Alamar FUJITSUMAI MULKI NAGARI
(NAU'IN WIRE)
MANIN SHIGA
FUJITSU RVRU Mai Rarraba Nau'in WayaFUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - Lambar BarKASHI NA 9373328629-01
Don ma'aikatan sabis masu izini kawai.
Nau'in RVRU

Shigarwa ta masu amfani ko ƙwararrun mutane na iya haifar da lahani ga amincin mutum, na iya haifar da mummunar lalacewa ga gini da samfur, na iya haifar da rashin aiki mara kyau ko rage rayuwar kayan aiki.

KIYAYEN TSIRA

1.1. Kariyar tsaro

  • “TSARARIN TSIRA” da aka nuna a cikin littafin ya ƙunshi mahimman bayanai da suka shafi amincin ku. Tabbatar kiyaye su.
  • Don cikakkun bayanai na hanyar aiki, koma zuwa littafin aiki.
  • Nemi mai amfani ya ajiye littafin a hannu don amfani na gaba, kamar don ƙaura ko gyara sashin.

Gargadi GARGADI
Yana nuna wani yanayi mai yuwuwa ko na kusa mai haɗari wanda, idan ba a kauce masa ba, zai iya haifar da mutuwa ko rauni mai tsanani.
Shigar da wannan samfur dole ne a yi ta ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun sabis ko ƙwararrun masu sakawa kawai daidai da wannan jagorar.
Shigarwa ta hanyar ƙwararru ko shigar da samfur mara kyau na iya haifar da munanan hatsarori kamar rauni, zubar ruwa, girgiza wutar lantarki, ko wuta. Idan an shigar da samfurin ba tare da la'akari da umarnin da ke cikin wannan jagorar ba, zai ɓata garantin masana'anta.
Dole ne a aiwatar da shigarwa bisa ga ƙa'idodi, lambobi, ko ƙa'idodi don haɗa wutar lantarki da kayan aiki a kowace ƙasa, yanki, ko wurin shigarwa.
Kada ku yi aiki da wannan naúrar lokacin da hannayenku suka jike. Shafar naúrar da hannayen rigar zai haifar da girgizar wutar lantarki.
Lokacin da yara zasu iya kusanci sashin ko taɓa sashin, ɗauki matakan kariya.
Zubar da kayan shiryawa lafiya. Hawaye da kuma zubar da jakunkunan roba don yara baza su iya wasa da su ba. Akwai hatsarin shaƙa idan yara suna wasa da asalin buhunan filastik.
Gargadi HANKALI
Yana nuna yanayi mai yuwuwa mai haɗari wanda zai iya haifar da ƙananan rauni ko matsakaici ko lalacewa ga dukiya.
Lokacin gano zafin dakin ta amfani da mai sarrafa ramut, saita mai sarrafa ramut bisa ga sharuɗɗa masu zuwa. Idan ba a saita na'ura mai nisa da kyau ba, ba za a gano madaidaicin zafin jiki ba, don haka yanayi mara kyau kamar "ba sanyi" ko "ba zafi" zai faru koda kuwa na'urar sanyaya iska tana aiki akai-akai. :

  • Wuri mai matsakaicin zafin jiki don ɗakin da ake kwandishan.
  • Gano inda iskar waje ba ta shafa ba kamar buɗewa da rufe kofa.
  • Ba a fallasa kai tsaye zuwa iska mai fita daga na'urar sanyaya iska.
  • Daga hasken rana kai tsaye.
  • Nisantar tasirin sauran hanyoyin zafi.
  • Kar a girka naúrar a yankuna masu zuwa:
  • Kar a girka naúrar a yankuna masu zuwa:
  • Kar a shigar da naúrar kusa da tushen zafi, tururi, ko iskar gas mai ƙonewa.
  • In ba haka ba, wuta na iya haifarwa.
  • Wuri mai cike da man ma'adinai ko mai ɗauke da babban adadin mai ko tururi, kamar kicin. Zai lalata sassan filastik, yana haifar da faɗuwar sassan.
  • Wuri mai ɗauke da kayan aiki wanda ke haifar da tsangwama na lantarki. Zai haifar da tsarin sarrafawa don rashin aiki, kuma ya haifar da aiki mara kyau.
  • Sanya naúrar a wuri mai iska mai kyau tana gujewa ruwan sama da hasken rana kai tsaye.
  • Kar a taɓa yankin allon taɓawa tare da abubuwa masu nuni, in ba haka ba yana iya haifar da girgiza wutar lantarki ko rashin aiki.
  • Don guje wa rauni saboda raƙuman gilashin da ya karye, kar a yi amfani da ƙarfi fiye da kima zuwa wurin allon taɓawa.
  • Kar a bijirar da wannan naúrar kai tsaye ga ruwa. Yin hakan zai haifar da matsala, girgiza wutar lantarki, ko dumama.
  • Kada a saita tasoshin da ke ɗauke da ruwa akan wannan naúrar. Yin hakan zai haifar da dumama, wuta, ko girgiza wutar lantarki.

1.2. Kariyar Amfani da Wave Radio
Gargadi HANKALI
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC/IC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi kuma ya dace da mitar rediyo ta FCC (RF)
Sharuɗɗan Bayyanawa da RSS-102 na ƙa'idodin bayyanar mitar rediyo na IC (RF). Yakamata a shigar da wannan kayan aikin tare da aiki da shi tare da kiyaye radiator aƙalla 20 cm ko fiye daga jikin mutum. (samfurin UTY-RVRU ya dace da ma'aunin IC (Industry Canada).)
BAYANI
Wannan na'urar ta dace da Sashe na 15 na Dokokin FCC da Ma'auni(s) na RSS wanda ba shi da lasisin lasisin masana'antu.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba'a so.
(samfurin UTY-RVRU ya dace da ma'aunin IC (Industry Canada).)
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC.
Kada ku yi amfani da wannan samfurin a wurare masu zuwa. Yin amfani da wannan samfur a irin waɗannan wurare na iya haifar da sadarwa ta zama marar kwanciyar hankali ko kuma ba za ta yiwu ba.
Kusa da kayan sadarwar mara waya wanda ke amfani da bandejin mitar (2.4 GHz) da wannan samfur.
Wuraren da akwai filayen maganadisu daga kayan aiki kamar tanda na microwave, ko tsayayyen wutar lantarki ko tsangwama na radiyo yana faruwa.
(Radiyon raƙuman ruwa bazai isa ya danganta da yanayin ba.)
Alamar kalmar Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakin Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin waɗannan alamomin ta FUJITSU GENERAL LIMITED yana ƙarƙashin lasisi. Sauran alamun kasuwanci da sunayen kasuwanci na masu su ne.

BAYAN HAKA DA KAYAN HAKA

Ana kawo sassan shigarwa masu zuwa. Yi amfani da su kamar yadda ake buƙata.

Suna da siffa Qty Suna da siffa Qty
Mai kula da nesa mai wayaFUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - ACCESSORIES 1 1 dunƙule-tapping kai (M4 x 16mm)FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - ACCESSORIES 3Don shigar da na'ura mai sarrafawa 2
Littafin shigarwa (Wannan littafin)FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - ACCESSORIES 2 1 Tayin igiya
Don ɗaure mai sarrafa ramut da kebul na nesaFUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - ACCESSORIES 4
1
Littafin aikiFUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - ACCESSORIES 2 1

BUKATAR LANTARKI

Lokacin haɗa mai sarrafa ramut yi amfani da wayoyi masu zuwa.

