Hishel-LOGO

Hishell F12 AI Mai Fassarar Harshe Na Lokaci ɗaya

Hishell-F12-AI-Harshe-Mai Fassara-Harshe-lokaci ɗaya

Ƙayyadaddun bayanai

  • Shigarwa: 100-240V~50/60Hz 0.2A
  • Fitowa: 5V==1A daidaitaccen wutar lantarki

Umarnin Amfani da samfur

Yanayin Fassara Hoto

  1. Wannan yanayin yana ba ku damar ɗaukar hoto da fassara rubutun da aka nuna akansa.
  2. Danna gunkin fassarar Hoto, zaɓi ainihin yaren da kake son ɗaukar hoto, sannan zaɓi wani yaren da kake son fassarawa a saman dama.
  3. Ɗauki hoton rubutun da kake son fassarawa ta danna gunkin zagaye na tsakiya akan allon; za a fassara rubutun hoton bayan 3 ~ 5 seconds.
  4. Danna Rubutu a saman don ganin rubutun fassarar, danna lasifikar rawaya ko shudi don yada harshen.

Fassarar Taɗi ta Waya

  1. Wannan aikin na iya ƙirƙirar ɗakin hira mai nisa: saita sunan ku, zaɓi yaren ku, sannan danna don ƙirƙira.
  2. Mahalarta za su iya shigar da lambar kuma su danna Join, sannan shigar da sunansu kuma su zaɓi yaren kuma danna Input don farawa.

Bayanan kula akan Ƙarfin Caji

  • Wannan samfurin ba a sanye shi da cajar wuta ba.
  • Masu amfani za su iya amfani da kebul ɗin da aka haɗe da cajar su.
  • Dole ne caja wutar lantarki ta dace da takaddun CE/UL.

Bayani mai mahimmanci

Hishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-1-lokaci ɗaya

Maɓallin Kunnawa/Kashe

  • Ƙarfi Kunna: Danna maɓallin wuta har sai allon ya kunna.
  • Rufe: Latsa maɓallin wuta fiye da 2s, Danna Power kashe "don kashe na'urar.
  • Sake yi: Danna "Sake yi" don sake kunna na'urar.
  • Maɓallin ƙara: Daidaita ƙarar "+/
  • MULKIN BAYA: Koma zuwa babban menu.
  • Tsarin Harshe: Turanci, Spanish, Jamusanci, Italiyanci, Faransanci, Rashanci, Yaren mutanen Poland, Sin Sauƙaƙe, Sinanci Traditional, Jafananci, Thai, Vietnamese, Korean, Larabci, da dai sauransu.Hishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-2-lokaci ɗaya

Yanayin Fassarar Murya akan layi

  1. Tabbatar kun haɗa zuwa WiFi / Hotspot na sirri cikin nasara, kuma danna gunkin fassarar "Voice" don shigar da fassarar fassarar farko.
  2. Zaɓi "Yaren uwa" a cikin gunkin hagu na sama, sannan zaɓi "harshen waje" a gunkin dama na sama. Kamar yadda aka nuna a kasa.
  3. Danna dogon latsa kuma ka riƙe "Maɓallin shigar da harshen uwa" ko maɓallin shigar da harshen waje don yin magana. Bayan ka gama magana da sakin maɓallin, mai fassarar zai fassara ta atomatikHishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-3-lokaci ɗaya

Lura

  1. Ana buƙatar amfani da wannan aikin a cikin hanyar sadarwa mai zaman kansa, BA don tallafawa ingantaccen tabbaci na WiFi ba, kamar WiFi filin jirgin sama da WiFI na jama'a.
  2. Danna alamar lasifikar akan allon don kunna muryar akai-akai
  3. Mafi kyawun shigar da muryar, mafi ingancin ganewar shine. Matsakaicin lokacin shigarwa shine minti ɗaya.

Yanayin Fassarar Wajen Layi

  1. Ana iya amfani da yanayin "Fassarar Wajen Layi" a cikin yanayi ba tare da hanyar sadarwa ba.
  2. Zaɓi "Yaren uwa" a cikin gunkin hagu na sama, sannan zaɓi "harshen waje" a gunkin dama na sama. Kamar yadda aka nuna a kasa.
  3. Danna dogon danna kuma ka riƙe "Maɓallin shigar da harshen uwa" ko maɓallin shigar da harshen waje don yin magana.Hishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-4-lokaci ɗaya

Yanayin Fassara Hoto

  1. Wannan yanayin yana ba ku damar ɗaukar hoto da fassara rubutun da aka nuna akansa.
  2. Danna alamar "Fassarar Hoto", zaɓi ainihin Ian guage da kuke son ɗaukar hoto, sannan zaɓi wani yaren da kuke son fassarawa a saman dama.
  3. Ɗauki hoton rubutun da kake son fassarawa ta danna gunkin rubutu akan allo, tsohon hoton za a fassara shi bayan daƙiƙa 3-5.
  4. Danna"Text" a saman don ganin rubutun fassarar, sannan danna lasifikar rawaya ko shudi don yada harshen.Hishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-5-lokaci ɗaya

Lura:

  1. Ana iya amfani da wannan aikin a cikin mahalli tare da ko ba tare da hanyar sadarwa ba.
  2. Yi ƙoƙarin yin harbi da fassara cikin rubutu a kwance ko a tsaye.
  3. Tabbatar cewa ingancin hoton ya isa don tabbatar da gano rubutun da ya dace.
  4. Danna hoton da ke kusurwar hagu na kasa, sannan danna kan gunkin saman don goge shi.

Yanayin Fassara Rikodi

  1. Danna alamar "Recording", danna alamar + don zaɓar yanayin fassarar. Akwai hanyoyin rikodi guda uku don zaɓin zaɓi.
  2. Zaɓi fassarar ainihin rubutun / na asali,/ yanayin fassarar. Zaɓi yaren da kuke son yin rikodin kuma ku fassara a saman mashaya.
  3. Danna maɓallin lasifika akan allon, mai ƙidayar lokaci zai fara yin rikodi, kuma rubutun zai bayyana akan allon.
    • Sannan danna "Ajiye rikodin".Hishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-6-lokaci ɗaya

NOTE

  1. Danna alamar "Play icon" da ke ƙasa don kunna muryar shigarwar
  2. Danna "alamar Pencil" don tsaftace rikodin file da 'yantar da sarari
  3. Mafi kyawun shigar da muryar, mafi ingancin fassarar.

Fassarar lokaci guda

  1. Danna alamar "Fassarar" kuma danna "Shigar" akan allon; Ana iya canza wannan aikin zuwa rubutu mai dacewa kuma a fassara shi yayin magana.
  2. Hakanan za'a iya raba shi da wasu, da fatan za a duba lambar QR akan allon ta Wechat, Facebook, Google da sauransu, za a fassara shi zuwa wata na'ura a lokaci guda.Hishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-7-lokaci ɗaya

Fassarar taɗi ta wayar hannu

  1. Wannan aikin zai iya ƙirƙirar ɗakin hira mai nisa: saita sunan ku, zaɓi yaren ku, sannan danna don ƙirƙirar" samar da lambar QR. Ɗauki hoton lambar QR ɗin ku aika zuwa abokanka don dubawa, kuma za ku iya danna "Star don shiga dakin hira.
  2. Lokacin da abokanka suka shiga ɗakin hira, suna buƙatar saita suna da harshe.
  3. A cikin dakin hira, kuna iya magana da yarenku na asali. Kawai kawai kuna buƙatar danna "Maɓallin shigar da harshen uwa" don yin magana, harshenku za a fassara ta atomatik zuwa yaren mahaifar abokanku akan allon.
    • Hakazalika, lokacin da abokanka suke magana, za a fassara abun cikin su kai tsaye zuwa harshenku na asali akan allon.Hishell-F12-AI-Harshe-Masu Fassara-FIG-8-lokaci ɗaya

Lura:

  1. Ana buƙatar amfani da wannan aikin a cikin hanyar sadarwa mai zaman kansa, KADA don tallafawa ingantaccen WiFi na biyu, kamar WiFi filin jirgin sama da WiFi na jama'a.
  2. Dole ne mahalarta su duba lambar QR, suna raba lambar QR tare da ɗayan ta hanyar kafofin watsa labarun, sannan shiga ɗakin hira.

Yanayin Taro

  • Wannan aikin yana buƙatar na'urori biyu ko fiye, danna "Conf icon.
  • Don ƙirƙirar sabon taro, danna Fara kuma shigar da sunan ku kuma zaɓi yaren ku, sannan danna Input.
  • Na'urar za ta samar da lamba don rabawa tare da sauran mahalarta.
  • Mahalarta za su iya shigar da lambar kuma su danna Haɗa, sannan shigar da suna kuma zaɓi yaren kuma danna Input don farawa.

Yanayin shigarwa

  • Shigar da rubutu a cikin mashaya na ƙasa don fassara yaren da ake nufi; wannan aikin yana goyan bayan Ingilishi da Sinanci a halin yanzu.

Yanayin Koyo

  • Wannan yanayin yana ba ku damar aiwatar da furucin kalmomin da kuka fassara. Dole ne a haɗa wannan yanayin zuwa cibiyar sadarwar WiFi.

Yanayin Sos

  • Haɗe da lambobin kiran gaggawa na ƙasashe daban-daban.

Kayan aiki

  • Haɗe da ƙamus, Agogo, da ƙimar musayar.

Yanayin da aka fi so

  • Ana amfani da wannan yanayin don tattara kalmomi da jimloli, ko bidiyoyi waɗanda za a iya sake suviewed akai-akai.

Yanayin Kafa

  • Saitin WiFi, Haske, Harshen Tsarin, Sauti, Sauti, Gaba, Yankin Lokaci, Hanyar shigarwa, Kwanan wata da lokaci, Sabuntawa, da sauransu.

Bluetooth

  • Bayan kun kunna maɓallin Bluetooth, zaku iya saita na'urar Bluetooth da kuke son haɗawa don cimma ayyukan haɓaka daban-daban

Lura: Ƙarfin Caji

  • Wannan samfurin ba a sanye shi da cajar wuta ba.
  • Mai amfani zai iya amfani da kebul ɗin da aka makala da cajar su.
  • Dole ne caja wutar lantarki ta dace da takaddun shaida na CE/UL.
  • Shigarwa: 100-240V~50/60Hz 0.2A ,
  • Fitowa: 5V==1A daidaitaccen wutar lantarki.

Garanti

  • Don hana wuta ko haɗari, cire haɗin na'urarka daga tushen wutar lantarki lokacin tsaftacewa. Yi amfani da kyalle mai laushi, mai tsabta don tsaftace shi.
  • Wannan samfurin ba shi da ƙira mai hana ruwa. Don Allah kar a yi amfani da shi a cikin ruwan fantsama ko wasu wuraren da zai iya haifar da shigar ruwa.
  • Kada ka wargaza wannan samfur da na'urorin haɗi da kanka.
  • Wannan samfurin yana rufe ta shirin garanti na shekara 1.

FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 1.5 na Dokokin F. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba,
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi bisa ga umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.

FAQ

Yaya daidaiton na'urar take?

A cikin tattaunawar yau da kullun, daidaiton ƙimar yana zuwa 98%.

Yadda ake aiki da magana da kyau don sanya jumla ta zama daidai?

Danna maɓallin na tsawon daƙiƙa 1 zuwa 2 daidai, sannan ka saki maɓallin bayan ka gama. Da fatan za a yi ƙoƙarin yin magana daidaitaccen harshe kuma ku guji amfani da mantra ko ɓatanci. Kauce wa tsaiko da yawa ko haɗa kalamai. Yi ƙoƙarin guje wa ƙwararrun kalmomi.

Idan samfurin ya fadi yayin da yake aiki?

Latsa ka riƙe maɓallin wuta sama da daƙiƙa 15. Sa'an nan kuma saki maɓallin don ganin idan allon nasa yana aiki ko a'a.

Idan samfurin ba zai iya haɗi zuwa WiFi ba?

Tabbatar cewa an haɗa na'urar zuwa yanayin WiFi 2.4G kuma shigar da kalmar sirri daidai. Ko gwada haɗawa zuwa hotspot ɗin ku akan wayar salula don gwaji. WiFi cibiyar sadarwar da ke buƙatar a web shiga shafi, kamar otal-otal, filayen jirgin sama da wuraren jama'a, ba su da tallafi

Idan ba za a iya kunna samfurin ba?

Don duba idan baturi ya ƙare na'urar, da fatan za a yi caji sama da rabin sa'a, sannan danna maɓallin wuta na kusan daƙiƙa 3-5 don kunna ta kuma.

Idan ba za a iya cajin samfur ba?

Don bincika idan adaftar wutar lantarki ce da ta dace da kyau. Don duba cewa an haɗa wayoyi da masu haɗawa da kyau

Takardu / Albarkatu

Hishell F12 AI Mai Fassarar Harshe Na Lokaci ɗaya [pdf] Jagoran Jagora
2AYC5-F12, 2AYC5F12, F12 AI Mai Fassarar Harshe Na Lokaci ɗaya, F12, AI Mai Fassarar Harshe Na Lokaci ɗaya, Mai Fassara Harshe, Mai Fassara

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *