Rion MCA418T Nau'in Fitar Nau'in Inlinometer na Yanzu
Bayanin samfur
- Sunan samfur: RION TECH V1.8 MCA410T/420T Nau'in fitarwa na yanzu Inclinometer
- Mai ƙira: RION TECH
- Takaddun shaida: Takaddar CE: ATSZAHE181129003, BAYANIN BAYANI: ZL 201830752891.5
- Mai hana ruwa: Ee
Bayanin samfur: MCA418T/428T jerin firikwensin karkatar da hankali shine sabon samfurin auna kusurwa mai rahusa mai rahusa wanda RION ya haɓaka kansa. Yana ɗaukar sabon ƙirar dandali na hana tsangwama kuma yana haɗa sabon rukunin ji na kanikanci. Yana da kewayon zafin aiki mai faɗi, kyawawan kaddarorin anti-vibration, da kwanciyar hankali na dogon lokaci da ingantaccen aiki.
Siffofin samfur:
- Mai girma voltage shigar da: 9 ~ 36V
- Za a iya saita maki sifili akan wurin
- Babban juriya na girgiza:> 3500g
Ƙayyadaddun bayanai:
- Sakamakon halin yanzu: 4 ~ 20 mA
- Yanke shawara: 0.1 °
- Daidaiton aunawa: 0.05°
- Lokacin amsawa: <25 ms
- Temp. Siffofin juzu'i: -40 ~ 85 ° C
- Nauyin fitarwa:> 500 ohm
- Lokacin aiki: 50000 hours / lokaci (babu laifi)
- Juriya na rufi:> 100 Megohm
- Anti-vibration: 10gms 10 ~ 1000Hz
- Juriya na tasiri: 100g @ 11ms 3 Hanyar Axial (Rabin Sinusoid)
- Shell abu: Electroplated karfe gidaje
- Weight: 200g (ciki har da 1 mita misali na USB)
- Tsarin inganci: GB/T19001-2016 idt ISO19001: 2015 misali (Takaddun shaida No.: 128101)
Nisan Aikace-aikace:
- Injin noma
- Injin ɗagawa
- Crane
- Tsarin iska
- Tsarin tsarin hasken rana
- Kayan aikin likita
- Kula da abin hawa na lantarki
Umarnin Amfani da samfur
- Wannan firikwensin firikwensin yana auna kusurwar karkatar da abu ta hanyar ka'idar sanin girman ƙasa. Lokacin shigarwa, gwada don tabbatar da cewa jagorancin axis na firikwensin ya yi daidai da shugabanci na axis na abin da aka auna don cimma daidaitattun ma'auni.
- Dole ne firikwensin ya kasance damke, a kwance, kuma ya kasance a tsaye. Idan saman hawa bai yi daidai ba, yana iya haifar da kurakurai a kusurwar ma'aunin firikwensin.
- Shigar da tsohowar masana'anta a kwance a sama. Koyaya, mai amfani zai iya saita hanyar shigarwa daidai gwargwadon bukatunsu. Da fatan za a koma zuwa Mataki na 2 na umarnin aiki don umarni kan yadda ake yin saitunan da suka dace.
BAYANI
MCA418T/428T jerin firikwensin karkatar da hankali shine sabon samfurin auna kusurwa mai ƙarancin farashi wanda RION ya haɓaka kansa. Yana ɗaukar sabon ƙirar dandali na tsoma bakin tururuwa kuma yana haɗa sabon sashin ji na micromechanical. Yana da faɗin zafin jiki na aiki, ingantaccen antivibration da kwanciyar hankali na dogon lokaci da ingantaccen aiki. Wannan samfurin yana ɗaukar ƙa'idar mara lamba don auna kusurwar karkatarwa. Naúrar mai ƙarfin ƙarfin micromechanical na ciki tana auna ɓangaren da ƙarfin ƙasa ya haifar don magance ainihin lokacin karkatar da kusurwa. Shigarwa yana da sauƙi kuma mai dacewa. Akan abin da ake auna shi kawai yana buƙatar kafa shi kuma babu buƙatar nemo kafaffen kafa da sandar juyi. Daban-daban hanyoyin shigarwa na iya biyan bukatun ma'auni daban-daban na abokin ciniki. Yana da firikwensin firikwensin don motocin gine-gine, injinan noma, bin diddigin hasken rana da sauran kayan aikin masana'antu.
SIFFOFI
- Ƙaddamarwa: 0.1°
- Hanyoyin shigarwa shida
- Matsayin kariya na IP64
- Mai girma voltage shigar: 9 ~ 36V
- Za a iya saita maki sifili akan wurin
- Babban juriya na girgiza:> 3500g
TSARIN DIAGRAM
APPLICATION
- Injin noma
- Injin ɗagawa
- Crane
- Tsarin iska
- Kayan aikin likita
- Tsarin tsarin hasken rana
- Kayan aikin likita
- Kula da abin hawa na lantarki
PARAMETERS
BAYANIN BAYANI
Misali: MCA410T-LU-10: Yana Nuna Single-axis, Horizontal Up Installing Method, ± 10° Auna kewayon.
HANYA
Kebul diamita: Ø5.5mm
- Diamita guda ɗaya: Ø1.3mm
HANYAR SHIGA
<Level down install>
"Shigar da dama ta tsaye>
Jawabi: Tsohuwar shigarwar masana'anta tana kwance sama, mai amfani zai iya saita hanyar shigarwa daidai gwargwadon buƙatu, da fatan za a koma zuwa Mataki na ashirin da 2 na umarnin aiki, kuma yi saitunan da suka dace.
BAYANIN AMFANI
- Wannan firikwensin firikwensin yana auna kusurwar karkatar da abu ta hanyar ka'idar sanin girman ƙasa. Lokacin shigarwa, gwada tabbatar da cewa jagorar axis na firikwensin firikwensin ya yi daidai da alkiblar axis na abin da aka auna don cimma daidaiton auna mafi kyau. Dole ne ya zama m, lebur, kuma barga. Idan saman hawa bai yi daidai ba, zai iya haifar da kurakurai cikin sauƙi a kusurwar ma'aunin firikwensin.
- Za'a iya shigar da firikwensin karkata kuma auna shi ba bisa ka'ida ba ta bangarori shida. Bayan an gama shigarwa, yi amfani da aikin saitin sifili na ya firikwensin don saita matsayi na yanzu zuwa sifili. A cikin ƙwaƙwalwar ajiyar ciki na samfurin, bayan sifili, samfurin zai yi aiki tare da matsayi na yanzu a digiri na sifili.) Hanyar saiti shine kamar haka: gajeriyar kewayawa firikwensin saitin waya (launin toka) da waya ƙasa (baƙar fata) don ƙarin. fiye da daƙiƙa 3, kuma mai nuna wutar firikwensin zai kashe har sai hasken mai nuna alama ya sake walƙiya, sannan a saki layin saitin, saitin sifili ya ƙare, kuma hasken mai nuna alama zai dawo zuwa yanayin aiki na yau da kullun.
- Matsayin kariya na wannan firikwensin shine IP67. Ruwa ko ruwan sama mai ƙarfi ba zai shafi aikin na'urorin ciki ba. Don Allah kar a nutsar da shi cikin ruwa na dogon lokaci don guje wa lalacewa ga kewayen samfurin. Mai sana'anta zai ba da sabis na kulawa da aka biya.
- Bayan an gama shigarwar samfurin, da fatan za a kula kada ku ɗanɗana layin siginar da ingantacciyar sandar wutar lantarki don guje wa ƙone da'irar fitarwa. Tunda mummunan siginar wannan samfur da madaidaicin sandar wutar lantarki an raba shi, da fatan za a haɗa siginar mara kyau na ƙarshen tarin da mummunan sandar wutar lantarki na samfurin.
HALAYEN FITAR DA KYAUTATA
Fitar da wannan samfur shine 4mA-20mA na yanzu na DC, wanda yayi daidai da mafi ƙarancin kewayo da matsakaicin kewayon ma'aunin kusurwa. Lokacin ƙididdige kusurwa, zaku iya samun ƙimar kusurwa daidai gwargwadon rabon rabo, don misaliample: MCA418T-LU-30: Yana nufin cewa kusurwar kusurwar samfurin shine ‡ digiri 30, abin da ake fitarwa shine 4mA ~ 20mA, halin yanzu wanda aka rarraba daidai don samun digiri na 0 shine 12mA, kuma hankali shine 0.26667mA. /digiri. MCA418T-LU-0393: yana nuna cewa kusurwar samfurin shine -3 digiri zuwa + 93 digiri, fitarwa na yanzu shine 4 mA zuwa 20mA, kuma fitarwa na yanzu a 0 digiri an rarraba shi daidai da 4.5mA, kuma hankali shine 0.1667mA/digiri. Hoton da ke hannun dama shine sifa mai lanƙwasa:
Bayani: a=(mafi girman kewayon-mafi ƙarancin kewayon)/2
Ƙara: Block 1&Block 6, COFCO(FUAN) Robotics Industrial Park , Da Yang Road No. 90, Fuyong Distict, Shenzhen City, China
Ta waya: (86) 755-29657137 (86) 755-29761269
Web: www.rionsystem.com/ha/
Fax: (86) 755-29123494
Imel: sales@rion-tech.net
Takardu / Albarkatu
![]() |
Rion Technology MCA418T Nau'in Fitar Nau'in Inlinometer na Yanzu [pdf] Littafin Mai shi Nau'in Fitar da MCA418T Nau'in Inlinometer, MCA418T, Nau'in Fitarwa na Yanzu |