 °C zuwa +80 °C
Girman adaftar DLB (D x W x H) 89.2 x 17.5 x 53 mm
Ethernet tashar jiragen ruwa RJ45
Yawan tasha 3 x 2
Matsakaicin tsayin kebul na cibiyar sadarwa 30m mara garkuwa
150 m garkuwa

* Bincika fakitin ko EV Box Install app don ƙimar firikwensin na yanzu.

umarnin shigarwa

Shirya don shigarwa

Shawarwari masu zuwa jagora ne don taimaka muku tsara shigar da Kit ɗin DLB:

  • Tabbatar da iyakar ƙarfin halin yanzu kowane lokaci na gida ko kayan aiki. Wannan ƙimar tana ayyana iyakar iyawar da aka saita don daidaita nauyi mai ƙarfi.
  • Tabbatar cewa wayoyi na lantarki inda za a ɗora na'urori masu auna firikwensin yanzu suna da na asali ko ƙarfafawa.
  • Tabbatar cewa za'a iya fitar da tsayin da ya dace na kebul na cibiyar sadarwa daga tashar caji zuwa shigarwar DLB.
    Alamar.png Lura
  • Dole ne kebul na cibiyar sadarwa ya kasance yana da matsakaicin tsayin mita 30 (marasa garkuwa) ko 150m (garkuwa).
  • Tabbatar cewa akwai sarari guda ɗaya akan layin dogo na DIN a cikin majalisar samar da wutar lantarki.

Kayan aiki da kayan da ake buƙata

Kayan aiki da kayan da ake buƙata

  1. Torque Screwdriver, PH1
  2. Mai yankan waya
  3. RJ45 crimp kayan aiki
  4. Ma'aunin tef
  5. RJ45 matosai 2x (na zaɓi) *
  6. Kebul na hanyar sadarwa (Cat5, Cat5e, Cat6), tare da murɗaɗɗen wayoyi guda biyu *

* Kebul na cibiyar sadarwa na iya samun filogin RJ45 da aka riga aka shigar, ko kuma ana iya shigar da filogin RJ45 kafin ko bayan zazzage kebul na cibiyar sadarwa zuwa tashar caji.

Tsarin haɗin kai

  1. Tashar caji
  2. Kebul na hanyar sadarwa
  3. Majalisar samar da wutar lantarki
    3.1 Adaftar DLB
    3.2 Mitar Wutar Lantarki
    3.3 Na'urori masu auna firikwensin yanzu
  4. Kayan aikin gida
Shigarwa
  1. A cikin majalisar samar da wutar lantarki, kashe wutar zuwa tashar caji
  2. Sanya alamun gargaɗi don hana haɗa wuta ta bazata zuwa tashar caji.
  3. Tabbatar cewa mutane marasa izini ba za su iya shiga wurin aiki ba.
  4. Hanya kebul na cibiyar sadarwa daga tashar caji zuwa shigarwar DLB.
  5. A cikin majalisar samar da wutar lantarki, hau adaftar DLB akan dogo na DIN.
  6. Idan na'urori masu auna firikwensin na yanzu suna amfani da wayoyi masu ɗamara, shigar da hannayen ƙarshen waya (ba tare da hannayen filastik ba) kuma a yi amfani da kumfa mai murabba'i don dacewa da dacewa cikin adaftar DLB.
    Shigarwa
  7. Ga kowane firikwensin halin yanzu, haɗa farar wayoyi zuwa madafan adaftar farin farin DLB, da kuma baƙaƙen wayoyi zuwa madafan adaftar DLB, kamar yadda aka nuna a tebur. Ga kowane lokaci, haɗa firikwensin firikwensin yanzu zuwa lambobin tasha iri ɗaya.
    Tushen wutan lantarki Wayar firikwensin na yanzu Tashar adaftar DLB
    1-lokaci

    Fari

    Baki
    2-lokaci Fari
    Baki
    3-lokaci Fari
    Baki
  8. Hana firikwensin na yanzu akan wayoyin lantarki. Kibiyar jagora akan firikwensin yanzu dole ne ta nuna daga mitar wutar lantarki zuwa tashar caji.
    Tashar adaftar DLB Mataki
    1 L1
    2 L2
    3 L3


    GARGADI

    Hawan na'urori masu auna firikwensin yanzu akan wayoyi na lantarki ba tare da rufi ba na iya haifar da lalacewa ga samfurin, wanda zai iya haifar da rauni ko mutuwa.

    • Dole ne a ɗora na'urori masu auna firikwensin na yanzu akan wayoyi na lantarki kawai tare da asali ko ƙarfafawa.
      HANKALI
      Hana na'urori masu auna firikwensin na yanzu akan wayoyi na lantarki a cikin tsari mara kyau zai haifar da ma'aunin nauyi mai ƙarfi baya aiki yadda yakamata.
    • Tabbatar cewa na'urori masu auna firikwensin yanzu suna hawa akan wayoyi na lantarki a daidai tsari.
    • Idan ana amfani da jujjuyawar lokaci don shigarwa tasha, tabbatar da cewa na'urori masu auna firikwensin yanzu sun dace da jujjuyawar lokaci.
  9. Yi amfani da haɗin kebul don hanya da kiyaye firikwensin firikwensin yanzu a cikin majalisar samar da wutar lantarki.
  10. Idan ba'a riga an shigar da filogin RJ45 ba, shigar da filogin RJ45 akan ƙarshen adaftar DLB na kebul na cibiyar sadarwa.
  11. Haɗa filogin RJ45 na cibiyar sadarwa zuwa adaftar DLB.
  12. Cire murfin daga tashar caji.
    Lura
    Koma zuwa littafin shigarwa na tashar caji don koyo game da masu zuwa:
    • Cire murfin daga tashar caji
    • Nemo mai haɗin shigarwa don DLB
    • Gudanar da kebul na hanyar sadarwa zuwa tashar
  13. Idan ba a riga an shigar da filogi na RJ45 ba, shigar da filogin RJ45 a ƙarshen tashar kebul na cibiyar sadarwa.
  14. Haɗa kebul na cibiyar sadarwa zuwa soket na RJ45 don daidaita nauyi mai ƙarfi a cikin tashar caji.
  15. Sanya murfi akan tashar caji.
  16. Kunna wutar lantarki zuwa tashar caji.
Kanfigareshan da gwaji

GARGADI
Hadarin girgiza wutar lantarki, wanda zai iya haifar da munanan raunuka ko mutuwa. ƙwararren ma'aikacin wutar lantarki ne kawai aka yarda ya yi amfani da EVBox Install app don saita tashar caji

  1. Zazzage kuma shigar da EVBox Install app akan wayoyinku ko kwamfutar hannu.
  2. Bude EVBox Install app akan wayoyin hannu ko kwamfutar hannu kuma haɗa zuwa tashar caji. Takamaiman bayanin tashar caji da ake buƙata don daidaita tashar yana kan sitika da aka adana tare da takaddun tashar caji.
    Lura Tabbatar cewa EVBox Install app ya kasance na zamani kuma tashar caji tana gudanar da sabuwar firmware.
  3. . Bi umarnin daidaitawa a cikin EVBox Install app
  4. Bi umarnin daidaitawa a cikin EVBox Install app.
    Bayan daidaitawa, EVBox Install app dole ne ya nuna karatu daga kowane firikwensin halin yanzu. Idan ba a nuna karatu ba, duba Shirya matsala a shafi na 21.

Lura
Idan gidan ko kayan aiki yana da tsarin wutar lantarki na hasken rana, ƙarfin da ba za a iya amfani da shi ba ko adanawa ana ciyar da shi zuwa grid (wanda ke haifar da rashin amfani da makamashi mara kyau). A halin yanzu, EVBox Install app yana nuna wannan a matsayin ingantaccen ƙima.

Shirya matsala

Matsala Dalili mai yiwuwa Magani
Tabbatar cewa
Kebul na cibiyar sadarwa shine hanyar sadarwa na USB
ba a haɗa da hade da
tashar caji. daidai tashar jiragen ruwa a cikin
 

Aikace-aikacen Shigar EVBox baya nuna ƙima.

tashar caji.
Ba a haɗa kebul na cibiyar sadarwa zuwa adaftar DLB. Tabbatar cewa an haɗa kebul na cibiyar sadarwa zuwa adaftar DLB.
Kebul na cibiyar sadarwa ba a kutse yadda ya kamata. Tabbatar cewa kebul na cibiyar sadarwa ya kutse sosai.
Tabbatar cewa
Ba duk karantawa ake karɓa a cikin EVBox Install app ba. (2-phase da 3-phase daidaitawa) Ba a haɗa firikwensin na yanzu mai alaƙa da adaftar DLB. An haɗa firikwensin halin yanzu zuwa adaftar DLB. Ƙara nauyin wutar lantarki zuwa> 1A, kuma a sake dubawa.
Kebul na cibiyar sadarwa ba a kutse yadda ya kamata. Tabbatar cewa kebul na cibiyar sadarwa ya kutse sosai.

Karin bayani

Sanarwar Amincewa ta EU

EVBox BV ya bayyana cewa nau'in kayan aikin EVBox Dynamic Load Daidaita Kit ɗin yana cikin bin umarnin 2014/35/EU. Ana samun cikakken rubutun sanarwar Ƙaddamarwa ta EU a help.evbox.com.

Takardu / Albarkatu

Kit ɗin Daidaita Load Mai Sauƙi na EVBOX [pdf] Jagoran Shigarwa
Na'urar Daidaita Load Mai Haɗari, Kayan Aiki Daidaita Load, Kit ɗin Daidaitawa, Kit

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *