EXLENE-logo

EXLENE Gamecube Mai Canjawa

EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-samfurin

Bayanin samfur

Exlene Gamecube Controller Switch shine ingantaccen sigar (V1.0) wanda aka saki a ranar 18 ga Nuwamba, 2021. Na'urar sarrafawa ce mai mahimmanci wacce za'a iya amfani da ita ta hanyar Bluetooth ko tare da haɗin USB.Mai sarrafa ya dace da Nintendo Switch, PC, da na'urorin Android. Yana fasalta yanayin haɗa haɗin Bluetooth, yanayin mai karɓa, yanayin haɗin baya, ɓoyewa ta atomatik, nunin caji, da yanayin waya ta USB.

Yanayin Haɗin Bluetooth

Don shigar da yanayin haɗin haɗin Bluetooth, gajeriyar danna maɓallin GIDA. Lokacin da mai sarrafawa ke cikin halin kashewa, dogon danna maɓallin HOME na tsawon daƙiƙa 3 don shigar da yanayin haɗa haɗin Bluetooth. Hasken zai haskaka yayin haɗawa. Idan haɗin bai yi nasara ba, mai sarrafawa zai shiga yanayin barci bayan mintuna 2. Mai sarrafa yana gano mai watsa shiri ta atomatik, kuma hasken yana ci gaba da kunnawa bayan haɗin gwiwa mai nasara. A yanayin Bluetooth, ana iya haɗa mai sarrafawa zuwa Canja ko PC. Aiki iri ɗaya ne ga duka dandamali. Ana samun ayyukan rafi da jin jiki don amfani.

Yanayin Android:

Don shigar da yanayin haɗin Bluetooth a yanayin Android, danna kuma riƙe maɓallin A da maɓallin GIDA a lokaci guda. Fitillu biyu za su yi walƙiya yayin haɗuwa, kuma bayan haɗin kai mai nasara, haske ɗaya zai ci gaba da kasancewa.

Yanayin IOS:

Don shigar da yanayin haɗin Bluetooth a yanayin IOS, latsa ka riƙe maɓallin Y da maɓallin GIDA a lokaci guda. Fitillu uku za su yi walƙiya yayin haɗuwa, kuma bayan haɗin kai mai nasara, duk fitilu uku za su ci gaba da kasancewa a kunne. Lura cewa ana buƙatar amfani da ka'idar XOBX a yanayin IOS.

Bayan an yi nasarar haɗawa a kowane yanayin Bluetooth (gami da haɗin baya-zuwa-haɗin kai), mai sarrafa zai sami ɗan gajeren girgiza don nuna haɗin kai mai nasara.

Yanayin Mai karɓa:

Don shigar da yanayin haɗin mai karɓa, danna kuma riƙe maɓallin GIDA na daƙiƙa 3. Hasken zai yi ƙiftawa yayin haɗuwa. Mai sarrafa yana gane Android, Switch Pro, da PC ta atomatik lokacin da aka haɗa shi. Haske ɗaya zai tsaya a kunne lokacin da aka haɗa shi, kuma mai sarrafawa zai sami ɗan gajeren jijjiga. LED mai karɓa yana walƙiya lokacin da aka haɗa kuma yana kunna lokacin da aka haɗa mai sarrafawa.

Don shigar da yanayin Xinput mai karɓa, hasken zai yi haske. Bayan haɗin da aka yi nasara, duk fitilu huɗu za su tsaya a kunne, kuma mai sarrafawa zai sami ɗan gajeren girgiza. Kuna iya canzawa tsakanin yanayin X-INPUT da D-INPUT ta hanyar dogon latsa maɓallin '+' da maɓallin '-' na tsawon daƙiƙa 3. Canjin yana samun nasara lokacin da fitilu huɗu ke haskaka fitilu biyu, kuma mai sarrafa yana da ɗan gajeren jijjiga.

Yanayin Haɗin Baya:

Idan mai watsa shiri na SWITCH yana cikin yanayin barci (ba a yanayin jirgin ba), ɗan gajeren latsa maɓallin HOME zai tada mai masaukin kuma ta atomatik zuwa haɗin haɗin gwiwa. LED zai rage walƙiya yayin wannan aikin. Idan sake haɗawa bai yi nasara ba bayan minti 1, mai sarrafawa zai yi barci ta atomatik. Lura cewa wasu maɓallai ba sa tada mai sarrafawa a wannan yanayin.

Hibernation ta atomatik:

Lokacin da allon mai watsa shiri na Switch ke kashe, mai sarrafa zai yi ta ɓoye ta atomatik. Idan babu maɓalli a cikin mintuna 5, zai yi barci ta atomatik, gami da lokacin da firikwensin bai motsa ba. Ana iya daidaita lokacin hibernation bisa ga buƙata. Don kashe mai sarrafawa, dogon danna maɓallin GIDA na daƙiƙa 5. Wannan zai cire haɗin shi daga mai watsa shiri kuma ya sanya shi cikin kwanciyar hankali. Hakanan za'a iya daidaita lokacin bacci gwargwadon buƙata.

Alamar Caji:

Lokacin da mai sarrafawa ya kashe, daidaitaccen hasken wutar lantarki zai yi walƙiya yayin caji. Hasken mai nuna alama zai kashe lokacin da mai sarrafawa ya cika. Lokacin da mai sarrafawa ke kunne, alamar tashar ta yanzu za ta yi walƙiya yayin caji, kuma mai nuna alama na yanzu zai ci gaba da kasancewa a ci gaba lokacin da aka cika cikakken caji. Idan baturi voltage yana da ƙasa, tashar ta yanzu za ta yi haske da sauri. Voltage za a iya gyara bisa ga bukatar.

Yanayin Wayar USB:

Mai sarrafawa ta atomatik yana gane dandali na Switch, PC, da Android a cikin yanayin waya ta USB. Ta hanyar tsoho, ana gano dandalin PC azaman yanayin X-INPUT. Kuna iya canzawa tsakanin yanayin X-INPUT da D-INPUT ta hanyar dogon latsa maɓallin '+' da maɓallin '-' na tsawon daƙiƙa 3. Mai sarrafawa zai girgiza lokacin da aka haɗa.

Yanayin Haɗin Bluetooth

  • A takaice danna maɓallin HOME. A halin rufewa, dogon danna maɓallin GIDA na daƙiƙa 3 don shigar da yanayin haɗin haɗin Bluetooth, hasken yana walƙiya; Idan haɗin bai yi nasara ba, zai tafi yanayin barci cikin mintuna 2.
  • Ganewar Mai watsa shiri ta atomatik, hasken yana kunna koyaushe bayan haɗin haɗin gwiwa (tare da fitilun tashoshi 4)
  • Ana iya haɗa yanayin Bluetooth zuwa Canja ko PC, aikin iri ɗaya ne. Ana samun rafi don amfani, jin jiki yana samuwa don amfani.
  • Yanayin Android: Maɓallin “A” + Maɓallin gida, shigar da yanayin haɗin haɗin Bluetooth, fitilolin fitilun 2 suna walƙiya, bayan haɗin haɗin gwiwa, hasken koyaushe yana kunne;
    • Yanayin IOS: Maɓallin “Y” + Maɓallin gida, shigar da yanayin haɗin Bluetooth, fitilolin fitilun 3 suna walƙiya, bayan haɗin da aka yi nasara, hasken koyaushe yana kunne; (Lura buƙatar amfani da ka'idar XOBX)
    • Lura: Bayan an haɗa duk hanyoyin Bluetooth cikin nasara (gami da haɗin baya-zuwa-haɗin kai), mai sarrafa yana da ɗan gajeren jijjiga, yana nuna haɗin kai mai nasara.

Mai karɓar Yanayin

  • Latsa ka riƙe maɓallin GIDA na tsawon daƙiƙa 3 don shigar da haɗawar mai karɓa (haske kiftawa). Yana gane Android, Switch Pro, da PC ta atomatik lokacin da aka haɗa shi, hasken 1 zai kasance kuma mai sarrafawa yana da ɗan gajeren girgiza a lokaci guda;
  • LED mai karɓa yana walƙiya lokacin da aka haɗa kuma koyaushe yana kunne lokacin da aka haɗa mai sarrafawa.
  • Shigar da yanayin Xinput mai karɓa, hasken yana haskakawa, bayan haɗin haɗin gwiwa mai nasara, fitilu 4 koyaushe suna kunne, kuma mai sarrafawa yana da ɗan gajeren rawar jiki a lokaci guda;
  • Kuna iya dogon danna maɓallin '+' maɓallin '-' na tsawon daƙiƙa 3 don canzawa tsakanin yanayin X-INPUT da yanayin D-INPUT, (canzawar X/Dinput lokacin da fitilun 4 fitilu 2), canzawa cikin nasara bayan mai sarrafawa yana da gajeriyar girgiza;

Yanayin haɗin baya

Idan mai watsa shiri na SWITCH yana cikin barci (ba a yanayin jirgin ba), gajeriyar danna maballin HOME zai farkar da mai gidan, sannan ya haɗa kai tsaye zuwa ga mahaɗan sa guda biyu (slow flashing LED), bayan minti 1 na sake haɗawa ba tare da samun nasara ba, zai yi ta atomatik. barci. (Sauran maɓallai ba sa tada mai sarrafa.)

Hibernation ta atomatik

  • Lokacin da aka kashe allon mai watsa shiri, mai sarrafawa zai yi hibernate ta atomatik.
  • Idan ba a danna maɓallin ba a cikin mintuna 5, zai yi barci ta atomatik (ciki har da na'urar ba ta motsawa). (Za a iya daidaita lokaci bisa ga buƙata)
  • Dogon danna maɓallin HOME na tsawon daƙiƙa 5 don rufewa, cire haɗin daga mai watsa shiri, mai sarrafawa zai yi hibernate. (Za a iya daidaita lokaci bisa ga buƙata)

Alamar caji

  • An kashe mai sarrafawa: Madaidaicin hasken wutar lantarki yana walƙiya lokacin caji, hasken mai nuna alama yana kashe lokacin da aka cika cikakke;
  • Mai sarrafawa yana kunne: alamar tashar ta yanzu tana walƙiya lokacin caji, mai nuna alama na yanzu yana kunne koyaushe lokacin da cikakken caji.
  • Ƙananan baturi voltage ƙararrawa: tashar yanzu tana walƙiya da sauri.

Ƙara girmatage ƙararrawa
Idan baturin lithium voltage yana ƙasa da 3.55V ± 0.1V, jan haske yana walƙiya da sauri don nuna ƙaramin vol.tage; (voltage za a iya daidaita shi bisa ga buƙata) Idan baturin lithium voltage yana ƙasa da 3.45V± 0.1V, zai yi barci ta atomatik; (voltage za a iya gyara bisa ga

Yanayin Wayar USB
Ganewa ta atomatik na Switch, PC, Android dandamali. Dandalin PC ta atomatik an gano shi azaman X INPUT yanayin ta tsohuwa, zaku iya dogon danna maɓallin '+'' ''-' maɓalli na tsawon daƙiƙa 3 don canzawa tsakanin X INPUT da yanayin INPUT D, an haɗa da rawar hannu; Ganewa ta atomatik na dandamali na Canjawa da Android, mai sarrafawa yana da ɗan gajeren girgiza.

Sake saitin kayan aikin mai sarrafawa
Maɓallin sake saitin kayan aikin yana a bayan mai sarrafawa.

Turbo da AUTO TURBO
Duk wani yanayi Latsa (a karon farko) A/B/X/Y/L1/L2/L3/R1/R2/R3 (kowane maɓalli na waɗancan) + Maɓallin Turbo don saita aikin Turbo, mai sarrafawa yana da ɗan gajeren girgiza; Sake (a karo na biyu) danna A / B / X / Y / L1 / L2 / L3 / R1 / R2 / R3 (Kowane maɓalli na waɗannan) + Maɓallin TURBO don cimma aikin AUTO TURBO, mai sarrafawa yana da ɗan gajeren girgiza; (Na misaliample, An zaɓi maɓallin don saita aikin AUTO TURBO, kuna buƙatar sake danna maɓallin A don buɗe AUTO TURBO, sannan danna maɓallin A don rufe AUTO TURBO );
Latsa (a karo na uku) A/B/X/Y/L1/L2/L3/R1/R2/R3 (Kowane maɓalli na waɗannan) maɓallin Turbo don share aikin Turbo na maɓalli ɗaya da ka zaɓa.

Gudun Turbo shine sau 12 / s;

  • Latsa ka riƙe maɓallin Turbo don fiye da 3S sannan danna maɓallin cirewa don share aikin Turbo don duk maɓalli, kuma LED za ta ci gaba da nuna alamar yanayin yanzu;
  • Daidaita: (Latsa ka riƙe turbo, yi amfani da sandar dama (sama da ƙasa) don sarrafa daidaitawa, gears uku sau 20 / sakan, sau 12 / na biyu, sau 5 / na biyu;
  • Tsohuwar gudun shine sau 12 / seconds. Yana rikodin daidaitawar mai amfani ta ƙarshe.

Gyaran Jijjiga
Ayyukan haɗin gwiwa: da farko danna ka riƙe maɓallin TURBO, sannan danna maɓallin ƙari (+) don haɓakawa, maɓallin cirewa ((-) don raguwa (20% 40% 70% 100% 0%) Tsohuwar ƙimar ita ce 70% 70% Yana rikodin s daidaitawar mai amfani na ƙarshe Madaidaicin ƙarfin zai yi rawar jiki daban lokacin daidaita girgizar.

Saitin asali

Yadda ake haɗawa da Switch/Switch Lite console?EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 1
Kawai shiga cikin menu na "Mai Gudanarwa" akan Nintendo Switch/Switch LiteEXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 2Je zuwa menu na "Change Grip/Order".EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 3

Riƙe maɓallin Gida akan mai sarrafawa har sai hasken shuɗi na ƙasa.EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 4

Latsa maɓallin L + REXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 5

Danna maɓallin A lokacin da ka shirya.EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 6

An haɗa!

Yadda za a tada maɓalli?EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 7EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 8

riže maɓallin Gida don tada Nintendo Switch daga yanayin barci, nan da nan mai sarrafawa ya yi rajista azaman lambar mai sarrafawa.

Yadda ake saita aikin Turbo da Auto Turbo?EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 9

Riƙe “Turbo” ƙasa kuma danna kowane maɓalli (A/B/X/Y/L/R/ZL/ don sanya wannan maɓallin ya zama sigar “Turbo” na maɓallin da ake tambaya wanda ke danna sau da yawa idan kun riƙe shi. kasa.EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 10

Shigar da aikin Turbo.EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 11

Yi sake don yin maɓallin "ko da yaushe a kan" maɓallin TurboEXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 12

Shigar Auto Turbo.EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 13

Yi shi a karo na uku don mayar da aikin maɓallin zuwa al'ada.

Yadda za a daidaita vibration?EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 14

Danna "Turbo" da ""-" don ragewaEXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 15

Danna "Turbo" da "+" don ƙarawa

Yadda ake haɗa shi da na'urar tafi da gidanka?EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 16

Kunna Bluetooth ta wayar hannuEXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 17

dole ne ka riƙe A (na Android) ko Y (na iOS) yayin da kake riƙe maɓallin Gida a taƙaice yayin da na'urar tafi da gidanka ke cikin yanayin haɗawa.EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 18

Zaɓi "Xbox Wireless Controller" don haɗawa.EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 19

Yadda ake musanya maɓallin A/B/X/Y?EXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 20

Da fatan za a riƙe ƙasa A, X, B, Y tare don musanya mahaɗin maɓallan tare da sanyawa na masu sarrafa Xbox.

(na zaɓi) Yadda ake haɗa shi da Windows 7, 8, 9, 10, ko Windows XP PC? (idan kuna son amfani da adaftar Bluetooth, zaku iya siyan ta a cikin namu websiteEXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 21

bluetooth dongle yana toshe cikin PC.

Danna maɓallin haɗin kai akan dongle kafin ka riƙe maɓallin Gida akan mai sarrafa kuEXLENE-Gamecube-Controller-Switch-fig 22

Maɓallin haɗaka akan dongle yana kunne (blue), mai nuna alama akan mai sarrafawa yana kunne (blue blue), an sami nasarar haɗa shi tare da PC.

Don kallon bidiyo, da fatan za a duba tashar mu ta youtube "Wilson Wang", ko je zuwa jami'in Exlene website: https://exlene.com/blogs/news/exlene-wireless-gamecube-controller-for-switch-pc-official-gbatemp-review
Imel na tuntuɓa: service@exlene.com;
support@exlene.com

FCC

FCC Tsanaki.
(1) 15.19 Bukatun lakabi.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
15.21 Canje-canje ko gargadin gyarawa
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
§ 15.105 Bayani ga mai amfani.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin buƙatar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Gargadi na RF don na'ura mai ɗaukuwa:
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Dangane da §15.247 (e) (i) da §1.1307 (b) (1), tsarin da ke aiki a ƙarƙashin tanadin wannan sashe za a yi aiki da shi ta hanyar da za ta tabbatar da cewa ba a fallasa jama'a ga matakin makamashi na mitar rediyo fiye da yadda ya kamata. jagororin hukumar.
A cewar KDB 447498 (2) (a) (i)

Takardu / Albarkatu

EXLENE Gamecube Mai Canjawa [pdf] Manual mai amfani
EX-GC 2A9OW, EX-GC 2A9OWEXGC, ex gc, Gamecube Controller Switch, Gamecube, Mai Canjawa, Canjawa, Mai sarrafa Gamecube

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *