DEFIGOG5C Digital Intercom da Tsarin Sarrafa Shiga
Ƙayyadaddun bayanai
- Mai ƙira: Defigo AS
- Samfura: Sashin sarrafawa
- Fitar Wuta: 12V fitarwa 1.5 A, 24V fitarwa 1 A
- Shigarwa: Cikin gida kawai
Umarnin Amfani da samfur
Bukatun shigarwa
- Drill
- 4 sukurori (M4.5 x 60mm)
- Idan shigar Nuni: 1 rawar soja (16mm don kebul tare da masu haɗawa, 10mm don kebul ba tare da masu haɗawa ba), CAT-6 na USB, masu haɗin RJ45
Abubuwan da ake bukata
Ya kamata a yi shigarwa ta ƙwararrun ƙwararrun masana. Shigar cikin gida kawai.
Ƙarsheview
Ƙungiyar Sarrafa tana sarrafa damar shiga kofa ta ƙa'idar Defigo.
Matsayi
Dole ne a shigar da shi cikin gida a busasshen wuri, ba za a iya isa ba, yana fuskantar ƙasa don samun sauƙi.
Haɗin kai
- 12V da 24V DC ƙofar breeches
- Relays akan tsarin sarrafa damar shiga, na'urorin kula da makullin mota, lif
- Naúrar Nuni Defigo
Haɗin Wuta da Relay
Tabbatar cewa fitarwar wuta ta dace da na'urorin da aka haɗa. Kar a kunna AC-kawai kofa ta bugi naúrar.
Nuna Shigarwa
Tsawon kebul na CAT6 tsakanin sashin sarrafawa da nuni bai kamata ya wuce mita 50 ba idan yana kunna kararrawa.
FAQ
- Tambaya: Za a iya amfani da na'urar sarrafawa a waje?
- A: A'a, an tsara naúrar sarrafawa don amfanin cikin gida kawai.
- Tambaya: Menene matsakaicin ƙarfin wutar lantarki na sashin sarrafawa?
- A: Ƙungiyar sarrafawa tana ba da fitarwa na 12V a 1.5 A da 24V a 1 A.
Kunshin abun ciki
- 1 - Sashin Kula da Defigo
- 1 – Kebul na wuta
Karin bayani
Don ƙarin bayani jeka https://www.getdefigo.com/partner/home Ko a tuntube mu a support@getdefigo.com
Abin da za ku buƙaci shigar
- 1 Haɗawa
- 4 sukurori masu dacewa da nau'in bangon da kuke hawa na'urar sarrafawa a kai
- Matsakaicin madaidaicin dunƙule M4.5 x 60mm
Idan shigar Nuni tare da naúrar Sarrafa:
- 1 rawar soja 16mm mafi ƙaranci don kebul mai haɗawa
- 1 rawar soja 10mm mafi ƙaranci don kebul ba tare da masu haɗawa ba
- Kebul na CAT-6 da masu haɗin RJ45, kebul, tsakanin sashin Nuni da naúrar sarrafa Defigo, ko don haɗa naúrar Nuni zuwa tushen wutar lantarki na POE.
Littafin shigarwa na sashin Nuni yana cikin takaddar daban.
Abubuwan da ake bukata
ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ne kawai a shigar da ƙira tare da horon da ya dace. Ana sa ran masu sakawa za su iya amfani da kayan aiki, igiyoyin igiyoyi da sauran ayyukan da suka dace don yin aikin shigarwa na fasaha. Ana nufin sashin sarrafa Defigo don shigarwa na cikin gida kawai.
Ƙarsheview
Na gode don zabar tsarin sarrafa damar shiga Defigo. Ƙungiyar sarrafawa za ta sarrafa kofofin lokacin da aka buɗe su daga ƙa'idar Defigo.
MUHIMMAN BAYANI
Karanta kafin ka shigar
NOTE: KADA KI BUDE HUKUNCIN SARAUTA. WANNAN YA RUFA GARANTIN RA'A'A KUMA YANA YIWA MAHALIN CIKI NA LANTARKI.
Shirye-shiryen shigarwa
- Kafin ranar shigarwa yakamata ku samar da bayanin daga lambar QR zuwa Defigo ta hanyar aika imel zuwa support@getdefigo.com. Ka tuna don ƙara adireshi, ƙofar, da sunan ƙofar don sashin sarrafawa.
- Idan an shigar dashi tare da sashin Nuni kuna buƙatar samar da lambar QR don Nuni daidai kuma.
- Idan haɗa na'ura mai sarrafawa zuwa kofa fiye da ɗaya kuna buƙatar samar da wace relay za ku haɗa ƙofar zuwa.
- Yin wannan kafin shigarwa yana tabbatar da cewa an shirya tsarin, cewa an ƙara asusun mai amfani da shi don dalilai na gwaji kuma kana da lambobin shigarwa masu mahimmanci don Nunin Defigo.
Zaɓin matsayi na sashin kulawa
Za'a iya shigar da naúrar sarrafawa a cikin gida kawai a cikin busasshen yanayi. Ya kamata a sanya shi ba tare da isa ga jama'a ba, zai fi dacewa a cikin rufaffiyar sarari ko sama da rufin karya. Lokacin zabar wurin da ya dace don sashin kulawa kuna buƙatar tantance tsarin ginin. Dole ne a sanya sashin sarrafawa a inda akwai ƙarfin grid 240/120V. Hakanan kuna buƙatar yin la'akari idan yana buƙatar haɗa shi zuwa naúrar Nuni ko wasu na'urori kamar maɓallin gwiwar hannu. Yakamata a sanya naúrar sarrafawa koyaushe don masu haɗin suna fuskantar ƙasa, don samun sauƙin shigarwa da sabis.
Abin da za a iya haɗa sashin Sarrafa da shi
- 12V da 24V DC ƙofar breeches.
- Haɗin kai zuwa relays akan tsarin sarrafa damar shiga, na'urorin sarrafa makullin mota, lif, da sauran na'urori.
- Naúrar Nuni Defigo.
HANKALI!
Kar a taɓa amfani da fitowar 12VDC da 24VDC akan naúrar sarrafawa don kunna yajin kofa da ake nufi don AC kawai. A wannan yanayin ana buƙatar samar da wutar lantarki daban. Har yanzu ana iya amfani da relays don sarrafa siginar.
Ƙarfi da haɗin kai
- Matsakaicin ikon da na'urar sarrafawa ke bayarwa:
- 12V fitarwa 1.5 A
- 24V fitarwa 1 A
- Wannan ya isa ya kunna kullin kofa na yau da kullun a lokaci guda. Dole ne ku duba yawan wutar lantarki na kowane kulle kofa don tabbatar da cewa na'urar sarrafawa zata iya isar da wutar da ake buƙata don wadata su a lokaci guda. Wasu muhimman abubuwan da kuke buƙatar la'akari kafin shigar da Defigo Nuni tare da sashin sarrafawa:
- Idan naúrar sarrafawa tana kunna kararrawa kofa, matsakaicin tsayin kebul na CAT6 tsakanin sashin sarrafawa da nuni shine mita 50.
HANYAR SHIGA
Cire sashin sarrafawa daga cikin kunshin. Tabbatar cewa baya da lalacewa ko karce.
Tsare-tsare mai haɗa naúrar sarrafawa:
Umarnin shigarwa
Nemo wurin da kake son shigar da naúrar sarrafawa. An ɗora sashin sarrafawa ta amfani da sukurori huɗu, ɗaya a kowane kusurwa.
NOTE: Ana buƙatar duk sukurori.
Tabbatar yin amfani da sukurori masu dacewa da nau'in bango/rufin da kuke shigar da naúrar sarrafawa zuwa.
MATAKI NA 3
Yanzu da na'urar sarrafawa ta hau cikin aminci kuna shirye don haɗa relays zuwa makullin kofa ko wasu na'urori. Dole ne ku zaɓi ko kuna son kunna makullin tare da halin yanzu daga naúrar sarrafawa, ko kuma idan kawai kuna son canzawa tare da yuwuwar sigina kyauta. Bi mataki na 3A ko 3B dangane da zaɓuɓɓuka.
HANKALI!
Kar a taɓa amfani da fitowar 12VDC da 24VDC akan sashin sarrafawa don kunna yajin kofa da ake nufi don AC kawai. A wannan yanayin ana buƙatar samar da wutar lantarki daban. Har yanzu ana iya amfani da relays don sarrafa siginar
MATAKI 3A: Makullan ƙofa da na'urar sarrafawa ke aiki
- Haɗa kebul na jumper tsakanin ƙarfin 24 ko 12V da COM
- Haɗa GND zuwa madaidaicin sandar kulle
- Haɗa NO zuwa madaidaicin sandar kulle (Don saitin kulle wanda shine NC yi amfani da mahaɗin NC maimakon NO)
Mataki na 3B: Canja kulle tare da yuwuwar sigina kyauta
- Haɗa COM da NO zuwa shigarwar Maɓalli akan sashin kula da kofa na ɓangare na 3 ko zuwa tashoshi akan maɓallin gwiwar hannu ko wasu maɓalli.
- Haɗa kofa ta farko zuwa relay 1, kofa ta biyu don isar da sako na 2 da kuma kofa ta uku don relay 3.
MATAKI NA 4
Haɗa na'urar sarrafawa zuwa ƙarfin 240/120V ta amfani da kebul na wutar lantarki da aka bayar a cikin kunshin.
MATAKI NA 5
Shiga Defigo app akan wayarka. Daga Fuskar allo zaku sami ƙofofin Control Unit mai suna kamar yadda aka bayar da Defigo kafin shigarwa. Danna alamar ƙofar don ƙofar da kake son gwadawa.
ABIN LURA!
Da fatan za a ƙyale mintuna 5 su wuce daga kunna na'urar kafin yin ƙoƙarin buɗe kofa ta amfani da app.Don ƙarin bayani kan amfani da ƙa'idar, duba littafin mai amfani da Defigo App.
Bayanin FCC
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara kutse ta ɗayan matakan masu zuwa:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Domin biyan buƙatun fallasa FFC RF, dole ne a shigar da wannan na'urar don samar da aƙalla 20 cm rabuwa daga jikin mutum a kowane lokaci.
YANZU
“Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama, gami da tsangwama da ka iya haifar da aikin da ba a so na na'urar."
Takardu / Albarkatu
![]() |
defigo DEFIGOG5C Digital Intercom da Tsarin Gudanar da Samun dama [pdf] Jagoran Shigarwa DEFIGOG5C, DEFIGOG5C Dijital Intercom da Tsarin Gudanarwa, Dijital Intercom da Tsarin Gudanarwa, Intercom da Tsarin Kulawa, Tsarin Gudanarwa, Tsarin Gudanarwa, Tsarin sarrafawa |