Schneider Electric TM173O Module Mai Kula da Logic Mai Shirye
Ƙayyadaddun bayanai
- Saukewa: TM173O
- Nuni: Abubuwan Dijital
- Abubuwan Shiga na Dijital: 6
- Abubuwan Analog: 5
- Abubuwan Analog: 6
- Mashigai Sadarwa: CAN Fadada bas, USB (nau'in C), RS-485 serial ports
- Kayan aiki: 24Vac/Vdc
Umarnin Amfani da samfur
Umarnin Tsaro
Tabbatar cewa duk haɗin suna amintacce kafin amfani da wuta ga naúrar. Yi amfani da ƙayyadadden voltage don aiki don guje wa haɗari na girgiza wutar lantarki, fashewa, ko walƙiya na baka.
Shigarwa
Shigar da kayan aikin bin jagororin da aka bayar a cikin jagorar kayan aikin da suka dace. Tabbatar da ingantaccen ƙasa da haɗin wutar lantarki kafin kunna wuta.
Aiki
Yi aiki da kayan aiki gwargwadon ƙayyadaddun voltage bukatun. Tabbatar cewa an kashe duk na'urori kafin yin kowane canje-canje ko kiyayewa.
Kulawa
Yi ayyukan kulawa kawai lokacin da aka kashe kayan aiki kuma an cire haɗin daga kowace tushen wuta. Bi shawarwarin masana'anta don yin hidima.
FAQ
- Tambaya: Menene zan yi idan na gamu da rashin daidaituwar tsari?
- A: Tabbatar da bin duk dokoki da ƙa'idodi na ƙasa don hana duk wani haɗari na rauni, lalacewar kayan aiki, ko sakamakon shari'a.
- Tambaya: Wanene ya kamata ya girka da sabis na kayan lantarki?
- A: Dole ne kawai a shigar da kayan aikin lantarki, sarrafa, sabis, da kiyaye su ta ƙwararrun ma'aikata don tabbatar da aminci da aiki mai kyau.
HADARI
HAZARAR HUKUNCIN LANTARKI, FASHEWA KO FLASH
- Cire haɗin duk wani wuta daga duk kayan aiki gami da na'urorin da aka haɗa kafin cire kowane murfi ko ƙofofi, ko shigarwa ko cire duk wani kayan haɗi, hardware, igiyoyi, ko wayoyi sai dai ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun jagorar kayan aikin wannan kayan aikin.
- Koyaushe yi amfani da madaidaicin ƙimar voltage na'urar ganowa don tabbatar da wutar lantarki a kashe a ina da lokacin da aka nuna.
- Sauya da kiyaye duk murfin, na'urorin haɗi, hardware, igiyoyi, da wayoyi kuma tabbatar da cewa akwai ingantaccen haɗin ƙasa kafin amfani da wutar lantarki zuwa naúrar.
- Yi amfani da ƙayyadadden voltage lokacin aiki da wannan kayan aiki da duk wani samfuri masu alaƙa.
- Rashin bin waɗannan umarnin zai haifar da mutuwa ko mummunan rauni.
Magana | Bayani | Nunawa | Dijital Abubuwan da aka fitar | Dijital Abubuwan shigarwa | Analog Abubuwan da aka fitar | Analog Abubuwan shigarwa | Sadarwa Tashoshi | Ƙarfi wadata |
Saukewa: TM173OBM22R | M173 Ingantaccen Makaho 22 I/Os | A'a | 5 | 6 | 4 | 7 | CAN Fadada bas
USB (nau'in C) RS-485 serial tashar jiragen ruwa |
24Vac/Vc |
Saukewa: TM173ODM22R | M173 Ingantaccen Nuni 22 I/Os | Ee | 5 | 6 | 4 | 7 | ||
Saukewa: TM173ODM22S | M173 Ingantaccen Nuni 22 I/Os, 2 SSR | Ee | 3 + 2 SSR | 6 | 4 | 7 | ||
Saukewa: TM173ODEM22R(1) | M173 Ingantaccen Nuni 22 I/Os, EEVD | Ee | 5 | 6 | 4 | 7 | ||
Saukewa: TM173OFM22R (1) | M173 Ingantaccen Ruwa mai hawa 22 I/Os | Ee | 5 | 6 | 4 | 7 | USB (nau'in C)
RS-485 serial tashar jiragen ruwa |
|
Saukewa: TM173OFM22S(1) | M173 Ingantaccen Ruwa mai hawa 22 I/Os, 2 SSR | Ee | 3 + 2 SSR | 6 | 4 | 7 | ||
Saukewa: TM173DLED(1) | M173 Ingantaccen Nuni Mai Nesa LED | Ee | – | – | – | – | – | - * |
Mai sarrafawa ne ke ƙarfafa shi.
Akwai nan ba da jimawa ba.
Bayanan Bayani na TM173ODM22R/TM173ODM22
Saukewa: TM173OBM22R
TM173OFM22R/TM173OFM22S/ TM173DLED
Saukewa: TM173OFM22R
Na baya view
Saukewa: TM173DLED
Na baya view
- Abubuwan fitarwa na dijital
- Tushen wutan lantarki
- Nunawa
- Shigar da maɓalli
- Maɓallin tserewa
- USB (Nau'in C)
- Analog shigarwar
- Fitowar direban Valve (kawai don ƙirar TM173ODEM22R)
- Kulle-kan kulle don 35-mm (1.38 in.) babban sashin dogo na hula (DIN dogo)
- Mai haɗi don nuni mai nisa
- Abubuwan shigar dijital
- Serial tashar jiragen ruwa RS-485
- Analog fitarwa
- CAN Fadada bas
- Maɓallan kewayawa
- Mai haɗa zuwa tsarin sadarwa
- Mai haɗa soket ɗin ajiyar baturi (kawai don ƙirar TM173ODEM22R)
GARGADI
AIKIN KAYAN BAN NUFIN
- Yi amfani da madaidaitan makullin tsaro inda ma'aikata da/ko haɗarin kayan aiki ke wanzu.
- Shigar da sarrafa wannan kayan aiki a cikin shingen da aka ƙididdige shi da kyau don yanayin da aka yi niyya kuma an kiyaye shi ta hanyar maɓalli ko kayan aiki na kullewa.
- Dole ne a haɗa layin wutar lantarki da da'irori na fitarwa kuma a haɗa su daidai da ƙa'idodin ƙa'idodin gida da na ƙasa don ƙimar halin yanzu da vol.tage na musamman kayan aiki.
- Kada a kwakkwance, gyara, ko gyara wannan kayan aikin.
- Kar a haɗa kowace waya zuwa keɓance, haɗin da ba a yi amfani da su ba, ko zuwa haɗin da aka tsara azaman No Connection (NC).
Rashin bin waɗannan umarnin na iya haifar da mutuwa, rauni mai tsanani, ko lalacewar kayan aiki
GARGADI: Wannan samfur na iya bijirar da ku ga sinadarai da suka haɗa da gubar da mahadi waɗanda jihar California ta san su don haifar da ciwon daji da lahani na haihuwa ko wasu lahani na haihuwa.
Don ƙarin bayani je zuwa: www.P65Warnings.ca.gov .
Yin hawa
TM173OB•••• / TM173OD•••• DIN VERSION
Babban sashin layin dogo
TM173OFM22• / TM173DLED FLUSH MOUNTING VERSION
Hawan kan panel tare da maɓalli na musamman da aka bayar
Panel
Girma
Farashin CN7
Pitch 3.50 mm (0.14 in.) ko 3.81 mm (0.15 in.)
Yi amfani da madugu na jan ƙarfe kawai.
Farashin CN6
Pitch 5.08 mm (0.20 in.) ko 5.00 mm (0.197 in.)
Yi amfani da madugu na jan ƙarfe kawai.
- Farashin CN9D
- CNIO
- CN2,
- CNI
- Farashin CN5
Yi amfani da madugu na jan ƙarfe kawai.
Tushen wutan lantarki
Nau'in T fuse 1.25 A
GARGADI
ILLAR WUTA DA WUTA
- Kada ka haɗa kayan aiki kai tsaye zuwa layin voltage.
- Yi amfani da keɓewar SELV kawai, masu samar da wutar lantarki/masu canji na Class 2 don samar da wuta ga kayan aiki.
- Rashin bin waɗannan umarnin na iya haifar da mutuwa, mummunan rauni, ko lalata kayan aiki.
Tsarin wayoyi
Abubuwan Dijital
Abubuwan shigar dijital
Abubuwan Analog
Analog shigarwar
- Matsakaicin halin yanzu: 50 mA.
- Matsakaicin halin yanzu: 125 mA.
Example
NTC-PTC-Pt1000 bincike dangane
Example
Haɗin transducer
- Sigina
- Voltage 0…5V rabometric
Mai haɗa microfit
- Matsakaicin halin yanzu: 50 mA.
- Matsakaicin halin yanzu: 125 mA
- Abubuwan shigar dijital
- Analog fitarwa
- Analog shigarwar
RS-485-1 - Modbus SL
RS-485-2 - Modbus SL
Serial tashar tashar jiragen ruwa
Aiwatar da 120 Ω resistor tasha. (idan karshen na'urar bas).
CAN Fadada bas
Aiwatar da resistor tasha 120 Ω (idan ƙarshen na'urar bas faɗaɗa CAN).
CAN dangane example
Haɗin USB
Abubuwan Wutar Wuta
Kariyar gini daga yin nauyi (TM173ODEM22R kawai) da gajeriyar kewayawa
Kunna farko
Jihohin LED da Yanayin Aiki
Jihohin LED da Yanayin Aiki
Bayanan Fasaha
Samfurin ya bi daidaitattun ƙa'idodi masu zuwa
- Gina sarrafawa : Lantarki Mai Haɗaɗɗen Gudanarwa ta atomatik
- Manufar sarrafawa: Gudanar da aiki (wanda ba shi da alaƙa da aminci)
- Ƙididdiga na gaban mahalli Buɗe nau'in
- Digiri na kariya da aka bayar ta hanyar shinge IP20
- Hanyar hawa Dubi shafi na 4
- Nau'in aiki 1.B / 1.Y
- Digiri na 2 (Na al'ada)
- Ƙarfafawatagda category II
- TM173OB•••• / TM173OD•••• : Wutar lantarki 24Vac (± 10%) 50/60 Hz 20…38Vdc
- TM173OFM22• : Ba a keɓe wutar lantarki ba (RS-485 ISO)
- Yanayin aiki na yanayi
- TM173OB••••
- TM173OD••••
- TM173OFM22• : -20…65 °C (-4 ...149 °F) 5…95 % (1)
- TM173ODEM22R : -20…55 °C (-4 ...131 °F) 5…95 % (1)
- Yanayin sufuri da ajiya -30…70 °C (-22…158 °F) 5…95 % (1)
- Software class A
KASHE: Dole ne a ƙaddamar da kayan aikin (ko samfur) don raba sharar gida don dacewa da dokokin gida kan zubar da shara.
An yi wannan tebur bisa ga SJ/T 11364.
- O: Yana nuna cewa ƙaddamar da abubuwa masu haɗari a cikin duk abubuwan da suka dace don wannan ɓangaren yana ƙasa da iyaka kamar yadda aka tsara a GB/T 26572.
- X: Yana nuna cewa ƙaddamar da abu mai haɗari a cikin aƙalla ɗaya daga cikin kayan da aka yi amfani da su don wannan ɓangaren yana sama da iyaka kamar yadda aka tsara a GB/T 26572.
BAYANI
- Eliwell Sarrafa srl
- Via dell'Industria, 15 • Zona Industriale Paludi •
- 32016 Alpago (BL) ITALY
- T +39 0437 986 111
- T +39 0437 986 100 (Italiya)
- T +39 0437 986 200 (wasu ƙasashe)
- E saleeliwell@se.com
- Layin taimako na fasaha +39 0437 986 300
- E techsupeliwell@se.com
- www.eliwell.com
Wakilin Burtaniya mai izini
- Schneider Electric Limited girma
- Stafford Park 5
- Telford, TF3 3
- Ƙasar Ingila
Takardu / Albarkatu
![]() |
Schneider Electric TM173O Module Mai Kula da Logic Mai Shirye [pdf] Jagoran Jagora TM173OBM22R TM173O |