Euramax

UPVC Window Mataki-mataki Umarnin Majalisar

MUHIMMIYAR SAURARA GA MAI SANA'A

- Ana iya buƙatar wannan shigarwar don bin ƙa'idodin ginin gida.
Da fatan za a bar waɗannan umarnin ga maigidan bayan an gama shigarwa.

Kafin fara kowane aiki, a hankali a bincika dukkan sassan don tabbatar sun kasance cikakke kuma ba tare da alamomi ko ƙira akan dukkan wuraren da aka gama ba. Karanta waɗannan umarnin don fahimtar kanka da tsarin shigarwa. Tabbatar cewa kuna da duk kayan aikin da ake buƙata da duk ƙarin abubuwan da ake buƙata misali misali ana buƙata waɗanda ba a haɗa su cikin fakiti ba.

Duk girman girman suna cikin mm. IDAN AKWAI SHAKKA, KA NEMI SHAWARA.

Me kuke bukata…

Abu Bayani Yawan
1 Majalisar dokoki ta windon iska 1
2 SILLA 1
3 Arshen jirgin ruwa na Sarshe, HANNUN DAMA 1
4 NDarshen jirgin ruwa na HILL, HAGUN HANNU 1
5 KYAUTA, 4.3 X 40MM 3
6 RUWAN FUSKA 1
7 HADA 1
8 KYAUTA KYAUTA (ZABI) 1
9 FASSAR FATA 1
10 GYARA KWANA 1
11 GYARAN BANGO 1
12 Tantance hatimi 1

Idan ƙudurin da ke akwai ya fi girma girma fiye da girman firam ɗin taga, pro profiles na iya dacewa da taga.

KAYAN NAN AKE BUKATA

UPVC Window Mataki-mataki Mataki - Kayan aiki da ake buƙata

MAJALIYYA

Kafin harhada abubuwanda yakamata a lura cewa taga uPVC koyaushe yana buɗe WAJE. Ana iya buƙatar mutane biyu don ɗaga taron firam zuwa wuri.
Umarnin masu zuwa sun haɗa da batun gyarawa da kayan haɗi waɗanda ba a haɗa su cikin fakitin ba:

SHIRIN BUDEWA

Yana da mahimmanci cewa an ɗora kwalliyar da ta dace a sama da buɗewa.
Aiwatar da katako na kowane sinadarin silicone mai ma'ana tare da gefunan da ke sama a ƙasan layin dogo na ƙasa (kula da hana toshe magudanan magudanar ruwa) da sanya sandar a jikin firam.
Auna nisa kamar 50mm daga kowane ƙarshen daskararren kuma yi alama tare da fensir. Haƙa ta cikin sill da firam tare da rawar rawar 3.2mm a wuraren da aka yi alama kuma gyara tare da maƙerin 4.3 x 40mm.
Gashi ƙarshen sill tare da hatimin silicone kuma tura iyakokin ƙarshen cikin matsayi.

tabbatar cewa taga tana aiki lami lafiya

Don tabbatar da cewa taga yana aiki lami lafiya yana da mahimmanci cewa an shigar da firam daidai. Dole ne a sanya firam ɗin firam da murabba'i. Bincika tare da matakin ruhu na isasshen tsayi, ta hanyar auna kusurwa ta kusurwa zuwa kusurwa daban-daban don cimma daidaitaccen ma'auni, ko ta amfani da murabba'i. Hakanan ana ba da shawarar cewa an duba taga don ruku'u ta amfani da dogon madaidaiciya madaidaiciya.

Tabbatar cewa firam ɗin ba gurɓatacce bane yayin matse katangar bango ta hanyar auna taga taga kai tsaye. Yi amfani da marufi kamar yadda ake buƙata don hana ruku'u.
Ana ba da shawarar cewa yayin shigarwar firam Ana bincika abubuwa sau biyu kafin shigarwar ƙarshe yayin da aikin taga da makullin zai shafa idan aka shigar da firam ɗin ba daidai ba.

GABATAR DA HANYA PVCU

Gabaɗaya, duk ɓangarorin huɗu na firam dole ne a amintar da su kamar haka:

• Gyara kusurwa dole ne ya kasance tsakanin 150mm & 200mm daga kusurwar waje
• Babu gyare-gyare da zai zama ƙasa da 150mm daga layin tsakiya na juzu'i ko juyawa
• Gyara matsakaici zai kasance a cibiyoyin da bai fi 600mm ba
• Yakamata a samu mafi karancin sau biyu a kowane jamb

a) Idan kana girkawa batareda ka gyara kayan kwalliya ba (ba'a kawota ba), to sai ka haskaka tagar, ka lura da inda aka sanya masu tsinke yayin cirewar. Idan kuna amfani da kullun don girke wannan matakin ba lallai bane.

b) Tura firam ɗin sosai a cikin buɗewa, tabbatar da daidaitaccen rata a kusa da dukkan ɓangarorin huɗu.
c) Sanya madaidaitan madaidaiciyar madaidaiciya (ba a kawota ba) a kusa da firam don tabbatar da taga matakin, murabba'i ne da kuma ruwan famfo.

d) Da zarar taga ya zama daidai, tabbatar da firam a cikin buɗewar. Lokacin amfani da gyaran kuliyoyi, huɗa ta cikin ɓoyayyun a bango. Idan ba ayi amfani da waɗannan ba, toho ta cikin firam a bango. Gyara firam ta amfani da kayan haɗin da suka dace da nau'in ginin bango.

Abubuwan lura:

• Sanya ramin dunƙulen da tubalin, waɗannan ba za su gyara da kyau a cikin mahaɗi ba
• Yawan sukurorin da ake buƙata sun dogara da girman taga, ya kamata tsakanin sara su wuce 600mm
• Kiyaye kada a jirkita fasalin yayin matsewa (duba faɗin faren a kai a kai don tabbatar da firam ɗin ma)
e) Da fatan za a duba taga murabba'i ne, matakin da bututun ruwa.
f) Idan ka yiwa gilashin gilashin gilashi kyau, sake sanya gilashin tabbatar da cewa an maye gurbin gilasai.

KARANTA KARSHE

Cika kowane gibi tsakanin masonry da frame; idan ratayoyin sun yi fadi sosai, ana iya amfani da mai cika PU filler ko sandar kumfa, kafin a gama shi da allurar silicone mai ma'ana.
Gyara sarrafa iska ta ciki zuwa cikin cikin kai.
Shigo da makunnin zuwa taga na budewa.
Saka sandar maɓallin a cikin maɓallin a cikin taga ta buɗe sannan kuma a jere ramuka. Gyara ƙarshen murfin farantin tushe tare da madaidaicin dunƙule dunƙule. Juya rike don fallasa ramin gyarawa na biyu. Saka dunƙule na biyu kuma ƙara ja dunƙule biyu kafin maye gurbin fulogin. Duba aikin taga.

UPVC Window Mataki-mataki Majalisar - ITARSHE KARSHE

Kulawa da kiyayewa na UPVC WINDOW

Tsaftacewa da Kulawa
Lokacin da aka kammala shigarwa, ya kamata a fara tsabtace farkon. Cire kowane kayan kwalliya tare da farin ruhu sannan a wanke da wani abu mai laushi mai laushi. Yakamata a tsabtace saman da sabulu ko abu mai laushi da ruwa. Bayan tsaftacewa, yakamata a wanke saman da ruwa mai tsafta sannan a shanya shi. A tazara mai dacewa yayin rayuwar sabis ɗin taga, kowane ɓangaren abubuwan haɗin ya kamata a shafa mai da sauƙi.

GARANTIN SHARUDI DA SHARUDI

Manufofin Manufacturers na ci gaba ne da ci gaba kuma bisa ga haka, muna da haƙƙin canza bayanai ba tare da sanarwa ba.

A mafi kyawun iliminmu, wannan samfurin yana cikin cikakken yanayi lokacin da ya bar masana'antarmu. An baka shawarar ka bincika shi kafin girka ka kuma bincika inganci, daidaito na abubuwan da aka haɗa, da yawan abubuwan da ke ciki.

Abokan ciniki ya kamata su lura da iƙirarin lalacewar gilashi, gamawa, ko gajartatages dole ne a gabatar da su ga mai siyarwa kafin shigarwa ko yin odar kowane ɗan kasuwa. Mai ƙira kuma yana da haƙƙin ƙin da'awar da zarar an shigar da samfurin. Rashin bin shawarwarin da aka bayyana a cikin waɗannan umarnin ko shigar a cikin hanyar da ba ta amince da masana'anta ba na iya haifar da duk ko ɓangaren garanti na samfur ya zama mara amfani. Wannan masana'anta tana ba da garantin ta masana'anta na tsawon shekaru 10 daga ranar siye kuma babu wata shawara ko sanarwa ta wani ɓangaren da zai maye gurbin ko cika wannan tayin. Idan kowane ɓangaren sa ya lalace saboda ƙirar kera ko kayan, za a maye gurbinsa kyauta (wadata kawai, ba za a rufe farashin da ya dace ba). Duk wani ɓangaren da aka bayar zai sami lokacin garanti na sauran lokacin garantin samfurin farko da aka bayyana a baya. Ba'a garantin samfurin akan yanayin amfani ko rashin amfani. Garanti na shekaru 10 yana dacewa da firam ɗin, garanti na shekaru 2 yana dacewa da raka'a gilashi da kayan masarufi. Lokacin auna dukkan fannoni na ingancin gilashi, da fatan za a bi Ka'idodin Federationungiyar Gilashi da Glazing.

Wannan garantin baya rufe karyewar gilashi duk da haka ya haifar, ko kuma wani lahani da ya taso daga shigarwar ba daidai ba. Duk wani ɓangaren maye gurbin da aka kawo, gami da majalisai, ko samfuran da aka kammala, don girka DIY ne kuma babu wani da'awar da za'a karɓa don kowane tsada duk da haka ya kasance don shigar da abubuwan maye gurbin.

Ana ba da wannan garantin azaman ƙarin fa'ida kuma ƙari ne ga hakan kuma baya shafar haƙƙin stata'idodinka. Da fatan za a riƙe rasit ɗinka azaman tabbacin sayan.

Takardu / Albarkatu

Tagar uPVC Mataki ta Mataki Tara Umarnin Tagar uPVC Mataki-mataki Umarnin Majalisar [pdf] Jagoran Jagora
UPVC Window Mataki ta Matakan Taron Babban Taro, EURAMAX

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *