DAVEY SP200BTP Ruwan Ruwa Mai Canjin Sauri
GARGADI: Rashin bin waɗannan umarnin da bin duk lambobi masu aiki na iya haifar da mummunan rauni na jiki da/ko lalacewar dukiya.
Wannan famfo yana buƙatar ƙwarewar ƙwararru don shigarwa da kulawa. Shigar da wannan samfurin ya kamata a yi shi ta mutum mai ilimi game da buƙatun buƙatun ruwan wanka da kuma wanda ke bin umarnin shigarwa da aka bayar a cikin wannan jagorar.
- Da fatan za a mika waɗannan umarnin ga ma'aikacin wannan kayan aikin.
Taya murna kan siyan samfur mai inganci daga kewayon Kayan Aikin Ruwa na Davey Water Products. An ba ku tabbacin shekaru masu yawa na abin dogaro da ingantaccen aiki daga Davey SilensorPro VSD Pool famfo tare da Bluetooth. Wannan famfo yana kunna Bluetooth, don haka zaku iya saita da sarrafa ayyukan famfo daga na'urar ku mai wayo. Bluetooth ka'idar sadarwa ce ta mara waya wacce ke ba da damar sadarwa tsakanin na'urori. Wannan aikin yana da goyan bayan kowace na'ura da za ta iya saukar da app daga IOS ko Android App Store. Karanta waɗannan umarnin gaba ɗaya kafin kunna wannan famfo. Idan ba ku da tabbas game da ɗayan waɗannan umarnin shigarwa da aiki da fatan za a tuntuɓi dillalin ku na Davey ko ofishin Davey da ya dace kamar yadda aka jera a bayan wannan takaddar. An ƙera Davey SilensorPro don yaɗa wurin shakatawa da ruwan sha a cikin yanayin da aka tsara a cikin Ma'aunin Australiya don ingancin ruwan tafkin AS 3633 ko makamancin haka. Kada a yi amfani da su don wata manufa ba tare da fara tuntuɓar Dillalin Davey ko Cibiyar Sabis na Abokin Ciniki na Davey ba. Kowane Davey SilensorPro an gwada shi sosai akan ruwa da yawa, matsa lamba, voltage, sigogin aikin na yanzu da na inji. Fasahar sarrafa famfo ta Davey ta ci-gaba tana ba da ingantaccen aikin famfo mai inganci wanda zai dawwama kuma yana dawwama.
Ajiye Makamashi tare da Davey SilensorPro VSD Pool Pump
A Davey SilensorPro pool famfo ne wani Energy Star super-m famfo yin amfani da wani jihar-of-da-art mara iyaka m AC motor cewa samar da ƙananan matakan amo, rage aiki halin kaka, da ƙananan greenhouse watsi fiye da gargajiya pool farashinsa. Saboda iyawar sa na gudu a ƙananan gudu fiye da famfo na al'ada, famfon ɗin ku na SilensorPro shima zai fuskanci ƙarancin lalacewa da tsagewar injin saboda ƙarancin damuwa akan abubuwan injin na ciki. Don cimma famfo mai amfani da makamashi yana da sauƙi. Kawai gudanar da famfon tacewa a ƙananan gudu, amma gudanar da shi na tsawon lokaci (duba tebur a shafi na 7) fiye da tsayayyen famfo na al'ada don "juya" ruwan tafkin ku don isasshen tacewa da tsaftacewa. Sakamakon shine ƙananan amfani da makamashi da ƙananan farashin aiki.
SilensorPro VSD Pool Pumps tare da Bluetooth suna da saitunan saurin daidaitawa daga 1400 - 3200rpm, don haka zaku iya zagayawa tafkin ku ko ruwan hutu a kowane saurin tsakanin in an buƙata. Za'a iya daidaita saurin gudu don yin amfani da mai tsabtace tafkin tsotsa, tsarin tsabtace cikin-Floor & Pool Heaters. Ana iya zaɓar saitin wankin baya akan famfo don wanke matatar mai jarida baya.
Abin da za ku yi tsammani tare da famfo mai saurin canzawa akan tafkin ku
Idan famfo na SilensorPro yana maye gurbin famfon motar AC na gargajiya, kuna buƙatar gudanar da shi fiye da tsohuwar famfon ɗin ku mai tsayi. Wannan AL'ADA ce kuma zaku adana kuzari yayin amfani da saitunan saurin gudu. Hakanan kuna iya lura cewa ma'aunin matsi akan tacewarku yana nuna ƙarancin matsa lamba fiye da yadda kuka saba. Wannan kuma AL'ADA ne. Ƙarƙashin tsarin matsa lamba shine kawai sakamakon ƙananan saurin gudu da ƙimar da aka samar da famfo. Yayin da ke gudana a ƙananan saitunan gudu za ku kuma lura da raguwa mai mahimmanci a cikin hayaniyar famfo. Wannan babbar fa'ida ce a gare ku saboda yana ba ku damar tafiyar da famfon ku yayin biyan kuɗin wutar lantarki mafi girma, wanda kuma zai taimaka wajen rage farashin ku na aiki.
Muhimmiyar la'akari yayin gudanar da famfo akan saitunan Rarraba Ƙarfafa:
Yawancin samfuran tafkin sun dogara da ƙayyadaddun ƙimar kwarara don mafi kyawun aiki da/ko inganci. Idan kana amfani da ƙananan saitunan kwarara akan famfo na SilensorPro (misali gudun 1 zuwa 4) Davey ya ba da shawarar cewa ka duba dacewa da saurin gudu ko mafi ƙarancin ƙimar da ake buƙata don gudanar da takamaiman kayan tafkin kamar:
- Suction pool cleaners
- Ozone janareta
- Pool Heaters
- Tsarin dumama hasken rana
- Ruwan Gishiri Chlorinator Kwayoyin
- Tsabtace tsaftataccen ruwa a cikin bene
Haɗin Wutar Lantarki - HARDWIRED HANNU KAWAI
Lokacin girka da amfani da wannan kayan aikin lantarki, yakamata a bi matakan tsaro koyaushe, gami da masu zuwa:
- Tabbatar cewa an haɗa motar zuwa wutar lantarki da aka ƙayyade akan farantin suna.
- Guji dogayen jagororin tsawaitawa saboda suna iya haifar da ingantacciyar juzu'itage drop da aiki matsaloli.
- Kodayake Motar lantarki ta Davey an ƙera ta musamman don yin aiki akan kewayon samar da wutar lantarki voltages, malfunctions ko gazawar da ke haifar da mummunan voltage ba a rufe sharuɗɗan wadata a ƙarƙashin garanti.
- Dole ne ma'aikacin Lantarki mai izini ya aiwatar da haɗin wutar lantarki da wayoyi.
- KARANTA KUMA KU BI DUKAN UMARNI
- GARGADI - Don rage haɗarin rauni, kada a bar yara suyi amfani da wannan samfurin sai dai idan an sa musu ido sosai a kowane lokaci.
- GARGADI – Hadarin Girgizar Wutar Lantarki. Haɗa kawai zuwa da'irar reshe da ke da kariya ta mai katse da'ira mai ɓarna (GFCI). Tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin lantarki idan ba za ku iya tabbatar da cewa GFCI tana da kariya ta kewaye ba.
- Dole ne a haɗa naúrar kawai zuwa da'irar kayan aiki wanda ke da kariya ta mai katsewar kewaye (GFCI). Irin wannan GFCI yakamata mai sakawa ya samar kuma yakamata a gwada shi akai-akai. Don gwada GFCI, danna maɓallin gwaji. GFCI yakamata ya katse wuta. Danna maɓallin sake saiti. Yakamata a dawo da iko. Idan GFCI ya gaza yin aiki ta wannan hanyar, GFCI yana da lahani. Idan GFCI ya katse wutar lantarki zuwa famfo ba tare da an tura maɓallin gwajin ba, motsi na ƙasa yana gudana, yana nuna yiwuwar girgiza wutar lantarki. Kada ku yi amfani da wannan famfo. Cire haɗin famfo kuma a gyara matsalar ta wurin ƙwararren wakilin sabis kafin amfani da shi.
- GARGADI – Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki, maye gurbin igiyar da ta lalace nan da nan.
- HANKALI – Wannan famfo don amfani ne tare da shigar wuraren tafki na dindindin kuma ana iya amfani da shi tare da tubs masu zafi da spas idan an yi alama. Kada a yi amfani da wuraren waha mai ajiya. Ana gina tafkin da aka girka na dindindin a ciki ko a ƙasa ko a cikin ginin wanda ba za a iya harhada shi cikin sauri don ajiya ba. An gina tafkin da za a iya adanawa ta yadda za a iya tarwatsa shi da sauri don adanawa kuma a sake haɗa shi zuwa ainihin amincinsa.
- Ajiye waɗannan umarni.
Wannan SilensorPro famfo famfo ya haɗa da gano abin hawa da aka ƙera don kare motar daga zafi fiye da kima. Idan motar ta yi zafi sosai yayin aiki, saurin aiki zai ragu don kawo shi cikin yanayin aiki mai karɓuwa sannan kuma zai yi sauri zuwa saurin da aka saita na asali. Don sake saita motar, kashe wutar lantarki na tsawon daƙiƙa 30, sa'an nan kuma dawo da wutar lantarki daga maɓalli.
Shawarwari don Shawarar Sa'o'in Aiki Pump
Ka'idojin Australiya AS3633: "Private pool pool - ingancin ruwa" ya bayyana cewa "Mafi ƙarancin juyawa zai zama juzu'i ɗaya na cikakken girman ruwan tafkin, a cikin lokacin da famfon zai kasance yana aiki. Teburan da ke ƙasa suna ba da jagora kawai. zuwa lokutan gudu na famfo yayin da ke cikin yanayin tacewa don cimma mafi ƙarancin juyawa:
Saukewa: SP200BTP
Girman Pool (Gallon) | Saitin Saurin (awanni) | ||
Gudu 1 | Gudu 5 | Gudu 10 | |
5,000 | 3.3 | 2.2 | 1.7 |
8,000 | 5.3 | 3.5 | 2.8 |
11,000 | 7.3 | 4.8 | 3.8 |
13,000 | 8.7 | 5.6 | 4.5 |
16,000 | 10.7 | 6.9 | 5.6 |
21,000 | 14.0 | 9.1 | 7.3 |
27,000 | 18.0 | 11.7 | 9.4 |
Amfani da SilensorPro Premium VSD famfo tare da Davey Salt Water Chlorinator
Davey ChloroMatic, EcoSalt & EcoMineral chlorinators na ruwa gishiri suna buƙatar mafi ƙarancin gudu na lita 80 a cikin minti daya (lpm) ta cikin tantanin halitta chlorinator don ingantaccen inganci da rayuwar tantanin halitta. Da fatan za a koma zuwa jadawalin wasan kwaikwayon da ke ƙasa azaman nuni ga kwararar ruwa a tafkin ku kuma koma zuwa ma'aunin da ma'aunin ya nuna akan kafofin watsa labarai ko tace harsashi. Tabbatar cewa yawan kwarara ya isa ya rufe faranti na chlorinator gaba ɗaya a duk lokacin aiki.
Ƙididdiga na Fasaha
Samfura | Saukewa: SP200BTP |
Shugaban (m) | 14.5 |
RPM | Gudun 1 zuwa 10 |
Gudun wankin baya - Mai canzawa | |
Rukunin Ƙaruwa (IP) | 45 |
Insulation Class | F |
Voltage (V) | 240V AC |
Yawan Samar da Abinci (Hz) | 60 |
Ƙarfin shigar da Mota (W / hp) |
Saitin Saurin 1 - 100W / 0.13hp |
Saitin Saurin 5 - 350W / 0.47hp | |
Saitin Saurin 10 - 800W / 1.07hp | |
Saitin Wayar Baya - Ya bambanta |
Iyakokin Aiki
Matsakaicin zafin ruwa | 104°F/40°C |
Matsakaicin zafin yanayi | 122°F/50°C |
Girma
ZANGO (mm) | ||||||||||||
Samfura |
A |
B |
C |
D |
E |
F |
G |
H |
I |
Yin hawa Ramuka Diamita | Shigar or Fitowa PVC | Net Nauyi (kg) |
Saukewa: SP200BTP | 12 | 26.4 | 12.6 | 13.8 | 2.55 | 9 | 15 | 7.9 | 9.84 | 0.4 | 1½" / 2" | 30.9 |
Wuri
Famfu ya kamata a kasance a kusa da ruwa kamar yadda ake iya aiki kuma a dora shi akan tushe mai ƙarfi a cikin wuri mai kyau, tsayin da zai hana duk wani ambaliya. Alhakin mai sakawa/mai shi ne gano wurin famfo ta yadda za a iya karanta farantin cikin sauƙi kuma ana iya samun damar famfo cikin sauƙi don sabis.
Kariyar Yanayi
Ana ba da shawarar cewa an kiyaye famfo daga yanayin. Yakamata a sanya wuraren da aka rufe don hana haɓakar gurɓataccen ruwa.
- Davey Water Products yana ba da shawarar cewa a sanya duk kayan aiki tare da ɗigon ƙasa ko sauran na'urorin kariya na yanzu.
- HANKALI: A cikin sha'awar aminci, muna ba da shawara cewa duk samfuran da nau'ikan famfo dole ne a shigar da su ta AS3000 ka'idojin wiring ko daidai.
- Idan famfo da tace suna located kasa da pool ruwa matakin, shi wajibi ne don shige ware bawuloli a cikin bututu tsakanin famfo da skimmer akwatin da kuma a mayar da bututu daga tace zuwa pool.
- Abubuwan da ke kan wannan samfurin an gina su ne da ABS. Wasu mahadi masu haɗin gwiwar PVC ba su dace da ABS ba. Bincika dacewa da fili kafin amfani.
- GARGADI! Tabbatar cewa keɓancewar wutar lantarki yana samuwa tare da sauƙi mai sauƙi don a iya kashe famfo a cikin gaggawa.
Haɗin famfo mai zafi
Za'a iya haɗa fam ɗin SilensorPro VSD zuwa famfo mai zafi ta hanyar haɗin waya mai sauƙi biyu, duba Hoto 1. Idan famfo na zafi zai iya fitar da sigina lokacin da ya kunna, to, famfo na iya amfani da siginar don saita saurin gudu. famfo zuwa matsakaicin. Wannan yana haɓaka ingancin famfon zafin ku don tabbatar da iyakar tanadin wutar lantarki. Dip switch 1 dole ne a saita shi daidai kamar yadda yake a hoto na 1.
Haɗin Bututu
Ana ba da ƙungiyoyin ganga don haɗawa da bututu daga tafkin. An ƙera famfo ɗin don karɓar kayan aikin PVC 1½” ko 2” (40mm/50mm).
Lokacin yin famfo bututun fitarwa, tabbatar da cewa aikin bututun baya tsoma baki tare da bugun bugun bugun fanfuna.
Ba a ba da shawarar yin amfani da duk wani bututu mai ƙarami fiye da waɗanda aka ƙayyade a sama ba. Bututun tsotsa ya kamata ya kasance cikin kuɓuta daga duk wani ɗigon iska da duk wani tudu da ramukan da ke haifar da wahalar tsotsa. Ya kamata a haɗa bututun fitarwa daga mashin famfo zuwa haɗin mashigai akan tacewa (yawanci a bawul ɗin sarrafawa).
- Ƙungiyoyin ganga suna buƙatar daure da hannu. Ba a buƙatar abin rufewa, manne ko silicones.
Low Energy Aiki
SilensorPro VSD Pool Pump ɗinku yana da saitunan sauri masu canzawa:
Samfura | Mafi ƙasƙanci Gudun | Mafi Girma Gudun | Gudun wankin baya |
Saukewa: SP200BTP | Saita 1 - 1500 rpm | Saita 10 - 3200 rpm | Mai canzawa |
- Gudun 1 yana ba da mafi ƙarancin gudu don haka mafi girman ƙarfin kuzari da tanadi.
Aiki | Nasihar Saitin Saurin |
Tace Pool | Gudun 1 zuwa 4 |
Aikin tsotsa wurin wanka | Gudun 5 zuwa 8 |
Wankewa tacewar mediya | Gudun wankin baya |
Tsabtace tafkin ku da hannu |
Gudun 9 zuwa 10 |
Ruwa Feature aiki | |
Spa Jet aiki | |
Tsarin tsaftacewa a cikin ƙasa | |
Solar pool dumama |
(ƙafa) (m) JAMA'AR KAI
Siffofin & Ayyuka
Davey SilensorPro VSD Pool Pump yana da fasalulluka na aiki da yawa:
- Hasken LED mai launuka masu yawa
- Ana amfani dashi don gano saitunan da ake buƙata don lokacin shirye-shirye don cikakken gudu (Boost) hawan keke da faɗakarwa:
- Kore mai ƙarfi = Aikin bugun kira na al'ada
- Slow Flashing Green = Wanke baya
- Koren walƙiya mai sauri = AUX Tsayayyen Sarrafa Wuta
- Fari = Diyya Mai Sauri Mai Sauƙi
- Fari mai walƙiya = Lokacin Wanke Baya
- Farin walƙiya mai sauri = An gano kuskure – sake saitin famfo
- Slow Flashing Blue = Bluetooth mai sarrafa shi
- M Blue = Yanayin Haɗin Bluetooth
- Samfuran ruwa mai sanyaya ƙira don aiki mai santsi da natsuwa
- Famfu yana da membrane mai sanyaya ruwa da jaket a kusa da motar wanda ke taimakawa wajen kiyaye famfo a lokacin aiki
- Sharar da zafi kashe mota aka canjawa wuri a cikin pool ruwa, taimaka wajen rage pool dumama makamashi halin kaka
- Fasahar Keke Gudun Baya
- Lokacin da yake cikin yanayin wankin baya famfon zai sake zagayowar tsakanin ƙarami da babban gudu don taimakawa ƙimar iska da tada hankalin kafofin watsa labarai don ingantaccen tsabta.
- Yana rage ɓarna ruwa yayin aikin hawan keke na baya
- Cikakken injin mitar mai canzawa tare da zaɓin bugun kiran sauri mai dacewa
- Yana ba da sauƙin zaɓi na saurin tacewa da ake so
- Babu rikitacciyar sarrafa maɓallin turawa na dijital
- Babban lint tukunyar 4.5 lita
- Yana ba da tazara mai tsayi tsakanin tsaftacewa
Saitin ka'idar Bluetooth
- Bude ka'idar "App Store" da ke kan na'urarka.
- Bincika "Davey Pool Pump"
- Shigar da app akan na'urarka
Ana iya shigar da app akan na'urori masu yawa kamar yadda ake so, duk da haka, na'ura ɗaya ce kawai zata iya sarrafa famfo a kowane lokaci. Harshen da lokacin app iri ɗaya ne da saitin na'urar ku. Raka'o'in aunawa suna lalacewa ta atomatik zuwa raka'a na na'urar ku, duk da haka, zaku iya zaɓar tsakanin Lita, Gallon ko m3/h.
Haɗa na'ura zuwa famfo
- Bude app akan na'urarka mai wayo.
- Kunna bugun kira a kan famfo daga "kashe" zuwa "Bluetooth", kuma za ku ga LED flash fari na dakika daya.
- A kan na'urarka, danna maɓallin haɗi.
- Lokacin kafawa na farko KAWAI, zaɓi "YES" don ba da izinin wuri.
- Lura cewa a karon farko da aka haɗa na'urorin, akwai iyakacin mintuna 2 don yin haka kafin a sake maimaita aikin.
Mai ƙidayar lokaci na waje/chlorinator
- Bugawa zai bayyana yana tambayar idan kana amfani da na'urar ƙidayar lokaci ko chlorinator don sarrafa famfo naka. Da fatan za a zaɓi "YES" ko "A'A"
Wannan aikin aminci ne kuma ba zai ƙyale chlorinator ya yi aiki ba tare da famfon yana aiki ba.
- Idan a cikin yanayin jadawali, danna "canza zuwa yanayin hannu"
- Yanzu app ɗin zai kasance cikin yanayin hannu kuma zaku iya daidaita saurin da hannu ta latsa maɓallan (+/ -).
- A cikin yanayin hannu, famfo zai yi aiki a saurin da aka saita, koda kuwa wayar ba ta cikin kewayo.
- Duk lokacin da aka kunna bugun kiran zuwa matsayin Bluetooth, zai yi aiki a saurin saita baya bayan zagayowar farko.
Yanayin tsarawa
Yanayin jadawalin yana ba ku damar saita saurin famfo ta rana da lokaci.
- Akwai zaɓuɓɓuka biyu (saita zagayowar yau da kullun ko zagayowar mako) ta danna akwatin da ake so. Wannan zaɓi yana ba ku damar ƙirƙirar daidaitaccen "jadawali na yau da kullun" wanda zai ci gaba da aiki da matakan da aka saita kowace rana.
- Za a iya saita zaɓin "zagayen zagayowar mako" na tsawon mako guda, yana ba ku ikon canza zagayowar famfo na yau da kullun dangane da yanayin, kayan wanka da sauransu.
Kafa jadawalin
- Zaɓi akwatin wanda ke da alaƙa da lokacin da kuke buƙatar famfo don aiki.
- Zaɓi saitin saurin da kuke son famfo ya yi aiki a kowane lokaci. Lura: Saitunan famfo (1-10) yana nufin "mafi sauƙi zuwa sauri" saurin aiki na famfo).
- Da zarar kun gamsu da jadawalin ku, zaɓi "Ajiye". Sadarwa tsakanin na'urar da famfo na iya ɗaukar daƙiƙa 20 dangane da jadawalin da aka zaɓa.
Lura: Layin da ke ƙasan allon yana nuna taƙaitawar inda jadawalin yake ta rana da sa'a. Ana iya canza wannan taƙaitaccen allo cikin sauƙi ta hanyar shafa sama ko ƙasa ginshiƙan da ke sama.
- Da fatan za a kula: Idan kuna amfani da chlorinator, dole ne ku tabbatar da cewa lokutan "kunna" akan famfo yayi daidai da lokutan "kunna" akan chlorinator.
- Famfu zai kasance a cikin yanayin da aka yi amfani da shi na ƙarshe, ko yanayin aikin hannu ne ko yanayin jadawalin.
Saituna
Don canza saitunan saitin, danna gunkin saitunan:
- Wannan zai nuna allon masu zuwa (gungura ƙasa don cikakken bayani).
Matsakaicin gudu / max gudun
Duk lokacin da famfon ɗin ku ya fara zai wuce ta mintuna 2 na priming don tabbatar da akwai ruwa a cikin tsarin. Kuna iya daidaita saurin da yake yin haka tsakanin 5 & 10. Gudun da kuka saita zai iyakance iyakar gudu da famfo zai gudana a cikin tsarin aiki ko tsari.
Wanke baya
Ana iya saita shi azaman gudu ɗaya ko saita gudu biyu kuma saurin famfo zai "buga" tsakanin saitunan biyu. Ana iya saita mafi ƙarancin gudu tsakanin 1-10, matsakaicin gudun kawai za'a iya saita shi tsakanin 5-10.
"External Timer Present"
- Doke wannan a kunne ko kashe, ya danganta ko kana amfani da mai ƙidayar lokaci/chlorinator na waje.
Cire haɗin aikin
Ana iya amfani da aikin "cire haɗin kai daga famfo" don:
- Bada wani na'ura don sarrafa famfo
- Cire haɗin don kada ku haɗa kai tsaye zuwa famfo.
- Lura cewa haɗin Bluetooth zai cire haɗin kai tsaye bayan minti ɗaya na babu sadarwa
"Sake saitin masana'anta"
- Wannan zai sake saita famfo baya zuwa saitunan masana'anta kuma ya ba ka damar sake fara tsarin saitin.
- Zaɓi "sake saita famfo"
- Juya bugun kira zuwa matsayi "kashe", sannan juya bugun kiran zuwa "Bluetooth"
- Sannan zaka iya gyarawa da wayarka. Ana yin wannan hanya ta yadda ba za a iya sake saita famfo ba da gangan.
Neman kuskuren famfo
A cikin misalin cewa akwai kuskure, allon da ke gaba zai bayyana, tare da bayanin rubutu a ƙasa da laifin da ke nuna yadda za a gyara shi. Dubi teburin kuskure shafi na gaba.
Taken kuskure | Bayanin kuskure |
Laifin Pump - Yawanci |
Bincika cewa motar na iya juyawa da yardar kaina. Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saiti. Idan matsalar ta ci gaba kira Davey ko wakili mai izini. |
Laifin famfo - Sama da Voltage | Sama da voltage laifi. Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saiti. |
Laifin famfo - Laifin Duniya | Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saitawa, idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dila mafi kusa. |
Laifin Pump - Laifin Tsarin | Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saiti. |
Laifin famfo - Ƙarƙashin Voltage | Ƙarar voltage batun. Lokacin da wuta ta dawo al'ada, cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saiti. |
Laifin Pump - Laifin Matsayin Fitowa | Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saitawa, idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dila mafi kusa. |
Laifin famfo - Karkashin Zazzabi | Pump yayi sanyi sosai (zazzabi a ƙasa -10ºC). |
Laifin famfo - Sama da Zazzabi | Pump yayi zafi sosai. Duba yanayin zafi. Saita mafi ƙanƙanta gudu mai yuwuwa idan zafin yanayi ya yi yawa. |
Laifin famfo - Motoci sun tsaya | Bincika cewa motar na iya juyawa da yardar rai. Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saiti. |
Laifin Pump - Motar Sama da Zazzabi | Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saitawa kuma kashe saurin famfo, idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dila mafi kusa. |
Laifin Pump - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Bincika idan akwai isasshen ruwa a cikin famfo. Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saitawa, idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dila mafi kusa. |
Kuskuren Pump - Laifin Fitar da Wutar Lantarki - EEPROM Checksum Pump Laifin - Kuskuren Pump Kuskuren Watchdog - Laifin Kariyar Kariyar EFM - Laifin Pump na Thermistor - Laifin famfo mai karfin wuta - Safe Torque Off
Laifin Pump - Sadarwar Bus na Cikin Gida Laifin Pump - Kuskuren Aikace-aikacen Laifin famfo - IGBT Haɗin Zazzabi Laifin Pump - Laifin shigar da Analogue 4mA Laifin famfo - Laifin waje Laifin Pump - Kuskuren Sadarwar faifan maɓalli Laifin Pump - Kuskuren Sadarwar Filin Bus Laifin Pump - Kuskuren Interface Bus. |
Cire toshe na minti 1 kuma toshe baya don sake saiti. Idan matsalar ta ci gaba kira Davey ko wakili mai izini. |
Yin aikin tsabtace Pool ɗin ku
Kafin installing ko siyan wani pool cleaner don amfani tare da SilensorPro pool famfo, yana da muhimmanci a san mafi m kwarara rates da ake bukata domin shi aiki yadda ya kamata.
Don yin aiki da mai tsabtace tafkin tsotsa tare da famfo na SilensorPro VSD
- Kunna Saitin Ruwa Mai Girma (10) kuma ba da damar famfo ya zama cikakke ta hanyar gudu na kusan mintuna 2. Za ku san cewa famfo yana farawa lokacin da za ku iya ganin kwararar ruwa mai ƙarfi ta cikin madaidaicin murfin kwandon ganye.
- Lokacin da aka fitar da duk iska daga kwandon ganye, haɗa bututun mai tsabtace tafkin da ƙarfi cikin farantin skimmer ko tsotsa bango.
- Zaɓi saitin saurin da ke ba da damar mafi kyawun aiki daga mai tsabtace tafkin ku. Gudun 3 zuwa 7 ya kamata ya kasance ampdon mafi yawan masu tsaftacewa, duk da haka idan mai tsabta yana buƙatar aiki mafi kyau, zaɓi gudu 7 zuwa 10.
- Ya kamata a haɗa mai tsaftacewa kawai har tsawon lokacin da ake buƙata don tsaftace saman tafkin ku. Lokacin da tsaftacewa ya cika, cire haɗin mai tsabta kuma cire farantin skimmer daga akwatin skimmer.
- Sake kunna mafi ingantaccen saitin gudun don tacewa yau da kullun. Ana ba da shawarar saurin gudu 1 zuwa 4.
NOTE: Don samun ingantacciyar ƙarfin kuzari daga SilensorPro KAR KU ci gaba da haɗa mai tsabtace tafkin tsotsa lokacin da ba a buƙatar tsaftacewa.
Maintenance: Batar da Kwandon Strainer
Yakamata a rika duba kwandon mai tacewa akai-akai ta cikin murfi mai haske kuma a zubar da shi lokacin da tarin datti ya bayyana. Ya kamata a bi umarnin da ke ƙasa.
- Kashe famfo.
- Cire murfin kwandon mai dannewa gaba da agogo kuma cire.
- Cire kwandon mai tacewa ta hanyar ɗaga sama daga gidanta.
- Cire abin da aka makale daga kwandon. Fitar da ruwa idan ya cancanta.
NOTE: KADA KA KWADAWA kwandon filastik a kan ƙasa mai wuya saboda zai haifar da lalacewa. - Bincika kwandon mai tacewa don tsagewa, maye gurbin kwandon mai tacewa a cikin famfo idan yayi kyau.
- Sauya murfin kuma tabbatar da cewa ya rufe kan babban o-ring na roba. Ƙaƙƙarfan manne hannun kawai ake buƙata. Za a iya mai da o-ring & zaren tare da Hydraslip ko makamancinsa.
- Rashin aiwatar da kulawa na yau da kullun na iya haifar da lalacewa wanda garanti bai rufe shi ba.
- Samar da wutar lantarki zuwa wannan famfo yana buƙatar kasancewa ta hanyar RCD, yana da ɗigogi mai ƙima wanda bai wuce 30mA ba.
Matsalar Harbi
Idan famfo yana gudana amma babu ruwa ko ruwa ya ragu, ana iya amfani da yanayin mai zuwa:
- Tace tana bukatar wanke-wanke ko an toshe ta. Koma zuwa sashin da ya dace a cikin Manual Filter.
- Famfu ba shi da inganci. Sake firamare kamar yadda aka koyar a cikin 'Farawa famfo'
- Akwai kwararar iska a cikin bututun tsotsa. Bincika duk bututun da kuma kawar da ɗigogi, kuma bincika murfin kwandon mara kyau. Kumfa na iska a cikin ruwan da ke komawa zuwa tafkin zai nuna ɗigon ruwa a cikin tsotsa zuwa famfo yana barin iska ta shiga cikin bututun.
- Hatimin ramin famfo mai zubewa na iya hana aiki. Shaidar wannan zai zama ruwa a ƙasa a ƙarƙashin famfo.
- Famfu ba zai iya samun ruwa daga tafkin ba. Bincika cewa bawuloli zuwa famfo suna da cikakkiyar buɗewa kuma matakin ruwan tafkin ya kai ga akwatin skimmer.
- Toshewa a cikin bututu ko famfo. Cire kwandon mai kauri kuma bincika kowane toshewa zuwa shigarwar famfo. Duba akwatin skimmer don toshewa.
Idan famfo bai yi aiki ba, ana iya amfani da sharuɗɗa masu zuwa:
- Ba a haɗa wutar lantarki ba. Don 240 volt kawai, duba wurin wutar lantarki ta hanyar toshe cikin na'ura mai ɗaukuwa don tabbatar da samun wutar lantarki. Hakanan duba fuses da babban maɓallin wutar lantarki
- Ana yin lodi ta atomatik. Famfu yana da kayan aikin zafi da aka gina a ciki wanda zai sake saitawa ta atomatik bayan motar ta sanyaya bayan lokacin zafi. Ƙayyade musabbabin ɓarkewar lodi kuma gyara. Sake saita famfo ta hanyar canza wutar lantarki na tsawon daƙiƙa 30.
- Toshewa yana hana famfon juyawa.
Cire famfo daga Pipework
Idan ya zama dole don cire famfo, bi waɗannan umarnin:
- Kashe wuta kuma cire filogi daga tushen wutar lantarki.
NOTE: Idan an haɗa fam ɗin zuwa agogon lokaci ko wani sarrafawa ta atomatik, ƙwararren ƙwararren ya kamata ya cire wayar. - Rufe bawuloli na ruwa akan dawowar tafkin da bututun shigar da famfo.
- Cire fitar da ƙungiyoyin ganga masu tsotsa tare da kula kada a rasa zoben o-ring.
- Matsar da aikin bututu tare da ƙungiyoyin ganga a haɗe har sai an cire famfo a fili.
NOTE: Lokacin yin duk wani tambaya game da SilensorPro ku tabbata a faɗi lambar ƙirar daga farantin suna akan motar.
Ingancin Ruwa
Kula da daidaita ruwa sunadarai yana da mahimmanci ga rayuwar ku famfo famfo. An tsara wannan famfo don amfani da ruwan Pool & Spa, daidaitacce daidai da Langlier Saturation Index, tare da matakin pH tsakanin 7.2 da 7.6 kuma ana kula da shi akai-akai tare da wakili mai tsabtace chlorine tare da matakin da bai wuce 3.0 ppm ba. Da fatan za a tuntuɓi shagon wurin tafki na gida akai-akai don a gwada ruwan ku.
Davey Garanti
Davey Water Products Pty Ltd (Davey) ya ba da garantin duk samfuran da aka siyar za su kasance (ƙarƙashin amfani da sabis na yau da kullun) ba tare da lahani a cikin kayan aiki da aiki na ɗan ƙaramin lokaci na shekara ɗaya (1) daga ranar asalin sayan abokin ciniki kamar yadda aka yi alama a kan. daftar, don takamaiman lokacin garanti don duk ziyarar samfuran Davey daveywater.com.
Wannan garantin baya rufe lalacewa da tsage na yau da kullun ko amfani da samfurin da ke da:
- ya kasance ƙarƙashin rashin amfani, sakaci, sakaci, lalacewa ko haɗari
- an yi amfani da shi, sarrafa ko kiyaye shi ban da umarnin Davey
- Ba a shigar da umarnin shigarwa ba ko kuma ƙwararrun ma'aikata
- an gyara ko canza daga ainihin ƙayyadaddun bayanai ko ta kowace hanya da Davey bai amince da shi ba
- ya yi ƙoƙari ko gyara wanin Davey ko dillalan sa masu izini
- ya kasance ƙarƙashin yanayi mara kyau kamar ba daidai ba voltage wadata, walƙiya ko high voltage spikes, ko lalacewa daga electrolytic mataki, cavitation, yashi, m, saline ko abrasive taya,
Garanti na Davey baya ɗaukar maye gurbin kowane kayan da ake amfani da su ko lahani a cikin samfura da abubuwan haɗin da aka kawo wa Davey ta wasu kamfanoni (duk da haka Davey zai ba da taimako mai ma'ana don samun fa'idar kowane garanti na ɓangare na uku).
Don yin da'awar garanti:
- Idan ana zargin samfurin da lahani, daina amfani da shi kuma tuntuɓi ainihin wurin siyan. A madadin, wayar da Sabis na Abokin Ciniki na Davey ko aika wasiƙa zuwa Davey kamar yadda bayanan tuntuɓar ke ƙasa
- Ba da shaida ko shaidar kwanan watan asali na siyan
- Idan an buƙata, mayar da samfurin da/ko samar da ƙarin bayani game da da'awar. Mayar da samfurin zuwa wurin siyan yana kan farashin ku kuma alhakinku ne.
- Davey zai kimanta da'awar garanti dangane da ilimin samfurin su da kuma hukunci mai ma'ana kuma za a karɓa idan:
- an sami lahani mai dacewa
- ana yin da'awar garanti yayin lokacin garanti mai dacewa; kuma
- babu ɗayan sharuɗɗan da aka keɓe da aka jera a sama da ke aiki
- Za a sanar da abokin ciniki shawarar garanti a rubuce kuma idan an same shi ba shi da inganci dole abokin ciniki ya tsara tarin samfurin a kuɗinsu ko ba da izinin zubar da shi.
Idan da'awar tana da inganci Davey zai, a zaɓinsa, gyara ko maye gurbin samfurin kyauta. Garantin Davey ƙari ne ga haƙƙoƙin da dokar mabukaci ta gida ta bayar. Kuna da haƙƙin sauyawa ko mayar da kuɗi don babban gazawa da diyya ga duk wata hasarar da ake iya hangowa ko lalacewa. Hakanan kuna da damar a gyara kayan ko maye gurbinsu idan kayan sun gaza kasancewa masu inganci kuma gazawar ba ta kai ga gazawa ba. Ga kowane samfuran da ke da haɗin Intanet mabukaci yana da alhakin tabbatar da ingantaccen haɗin intanet. A yayin rashin nasarar hanyar sadarwa, mabukaci zai buƙaci magance damuwa tare da mai bada sabis. Yin amfani da ƙa'idar ba ta zama madadin mai amfani na taka-tsantsan ba don tabbatar da samfurin yana aiki ga tsammanin. Amfani da Smart Product App yana cikin haɗarin mai amfani. Cikakkar yadda doka ta yarda Davey ya musanta duk wani garanti dangane da daidaito, cikawa ko amincin bayanan App. Davey ba shi da alhakin kowace asarar kai tsaye ko kai tsaye, lalacewa ko farashi ga Mai amfani da ya taso daga dogaro da haɗin Intanet. Mai amfani yana ladabtar Davey akan duk wani iƙirari ko ayyuka na doka daga gare su ko wasu masu dogaro da haɗin Intanet ko bayanan App dangane da wannan. Ana iya maye gurbin samfuran da aka gabatar don gyarawa da samfuran da aka gyara masu iri ɗaya maimakon a gyara su. Ana iya amfani da sassan da aka gyara don gyara samfuran. Gyaran samfuran ku na iya haifar da asarar duk wani bayanan da mai amfani ya haifar. Da fatan za a tabbatar cewa kun yi kwafin kowane bayanan da aka adana akan samfuran ku. Har zuwa iyakar da doka ko doka ta ba da izini, Davey ba zai zama abin alhakin duk wani asarar riba ko kowane sakamako ba, kaikaice, ko asara ta musamman, lalacewa, ko rauni ta kowace irin wacce ta taso kai tsaye ko a kaikaice daga samfuran Davey. Wannan iyakance ba zai shafi kowane alhaki na Davey ba saboda rashin bin garantin mabukaci wanda ya dace da samfurin ku na Davey a ƙarƙashin dokokin gida kuma baya shafar kowane hakki ko magunguna waɗanda ƙila akwai gare ku a ƙarƙashin dokokin gida. Don cikakken jerin Dillalan Davey ziyarci mu website (daveywater.com) ko kira:
Davey Water Products Pty Ltd ABN 18 066 327 517
NEW ZEALAND
- 7 Rockridge Avenue,
- Penrose, Auckland, 1061
- Ph: 0800 654 333
- Fax: 0800 654 334
- Imel: sales@dwp.co.nz
AMIRKA TA AREWA
- Ph: 1-888-755-8654
- Imel: info@daveyusa.com
AUSTRALIA
Babban ofishi
- 6 Tafkinview Turi,
- Scoresby, Ostiraliya 3179
- Ph: 1300 232 839
- Fax: 1300 369 119
- Imel: sales@davey.com.au
Gabas ta Tsakiya
- Ph: + 971 50 6368764
- Fax: + 971 6 5730472
- Imel: info@daveyuae.com
Davey alamar kasuwanci ce ta Davey Water Products Pty Ltd. © Davey Water Products Pty Ltd 2023.
Takardu / Albarkatu
![]() |
DAVEY SP200BTP Ruwan Ruwa Mai Canjin Sauri [pdf] Jagoran Jagora SP200BTP Mai Canjin Wutar Lantarki Mai Sauƙi, SP200BTP, Ruwan Ruwan Ruwa Mai Sauyawa, Ruwan Ruwan Ruwa, Ruwan Ruwa, Ruwan Ruwa. |