BAFANG DP C07.CAN LCD nuni CAN
Bayanin samfur
DP C07.CAN naúrar nuni ce da aka tsara don amfani da pedelec. Yana ba da mahimman bayanai da zaɓuɓɓukan sarrafawa don tsarin pedelec. Nunin yana fasalta allo bayyananne kuma mai sauƙin karantawa, tare da ayyuka da saituna iri-iri.
Ƙayyadaddun bayanai
- Nuna ƙarfin baturi a ainihin-lokaci
- Tsayin Kilomita, Kilomita kullum (TRIP), jimlar kilomita (TOTAL)
- Nuna halin fitilun mota/hasken baya
- Siffar taimakon tafiya
- Naúrar sauri da nunin saurin dijital
- Zaɓuɓɓukan yanayin sauri: babban gudu (MAXS) da matsakaicin gudu (AVG)
- Alamar kuskure don gyara matsala
- Nuna bayanai daidai da yanayin yanzu
- Zaɓin matakin tallafi
Ma'anar Maɓalli
- Sama: Ƙara ƙima ko kewaya sama
- Kasa: Rage ƙima ko kewaya ƙasa
- Kunnawa/Kashe: Kunna fitilolin mota ko hasken baya
- Kunna/Kashe Tsarin: Kunna ko kashe tsarin
- Ok/Shigar: Tabbatar da zaɓi ko shigar da menu
Umarnin Amfani da samfur
Canja tsarin ON/KASHE
Don kunna tsarin, danna ka riƙe maɓallin Kunnawa/kashe tsarin akan nuni sama da daƙiƙa 2. Don kashe tsarin, danna ka riƙe maɓallin Kunnawa/kashe tsarin kuma na fiye da daƙiƙa 2. Idan an saita lokacin kashewa ta atomatik zuwa mintuna 5, nunin zai kashe ta atomatik a cikin lokacin lokacin da ba'a amfani dashi.
Zaɓin Matakan Taimako
Lokacin da aka kunna nuni, danna ka riƙe maɓallin na tsawon daƙiƙa 2 don kashe fitilar gaba da hasken baya na nuni. Ana iya daidaita hasken hasken baya a cikin saitunan nuni. Idan an kunna nuni a cikin yanayi mai duhu, za a kunna hasken baya na nuni da fitilar gaba ta atomatik. Idan an kashe da hannu, aikin firikwensin atomatik yana kashewa.
Alamar Ƙarfin Baturi
Ana nuna ƙarfin baturi akan nuni tare da sanduna goma. Kowane cikakken mashaya yana wakiltar ragowar ƙarfin baturin cikin kashi ɗayatage. Idan firam ɗin alamar ya yi ƙiftawa, yana nufin ana buƙatar cajin baturi.
Taimakon Tafiya
Za a iya kunna fasalin taimakon tafiya ne kawai lokacin da pedelec ya kasance a tsaye. Don kunna shi, a taƙaice danna maɓallin da aka zaɓa.
MUHIMMAN SANARWA
- Idan bayanin kuskure daga nuni ba zai iya gyara ba bisa ga umarnin, tuntuɓi dillalin ku.
- An tsara samfurin don zama mai hana ruwa. Ana ba da shawarar sosai don guje wa nutsar da nuni a ƙarƙashin ruwa.
- Kada a tsaftace nuni tare da jet mai tururi, mai tsaftar matsa lamba ko bututun ruwa.
- Da fatan za a yi amfani da wannan samfurin tare da kulawa.
- Kada a yi amfani da masu sirara ko wasu kaushi don tsaftace nuni. Irin waɗannan abubuwa na iya lalata saman.
- Ba a haɗa garanti ba saboda lalacewa da amfani na yau da kullun da tsufa.
GABATARWA NA NUNA
- Samfura: DP C07.CAN BUS
- Kayan gida shine PC da Acrylic, kuma kayan maɓalli an yi su da silicone.
- Alamar alamar ita ce kamar haka:
Lura: Da fatan za a kiyaye alamar lambar QR a haɗe zuwa kebul na nuni. Ana amfani da bayanin daga Lakabin don yuwuwar sabunta software daga baya.
BAYANIN KYAUTATA
Ƙayyadaddun bayanai
- Yanayin aiki: -20 ℃ ~ 45 ℃
- Yanayin ajiya: -20 ℃ ~ 50 ℃
- Mai hana ruwa: IP65
- Yanayin zafi: 30-70% RH
Aiki Ya Ƙareview
- Nunin sauri (ciki har da gudu a cikin ainihin lokaci (SPEED), babban gudu (MAXS) da matsakaicin gudu (AVG), sauyawa tsakanin km da mil)
- Alamar ƙarfin baturi
- Bayanin firikwensin atomatik na tsarin hasken wuta
- Saitin haske don hasken baya
- Nuna goyon bayan aiki
- Taimakon tafiya
- Tsayin kilomita (ciki har da nisan tafiya ɗaya, jimlar nisa)
- Nuna don ragowar tazarar.(Ya danganta da salon hawan ku)
- Mai nuna wutar lantarki
- Alamar amfani da makamashi CALORIES
- (Lura: Idan nuni yana da wannan aikin)
- Saƙonnin kuskure view
- Sabis
NUNA
- Nuna ƙarfin baturi a ainihin lokacin.
- Tsayin Kilomita, Kilometer Daily (TRIP) – Jimlar kilomita (TOTAL).
- Nuni ya nuna
wannan alamar idan hasken yana kunne.
- Taimakon tafiya
.
- Sabis: da fatan za a duba sashin sabis.
- Menu.
- Naúrar sauri.
- Nunin saurin dijital.
- Yanayin sauri, babban gudu (MAXS) - Matsakaicin saurin (AVG).
- Alamar kuskure
.
- Bayanai: Nuna bayanai, wanda yayi daidai da yanayin yanzu.
- Matsayin tallafi
BAYANIN MALAMAI
AIKIN AL'ADA
Canja tsarin ON/KASHE
Latsa ka riƙe akan nuni don kunna tsarin. Latsa ka riƙe
sake kashe tsarin. Idan an saita “Lokacin kashewa ta atomatik” zuwa mintuna 5 (ana iya saita shi tare da aikin “Kashe Kai tsaye, Duba “Kashe Kai tsaye”), nunin za a kashe ta atomatik cikin lokacin da ake so lokacin da ba ya aiki.
Zaɓin Matakan Taimako
Lokacin da aka kunna nuni, danna maɓallin ko maɓallin don canzawa zuwa matakin tallafi, matakin mafi ƙasƙanci shine 1, kuma mafi girman matakin shine 5. Lokacin da aka kunna tsarin, matakin tallafi yana farawa a matakin 1. Babu tallafi a matakin null.
Yanayin zaɓi
A taƙaice danna maɓallin don ganin hanyoyin tafiya daban-daban. Tafiya: kilomita na yau da kullun (TRIP) - jimlar kilomita (TOTAL) - Matsakaicin saurin (MAXS) - Matsakaicin saurin (AVG) - Rage nisa (RANGE) - Ƙarfin fitarwa (W) - Amfani da makamashi (C (kawai tare da firikwensin firikwensin fiɗa))) .
Fitilolin mota/hasken baya
Rike maɓallin don kunna fitilolin mota da hasken baya na nuni.
Rike maballin sake kashe fitilar mota da hasken baya na nuni. Za'a iya saita hasken hasken baya a cikin saitunan nuni "Haske". (Idan nuni /Pedelec yana kunna a cikin yanayi mai duhu, hasken baya/hasken nuni zai kunna kai tsaye. Idan hasken baya/hasken nuni ya kashe da hannu, aikin firikwensin atomatik ya ƙare. Kuna iya kunna wutar lantarki kawai. haske da hannu bayan sake kunna tsarin.)
Taimakon Tafiya
Za'a iya kunna taimakon Tafiya kawai tare da madaidaicin ƙafa.
Kunnawa: Latsa a taƙaice (<0.5S) maballin har zuwa matakin null, sannan danna (<0.5s)
button, da kuma
an nuna alamar. Yanzu ka riƙe maɓallin kuma taimakon Tafiya zai kunna. Alamar
zai yi walƙiya kuma pedelec ɗin yana motsawa kusan. 4.5 km/h. Bayan an saki maɓallin, motar tana tsayawa ta atomatik kuma ta koma matakin banza (idan babu wani zaɓi da za a kunna cikin daƙiƙa 5). Idan ba a gano siginar gudun ba, yana nuna 2.5km/h.
Alamar ƙarfin baturi
Ana nuna ƙarfin baturi a sanduna goma. Kowane cikakken mashaya yana wakiltar ragowar ƙarfin baturin a cikin kashi ɗayatage, idan firam ɗin mai nuna alama ya lumshe ido yana nufin caji. (kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa):
Bars | Caji a cikin Percentage |
10 | ≥90% |
9 | 80% ≤C <90% |
8 | 70% ≤C <80% |
7 | 60% ≤C <70% |
6 | 50% ≤C <60% |
5 | 40% ≤C <50% |
4 | 30% ≤C <40% |
3 | 20% ≤C <30% |
2 | 10% ≤C <20% |
1 | 5% ≤C <10% |
Linirƙiri | C≤5% |
STINGS
Bayan an kunna nuni, latsa da sauri maballin sau biyu don samun damar dubawar "MENU". danna
maballin, zaku iya zaɓar kuma sake saita zaɓuɓɓukan. Sannan danna
maɓallin sau biyu don tabbatar da zaɓin da kuka zaɓa kuma komawa kan babban allo. Idan ba a danna maballin ba a cikin daƙiƙa 10 a cikin mahallin "MENU", nunin zai dawo kai tsaye zuwa babban allo kuma ba za a adana bayanai ba.
Sake saita nisan mil
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun damar shiga "MENU" dubawa kuma "tC" yana bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Yanzu amfani da
maballin, zaɓi tsakanin "y" (YES) ko "n" (NO). Idan zaɓin “y”, za a sake saitin kilomita na Daily (TRIP), Matsakaicin gudun (MAX) da Matsakaicin gudun (AVG). Da zarar ka zaɓi zaɓin da kake so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don adanawa kuma shigar da abu na gaba "Zaɓin naúrar a cikin km/Miles".
NOTE: Idan kilomita na yau da kullun ya tara 99999km, za a sake saita kilomita na yau da kullun ta atomatik
Zaɓin naúrar a cikin km/Miles
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "S7" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Yanzu amfani da
maballin, zaɓi tsakanin "km/h" ko "mile/h". Da zarar ka zaɓi zaɓin da kake so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maballin sau ɗaya don adanawa kuma shigar da abu na gaba "Sanya hasken haske".
Saita azancin haske
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maballin sau biyu don samun dama ga mahallin "MENU", kuma danna maɓallin maimaitawa har sai "bL0" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Sannan danna
ƙara
ko don rage (hasken hankali don 0-5). Zaɓi 0 yana nufin kashe hankalin haske. Da zarar ka zaɓi zaɓin da kake so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maballin sau ɗaya don adanawa kuma shigar da abu na gaba "Saita hasken nuni".
Saita hasken nuni
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "bL1" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Sannan danna zuwa
karuwa
ko don rage (haske don 1-5). Da zarar ka zaɓi zaɓin da kake so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maballin sau ɗaya don ajiyewa kuma shigar da abu na gaba "Set Off Auto".
Saita Kashe Auto
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "KASHE" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Sannan danna
karuwa ko zuwa
rage (haske na 1-9minti). Da zarar ka zaɓi zaɓin da kake so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maballin sau ɗaya don adanawa kuma shigar da abu na gaba "Tip ɗin Sabis".
Tukwici na Sabis
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun damar dubawar "MENU", akai-akai danna maɓallin
har sai “nnA” ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a kasa). Sannan danna don zaɓar tsakanin0
Zaɓi 0 yana nufin kashe sanarwar. Da zarar ka zaɓi zaɓin da kake so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa kuma komawa zuwa babban allo.
NOTE: Idan aikin "Service" yana kunna, kowane kilomita 5000 (nisan nisan fiye da kilomita 5000) ana nuna alamar "" a duk lokacin da aka kunna.
View Bayani
Duk bayanan da ke cikin wannan abu ba za a iya canza su ba, kawai ya kasance viewed.
Girman Dabarun
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "LUd" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Iyayin Saurin".
Iyakar Gudu
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun damar dubawar "MENU", latsa akai-akai
maɓallin har sai "SPL" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maballin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Bayanin hardware mai sarrafawa".
Bayanin hardware mai sarrafawa
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "CHc (Controller Hardware check)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Bayanin software mai sarrafawa".
Bayanin software mai sarrafawa
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun damar dubawar "MENU", latsa akai-akai
maɓallin har sai "CSc (Mai sarrafa Software duba)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Nuna bayanan hardware".
Nuna bayanan hardware
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "dHc (Duba Hardware duba)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Nuna bayanan software".
Nuna bayanan software
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna(<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "dSc (Duba Software na Nuni)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Bayanin hardware na BMS".
Bayanan Bayani na BMS
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "bHc (BMS Hardware check)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "bayanin software na BMS".
BMS software bayani
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun damar dubawar "MENU", latsa akai-akai
maɓallin har sai "dSc (Duba Software na Nuni)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Bayanin hardware na Sensor".
Bayanin hardware na Sensor
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun damar dubawar "MENU", latsa akai-akai
maɓallin har sai "SHc (Sensor Hardware check)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Bayanin software na Sensor".
NOTE: Ba a nuna wannan bayanin, idan babu firikwensin juyi a cikin tsarin tuƙi.
Bayanin software na Sensor
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "SSc (Sensor Software check)" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "bayanin baturi".
NOTE: Ba a nuna wannan bayanin, idan babu firikwensin juyi a cikin tsarin tuƙi.
Bayanin Baturi
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun damar dubawar "MENU", latsa akai-akai
maɓallin har sai "b01" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Kuna iya danna (0.3s) a takaice
ku view duk bayanan baturin. Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa da komawa zuwa babban allo, ko za ku iya danna (<0.3S)
maɓallin sau ɗaya don shigar da abu na gaba "Saƙon Code Error".
NOTE: Idan ba a gano bayanai ba, "-" yana nunawa.
Saƙon Code Error
Lokacin da tsarin ke kunne, da sauri danna (<0.3S) maɓallin sau biyu don samun dama ga mahaɗin "MENU", kuma danna maimaitawa
maɓallin har sai "E00" ya bayyana akan nuni (kamar yadda aka nuna a ƙasa). Kuna iya danna (0.3s) a takaice
ku view Lambar Kuskure goma na ƙarshe "EO0" zuwa "EO9". Lambar kuskure "00" yana nufin cewa babu kuskure. Da zarar kana da viewed bayanin da kuke so, danna (<0.3S)
maɓallin sau biyu don ajiyewa kuma komawa zuwa babban allo.
BAYANIN KUSKUREN CODE
Nuni na iya nuna kurakurai na pedelec. Idan an gano kuskure, gunkin wrench yana bayyana akan nunin kuma za'a nuna ɗaya daga cikin lambobin kuskure masu zuwa.
Lura: Da fatan za a karanta bayanin lambar kuskure a hankali. Idan ka ga lambar kuskure, sake farawa tsarin da farko. Idan ba a warware matsalar ba, da fatan za a tuntuɓi dilan ku.
Kuskure | Sanarwa | Shirya matsala |
04 |
Makullin yana da laifi. |
1. Bincika mai haɗin maƙura ko an haɗa su daidai.
2. Cire haɗin maƙura, Idan har yanzu matsalar tana faruwa, tuntuɓi dillalin ku. (kawai tare da wannan aikin) |
05 |
Makullin baya komawa daidai matsayinsa. |
Duba ma'aunin zai iya daidaitawa zuwa daidai matsayinsa, idan yanayin bai inganta ba, da fatan za a canza zuwa sabon maƙura.(kawai tare da wannan aikin) |
07 |
Ƙarfafawatage kariya |
1. Cire baturin.
2. Sake saka baturin. 3. Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
08 |
Kuskure tare da siginar firikwensin zauren cikin motar |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
09 | Kuskure tare da tsarin Injin | Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
10 |
Zazzabi a cikin injin ya kai matsakaicin ƙimar kariya |
1. Kashe tsarin kuma ba da damar Pedelec ya kwantar da hankali.
2. Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
11 |
Ma'aunin zafin jiki a cikin motar yana da kuskure |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
12 |
Kuskure tare da firikwensin halin yanzu a cikin mai sarrafawa |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
13 |
Kuskure tare da firikwensin zafin jiki a cikin baturin |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
Kuskure | Sanarwa | Shirya matsala |
14 |
Yanayin kariyar da ke cikin mai sarrafawa ya kai madaidaicin ƙimar kariya |
1. Kashe tsarin kuma bari pedelec yayi sanyi.
2. Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
15 |
Kuskure tare da firikwensin zafin jiki a cikin mai sarrafawa |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
21 |
Kuskuren firikwensin sauri |
1. Sake kunna tsarin
2. Bincika cewa maganadisu da aka haɗe zuwa magana yana daidaita da firikwensin saurin kuma nisa tsakanin 10 mm zuwa 20 mm. 3. Bincika cewa an haɗa haɗin firikwensin saurin daidai. 4. Idan kuskuren ya ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
25 |
Kuskuren siginar karfin wuta |
1. Duba cewa an haɗa duk haɗin kai daidai.
2. Idan kuskuren ya ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
26 |
Siginar saurin firikwensin karfin juyi yana da kuskure |
1. Duba mai haɗawa daga firikwensin saurin don tabbatar da an haɗa shi daidai.
2. Bincika firikwensin saurin don alamun lalacewa. 3. Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
27 | Juyawa daga mai sarrafawa | Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
30 |
Matsalar sadarwa |
1. Duba duk hanyoyin haɗin kai daidai suke.
2. Idan kuskuren ya ci gaba, tuntuɓi dillalin ku. |
33 |
Siginar birki yana da kuskure (Idan na'urori masu auna birki sun dace) |
1. Duba duk masu haɗawa.
2. Idan kuskuren ya ci gaba da faruwa, da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
Kuskure | Sanarwa | Shirya matsala |
35 | Da'irar ganowa don 15V yana da kuskure | Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
36 |
Da'irar ganowa akan faifan maɓalli yana da kuskure |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
37 | Wurin WDT yayi kuskure | Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
41 |
Jimlar voltage daga baturin yayi tsayi da yawa |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
42 |
Jimlar voltage daga baturin yayi ƙasa da ƙasa |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
43 |
Jimlar ƙarfin sel ɗin baturi ya yi yawa |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
44 | Voltage na tantanin halitta ɗaya ya yi yawa | Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
45 |
Zazzabi daga baturin ya yi yawa |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
46 |
Yanayin zafin baturin yayi ƙasa sosai |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
47 | SOC na baturin ya yi tsayi da yawa | Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
48 | SOC na baturin yayi ƙasa sosai | Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. |
61 |
Canjin gano lahani |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. (kawai tare da wannan aikin) |
62 |
Derailleur na lantarki ba zai iya saki ba. |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. (kawai tare da wannan aikin) |
71 |
Makullin lantarki ya matse |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. (kawai tare da wannan aikin) |
81 |
Na'urar Bluetooth tana da kuskure |
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku. (kawai tare da wannan aikin) |
BF-UM-C-DP C07-EN Nuwamba 2019
Takardu / Albarkatu
![]() |
BAFANG DP C07.CAN LCD nuni CAN [pdf] Manual mai amfani DP C07, DP C07.CAN LCD nuni CAN, DP C07.CAN, LCD nuni CAN, LCD CAN, Nuni CAN |