Wakilin Haɗin kai Don Aikace-aikacen Ƙungiyoyin Microsoft

JAGORANTAR MAI AMFANI

1. HADIN KAI GA Kungiyoyin MICROSOFT

Haɗin kai don Ƙungiyoyi yana ba masu amfani damar samun dama ga Wakilin Unity, Mai Kula da Haɗin kai da Desktop ɗin Unity web aikace-aikace daga cikin haɗin gwiwar Ƙungiyoyin Microsoft ɗin su.

HADIN KAI

1.1 Hanyar Shigarwa da aka riga an yarda

Da fatan za a lura: Don samun wannan zaɓin, aikace-aikacen Unity yana buƙatar izini daga ƙungiyoyin Gudanarwar Ƙungiyoyin Microsoft na Duniya, ko kuma don Mai Gudanarwa ya loda aikace-aikacen kai tsaye zuwa Ƙungiyoyin Microsoft da kansu don amfanin ƙungiyoyi.

Shigar da Aikace-aikacen Haɗin kai daga cikin Ƙungiyoyin Microsoft: Wannan hanyar shigarwa ta ƙunshi kewayawa zuwa Gina don sashin org ɗinku a cikin ƙirar Ƙungiyoyin Microsoft. Masu amfani za su iya ƙara aikace-aikacen da aka riga aka yarda da su ba tare da buƙatar zazzagewa da ƙara aikace-aikacen Haɗin kai ba. Don ƙarin bayani kan wannan tsari, duba Sashe na 4.

1.2 Hanyoyin Shigarwa na Farko

Gabatar da Aikace-aikace don Ƙungiyar ku: Wannan hanyar ta ƙunshi zazzage aikace-aikacen haɗin kai da ake buƙata ta URL link a cikin su web mai bincike. Masu amfani za su iya bin matakan loda aikace-aikacen kuma zaɓi zaɓi don ƙaddamar da aikace-aikacen don amincewa ta org ɗin ku. Wannan yana buƙatar amincewa ta ƙungiyoyin Manajan Ƙungiyoyin Microsoft, bayan haka, aikace-aikacen Unity zai kasance ga duk masu amfani da ke cikin ƙungiyar a cikin Gina don sashin org ɗin ku.

Loda wani aikace-aikace zuwa Ƙungiyoyin App Catalog: Ƙungiyoyin Masu Gudanar da Ƙungiyoyin Microsoft na Duniya na iya kammala wannan hanyar. Tsarin ya ƙunshi zazzage manyan fayilolin Unity .zip ta hanyar URL link a cikin su web browser, da bin matakan loda aikace-aikace zuwa Ƙungiyoyin Microsoft. Sannan mai amfani zai zaɓi zaɓi don Loda aikace-aikacen zuwa kundin ƙa'idodin ƙa'idodin ƙungiyoyinku, wanda zai sanya aikace-aikacen ya kasance ga masu amfani da ƙungiyoyi a cikin Gina don sashin org ɗin ku.

2. SAMUN APPLICATIONS A CIKIN Kungiyoyin MICROSOFT

Ƙungiyoyin Microsoft sun ƙunshi keɓaɓɓen sashe don gudanar da aikace-aikacen ɓangare na uku a cikin keɓancewar ƙungiyoyi. Ana buƙatar masu amfani don shiga cikin shafin aikace-aikacen don kowane hanyoyin shigarwa.
Don samun damar dubawar aikace-aikacen Ƙungiyoyin Microsoft;

  • Danna alamar Apps a gefen hagu na Ƙungiyoyin Microsoft.

HADIN KAI

2.1 Shafin Aikace-aikace

Shafin aikace-aikacen yana ba masu amfani damar view, ƙarawa da loda/ ƙaddamar da sabbin aikace-aikace don amfanin ƙungiyoyi.

HADIN KAI

Gina Don Org ɗinku: Wannan sashe yana bawa masu amfani damar ƙara (shigar) aikace-aikacen da aka yarda don amfani da ƙungiyar su. Wannan yana buƙatar ƙaddamar da aikace-aikacen don amincewa ta ƙungiyoyin Microsoft Teams Global Administrator. Don ƙarin bayani kan amincewa da aikace-aikacen ƙungiyar ku, duba sashe 5.1.

Sarrafa Ayyukanku: Wannan maɓallin zai ba da damar kwamitin sarrafa aikace-aikacen. Daga nan, masu amfani za su iya danna don loda aikace-aikacen don kammala matakan shigarwa na farko.

HADIN KAI

3. SANYA DAGA CIKIN Kungiyoyin MICROSOFT

Da fatan za a kula: Don shigar da Aikace-aikacen Haɗin kai daga cikin Ƙungiyoyin Microsoft, dole ne ƙungiyoyi sun amince da su da farko don amfani da su. Wannan yana buƙatar ƙungiyoyin Microsoft Teams Global Administrator zuwa ko dai;

  • Zazzage babban fayil ɗin Unity Application .zip da hannu, sannan a loda su zuwa Ƙungiyoyin Microsoft da kansu, ta amfani da zaɓi don Loda aikace-aikace don org ɗin ku.
  • Amince da aikace-aikacen da wani mai amfani da ke cikin ƙungiyar ya gabatar don amincewa, ana iya yin wannan a cikin Cibiyar Gudanarwar Ƙungiyoyin Microsoft.

Shigar da Aikace-aikacen Haɗin kai daga cikin Ƙungiyoyin Microsoft yana ba mai amfani damar shigar da aikace-aikacen daga cikin shafin aikace-aikacen Ƙungiyoyin Microsoft.

Matakan Shigar Unity Applications daga Gina don sashin org ɗinku sune kamar haka:

  • Kewaya zuwa Gina don sashin org ɗinku, hoton da ke ƙasa, sannan danna Ƙara akan aikace-aikacen Haɗin kai da ake buƙata.

HADIN KAI

  • Bayan reviewing da kuma tabbatar da an zaɓi daidai aikace-aikacen Haɗin kai, danna Ƙara.

HADIN KAI

  • Unity zai loda a cikin Ƙungiyoyin Microsoft kuma ya nemi takaddun shaidar shiga daga mai amfani.

HADIN KAI

  • Bayan shigar da takaddun shaida, mai amfani ya kamata ya zama cikakken shiga cikin Unity daga cikin abokin ciniki na Ƙungiyoyin Microsoft.

HADIN KAI

4. SAUKAR DA UNITY .ZIP FOLDERS

A karon farko shigar da aikace-aikacen Unity. Ana buƙatar masu amfani don zazzage fayilolin .zip ɗin aikace-aikacen daga waɗannan abubuwan URLs:

4.1 Zazzage Aikace-aikacen Haɗin kai ta hanyar Web Browser

Don zazzage manyan fayilolin Unity Application .zip;

  • Bude naku Web Browser (Google Chrome, Microsoft Edge, Firefox, da dai sauransu) sai ka je wurin adireshin adireshin sannan ka rubuta hanyar da za a bi a aikace-aikacen Unity da ake so.

HADIN KAI

  • Wannan yakamata ya fara zazzage babban fayil ɗin Unity .zip ta atomatik.

HADIN KAI

Da fatan za a lura: Ta tsohuwa za a adana manyan fayilolin Unity .zip a cikin babban fayil ɗin zazzagewa.

HADIN KAI

5. BADA TING APP DOMIN YARDA DA KUNGIYAR KU

Da fatan za a kula: Wannan tsari ba ya buƙatar ƙungiyoyin Gudanar da Ƙungiyoyin Microsoft na Duniya da farko, duk da haka za a buƙaci su amince da aikace-aikacen a Cibiyar Gudanarwar Ƙungiyoyin Microsoft.

Ana iya loda Aikace-aikacen Unity zuwa Ƙungiyoyin Microsoft tare da zaɓi don ƙaddamarwa da ƙa'idar zuwa org ɗin ku. Tsarin yana aika buƙatar amincewa ga ƙungiyoyin Microsoft Teams Global Administrator.

Bayan amincewa da aikace-aikacen Haɗin kai, zai bayyana a cikin ƙungiyoyin da aka Gina don sashin org na shafin aikace-aikacen akan Ƙungiyoyin Microsoft.

5.1 Yadda ake ƙaddamar da aikace-aikacen Ƙungiyar ku

Don ƙaddamar da aikace-aikacen don amincewa daga ƙungiyar ku;

  • Jeka shafin Apps a cikin Ƙungiyoyin Microsoft

HADIN KAI

  • Danna kan Sarrafa aikace-aikacenku a kasan allon.

HADIN KAI

  • Danna kan Upload wani app.
  • Daga zaɓuɓɓukan da aka bayar, zaɓi ƙaddamar da app don org ɗin ku.

HADIN KAI

  • Zaɓin wannan zai buɗe babban fayil ɗin saukewa ta atomatik akan na'urarka. Danna babban fayil ɗin Unity .zip da ake buƙata sau biyu. Da fatan za a lura: Tsarin iri ɗaya ne ga kowane aikace-aikacen Unity for Ƙungiyoyin, don haka matakan guda ɗaya ke aiki.

HADIN KAI

  • Bayan zaɓar babban fayil ɗin Unity .zip ɗin da ake buƙata, za a sa masu amfani a cikin Ƙungiyoyin Microsoft tare da panel ɗin da ke nuna buƙatar ƙaddamarwa da ke jira da matsayin amincewarsa.

HADIN KAI

  • Da zarar an amince, masu amfani za su iya bin sashe na 3 don shigar da Aikace-aikacen Haɗin kai don Ƙungiyoyin Microsoft ɗin su.

5.1 Amincewa da Buƙatun Aikace-aikace a matsayin Mai Gudanar da Ƙungiyoyin Microsoft na Duniya

Mai gudanarwa na duniya na iya kammala amincewa da buƙatun aikace-aikacen da ke jiran aiki daga Cibiyar Gudanarwar Ƙungiyoyin Microsoft.

6. DORA DA APPLICATION ZUWA GA KASHIN APPLICATION DIN KU.

Ƙungiyoyin Microsoft Teams Global Administrator suna da ikon loda aikace-aikace kai tsaye da kansu cikin Ƙungiyoyin Microsoft. Wannan yana bawa aikace-aikacen damar kasancewa nan da nan a cikin Gina don sashin org ɗinku kuma daga baya baya buƙatar amincewar mai gudanarwa.

Lura: Wannan zaɓin yana samuwa ne kawai akan asusun Ƙungiyoyin Microsoft na Mai Gudanarwa na Duniya da waɗanda aka ba da izini.

Don loda aikace-aikace zuwa katalogin app na ƙungiyoyinku;

  •  Jeka shafin Apps a cikin Ƙungiyoyin Microsoft

HADIN KAI

  • Danna kan Sarrafa aikace-aikacenku a kasan allon.

HADIN KAI

  • Danna kan Upload wani app.
  • Daga zaɓuɓɓukan da aka bayar, zaɓi Loda da ƙa'idar zuwa kundin org na ku.

HADIN KAI

  • Zaɓin wannan zai buɗe babban fayil ɗin saukewa ta atomatik akan na'urarka. Danna babban fayil ɗin Unity .zip da ake buƙata sau biyu.

HADIN KAI

  • Da zarar an ɗora aikace-aikacen Haɗin kai yakamata ya zama bayyane ga duk masu amfani daga ƙungiyar a cikin Gina don sashin org ɗinku a cikin Ƙungiyoyin Microsoft.

HADIN KAI

  • Masu amfani za su iya bin sashe na 3 don shigar da aikace-aikacen Unity don Ƙungiyoyin Microsoft ɗin su.

Da fatan za a kula: Ana iya buƙatar masu amfani don fita su koma cikin asusun Ƙungiyoyin Microsoft don ganin sabuntawa ga Gina don sashin org ɗin ku.

Ƙayyadaddun bayanai

  • Sunan samfur: Haɗin kai don Ƙungiyoyin Microsoft
  • Fasaloli: Wakilin Haɗin kai, Mai Kula da Haɗin kai, Teburin Haɗin kai web aikace-aikace hadewa tare da Microsoft Teams

Takardu / Albarkatu

Wakilin Haɗin kai Don Aikace-aikacen Ƙungiyoyin Microsoft [pdf] Jagorar mai amfani
Wakilin Haɗin kai Don Aikace-aikacen Ƙungiyoyin Microsoft, Wakilin Aikace-aikacen Ƙungiyoyin Microsoft, Aikace-aikacen Ƙungiyoyin Microsoft, Aikace-aikace

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *