ARDUINO RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module IO
RFLINK-Mix Wireless UART-to-IO tsari ne mai sauƙin amfani wanda ke ba masu amfani damar saita na'urorin IO mai nisa da sauri. Ba kwa buƙatar saita igiyoyi masu tsayi da yawa kamar yadda babban IO suite ke yi, kawai kuna buƙatar haɗa UART ROOT board na RFLINL-Mix zuwa babban allo (Arduino, Raspberry Pi, kowane HOST), da IO allon na'urar RFLINK-Haɗa zuwa na'urorin IO, sannan tsarin IO mara waya yana shirye don tafiya. Kowane kwamitin na'urar IO yana da saiti 3 na tashar IO, don haka 1-to-4 RFLINK-Mix UART zuwa IO suite na iya sarrafa saiti 12 na tashar IO.
Siffar Module da girma
Tsarin RFLINK-Mix UART-to-IO ya ƙunshi yanki na ƙarshen Tushen UART (hagu). Har zuwa Na'urorin IO guda huɗu (gefen dama na wannan adadi a ƙasa, mai lamba 0 zuwa 3), duka Duk da cewa bayyanar iri ɗaya ce, ana iya gano ta ta alamar da ke bayan Tushen ko NA'ura Duba akwatin don ganowa.
Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa, adadi na hagu shine ɓangaren ɓangaren, sauran kuma suna gefen lakabi Adireshin rukuni na wannan rukuni na RFLINK-UARTROOT modules shine 0001, Baud rate 19200. RFLINK I2C Devices as Device 0 , Device 1, Na'ura 2, Na'ura 3, Adireshin Rukuni shine 0003
Halayen module
- Ƙa'idar aikitage: 3.3 ~ 5.5V
- Mitar RF: 2400MHz ~ 2480MHz.
- Yawan wutar lantarki: Yana watsa kusan 24mA@ +5dBm kuma yana karɓar kusan 23mA.
- Ikon watsawa: +5dBm
- Nisan watsawa: kimanin 80 zuwa 100m a cikin sararin samaniya
- Baud Rate (TUSHEN UART): 9,600bps ko 19,200bps
- Girma: 25mm x 15mm x 2mm (LxWxH)
- Haɗin 1-zuwa-1 ko 1-zuwa-yawa (har zuwa huɗu) Modulolin Na'urar IO ana tallafawa har zuwa ƙungiyoyin 12 IO, 1-zuwa-yawan amfani a yanayin umarni tare da umarni don zaɓar wane Module na Na'ura don canjawa da shi. .
Ma'anar fil
Yadda ake amfani
Kuna iya amfani da wannan ƙirar RFLINK-Mix UART-to-IO don sarrafa nau'ikan relays da yawa don cimma ikon sarrafawa ta atomatik mara waya.
RFLINK-Haɗa amfani da UART-zuwa-IOamples za a iya sauke daga hukuma website http://www.sunplusit.com/TW/Shop/IoT/Document.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ARDUINO RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module IO [pdf] Manual mai amfani RFLINK-Mix, UART mara waya zuwa Module IO, RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module IO |