Girman kebul Nau'in waya Jawabi
18 zuwa 16 AWG (0.75 zuwa 1.25 mm2) Non polar 2 core Yi amfani da kebul murɗaɗɗen sheashed
18AWG Thermostat USB 2 core Yi amfani da kebul mara murɗaɗɗen sheashed

Zaɓi kebul mai sassauƙa wanda za'a iya ɗaure ta amfani da haɗin kebul daga saman kullin kebul na cikin wannan naúrar.

VRF PAC/RAC
Max. connectable yawan masu kula da nesa 2 1
Jimlar tsawon kebul Max. 229 ft (70 ni)

ZABON WURI GASKIYA

4. Girma da Sunan sassa
Naúrar mai sarrafawa mai nisaFUJITSU RVRU Mai Kula da Nisa Nau'in Waya - Naúrar mai sarrafa nesa(a) Touch screen
(b) firikwensin haske na yanayi (ciki)
(c) Aiki lamp
(d) firikwensin zafin daki (ciki)
An ƙera wannan samfurin zuwa raka'a awo da haƙuri. An ba da rukunin al'adar Amurka don tunani kawai.
A lokuta inda ake buƙatar ainihin girma da haƙuri, koyaushe koma zuwa raka'a awo.
4.2. Saita wurin gano yanayin zafin ɗakin
Gargadi HANKALI
Kamar yadda na'urar firikwensin zafin jiki na mai kula da nesa ke gano zafin jiki a kusa da bango, lokacin da akwai takamaiman bambanci tsakanin zafin ɗakin da zafin bango, firikwensin ba zai iya gano zafin ɗakin daidai wani lokaci ba. Musamman lokacin da gefen waje na bangon da firikwensin ya kasance yana fallasa zuwa sararin samaniya, ana bada shawarar yin amfani da firikwensin zafin jiki na naúrar cikin gida don gano yawan zafin jiki lokacin da bambancin zafin jiki na ciki da waje yana da mahimmanci.
Ana iya zaɓar wurin gano yanayin zafin ɗakin daga hanyoyi 2 masu zuwa. Zaɓi wurin ganowa wanda ya fi dacewa don wurin shigarwa. Ana iya amfani da firikwensin zafin naúrar cikin gida ko mai kula da nesa don gano zafin ɗakin.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 1Lokacin da ba a yi amfani da firikwensin zafin jiki na mai kula da nesa ba, ba za a iya amfani da ayyuka masu zuwa ba.

  •  [Auto na Musamman] na hanyoyin aiki: Koma zuwa littafin aiki.
  • [Saiti na nesa]: Koma zuwa littafin aiki.
  • [Mafi kyawun farawa]: Koma zuwa littafin aiki.

4.3. Wurin shigarwa

  • Kar a sanya wannan na'ura mai nisa a bango.
  • Ko da lokacin da ka shigar da na'ura mai nisa zuwa ɗaya daga cikin akwatin sauyawa da saman bango, kiyaye sararin da aka nuna a cikin adadi mai zuwa. Lokacin da rashin isasshen sarari, za a iya samun kuskuren gano na'urar firikwensin ramut kuma cirewar na'urar na iya zama da wahala.

FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 2(a) Tabbatar da isasshen sarari inda za'a iya shigar da screwdriver mai lebur, da sauransu don cire harka.

SANARWA MAI MANA NAN NAGARI

Gargadi GARGADI
Yi amfani da na'urorin haɗi koyaushe da takamaiman sassan aikin shigarwa. Duba yanayin sassan shigarwa. Rashin amfani da ƙayyadaddun sassa zai sa raka'a su faɗi, zubar ruwa, girgiza wutar lantarki, wuta, da sauransu.
Sanya a wurin da zai iya jure nauyin naúrar kuma a sanya shi da ƙarfi ta yadda naúrar ba za ta faɗo ko faɗuwa ba.
Lokacin shigar da wannan rukunin, tabbatar da cewa babu yara a kusa.
In ba haka ba, rauni ko girgizar lantarki na iya haifar.
Kafin fara aikin shigarwa, kashe kayan aikin da aka haɗa wannan sashin. Kar a ba da wuta har sai an kammala aikin shigarwa.
In ba haka ba, zai haifar da girgiza wutar lantarki ko wuta.
Yi amfani da na'urorin haɗi ko ƙayyadaddun igiyoyin haɗi. Kar a canza igiyoyin haɗin kai ban da waɗanda aka ƙayyade, kar a yi amfani da igiyoyin tsawaita, kuma kar a yi amfani da na'urorin reshe masu zaman kansu. Za a ƙetare ƙarfin halin yanzu kuma ya haifar da girgiza wutar lantarki ko wuta.
Gargadi GARGADI
Shigar da igiyoyi masu sarrafa nesa amintacce zuwa toshewar tashar. Tabbatar cewa ba'a amfani da ƙarfin waje akan kebul ɗin. Yi amfani da igiyoyi masu sarrafa nesa waɗanda aka yi da ƙayyadadden waya. Idan haɗin tsaka-tsaki ko gyare-gyaren shigarwa ba cikakke ba ne, zai haifar da girgiza wutar lantarki, wuta, da sauransu.
Lokacin haɗa kebul na mai sarrafa ramut, bi da igiyoyin ta yadda yanayin baya na wannan rukunin ya kasance amintacce. Idan an gyara yanayin baya da kyau, zai iya haifar da wuta ko zafi na tashoshi.
Koyaushe haɗa murfin waje na kebul na haɗi tare da tayen kebul. Idan insulator ya chafed, wutar lantarki na iya faruwa.
Gargadi HANKALI
Kafin bude shari'ar wannan rukunin, cire tsayayyen wutar lantarki da ke jikin ku gaba ɗaya. Rashin yin hakan zai haifar da matsala.
Kar a taɓa allon kewaye da sassan katako kai tsaye da hannuwanku. In ba haka ba, rauni ko girgizar lantarki na iya haifar.
Yi hankali don kada harka ta gaba ta faɗo bayan an cire sukurori na gaba. In ba haka ba, rauni zai iya haifar.
Shigar da kebul na nesa mai nisa m 1 daga talabijin da rediyo don guje wa gurbatattun hotuna da hayaniya.
Tabbatar da sunan kowane shingen tasha na naúrar kuma haɗa wayoyi daidai da kwatancen da aka bayar a cikin jagorar. Ayyukan wiwi mara kyau zai lalata sassan lantarki kuma ya haifar da hayaki da wuta.
Haɗa masu haɗin kai a amince. Masu haɗawa mara kyau zasu haifar da matsala, dumama, wuta, ko girgiza wutar lantarki.
Kar a taɓa haɗa igiyoyin mai sarrafa ramut, kebul na samar da wutar lantarki da kebul na watsawa tare. Haɗa waɗannan igiyoyi tare zai haifar da rashin aiki.
Lokacin shigar da kebul na haɗi kusa da tushen igiyoyin lantarki, yi amfani da kebul mai kariya. In ba haka ba, lalacewa ko rashin aiki na iya haifar da.
5.1. Nau'in wayoyi
5.1.1. Ikon sarrafawa guda ɗayaFUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 35.1.2. Ikon rukuni
Tare da na'ura mai nisa guda ɗaya, ana iya sarrafa har zuwa raka'a 16 a lokaci guda.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 45.1.3. Ikon nesa da yawa
Adadin masu kula da nesa masu iya haɗawa. VRF: 2, RAC/PAC: 1
Hanyar shigarwa da yawa da aka kwatanta a sama an hana haɗuwa 3
Nau'in Waya tare da Nau'in Waya 2.
A cikin shigarwa da yawa, ana ƙuntata ayyuka masu zuwa.
Ayyukan da za a iya amfani da su tare da Mai Kula da Nesa na Farko:

  • Saitin Lokacin Kashe Kai tsaye *1
  • Saitin Lokacin Makowa *1
  • Saita Temp. Komawa ta atomatik *1
  • Mafi kyawun Saitin Farawa *1
  • Tabbatar da Adireshin IU
  • Saitin Aiki

(*1: Koma zuwa littafin aiki)FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 5Ana iya amfani da iko na rukuni da kuma sarrafa nesa da yawa tare.
NOTE:
Akwai wasu hane-hane lokacin da aka haɗa na'urar nesa ta waya 3 da na'urar ramut mai waya 2 zuwa rukuni ɗaya. Don cikakkun bayanai, koma zuwa littafin aiki na wannan mai sarrafa ramut.
5.2. Shiri don Shigarwa
5.2.1. Yanke na USB mai sarrafa ramutFUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 6A: 1/2 a ciki (12 mm)
B: 1/4 a ciki (7 mm)

5.2.2. Cire akwati na gaba

  1. Saka direba mai lebur, da sauransu zuwa ramin saman saman ƙasa kuma a ɗauka da sauƙi a ɗaga harka ta gaba.
  2. Cire haɗin haɗin kebul na haɗin haɗi daga mai haɗa allon allon PC na gaba (allon da'irar bugu).

LABARI:

  • Lokacin buɗe mai sarrafa ramut, cire mai haɗawa daga akwati na gaba. Kebul ɗin na iya karyewa idan ba a cire mai haɗawa ba kuma harafin gaban ya rataye.
  • Lokacin shigar da harka ta gaba, haɗa mai haɗawa zuwa akwati na gaba.
  • Lokacin cirewa da haɗa haɗin haɗin, yi hankali kada ka karya igiyoyin.
  • Don guje wa lalacewa ga jikin mai kula da nesa, yi aiki akan zane mai laushi, da sauransu.
  • Yi hankali kada a karce jikin mai sarrafa nesa tare da screwdriver mai lebur, da sauransu.

FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 7FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 85.2.3. Saita mai sauyawaFUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 9Kafin amfani da wannan samfur, saita canzawa koyaushe zuwa "ON". Idan ba'a saita ba, lokacin da aka sake kunna babban wutar, za'a goge bayanan da aka saita ta aikin menu kuma su haifar da kuskuren aiki.
[Canja]

  • Yana aiwatar da kunnawa / kashe aikin wariyar ajiya ta baturin ciki.
  • Ana kashe shi lokacin jigilar kaya daga masana'anta don hana cin cajin.

5.3. Shigarwa
Gargadi HANKALI
Yi wayoyi don kada ruwa ya shiga wannan rukunin tare da wayoyi na waje. Koyaushe shigar da tarko zuwa wayoyi ko ɗaukar wasu matakan kariya.
In ba haka ba zai haifar da matsala ko girgiza wutar lantarki ko wuta.
5.3.1. Shigar da akwati na baya
A. Lokacin da aka haɗa zuwa akwatin canzawa:FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 10B. Lokacin da aka makala bango kai tsaye:FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 11C. Lokacin zagayawa da kebul akan bango:FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 125.3.2. Haɗa kebul na mai sarrafa ramut
Gargadi HANKALI
Lokacin haɗa kebul na mai sarrafa ramut zuwa toshe mai sarrafa ramut, yi amfani da ƙayyadaddun juzu'in don ƙara skru. Idan kun yi overtighting skru, za su karya naúrar tasha.
Yi hankali don kauce wa karya kebul ta hanyar danne igiyar igiyar.
Ƙunƙarar ƙarfi 7.1 zuwa 10.6 lbf•in (0.8 zuwa 1.2 N•m)
A ɗaure murfin waje na kebul na haɗi tare da tayen kebul.
Tsara igiyar kebul ɗin da ƙarfi ta yadda ƙarfin ja baya yaduwa zuwa haɗin tashar ko da an yi amfani da ƙarfin 30 N akan kebul ɗin.
Zaɓi kebul mai sassauƙa wanda za'a iya ɗaure ta amfani da haɗin kebul daga saman kullin kebul na cikin wannan naúrar.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 135.3.3. Haɗa harka ta gaba

  1. Lokacin da aka cire haɗin kebul daga clamp, haɗa kebul zuwa clamp.
  2. Haɗa mai haɗin kebul na ramut zuwa mai haɗa allon allon PC na gaba.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 14
  3. Ƙiƙa babban ɓangaren harka na gaba zuwa ɓangaren sama na na baya.
  4. Tura ƙananan ɓangaren harka na gaba kuma fiɗa farantin a saman ƙasa.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Naúrar Mai Kula da Nisa 15

LABARI:

  • Lokacin daɗa kambori a saman ƙasan harka ta gaba, a yi hattara kar a kama igiyoyi a harka ta gaba.
  • Bincika cewa babu tazara tsakanin shari'o'in gaba da na baya kuma ana iya ganin ƙusoshin da ke saman ƙasa ta cikin rami.
  • Idan yana da wahala a bincika tazara ko tsangwama, ja ƙananan sashin harka na gaba zuwa gare ku don bincika cewa gaba da na baya sun dace daidai.

5.4. Haɗa zuwa naúrar cikin gida
HANKALI
Lokacin haɗa kebul na nesa mai sarrafawa zuwa naúrar cikin gida, kar a haɗa shi zuwa naúrar waje ko toshe tashar tashar wutar lantarki. Yana iya haifar da gazawa.
Lokacin da aka kunna maɓallin DIP (SW1) akan allon PC na cikin gida, tabbatar da kashe wutar lantarki zuwa naúrar cikin gida. In ba haka ba, allon PC na naúrar cikin gida na iya lalacewa.
Akwai hanyoyi guda 2 don haɗa kebul na nesa zuwa naúrar cikin gida. Ɗayan ita ce hanyar haɗi ta amfani da kebul na haɗi (An haɗa a cikin naúrar cikin gida), ɗayan kuma ita ce haɗin kebul ɗin mai sarrafa nesa da keɓaɓɓen toshe na cikin gida.
(Don cikakkun bayanai, koma zuwa littafin shigarwa na rukunin cikin gida da za a yi amfani da shi.)
5.4.1. Lokacin haɗi zuwa mai haɗawa

  1.  Yi amfani da kayan aiki don yanke tashar tashar a ƙarshen kebul na nesa, sa'an nan kuma cire rufin daga ƙarshen yanke na USB kamar yadda aka nuna a cikin hoto. . Tabbatar da rufe haɗin tsakanin igiyoyi.FUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - mai haɗawa 1
  2. Haɗa kebul na ramut zuwa kebul na haɗi, kuma saka shi zuwa mai haɗawa. Saita zuwa "2WIRE" maɓallin DIP (SW1) akan allon PC na rukunin cikin gida.FUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - mai haɗawa 2

5.4.2. Lokacin haɗawa zuwa keɓantaccen toshe na ƙarshe

  1. Haɗa ƙarshen kebul na mai sarrafa ramut kai tsaye zuwa keɓantaccen shingen tasha. Saita zuwa "2WIRE" maɓallin DIP (SW1) akan PCB (allon kewayawa) na rukunin cikin gida.FUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - mai haɗawa 3
  2. Tsarin toshe tasha da allon PC ya bambanta, ya danganta da nau'in naúrar cikin gida.

Ƙunƙarar ƙarfi

M3 sumba
(Mai sarrafa nesa / Y1, Y2)
4.4 zuwa 5.3 lbfin
(0.5 zuwa 0.6 N · m)

Don "Kungiyoyin Ikon" ko "Multiple Remote control", koma zuwa adadi mai zuwa kan yadda ake haɗa tasha na cikin gida.FUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - mai haɗawa 4

KASANCEWAR SARAUTAR NAN

6.1. Basic aiki

1. Nuna babban allo. Babban allon yana da allon aiki na asali guda 3 da sauran allon saiti 1.
2. Ana nuna allon "Sauran Saiti" ta hanyar aikin swiping a kwance.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 13. Matsa [SETTINGS]. Ana nuna allon "Settings"
4-1. Matsa [Saiti na farko]. Ana nuna allon "Saiti na farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 24-2. Matsa [Preference]. Ana nuna allon "Preference".
4-3. Taɓa [Service]. Ana nuna allon "Service".
FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 3(Ba a nuna abubuwan da naúrar cikin gida ba ta goyan bayan su.)
Don cikakkun bayanai kan aiki, koma zuwa littafin aiki.
Kalmomin sirri
Lokacin da ake buƙatar kalmar sirri, shigar da kalmar wucewar mai sakawa.
Wannan rukunin yana da nau'ikan kalmar sirrin kalmar sirri iri biyu don masu gudanarwa da kalmar sirri don masu sakawa. Ba za a iya amfani da kalmar wucewa don masu gudanarwa ba don saitunan da suka danganci shigar da wannan rukunin. Ana iya amfani da kalmar wucewar mai sakawa don saita duk saitin wannan rukunin.
FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 4Lokacin da “Password (Installer Password) Verifi cation” ke nuna allon, shigar da kalmar wucewa (Masu shigar da kalmar wucewa) sannan danna [ FUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - icon 1]. Tsohuwar kalmar sirri ita ce “0000” (lambobi 4).

6.2. Tsarin farawa
Bayan aikin shigarwa na nesa ya cika, yi farawa ta amfani da hanyoyin da ke gaba kafin fara amfani da tsarin.
(Ba a nuna abubuwan da naúrar cikin gida ba ta goyan bayan su.)
6.3.1. Kunna wuta
FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 56.3.2. Saitin Harshe
6.3.3. Saitin Farko na RC
6.3.4. Saitin Tsohuwar Kalmar wucewa
FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 66.4.1. Saitin Bluetooth
6.4.2. Saitin Adireshin RC
6.4.3. IU Nuni Saitin Lamba
6.4.4. Saitin Rukunin Cikin Gida na Farko
6.4.5. Saitin Farko na RC
6.4.6. Saitin Sunan Rukuni na RC
6.4.7. Saitin Tuntuɓar Sabis
6.4.8. Kalmar sirrin mai gudanarwa
6.4.9. Saitin Canja Kalmar Mai Shigarwa
6.4.10. Nuni Saitin Abun
6.4.11. Saitin Aiki
6.4.12. Saitin Deadband
6.4.13. Saita Temp. Saitin Range
6.4.14. Daki Temp. Saitin Gyara
6.4.15. Saitin Sensor na RC

Ƙarshen farawa
fifiko
6.5.1. Saitin Lokacin Ajiye Hasken Rana
6.5.2. Saitin Kwanan Wata
6.5.3. Saitin Naúrar Zazzabi
6.5.4. Saitin Harshe
6.5.5. Alamar Nuni
6.5.6. Lasisi
6.5.7. Saitin Hasken Baya
Sabis
6.6.1. Matsayi
6.6.2. Saitin Matsayin Lissafi
6.6.3. Kula da firiji
6.6.4. Farawa
6.6.5. Sake saitin FS
6.6.6. Gwaji Gudu
6.6.7. Tuntun Sabis
6.6.8. Tarihin Kuskure
6.6.9. Sigar
6.6.10. Tabbatar da Adireshin IU
Bayan shigar da wannan naúrar, yi gwajin gwajin don tabbatar da cewa naúrar tana aiki da kyau. Sannan, bayyana aikin wannan rukunin ga abokin ciniki.
6.3. Saitin farkon lokacin farko
6.3.1. Kunna wuta
Gargadi HANKALI
Sake duba wayoyi. Wayoyin da ba daidai ba zasu haifar da matsala.
Lokacin farawa wannan rukunin, za a nuna allon saitin mai zuwa. Saitunan da aka tsara a wannan stage za a iya canza bayan haka.
Idan allon kuskure ya nuna, rufe duk ikon naúrar, sa'annan duba haɗin. Bayan warware matsalar, kunna wutar kuma.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 7Idan an nuna "kwafin adireshi a cikin tsarin sarrafa ramut mai waya", matsa [Rufe], kuma za a nuna allon "RC Address Setting" (koma zuwa 6.4.2). Bayan saitin, sake kunna wannan naúrar.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 86.3.2. Saitin Harshe

  1. Zaɓi kuma danna yaren da za a yi amfani da shi.
    Lokacin da saitin ya cika, ana nuna allon "RC Primary Setting".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 9

6.3.3. Saitin Farko na RC

1 (a) Idan mai sarrafa ramut haɗi ne guda ɗaya, an bar wannan saitin.
(b) Idan mai kula da nesa yana da haɗe-haɗe da yawa, kuma idan an saita “Firamare” da farko, duk sauran rukunin za a saita su zuwa “Secondary”.
FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 102. Matsa [Na gaba]. Ana nuna allon "Tsohon Saitin Kalmar wucewa".
Saita mai kula da nesa na Farko ɗaya kawai. An saita raka'a banda na Firamare zuwa Sakandare ta atomatik.
Lokacin da aka saita masu kula da nesa zuwa "Secondary", za a iyakance saitin abubuwa.

6.3.4. Saitin Tsohuwar Kalmar wucewa
1. Zaɓi kuma danna [Kasuwanci] ko [Mazaunin] kuma danna [Na gaba].FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 11Ƙimar farko a "Canja Saitin" na "Saitin Kalmar wucewa" ta bambanta dangane da zaɓin amfanin kasuwanci ko amfani da zama. Koma zuwa teburin da ke ƙasa.

Aiki
(*: Abubuwan da na'urar cikin gida ba ta da tallafi ba a nuna su.)
Kasuwanci Mazauni
Lokacin Mako-mako On Kashe
Saituna On Kashe
Tattalin Arziki On Kashe
Saitin Sensor Occupancy On Kashe
Ikon Fan don Ajiye Makamashi On Kashe
Saita Temp.Komawa On Kashe
Anti-Daskarewa' On Kashe
Gaggawar gaggawa On Kashe
Saitin Away On Kashe
Tace alamar On Kashe

2. Lokacin da saitin farawa na farko ya cika, allon dama zai nuna. Wannan allon shine babban allo, wanda shine allon gida na wannan rukunin.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 126.4. Saitin farko
6.4.1. Saitin Bluetooth

  1. Matsa [Bluetooth] akan allon "Saitin Farko". Ana nuna allon "Bluetooth".
  2. Lokacin da aka haɗa wannan naúrar da wayar hannu, matsa [Fara] akan “Pairing” fi eld. Lokacin da "Haɗa" ya bayyana a filin "Halin", haɗin ya cika.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 13
  3. Lokacin da saitin ya ƙare ta wayar hannu, danna [Tsaya] don dakatar da fitowar igiyoyin rediyo. Ana nuna "A kashe" akan filin "Hali".
  4. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".

NOTE:
Don cikakkun bayanai kan aiki, koma zuwa littafin aiki na aikace-aikacen wayar hannu.
Matsayin sadarwar Bluetooth

Matsayi Bayani
Kashe Ba a fitar da igiyoyin rediyo na sadarwar Bluetooth.
Haɗa Ana haɗa sadarwar Bluetooth tsakanin wannan naúrar da wayar hannu.
Cire haɗin An katse sadarwar Bluetooth tsakanin wannan naúrar da wayar hannu. Ana fitar da raƙuman radiyo koyaushe don sake haɗawa zuwa wayowin komai da ruwan da aka riga aka haɗa.
  • Wannan allon yana bawa mai amfani damar view bayanin da ake buƙata don haɗa wayar hannu da wannan naúrar ta Bluetooth.
  • Ana iya duba "Sunan Na'ura" da "Adireshin Bluetooth".

FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 14

NOTE: Don yin haɗin Bluetooth
•Wajibi:
– Kuna da wayowin komai da ruwan da “AIRSTAGAn shigar da E Remo Set" app yana gudana.
- Wayar ku tana goyan bayan nau'in Bluetooth 4.2 ko kuma daga baya.
Bude "AIRSTAGE Remo Set" app kuma bi umarnin daga can.
6.4.2. Saitin Adireshin RC
Ana iya saita adireshin mai sarrafawa ta atomatik ta atomatik.
Za a saita adireshi ta atomatik lokacin fara wannan rukunin.
Lokacin da mai gudanarwa ke son sarrafa adireshin mai sarrafa nesa na rukunin cikin gida, wajibi ne a yi “Saitin Adireshin Manual” da aka bayyana a ƙasa.
[Ka saita adireshin mai sarrafa nesa a gefen naúrar cikin gida]
* Idan an saita adireshin ta atomatik, saita adireshin mai sarrafa nesa na naúrar cikin gida zuwa "0". Don Allah kar a canza wannan saitin.
* Don yadda ake saita adiresoshin masu sarrafa nesa don rukunin cikin gida, koma zuwa littafin shigarwa.
Duba adireshin ramut
1. Matsa [RC Address] akan allon "Saiti na Farko". Ana nuna allon "RC Address".
Ana nuna "Adireshin Yanzu" azaman [System-Unit]. Ƙimar "Naúrar" tana nufin adireshin mai sarrafa nesa. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".
FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 15Lokacin da aka saita adireshin da hannu, ana nuna wannan alamar.

FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 16 Saitin Adireshin Manual
Ana iya saita adireshin mai sarrafawa da hannu zuwa kowace lamba.
[Ka saita adireshin mai sarrafa nesa a gefen naúrar cikin gida]

  • Ana buƙatar a saita adireshin mai sarrafa nesa don naúrar cikin gida.
  • Saita adiresoshin ramut don raka'o'in cikin gida waɗanda aka haɗa ta amfani da kebul mai sarrafa nesa iri ɗaya tare da kewayo daga 1 zuwa 9 kuma daga A (10) zuwa F (15), ba tare da kwafi ba. (Kada kayi amfani da "0" don daidaitawa.)
  • Don yadda ake saita adiresoshin masu sarrafa nesa don rukunin cikin gida, koma zuwa littafin shigarwa.
  1. Matsa [RC Address] akan allon "Saiti na Farko". Ana nuna allon "RC Address". Matsa [Adireshin Manual].
  2. Matsa lambar adireshin don saita adireshin wannan rukunin.
    Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".
    Idan kuna son sake aiwatar da tsarin saitin, matsa [Sake saitin adireshi] akan allon “RC Address”.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 17Ana iya saita adireshin wannan naúrar daga 1 zuwa 32. Duk da haka, kar a saita lamba ɗaya da ta adireshin mai sarrafa ramut na naúrar cikin gida da aka haɗa ta amfani da kebul na mai sarrafa ramut iri ɗaya.

6.4.3. IU Nuni Saitin Lamba
A farkon farawa, lambobin nuni (Raka'a X) na raka'a na cikin gida da aka nuna a saitin "Riƙe ɗaya ɗaya" na wannan mai sarrafa nesa ana keɓance su ta atomatik a cikin tsari na ƙimar adireshi. Don lambar nunin naúrar cikin gida (Unit X), koma zuwa “Riƙe ɗaya ɗaya” na littafin aiki.
Za'a iya sake tsara raka'a na cikin gida (adiresoshin da suka dace) bisa tsari na sabani wanda kake son daidaita lambar nuni (Unit X) a wannan saitin. Yanke naúrar (adireshin) na cikin gida wanda ya dace da lambar nuni (Unit X) ta hanyar tuntuɓar mai amfani.

  1. Matsa [Lambar Nuni na IU] akan allon “Saiti na Farko”.
  2. Ana nuna allon "Lambar Nuni na IU". Adireshin (System- Unit) da aka keɓe ga lambar nuni na yanzu (Unit X) yana nuna.
    Adireshin tsarin refrigeration (Ref.-in.) Ana nuna shi ne kawai lokacin da aka haɗa wannan na'ura mai nisa zuwa tsarin VRF. Matsa lambobin nuni (Unit X) wanda kake son musanya adireshinsu.
  3. Zaɓi kuma danna adireshin rukunin gida da kake son daidaitawa da lambar nuni da aka zaɓa a mataki na 2 da ita UP or Kasa. Ana musanya adireshin da lambar nuni da aka zaɓa (Unit X). Maimaita matakai 2 da 3 har zuwa tsari da ake so.
    Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 18

6.4.4. Saitin Rukunin Cikin Gida na Farko

  • Ɗaya daga cikin raka'a na cikin gida da yawa da aka haɗa da tsarin firiji iri ɗaya ko naúrar RB ana iya saita shi azaman "naúrar farko".
  • Naúrar cikin gida tana ƙididdigewa azaman “naúrar farko” tana ƙayyade yanayin fifiko (sanyi ko zafi) a cikin tsarin firiji ko ƙungiyar RB.
  • Canja saitin akan naúrar waje ko naúrar RB wanda ke da alaƙa da raka'o'in cikin gida. Koma zuwa littafin shigarwa na naúrar waje ko naúrar RB.
  1. Matsa [Sashin Cikin Gida na Farko] akan allon “Saiti na Farko”. Ana nuna allon "Rukunin Cikin Gida na Farko".
    Don saita naúrar azaman Wurin Cikin Gida na Farko, matsa [Saita].
  2. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 19

Lokacin canza Unit na cikin Firamare, wata naúrar cikin gida ba za a iya sanya naúrar cikin gida ta farko ba sai dai idan an soke saitunan naúrar na cikin gida na yanzu tukuna.
("Sake saitin" ba za a iya yi ba yayin da naúrar cikin gida ke aiki.)
6.4.5. Saitin Farko na RC
Idan an saita masu kula da nesa da yawa don rukunin nesa ko na naúrar cikin gida guda ɗaya, ya zama dole a saita firamare na nesa. Za a buƙaci wannan saitin a lokacin farawa na farko yayin shigarwa.
Koyaya, ana iya canza wannan saitin daga baya. Ba za a saita manyan masu kula da nesa ta atomatik zuwa na biyu ba. Ana iya amfani da ayyuka masu zuwa tare da masu kula da nesa na biyu.

  1. Matsa [RC Primary Setting] akan allon "Saitin Farko". Ana nuna allon "RC Primary Setting".
  2. Zaɓi kuma danna saitin da za a yi amfani da shi.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 20

Kar a yi wannan saitin yayin saiti ko aiki daga rukunin Farko.
6.4.6. Saitin Sunan Rukuni na RC

  1. Matsa [Sunan Rukunin RC] akan allon “Saiti na Farko”. Ana nuna allon "Sunan Rukunin RC".
  2. Matsa maɓallin da ya dace kuma shigar da suna. Matsa don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 21
    (a) Wurin shigarwa: Matsakaicin adadin haruffan da za a shigar shine 12.
    (b) Maɓallan haruffa
    (c) Shift key
    (d) Maɓalli na baya
    (e) Shigar da maɓalli
    (f) Maɓallin jumla: Falo, Corridor, Ofishi, Dakin Conf, Dakin karɓa, Daki, Daki A'a., Gaba, Gefe, Shiga, Shafi, Gabas, Yamma, Kudu, Arewa, Taga. Matsa [Jumla] har sai lokacin da kake son amfani da shi ya bayyana. Lokacin da aka danna [Jumla], kalmar da aka nuna zuwa yanzu ta ɓace.
    (g) Shigar da maɓallin canza yanayin
    (h) Makullin sarari
    (i) Maɓallai masu lanƙwasa

6.4.7. Saitin Tuntuɓar Sabis
Yi rijista sunan, waya, da adireshin imel na ma'aikacin sabis.

  1. Matsa [Sabis ɗin Sabis] akan allon “Saiti na Farko”.
  2. Matsa [Sunan] don shigar da sunan.
    Suna: Matsakaicin haruffa 50
  3. Matsa [waya] don shigar da lambar wayar.
    FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 22 Waya: Matsakaicin haruffa 20
  4. Matsa [Adireshin Imel] don shigar da adireshin Imel.
    Adireshin imel: Matsakaicin haruffa 50
  5.  Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".

6.4.8. Kalmar sirrin mai gudanarwa
Canza kalmar shiga
Saita ko canza kalmar wucewar mai gudanarwa.

  1. Matsa [Password na Admin] akan allon “Saiti na Farko”. Ana nuna allon "Saitin Kalmar wucewa".
    Sannan danna [Canja Kalmar wucewa] akan allon “Saitin Kalmar wucewa”.
  2. Shigar da kalmar wucewa ta mai gudanarwa, sannan dannaFUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - icon 1 .
    Tsohuwar kalmar sirri ita ce “0000” (lambobi 4).
  3. Shigar da sabon kalmar sirri, sannan dannaFUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - icon 1 . Yana komawa zuwa allon "Saitin Kalmar wucewa".

FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 23FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 24

Canja Saiti
Kafin aiki da waɗannan abubuwa, saita ko an nuna allon shigar da kalmar wucewa ko a'a.
Saita abubuwa: Mai ƙidayar mako-mako, Saiti, Tattalin Arziki, Sensor Mazauni, Fan Ajiye Makamashi, Saita Temp. Komawa ta atomatik, Daskarewar Anti, Zafin Gaggawa, Nisa, Sake saitin Alamar Tace

  1. Matsa [Change Setting] akan allon "Saitin Kalmar wucewa". Ana nuna allon "Saitin Kalmar wucewa".
    Abubuwan da naúrar gida ba ta goyan bayan ba a nuna su.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 25
  2. Matsa maɓallin juyawa na abubuwan da suka dace don saita ko an nuna abubuwan ko a'a.
  3. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti kalmar wucewa". Sannan, danna [←] don komawa zuwa allon “Saiti na Farko”.

6.4.9. Saitin Canja Kalmar Mai Shigarwa
Canja kalmar wucewa ta Mai sakawa.

  1. Matsa [Canja kalmar wucewa ta Mai sakawa] akan allon “Saitin Farko”. Ana nuna allon "Shigar da kalmar wucewa".
    Shigar da kalmar wucewa ta mai sakawa, sannan dannaFUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - icon 1.
    Tsohuwar kalmar sirri ita ce “0000” (lambobi 4).
  2. Ana nuna allon "Shigar da Sabon Kalmar wucewa".
    Shigar da sabon kalmar sirri, sannan dannaFUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - icon 1. Yana komawa zuwa allon "Saiti na Farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 26

6.4.10. Nuni Saitin Abun
Saita ko a'a abubuwan saitin "Dakin daki.", "Alamar Tace", "Kunna/Kashe", "Yanayin", "Surin Fan" da "Air Flow Direction" ana nuna su akan allon menu.

  1. Matsa [Nuna Abun] akan allon "Saitin Farko". Ana nuna allon "Abin Nuni".
  2. Matsa maɓallin juyawa na abubuwan da kake son nunawa akan allon menu don saita ko an nuna abubuwan ko a'a.
  3. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 27

6.4.11. Saitin Aiki
Wannan hanya tana canza saitunan aikin da ake amfani da su don sarrafa naúrar cikin gida gwargwadon yanayin shigarwa. Saitunan da ba daidai ba na iya haifar da na'urar cikin gida zuwa rashin aiki. Yi "Saitin Aiki" bisa ga yanayin shigarwa ta amfani da mai sarrafa nesa.
Koma zuwa littafin shigarwa na cikin gida don cikakkun bayanai kan lambobin ayyuka da saitin lambobi, kafin fara saitin aiki.

  1. Matsa [Saitin Aiki] akan allon "Saitin Farko". Ana nuna allon "Saitin Aiki".
  2. "Matsa ɓangaren lamba na"Adireshi" don zaɓar kuma danna adireshin naúrar cikin gida don saita . Taɓa [×]. (Don saita duk raka'a na cikin gida a lokaci guda, matsa [Duk].)
  3. Matsa ɓangaren lamba na "Aikin A'a." don zaɓar kuma danna lambar aikin. Taɓa [×].FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 28
  4. Matsa ɓangaren lamba na "Setting No." don zaɓar kuma danna lambar saitin. Taɓa [×].
  5. Matsa [Saita].
  6. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko". FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 29

6.4.12. Saitin Deadband

  1. Matsa [Deadband] akan allon “Saiti na Farko”. Ana nuna allon "Deadband".
    Daidaita mataccen bandeji tare da ∧ ko ∨.
    Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 30

Lokacin da "nau'in yanayin atomatik" (Lamba 68) na saitin aikin akan naúrar cikin gida aka saita zuwa "Dual set point", ba za'a iya saita matattun igiyoyi akan wannan naúrar ba. (Ba a nuna Saitin Deadband.) Da fatan za a saita a cikin "Ƙimar Deadband" (La'a. 69) na saitin aikin akan naúrar gida.
6.4.13. Saita Temp. Saitin Range

  1. Matsa maɓallin juyawa na "Set Temp. Range” fi eld akan allon “Saiti na Farko” don kunna saitin.
  2. Matsa [Saita Temp. Range] akan allon "Saiti na Farko". The “Set Temp. Limit" allon yana nunawa.
  3. Matsa [Cool/Bushe] akan “Saita Temp. Iyaka" allon. Ana nuna allon "Iyakar Cool/Dry" Saita “Iyakar Babba” da “Ƙananan Iyaka”. Matsa [Ok] don komawa zuwa "Saita Temp. Iyaka" allon.
  4.  Matsa [Zafi] akan “Saita Temp. Iyaka" allon. Ana nuna allon "Iyakar Heat". Saita “Iyakar Babba” da “Ƙananan Iyaka”. Matsa [Ok] don komawa zuwa "Saita Temp. Iyaka" allon.
  5. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saiti na Farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 31

6.4.14. Daki Temp. Saitin Gyara

  • Daidaita daidai yana gyara bambance-bambancen ganowa a cikin firikwensin zafin ramut mai waya.
  • Daidaita daidai yana daidaita bambance-bambance tsakanin zafin jiki na ainihi da zafin da mai kula da nesa ya gano.

LABARI:
Abubuwan da ke biyowa inda ba za a iya yin gyara iri ɗaya ba a ƙarƙashin garanti don gyaran zafin ɗaki.

  1. Idan bambance-bambancen aunawa tsakanin zafin jiki da na'urar firikwensin zafin jiki ya gano da kuma ainihin zafin da ke kusa da na'urar ramut mai waya ya faru saboda tasirin hasken rana kai tsaye.
  2. Bambancin ƙima tsakanin zafin jiki da firikwensin zafin jiki ya gano da kuma ainihin zafin da ke kusa da na'urar ramut mai waya yana faruwa saboda tasirin zafin bango.
  3. Bambancin Ifa yana faruwa ne tsakanin yanayin zafin da na'urar firikwensin zafin jiki ta gano da kuma yanayin zafi a ciki da wajen tsakiyar dakin saboda tasirin igiyoyin iska.

1. Taɓa [FUJITSU RVRU Mai Gudanar da Nesa Nau'in Waya - icon 2] maɓalli na daƙiƙa 5 ko fiye akan allon “Saitin Farko”. The "Dakin Temp.
Ana nuna allon gyarawa. Saita zafin gyare-gyare ta hanyar danna A ko V. Za'a iya saita zazzabin gyare-gyare daga -8 °F zuwa 8 °F a cikin 1 °F.
2. Matsa [-] don komawa zuwa allon "Saiti na farko".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 326.4.15. Saitin Sensor na RC

  1. Matsa maɓallin juyawa na "RC Sensor Setting" a kan allon "Saitin Farko" don saita ko ana amfani da Sensor na RC ko a'a.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 33

Lokacin da aka kashe Saitin Sensor na RC, ba za a iya amfani da ayyuka masu zuwa ba: (Duba littafin jagorar aiki.)

  • Custom Auto a cikin yanayin aiki
  • Saitin Away
  • Mafi kyawun Saitin Farawa

6.5. fifiko
6.5.1. Saitin Lokacin Ajiye Hasken Rana
Canja tsakanin An kunna ko An kashe don lokacin adana hasken rana.

  1. Matsa maɓallin juyawa na "Lokacin Adana Hasken Rana" akan allon "Preference" don saita ko an kunna abun ko a'a.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 34

6.5.2. Saitin Kwanan Wata
Saita "Kwanan Wata", "Lokaci", "Tsarin Kwanan Wata", da "Tsarin Lokaci".

  1. Matsa [Katin Kwanan wata] akan allon "Preference". Ana nuna allon "Saitin Kwanan Wata". Zaɓi kuma matsa "Kwana", "Lokaci", "Tsarin Kwanan wata", ko "Time Format".
  2.  Lokacin da saitunan duk abubuwa suka cika, matsa [←] don komawa zuwa allon "Preference".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 35

Saitin Kwanan wata

  1. Matsa [Kwanan wata] akan allon "Saitin Kwanan wata". Ana nuna allon "kwanan wata".
  2.  Matsa sashin lamba na "Ranar" sannan saita ranar.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 36
  3. Saita "Wata" da "Shekara" a hanya ɗaya.
  4. Saita duk abubuwan da ake buƙata, kuma danna [Ok] don komawa zuwa allon "Saitin Kwanan Wata".
    Saitin Lokaci
  5. Matsa [Lokaci] akan allon "Saitin Kwanan Wata". Ana nuna allon "Lokaci".
  6.  Matsa sashin lamba na "Sa'a" sannan saita sa'a.
    FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 37
  7. Saita "Minute" da "AM/PM" a hanya guda.
  8. Saita duk abubuwan da ake buƙata, kuma danna [Ok] don komawa zuwa allon "Saitin Kwanan Wata".
    Kwanan wata Tsarin Kafa
  9. Matsa [Tsarin Kwanan wata] akan allon "Saitin Kwanan wata". Ana nuna allon "Format Kwanan wata".
  10. Zaɓi kuma matsa tsarin nunin kwanan wata. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saitin Kwanan Wata". FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 38 Saitin Tsarin Lokaci
  11. Matsa [Time Format] akan allon "Saitin Kwanan Wata". Ana nuna allon "Time Format".
  12.  Zaɓi kuma matsa tsarin nunin lokacin. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Saitin Kwanan Wata". FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 39

6.5.3. Saitin Naúrar Zazzabi
Saita naúrar zafin jiki.

  1. Matsa [Naúrar Zazzabi] akan allon "Preference". Ana nuna allon "Naúrar Zazzabi".
  2.  Zaɓi kuma danna [°F] ko [°C].
  3. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Prefeence".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 40

6.5.4. Saitin Harshe
Saita harshen da za a nuna.

  1. Matsa [Harshe] akan allon "Fifi-fifi". Ana nuna allon "Harshe".
  2. Zaɓi kuma danna yaren da za a yi amfani da shi.
  3. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Fofar".

6.5.5. Alamar Nuni
Saita ko tambarin da aka aiko daga wayar hannu yana nunawa ko a'a.

  1. Matsa maɓallin juyawa na "Logo Display" a kan allon "Preference" don saita ko an nuna tambarin ko a'a.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 42

NOTE:
Lokacin da kake son nuna hoton tambarin akan allon jiran aiki, saita "Lokaci Bayan Haske" zuwa "Dimming" a cikin "6.5.7. Saitin Hasken Baya".

6.5.6. Lasisi
Nuna bayanin Lasisi.

  1. Matsa [Lasisi] akan allon "Preference". Ana nuna allon "lasisi".
  2. Ana iya duba bayanin Lasisi.
  3. Matsa [ ← ] don komawa zuwa allon "Preference".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 43

6.5.7. Saitin Hasken Baya

  1. Matsa [Hasken Baya] akan allon "Fayuwa". Ana nuna allon "Saitin Hasken Baya".
    Zaɓi kuma danna "Ikon Haskakawa", "Haske", "Lokaci Bayan Haske", ko "Lokaci Kashe Kai tsaye".
  2. Lokacin da saitunan duk abubuwa suka cika, matsa [←] don komawa zuwa allon "Preference".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 44

Saitin Sarrafa Sensor Haske
Yana daidaita hasken allo ta atomatik gwargwadon hasken ɗakin.

  1. Matsa maɓallin jujjuyawar filin "Kwararren Sensor Haske" akan allon "Baya" don saita ko ana amfani da firikwensin haske ko a'a.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 45
  2. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Preference".
Matsayi Bayani
Kunna Ana sarrafa hasken baya bisa ga haske na yanayi wanda firikwensin hasken yanayi ya gano akan wannan mai sarrafa.
A kashe Yayi daidai da saitin "Brightness".

Saitin haske
Saita hasken hasken baya.

  1. Matsa [Haske] akan allon "Baya-hasken". Ana nuna allon "Brightness".
  2. Zaɓi kuma danna [1: Duhu], [2: Na al'ada], ko [3: Mai haske].
  3. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Baya-hasken".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 46

Lokaci Bayan Haske
Zaɓi ko don kashe ko rage hasken baya bayan aiki da wannan na'ura mai nisa

  1. Matsa [Lokaci Bayan Haske] akan allon "Baya". Ana nuna allon "Lokacin Bayan Haske".
  2. Zaɓi kuma danna [KASHE] ko [Dim-ming].
  3. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Baya-hasken".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 47
Matsayi Bayani
Kashe Bayan lokacin da aka saita a "Lokaci Kashe atomatik" ya wuce, hasken baya zai kashe . (Aikin lamp yana haskakawa yayin da na'urar sanyaya iska ke aiki.)
Dimming Bayan lokacin da aka saita a cikin "Lokaci Kashe Ta atomatik" ya wuce, za a rage hasken hasken baya kuma za a nuna ɗaya daga cikin masu zuwa:
• Lokacin da aka kunna saitin "Logo Nuni", ana nuna hoton da aka yi rajista. (Sai idan an yi rajistar hoto yayin shigarwa.)
• Lokacin da aka kashe saitin "Logo Nuni", allon "Yanayin jiran aiki" yana nuna.

NOTE:
Don hana ƙonewar allo, yana kashe sau ɗaya kowane minti 30.
Lokacin Kashewa ta atomatik
Saita lokacin har sai hasken baya yana kashe ta atomatik lokacin da ba a yi aiki ba na ɗan lokaci.

  1. Matsa [Lokaci Kashe Ta atomatik] akan allon "Backlight". Ana nuna allon "Lokaci Kashe Kai tsaye".
  2. Zaɓi kuma danna [120 sec.], [90 sec.], [60 seconds], or [30 seconds.].
  3.  Matsa [←] don komawa zuwa allon "Baya-hasken".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 48

6.6. Hidima
6.6.1. Matsayi
Ana iya duba matsayin aiki na naúrar cikin gida.

  1. Matsa [Yanayin] a cikin filin "Maintenance" akan allon "Sabis". Ana nuna allon "Status".
  2.  Matsa [←] don komawa zuwa allon "Sabis". FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 49

6.6.2. Saitin Matsayin Lissafi
Ana iya duba yanayin saitin mai sarrafa ramut.

  1. Matsa [Setting Status] a cikin filin "Maintenance" akan allon "Sabis". Ana nuna allon "Setting Status".
  2. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Sabis".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 50

6.6.3. Kula da firiji

  1. Matsa [Refrigerator Monitor] a cikin filin "Maintenance" akan allon "Sabis". Ana nuna allon "Refrigerator Monitor". Zaɓi kuma Matsa adireshin ɗakin gida wanda kake son saka idanu.
  2. Ana nuna nau'in da kake son saka idanu.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 51
  3. Idan ka zaɓi [Sensor ID], shigar da ID ɗin abin sa ido.
  4.  Ana nuna bayani akan rukunin da aka zaɓa.
  5. Matsa [←] don komawa kan allon da ya gabata. Kuma danna [←] don komawa zuwa allon "Service".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 52

6.6.4. Farawa
Sake saita duk saitin abubuwa zuwa ma'auni na masana'anta Yana buƙatar kalmar sirrin Mai sakawa.

  1. Matsa [Sake saitin] na filin "Ƙaddamarwa" akan allon "Sabis". Shigar da kalmar wucewa ta Mai sakawa. Ana nuna allon farawa.
  2. Matsa [Ok] don sake farawa ta atomatik bayan farawa, kuma aiwatar da kowane saiti.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 53Lokacin matsar da saitin ramut, fara shi.

6.6.5. Sake saitin FS
Bukatar kalmar wucewa ta Mai sakawa.

  1. Matsa [Sake saitin] na filin "FS Sake saitin" akan allon "Sabis". Shigar da kalmar wucewa ta Mai sakawa. Ana nuna allon sake saitin alamar tace.
  2.  Matsa [Ok] don sake saita alamar tacewa, kuma komawa zuwa allon "Service".FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 54

6.6.6. Gwaji Gudu
Yi gwajin gwajin bayan kammala daidaitawa.

  1. Matsa [Gwaji Yanzu] na filin "Gudun Gwaji" akan allon "Service". Ana nuna allon "Gudun Gwaji". Matsa [Ok] kuma fara gwajin gwajin. Gudun gwajin zai ƙare ta atomatik a cikin kusan mintuna 60.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 55

Ƙarshen gwajin gwajin

  • Idan gwajin gwajin ya fara yayin aiki a kashe, danna maɓallin wuta sau biyu don ƙare gwajin.
  • Idan gwajin gwajin ya fara yayin da ake aiki, danna maɓallin wuta sau ɗaya don ƙare gwajin.
  • A kowane hali, lokacin da nunin da'irar akan babban allo ba rawaya ba ne, gwajin gwajin yana ƙarewa.

6.6.7. Tuntun Sabis
Abubuwan da aka shigar a cikin "6.4.7. Saitin Tuntun Sabis" yana nunawa.
6.6.8. Tarihin Kuskure

  1. Matsa [Tarihin Kuskure] a cikin filin "Masu matsala" akan allon "Sabis". Ana iya ajiyewa har zuwa matsakaicin kurakurai 32. Da zarar an sami fiye da kurakurai 32, za a share mafi tsufa. Matsa [←] don komawa zuwa allon "Sabis".
  2.  Don share tarihin kuskure, matsa [Goge Duk] sannan [Ok] akan allon tabbatarwa.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 56

6.6.9. Sigar
Ana nuna sigar software na wannan mai sarrafa.FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 57

6.6.10. Tabbatar da Adireshin IU
Duba adireshi da matsayi na naúrar cikin gida.

  1. Matsa [Tabbatar Adireshin IU] a cikin filin "Masu matsala" akan allon "Sabis". Ana nuna allon "Tabbatar Adireshin IU".
  2. Matsa adireshin naúrar gida don fara aikin dubawa. Naúrar cikin gida da aka zaɓa za ta fara hura iska kuma ta kunna LED*. (*Sai kawai lokacin da na'urar cikin gida tana da ayyuka masu dacewa) FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 58
  3. Matsa [←] don dakatar da ci gaban dubawa kuma komawa zuwa allon "Sabis".

GWADA GUDU

  • Duba littafin jagorar shigarwa na cikin gida.
    Don yadda ake gudanar da gwajin gwaji, koma zuwa “6.6.6. Gwajin Gudu".

KUSKUREN KODA

Duba kuskuren

  1. Idan kuskure ya faru, gunkin kuskure " Ikon faɗakarwa” yana bayyana akan babban allo. Taɓa"Ikon faɗakarwa ” akan babban allo. Ana nuna allon "Bayanin Kuskure".
  2.  Manyan lambobi 2 sun yi daidai da lambar kuskure a cikin teburin da ke ƙasa.

FUJITSU RVRU Mai Kula da Nesa Nau'in Waya - Saitin 59Don cikakkun bayanai na naúrar cikin gida ko kuskuren waje, koma zuwa lambobin kuskure a cikin kowane littafin shigarwa.

Lambar kuskure Abubuwan da ke ciki
CC.1 Kuskuren Sensor
CJ.1 Wasu sassa (BLE module) kuskure
C2.1 Kuskuren watsa PCB
12. Kuskuren sadarwar mai sarrafa ramut mai waya
12. Yawan wuce gona da iri na na'ura a cikin tsarin mai sarrafa ramut mai waya
12. Kuskuren farawa tsarin mai waya mai ramut
26. Adireshin kwafi a cikin tsarin sarrafa nesa mai waya
27. Kuskuren saitin adireshi a cikin tsarin sarrafa nesa mai waya
15. Kuskuren sayan bayanai

Alamar FUJITSU

Takardu / Albarkatu

FUJITSU RVRU Mai Rarraba Nau'in Waya [pdf] Jagoran Jagora
Nau'in Waya Mai Nesa na RVRU, RVRU, Nau'in Waya Mai Kula da Nisa, Nau'in Waya Mai Kulawa, Nau'in Waya, Nau'in

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *