PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-LOGO

PeakTech 4950 Infrared Thermometer tare da Manual mai amfani Nau'in shigar da K

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Shigar da-SAUKI-HOTUNA

Kariyar tsaro

Wannan samfurin ya dace da buƙatun waɗannan umarni na Tarayyar Turai don daidaiton CE: 2014/30/EU (daidaituwar lantarki), 2011/65/EU (RoHS).
Muna nan tare da tabbatar da cewa wannan samfurin ya dace da mahimman ka'idodin kariya, waɗanda aka ba su a cikin kwatance na majalisa don daidaitawa da ka'idodin gudanarwa don UK of Electromagnetic Compatibility Regulations 2016 da ka'idodin Kayan Lantarki (aminci) 2016. Lalacewar da ke haifar da gazawar kiyaye waɗannan abubuwan. kiyaye kariya daga duk wani da'awar doka komai.

  • kar a sanya kayan aikin zuwa hasken rana kai tsaye, matsanancin zafi, matsanancin zafi ko dampness
  • Yi amfani da taka tsantsan lokacin da aka kunna katakon Laser
  • Kada ka bari katako ya shiga cikin idonka, idon wani ko idon dabba
  • a yi hattara kar ka bari katakon da ke kan wani fili ya bugi idonka
  • kar a ƙyale katakon hasken Laser ya kunna kowane gas wanda zai iya fashewa
  • kada ku bari katako na kowane jiki
  • Kada ku yi aiki da kayan aiki kusa da filayen maganadisu masu ƙarfi (motoci, masu canji da sauransu)
  • kar a sa kayan aiki ga girgiza ko girgiza mai ƙarfi
  • kiyaye baƙin ƙarfe mai zafi ko bindigogi daga kayan aiki
  • ƙyale kayan aiki su daidaita a zafin jiki kafin ɗaukar ma'auni (mahimmanci don ainihin ma'auni)
  • kar a gyara kayan aiki ta kowace hanya
  • bude kayan aiki da sabis- da aikin gyara dole ne kawai a yi ta ƙwararrun ma'aikatan sabis
  • Kayan aunawa ba na hannun yara bane!

Tsaftace majalisar
Tsaftace kawai da tallaamp taushin yadi da mai tsabtace gida mai laushi da ake samu a kasuwa. Tabbatar cewa babu ruwa ya shiga cikin kayan aiki don hana yiwuwar gajerun wando da lalata kayan aiki.

Siffofin

  • Daidaitaccen ma'aunin zafin jiki mara lamba
  • Nau'in K Ma'aunin zafin jiki
  • Fasa mai lebur na musamman, ƙirar gidaje na zamani
  • Gina-in Laser pointer
  • Riƙe bayanai ta atomatik
  • Kashe Wuta ta atomatik
  • ° C / ° F sauyawa
  • Emissivity Digitally daidaitacce daga 0.10 zuwa 1.0
  • MAX, MIN, DIF, rikodin AVG
  • LCD tare da Hasken baya
  • Zaɓin kewayon atomatik
  • Ƙaddamarwa 0,1°C (0,1°F)
  • Makullin Trigger
  • Ƙararrawa mai girma da ƙananan
  • Samun Emissivity

Bayanin Panel na gaba

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-01

  1. Infrared-Sensor
  2. Hasken Laser Pointer
  3. LCD-nuni
  4. maballin ƙasa
  5. maballin sama
  6. maballin yanayi
  7. Laser / backlight button
  8. Matsalar aunawa
  9. Riko riko
  10. Murfin baturi
Mai nuna alama

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-02

  1. Riƙe bayanai
  2. Alamar aunawa
  3. Alamar Emissivity da ƙima
  4. Alamar °C/F
  5. Samar da fitarwa ta atomatik
  6. kulle da Laser alamomin “akan”.
  7. Babban ƙararrawa da ƙananan alamar ƙararrawa
  8. Ma'aunin zafin jiki na MAX, MIN, DIF, AVG, HAL, LAL da TK
  9. Alamomin EMS MAX, MIN, DIV, AVG, HAL, LAL da TK
  10. Ƙimar zafin jiki na yanzu
  11. Ƙananan baturi
Buttons

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-03

  1. Maɓallin sama (na EMS, HAL, LAL)
  2. Maɓallin MODE (don yin keke ta hanyar madauki)
  3. Maɓallin ƙasa (na EMS, HAL, LAL)
  4. Maɓallin kunnawa / kashe Laser / Hasken baya (jawo jawo kuma latsa maɓallin don kunna Laser / hasken baya)
Ayyukan Maɓallin MODE

Ma'aunin zafin jiki na infrared yana auna Matsakaicin (MAX), Mafi ƙarancin (MIN), Bambanci (DIF), da Matsakaici (AVG) Zazzabi. Duk lokacin da ka ɗauki karatu. Ana adana wannan bayanan kuma ana iya tunawa tare da maɓallin MODE har sai an ɗauki sabon ma'auni. Lokacin da aka sake ja mai kunna wuta, naúrar zata fara aunawa a yanayin ƙarshe da aka zaɓa. Latsa maɓallin MODE kuma yana ba ku damar samun dama ga Babban Ƙararrawa (HAL), Ƙararrawa Ƙararrawa (LAL), Emissivity (EMS), Duk lokacin da kuka danna MODE, kuna ci gaba ta hanyar zagayowar yanayin. Danna maɓallin MODE kuma yana ba ka damar samun dama ga Nau'in k Temp. Ma'auni Hoton yana nuna jerin ayyuka a cikin zagayowar MODE.

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-04

Canjawa C/F, Kulle ON/KASHE da Saita ƙararrawa

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-05

  1. ° C/° F
  2. KUNNA/KASHE
  3. SATA ALARM
  • Zaɓi raka'o'in zafin jiki (°C ko °F) ta amfani da maɓallin °C/F
  • Don kulle naúrar don ci gaba da aunawa, zamewa maɓallin tsakiya KUNNE/KASHE dama. Idan an ja abin kunnawa yayin da aka kulle naúrar, za a kunna Laser da hasken baya idan an kunna su. Lokacin da aka kulle naúrar, hasken baya da Laser za su kasance a kunne sai dai idan an kashe ta ta amfani da maɓallin Laser/Backlight akan faifan maɓalli.
  • Don kunna ƙararrawa, da fatan za a zame maɓallin ƙasa SET ALARM dama.
  • Don saita ƙididdiga don Babban Ƙararrawa (HAL), Ƙararrawar Ƙararrawa (LAL) da Emissivity (EMS), da farko suna aiki da nuni ta hanyar jawo fararwa ko danna maɓallin MODE, sannan danna maɓallin MODE har sai lambar da ta dace ta bayyana a ƙasan hagu. kusurwar nuni, danna maballin UP da ƙasa don daidaita ƙimar da ake so.

Abubuwan Aunawa

Rike mita ta hannunta, nuna firikwensin IR zuwa ga abin da za a auna zafinsa. Mitar ta atomatik tana rama sabawar yanayin zafi daga yanayin yanayi. Ka tuna cewa zai ɗauki har zuwa mintuna 30 don daidaitawa zuwa faɗuwar canjin yanayin yanayi. Lokacin da za a auna ƙananan zafin jiki sannan kuma auna ma'aunin zafi mai yawa ana buƙatar wasu lokaci (mintuna da yawa) bayan ƙananan (da kuma kafin babban) an yi ma'aunin zafin jiki. Wannan sakamakon tsarin sanyaya ne wanda dole ne ya faru don firikwensin IR.

Ayyukan Aunawa na IR mara lamba

KUNNA/KASHE
  1. Danna maɓallin ON/HOLD don ɗaukar karatu. Karanta ma'aunin zafin jiki akan LCD.
  2. Mitar tana kashewa ta atomatik kusan daƙiƙa 7 bayan an fito da maɓallin ON/HOLD.
Zaɓin Raka'a Zazzabi (°C/°F)
  1. Zaɓi raka'o'in zafin jiki (digiri °C ko °F) ta farko danna maɓallin ON/HOLD sannan danna maɓallin °C ko °F. Za a ga naúrar akan LCD
Riƙe Data

Wannan mita ta atomatik tana riƙe karatun zafin jiki na ƙarshe akan LCD na tsawon daƙiƙa 7 bayan an saki maɓallin ON/HOLD. Babu ƙarin latsa maɓallin maɓalli da ya zama dole don daskare karatun da aka nuna.

LCD na baya

Zaɓi backlite ta farko danna maɓallin ON/HOLD sannan danna maɓallin BACKLITE. Latsa maɓallin hasken baya don sake kashe hasken baya.

Laser Pointer
  1. Don kunna mai nuna Laser, danna maɓallin Laser bayan danna maɓallin ON/HOLD.
  2. Latsa maɓallin Laser kuma don kashe Laser.
Bayanin Laser Pointer

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-06

  • D = Nisa (kauce wa fallasa-laser radiation da ke fitowa daga wannan budewar) 30: 1
  • S = diamita na tsakiyar tabo 16 mm

Ƙididdiga na Fasaha

Nunawa Lambobi 3½, LCD- Nuni tare da hasken baya
Ma'auni Range -50°C…850°C (-58°F…1562°F)
Sampda Rate ca. 6 x/Sk. (150ms)
Kashe Wuta ta atomatik kashe ta atomatik bayan 7 seconds
Ƙaddamarwa 0,1°C/F, 1°C/F
Isunƙwasa 0,1 ~ 1,0 daidaitacce
Amsa ta Spectral 8 … 14m
Laser samfurin Darasi na II, Fitowa <1mW, Tsawon Wave 630 - 670 nm
Factor Distance

D/S (nisa/tabo)

 

30: 1 ku

Yanayin aiki 0 … 50°C/32 … 122°F
Yanayin aiki 10% - 90%
Tushen wutan lantarki 9V baturi
Girma (WxHxD) 47 x 180 x 100mm
Nauyi 290g ku

Ƙimar Infrared-Thermometer

IR-Aunawa
Ma'auni Range -50 … +850°C (-58 … + 1562°F)
Factor Distance D/S 30: 1 ku
Ƙaddamarwa 0,1°C (0,1°F)
Daidaito
-50 -20 ° C +/- 5 ° C
-20 - + 200 ° C +/- 1,5% na rdg. +2°C
200 ... 538 ° C +/- 2,0% na rdg. +2°C
538 ... 850 ° C +/- 3,5% na rdg. +5°C
-58 … -4°F +/-9°F
-4 ... +392°F +/- 1,5% na rdg. +3,6°F
392 … 1000°F +/- 2,0% na rdg. +3,6°F
1000…1562°F +/- 3,5% na rdg. +9°F
Nau'in K-
Aunawa

Rage

-50 … +1370°C (-58 … + 2498°F)
Ƙaddamarwa 0,1°C (-50 … 1370°C)

0,1°F (-58 ... 1999°C)

1°F (2000 … 2498°F)

Daidaito
-50 ... 1000 ° C +/- 1,5% na rdg. +3°C
1000 ... 1370 ° C +/- 1,5% na rdg. +2°C
-58 ... +1832°F +/- 1,5% na rdg. +5,4°F
1832 … 2498°F +/- 1,5% na rdg. +3,6°F

Lura: Ana ba da daidaito a 18 ° C zuwa 28 ° C, ƙasa da 80% RH
Isunƙwasa: 0 - 1 daidaitacce
Filin view: Tabbatar, cewa manufa ta fi girma fiye da katako na infrared. Karamin maƙasudin, mafi kusanci ya kamata ku kasance akansa. Idan daidaito yana da mahimmanci, tabbatar, cewa manufa ta kasance aƙalla sau biyu girma fiye da katako na infrared.

Madadin Baturi

Alamar Jet a cikin nuni shine alamar cewa baturin voltage ya fada cikin yanki mai mahimmanci (6,5 zuwa 7,5 V). Za'a iya samun ingantaccen karatu na sa'o'i da yawa bayan bayyanar farkon alamar ƙarancin baturi.
Bude sashin baturi (duba hoton da ke ƙasa) kuma cire baturin, sannan shigar da sabon baturi kuma maye gurbin murfin.

HANKALI !
Batura, waɗanda ake amfani da su suna zubar da su yadda ya kamata. Batura da aka yi amfani da su suna da haɗari kuma dole ne a ba su a cikin wannan akwati na gama gari.

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-07

Sanarwa game da Dokar Batir
Isar da na'urori da yawa sun haɗa da batura, waɗanda na example hidima don sarrafa ramut. Hakanan ana iya samun batura ko tarawa da aka gina a cikin na'urar kanta. Dangane da siyar da waɗannan batura ko tarawa, wajibi ne a ƙarƙashin Dokokin Baturi don sanar da abokan cinikinmu abubuwan da ke biyowa: Da fatan za a jefar da tsoffin batura a wurin tarin majalisa ko mayar da su kantin gida ba tare da tsada ba. An haramta zubar da shara a cikin gida sosai bisa ka'idojin baturi. Kuna iya dawo da batura masu amfani da aka samo daga wurinmu ba tare da caji ba a adireshin da ke gefen ƙarshe a cikin wannan jagorar ko ta hanyar aikawa da isassun st.amps.

Za a yi wa gurɓatattun batura alama da alamar da ta ƙunshi ƙerarriyar kwandon shara da alamar sinadarai (Cd, Hg ko Pb) na ƙarfe mai nauyi wanda ke da alhakin rarrabuwa a matsayin gurɓatacce:

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-08

  1. "Cd" yana nufin cadmium.
  2. "Hg" yana nufin mercury.
  3. "Pb" yana nufin gubar.

Lura:
Idan mitar ku ba ta aiki da kyau, bincika fis da batura don tabbatar da cewa har yanzu suna da kyau kuma an saka su da kyau.

Yadda yake Aiki

Ma'aunin zafi da sanyio infrared yana auna zafin saman abu. Hankalin gani na naúrar ya fita, nunawa da watsa makamashi, wanda aka tattara kuma an mai da hankali kan na'urar ganowa. Na'urar lantarki ta naúrar tana fassara bayanin zuwa karatun zafin jiki wanda ke nunawa akan naúrar. A cikin raka'a tare da Laser, ana amfani da Laser don dalilai kawai.

Logger Data

Ajiye Bayanai
Ma'aunin zafi da sanyio na ku yana da ikon adana bayanai har zuwa wurare 20. Hakanan ana adana zafin infrared da ma'aunin zafin jiki (°C ko °F).

Infrared
Don adana bayanai daga karatun infrared, ja abin fararwa. Yayin da kake riƙe da faɗakarwa, danna maɓallin MODE har sai LOG ya bayyana a cikin ƙananan kusurwar hagu na nuni; za a nuna lambar wurin log. Idan ba a yi rikodin zafin jiki ba a wurin LOG da aka nuna, dashes 4 zasu bayyana a cikin ƙananan kusurwar dama. Nufin naúrar a wurin da kake son yin rikodi kuma danna maɓallin Laser/hasken baya. Zazzabi da aka yi rikodin zai bayyana a cikin ƙananan kusurwar dama. Don zaɓar wani wurin log ɗin, danna maɓallin sama da ƙasa.

Tunawa Data
Don tunawa da bayanan da aka adana bayan naúrar ta kashe, danna maɓallin MODE har sai LOG ya bayyana a ƙananan kusurwar hagu. Za a nuna lambar wurin LOG a ƙasan LOG kuma za a nuna zafin da aka adana na wurin. Don matsawa zuwa wani wurin LOG, danna maɓallan sama da ƙasa.

LOG Share Aiki
Aikin "Log clear" yana ba ku damar share duk bayanan da aka shigar da sauri. Ana iya amfani da wannan aikin lokacin da raka'a ke cikin yanayin LOG. Ana iya amfani da shi lokacin da mai amfani yana da kowane adadin wuraren LOG da aka adana. Ya kamata ku yi amfani da aikin share LOG kawai idan kuna son share duk bayanan wurin LOG da aka adana a ƙwaƙwalwar naúrar. Aikin "LOG clear" yana aiki kamar haka:

  • Yayin da ke cikin yanayin LOG, danna maɓallin jawo sannan danna maɓallin ƙasa har sai kun isa wurin LOG "0".

Lura: Ana iya yin hakan ne kawai lokacin da aka ja abin firgita. LOG wurin “0” ba za a iya isa gare shi ba, ta amfani da maɓallin UP.

  • Lokacin LOG wurin “0” ya nuna a cikin nuni, danna maɓallin Laser/hasken baya. Sautin zai yi sauti kuma wurin LOG zai canza ta atomatik zuwa "1", yana nuna cewa an share duk wuraren bayanai.
Filin View

Tabbatar cewa makasudin ya fi girma fiye da girman tabo na naúrar. Karamin maƙasudin, mafi kusanci ya kamata ku kasance da shi. Lokacin da daidaito yana da mahimmanci, tabbatar da cewa abin da ake nufi ya ninka girman girman tabo aƙalla sau biyu.

Nisa & Girman Tabo

Yayin da nisa (D) daga abu ya ƙaru, girman tabo (S) na wurin da aka auna ta naúrar yana girma. Duba siffa.

PeakTech-4950-Infrared-Thermometer-tare da-K-Nau'in-Input-09

Gano wuri mai zafi

Don nemo wuri mai zafi nufi da ma'aunin zafi da sanyio wajen wurin sha'awa, sannan duba haɗe tare da motsi sama da ƙasa har sai kun gano wuri mai zafi.

Tunatarwa

  1. Ba a ba da shawarar yin amfani da shi ba wajen auna saman ƙarfe mai sheki ko goge (bakin karfe, aluminum, da sauransu.) Dubi fitarwa.
  2. Naúrar ba za ta iya aunawa ta saman fili kamar gilashi ba. Zai auna yanayin zafin gilashin maimakon.
  3. Turi, ƙura, hayaki, da sauransu na iya hana ingantacciyar ma'auni ta hanyar toshe na'urorin gani na naúrar.
Yadda ake samun Emissivity?

Danna maɓallin ON/KASHE kuma zaɓi aikin EMS tare da maɓallin MODE. Yanzu danna ka riƙe maɓallin Laser/hasken baya da mai kunnawa a lokaci guda har alamar "EMS" ta haskaka a gefen hagu na nunin LCD. A cikin babban yanki na LCD-nuni ya bayyana "ε ="; tsakiyar yankin nunin LCD yana nuna zafin infrared, kuma yanayin nau'in-K yana bayyana a kasan nunin LCD. Sanya nau'in binciken nau'in K zuwa saman da aka yi niyya kuma duba. Zazzabi na batu guda tare da taimakon ma'aunin infrared Idan duka dabi'u sun tsaya tsayin daka, danna maɓallin UP da ƙasa don tabbatarwa. Ƙididdigar ƙididdige ƙididdiga na abu na abu zai bayyana a saman nunin LCD. Danna maɓallin MODE don canzawa zuwa yanayin aunawa na al'ada.

Lura:

  1. Idan darajar IR ba ta yi daidai da ƙimar ma'aunin TK ba ko kuma an auna ma'aunin infrared da TK a wurare daban-daban, ba za a ƙididdige ma'anar fitar da kuskure ko kuskure ba.
  2. Ya kamata zafin abin aunawa
  3. kasance sama da yanayin zafi. Yawanci, zafin jiki na 100 ° C ya dace don auna ma'aunin fitarwa tare da daidaito mafi girma. Idan bambanci tsakanin ƙimar infrared (a tsakiyar nunin LCD) da ƙimar ma'aunin TK (a cikin nunin da ke ƙasa) ya yi girma sosai, bayan auna ma'aunin fitarwa, ma'aunin da aka auna zai zama kuskure. A wannan yanayin, dole ne a maimaita ma'aunin fitarwa. Bayan samun fitarwa, idan bambanci tsakanin ƙimar IR (a tsakiyar LCD) da ƙimar TK (a ƙananan gefen LCD) ya yi girma sosai, fitar da aka samu zai zama kuskure. Wajibi ne a sami sabon fitarwa.

Ƙimar Ƙira

 

 

Kayan abu

 

 

Sharadi

 

Zazzabi- Rage

 

Halin da ake fitarwa (ɛ)

Aloo- m goge 50 ° C… 100 ° C 0.04… 0.06
Raw surface 20 ° C… 50 ° C 0.06… 0.07
oxidized 50 ° C… 500 ° C 0.2… 0.3
Aluminum oxide,

Aluminum foda

al'ada

Zazzabi

0.16
Brass matt 20 ° C… 350 ° C 0.22
oxidized a 600 ° C 200 ° C… 600 ° C 0.59… 0.61
goge 200°C 0.03
An yi tare da

sandpaper

20°C 0.2
Tagulla goge 50°C 0.1
porous da danye 50 ° C… 150 ° C 0.55
 

Chrome

goge 50°C

500 ° C… 1000 ° C

0.1

0.28… 0.38

Copper kone 20°C 0.07
electrolytic goge 80°C 0.018
electrolytic

foda

al'ada

Zazzabi

0.76
narkakkar 1100°C…

1300°C

0.13… 0.15
oxidized 50°C 0.6… 0.7
oxidized da baki 5°C 0.88
 

 

Kayan abu

 

 

Sharadi

 

Zazzabi- Rage

 

Halin da ake fitarwa (ɛ)

Iron Tare da jan tsatsa 20°C 0.61… 0.85
electrolytic goge 175 ° C… 225 ° C 0.05… 0.06
An yi tare da

sandpaper

20°C 0.24
oxidized 100°C

125 ° C… 525 ° C

0.74

0.78… 0.82

Zafafan birgima 20°C 0.77
Zafafan birgima 130°C 0.6
Lacquer Bakelite 80°C 0.93
baki, matt 40 ° C… 100 ° C 0.96… 0.98
baki, mai sheki,

fesa akan ƙarfe

20°C 0.87
Mai jure zafi 100°C 0.92
fari 40 ° C… 100 ° C 0.80… 0.95
Lamp baki - 20 ° C… 400 ° C 0.95… 0.97
Aikace-aikace zuwa m

saman

50 ° C… 1000 ° C 0.96
Tare da gilashin ruwa 20 ° C… 200 ° C 0.96
Takarda baki al'ada

Zazzabi

0.90
baki, matt dto. 0.94
kore dto. 0.85
Ja dto. 0.76
Fari 20°C 0.7… 0.9
rawaya al'ada

Zazzabi

0.72
 

 

Kayan abu

 

 

Sharadi

 

Zazzabi- Rage

 

Halin da ake fitarwa (ɛ)

Gilashin  

-

20 ° C… 100 ° C

250 ° C… 1000 ° C

1100°C…

1500°C

0.94… 0.91

0.87… 0.72

 

0.7… 0.67

Matted 20°C 0.96
Gypsum - 20°C 0.8… 0.9
Kankara An rufe shi da sanyi mai nauyi 0°C 0.98
santsi 0°C 0.97
Lemun tsami - al'ada

Zazzabi

0.3… 0.4
Marmara Greyish goge 20°C 0.93
Glimmer Kauri Layer al'ada

Zazzabi

0.72
Layin kyalli 20°C 0.92
Fari, mai sheki Al'ada Zazzabi 0.7… 0.75
Roba Mai wuya 20°C 0.95
Mai laushi, launin toka mai kauri 20°C 0.86
Yashi - Al'ada Zazzabi 0.6
Shellac baki, matt 75 ° C… 150 ° C 0.91
baki, mai sheki,

shafa ga gwangwani gwangwani

20°C 0.82
Tuba launin toka, oxidized 20°C 0.28
a 200 ° C oxidized 200°C 0.63
ja, foda 100°C 0.93
Gubar sulfate,

Foda

al'ada

zafin jiki

0.13… 0.22
 

 

Kayan abu

 

 

Sharadi

 

Zazzabi- Rage

 

Halin da ake fitarwa (ɛ)

Mercury tsarki 0 ° C… 100 ° C 0.09… 0.12
Moly - denim - 600 ° C… 1000 ° C 0.08… 0.13
Waya mai zafi 700 ° C… 2500 ° C 0.10… 0.30
Chrome waya, tsarki 50°C

500 ° C… 1000 ° C

0.65

0.71… 0.79

waya, oxidized 50 ° C… 500 ° C 0.95… 0.98
Nickel cikakken tsarki, goge 100°C

200 ° C… 400 ° C

0.045

0.07… 0.09

a 600 ° C oxidized 200 ° C… 600 ° C 0.37… 0.48
waya 200 ° C… 1000 ° C 0.1… 0.2
 

Nickel oxidized

500 ° C… 650 ° C

1000°C…

1250°C

0.52… 0.59

0.75… 0.86

Platinum - 1000°C…

1500°C

0.14… 0.18
Tsaftace, goge 200 ° C… 600 ° C 0.05… 0.10
Yanki 900 ° C… 1100 ° C 0.12… 0.17
waya 50 ° C… 200 ° C 0.06… 0.07
500 ° C… 1000 ° C 0.10… 0.16
Azurfa Tsaftace, goge 200 ° C… 600 ° C 0.02… 0.03
 

 

Kayan abu

 

 

Sharadi

 

Zazzabi- Rage

 

Halin da ake fitarwa (ɛ)

Karfe Alloy (8% nickel,

18% Chrome)

500°C 0.35
Galvanized 20°C 0.28
oxidized 200 ° C… 600 ° C 0.80
karfi da oxidized 50°C

500°C

0.88

0.98

Sabon-birgima 20°C 0.24
M, lebur surface 50°C 0.95… 0.98
m, hutawa 20°C 0.69
takardar 950 ° C… 1100 ° C 0.55… 0.61
takardar, nickel-

mai rufi

20°C 0.11
takardar, goge 750 ° C… 1050 ° C 0.52… 0.56
takarda, birgima 50°C 0.56
rustles, birgima 700°C 0.45
rustles, sand-

fashewa

700°C 0.70
Bakin Karfe zuba 50°C

1000°C

0.81

0.95

ruwa 1300°C 0.28
a 600 ° C oxidized 200 ° C… 600 ° C 0.64… 0.78
goge 200°C 0.21
Tin kuna 20 ° C… 50 ° C 0.04… 0.06
Titanium  

a 540 ° C oxidized

200°C

500°C

1000°C

0.40

0.50

0.60

 

goge

200°C

500°C

1000°C

0.15

0.20

0.36

 

 

Kayan abu

 

 

Sharadi

 

Zazzabi- Rage

 

Halin da ake fitarwa (ɛ)

Wolfram - 200°C

600 ° C… 1000 ° C

0.05

0.1… 0.16

Waya mai zafi 3300°C 0.39
Zinc a 400 ° C oxidized 400°C 0.11
oxidized surface 1000°C…

1200°C

0.50… 0.60
goge 200 ° C… 300 ° C 0.04… 0.05
takardar 50°C 0.20
Zirconium Zirconium oxide,

Foda

al'ada

zafin jiki

0.16… 0.20
Zirconium silicate, foda yanayin zafi na al'ada 0.36… 0.42
Asbestos kwamfutar hannu 20°C 0.96
Takarda 40 ° C… 400 ° C 0.93… 0.95
Foda al'ada

zafin jiki

0.40… 0.60
slate 20°C 0.96
Kayan abu Sharadi Zazzabi

Rage

Emisivity-

factor (e)

Kwal Waya mai zafi 1000°C…

1400°C

0.53
tsabtace (0.9%

Ascher)

100 ° C… 600 ° C 0.81… 0.79
Siminti - yanayin zafi na al'ada 0.54
gawayi Foda al'ada

zafin jiki

0.96
Clay Kora yumbu 70°C 0.91
Fabric

(Tsafe)

baki 20°C 0.98
 

Kayan abu

 

Sharadi

 

Zazzabi- Rage

 

Halin da ake fitarwa (ɛ)

Vulcanite - al'ada

zafin jiki

0.89
Man shafawa m 80°C 0.85
Siliki Granulate foda al'ada

zafin jiki

0.48
Silicon, foda yanayin zafi na al'ada 0.30
Slag tanderu 0 ° C… 100 ° C

200 ° C… 1200 ° C

0.97… 0.93

0.89… 0.70

Dusar ƙanƙara - - 0.80
Stucco m, ƙone 10 ° C… 90 ° C 0.91
Bitumen Takarda mai hana ruwa ruwa 20°C 0.91… 0.93
Ruwa Layer akan karfe

farfajiya

0 ° C… 100 ° C 0.95… 0.98
Tuba  

Chamotte

20°C

1000°C

1200°C

0.85

0.75

0.59

Mai jure wuta 1000°C 0.46
Mai jure wuta, mai fashewa 500 ° C… 1000 ° C 0.80… 0.90
Mai jure wuta, low-

fashewa

500 ° C… 1000 ° C 0.65… 0.75
Siliki (95% Si0²) 1230°C 0.66

Duk haƙƙoƙi, kuma don fassara, sake bugawa da kwafin wannan jagorar ko sassa an kiyaye su. Sake bugawa kowane nau'i (hoto, microfilm ko wani) ta hanyar rubutacciyar izini na mawallafin. Wannan jagorar yayi la'akari da sabbin fasahar fasaha. Canje-canje na fasaha waɗanda ke cikin amfanin ci gaba da aka tanada. Muna nan tare da tabbatarwa, cewa ma'aikata suna daidaita raka'a bisa ga ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai. Muna ba da shawarar sake daidaita sashin, bayan shekara 1.

Takardu / Albarkatu

PeakTech 4950 Infrared Thermometer tare da Nau'in shigar da K [pdf] Manual mai amfani
4950 Infrared Thermometer tare da K Type Input, 4950, Infrared Thermometer tare da K Type Input

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *