LogicBlue 2nd Generation Level MatePro Wireless Vehicle Leveling System User Manual
LogicBlue 2nd Generation Level MatePro Wireless Vehicle Leveling System

Saita kuma Sanya LevelMatePRO

  1. Tabbatar cewa a halin yanzu ana ba da wutar lantarki 12v DC ga RV
  2. Saka LevelMatePRO a cikin yanayin "koyi".
    LevelMatePRO yana da fasalin tsaro wanda ke yin rikodin keɓaɓɓen lambar serial ɗin na'urar zuwa wayoyinku ko kwamfutar hannu ta yadda lokacin da kuke kusa da wasu motocin da aka shigar LevelMatePRO, wayoyinku ko kwamfutar hannu za su gane LevelMatePRO kawai. Don haka yayin wannan matakin kuna buƙatar fara app akan kowace wayar hannu ko kwamfutar hannu don haka za a yi rikodin serial number na LevelMatePRO akan na'urorinku.
    Don sanya LevelMatePRO a yanayin “koyi, danna ka riƙe maɓallin a gaban LevelMatePRO har sai kun ji ƙara mai tsayi (kimanin daƙiƙa 3).
    NOTE: Za ku sami minti 10 daga lokacin da kuka sanya LevelMatePRO a cikin yanayin "koyi" don ba da damar sabbin wayoyi ko kwamfutar hannu su "koyi" LevelMatePRO.
    Idan wannan lokacin ya ƙare, zaku iya sake kunna taga "koyi" na minti 10 ta amfani da hanyar da aka bayyana a sama don sanya LevelMatePRO a cikin yanayin "koyi".
  3. Je zuwa kantin sayar da kayan aiki da ya dace kuma zazzage app.
    Zazzage ƙa'idar akan duk na'urorin da kuke shirin amfani da su tare da LevelMatePRO.
    Fara app akan kowace wayo ko kwamfutar hannu kuma da zarar app ɗin ya haɗa zuwa LevelMatePRO, rage girman ƙa'idar kuma fara app akan wayar hannu ko kwamfutar hannu na gaba. Ci gaba da wannan tsari har sai kowace wayoyi ko kwamfutar hannu sun haɗa zuwa LevelMatePRO. Da zarar wayo ko kwamfutar hannu sun haɗa zuwa LevelMatePRO koyaushe zai iya tunawa kuma kawai haɗi zuwa waccan LevelMatePRO.
  4. Fara LevelMatePRO app
    Fara LevelMatePRO app akan wayar farko ko kwamfutar hannu. App ɗin zai haɗa zuwa LevelMatePRO sannan za a gabatar da ku tare da allon rajista (hoto 2). Filayen da ake buƙata suna saman kuma masu alamar alama. Da zarar ka kammala aƙalla filayen da ake buƙata na fom, danna maɓallin 'Register Device' a kasan allon.
    Saita kuma Sanya LevelMatePRO
  5. Fara saitin LevelMatePRO
    LevelMatePRO app yana da Wizard Saita wanda zai jagorance ku ta hanyar saitin. Kowane mataki a cikin Saita Wizard an yi dalla-dalla a ƙasa. Kammala kowane mataki zai kai ku kai tsaye zuwa mataki na gaba har sai an kammala aikin. Da farko da mataki na 2, kowane mataki ya ƙunshi maɓallin 'Back' a saman hagu na allon don ba ku damar komawa matakin da ya gabata idan an buƙata.

Mataki na 1) Zaɓi nau'in abin hawan ku (hoto na 3). Idan ba a jera ainihin nau'in abin hawan ku kawai zaɓi nau'in abin hawa wanda ya fi wakiltar nau'in abin hawan ku kuma yana da nau'in nau'in nau'in abin hawa ko abin tuƙi. Wannan yana da mahimmanci saboda wasu ɓangarorin tsarin saitin za su bambanta dangane da ko kun zaɓi nau'in abin hawa ko abin hawa. Don taimakawa wajen zaɓinku, ana nuna hoton kowane nau'in abin hawa a saman allon yayin da aka zaɓi kowanne. Da zarar kun yi zaɓi danna maɓallin 'Next' a ƙasan allon don ci gaba.
Saita kuma Sanya LevelMatePRO

Mataki na 2) Idan ka zaɓi nau'in abin hawa mai ɗaure (tirela, dabaran ta biyar ko popup/hybrid) za a gabatar maka da allo inda za ka gwada Ƙarfin Siginar Bluetooth don tabbatar da cewa wurin da ka zaɓa ya dace (Figure 4). Tunda LevelMatePRO ɗin ku sigar OEM ce kuma masana'antun RV ne suka shigar da su babu wata dama don sake saita naúrar don haka gwajin Ƙarfin Siginar ba lallai ba ne don rukunin ku. Don haka kawai danna maɓallin da aka yiwa lakabin Duba Ƙarfin Siginar sannan kuma maɓallin da aka lakafta na gaba don ci gaba zuwa mataki na 3.
Saita kuma Sanya LevelMatePRO

Mataki na 3) Yi zaɓin ku don Ma'auni Raka'a, Zazzabi
Raka'a da Hanyar Tuƙi don ƙasarku (hoto 6). Matsalolin waɗannan zaɓuɓɓuka sun dogara ne akan ƙasar da kuka ayyana a cikin tsarin rajista don haka ga yawancin masu amfani waɗanda tuni an saita su zuwa zaɓin da zaku yi amfani da su.
Saita kuma Sanya LevelMatePRO Saita kuma Sanya LevelMatePRO

Mataki na 4) Shigar da ma'auni don faɗi da tsayin abin hawan ku (Figure 7).
Umarnin da ke nuna inda za a ɗauki waɗannan ma'aunai akan nau'in abin hawa ɗin da kuka zaɓa suna ƙasa da hoto na gaba/baya da gefen abin hawa.
Saita kuma Sanya LevelMatePRO

Mataki na 5) Yi zaɓaɓɓunku don Wayar da Wuta, Lokacin Rago Har zuwa Barci, Farkawa Kan Motsi, Juya Gaba View kuma Nunin Gwaji

Ƙaddamarwa (hoto na 8). Akwai taimako na yanayi don wasu saitunan kuma ana iya samun dama ga ta danna gunkin. Bayanin sauran saitunan suna ƙasa.
Saita kuma Sanya LevelMatePRO

Hanyar Shigarwa saitin yana da alaƙa da wace hanya alamar ke fuskantar bayan an ɗora LevelMatePRO a wurin dindindin. Dubi adadi na 10 don examples na wuraren shigarwa da daidaitattun hanyoyin shigarwa.
Saita kuma Sanya LevelMatePRO

Gudun Ci gaba saitin yana samuwa kawai don ƙirar LevelMatePRO+ waɗanda ke ba da zaɓi na tushen wutar lantarki na waje.

Wake Akan Motsi saitin (ba a samuwa akan duk ƙirar LevelMatePRO), idan kun kunna, zai sa naúrar ta farka daga barci lokacin da aka gano motsi. Kashe wannan zaɓi zai sa naúrar ta yi watsi da motsi yayin yanayin barci kuma yana buƙatar kunnawa da kunna keke don tashi daga barci.

The Reverse Front View saitin zai nuna baya view na abin hawa akan allon daidaitawa lokacin da aka kunna. Wannan na iya zama da fa'ida ga motocin da ake iya tuƙawa da kuma masu ɗaukar nauyi yayin amfani da yanayin nuni na gaba/gefe akan allon Haɓakawa. Kunna wannan saitin zai sa bayanan gefen direban zai nuna a gefen hagu na allon wayar sannan kuma a nuna gefen fasinja a gefen dama na allon (sake idan an saita saitin Side of Road settings zuwa hagu). Kashe wannan saitin zai haifar da gaba view na abin hawa da za a nuna a kan Leveling allon.

Lura: Wasu saituna duka a cikin Saita Wizard da kuma akan allon Saituna za su yi launin toka kuma ba za su iya shiga ba. Saitunan da aka yi launin toka babu su don takamaiman ƙirar ku na LevelMatePRO.

Mataki na 6) Bi matakan da ke kan wannan allon don shirya abin hawan ku don tsarin Saiti Matsayi (Figure 9). Idan kuna saita LevelMatePRO naku gaba da lokaci kuma kuna nesa da abin hawa za'a shigar dashi daga ƙarshe kuna iya kammala matakin Saiti a wani lokaci na gaba. Idan kuna son jinkirta wannan matakin zaku iya matsa mahadar 'Tsaye Wannan Mataki'. Lokacin da kuka shirya don kammala matakin Set Level zaku iya nemo maɓallin 'Set Level' kusa da kasan allon Saituna a cikin aikace-aikacen LevelMatePRO. Hakanan zaka iya amfani da wannan maɓallin don sake saita matakin a kowane lokaci a gaba idan ya cancanta.
Saita kuma Sanya LevelMatePRO

Saitin LevelMatePRO ɗinku yanzu ya cika kuma yana shirye don amfani. Bayan danna maballin 'Finish Setup' daga nan za a kai ku yawon shakatawa na app don sanin yadda ake gudanar da aikin. Kuna iya shiga cikin yawon shakatawa ta kowace hanya ta amfani da maɓallin 'Na gaba' da 'Back'. Lura cewa za a nuna yawon shakatawa sau ɗaya kawai.

Idan kuna son komawa ta hanyar Saita Wizard ga kowane dalili, zaku iya sake kunna ta ta danna maɓallin 'Ƙaddamarwar Wizard' da ke kusa da kasan allon Saituna a cikin ƙa'idar LevelMatePRO.

Amfani da LevelMatePRO

  1. Sanya abin hawan ku
    Matsar da abin hawan ku zuwa wurin da kuke son fara daidaitawa.
  2. Haɗa zuwa LevelMatePRO
    Bayan kun gama shigarwa da daidaita sashin LevelMatePRO da app (a farkon wannan jagorar), kun shirya don fara amfani da samfurin don daidaita abin hawan ku.
    Yin amfani da maɓallin kunnawa/kashe, kunna LevelMatePRO (zaku ji ƙararrawa 2) sannan fara aikace-aikacen LevelMatePRO. App ɗin zai gane LevelMatePRO ɗin ku kuma ya haɗa shi ta atomatik.
  3. Allon Leveling
    Da zarar app ɗin ya haɗu da naúrar ku zai nuna allon Leveling. Idan kun saita aikace-aikacen LevelMatePRO don tawul (tirelin tafiya, dabaran ta biyar ko popup/ matasan) allon daidaitawa zai nuna gaba da gefe. view ta tsohuwa (hoto 11). Idan kun saita aikace-aikacen LevelMatePRO don abin hawa (Class B/C ko Class A) allon daidaitawa zai nuna saman sama. view ta tsohuwa (Figure 12). Waɗannan tsoho views gabaɗaya shine abin da ake buƙata don daidaita nau'in abin hawa. Idan kun fi son amfani da wani daban view za ku sami 'Top ViewCanja a kusurwar dama ta sama na allo Leveling wanda za'a iya amfani dashi don canzawa tsakanin gaba da gefe view da saman view. App ɗin zai tuna na ƙarshe view amfani lokacin da app ke rufe kuma zai nuna wannan view ta tsohuwa lokaci na gaba da ka bude app.
    Amfani da LevelMatePRO Amfani da LevelMatePRO
    NOTE: Idan kana daidaita abin hawa mai tuƙi, tsallake zuwa mataki na 8 idan motarka ba ta da jacks masu daidaitawa ko mataki na 9 idan motarka tana da jacks masu daidaitawa.
  4. Sanya matakin abin hawan ku daga gefe zuwa gefe
    Lokacin daidaita abin hawan ku daga gefe-zuwa-gefe za ku yi amfani da babban sashin allo na Matsayi (hoto 11). Lokacin da abin hawa ba ya cikin matsayi mai daraja, za a sami jan kibiya mai nuni zuwa sama a gefe ɗaya na gaban hoton tirela. view (ko baya view idan kun zaɓi 'Reverse Front View'zaɓi yayin saitin).
    Ko da kuwa saitunan ku na 'Reverse Front View' ko 'Driving Side of Road', gefen direba da fasinja suna da lakabi da kyau kuma za su nuna wanne gefen tirelar da ake buƙatar ɗagawa don cimma matsayi mai daraja daga gefeYin amfani da LevelMatePRO zuwa gefe. Ma'aunin da aka nuna yana nuna adadin tsayin da ake buƙata a gefen da aka nuna kibiya. Idan kuna amfani da ramps don daidaitawa, sanya ramp(s) ko dai a gaba ko bayan taya(s) a gefen da kibiya ta nuna. Sannan matsar da tirela zuwa kan ramp(s) har sai nisan auna ya nuna 0.00". Idan kuna amfani da tubalan daidaitawa, jera su zuwa tsayin da aka nuna ta ma'aunin da aka nuna kuma sanya su a gaba ko bayan taya (s) a gefen da kibiya ta nuna. Sannan motsa abin hawan ku don tayoyin su kasance a saman tubalan kuma duba nisan auna na yanzu. Idan kun sami matakin matakin, nisan ma'aunin da aka nuna zai zama 0.00” (hoto 13). Idan nisan ma'aunin da aka nuna ba 0.00 bane, to lura da nisan auna kuma matsar da taya (s) abin hawa daga tubalan kuma ƙara ko cire tubalan daidai da nisan auna wanda aka nuna lokacin da taya(s) ke kan tubalan. Har ila yau, matsar da taya (s) abin hawa zuwa kan tubalan kuma duba nisan auna don tabbatar da cewa abin hawa ya daidaita daga gefe zuwa gefe.
    Amfani da LevelMatePRO
    NOTE: Dalilin ƙara tubalan don ƙoƙarin daidaitawa na biyu (kamar yadda aka ambata a sama) na iya buƙata saboda ƙasa mai laushi wanda ke ba da damar tubalan su nutse kadan a cikin ƙasa ko kuma wurin da aka sanya tubalan ya ɗan bambanta da inda ake buƙatar tsayi na farko. an dauki ma'auni. Don guje wa al'amurran da suka shafi sanya tubalan a wuri daban-daban fiye da inda aka ɗauki ma'aunin farkon tsayin daka, kawai yi bayanin tsayin da ake buƙata a wurin da ake so. Sannan matsar da abin hawan ku ƙafa ɗaya ko biyu daga wannan matsayi don ku iya sanya tubalan a wuri ɗaya inda aka ɗauki ma'aunin tsayin farko.
  5. Ajiye matsayin ku (motocin da za a iya ɗauka kawai)
    Idan motar da kuke daidaitawa tirela ce, kuna buƙatar cire haɗin ta daga abin hawan ku kafin daidaita ta daga gaba zuwa baya. Saki abin hawan ku daga abin hawa ɗin kuma ƙara jack ɗin a kan tirela har sai abin da ya faru ya kasance sama da ƙwallon ƙafa ko farantin karfe (a cikin yanayin bugun ƙafa na 5th). A ƙasan hagu na allo mai daidaitawa, danna maɓallin 'Set' a cikin sashin 'Hitch Position' na allo mai daidaitawa (hoto 11). Wannan zai rikodin matsayin na yanzu na tirela hitch. Ana iya amfani da wannan ajiyar da aka ajiye don mayar da tsinke zuwa matsayi na yanzu lokacin da kake shirye don sake haɗa tirela zuwa abin hawan.
  6. Sanya matakin abin hawan ku daga gaba zuwa baya
    Da zarar abin hawa ya daidaita daga gefe zuwa gefe kuna shirye don fara daidaitawa daga gaba zuwa baya. Don wannan mataki za ku yi amfani da sashin ƙasa na allo Leveling. Hakazalika da matakin daidaita gefe-da-gefe, lokacin da abin hawa ba ya cikin matsayi, za a sami wata kibiya mai ja da ke nunawa sama ko ƙasa kusa da gaban gefen hoton tirela. view (Hoto na 11). Wannan yana nuna ko ana buƙatar saukar da gaban abin hawa (kibiya mai nuni zuwa ƙasa) ko ɗagawa (kibiya mai nuni sama) don cimma matsayi mai matsayi daga gaba zuwa baya. Kawai ɗaga ko runtse harshen tirela kamar yadda kibiya sama ko ƙasa ta nuna a ɓangaren ƙasa na allo Leveling. Matsayin matakin gaba-da-baya za a nuna shi daidai da tsarin daidaitawar gefe-da-gefe kuma nisan ma'aunin da aka nuna zai zama 0.00” (Figure 13).
  7. Tuna matsayin ku (motocin da za a iya ɗauka kawai)
    Idan motar da kuke daidaitawa tirela ce, za ku iya tuno wurin da kuka ajiye a mataki na 5 don taimakawa wajen mayar da harshenku matsayin da yake a lokacin da kuka cire shi daga abin hawan. Matsa maɓallin 'Recall' a cikin sashin Matsayi na Ƙaƙwalwar allo kuma za a nuna allon Recall Hitch Position (Figure 15). Allon Matsayin Recall Hitch yana nuna gefe view na tirela, jan kibiya mai nuni sama ko ƙasa, da kuma tazarar ma'auni mai kama da gefen allo Leveling view. Nisan auna yana wakiltar adadin nisan da ake buƙatar motsa harshe sama ko ƙasa (kamar yadda kibiya ja ta nuna) don komawa wurin da aka ajiye a baya. Matsar da harshen tirela zuwa inda jajayen kibiya ya nuna zai haifar da raguwar nisa da aka nuna. Harshen zai kasance a wurin da aka ajiye lokacin da ma'aunin nisa da aka nuna ya kasance 0.00" (hoto 14). Hakanan ana nuna Kwanan wata Ajiye Matsayin Hitch a kasan allon Tunawa Hitch Position wanda ke nuna lokacin da aka ajiye wurin da aka ajiye a halin yanzu.
    Amfani da LevelMatePRO Amfani da LevelMatePRO
    Lokacin da ka gama aikin Recall Hitch Position ka matsa maɓallin "Return" a kasan allon don komawa zuwa allon Leveling.
  8. Haɓaka matakin abin hawan ku (ba tare da jacks masu daidaitawa ba)
    Yawanci saman view za a yi amfani da shi don daidaita abin hawa mai tuƙi kuma shi ne tsoho view (Hoto na 12). Lakabi a saman view nuna gaba, baya, gefen direba da gefen fasinja na abin hawa. A kowane kusurwa na saman view na zanen abin hawa duka nisa ne na aunawa da kuma kibiya mai ja da ke nuni zuwa sama (ana nunawa kawai lokacin da ba a matakin matakin ba). Nisan ma'aunin da aka nuna a kowane kusurwa shine tsayin da ake buƙata don ƙafafun da ya dace da wannan kusurwar abin hawa. Don daidaita abin hawa, kawai ku tara tubalan ku a gaba ko bayan kowace dabaran zuwa tsayin da aka nuna don waccan dabaran. Da zarar tubalan sun jera, tuƙi kan duk ɗimbin tubalan a lokaci guda kuma abin hawa ya kamata ya kai matakin matsayi. Da zarar abin hawa ya kasance a kan dukkan tubalan, nisan ma'aunin da aka nuna don kowace dabaran yakamata ya zama 0.00” (hoto 16). Idan har yanzu kuna da ƙafafu ɗaya ko fiye waɗanda ke nuna nisa mara sifili, lura da tazarar kowace dabaran. Fitar da tubalan kuma daidaita su sama ko ƙasa kamar yadda ake buƙata kuma sake komawa kan tubalan.
    Amfani da LevelMatePRO
    NOTE: Dalilin ƙara tubalan don ƙoƙarin daidaitawa na biyu (kamar yadda aka ambata a sama) na iya buƙata saboda ƙasa mai laushi wanda ke ba da damar tubalan su nutse kadan a cikin ƙasa ko kuma wurin da aka sanya tubalan ya ɗan bambanta da inda ake buƙatar tsayi na farko. an dauki ma'auni. Don guje wa al'amurran da suka shafi sanya tubalan a wuri daban-daban fiye da inda aka ɗauki ma'aunin farkon tsayin daka, kawai yi bayanin tsayin da ake buƙata a wurin da ake so. Sannan matsar da abin hawan ku ƙafa ɗaya ko biyu daga wannan matsayi don ku iya sanya tubalan a wuri ɗaya inda aka ɗauki ma'aunin tsayin farko.
  9. Matsayin abin hawan ku mai iya tuƙi (tare da jacks masu daidaitawa)
    Yawanci saman view za a yi amfani da shi don daidaita abin hawa mai tuƙi kuma shi ne tsoho view (Hoto na 12). Lakabi a saman view nuna gaba, baya, gefen direba da gefen fasinja na abin hawa. A kowane kusurwa na saman view na zanen abin hawa duka nisa ne na aunawa da kuma kibiya mai ja da ke nuni zuwa sama (ana nunawa kawai lokacin da ba a matakin matakin ba). Nisan ma'aunin da aka nuna a kowane kusurwa shine tsayin da ake buƙata don ƙafafun da ya dace da wannan kusurwar abin hawa. Don daidaita abin hawa, kawai sanya tsarin jack ɗin ku a yanayin jagora kuma daidaita jacks dangane da nisan awo da aka nuna akan allon Leveling (Figure 12). Idan tsarin jack ɗin ku yana motsa jacks bi-biyu za ku iya samun amfani don amfani da gaba da gefe view na allo Leveling (hoto na 16). Kuna iya canzawa zuwa wannan view ta hanyar jujjuya saman View canjawa a kusurwar dama ta sama na allo Leveling zuwa wurin kashewa. Lokacin da duk nisan ma'auni 4 suna nuna 0.00" to abin hawa yana da matakin (hoto 13 ko 14).
    NOTE: Tun da ba za ku iya matsar da dabaran ƙasa ba tsarin yana ƙayyade ko wane dabaran a halin yanzu shine mafi girma sannan kuma yana ƙididdige tsayin da ake buƙata don ƙananan ƙafafun 3. Wannan yana haifar da ƙafa ɗaya koyaushe yana da tsayin da aka nuna na 0.00”. Hakanan yana da mahimmanci a fahimci cewa idan kun wuce tsayin tsayi wannan zai haifar da saɓanin ƙafafu sannan a nuna suna buƙatar ɗagawa. Domin misaliample, kafin leveling gaban ƙafafun duka suna nuna 0.00 "da raya ƙafafun duka suna nuna 3.50". Idan tubalan da kuke amfani da su duk suna da kauri 1 ″ kuma kun yanke shawarar amfani da tubalan 4 a ƙarƙashin kowane ƙafafun baya, kuna haɓaka ta baya 4” maimakon 3.5” ko overshooting ta 0.50”. Tun da LevelMatePRO ba zai taɓa nunawa don saukar da dabaran ba (saboda ba shi da hanyar sanin ko kuna kan tubalan ko a ƙasa) to duka ƙafafun baya za su nuna 0.00” kuma duka ƙafafun gaba za su nuna 0.50”.
    NOTE: Kamar yadda aka ambata a ɓangaren shigarwa da saitin wannan jagorar, masu amfani da Android za su yi amfani da maɓallin 'Back' akan wayar don kewayawa zuwa allon da ya gabata kuma ba za a sami maɓallin 'Back' akan allo don kewaya allon baya kamar yadda akwai. a cikin iOS version na app. An ambaci hakan ne saboda hotunan da aka yi amfani da su a cikin wannan littafin an ɗauko su ne daga app ɗin iOS kuma suna nuna maɓallan 'Back' waɗanda masu amfani da Android ba za su gani a cikin nau'in app ɗin su ba.

Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch

NOTE: Don amfani da ƙa'idar LevelMatePRO don Apple Watch, dole ne a haɗa agogon ku zuwa iPhone. Apple Watches da ke da alaƙa da wayar Android ba za su iya samun damar aikace-aikacen Apple Watch ba saboda ba su da damar shiga shagon Apple.

  1. Shigar da LevelMatePRO app akan Apple Watch
    LevelMatePRO app yakamata ya sanya ta atomatik akan Apple Watch wanda ke da alaƙa da iPhone ɗinku. Koyaya, saboda sarrafa fifiko da saituna akan agogon ku da wayar ku wannan na iya faruwa ba nan take ba.
    Ya kamata ku buɗe ƙa'idar Watch akan iPhone ɗinku kuma ku duba aikace-aikacen da aka shigar akan agogon ku.
    Idan baku ga aikace-aikacen LevelMatePRO a cikin jerin ba to gungura zuwa kasan jerin aikace-aikacen kuma ya kamata ku ga ƙa'idar LevelMatePRO da aka jera tana samuwa. A wannan lokacin yana iya kasancewa yana farawa (da'irar al'ada tare da murabba'i a tsakiyar gunkin) amma idan ba haka ba za a sami maɓallin 'Shigar' a dama na ƙa'idar. Idan maɓallin 'Shigar' yana bayyane danna shi don fara shigar da app akan agogon ku. Da zarar LevelMatePRO ya gama shigarwa zai matsa zuwa jerin aikace-aikacen da aka shigar a cikin Watch app kuma zai kasance a shirye don amfani akan agogon ku.
  2. Fara Apple Watch app
    Don amfani da ƙa'idar LevelMatePRO akan Apple Watch ɗinku, ƙa'idar LevelMatePRO akan iPhone ɗinku zata buƙaci buɗewa da haɗawa zuwa LevelMatePRO+. A kan Apple Watch ɗin ku danna kambi na dijital don samun dama ga allon app kuma danna alamar app ɗin LevelMatePRO (hoto 17).
    Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch
  3. Apple Watch Leveling Screen
    Allon Leveling akan LevelMatePRO Apple Watch app zai nuna a cikin guda view kamar halin yanzu view a kan iPhone app. Idan gaba da gefe view A halin yanzu ana nunawa akan iPhone, gaba da gefe view za a nuna a kan Apple Watch app (hoto 18).
    Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch
    Idan saman view a halin yanzu yana nunawa akan iPhone, saman view za a nuna a kan Apple Watch app (hoto 19).
    Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch
    Hakanan za'a nuna raka'a ma'auni kamar yadda ake saita su a halin yanzu a cikin ƙa'idar LevelMatePRO akan iPhone. Nisan aunawa da kibiyoyi masu jagora za su nuna daidai da ƙa'idar iPhone.
    Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch
    NOTE: Canza allo Leveling view daga gaba da gefe zuwa sama view ko mataimakin-versa ba zai yiwu kai tsaye daga Apple Watch app kuma dole ne a yi a kan iPhone.
  4. Ajiye kuma Tuno Matsayin Hitch
    Idan an saita LevelMatePRO+ ɗin ku don nau'in abin hawa mai ɗaukar nauyi (tirela, dabaran ta biyar ko popup/matasan) za ku sami damar yin amfani da fasalin Ajiye da Tuna Hitch a kan Apple Watch. Don samun damar waɗannan fasalulluka akan Apple Watch ɗinku, daga allon Leveling (hoto 18 ko adadi 19) matsa hagu daga gefen dama na allon agogon. Wannan zai nuna allon Ajiye da Tunawa Hitch Position (Figure 20). Maɓallin 'Ajiye Matsayi' zai nuna allon tabbatarwa (hoto 21) inda taɓawa zai sa a sami ceton matsayi na yanzu. Danna maɓallin 'Recall Hitch Position' zai nuna allon Recall Hitch akan duka agogon (hoto 22) da wayar (siffa 15).
    Hakazalika, danna maɓallin 'Recall' a cikin ɓangaren Matsayi na Hitch na allon Leveling akan wayar zai sa agogon ya nuna allon Recall Hitch Position (figure 22).
    Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch Amfani da LevelMatePRO tare da Apple Watch

Garanti mai iyaka

Dokokin garanti na Fasahar LogicBlue ("LogicBlue") na wannan samfurin sun iyakance ga sharuɗɗan da aka tsara a ƙasa.

Abin da aka Rufe
Wannan garanti mai iyaka yana ɗaukar lahani a cikin kayan aiki da aikin wannan samfur.

Abin da ba a rufe
Wannan garanti mai iyaka baya ɗaukar kowane lalacewa, lalacewa ko rashin aiki sakamakon kowane canji, gyare-gyare, rashin amfani ko rashin amfani ko kulawa, rashin amfani, cin zarafi, haɗari, sakaci, fallasa ga danshi mai yawa, wuta, walƙiya, hauhawar wutar lantarki, ko wasu ayyuka na yanayi. Wannan garanti mai iyaka baya ɗaukar kowane lalacewa, lalacewa ko rashin aiki sakamakon shigarwa ko cire wannan samfurin daga kowane shigarwa, kowane t mara izini.amptare da wannan samfur, duk wani gyare-gyaren da kowa ya yi ƙoƙari ba tare da izini ba ta LogicBlue don yin irin wannan gyare-gyare, ko kowane dalili wanda baya da alaƙa kai tsaye da lahani a cikin kayan da/ko aikin wannan samfurin.

Ba tare da iyakance duk wani keɓantawa a nan ba, LogicBlue baya bada garantin cewa samfurin da aka rufe ta yanzu, gami da, ba tare da iyakancewa ba, fasaha da/ko haɗaɗɗen da'ira (s) da aka haɗa a cikin samfurin, ba za su ƙare ba ko waɗannan abubuwan sun kasance ko za su kasance masu jituwa. tare da kowane samfur ko fasaha wanda samfurin zai iya amfani da shi.

Yaya Tsawon Lokacin Wannan Rubutun
Iyakantaccen lokacin garanti don samfuran LogicBlue shine shekara 1 daga ainihin ranar siyan.
Za a buƙaci tabbacin sayan daga abokin ciniki don duk da'awar garanti.

Wanda aka Rufe
Sai kawai ainihin mai siyan wannan samfurin yana rufe ƙarƙashin wannan iyakataccen garanti. Ba za a iya canja wurin wannan garanti mai iyaka ga masu siye ko masu wannan samfurin ba.

Abin da LogicBlue Zai Yi
LogicBlue zai, a zaɓinsa kaɗai, gyara ko maye gurbin kowane samfurin da aka ƙaddara ya zama mara lahani dangane da kayan aiki ko aiki.

Ikon faɗakarwa
Kamar yadda yake tare da duk na'urorin lantarki, suna da sauƙin lalacewa ta hanyar fitar da wutar lantarki a tsaye. Kafin cire murfin wannan samfurin tabbatar da fitar da tsayayyen wutar lantarki a jikinka ta hanyar taɓa wani yanki na ƙasa.

BAYANIN FCC

  1. Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
    1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba.
    2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
  2. Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyakoki don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Maida ko ƙaura sashin LevelMatePRO.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Bayanin Bayyanar Radiation FCC
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.

Lura: An ƙirƙira wannan na'urar azaman samfurin Kayan Aiki na Asali (OEM) kuma ana shigar dashi yayin kera samfuran OEM.

Bayanin IC

Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) RSS wanda ba shi da lasisin Masana'antu Kanada.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Na'urar ta haɗu da keɓancewa daga iyakokin kimantawa na yau da kullun a cikin sashe na 2.5 na RSS 102 da bin ka'idodin RSS-102 RF, masu amfani za su iya samun bayanan Kanada kan bayyanar RF da yarda.

Game da Fasahar LogicBlue

An kafa shi a cikin 2014 ta tsoffin abokan aiki guda biyu, Fasahar LogicBlue ta fara da tsare-tsaren haɓaka na musamman, samfuran haƙƙin mallaka don cika wurare a cikin masana'antu inda fasahar fasaha.tages ba a gane. Kasancewa campers kanmu, mun ga buƙatar samfuran fasaha don sauƙaƙe saitin RV da haɓaka aminci da dacewa. Cin nasara da yawa na ƙalubalen fasaha da sauran matsaloli daga ƙarshe mun sanya shi kasuwa tare da samfurinmu na farko a cikin Mayu 2016, LevelMatePRO.

Fasahar LogicBlue shaida ce ga abin da za a iya yi tare da kyawawan ra'ayoyi, aiki tuƙuru da halin rashin dainawa. Muna son abin da muke yi kuma sha'awarmu ce mu kawo samfuran ga masu amfani waɗanda suke da amfani, abokantaka masu amfani da aiki da dogaro da daidai. Muna alfahari da cewa duk samfuranmu Anyi A cikin Amurka suna ɗaukar ma'aikatan Amurka aiki.

Baya ga samfuranmu, tallafin abokin cinikinmu wani abu ne da muke sanya ƙima da fifiko a kai. Mun yi imanin cewa saurin goyon bayan abokin ciniki wani abu ne da yakamata kowane kamfani ya iya bayarwa kuma zuwa wannan ƙarshen za ku ga cewa muna da dama kuma a shirye muke mu taimaka da kowace tambaya da kuke da ita game da samfuranmu. Da fatan za a tuntuɓe mu kowane lokaci tare da tambayoyi ko shawarwarin samfur.

Waya: 855-549-8199
Imel: support@LogicBlueTech.com
Web: https://LogicBlueTech.com

Haƙƙin mallaka © 2020 FasahaBlue Technology

Logo

Takardu / Albarkatu

LogicBlue 2nd Generation Level MatePro Wireless Vehicle Leveling System [pdf] Manual mai amfani
LVLMATEPROM, 2AHCZ-LVLMATEPROM, 2AHCZLVLMATEPROM, 2nd Generation Level MatePro Wireless Vehicle Leveling System, 2nd Generation, evel MatePro, Wireless Vehicle Leveling System, Leveling System

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *