TOA AM-1B Marufo Mai Tsara Tsare Tsare Na Gaskiya
An sanye shi da na'urar firikwensin ciki don ganowa da bin diddigin maɓuɓɓugan sauti, TOA Real-time Steering Array Microphone yana ɗaukar muryoyin a sarari kuma a ci gaba daga kowane bangare, sama ko ƙasa. Wannan yana ba da masu magana damar yin gaba da baya a kusa da filin wasa, juya ko karkatar da kawunansu don yin magana da sassa daban-daban na masu sauraro, ko nuna alama ta dabi'a ba tare da damuwa da wurin da makirufo yake ba. An ɗora shi ba tare da ɓata lokaci ba a saman madambari ko mimbari, wannan sabuwar makirufo mai bin sautin murya gaba ɗaya tana kawar da tsangwama da rashin jin daɗi na gooseneck ko mikes na hannu.
Ƙirar tebur mai ban tsoro
Yana ɗaukar sabon nau'i mai kama da pad wanda ke ba da izinin jeri mara kyau a kan filin wasa.
- Cire shinge tsakanin mai magana da masu sauraro
- 'Yanci don ɗaukar yanayin magana mai daɗi
- Ikon motsi da motsin rai ta halitta
Ƙarfin saƙon murya wanda ba a taɓa yin irinsa ba
Yana da keɓantaccen ƙwarewa don gano muryar mai magana, da kuma bin diddiginta da kama shi a fili da dogaro, ko da lasifikan yana motsi.
- Ginanniyar gano murya / firikwensin sa ido
- Ɗaukar murya daga har zuwa mita 3 kuma zuwa kusurwar kewayawa har zuwa digiri 180
- Matsakaicin ramuwa don rage girman bambance-bambancen
- Ƙunƙarar (digiri 50) kai tsaye yana tabbatar da ƙaramar amsawar sauti
BAYYANA
AM-1B Array Microphone
AM-1W Array Microphone
Sashin Kulawa (na kowa)
HANYA
APPLICATION
Gidajen Ibada
Auditorium, taron karawa juna sani/dakunan taro
BAYANI
AM-1B | AM-1W | |
Rukunin Makarufan Array | ||
Tushen wutar lantarki | 24V DC (wanda aka kawo daga Sashin Kulawa) | |
Makirifo | Makirifo mai ɗaukar hoto na Unidirectional | |
kusurwar Jagoranci | A kwance 50° (800 Hz – 18 kHz, Yanayin tsararru), 180° (Yanayin Cardioid)
A tsaye: 90° |
|
Amsa Mitar | 150 Hz - 18k Hz | |
Matsakaicin Matsalolin Sauti na shigarwa | 100 dB SPL | |
Aiki | Yi shiru | |
Mai nuna alama | Alamar makirufo (fitarwa: kore, bebe: ja) | |
Kebul na Microphone | Garkuwa Twisted na USB 10m (32.81 ft) tare da mai haɗawa daidai da TA-3 | |
Matsakaicin Tsayin Kebul | 70m (229.66 ft) (amfani da kebul na AESEBU) | |
Gama | Jiki, net ɗin naushi: farantin karfe da aka yi masa magani, baƙar fata, 30% mai sheki
Murfin gefe: ABS resin baki |
Jiki, net ɗin naushi: farantin karfe da aka yi masa magani, fari (daidai RAL9016), 30% mai sheki
Murfin gefe: ABS resin farin (RAL9016 daidai) |
Girma | 483.9 (W) x 22.1(H) x 64.9 (D) mm (19.05" x 0.87" x 2.56") ban da kebul | |
Nauyi | 1.2 kg (2.65 lbs.) |
Sashin sarrafawa
Yanayin Aiki | 0 ° C zuwa +40 ° C (32 ° F zuwa 104 ° F) |
Humidity Mai Aiki | 90% RH (babu nama) |
Na'urorin haɗi | Filogi mai cirewa (fitina 3) |
Zabin | Saukewa: AD-246
Rack ƙwanƙwasawa: MB-15B-BK (don tarawa ɗaya naúrar sarrafawa), MB-15B-J (don ɗaukar raka'o'in sarrafawa guda biyu) Bakin bango: YC-850 (na naúrar sarrafawa ɗaya) |
Kamfanin TOA
Ana iya canza ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba. (2205) 833-61-100-02-03
Takardu / Albarkatu
![]() |
TOA AM-1B Marufo Mai Tsara Tsare Tsare Na Gaskiya [pdf] Manual mai amfani AM-1B Real-Time Steering Array Microphone, AM-1B, Makirufan Tsare-tsare Tsare-tsare na Gaskiya, Makirifo Mai Tsara Tsara, Makirufan Tsara, Makaruho |
![]() |
TOA AM-1B Makirifo Mai Tsara Tsare Tsare na Gaskiya [pdf] Jagoran Jagora AM-1B, AM-1W, AM-1B Real Time Steering Array Microphone, AM-1B, Makirufan Tsara Tsara Tsara Tsara, Mai Tsara Tsara Tsara, Makaruhon Tsara Tsara |