microtech logo

Microtech e-LOOP Wireless Vehicle Detection

Microtech e-LOOP Wireless Vehicle Detection

Ƙayyadaddun bayanai

  • Yawanci: 433.39 MHz
  • Tsaro: 128-bit AES boye-boye
  • Rage: har zuwa mita 50
  • Rayuwar baturi: har zuwa shekaru 10
  • Nau'in baturi: Lithium ion 3.6V2700mA x 4

e-LOOP Umarnin Daidaitawa

Mataki 1 - Shigar da e-LOOP

Zabin 1. Short keway coding tare da maganadiso
Ƙarfafa e-Trans 50, sannan danna kuma saki maɓallin CODE.
LED mai shuɗi akan e-Trans 50 zai haskaka, yanzu sanya magnet akan hutun CODE akan e-Madauki, LED mai launin rawaya zai haskaka, kuma shuɗin LED akan e-Trans 50 zai haskaka sau 3. Yanzu an haɗa tsarin, kuma zaka iya cire magnet.

Zabin 2. Dogon kewayo tare da maganadisu (har zuwa Mita 50)
Ƙaddamar da e-Trans 50, sa'an nan kuma sanya magnet a kan lambar recess na e-Loop, lambar launin rawaya LED zai yi haske da zarar yanzu ya cire magnet kuma LED ya zo da ƙarfi, yanzu tafiya zuwa e-Trans 50 kuma latsa. kuma a saki maɓallin CODE, LED mai launin rawaya zai yi haske kuma blue LED akan e-Trans 50 zai yi haske sau 3, bayan 15 seconds lambar e-loop LED zai kashe .

Mataki 2 - Daidaita e-LOOP
Sanya na'urar e-LOOP a wurin da ake so kuma a kiyaye cikin ƙasa ta amfani da 2 Dyna bolts. Tabbatar cewa na'urar e-LOOP tana da tsaro kuma ba za a iya motsa shi ba lokacin da aka taɓa shi.
NOTE : Kada ku taɓa kusa da babban voltage igiyoyi, wannan na iya shafar iya gano e-LOOP.

Mataki na 3 - Calibrate e-LOOP

  1. Matsar da kowane ƙarfe daga e-LOOP.
  2. Sanya magnet cikin maɓallin SET akan e-LOOP har sai LED ya haskaka sau biyu, sannan cire maganadisu.
  3. e-LOOP zai ɗauki kusan daƙiƙa 5 don daidaitawa kuma da zarar an gama, jan LED ɗin zai yi haske sau 3.

NOTE: Bayan daidaitawa zaka iya samun alamar kuskure.
KUSKURE 1: Rawanin kewayon rediyo - Yellow LED yana walƙiya sau 3.
KUSKURE2: Haɗin Noradio-YellowandRedLEDflashes3times.

An shirya tsarin yanzu.

Uncalirate e-LOOP
Sanya magnet a cikin maɓallin SET har sai LED ja ya haskaka sau 4, e-LOOP yanzu ba a daidaita shi ba.

Microtech e-LOOP Wireless Vehicle Gane 1

Canza Yanayin

An saita e-LOOP don yanayin fita don EL00C, kuma saita zuwa yanayin kasancewa don EL00C-RAD azaman tsoho. Don canza yanayin daga yanayin kasancewa zuwa yanayin fita akan EL00C-RAD e-LOOP, yi amfani da menu ta e-TRANS-200 ko na nesa na Diagnostics.
NOTE: Kar a yi amfani da yanayin kasancewa azaman aikin aminci na sirri.

Canza Yanayin ta amfani da maganadisu (EL00C-RAD Kawai)

  1. Sanya maganadisu akan hutun MODE har sai rawaya ya fara walƙiya LED yana nuna yanayin kasancewa, don canzawa zuwa yanayin fita sanya maganadisu akan SET hutu, jajayen LED zai fara walƙiya, don canzawa zuwa yanayin filin ajiye motoci sanya maganadisu akan hutun MODE, Yellow LED zai zo a kan m.
  2. Jira daƙiƙa 5 har sai duk filasha na LED, yanzu mun shiga menu na tabbatarwa, matsa zuwa Mataki na 3 ko jira ƙarin daƙiƙa 5 har sai duk filasha na LED sau 3 don fita menu.
  3. Menu na tabbatarwa
    Da zarar a cikin tabbatarwa menu jajayen LED zai kasance akan tabbataccen ma'anar tabbatarwa ba a kunna ba, don ba da damar wurin magnet akan hutun lambar, LED mai launin rawaya da jajayen LED za su kasance a kunne, Tabbatarwa yanzu an kunna, jira 5 seconds kuma duka LEDs za su haskaka 3 lokuta masu nuna menu yanzu an fita.

Bayanin Gargaɗi na FCC

Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

microtechdesigns.com.au

Microtech Designs tambaya@microtechdesigns.com.au

Takardu / Albarkatu

Microtech e-LOOP Wireless Vehicle Detection [pdf] Manual mai amfani
EL00C, 2A8PC-EL00C, e-LOOP Wireless Vehicle Gane, e-LOOP, Gano Motar Mara waya, Gano Mota, Ganewa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *