ZEBRA TC77 Taba Kwamfuta
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Samfura: TC72/77
- Nau'in: Taɓa Kwamfuta
- Fasaloli: Makirufo, Mai karɓa, LED Caji/ Sanarwa, LED Ɗaukar Bayani, Kyamara ta Gaba (na zaɓi), Allon taɓawa, Maɓallin Scan, Maɓallin PTT, Maɓallin Wuta, Sensor kusanci, Hasken Haske, Maɓallin Menu, Maballin Bincike, Maɓallin Baya, Gida Maɓalli, Mai magana, Lambobin Caji, Latches na Sakin Batir na Hannu, Wurin hawa madaurin Hannu, Kyamara tare da Filashi, Mai Haɗin Fuskar, Tagar Fita, Baturi, Na roba, Maɓallin Ƙarar Sama/Ƙasa
Umarnin Amfani da samfur
Cire murfin Samun Kulle SIM
- Don TC77 tare da Kulle SIM, yi amfani da Microstix TD-54(3ULR-0) sukudireba don cire dunƙulewa da ke tabbatar da murfin shiga.
- Bayan sake shigar da murfin shiga, tabbatar da amfani da sukudireba iri ɗaya don sake sakawa.
Shigar da katin SIM
- Buɗe ƙofar shiga don bayyana ramin SIM.
- Zamar da mariƙin katin SIM zuwa wurin buɗewa.
- Ɗaga ƙofar mariƙin katin SIM kuma saka katin SIM nano nano tare da lambobi suna fuskantar ƙasa.
- Rufe ƙofar mariƙin katin SIM kuma zame shi zuwa wurin kulle.
- Sauya kuma danna ƙasa ƙofar shiga don tabbatar da hatimi mai kyau.
Shigar da katin SAM
- Bi kariyar ESD kuma ɗaga ƙofar shiga.
- Saka katin SAM a cikin ramin SAM yana tabbatar da daidaitawa.
- Sauya ku kiyaye ƙofar shiga don rufe na'urar.
Girka microSD Card
- Zamar da mariƙin katin microSD zuwa Buɗe wuri don sakawa.
FAQ
- Tambaya: Wane irin katin SIM ya kamata a yi amfani da shi?
- A: Yi amfani da katin SIM nano kawai don ƙirar TC77.
- Tambaya: Ta yaya zan kula da matakan tsaro na fitarwa na lantarki?
- A: Tabbatar da ingantattun matakan tsaro na ESD kamar yin aiki akan tabarma na ESD da yin ƙasa yadda yakamata lokacin sarrafa katunan SIM/SAM.
Haƙƙin mallaka
ZEBRA da mai salo shugaban Zebra alamun kasuwanci ne na Zebra Technologies Corporation, masu rijista a yankuna da yawa a duniya. Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne. ©2019-2020 Zebra Technologies Corporation da/ko masu haɗin gwiwa. An kiyaye duk haƙƙoƙin. HAKKIN KYAUTA & ALAMOMIN CINIKI: Don cikakken haƙƙin mallaka da bayanin alamar kasuwanci, je zuwa www.zebra.com/copyright.
GARANTI: Don cikakken bayanin garanti, je zuwa www.zebra.com/karanti. KARSHEN YARJENIN LASIN MAI AMFANI: Don cikakken bayanin EULA, je zuwa www.zebra.com/eula. Sharuɗɗan Amfani
Bayanin Mallaka
Wannan littafin ya ƙunshi bayanan mallakar Zebra Technologies Corporation da rassansa ("Zebra Technologies"). An yi niyya ne kawai don bayanai da amfani da ƙungiyoyi masu aiki da kiyaye kayan aikin da aka bayyana a nan. Ba za a iya amfani da irin waɗannan bayanan mallakar mallaka ba, sake bugawa, ko bayyanawa ga kowace ƙungiya don kowane dalili ba tare da takamaiman, rubutacciyar izinin Zebra Technologies ba.
Ingantaccen Samfur
Ci gaba da haɓaka samfuran manufofin Zebra Technologies ne. Duk ƙayyadaddun bayanai da ƙira suna ƙarƙashin canzawa ba tare da sanarwa ba.
Laifin Laifi
Zebra Technologies yana ɗaukar matakai don tabbatar da cewa ƙayyadaddun ƙayyadaddun Injiniya da littattafan da aka buga daidai suke; duk da haka, kurakurai suna faruwa. Zebra Technologies tana da haƙƙin gyara kowane irin wannan kurakurai da ƙin yarda da abin da ya biyo baya.
Iyakance Alhaki
Babu wani yanayi da Zebra Technologies ko duk wani wanda ke da hannu a ƙirƙira, samarwa, ko isar da samfur ɗin (ciki har da kayan masarufi da software) ba za su zama abin dogaro ga kowace lahani ba (ciki har da, ba tare da iyakancewa ba, lahani mai lalacewa gami da asarar ribar kasuwanci, katsewar kasuwanci). , ko asarar bayanan kasuwanci) tasowa daga amfani da, sakamakon amfani, ko rashin iya amfani da irin wannan samfurin, ko da Zebra Technologies an shawarci yiwuwar irin wannan. lalacewa. Wasu hukunce-hukuncen ba sa ba da izinin keɓancewa ko iyakance ga lalacewa na faruwa ko kuma sakamakon haka, don haka iyakancewar da ke sama ko keɓe ƙila ba za ta shafi ku ba.
Jagoran Fara Mai Sauri
Siffofin
Shigarwa
Cire murfin Samun Kulle SIM
NOTE: TC77 tare da Kulle SIM kawai.
Samfuran TC77 tare da fasalin Kulle SIM sun haɗa da ƙofar shiga da aka aminta ta amfani da dunƙule Microstix 3ULR-0. Don cire murfin shiga, yi amfani da Microstix TD-54(3ULR-0) sukudireba don cire dunƙule daga sashin shiga.
Hoto 1 Cire Mabudin Mabuɗin Samun Amintacciyar Hanya
Bayan sake shigar da murfin shiga, tabbatar da amfani da Microstix TD-54(3ULR-0) sukudireba don sake shigar da dunƙule.
Shigar da katin SIM
- NOTE: Ana buƙatar katin SIM akan TC77 kawai.
- NOTE: Yi amfani da katin SIM nano kawai.
- HANKALI: Don ingantattun matakan fitarwa na lantarki (ESD) don gujewa lalata katin SIM ɗin. Ingantattun matakan tsaro na ESD sun haɗa da, amma ba'a iyakance su ba, yin aiki akan tabarmar ESD da tabbatar da cewa mai amfani ya yi ƙasa sosai.
- Iftaga ƙofar shiga
Hoto 2 Cire Ƙofar ShigaHoto 3 TC77 Wuraren Ramin SIM
- Zamar da mariƙin katin SIM zuwa wurin buɗewa
Hoto 4 Buɗe Riƙen Katin SIM - Ɗaga ƙofar mariƙin katin SIM.
Hoto 5 Ɗaga Riƙen Katin SIM - Sanya katin SIM nano nano cikin mariƙin katin tare da lambobi suna fuskantar ƙasa.
Hoto 6 Sanya katin SIM a Riƙe - Rufe ƙofar mariƙin katin SIM kuma zamewa zuwa wurin kulle.
Hoto 7 Rufe kuma Kulle Ƙofar Riƙi Katin SIM - Sauya ƙofar shiga.
Hoto 8 Maye gurbin Ƙofar shiga - Danna ƙofar shiga ƙasa kuma tabbatar da cewa tana zaune sosai.
HANKALI: Dole ne a maye gurbin ƙofar shiga kuma a zaunar da shi amintacce don tabbatar da hatimin na'urar da ta dace
Shigar da katin SAM
HANKALI: Bi matakan da suka dace na fitarwa na lantarki (ESD) don guje wa lalata katin Samar da Tsaro (SAM). Ingantattun matakan tsaro na ESD sun haɗa da, amma ba'a iyakance su ba, yin aiki akan tabarmar ESD da tabbatar da cewa mai amfani ya yi ƙasa sosai.
NOTE: Idan ana amfani da ƙaramin katin SAM, ana buƙatar adaftar ɓangare na uku.
- Iftaga ƙofar shiga
Hoto 9 Cire Ƙofar Shiga - Saka katin SAM a cikin ramin SAM tare da yanke gefen tsakiyar na'urar kuma lambobin suna fuskantar ƙasa.
Hoto 10 Shigar Katin SAM - Tabbatar cewa katin SAM yana zaune da kyau.
- Sauya ƙofar shiga.
Hoto 11 Maye gurbin Ƙofar shiga - Danna ƙofar shiga ƙasa kuma tabbatar da cewa tana zaune sosai.
HANKALI: Dole ne a maye gurbin ƙofar shiga kuma a zauna lafiya don tabbatar da hatimin na'urar da ta dace.
Girka microSD Card
Ramin katin microSD yana ba da ajiyar ajiya mara tasiri. Ramin yana ƙarƙashin baturin baturi. Duba takardun da aka bayar tare da katin don ƙarin bayani, kuma bi shawarwarin masana'antun don amfani.
HANKALI: Bi ingantattun matakan fitarwa na lantarki (ESD) don guje wa lalata katin microSD. Ingantattun matakan tsaro na ESD sun haɗa amma ba'a iyakance su ba, yin aiki akan tabarmar ESD da tabbatar da cewa mai aiki yana ƙasa yadda ya kamata.
- Cire madaurin hannun, idan an shigar.
- Iftaga ƙofar shiga
Hoto 12 Cire Ƙofar Shiga - Zamar da mariƙin katin microSD zuwa Buɗe wuri.
Hoto 13 Bude Rikon Katin microSD - Ɗaga mariƙin katin microSD.
Hoto 14 Ɗaga Mai Rikon Katin microSD - Saka katin microSD a cikin qofar mariƙin katin tabbatar da cewa katin ya zame cikin shafuka masu riƙewa a kowane gefen ƙofar.
Hoto 15 Saka katin microSD cikin Riko - Rufe ƙofar mariƙin katin microSD kuma zame kofa zuwa wurin Kulle.
Hoto 16 Rufe kuma Kulle Katin microSD a Riƙe - Sauya ƙofar shiga.
Hoto 17 Maye gurbin Ƙofar shiga - Danna ƙofar shiga ƙasa kuma tabbatar da cewa tana zaune sosai.
HANKALI: Dole ne a maye gurbin ƙofar shiga kuma a zaunar da shi amintacce don tabbatar da hatimin na'urar da ta dace.
Sanya madaurin Hannu da baturi
NOTE: Canjin mai amfani na na'urar, musamman a cikin rijiyar baturi, kamar lakabi, kadara tags, zane-zane, lambobi, da sauransu, na iya lalata aikin da aka yi niyya na na'urar ko na'urorin haɗi. Ana iya aiwatar da matakan aiki kamar rufewa (Kariyar Ingress (IP)), aikin tasiri (digo da tumble), ayyuka, juriya na zafin jiki, da sauransu. KADA KA sanya kowane lakabi, kadara tags, zane -zane, lambobi, da sauransu a cikin rijiyar batir.
NOTE: Shigar da madaurin hannu zaɓi ne. Tsallake wannan sashin idan ba shigar da madaurin hannu ba.
- Cire filar madaurin hannun daga ramin madaurin hannun. Ajiye filar madaurin hannun a wuri mai aminci don maye gurbin gaba.
Hoto 18 Cire Filler - Saka farantin madaurin hannu a cikin ramin madaurin hannun.
Hoto 19 Saka madaurin Hannu - Saka batirin, ƙasa da farko, cikin sashin batirin a bayan na'urar.
Hoto 20 Saka kasan baturin cikin dakin baturi - Latsa baturin a cikin sashin batirin har sai batirin ya saki latches ya zama wuri.
Hoto 21 Danna ƙasa a kan baturi - Sanya faifan madaurin hannun cikin ramin hawan madaurin hannun kuma ja ƙasa har sai ya tsinke.
Hoto 22 Amintaccen shirin madaurin Hannu
Shigar da Baturi
NOTE: Canjin mai amfani na na'urar, musamman a cikin rijiyar batir, kamar lakabi, kadara tags, zane-zane, lambobi, da sauransu, na iya lalata aikin da aka yi niyya na na'urar ko na'urorin haɗi. Ana iya aiwatar da matakan aiki kamar rufewa (Kariyar Ingress (IP)), aikin tasiri (digo da tumble), ayyuka, juriya na zafin jiki, da sauransu. KADA KA sanya kowane lakabi, kadara tags, zane -zane, lambobi, da sauransu a cikin rijiyar batir.
- Saka batirin, ƙasa da farko, cikin sashin batirin a bayan na'urar.
Hoto 23 Saka kasan baturin cikin dakin baturi - Latsa baturin a cikin sashin batirin har sai batirin ya saki latches ya zama wuri.
Hoto 24 Danna ƙasa a kan baturi
Cajin Na'urar
Yi amfani da ɗayan kayan haɗi masu zuwa don cajin na'urar da / ko rarar batir.
Tebur 1 Caji da Sadarwa
Bayani |
Lambar Sashe |
Cajin | Sadarwa | ||
Baturi (A cikin Na'ura) | Batirin Kayan Aiki | USB | Ethernet | ||
2-Slot Cajin kawai shimfiɗar jariri | CRD-TC7X-SE 2CPP-01 | Ee | Ee | A'a | A'a |
2-Slot USB/Ethernet Cradle | CRD-TC7X-SE 2EPP-01 | Ee | Ee | Ee | Ee |
5-Slot Cajin kawai shimfiɗar jariri | CRD-TC7X-SE 5C1-01 | Ee | A'a | A'a | A'a |
4-Slot Cajin kawai shimfiɗar jariri tare da Cajin baturi | CRD-TC7X-SE 5KPP-01 | Ee | Ee | A'a | A'a |
5-Slot Ethernet shimfiɗar jariri | CRD-TC7X-SE 5EU1-01 | Ee | A'a | A'a | Ee |
4-Slot Spare Battery Caja | SAC-TC7X-4B TYPP-01 | A'a | Ee | A'a | A'a |
Kebul na USB Snap-On | Saukewa: CBL-TC7X-CB L1-01 | Ee | A'a | Ee | A'a |
Cajin Cable Cup | CHG-TC7X-CL A1-01 | Ee | A'a | A'a | A'a |
Yin cajin TC72/TC77
NOTE: Tabbatar cewa kun bi ƙa'idodin amincin baturi da aka kwatanta a cikin Jagorar Mai amfanin na'urar.
- Saka na'urar a cikin ramin caji ko haɗa kebul na Cajin USB zuwa na'urar.
- Tabbatar cewa na'urar ta zauna daidai.
Sanarwa/Caji LED yana haskaka amber yayin caji, sannan ya zama kore mai ƙarfi lokacin da aka cika caji. Duba
Tebu 2 don alamun caji.
Batirin 4,620mAh yana caji cikakke a cikin ƙasa da sa'o'i biyar a zafin jiki
Tebur 2 Caji/Sanarwa Manunonin Cajin LED
Jiha | Nuni |
Kashe | Na'urar ba ta caji. Ba a shigar da na'urar daidai a cikin shimfiɗar jariri ko haɗi zuwa tushen wuta ba. Ba a kunna caja/ shimfiɗar jariri ba. |
Slow Blinking Amber (1 yana haske kowace dakika 4) | Na'urar tana caji. |
Kore mai ƙarfi | Cajin ya cika. |
Saurin Haskewar Amber (2 blinks / second) | Kuskuren caji, misali:
Zazzabi yayi ƙasa da ƙasa ko kuma yayi girma. Cajin ya yi tsayi da yawa ba tare da ƙarewa ba (yawanci awa takwas). |
Jan Blowing Ja (1 kiftawa da sakan kowane 4) | Na'urar tana caji amma baturin yana ƙarshen rayuwa mai amfani. |
Ja mai ƙarfi | Cajin ya cika amma batirin yana ƙarshen rayuwa mai amfani. |
Saurin Rage Haske (2 blinks / second) | Kuskuren caji amma baturin yana ƙarshen rayuwa mai amfani., misali: Zazzabi yayi ƙasa da ƙasa ko kuma yayi girma.
Cajin ya yi tsayi da yawa ba tare da ƙarewa ba (yawanci awa takwas). |
Cajin Batirin Spare
- Saka keɓaɓɓen baturi a cikin ramin baturi.
- Tabbatar cewa batirin yana zaune da kyau.
Fitar da cajin baturi LED lumshe ido yana nuna caji. Duba Tebu 3 don alamun caji.
Batirin 4,620mAh yana caji cikakke a cikin ƙasa da sa'o'i biyar a zafin jiki
Tebura 3 Madaidaitan Batir Masu Cajin LED
Jiha | Nuni |
Kashe | Baturin baya caji. Ba a shigar da baturin daidai a cikin shimfiɗar jariri ko haɗi zuwa tushen wuta ba. Yarjejeniyar ba ta da iko. |
Amber mai ƙarfi | Baturi yana caji |
Kore mai ƙarfi | Cajin baturi ya cika. |
Saurin Rage Haske (2 blinks / second) | Kuskuren caji, misali:
– Zazzabi ya yi ƙasa da ƙasa ko kuma ya yi yawa. – Cajin ya yi tsayi da yawa ba tare da kammalawa ba (yawanci awa takwas). |
Ja mai ƙarfi | Baturi mara lafiya yana caji ko cikakken caji. |
Yi cajin baturi a yanayin zafi daga 0°C zuwa 40°C (32°F zuwa 104°F). Na'urar ko shimfiɗar jariri koyaushe tana yin cajin baturi cikin aminci da hankali. A yanayin zafi mafi girma (misali kamar +37°C (+98°F)) na'urar ko shimfiɗar jariri na iya ɗan lokaci kaɗan su kunna da kashe cajin baturi don kiyaye baturin a yanayin zafi mai karɓa. Na'urar da shimfiɗar jariri suna nuna lokacin da aka kashe caji saboda rashin yanayin zafi ta LED ɗin ta
2-Slot Cajin kawai shimfiɗar jariri
2-Slot USB/Ethernet Cradle
5-Slot Cajin kawai shimfiɗar jariri
5-Slot Ethernet shimfiɗar jariri
4-Cajin Batirin Caja
Kebul na USB Snap-On
Binciken Hoto
Don karanta lambar mashaya, ana buƙatar aikace-aikacen da aka kunna scan. Na'urar tana ƙunshe da aikace-aikacen DataWedge wanda ke ba mai amfani damar ba da damar mai hoto, yanke bayanan lambar bar da kuma nuna abun ciki na lambar mashaya.
- Tabbatar cewa aikace-aikacen yana buɗe akan na'urar kuma filin rubutu yana cikin mayar da hankali ( siginan rubutu a filin rubutu).
- Nuna taga fita a saman na'urar a lambar mashaya.
Hoto 25 Binciken Hoto
- Danna ka riƙe maɓallin dubawa.
- Ƙaƙƙarfan ƙirar laser ja yana kunna don taimakawa wajen yin niyya.
NOTE: Lokacin da na'urar ke cikin yanayin Picklist, mai hoton ba ya yanke lambar mashaya har sai ɗigon giciye ko ɗigon manufa ya taɓa lambar mashaya.
- Tabbatar da lambar mashaya tana cikin yankin da ƙetaren giciye ya yi a cikin tsarin manufa. Ana amfani da ɗigon manufa don ƙara gani a cikin yanayin haske mai haske
- LED Ɗaukar Bayanan Bayani yana haskaka kore da sautin ƙara, ta tsohuwa, don nuna lambar mashaya ta yi nasara.
- Saki maɓallin duba. Bayanan abun ciki na lambar mashaya yana nunawa a filin rubutu.
NOTE: Gyaran hoto yawanci yana faruwa nan take. Na'urar tana maimaita matakan da ake buƙata don ɗaukar hoto na dijital (hoton) mara kyau ko lambar mashaya mai wahala muddin maɓallin dubawa ya ci gaba da dannawa.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ZEBRA TC77 Taba Kwamfuta [pdf] Jagorar mai amfani TC77 Taba Kwamfuta, TC77, Kwamfuta Taɓa, Kwamfuta |
![]() |
ZEBRA TC77 Taba Kwamfuta [pdf] Jagorar mai amfani TC77 Taba Kwamfuta, TC77, Kwamfuta Taɓa, Kwamfuta |