Tambarin FITHOMA

Sigogin sigogi

Ƙayyadaddun bayanai

Bayyanar da dubawa

Yarjejeniyar Bluetooth Ƙayyadaddun Bluetooth V5.2
Mitar aiki 2400 - 2482 MHz
yanayin daidaitawa GFSK(Gaussian Frequency Shift Keying)
watsa iko <0 dBm
yawan amsawa -86dBm
Sabis na tallafi Peripheral UUID FTMS
watsa wutar lantarki 2-5 mA
zafin aiki -20-70 ° C
Voltage DC: 3.0 - 5.0V
Iyawar tuƙi 10 <20mA, MAX: 100mA
Girman 14.5 x 23 mm x 2 mm

FITHOME JJ-BLE Bluetooth Module

PIN SUNAN
1 Saukewa: PB8
2 Saukewa: PB9
3 PAO
4 PA1
5 PA2
6 PA3
7 PA4
8 PA5
9 PA6
10 PA7
11 HR/VCC 5V
12 VBAT 3V (v+)
13 GND (V-)
14 Saukewa: PB7
15 Saukewa: PB6
16 Saukewa: PB5
17 Saukewa: PB4
18 Saukewa: PB3
19 Saukewa: PB1
20 PBO

Tsanaki: Ana gargadin mai amfani da cewa canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin yin biyayya ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Bayanin Bayyanar Radiation FCC

Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba.
Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo da jikin ku. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Samfurin da ke cikin wannan samfurin yana da alamar FCC ID No. ID ɗin FCC kuma ba a bayyane lokacin da aka shigar da tsarin a cikin wata na'ura. Don haka, waje na na'urar da aka shigar da module ɗin dole ne kuma ya nuna alamar da ke nuni ga tsarin. Dole ne a yi wa na'urar ƙarewa lakabi a wuri mai ganuwa tare da masu zuwa:
Ya ƙunshi ID na FCC: 2BEFF-JJBLE"

FITHOME (Xiamen) Technology Co., Ltd.

FITHOME JJ-BLE Bluetooth Module Embedded - Alama 1

Takardu / Albarkatu

FITHOME JJ-BLE Bluetooth Module [pdf] Umarni
JJ-BLE, JJ-BLE Bluetooth Haɗe-haɗe Module, Bluetooth Haɗe-haɗe Module, Abun ciki Module, Module

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *