Multi-Amfani na USB Temp Data Logger
Manual mai amfani

ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB

Gabatarwar Samfur

Ana amfani da na'urar musamman don lura da yanayin yanayin abinci, magunguna, da sauran kayayyaki yayin ajiya da sufuri. Bayan yin rikodin, saka shi a cikin tashar USB na PC, za ta samar da rahotanni ta atomatik ba tare da direba ba.

Babban Siffofin

  • Ma'aunin zafi da rikodi masu amfani da yawa
  • Faɗin aunawa, babban daidaito, da manyan ƙwaƙwalwar ajiyar bayanai
  • Akwai kididdiga akan allon LCD
  • Babu software da ake buƙata don samar da rahoton zafin jiki na PDF da CSV
  • Matsakaicin shirye-shirye ta hanyar daidaita software

Ƙayyadaddun bayanai

Abu Siga
Siffar Temp ℃ ko ℉
Daidaiton Temp ± 0.5 ℃ (-20 ℃ ~ + 40 ℃),
± 1.0 ℃ (sauran)
Yanayin Tsayi -30 ℃ ~ 60 ℃
Ƙaddamarwa 0.1
Iyawa 32,000 karatu
Yanayin farawa Button ko software
Tazara Na zaɓi
Default: 10 mins
Fara Jinkiri Na zaɓi
Default: 30 mins
Jinkirin ƙararrawa Na zaɓi
Default: 10 mins
Rage ƙararrawa Na zaɓi
Default: <2 ℃ ko> 8 ℃
Rayuwar Rayuwa shekara 1 (wanda za'a iya maye gurbinsa)
Rahoton PDF da CSV ta atomatik
Yankin Lokaci UTC +0:00 (Tsoffin)
Girma 83mm*36*14mm
Nauyi 23 g

Yadda ake amfani
a. Fara Rikodi
Danna maɓallin "▶" fiye da 3s har sai hasken "Ok" ya kunna kuma "▶" ko "WAIT" yana nunawa akan allon, wanda ke nuna alamar an fara.ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB- Fara Rikodi
b. Alama
Lokacin da na'urar ke yin rikodin, danna kuma riƙe maɓallin "▶" fiye da 3s, kuma allon zai canza zuwa "MARK". Adadin "MARK" zai ƙaru da ɗaya, yana nuna an yi wa bayanai alama cikin nasara.
(Lura: Tazarar rikodin ɗaya na iya yin alama sau ɗaya kawai, mai shiga zai iya yin alama sau 6 a cikin tafiyar rikodi ɗaya. A ƙarƙashin matsayin jinkirin farawa, aikin alamar yana kashe.)ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB- Fara Rikodi
c. Juyawa shafi
Nan da nan danna "▶" don canzawa zuwa wani nuni na daban. Abubuwan mu'amala da aka nuna a jere suna bi da bi:
Zazzabi na ainihi → LOG → MARK → Matsakaicin Zazzaɓi → Ƙarƙashin Ƙimar Zazzabi. ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB- Fara Rikodi
d. Dakatar da Rikodi
Latsa ka riƙe maɓallin “■” fiye da 3s har sai hasken “ALARM” ya kunna, da nunin “■” akan allon, yana nuna tsai da rikodi cikin nasara.
(Lura: Idan an dakatar da logger yayin matsayin jinkirin farawa, ana samar da rahoton PDF lokacin shigar da shi cikin PC amma ba tare da bayanai ba.)ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB- Tsaida Rikodi
e. Samu Rahoton
Bayan yin rikodin, haɗa na'urar tare da tashar USB na PC, za ta samar da rahoton PDF da CSV ta atomatik.ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB-Samu Rahoton
f. Saita Na'urar
Kafin fara amfani da na'urar, Hakanan zaka iya haɗa ta da kwamfuta, kuma amfani da saita software don tsara ta.ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Data Temp na USB- Sanya Na'urar

Umarnin Nuni LCD

ThermELC Te-02 Multi-Amfani na USB Temp Data- Nuni LCD

Lura:
a. Idan an yi amfani da na'urar a karon farko ko bayan sake daidaitawa, ainihin lokacin da zafin jiki zai zama farkon farawa.
b. Ana sabunta mu'amalar zafin jiki na ainihin lokacin kowane 10s.

Matsakaicin yanayin yanayi na ainihi

ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB- Ainihin lokacin zafiThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanin Temp na USB- Ainihin lokacin zafi 2

Mai shigar da bayanai yana yin rikodi
Ikon ƙaddamarwa Mai shigar da bayanai ya daina yin rikodi
JIRA Mai shigar da bayanai yana cikin halin jinkirin farawa
Zazzabi yana cikin iyakataccen iyaka
"×" da
"↑" haske
Ma'aunin zafin jiki ya wuce iyakar zafinsa
"×" da
"↓" haske
Zazzabi ya wuce ƙananan iyakar zafinsa

Madadin Baturi

  1. Juya murfin baturin a kan agogon gaba don buɗe shi.ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Wuyi na USB- Halin Buɗe
  2. Saka a cikin sabon baturin maɓallin CR2032, tare da mummunan ciki.ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Temp na USB- mara kyau a ciki
  3. Juya murfin baturin agogon agogo don rufe shi.ThermELC Te-02 Multi-Amfani da Bayanan Wuyi na USB- Matsayin Rufe

Nunin Matsayin Baturi

Baturi  Iyawa
Cikakkun Cikakkun
Yayi kyau Yayi kyau
Matsakaici Matsakaici
Ƙananan Ƙananan (don Allah musanya

Matakan kariya

  1. Da fatan za a karanta littafin a hankali kafin amfani da logger.
  2. Ana ba da shawarar duba halin baturi kafin sake kunna logger don tabbatar da cewa ragowar ƙarfin baturi zai iya gama aikin rikodi.
  3. Allon LCD zai kasance a kashe bayan daƙiƙa 10 na rashin aiki. Da fatan za a danna maɓallin "▶" don kunna shi.
  4. Kada a tarwatsa baturin. Kada a cire shi idan logger yana aiki.
  5. Sauya tsohuwar baturi tare da sabon maɓallin maɓallin CR2032 tare da mummunan ciki.

Takardu / Albarkatu

ThermELC Te-02 Multi-Amfani na USB Temp Data Logger [pdf] Manual mai amfani
Te-02, Multi-Amfani na USB Temp Data Logger, Te-02 Multi-Amfani na USB Temp Data Logger, Data Logger, Temp Data Logger, Logger

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *