Alamar HOZELOCK

HOZELOCK 2212 Jagorar Mai Amfani da Sensor

HOZELOCK 2212 Mai sarrafa Sensor

 

FIG 1 Mai Kula da Sensor

 

Mai sarrafa Sensor

FIG 2 Mai Kula da Sensor

 

FIG 3 Mai Kula da Sensor

FIG 4 Mai Kula da Sensor

 

FIG 5 Mai Kula da Sensor

 

Shigarwa & umarnin aiki

KARANTA WADANNAN Umarnin A HANKALI KAFIN YIN KOKARIN AMFANI DA WANNAN ABUBUWAN.

RASHIN KALLON BAYANIN BAYANAN ZAI IYA SAMUN CUTARWA KO SAMARWA

 

Janar bayani

IKON GARGADI WADANNAN UMARNAN SANNAN KUMA SUNA SAMU AKAN HOZELOCK WEBSHAFIN.
IKON GARGADI Wannan samfurin ya cika buƙatun IP44 sabili da haka ana iya amfani dashi a cikin yanayin yanayin da aka fallasa.
IKON GARGADI Wannan samfurin bai dace da samar da ruwan sha ba.
IKON GARGADI Haɗin ruwa mai ɗumi ya dace don ƙulle hannuwa kawai.
IKON GARGADI Wannan samfurin za a iya shigar da shi don mahimman ruwa.
IKON GARGADI Za'a iya saka wannan samfurin zuwa bututun ruwa na waje ko tankuna waɗanda ke da matattara mai layi wanda aka saka a gaban mai sarrafawa.

Shigar da batura
Dole ne kuyi amfani da batirin Alkaline - madadin zai haifar da aiki mara kyau.

  1. Cire allon gaba kamar yadda aka nuna (Fig. 1), yana ɗaukar ɓangaren da aka ɓoye kuma yana ja zuwa gare ku.
  2. Saka 2 x 1.5v AA (LR6) batura (Fig. 1) kuma maye gurbin kwamiti na gaba mai sarrafawa.
    MUHIMMI: Ba za a yi amfani da batura masu caji ba.
  3. Sauya batura kowace kakar. (max 8 watanni amfani, amfani sau biyu a rana)
  4. Lokacin da aka shigar da batura injin zai yi aiki da bawul ɗin ciki don bincika cewa yana shirye don amfani kuma baturan da aka shigar suna da isasshen cajin don yin aiki da bawul ɗin lafiya.
  5. Idan alamar LED ta haska ja, ana buƙatar maye gurbin batura.

Haɗa Sensor Controller zuwa famfo

  1. Zaɓi madaidaicin adaftar famfo (Fig. 3)
  2. Amfani da madaidaicin adaidaita (s), haɗa mai sarrafawa zuwa famfo kuma a matse sosai don gujewa kwarara ruwa. Kada ku yi amfani da abin ɗorawa ko wani kayan aiki don ƙara ƙarfi saboda wannan na iya lalata zaren. (Siffa 4)
  3. Kunna Taɓa.

Yadda ake saita Sensor Controller - shayarwar atomatik

Fitowar rana da faɗuwar rana shine mafi kyawun lokacin don shayar da lambun ku don guje wa ƙaura da ƙonewar ganye. Na'urar haska Rana tana daidaita jadawalin shayarwa ta atomatik don dacewa da lokacin canzawa don fitowar rana da faɗuwar rana.

Gari ko hazo da maraice da maraice na iya haifar da ɗan jinkiri ga lokutan shayarwa, amma waɗannan ba su da mahimmanci don samun mummunan tasiri a lambun ku.

  1. Juya bugun kira don zaɓar daga ɓangarorin 3 da aka yiwa alama - Fitowar rana (sau ɗaya a rana), faɗuwar rana (sau ɗaya a rana) ko fitowar rana da faɗuwar rana (sau biyu a rana). (Dubi siffa 5)
  2. Zaɓi daga lokacin shayarwa da ake buƙata - 2, 5, 10, 20, 30 ko 60 na ruwa.

Yadda ake kashe Sensor Controller
Idan baku son mai sarrafawa ya zo ta atomatik kunna bugun juyawa zuwa matsayin "KASHE". Har yanzu kuna iya amfani da sabis Ikon Button maɓallin don shayar da lambun ku da hannu.

Lokacin aiki tare na farko
Lokacin da kuka shigar da sabbin batura akwai lokacin kullewa na awa 6 don hana mai kula da ruwa yayin da kuke saita tsarin ku. Bayan sake zagayowar awa 24 na Fitowar Rana da Rana faɗuwar rana za a haɗa mai sarrafa tare da canza matakan haske. Kuna iya shayar da lambun ku da hannu ta amfani da Ikon Button button a lokacin 6 kulle lokaci.

Sanya Mai Kula da Sensor ɗinku a waje

Yana da mahimmanci cewa mai kula da ruwa yana cikin wuri na waje. Kada a nuna kwamitin sarrafawa kai tsaye zuwa fitilun tsaro na waje ko wasu fitilu masu haske da ke shigowa cikin dare saboda waɗannan na iya tsoma baki tare da matakan haske da aka yi rikodin kuma sa mai sarrafa ya zo a lokacin da bai dace ba.

Da kyau, bai kamata ku kafa mai kula da ku ba a cikin babbar hanya mai inuwa mai yawa ko bayan gine -gine inda matakan haske ke raguwa duk tsawon yini. Kada ku sanya mai sarrafawa a cikin gine -gine kamar garaje ko rumfuna inda ba zai sami hasken rana don yin aiki daidai ba.

An tsara mai sarrafa don a sanya shi kai tsaye a ƙarƙashin famfo na waje. Kada ka sanya mai kula a gefe ko kwance a ƙasa inda ruwan sama ba zai iya kwarara daga samfurin ba.

Jinkirin awa 1
(lokacin amfani da masu sarrafa Sensor 2 tare)
Idan kun shigar da Masu Kula da Sensor guda biyu kuna iya so stagger lokutan farawa don hana asarar matsin lamba lokacin da ake amfani da na'urori biyu lokaci guda - don tsohonampda sprinklers.

Cire fakitin jinkiri daga wurin ajiya a bayan kwamiti mai kulawa (Fig. 2) kuma dace da toshe a wurin da ke ƙasa da batura.

Tare da filogin da aka saka jinkirin awa ɗaya yana shafar duk ruwan sha na atomatik. Ba za a iya canza lokacin jinkirin awa ɗaya ba.

Manual aiki (ruwa yanzu)

Kuna iya kunna mai sarrafa ruwa a kowane lokaci ta latsa maɓallin Ikon Button button sau ɗaya. Latsa sake don kashe kowane lokaci.

Lura: Don kare rayuwar batir mai sarrafa ruwa kawai ana iya kunnawa da kashe aƙalla sau 3 a cikin minti ɗaya.

Ta yaya zan soke aikin shayarwa ta atomatik
The Ikon Button Hakanan ana iya amfani da maɓallin azaman mai jujjuyawar hannu don soke duk wani aiki na ruwa na yanzu wanda ya fara. Sannan jadawalin zai ci gaba.

Duba matakin baturi
Latsa ka riƙe Ruwa Yanzu Ikon Button maɓallin don bincika matsayin batura a kowane lokaci.

GREEN = BATARI YANA DA KYAU
JA = MATSAYIN BATUTU KADAN, SAURAR DA BATUTU DA SAURAN.

Yanayin rigakafin kasawa
Ginin da aka gina cikin yanayin aminci yana gano lokacin da matakan batir suka faɗi zuwa matakin da zai iya kasa yayin da bawul ɗin ya buɗe kuma yana haifar da ɓata ruwa. Yanayin aminci yana hana mai kunnawa kunnawa har sai an maye gurbin batura. Hasken alamar LED zai haska ja yayin da aka kunna yanayin rigakafin gazawa. Aikin Ruwa Yanzu kuma ba zai yi aiki ba har sai an maye gurbin batura.

FIG 5 Ba a yi amfani da shi a cikin zafin zafin sub-zero (sanyi) baBa'a ƙera wannan samfurin don amfani dashi a yanayin zafi na sub-zero (sanyi) ba. A lokacin watanni na hunturu, cire duk wani ruwa da ya rage daga cikin timer ɗin ku kuma kawo shi cikin gida har zuwa lokacin shayarwa na gaba.

 

Shirya matsala

FIG 6 Shirya matsala

FIG 7 Shirya matsala

 

FIG 8 Bayanan Fasaha

 

Bayanan tuntuɓar juna

Idan kuna da wasu ƙarin matsaloli tare da saita lokacin ruwa don Allah tuntuɓi sabis na abokin ciniki na Hozelock.

Kamfanin Hozelock Limited
Midpoint Park, Brimingham. Bayani na B76AB
Lambar waya: +44 (0) 121 313 1122
Intanet: www.hozelock.com
Imel: consumer.service@hozelock.com

 

Bayanin Yarda da CE

Hozelock Ltd ta ayyana cewa waɗannan Maɓallan Ruwa na sarrafa Wutar Lantarki:

  • Mai sarrafa firikwensin (2212)

Bi:

  • Muhimman Bukatun Kiwon Lafiya da Tsaro na Jagoran Injin 2006/42/EC da umarnin gyara.
  • Dokar EMC - 2014/30 / EU
  • Umarnin RoHS 2011/65/EU

kuma ya dace da ƙa'idodi masu jituwa masu zuwa:

  • EN 61000-6-1: 2007
  • EN 61000-6-3: 2011

Ranar Fitowa: 09/11/2015

Sa hannu: ………………………………………………………………………………………………………………… ..

FIG 9 Nick Iaciofano

Nick Iaciofano
Daraktan fasaha, Hozelock Ltd.
Midpoint Park, Sutton Coldfield, B76 1AB. Ingila.

 

FIG 10 Mai Kula da Sensor

WAYE

Zubar da gumakaKada ku zubar da kayan lantarki azaman sharar birni da ba a rarrabasu ba, yi amfani da wuraren tattarawa daban. Tuntuɓi ku ƙaramar hukuma don bayani game da tsarin tarin da ake da su. Idan an zubar da kayan aikin lantarki a wuraren juji ko juji, abubuwa masu haɗari na iya shiga cikin ruwan ƙasa kuma su shiga cikin sarkar abinci, suna cutar da lafiyar ku da jin daɗin ku. A cikin EU, lokacin maye gurbin tsoffin kayan aiki tare da sababbi, mai siyarwa ya zama tilas doka ta dawo da tsohon kayan aikin ku don zubar da aƙalla kyauta.

 

Kara karantawa Game da Wannan Jagoran & Zazzage PDF:

Takardu / Albarkatu

HOZELOCK 2212 Mai sarrafa Sensor [pdf] Manual mai amfani
Mai Kula da Sensor, 2212

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *