Edge-core ECS4100 Tip Series Switch
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Jerin: Saukewa: ECS4100TIP Series
- Samfura: ECS4100-12T Tip, ECS4100-12PH Tip, ECS4100-28TC Tip, ECS4100-28T Tip
- Amfanin Cikin Gida Kawai
Umarnin Amfani da samfur
Buɗe Canjawa kuma Duba Abubuwan da ke ciki:
Tabbatar cewa duk abubuwa masu zuwa sun kasance:
- Kayan Aikin Kaya
- Tafkunan ƙafa huɗu masu mannewa
- Igiyar Wutar Lantarki (Japan, Amurka, Nahiyar Turai, ko Burtaniya)
- Kebul na Console (RJ-45 zuwa DB-9)
- Takardun (Jagorar Farko Mai Sauri da Tsaro da Bayanin Ka'ida)
Dutsen Canjawa:
Tsare maɓalli a cikin tarkace ta amfani da ƙwanƙwasa da aka bayar da ƙwayayen keji. A madadin, shigar da shi a kan tebur ko shiryayye tare da mannen ƙafafu na roba.
Kasa Mai Sauya:
Tabbatar da ƙasa mai kyau na taragon kuma haɗa waya ta ƙasa zuwa maɓalli ta bin ka'idodin ETSI ETS 300 253.
Haɗa wutar AC:
Toshe igiyar wutar AC cikin soket na baya na sauya kuma haɗa ɗayan ƙarshen zuwa tushen wutar AC.
Tabbatar da Canja Aiki:
Duba LEDs na tsarin don tabbatar da aiki na yau da kullun. Wuta da Diag LEDs yakamata su zama kore yayin aiki daidai.
Yi Tsarin Farko:
Haɗa igiyoyi zuwa tashar jiragen ruwa na RJ-45 ko ramukan SFP/SFP+ tare da goyan bayan transceivers. Bincika LEDs halin tashar tashar jiragen ruwa don ingantattun hanyoyin haɗi.
Haɗa Kebul na Yanar Gizo:
Haɗa kebul na cibiyar sadarwa don kafa haɗin kai.
Saita Farko da Rijista:
Haɗa PC zuwa tashar tashar wasan bidiyo ta amfani da kebul na na'ura mai haɗawa. Sanya serial port na PC kuma shiga cikin CLI ta amfani da saitunan tsoho.
Saukewa: ECS4100TIP Series
- ECS4100-12T Tip/ECS4100-12PH NASARA/ECS4100-28TC TIP
- ECS4100-28T Tip/ECS4100-28P TIP/ECS4100-52T Tip/ECS4100-52P
Cire kayan Canjawa kuma Duba Abubuwan da ke ciki
Lura:
- ECS4100 jerin TIP masu sauyawa na cikin gida ne kawai.
- Don aminci da bayanan tsari, koma zuwa Takardun Bayanin Tsaro da Ka'ida wanda aka haɗa tare da sauyawa.
- Sauran takardun, ciki har da Web Jagorar Gudanarwa, da Jagoran Magana na CLI, ana iya samun su daga www.karafane-.com.
Dutsen Canjawa
- Haɗa maƙallan zuwa maɓalli.
- Yi amfani da sukurori da ƙwayayen keji waɗanda aka kawo tare da taragon don amintar da sauyawa a cikin taragar.
Tsanaki: Shigar da maɓalli a cikin rakiyar yana buƙatar mutane biyu. Ya kamata mutum ɗaya ya sanya maɓalli a cikin rakiyar, yayin da ɗayan ya kiyaye shi ta amfani da sukurori.
Hankali: Deux personnes sont nécessaires pour installer un commutateur dans un bâti : La première personne va positionner le commutateur dans le bâti, la seconde va le fixer avec des vis de montage.
Lura: Hakanan za'a iya shigar da maɓalli a kan tebur ko shiryayye ta amfani da mannen ƙafafu na roba.
Kasa Sauyawa
- Tabbatar cewa tarkacen da za a ɗora maɓalli a kai yana da ƙasa da kyau kuma ya dace da ETSI ETS 300 253. Tabbatar cewa akwai haɗin wutar lantarki mai kyau zuwa maƙallin ƙasa a kan rakiyar (babu fenti ko ware jiyya na ƙasa).
- Haɗa lugga (ba a bayar da shi) zuwa mafi ƙarancin waya na ƙasa na #18 AWG (ba a bayar da shi ba), kuma haɗa shi zuwa wurin ƙaddamarwa a kan sauyawa ta amfani da dunƙule na mm 3.5 da mai wanki. Sa'an nan kuma haɗa dayan ƙarshen waya zuwa tara ƙasa.
Tsanaki: Ba dole ba ne a cire haɗin ƙasa sai dai idan an katse duk hanyoyin haɗin kai.
Hankali: Le raccordement à la terre ne doit pas être ritaya sauf si toutes les connexions d'alimentation ont été débranchées.
Tsanaki: Dole ne a shigar da na'urar a cikin wurin da aka ƙuntata. Ya kamata ya kasance yana da keɓantaccen tasha mai kariyar ƙasa akan chassis wanda dole ne a haɗa shi ta dindindin zuwa ƙasa don isasshe chassis ɗin da kuma kare mai aiki daga haɗarin lantarki.
Haɗa wutar AC
- Toshe igiyar wutar AC cikin soket a bayan mai kunnawa.
- Haɗa dayan ƙarshen igiyar wuta zuwa tushen wutar AC.
Lura: Don amfanin ƙasa da ƙasa, kuna iya buƙatar canza igiyar layin AC. Dole ne ku yi amfani da saitin igiyar layi wanda aka yarda da nau'in soket a cikin ƙasarku.
Tabbatar da Canja Aiki
Tabbatar da aikin canza asali ta hanyar duba LEDs na tsarin. Lokacin aiki akai-akai, Wutar Wuta da Diag LEDs yakamata su kasance akan kore.
Yi Tsarin Farko
- Haɗa PC zuwa tashar tashar wasan bidiyo ta amfani da kebul na na'ura mai haɗawa.
- Saita tashar tashar PC ta serial: 115200 bps, haruffa 8, babu daidaito, bit tasha ɗaya, ragowar bayanai 8, kuma babu sarrafa kwarara.
- Shiga cikin CLI ta amfani da saitunan tsoho: Sunan mai amfani "tushen" da kalmar wucewa "openwifi."
Lura: Don ƙarin bayani kan daidaitawar sauya, koma zuwa Web Jagorar Gudanarwa da Jagoran Magana na CLI.
Haɗa Kebul na Yanar Gizo
- Don tashoshin jiragen ruwa na RJ-45, haɗa nau'in 100-ohm Category 5, 5e ko mafi kyawun igiyoyin murɗaɗi-biyu.
- Domin SFP/SFP+ ramummuka, da farko shigar SFP/SFP+ transceivers sa'an nan kuma haɗa fiber optic cabling zuwa transceiver tashar jiragen ruwa. Ana goyan bayan transceivers masu zuwa:
- 1000BASE-SX (ET4202-SX)
- 1000BASE-LX (ET4202-LX)
- 1000BASE-RJ45 (ET4202-RJ45)
- 1000BASE-EX (ET4202-EX)
- 1000BASE-ZX (ET4202-ZX)
- Yayin da ake yin haɗin kai, duba LEDs halin tashar tashar jiragen ruwa don tabbatar da hanyoyin haɗin suna aiki.
- Koren Kunnawa/Kiftawa - Port yana da ingantaccen hanyar haɗi. Kiftawa yana nuna ayyukan cibiyar sadarwa.
- Na Amber - Port yana ba da wutar lantarki ta PoE.
Saita Farko da Rajista
Akwai zaɓuɓɓuka guda biyu don saita na'urar don hanyar sadarwar ku:
- Lokacin da aka fara haɗa na'urar zuwa Intanet ta hanyar tashar sadarwa, ana tura ta kai tsaye don buɗewa (https://cloud.openwifi.ignitenet.com/). Shigar da adireshin MAC na na'urar da lambar serial don rajista.
- Ta hanyar tsoho, ana sanya na'urar adireshin IP ta hanyar DHCP. Idan na'urar ba za ta iya haɗawa don buɗewa ba, shiga na'urar web dubawa ta ɗayan tashoshin RJ-45 na na'urar don yin canje-canje na tsari (misaliample, don canzawa daga DHCP zuwa IP na tsaye). Duba sashin "Haɗa zuwa Web Interface".
Haɗawa zuwa Web Interface
Lura cewa zaku iya haɗawa da na'urar kawai web dubawa lokacin da na'urar ba ta da haɗin Intanet.
Bi waɗannan matakan don haɗawa da na'urar web dubawa ta hanyar haɗin yanar gizo zuwa ɗaya daga cikin tashoshin RJ-45 na na'urar.
- Haɗa PC kai tsaye zuwa ɗaya daga cikin tashoshin RJ-45 na na'urar.
- Saita adireshin IP na PC ya kasance akan rukunin yanar gizo ɗaya da na'urar RJ-45 tsohuwar adireshin IP na tashar. (Dole ne adireshin PC ya fara 192.168.2.x tare da abin rufe fuska 255.255.255.0.)
- Shigar da tsohon adireshin IP na na'urar na 192.168.2.10 a cikin web mashaya adireshin mai bincike.
- Shiga cikin web dubawa ta amfani da tsoho sunan mai amfani "tushen" da kalmar sirri "bude wifi".
Lura: TIP OpenWiFi SDK tsoho URL An saita takardar shaidar DigiCert zuwa ecOpen: (https://cloud.openwifi.ignitenet.com). Idan kana son yin rijistar na'urar zuwa TIP OpenWiFi SDK, tuntuɓi oxherd@edge-core.com don canza tsoho URL.
Bayanin Hardware
Canja Chassis
- Girman (W x D x H) ECS4100-12T Tip:
- 18.0 x 16.5 x 3.7 cm (7.08 x 6.49 x 1.45 in)
- Bayanan Bayani na ECS4100-12PH 33.0 x 20.5 x 4.4 cm (12.9 x 8.07 x 1.73 in)
- Bayanan Bayani na ECS4100-28T/52T 44 x 22 x 4.4 cm (17.32 x 8.66 x 1.73 in)
- Bayanan Bayani na ECS4100-28TC 33 x 23 x 4.4 cm (12.30 x 9.06 x 1.73 in)
- ECS4100-28P/52P Bayani: 44 x 33 x 4.4 cm (17.32 x 12.30 x 1.73 in)
- Nauyi
- Bayanan Bayani na ECS4100-12T 820 g (1.81 lb)
- Bayanan Bayani na ECS4100-12PH 2.38 kg (5.26 lb)
- Bayanan Bayani na ECS4100-28T 2.2 kg (4.85 lb)
- Bayanan Bayani na ECS4100-28TC 2 kg (4.41 lb)
- Bayanan Bayani na ECS4100-28P 3.96 kg (8.73 lb)
- Bayanan Bayani na ECS4100-52T 2.5 kg (5.5 lb)
- Bayanan Bayani na ECS4100-52P 4.4 kg (9.70 lb)
- Aiki
- Duk sai a kasa: 0°C – 50°C (32°F – 122°F)
- Zazzabi
- ECS4100-28P/52P tip kawai: -5°C – 50°C (23°F – 122°F)
- ECS4100-52T tip kawai: 0°C – 45°C (32°F – 113°F) ECS4100-12PH TIP @70W kawai: 0°C – 55°C (32°F – 131°F)
- ECS4100-12PH TIP @125 W kawai: 5°C – 55°C (23°F – 131°F)
- ECS4100-12PH tip@180 W kawai: 5°C – 50°C (23°F – 122°F)
- Ajiya Zazzabi
- -40 ° C - 70 ° C (-40 ° F - 158 ° F)
- Humidity Mai Aiki (ba mai sanyawa ba)
- Duk sai a kasa: 10% - 90% ECS4100-28P/52P tip kawai: 5% - 95% ECS4100-12T/12PH tip kawai: 0% - 95%
Bayanin iko
- Ƙarfin shigar da AC ECS4100-12T: 100-240 VAC, 50-60 Hz, 0.5 A
- Bayanan Bayani na ECS4100-12PH 100-240 VAC, 50/60 Hz, 4A
- Bayanan Bayani na ECS4100-28T 100-240 VAC, 50/60 Hz, 1 A
- Saukewa: ECS4100-28TC: 100-240 VAC, 50-60 Hz, 0.75 A
- Bayanan Bayani na ECS4100-28P 100-240 VAC, 50-60 Hz, 4 A
- Bayanan Bayani na ECS4100-52T 100-240 VAC, 50/60 Hz, 1 A
- Bayanan Bayani na ECS4100-52P 100-240 VAC, 50-60 Hz, 6 A
- Jimlar Amfani da Wuta
- Saukewa: ECS4100-12TTIP. 30 W
- Bayanan Bayani na ECS4100-12PH 230 W (tare da aikin PoE) ECS4100-28T Tip: 20 W
- Bayanan Bayani na ECS4100-28TC 20 W
- Bayanan Bayani na ECS4100-28P 260 W (tare da aikin PoE) ECS4100-52T Tip: 40 W
- Saukewa: ECS4100-52P: 420 W (tare da aikin PoE)
- PoE Power Budget
- Bayanan Bayani na ECS4100-12PH 180 W
- Bayanan Bayani na ECS4100-28P 190 W
- Bayanan Bayani na ECS4100-52P 380 W
Ka'idodin Ka'idoji
- Fitarwa
- Class EN55032
- EN IEC 61000-3-2
- TS EN 61000-3-3
- BSMI (CNS15936)
- Babban darajar FCC
- Babban darajar VCCI A
- Kariya
- Farashin EN55035
- IEC 61000-4-2/3/4/5/6/8/11
- Tsaro
- UL/CUL (UL 62368-1, CAN/CSA C22.2 Lamba 62368-1)
- CB (IEC 62368-1/EN 62368-1)
- BSMI (CNS15598-1)
- Taiwan RoHS
- Saukewa: CNS15663
- TEC
- Tabbataccen ID 379401073 (ECS4100-12T tip kawai)
FAQ
Q: Za a iya amfani da ECS4100 Tip jerin sauyawa a waje?
A: A'a, ECS4100 TIP jerin masu sauyawa na cikin gida ne kawai.
Tambaya: Ta yaya zan iya samun ƙarin takardu don sauyawa?
A: Kuna iya samun wasu takaddun, gami da Web Jagorar Gudanarwa da Jagoran Maganar CLI, daga www.karafane-.com.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Edge-core ECS4100 Tip Series Switch [pdf] Jagorar mai amfani ECS4100 Tip Series, ECS4100 Tip Series Switch, Canja |