Amintacce ACM 2000 Gina A Sauyawa - tambariACM-2000 Gina-In Canja
Manual mai amfaniAmintacce ACM 2000 Gina A Sauyawa

Abu 71269 Shafin 2.0
Ziyarci www.trust.com
don sabon umarni Amintaccen ACM 2000 Gina A Sauyawa - adadi 1Amintaccen ACM 2000 Gina A Sauyawa - adadi 2Amintaccen ACM 2000 Gina A Sauyawa - adadi 3Amintaccen ACM 2000 Gina A Sauyawa - adadi 4

  1. Kashe mains voltage
  2. Cire hasken da ke akwai
    Cire hasken da ke akwai kuma cire haɗin wayoyi. Kada ku wuce matsakaicin nauyi: 2000W.
  3. Haɗa waya mai rai da tsaka tsaki
    Haɗa wayar kai tsaye zuwa tashar hagu [L] ta waje. Haɗa wayar tsaka tsaki zuwa tashar dama ta waje [N]. Tsare clampcikin dunƙule.
  4. Haɗa waya mai sauyawa da waya tsaka tsaki zuwa lamp
    Haɗa waya mai sauyawa (baƙar fata) daga lamp zuwa soket [LL].
    Haɗa waya tsaka tsaki (blue) daga lamp zuwa hagu [N] lamba.
  5. Kunna wutar lantarki (akwatin mitar lantarki) don ci gaba da shigarwa
    Hadarin girgiza! Kar a tuntuɓi kowane falle wayoyi. Kawai taɓa gidan filastik na wannan samfurin.
  6. Kunna yanayin koyo
    Danna maɓallin koyo akan mai karɓa na 1 seconds. Yanayin koyo zai yi aiki na daƙiƙa 12 kuma alamar LED zata kiftawa a hankali.
  7. Sanya lambar watsawa ta Trust Smart Home
    Yayin da yanayin koyo ke aiki, aika siginar ON-ON tare da kowane mai watsawa Smart Smart Home don sanya lambar zuwa ƙwaƙwalwar ajiyar mai karɓa.
  8. Tabbatar da lambar
    LED ɗin zai yi walƙiya da sauri don tabbatar da cewa an karɓi lambar. Mai karɓa zai iya adana lambobin watsawa daban-daban har zuwa 32 a cikin ƙwaƙwalwar ajiyarsa. Za a adana ƙwaƙwalwar ajiya lokacin da aka matsar da mai karɓa zuwa wani wuri ko kuma idan rashin wutar lantarki ya faru.
  9. Dutsen mai karɓa a cikin akwatin
    Dutsen mai karɓa a cikin bango ko akwatin rufi (kashe shafuka masu hawa idan ya cancanta) kuma rufe shi da murfin makaho ko sake hawan haske a kan rufin kuma.
  10. Aiki da hannu tare da mai watsawa Smart Smart Home
    Danna ON don kunna mai karɓa
    Danna KASHE don kashe mai karɓa

Share lamba ɗaya

A Danna maɓallin koyo na daƙiƙa 1. Yanayin koyo zai yi aiki na daƙiƙa 12 kuma mai nuna alama zai kiftawa a hankali.
B Yayin da yanayin koyo ke aiki, aika siginar KASHE ta takamaiman mai watsawa Smart Smart Home don share waccan lambar.
C LED ɗin zai yi walƙiya da sauri don tabbatar da gogewar lamba.

Cikakken gogewar ƙwaƙwalwar ajiya

A Latsa ka riƙe maɓallin koyo akan mai karɓa (kimanin daƙiƙa 6) har sai alamar LED ta fara kiftawa da sauri. Yanayin sharewa zai yi aiki na daƙiƙa 12.
B Yayin da yanayin gogewa ke aiki, sake danna maɓallin koyo na daƙiƙa 1.
C LED ɗin zai yi walƙiya da sauri don tabbatar da an share ƙwaƙwalwar ajiya.

Umarnin Tsaro

Tallafin samfur: www.trust.com/71269. Sharuɗɗan garanti: www.trust.com/ garanti
Don tabbatar da amintaccen sarrafa na'urar, bi shawarar aminci akan: www.trust.com/safety
Kewayon Mara waya ya dogara da ƙarfi sosai akan yanayin gida kamar kasancewar gilashin HR da siminti mai ƙarfi
Kada a taɓa amfani da samfuran Trust Smart Home don tsarin tallafin rayuwa. Wannan samfurin baya jure ruwa. Kada kayi ƙoƙarin gyara wannan samfurin. Launukan waya na iya bambanta kowace ƙasa. Tuntuɓi ma'aikacin lantarki lokacin da ake shakka game da wayoyi. Kada a taɓa haɗa fitilu ko kayan aiki waɗanda suka wuce matsakaicin nauyin mai karɓa. Yi taka tsantsan lokacin shigar da mai karɓa voltage yana iya kasancewa, ko da lokacin da aka kashe mai karɓa.

RETEKESS PR16R Megaphone Muryar Mai ɗaukar nauyi AmpLiffa - 1 Zubar da kayan marufi - Zubar da kayan tattarawa waɗanda ba a buƙatar su daidai da ƙa'idodin gida masu dacewa.
ikon zubarwa Zubar da na'urar - Alamar da ke kusa da bin keken keken hannu tana nufin cewa wannan na'urar tana ƙarƙashin Umarnin 2012/19/EU.
PROBOAT PRB08043 BlackJack 42 Inch Brushless 8S Catamaran - gunki 2 Zubar da batura - Batir da aka yi amfani da shi bazai iya zubar da shi a cikin sharar gida ba. Zubar da batura kawai lokacin da aka cika su. Zubar da batura bisa ga dokokin gida.
ikon uk Trust Electronics Ltd. ya ayyana cewa abu mai lamba 71269 yana dacewa da Kwatancen Electromagnetic Directive
Dokokin 2016 da Dokokin Kayan Gidan Rediyo na 2017. Ana samun cikakken rubutun sanarwar yarda a
adireshin intanet mai zuwa: www.trust.com/
PROBOAT PRB08043 BlackJack 42 Inch Brushless 8S Catamaran - gunki 3 Trust International BV ta bayyana cewa abu mai lamba 71269 yana cikin bin umarnin 2014/53/EU - 2011/65/EU.
Cikakkun bayanan sanarwar EU na dacewa yana samuwa a mai zuwa web adireshin: www.trust.com

PROBOAT PRB08043 BlackJack 42 Inch Brushless 8S Catamaran - gunki 3 Sanarwa Da Daidaitawa
Trust International BV ta bayyana cewa wannan Trust Smart Home-samfurin:

Samfura: Saukewa: ACM-2000
Lambar abu: 71269
Amfani da niyya: Cikin gida

ya dace da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na waɗannan umarni masu zuwa:
Umarnin ROHS 2 (2011/65/EU)
Umarnin RED (2014/53/EU)

AMINCI SMART GIDA
LAAN VAN BARCELONA 600
3317DD DORDRECHT
NEDERLAND
www.trust.com

Trust Electronics Ltd.
Sopwith Dr, Weybridge, KT13 0NT, Birtaniya.
Duk sunayen alamar alamun kasuwanci ne masu rijista na masu su. Ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Anyi a China.
www.trust.com

Takardu / Albarkatu

Amintacce ACM-2000 Gina-In Sauyawa [pdf] Manual mai amfani
ACM-2000, Gina-Cikin Sauyawa, ACM-2000 Gina-Cikin Sauyawa
Amintacce ACM-2000 Gina-In Sauyawa [pdf] Manual mai amfani
ACM-2000 Gina-A Canjawa, ACM-2000, Gina-Ciki Canjawa, Canjawa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *