Tambarin GEARELECTsarin Intercom na Bluetooth GX10
Manual mai amfani

GEARELEC GX10 Helmet Bluetooth Intercom System

Tsarin Intercom na Bluetooth GX10

Bayani
Na gode da zabar GEARELEC GX10 kwalkwali Bluetooth Multi person intercom headset, wanda aka ƙera don masu hawan babur don biyan buƙatun aiki don cimma sadarwar mutane da yawa, amsawa da yin kira, sauraron kiɗa, sauraron rediyon FM, da karɓar muryar kewayawa GPS yayin hawa. Yana ba da haske, aminci da ƙwarewar hawa mai daɗi.
GEARELEC GX10 ya karɓi sabon v5.2 Bluetooth wanda ke ba da ingantaccen tsarin aiki, rage hayaniyar hankali biyu, da ƙarancin amfani da wuta. Tare da masu magana mai inganci 40mm da makirufo mai wayo, yana goyan bayan haɗi zuwa na'urori da yawa, fahimtar sadarwar mutum da yawa. Hakanan yana dacewa da samfuran Bluetooth na ɓangare na uku. Babban na'urar kai ta hanyar sadarwa ta mutum-mutumi ta fasaha ce ta Bluetooth wacce ta dace da gaye, karamci, ceton makamashi da kyautata muhalli, kuma tana da ƙirar mai amfani.

Sassan

GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa

Siffar

  • Sigar guntun muryar muryar Bluetooth ta Qualcomm 5.2;
  • Mai sarrafa sauti na DSP mai hankali, CVC ƙarni na 12 na rage yawan amo, 16kbps adadin watsa muryar bandwidth;
  • Dannawa ɗaya na sadarwar mutum da yawa, sadarwar mahayi 2-8 a 1000m (madaidaicin yanayi);
  • Haɗa kai tsaye da haɗawa;
  • Raba kiɗa;
  • FM rediyo;
  • Sautin murya na harshe 2;
  • Waya, MP3, Canja wurin Bluetooth muryar GPS;
  • Ikon murya;
  • Amsar kira ta atomatik da sake kiran lamba ta ƙarshe;
  • Ɗaukar makirufo mai hankali;
  • Goyon bayan sadarwar murya a saurin 120 km / h;
  • 40mm kunna diaphragms mai magana, girgiza kiɗan kiɗa;
  • IP67 mai hana ruwa;
  • 1000 mAh baturi: 25 hours na ci gaba da intercom / yanayin kira, 40 hours na sauraron kiɗa, 100 hours na jiran aiki na yau da kullum (har zuwa 400 hours ba tare da haɗin cibiyar sadarwa ba);
  • Yana goyan bayan haɗawa tare da intercoms na Bluetooth na ɓangare na uku;

Masu Amfani

Babura da masu hawan keke; Masu sha'awar ski; Masu hawan kaya; Masu hawan keken lantarki; Ma'aikatan gine-gine da ma'adinai; Ma'aikatan kashe gobara, 'yan sandan hanya, da dai sauransu.

Buttons da Buɗe

Kunnawa/kashewa
Kunna: Latsa ka riƙe maɓallin Multifunction na tsawon daƙiƙa 4 kuma za ka ji muryar 'Barka da zuwa Tsarin Sadarwar Bluetooth' kuma hasken shuɗi zai gudana sau ɗaya.
Ikon yawa Latsa ka riƙe maɓallin Multifunction na daƙiƙa 4 kuma za ka ji muryar 'Power Off' da sauri kuma jan haske zai gudana sau ɗaya.
GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa 1Sake saitin masana'anta: A cikin yanayin kunnawa, latsa ka riƙe Maɓallin ayyuka da yawa + Maɓallin Magana na Bluetooth + M button don 5 seconds. Lokacin da fitulun ja da shuɗi ke kunnawa koyaushe na daƙiƙa 2, an gama saitin masana'anta.
Kira
Amsa kira masu shigowa:
Lokacin da akwai kira mai shigowa, danna maɓallin Multifunction don amsa kiran;
GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa 2Amsar kira ta atomatik: A cikin yanayin jiran aiki, danna ka riƙe maɓallin Multifunction + M na tsawon daƙiƙa 2 don kunna amsa kira ta atomatik;
Karɓar kira: Latsa ka riƙe maɓallin Multifunction na daƙiƙa 2 da zaran ka ji sautin ringi don ƙin karɓar kiran;
Tsaya kira: Yayin kira, danna maɓallin Multifunction don ajiye kiran;
Lambar kiran lamba ta ƙarshe: A cikin yanayin jiran aiki, danna maɓallin Multifunction sau biyu don kiran lambar ƙarshe da kuka kira;
Kashe amsa kira ta atomatik: Latsa ka riƙe maɓallin Multifunction + M na tsawon daƙiƙa 2 don kashe amsa kira ta atomatik.GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa 3

Ikon kiɗa

  1. Kunna/dakata: Lokacin da Intercom ke cikin yanayin haɗin Bluetooth, danna maɓallin Multifunction don kunna kiɗa; Lokacin da Intercom ke cikin yanayin sake kunna kiɗan, danna maɓallin Multifunction don dakatar da kiɗan;
    GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa 4
  2. Waka ta gaba: Latsa ka riƙe maɓallin ƙarar ƙara na daƙiƙa 2 don zaɓar waƙa ta gaba;
  3.  Waƙar da ta gabata: Latsa ka riƙe maɓallin ƙarar ƙasa na tsawon daƙiƙa 2 don komawa zuwa waƙar da ta gabata;

Daidaita ƙara
Danna maɓallin ƙarar ƙara don ƙara ƙara da maɓallin ƙarar ƙara don rage ƙarar
Rediyon FM

  1. Kunna rediyo: A cikin yanayin jiran aiki, latsa ka riƙe maɓallin M da ƙarar ƙasa na tsawon daƙiƙa 2 don kunna rediyon;
  2. Bayan kunna rediyon FM, danna kuma ka riƙe ƙarar sama/ƙasa na tsawon daƙiƙa 2 don zaɓar tashoshi
    Lura: Danna maɓallin ƙarar sama/ƙasa shine don daidaita ƙara. A wannan lokacin, zaku iya ƙarawa ko rage ƙararrawa);
  3. Kashe rediyon: Latsa ka riƙe M da maɓallan saukar ƙarar na tsawon daƙiƙa 2 don kashe rediyon:

Sanarwa:

  1. Lokacin sauraron rediyo a cikin gida inda siginar ba ta da ƙarfi, kuna iya ƙoƙarin sanya shi kusa da taga ko a sarari sannan kunna shi.
  2. A yanayin rediyo, lokacin da aka sami kira mai shigowa, intercom za ta cire haɗin rediyo ta atomatik don amsa kiran. Lokacin da aka gama kiran. zai koma rediyo ta atomatik.

Canza harsunan faɗakarwar murya
GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa 5Yana da harsunan faɗakarwar murya guda biyu don zaɓar daga. A cikin yanayin kunnawa, latsa ka riƙe maɓallin Multifunction, maɓallin Magana na Bluetooth, da maɓallin ƙarar ƙara na daƙiƙa 5 don canzawa tsakanin yarukan biyu.

Matakan Haɗawa

Haɗa tare da wayarka ta Bluetooth

  1. Kunna Bluetooth: A cikin yanayin kunnawa, riƙe maɓallin M na tsawon daƙiƙa 5 har sai fitilun ja da shuɗi sun yi walƙiya a madadin kuma za a sami saurin muryar 'pairing', ana jiran haɗawa; idan an haɗa shi da wasu na'urori a da, haskensa shuɗi zai yi walƙiya a hankali, da fatan za a sake saita intercom kuma a kunna shi.
  2. Bincika, biyu, da haɗi: A cikin yanayin ja da fitilun shuɗi suna walƙiya a madadin, buɗe saitin Bluetooth akan wayarka kuma bari ta bincika na'urori kusa. Zaɓi sunan Bluetooth GEARELEC GX10 don haɗawa da shigar da kalmar wucewa 0000 don haɗawa. Bayan haɗin ya yi nasara, za a sami 'Na'urar Haɗaɗɗen' muryar faɗakarwar murya ma'ana haɗawa da haɗawa sun yi nasara. (Shigar da '0000' idan ana buƙatar kalmar sirri don haɗawa. Idan ba haka ba, kawai haɗi.)
    GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa 6

Sanarwa
a) Idan an haɗa intercom zuwa wasu na'urori a baya, hasken shuɗi mai nuna alama zai yi haske a hankali. Da fatan za a sake saita intercom kuma a sake kunna shi.
b) Lokacin bincika na'urorin Bluetooth, zaɓi sunan 'GEARELEC GX10' da shigar da kalmar sirri '0000'. Idan haɗin haɗin ya yi nasara, za a sami faɗakarwar murya ta 'Na'ura mai Haɗin kai': idan sake haɗawa ta kasa, manta wannan sunan Bluetooth kuma bincika kuma sake haɗawa. )

Haɗawa tare da sauran Intercoms

Haɗa tare da GX10 na biyu
Matakan haɗin kai masu aiki / m:

  1. Ƙarfi akan raka'a 2 GX10 (A da B). Riƙe maɓallin M na naúrar A na tsawon daƙiƙa 4, fitilun ja da shuɗi za su yi walƙiya a madadin kuma da sauri, ma'ana ana kunna yanayin ɓarna.
  2. Rike maɓallin Magana na Bluetooth na naúrar B na tsawon daƙiƙa 3, fitilun ja da shuɗi za su yi walƙiya a madadin kuma a hankali, ma'ana an kunna yanayin haɗawa da aiki Fara fara fashewa da ƙarfi bayan jin saurin 'Bincike':
  3. Lokacin da aka haɗa raka'o'i 2 cikin nasara, za a sami sautin murya kuma shuɗin fitilunsu za su haskaka a hankali.
    GEARELEC GX10 Kwalkwali na Bluetooth Intercom System - sassa 7

Sanarwa
a) Bayan an yi nasarar haɗa haɗin gwiwa, kira mai shigowa zai cire haɗin sadarwa ta atomatik lokacin da yake cikin yanayin intercom kuma zai koma yanayin intercom lokacin da kiran ya ƙare;
b) Kuna iya danna maɓallin Bluetooth Talk don sake haɗa na'urorin da aka cire saboda kewayon da abubuwan muhalli lokacin da ake sadarwa tare da juna.
c) A cikin yanayin jiran aiki na sadarwa, danna maɓallin Bluetooth Talk don sadarwa; sannan danna maballin don kashe yanayin intercom, danna maɓallin ƙara sama/ƙasa don Ƙara/rage ƙarar magana.  Tambarin GEARELEC

Takardu / Albarkatu

GEARELEC GX10 Helmet Bluetooth Intercom System [pdf] Manual mai amfani
GX10, 2A9YB-GX10, 2A9YBGX10, GX10 Tsarin Intercom Bluetooth, Kwalkwali na Bluetooth, Tsarin Intercom na Bluetooth, Tsarin Intercom na Bluetooth

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *