KEYDIY - logoKEYDIY KD MAX Multi Aiki Smart Na'uraKEYDIY KD MAX Multi Functional Smart Na'urar 1KD MAX MANUAL

Samfurin Ƙarsheview

KD-MAX ƙwararriyar na'ura ce mai aiki da yawa. Yana aiki tare da tsarin Android, ginannen ciki tare da tsarin Bluetooth da WIFI, sanye take da allon nuni na 5.0 inch LCD. Ƙwararren mai amfani ya kasance bayyananne, mai sauƙi, kuma mai sauƙin amfani. Ayyukan na'ura sun haɗa da Duba Mita, Ƙirƙirar Nesa, Klone mai Nisa, Ganewar Chip / Buga / Ƙaddamarwa / Clone, Ƙaddamarwar Chip Generating, Chip Data Acquisition, Buše Maɓallin Mota, Gane Katin IC/ID / Clone, Shirye-shiryen Kan layi, Ƙarfafa Baturitage Ganewa, Gane Leakage Baturi, Sabunta Kan layi da sauransu. Yana da mahimmancin kayan aiki na ƙwararru. KEYDIY KD MAX Multi Aiki Smart Na'ura - samfurin ya ƙareview

2 Ayyukan Samfura 01) Na'urar Jagora 1 pc 02) Cable Data Cable 1 pc 03) Kebul Mai Haɗawa Mai Nisa 2pcs 04) Kebul na buɗewa 1 pc 05) Manual mai amfani 1 pc
Lura: Da fatan za a duba sassan fakitin bayan buɗe kunshin, idan wani sashi ya yi takaicetage don Allah a tuntuɓi mai kaya.

3 Ayyukan Samfur

Samar da Nesa Mota  Garage RemoteGenerating/Clone
Clone mai nisa Gane Chip/Bugu/Kiyaye/Clone
Sadaukar Chip Generating Gano Ciwon Batir Mai Nisa
Buɗe Maɓallin Mota Gane Katin IC/ID/Clone
Dubawa akai-akai Baturi Voltage Gano

4 Babban ma'auni

5 Samfura a waje View

6 Bayanin Maɓalli
1. Maɓallin Canjawa:
Lokacin da aka kashe na'urar, riƙe maɓallin sauyawa na daƙiƙa 2 don fara ta. Lokacin da yake kunne, riƙe maɓallin sauyawa na daƙiƙa 2 zai ga zaɓuɓɓuka 3: Kashe wuta, Sake kunnawa, da Hoton hoto. Lokacin da allon ke kunne, danna maɓallin canzawa sau ɗaya, na'urar za ta kashe allon don jiran aiki; Lokacin da allon ya kashe, danna maɓallin canzawa sau ɗaya don haskaka allon;
2. Maballin GIDA:
Danna maɓallin HOME sau ɗaya don buɗe jerin ayyukan maɓallin gajeriyar hanya, sannan danna maɓallin gida sau ɗaya don fita;
3. Maballin Sake saitin Tilas:
Saka katin yana ɗaukar fil zuwa rami a ƙasan hagu don sake saita na'urar dole.

7 Bayanin Tashoshin Hardware
1.TYPE-C Cajin Port Da fatan za a yi amfani da filogin caji na 4.5-5.5V/2A don haɗa kebul na TYPE-C don caji. Lokacin da aka gama caji, na'urar za ta daina yin caji ta atomatik don kare baturin.
2.PS2 Tashar RuwaKEYDIY KD MAX Multi Functional Smart Na'urar - fig 4Saka kebul na nesa (6P USB) don samar da nesa;
Saka kebul na buɗe don buɗe wuraren nesa;
Saka kebul na buɗewa, shigar da yanayin Ganewar Batir, haɗa jajayen kebul ɗin zuwa gefen tabbatacce akan allon nesa, da kuma baki ɗaya zuwa gefen mara kyau don gano ɗigon baturi. ( Cire baturin nesa tukuna)

Voltage Interface Mai GanewaKEYDIY KD MAX Multi Functional Smart Na'urar - fig 5

Saka baturi zuwa tashar CR (Ku kula da sanduna masu kyau da mara kyau), shigar da Voltage Yanayin gano don gano baturi voltage. ( Duba hoto na 2 a hannun dama)

Kariyar Tsaro

  • Don Allah a kiyaye shi daga ruwa, ƙura, da faɗuwa;
  • Kada a adana ko amfani da na'urar a cikin yanayin zafi mai zafi, zafi mai zafi, ƙonewa, fashewa, da filin maganadisu mai ƙarfi;
  • Kada kayi amfani da caja tare da ƙayyadaddun bayanai marasa dacewa don cajin na'urar;
  • Kada a sake haɗa na'urar ko canza sassan na'urar ba tare da izini ba, in ba haka ba, za ku ɗauki mummunan sakamako;
  • Da fatan za a kare allon nuni, kamara, da sauran maɓalli masu mahimmanci don hana lalacewa daga abubuwa masu kaifi.

Garanti da Bayanin tallace-tallace

Lokacin garantin wanda ba na ɗan adam ba na na'urar shine shekaru biyu ( garantin baturi na shekara ɗaya), wanda ke farawa ta kunnawa ta mai amfani. A lokacin garanti, lalacewar da bayan ƙwararrun KEYDIY suka bincika kuma suka gano ba ta masu amfani ba za a gyara su kyauta ta kamfanin KEYDIY, Bayan lokacin garanti Kamfanin KEYDIY zai yi caji gwargwadon farashin kulawa.
A cikin kowane yanayi masu zuwa yayin lokacin garanti, ba za mu ba da kulawa kyauta ba.

  1. Lalacewa ga abubuwan da aka gyara da allunan da'ira saboda rashin amfani da masu amfani da su ko kuma bala'i na bazata;
  2. Kayan aikin sun lalace saboda rarrabuwar kai, gyara ko gyara;
  3. Kayan aikin sun lalace saboda gazawar bin ka'idodin da ke cikin littafin;
  4. Na'urar ta lalace saboda karo, faɗuwa, da rashin dacewatage;
  5. Harsashin kayan aiki yana sawa kuma yana da datti saboda amfani da dogon lokaci.

Sanarwa: Haƙƙin fassarar ƙarshe na wannan littafin yana hannun Shenzhen Yiche Technology Co., Ltd. Ba tare da izini ba, babu wani mutum ko ƙungiya da zai iya kwafi da yada wannan littafin a kowane yanayi.

Gargaɗi: Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (I) wannan na'urar bazai haifar da intcrfcrcncc mai cutarwa ba. da (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa. ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗaya ko fiye daga cikin matakan masu zuwa:
- Sake daidaitawa ko ƙaura eriyar karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki a cikin wata hanyar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare ta
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
NOTE: Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ba ne su kasance tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Bayanin Bayyanar RF
Don kiyaye yarda da ƙa'idodin fiddawa RF na FCC, Wannan kayan aikin yakamata a girka kuma a sarrafa shi tare da mafi ƙarancin nisa na Sza m radiator na jikin ku. Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ne su kasance tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa ba.

Takardu / Albarkatu

KEYDIY KD-MAX Multi Aiki Smart Na'ura [pdf] Manual mai amfani
KDMAX, 2A3LS-KDMAX, 2A3LSKDMAX, KD-MAX Multi Aiki Smart Na'ura, Multi Aiki Smart Na'ura, Smart Na'ura

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *