WBA Buɗe Yawo akan na'urorin Android na Zebra

WBA Buɗe Yawo akan na'urorin Android na Zebra

Haƙƙin mallaka

2024/01/05
ZEBRA da mai salo shugaban Zebra alamun kasuwanci ne na Zebra Technologies Corporation, masu rijista a yankuna da yawa a duniya. Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne. ©2023 Zebra Technologies Corporation da/ko masu haɗin gwiwa. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Bayani a cikin wannan takarda yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. An samar da software ɗin da aka siffanta a cikin wannan takaddar ƙarƙashin yarjejeniyar lasisi ko yarjejeniyar rashin bayyanawa. Ana iya amfani da software ko kwafi kawai bisa ga sharuɗɗan yarjejeniyar.
Don ƙarin bayani game da bayanan doka da na mallaka, da fatan za a je:
SOFTWARE: zebra.com/linkoslegal.
HAKKIN KYAUTA: zebra.com/copyright.
PATENTS: ip.zebra.com.
GARANTI: zebra.com/warranty.
KARSHEN YARJENIN LASIS: zebra.com/eula.

Sharuɗɗan Amfani

Bayanin Mallaka

Wannan littafin ya ƙunshi bayanan mallakar Zebra Technologies Corporation da rassansa ("Zebra Technologies"). An yi niyya ne kawai don bayanai da amfani da ƙungiyoyi masu aiki da kiyaye kayan aikin da aka bayyana a nan. Ba za a iya amfani da irin waɗannan bayanan mallakar mallaka ba, sake bugawa, ko bayyanawa ga kowace ƙungiya don kowane dalili ba tare da takamaiman, rubutacciyar izinin Zebra Technologies ba.

Ingantaccen Samfur

Ci gaba da haɓaka samfuran manufofin Zebra Technologies ne. Duk ƙayyadaddun bayanai da ƙira suna ƙarƙashin canzawa ba tare da sanarwa ba.

Laifin Laifi

Zebra Technologies yana ɗaukar matakai don tabbatar da cewa ƙayyadaddun ƙayyadaddun Injiniya da littattafan da aka buga daidai suke; duk da haka, kurakurai suna faruwa. Zebra Technologies tana da haƙƙin gyara kowane irin wannan kurakurai da ƙin yarda da abin da ya biyo baya.

Iyakance Alhaki

Babu wani yanayi da Zebra Technologies ko duk wani wanda ke da hannu a ƙirƙira, samarwa, ko isar da samfur ɗin (ciki har da kayan masarufi da software) ba za su zama abin dogaro ga kowace lahani ba (ciki har da, ba tare da iyakancewa ba, lahani mai lalacewa gami da asarar ribar kasuwanci, katsewar kasuwanci). , ko asarar bayanan kasuwanci) tasowa daga amfani da, sakamakon amfani, ko rashin iya amfani da irin wannan samfurin, ko da Zebra Technologies an shawarci yiwuwar irin wannan. lalacewa. Wasu hukunce-hukuncen ba sa ba da izinin keɓancewa ko iyakance ga lalacewa na faruwa ko kuma sakamakon haka, don haka iyakancewar da ke sama ko keɓe ƙila ba za ta shafi ku ba.

Gabatarwa

Buɗe RoamingTM, ƙayyadaddun alamar kasuwanci na Wireless Broadband Alliance (WBA), yana haɗa masu samar da hanyar sadarwar Wi-Fi da masu ba da shaida a cikin ƙungiyar yawo ta duniya wanda ke ba da damar na'urorin mara waya su haɗa kai tsaye kuma amintacce zuwa Buɗe hanyoyin sadarwa masu kunna yawo a duk faɗin duniya.
Ƙarƙashin jagorancin WBA, Ƙungiyar Buɗaɗɗen Rukunin Yawo yana bawa masu amfani da ƙarshen damar haɗawa zuwa cibiyoyin sadarwa da masu ba da hanyar sadarwa (ANP) ke gudanarwa kamar filayen jirgin sama, kantunan kasuwa, masu aiki, wuraren baƙi, wuraren wasanni, ofisoshin kamfanoni, da gundumomi, yayin amfani da takaddun shaida ta Identity. Masu bayarwa (IDP) kamar masu aiki, masu ba da intanet, masu samar da kafofin watsa labarun, masu kera na'urori, da masu samar da girgije.
Buɗe Yawo ya dogara ne akan ma'aunin Wi-Fi Alliance Passpoint (Hotspot 2.0) da ka'idar RadSec, waɗanda ke tabbatar da tsaro na ƙarshe zuwa ƙarshe. Ƙa'idar wucewa ta tabbatar da tsaro mara waya ta darajar masana'antu mai goyan bayan hanyoyin tabbatar da EAP iri-iri.
Yin amfani da Ƙungiyoyin Ƙungiyoyin Ƙungiyoyin Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) yana tallafawa duka lokuta marasa amfani inda aka ba da Wi-Fi kyauta don ƙare masu amfani, da kuma daidaita, ko biya, amfani da lokuta. RCOI mara izini shine 5A-03-BA-00-00, kuma wanda aka daidaita shine BA-A2-D0-xx-xx, na tsohonample BA-A2- D0-00-00. Ragowa daban-daban a cikin octets na RCOI sun saita manufofi daban-daban, kamar Ingantattun Sabis (QoS), Matsayin Assurance (LoA), Sirri, da nau'in ID.
Don ƙarin bayani, je zuwa Wireless Broadband Alliance Open Roaming website: https://wballiance.com/openroaming/

Goyan bayan na'urorin Zebra

Duk na'urorin Zebra da ke aiki da Android 13 da sama suna goyan bayan wannan aikin.

  • TC21, TC21 HC
  • TC26, TC26 HC
  • Saukewa: TC22
  • Saukewa: TC27
  • TC52, TC52 HC
  • TC52x, TC52x HC
  • Saukewa: TC57
  • TC57x
  • Saukewa: TC72
  • Saukewa: TC77
  • Saukewa: TC52AX
  • Saukewa: TC53
  • Saukewa: TC58
  • Saukewa: TC73
  • Saukewa: TC78
  • ET40
  • ET45
  • ET60
  • HC20
  • HC50
  • MC20
  • RZ-H271
  • CC600, CC6000
  • WT6300
    Don cikakken jerin samfuran je zuwa https://www.zebra.com/us/en/support-downloads.html

Buɗe Jerin Masu Ba da Shaida na Yawo

Don haɗi zuwa cibiyar sadarwar Buɗaɗɗen Yawo, dole ne a saita na'ura tare da Buɗe Yawo profile shigar daga WBA website, daga shagunan aikace-aikacen daban-daban (Google Play ko App Store), ko kai tsaye daga web. Na'urorin Zebra suna goyan bayan Buɗe Yawo profile zazzagewa da shigarwa daga kowane mai ba da shaida.

Shigarwa yana adana Wi-Fi Passpoint profile akan na'urar, wanda ya haɗa da takaddun da ake buƙata don haɗawa zuwa kowace cibiyar sadarwar OpenRoaming. Don ƙarin bayani, je zuwa shafin rajista na OpenRoaming na WBA:
https://wballiance.com/openroaming-signup/

Jerin Masu Ba da Shaida na OpenRoaming

shafinsa ya lissafa masu goyon bayan Open Roaming™ LIVE. Zebra Technologies tana goyan bayan rayayye da shiga a matsayin memba na ƙungiyar Buɗe Yawo.
Alamomi

Haɗin Cisco Open Roaming Profile tare da Na'urar Zebra

  1. Haɗa na'urar Zebra zuwa kowane Wi-Fi mai kunna Intanet ko amfani da SIM ta salula tare da haɗin bayanai mai aiki akan na'urar.
  2. Shiga cikin kantin sayar da Google Play tare da takaddun shaida na Google kuma shigar da aikace-aikacen OpenRoaming:
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.cisco.or&hl=en_US&gl=US
    Haɗin Cisco OpenRoaming Profile tare da Na'urar Zebra
    Haɗin Cisco Open Roaming Profile tare da Na'urar Zebra
  3. Lokacin da shigarwa ya kammala, buɗe aikace-aikacen OpenRoaming, zaɓi wani zaɓi dangane da wurin AP, sannan danna Ci gaba. Don misaliample, zaɓi Wajen yankin EU idan kuna haɗawa da AP a cikin Amurka.
    Haɗin Cisco OpenRoaming Profile tare da Na'urar Zebra
  4. Zaɓi ko don ci gaba da Google ID ko Apple ID
    Haɗin Cisco OpenRoaming Profile tare da Na'urar Zebra
  5. Zaɓi I Karɓar Buɗaɗɗen Yawo T&C & Akwatin Sirri na Sirri sannan ka matsa Ci gaba.
    Haɗin Cisco OpenRoaming Profile tare da Na'urar Zebra
  6. Shigar da Google ID da takaddun shaida don tabbatar da ainihi.
    Haɗin Cisco OpenRoaming Profile tare da Na'urar Zebra
  7. Matsa Bada izini don ba da izinin cibiyoyin sadarwar Wi-Fi da aka ba da shawara. Idan ana amfani da haɗin wayar salula, na'urar Zebra ta haɗe kai tsaye zuwa Buɗe Yawo WLAN profile.
    Haɗin Cisco OpenRoaming Profile tare da Na'urar Zebra
  8. Idan ba a yi amfani da haɗin wayar salula ba, je zuwa saitunan Wi-Fi. Na'urar Zebra tana haɗa kai tsaye zuwa OpenRoaming SSID a cikin jerin sikanin Wi-Fi lokacin da ka cire haɗin daga na yanzu WLAN pro.file.
    Haɗin Cisco OpenRoaming Profile tare da Na'urar Zebra

Buɗe Kanfigareshan Yawo akan hanyar sadarwa ta Cisco

Don karbar bakuncin Buɗe sabis na Yawo ta hanyar Sisiko Spaces, abubuwan more rayuwa na Cisco suna buƙatar masu zuwa.

  • Asusun Cisco Spaces mai aiki
  • Cibiyar sadarwa mara waya ta Cisco tare da ko dai Cisco AireOS ko Cisco IOS mai kula da mara waya
  • An ƙara hanyar sadarwa mara waya zuwa asusun Cisco Spaces
  • A Cisco Spaces Connector

Nassoshi da Jagororin Kanfigareshan

Tallafin Abokin Ciniki

www.zebra.com

Logo

Takardu / Albarkatu

ZEBRA WBA Buɗe Yawo akan na'urorin Android na Zebra [pdf] Jagorar mai amfani
WBA Buɗe Yawo akan na'urorin Android na Zebra, Buɗe Yawo akan na'urorin Android Zebra, Na'urorin Android na Zebra, Na'urorin Android

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *